vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli natakia nimpende mungu nimwabudu mungu ni mweshimu mungu na nimtumikie mungu kwao labda tuanze na swala la kupenda kwanza tuliweke sawa tunapozungumzia kumpenda mungu manaake ni watu wengi wakisikia habari ya kumpenda mungu wanachanganya habari wanadhania kwamba inabidi nimpende mungu ili mungu anipende inabidi nimpende mungu kwanza ndio mungu anipende kama wewe unawaza namna hiyo maana yake ni kwamba kufikiri kwako hakuko sahihi nina mafundisho ya yanakuja kwa kwa yes ya kwako kila siku munda na kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kumarisha ai yaoasikl li uwez kukua kuficho ha km mluaistgingufk korafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwa kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri basi utaamini vizuri ili uweze kufikiri vizuri hunabudi kama kristo na ili kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu lakini uh, wiki hii tutachukua engo ya tofauti kidogo eh, eh, katika wiki ya kwanza tulikuwa tunaangalia uh, kile ambacho mungu anakitaka wiki hii tunaangalia kamba tunaenendajenendaje basi ili tuweze kumwabudu mungu kwa usahihi tuweze kumpenda mungu kwa usahihi tuweze kumweshimu mungu kwa usahihi na zaidi yayote tuweze kumtumikia mungu kwa usahihi tunataka tuangalie kwamba mungu ametutengenezea mazingira gani ya kutuwezesha sisi kuenenda sawa sana vile ambavyo wanataka kumbuka mwenendo wetu mbele zake autokane na juhudi zetu unatokana na kile ambacho yeye mwenyewe amekifanya kupitia yesu kristokwaho wikiii ote usikose ni somo la muhimu sana nikukumbushe tu kwamba tunapatikana katika youtube na katika katikakatika nakatika kote tunapatikana kwa jina la mwalimu mwalimuuruma gadi ukifika pale lakini pia utakapokua umeangalia ama kusikiliza uh, tafadhali usiache kuik pamoja na kusha na kama ungependa kupata mafundishoay uh, kwa njiabas tunapatkaama kuna gupu wa mwanafunziwakrist tuba ujumbe mfupi tu aniung ata nama na w utaunganishwa nitoe shrani za dhati kwa ajili ya wale wote ambao ekua kiskiliza mkifuatilia na kuamasisa giwaeze kuskiliza walewote ambao a kifanya maombi kwaaj wasklzaipinda wa aakweli pamoja na mimi, pamoja na timu yangu na wale wote ambao mmekuwa fanya mmekuafanya maazi aa kucangia gharama za kupeleka injili kwa nji Radio. wote kabisa nasema neema na na na amani ya ya ya katika maisha yenu na mwisho wewe amba kwa mara ya kwanza nikuombe ni kwamba ukikutana mafundisho kwa yako tofauti nipe siku tatu mtakatifu ndani uweze nzuri baada kusema hayo tish yisho kushaa kumbuka katika somo letu tuliona katika, katika luka e, mlango ule wanne mstari wa nane wakati bwanayesu anajaribiwa na ibilisi amwambia bwana e, yesu amsujudie bwana yesu anamjibu shetani anamwambia some sum, sum, kwenye tafsiri ya neno anasema imeandikwa mwabudu bwana mungu wako na umtumikie yeye peke yake imeandikwa mwabudu bwana mungu wako na umtumikie yeye peke yake sasa <coughs> tukaangalia nikakuonyesha kwamba katika kipindi hichi na hata kipindi kilichopita pia kwa maana ya kwamba kwenye agano la kale zaidi uh, labda tusome mistari miwili eh, ama ya mistari miwili mitatu hivi itatusaidia uh, kwenye kwenye kutoka kutoka mlango ule wa ishirini kutoka mlango wa ishirini alafu mstari ule wa, wa ishirini na mbili mpaka ishiri na tatu mungu anamwambia musa hivi bwana akamwambia musa waambie wana wa israel hivi ninyi wenyewe mmeona ya kuwa nimenena nani kutoka mbinguni msifanye miungu mingine pamoja nami miungu ya fedha wala miungu ya dhahabu msijifanyie koanasema msitengeneze miungo mingine ya fedha wala dhahabu kwa lugha nyingine msiabudu fedha wala dhahabu sasa zamani walikuwa wanatengeneza vinyago wanatengeneza masanamu ya fedha na dhahabu kwa mfano tunafahamu wana waisael wakati wametoka misri pale chini ya mlima orebu walitengeneza ndama ya dhahabu wakaanza kuabudu ile ndama tunakwenda sawasawa sasa leo hii sisi wakristo wengi, wengi hawaabudu sanamu tunajua kuna dhehebu moja ambalo wanaabudu sanamu si mtakatifu yule mtakatifu yule, yule na mariamu siko huko lakini tunafahamu kwamba leo hii wakristo wengi tumetengeneza sanamu ndani ya mioyo yetu kwa sababu si saau kitu kimoja wana wa waisr walivyompata haruni wakawambia tutengenezee mungu huyu musa tujui lililompata hauni anawambia kwamba ileteeni fedha na dhahabu wakamletea fedha na dhahabu kumbuka hawakumfuata wakasema tutengenezee ndama tumwabudu wao walisema tutengenezee mungu aruni leteni fedha na dhahabu niwatengenezee watengenezee walivyompa akatengeneza ndama ndama yule alikuwa wapi ndama yule alikuwa ndani ya nani ndani ya moyo wa nani wa, wa, wa, wa, wa, wa aruni iko sawa na leo hii tunaona katika gano jipya bwana yesu anasema hakuna matayo st h4n hakuna mtu anaweza kutumikia mabwana wawili anasema atampenda mmoja na kumchukia mwingine atamheshimu mmoja na kumdharau mwingine hamwezi kumtumikia mungu na mali ama na fedha kwa hiyo tunaona tatizo ni lile lile wakati ule walikuwa wanaabudu katika damu na nyama kwa maana ya kwamba wanatengeeza sanamu wanaanza kuiabudu leo hii tunaabudu ndani ya mioyo yetu ndio maana wakolosai tatu tano anazungumzia anaonya kuhusu ibada ya sanamu ndio maana pia hata ukienda kwenye kwa mfano kwenye matendo ya mitume kumi na tano pia wanazungumzia ibada ya sanamu wanazungumzia nyama zilizosogezwa ma izosongolewa kwa ibada ya sanamu kwa hiyo maanayake ni kwamba tatizo ni lile lile sasa ukisoma hapa kwenye kutoka i nisome tea ishiri na tatu na ishirina nne nikuonyesha kitu kidogo au tapiga hatua hasa msifanye miungu mingine pamoja nami miungu ya fedha wala miungu ya dhahabu msijifanyie utanifanyia madhabahu eh, ya udongo nawe utatoa dhabihu zako juu yake sadaka za kuteketezwa na sadaka za amani kondoo zako na ng'ombe zako kila mahali ntakapotia ukumbusho wa jina langu hapo ndipo nitakapokujilia na kubarikia kwa lugha nyingine mungu anasema mimi nataka niwe chanzo cha utajiri wako mimi nataka niwe chanzo cha kukutana na mahitaji yako mimi ndonaetaka kukuhudumia nataka macho yako na moyo wako na akili yako na nguvu zako na nafsi yako ielekee kwangu uniangalie mimi unitegemee mimi tunakenda sawa sawa ani tupige hatua na kupeka sehemu nyingine tuende kwenye kumbukumbu la torati kuna kitu tunakijenga hapo usijali kumbukumbu la torati nane mstari hule wa kumi na saba anazungumzia pia kitu hicho hicho mstari wa kumina saba had wa kumi na tisa kumbukumbu la torati nane kumi na saba hadi kumi na tisa anazungumzia ukisoma kwanzia msara wa k1 anazungumzia kwamba jamaa wamepata nyumba wamepata fedha wamepata dhahabu wamepata kondoo ng'ombe biashara na kila kitu kwaho mstara wa 1isaba anasema hivi hapo usiseme moyoni mwako nguvu zangu na uwezo wa mkono wangu ndio ulionipatia utajiri huo bali utamkumbuka bwana mungu wako maana ndiye akupae nguvu za kupata utajiri ili alifanya imara agano lake alilowapa baba zako kama hivi leo 1t lakini itakuwa kama mkimsahau ukimsahau bwana mungu wako na kuiandama miungu mingine na kuitumikia na kuiabudu na, na, na washuhudia leo ya kuwa mtaangamia bila shaka sasa kwa nini mungu anawambia wataangamia bila shaka sasa wengi kwamba mwalimu najua tuko kwenye gano jipa tuko kwenye neema iiliniagano lakale nonno no, no. kanuni ni ile ile kama uamini rafiki kama auamini nenda kasimame katikati ya barabara alafu woneka mautakufai si neema ya mungu imeleta ili kurudisha uhusiano wako na mungu ili kukusaidia na kukuwezesha wewe uhusiano wako na mungu usiwe usiwe na dosari usinini usi, usi, usiingie usi, usi katika itilafu lakini madhara ya wewe kumkataa mungu madhara ya wewe kutokumuheshimu mungu kutokumpenda mungu kutkumwabudu mungu kutokumtumikia mungu yako pale pale usij kalisahau hilo rafiki usiju kalisahau hilo huwezi ukashinda unakunywa pombe usiku na mchana unavuta na sigara unasema mimi nimeokoka my frendi figo zikifeli huwezi ukamsingizia mungu kwamba ni mungu ausababisha figo zifeli si, mungu anavyosema ulevi ni dhambi ilikuwa ni kwa ajili ya kulinda afya yako sio kwa sababu atakiwa ufurahi si woo unapovuta sigara hakuna sehemu yote kwenye bibilia imesema sigara ni zambi lakini tunafahamu mwisho wa siku sigara sio tu kwamba itaharibu mapafu yako lakini uwezekano ni mkubwa kwamba sigara pia itakuletea kansa kwahiyo hapa mungu anasema mtakapoiandamia miungu mingine kuiabudu na kuitumikia mtaangamia bila shaka sio kwa sababu yee mungu anakuangamiza lakini hiyo hali ya wewe kumwacha kwa kasabi mimi na wewe hatukuumbwa tuishi bila kumtegemea mungu linaeleweka inaelekao mungu anasema mimi ndo nataka niwe chanzo cha utajiri wako na ninapokutajirisha usije ukajisahau ukadhania kwamba utajiri huo umeupata upa kwa sababu ya elimu yako kwa sababu ya ujuzi wako wa biashara na kwa sababu hiyo ikakusababisha wewe ukaanza kuabudu na kutumikia fedha na mali ambazo umezipata unaonaga watu anakuja mtu amechapika unamfundisha unamwombea alafu labda alikuwa hana kazi anapata kazi ama alikuwa ana biashara anapata biashara ya kufanya ghafla huyu mtu apatikani tena yuko bize biz jwakuona ukimtaftmniko bzs niko bize sada, niko bize mno bize, bize, bize, bize, bize, bize, mno na kwa kamano kama yuko bize kuja kanisani atomati kale nakuakikishia pia yuko bize kuwa na wakati mzuri na mungu kukaa mbele za bwana kumwabudu kumsifu kumshukuru na kumtukuza hasa ni acha tulishoongea sana ndio ndomana bwa nasema kwamba huwezi ukatumikia wa abwana wawili sasa turudi tzungumze habari njema sasa sasa zote njemazotemetwangasklze kituch kwa nini mungu anataka we umwabudu naekumbuka tumona natakiwa nimwabudu mungunatakiwa no, ni mpende mungu nimwabudu mungu ni mwheshimu mungu na nimtumikie mungu kwaio labda tuanze na swala la kupenda kwanza tuliweke sawa tunapozungumzia kumpenda mungu maanaake nini watu wengi wakisikia habari ya kumpenda mungu wanachanganya habari wanadhania kwamba inabidi nimpende mungu ili mungu anipende inabidi nimpende mungu kwanza ndio mungu anipende kama wewe unawaza namna hiyo maanaake ni kwamba kufikiri kwako hakuko sahihi hujaelewa sifa na tabia ya mungu kwao nataka tuweke rekodi sawasawa nataka moja kwa moja twende kwenye waraka kwanza wa yohana mlango wa nne tukirekebishatatusaidia naamini kwamba mtapata, mtapata matokeo yaani ufahamu wako unapokaa sawasawa eneo la fedha na uchumi alitakusumbua ndio lengo ambalo nalenga ndio ndomana tulianza na maneno magumu magumu wengine walionuna wamenuawenginewaliowamefti wame haina shida sitaacha kukueleza ukweli katika upendo mambo ya kupakana mafuta kwa mgongo wa chupa aa kwaio tuende waraka kwanza wa kwanza wa yohana mlango wa nne alafu ntakuonyesha mambo kadhaa pale nianze u mstari wa saba ili tutasoma mistari kadhaa anasema wapenzi nampendane kwa kuwa pendo natoka kwa mungu na kila apendae amezaliwa na mungu naye anamjua munguk anasema kila anayependa anamjua mungu kwa lugha nyingine asiyependa hamjui mungu Nane, anasema yeye asiyependa hakumjua mungu kwa maana mungu ni upendo kwa nasema kama haupendi h umjui mungu kwakuwa mungu ni upendo katika hili pendo la mungu lilionekana kwetu kwamba mungu amemtuma mwanawe pekee ulimwenguni ili tupate uzima kwa yeye k anasema pendo la mungu linadhihirishwa kwa mungu kumtuma mwanakiwa pekee yesu kristo aje ulimwenguni ake kwa ajili ya dhambi zetu ili sisi tupate kuwa na uzima 1 anasema hili ndilo pendo si kwamba sisi tulimpenda mungu bali kwamba yeye alitupenda sisi akamtuma mwanawake kwa kipatanisho kwa dhambi zetu wapenzi ikiwa mungu alitupenda sisi hivi imepasa na sisi kupendana kwa hiyo anasema msaruro wa kumi kwamba sio sisi tulioanza kumpenda mungu bali ni mungu ndiye alianza kutupenda sisi mmoja nisome kwenye kwenye bibilia neno tusikia anasemaje anasema hili ndio pendo si kwamba tulimpenda mungu bali yeye alitupenda akamtuma mwanaye ili yeye awe dhabihu ya upatanisho kwa ajili ya dhambi zetu marafiki wapen, wapendwa kama mungu alivyotupenda sisi imetupasa na sisi kupendana bibilia habari njema anasema hivyo hivi ndivyo upendo ulivyo si kwamba sisi tulikuwa tumempenda mungu kwanza bali kwamba yeye alitupenda hata akamtuma mwanaye awe sadaka ya kutuondolea dhambi zetu sadaka ya kutuondolea dhambi zetu wapenzi wangu ikiwa mungu alitupenda hivyo basi nasi tunapaswa kupendana kwa hiyo kwahiyo anakuonyesha kwamba mungu alitupenda sisi kwanza na kwa sababu mungu anatupenda basi tunatakiwa tu niende katika upendo sasa sasanataka niruke niende msaraule wa kumi na na awkt anasema katika pendo hamna hofu lakini pendo lililokamili huitupa nje hofu kwa maana hofu ina adhabu na mwenye hofu akukamilishwa katika pendo kumi na tisa sisi twapenda kwa maana yeye alitupenda sisi kwanza kwaya anasema sisi tunapenda tunampenda mungu na tunapenda binadamu wenzetu kwa sababu yeye mungu alitupenda sisi kwanza akamtoa mwanawake wa pekee ili aondoe dhambi zetu na kwa kwamanao sasa tuna uhusiano na mungu kwa hiyo upendo wangu kwa mungu na upendo wangu kwa watu wengine sio kwamba nampenda mungu na kupenda watu ili mungu alikubali hapana nampenda mungu na kupenda watu kwa sababu yeye mungu alinipenda mimi kwanza kwahio upendo wangu kwa mungu na upendo wangu kwa binadamu wengine ni matunda ni matokeo ya upendo wa mungu kwangu kwanza kwa lugha nyingine kwa kuwa mungu ananipenda na kwa kuwa mungu amenipokea na kwa kuwa mungu amenifanya wakwake na mungu alinipenda tangu nilipokuwa ningali mwenye dhambi basi najua hakuna kii chochote kinachoweza kunitenganisha na mungu na hiyo ndio inakuwa kichocheo cha mimi kumpenda mungu na kupenda wengine kwa lugha nyingine ni kwa kingie anasema ni gratitude ni shukrani yangu kwa mungu upendo wangu kwake ni shukurani yangu kwake kwa ajili ya yeye kunipenda mimi kwanza kwao maana yake ni kwamba mungu ananipenda masaa ishir na manne sina naloweza kulifanya ili anipende zaidi wala sina naloweza kulifanya ili anichukie yeye ananipenda kwa sababu yni upendo sasa nitakapopenda itanisababisha mimi nikae katika upendo wa mungu yeye habadiliki shida ni kwamba mimi ndi hiyo kumbuka hapa paanazungumzia habari ya kumpenda mungu na kupenda wengine yeye habadiliki sa ska hili oja nikuonyeshe kitu twende kwenye yohana 5 sauanazunguzibai ya kupenda wengine alafu tumwangalie yesu kristo ambaye alikuja kuishi sio tu kama mfano wetu lakini pia aliishi maisha yetu hapa duniani sasa angalia yohana yoana tazamr wa ti bwana yesu anasema hivi anamwambia mitume kama vile baba alivyonipenda mimi nami nilivyowapenda ninyi kaeni katika pendo langu kaeni katika pendo langu anasema mkizishika amri zangu mtakaa katika pendo langu kama vile mimi nilivyozishika amri za baba yangu na kukaa katika pendo lake hayo nimewaambia ili furaha yangu iwe ndani yenu na furaha yenu itimizwe kwao anasema amri yangu ndio hii mpendane kama nilivyowapenda ninyi sasa anasema anasema mimi nakaa katika pendo la baba kwa sababu nazishika amri zake ama natunza maagizo yake natekeleza maagizo yake anasema na ninyi mkitekeleza amri yangu ya kupendana maanake ni kwamba itawasababisha na ninyi mkae katika pendo langu tunafahamu katika maagizo yake kuna maagizo matatu ambayo bwanayesu alitupa na niseme arakaraka mda utaturuhusu kuyazungumza agizo la kwanza alisema hili hapa pendaneni ninyi kwa ninyi kama nilivyowapenda ninyi hilo ni agizo la kwanza na agizo la pili akasema nendeni mkaubiri injili kwa kila kiumbe marko marko 6starulw5 wa 8 na kuhubiri kwako kwa injili lazima kuambatane na ishara maajabu nameujiza kwa, kwa, kwa, kwa mkristo wa kawaida sizungumzii mtumishi hapa manake anasema na ishara hizi zitaambatana na wao waaminio kwa jina langu watatoa pepo watanena kwa lugha mpya wataweka juu ya gonjwa na watapata afya wakila kitu cha kufisha kitawazuru nao watakamata nyoka nawatalita shida yote lakini pia tatu akasema nendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi nendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi kwa kwahiyo inamaana nnapokuwa nikitekeleza hayo maagizo ya yesu maanaake sio tu kwamba itanisababisha mi kukaa katika pendo la mungu lakini pia nitakuwa na nadhihirisha jinsi ambavyo nawapenda binadamu wengine haiwezekani nikawa ninakaa mtaani alafu sijawai kumuhubiria mtu abari njema siku moja nina wagonjwa wananizunguka sijawai kwenda kuwahudumia hata siku moja maanaake ni kwamba sina upendo ama upendo, yes, upendo. maanae ni kwamba pendo loloko ndani mwangu sijaliruhusu litoke nje na kuhudumia wengine kwanini sababu bado sijapata ufunuo kuelewa kuhusu pendo la mungu sasa mwingine hangine kwa sasa hivi mimi kwenda kuhubiri njili naenda kufayatua wanafunzi ni ngumu kwa nini nabdasa sina ujasiri labda sijajifunza labdaok okay, sio tatizo nitakuonyesha shotat shotat iko hapa twende kwenye warumi kumi warumi mlango wa kumi alafu ntaanza mtar wa tisa kusoma anasema kwa sababu ukimkiri yesu kwa kinywa chako a ni bwana na mwako kuwa, mungu kutoka katika wafu utaokoka kwa mana, kwa maana moyo mtu huamini hata kupata haki na kwa kinywa amoyo mtupatawauat wokovu anasema kwa maana andiko lanena kila amwaminie yani kwa maana hakuna tofauti ya myahudi na myunani maana yeye yule ni bwana wa wote wenye mwenye utajiri kwa wote wamwitao anasema kwa kuwa kila atakayeliitia jina la bwana ataokoka kumi na nne basi wamwiteje yeye wasiyemwamini tena wamwaminije yeye wasiyemsikia tena wamsikieje pasipomuubiri tena waubirije wasipopelekwa kama ilivyoandikwa ni vizuri kama nini miguu yao wahubiriwa habari njema nasema tena wahubirije wasipopelekwa kwa lugha nyingine ni kwamba kama uko kwa, hapo nasema ukooamamimi sina ujasiri wa kwenda kuhubiri sina ujasiri kufundisha kenakuhbi kwa sasa hivi na lengo ni kwamba tunafundishana ili wote wotakufanya kazi na, na unavoingia tutafundishana zaidi lakini maana ni kwamba ungeanza kushiriki kwa kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ndio maana atunawaalika watu tunasema ndugu karibu uwe partner, uchangie gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio watu wengi zaidi wafikiwe unapochukua fedha yako maanake unanipeleka mimi kama muubiri na kwa maao napokuwa nikifundisha nikitangaza habari njema za yesu kristo pamoja na ufalme wake na kufundisha watu omtikale na unakuwa umeshiriki kwenye kuti a gizo la bwana yesu na hivyo inakusababisha nakusababisha kutembea katika upendo inakusababisha kukaa katika pendo la mungu sasa wengi mnanisikiza nasema lakini sawa mwalimu nimekusikia lakini sasa mahitaji yangu lionayo ni mengi sina ela ya ziada ambayo inatosha mii kuweza kuchangia katika kazi ya ufalme wa mungu matatizo mawili tatizo la kwanza inaonyesha kwamba pendo la mungu hujaliruhusu litupe nje hofu sema pendo kamili hutupa nje hofu k wewe unashindwa kutoa sasa hivi kwa sababu una hofu ntaishije ntakulaje ntafanyaje kwa sababu unaona hela haitoshi hilo ni tatizo la kwanza lakini tatizo la pili umesahau uangizo la bwaasema ufalme wa mungu kwanza ufalme wa mungu ukiwa una kipaumbele automatikali mahitaji yako yote atashughulikiwa na nani hajasema na mungu anasema anasemaatashughulikiwa na baba yako Kuo mungu analetwa katika nafasi ya baba baba yoyote aliye mzuri mahitaji ya watoto wake ili aweze kuwahudumia ungechukua mungu alinipenda awezuahuduiaelehi nehkua wa pekee hakumzuilia amimi leo hii niko tayari kupenda wengine nitakwenda niwahubirie injili nitakwenda niwafundishe nitakwenda niwaombee wagonjwa nifukuze mapepo na kama unasema sijafikia hicho kiwango okay, anza kushiriki kwa kuhakikisha kwamba unapeleka mhubiri ili aweze kwenda kuhubiri injili ko tuna vipindi kama hivi vya neema na kweli katika redio anza kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio kwa kufanya hivyo utakuwa umetimiza maagizo ya bwana wetu yesu kristo na bwana yesu anasema utakuwa umekaa katika pendo lake kristo kama vile ambavyo na yeye kristo alitimiza maagizo ya baba yake akakaa katika pendo la mungu sasa unahitaji uwe ni mkristo mwenye itilafu kichwani kukataa kukaa katika pendo la mungu lakini ni pendo kamili nje mungu amenipenda kwanza na nimrudishie upendo leo hii, nafanya maamuzi maamuzi hakuna chochote kinachoweza kuzuia kushiriki kushiriki kwenye kuchangia kuchangia kazi ya ya injili injili nimekutana na kweli ya kristo, najua watanzania wa wa na na wote nitaanza kushiriki, kuchangia za redio maagizo naaiaim anianu injili nakenda kufanya mataifa kuwa wanafunzi na kwa hivyo kuwapenda wengine na kwa maana hiyo nakuwa nanaonyesha shukrani yangu kwa mungu na kuanzia kwa leo hii nafanya maamuzi unaanza kutoa hicho kiwango kila mwezi ukifanya hivyo na akati unajifunza unaenda kuwahudumia wengine mtaani ukifanya namna hiyo unakuwa katika pendo la mungu na kwa noa n inakuondoa kwenye kuabudu fedha kuabudu mali kuabudu kazi yako kuabudu biashara yako afanya maamuzi leo kumbuka tuko mwisho wa mwezi mwisho wa mwaka wakati umefika wakutoa kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio tunabili za kulipa kwa na wewe unaweza ukashiriki namna hiyo kila nafsi inayoguswa na, na kubadilishwa na neno la mungu upitiai ya neema na kweli shukrani yao inapokwenda kwa mungu na utukufu unapokwenda kwa mungu mungu anakuangalia anakuangaliama mwanangu mpendwa alisababisha hilo likawezekana fulani alisababisha flani likawezekana alichangia nampenda sana mwanangu sasa niombe sasaniomb kwajli yakuna h ta jia a ys o aa utuh ya kazi ya wa mungu baba katika katika jina jina la la yesu kristo neno lako linasema haukutupa roho roho roho ya ya ya ya hofu umetupa ya upendo ya nguvu na ya akili timamu hivyo ng ahta ia aanja h yaf ambao wananisikiliza katika katika katika jina la la la yesu kristo kristo ibilisi na hofu yako toka waachilie wana wa mungu mungu waanze kutembea katika pendo la Christo, waanze kutembea katika pendo la mungu. mali zao ch fedha zao uchumi wao waanze kushiriki katika katika kazi kazi ya ya ya kujenga ufalme wa kwa kwa kwa mali jina jina la yesu kristo, baba baba roho ya upendo, roho upendo nguvu na ya akili timamu baba asante ya mabadiliko yanatokea wale wote ambao wanahitaji lichmiwao waanz kushirkikai yakujenga falwaa ia asafungia oho yauendoya ngaaao amboatokawaarkiwaot ahitajiaa aakawapatia kaiashsjiyao asongaaaajina asaomb biashara zote ambazo zimefubaana kusinzia znaachilia nguvu ya ufufua na baraka yako kwanzia leo hii zinaaza kufanya vizuri katika china la yesu kristo wa nazareth naomba na kushukurum piga ya mena kubwa tukutane kesho muda kama mda anakagamauianagonuagariyesumkristo a mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiyu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumpawanga na bukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambayo mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 764 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama airtelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita n tano sifuri sifuri mbili nn mbili aatelmane namba sifuri saba 8 tisa tano sifurisifuri mbili nn mbili tigopesa namba sifuri sita saba tatu tano sifurisifuri mbili n mbili wakisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kub katikayouubechanl ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 Ausi foresti, ta saba, ta tu, sanosi foresti foresti, vdili, vdili.