vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli pendo nje utupanijehofu na leo hii wakristo wengi sana wanahofu wanahofu kuhusu madeni wanahofu kuhusu ada za watoto wanahofu kuhusu kodi ya nyumba wanahofu kuhusu ustawi na maendeleo yao kwa nini wamejaa hofu wamejaa hofu kwa sababu vitu viwili mmoja hawajalielewa pendo la mungu kwao na mbili hawajajua namna ya kukaa katika pendo ukilielewa pendo la mungu kwako manaake hofu inatupwa nje liporafiki ninakukaribisha katika uh, mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema jina emanakweli jinalangu naitauuminafurah amba umweza kuungananam kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu bwanawtuyerist ametuandalia tu mafundisho ya kristo uh, yanakuja kwako kila sikumda na wakati kama u uh, uh, yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wow, aisikiliza yani ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha kristo kwa lugha nyingine ufike maaliuwezkufikiasuzuuu Kristo. kufikiri kwako rafiki kuna mchango kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri ukifikiri vizuri vizuri vizuri vizuri utaamini utaamini vibaya vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri, ni kufikiri kama kristo mchangomojakoa t uai kwao ukfivztfaayfmaamzykuf vzzabud kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wanafunziwa rist anaskiliza nakufuatilia neema na kweli tunaendelea na somo letu nalosema uh, mungu moyo pamoja na fedha na tumeshaangalia mambo kadha wa kadha na tunapiga hatua eh, najaribu kuonyesha mambo machache pale kipindi kilichopita kuhusiana tui aima la mungu mungu mungu na na leo nataka kuonyesha faida za kukaa katika katika katika katika pendo la mungu. Mungu katika pendo la la lake kabla ya kuendelea pia jina katika katika ukifika pale tafadhali lakini upenoo lunguuosfautwjaa mwaliuuu ukifik l tfut Like pamoja na kushea k ena kupata mafundisho ao kwanjia ya na pamoja timu ya yangu na mwisho kwako wewe ambaye kwa upendo wako mkubwa kabisa umefanya maamuzi ya kuwa kua wa vipindi vya neema na kweli na kuamua kuchangia gharama za kupeleka injili ya kristo kupitia redio ongera sana unyote kabisa anasema neema na amani ya yesu kristo izidishwe katika maisha yenu e, baraka ya bwana ipitayo nguvu zote na uweza wote wa kuleta mafanikio na ustawi itende kazi katika maisha yenu na mwisho nikushukuru kushukuru wewe ambaye umepata ume, ume, ume fursa ya kunisikiliza kwa mara ya kwanza siku ya yleo nikukaribishe nikupeongera mafundisho haya ni tofauti sana aaitofautisna uza kuyasikiliza kkutana na kitu kiko tofauti na kufikiri kwako ama kuamini kwako usikasirike ukazima redio ama ukatoka kwenye grupu nipe nafasi siku tatu mfulizo ukisikiliza itamruhsu roho mtakatifu awezi kuleta mabaliko ndani mwako na kisha utaanza kufurahia mafundisho haya baada ya kusema hayo basi nipige hatua kumbuka tulikuwa tunaangalia kwamba bwana yesu anasema ama tunatakiwa kumwabudu mungu na kumtumikia mungu peke yake lakini pia tukaona kwamba kuabudu na kutumikia kunaambatana na kupenda pamoja na kuheshimu o ninapompenda mungu ninapoeshimu nnaowabudu ninapo mn nakumtumikia basi nake huo ni mpangilio sahihi ambao mungu alikusudia na na hata bwana yesu mwenyewe katika jipya bado anaendelea kuzungumzia kipindi kilichopita nilikuwa nimeanza onyesha umuhimu wawewekumpenda mungu na nikakwambia kwamba sisi tunampenda mungu sio kwa sababu tukubalike na mungu tunampenda mungu kwa sababu yeye alitupenda sisi kwanza na nikakwambia kwamba pendo langu kwake mungu na kwa watu wengine ni matunda ya shukrani kutoka kwenye vilindi vya moyo wangu kwa sababu yeye amenipenda mimi kwanza kwamba ninajua na ninafahamu kwamba yeye ananipenda hata kama hata kama mimi niko katika njia ya upotofu kwa sababu anasema alidipenda akamtoa mwanawake wa pekee ili dhambi zangu ziondolewe anasema kwamba mungu adhihirisha pendo lake kwetu sisi kwamba kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi ko kwa takailielewe kwao leo hii katika gano jipya tunampenda mungu kwa sababu alitupenda sisi kwanza na tukaona kwenye waraka wa yohana wa ile yohanwazil anasema pendo kamili hutupa nje hofu na leo hii wakristo wengi sana wanahofu wanahofu kuhusu madeni wanahofu kuhusu ada za watoto wanahofu kuhusu kodi ya nyumba wanahofu kuhusu ustawi na maendeleo yao kwa nini wamejaa hofu wamejaa hofu kwa sababu vitu viwili moja hawajalielewa pendo la mungu kwao na mbili hawajajua namna ya kukaa katika pendo ukilielewa pendo la mungu kwako maanaake hofu inatupwa nje lakini pia ukijua namna ya kukaa katika pendo la mungu itaruhusu mambo yale mema ambayo mungu amekusudia kuhusu maisha yako yaweze kutokea tuko sawasawa sasa ende kwenye waraka wa yohana kwanza mlango wa wann nisome mistari michache pale alafu tutaenda kwenye kumbukumbu la trati nitakuonyesha kitu kwa waraka kwanza wa kwanza wa yohana mlango ule wanne anasema uh, ni, nitasoma kwaatule mstari wa kumi na sit mpaka wa kumina tis sit hadia tis anasemahiv nasi tumefahamu pendo alilonalo mungu kwetu sisi na kuliamini tumefahamu pendo alilonalo mungu kwetu sisi na kuliamini kwa ho kulifahamu ama kulijua pendo la mungu ni jambo moja kuliamini jambo lingine naaminije naamini kwa kuangalia kile ambacho alikifanya pale msalabani kwamba kwa kuwa alimtoa yesu kristo ambaye ni mwanawake wa pekee akafa kwa ajili yangu hakuna uthibitisho mwingine wa upendo mkubwa wa pendo la mungu zaidi ya kifo cha yesu kristo pale msalabani ni amini, ni kwa hiyo natakiwa niamini nikubali kwamba mungu ananipenda hata kama nasikii ama sisikii shida ni kwamba watu wengi sasa hivi kwa sababu ya televishen na teknolojia na kina netflix sijui na kina tamhilia zinazoneshwa kwenye televishen wamekuja na dhana potofu kuhusu upendo waandhania upendo ni kutumiana maua nasijuupelekana ku, restauranti siju nakupelekana nini na kwa hiyo kama mtu anunulii maua na anipeleki restauranti na anunulii maskara na anunulii nkachifu basi huyu mtu anipendi anipendiok okay bibilia inasema mungu anakupenda na kuna wakati mwingine utasikia ilo pendo na kuna wakati mngine utasikia hilo pendo kabisa ko kinachonipa uhakika kwamba mungu ananipenda nini neno lake kwamba neno linasema alimtoa mwanawake pekee akafa kwa ajili yangu mimi nilipokuwa ni ngali mwenye dhambi kwa kwo uthibitisho wangu ni neno okay. nilweke, kiungulia kidogo kidogibaya <laughs> kwao anasema mungu ni upendo naye akaae katika pendo hukaa ndani ya mungu na mungu hukaa ndani yake anasema mungu ni upendo naye anayekaa ndani ya pendo maanake ni kwamba mungu anakaa ndani yake na huyu mtu anakaa ndani ya mungu kwa lugha nyingine popote unapokwenda mungu anakuk pamoja na wewe chochote unachokifanya mungu anakuwku pamoja na wewe sasa kumi na saba anasema hivi katika pendo hamna hamnanasema no katika hili pendo limekamilishwa kwetu pendo limekamilishwa kwetu kivipi kwa yesu kristo kufa msalabani kwa mungu kumtoa mwana wake wa pekee kwa ajili yetu kwa yo anasema katika hili pendo limekamilishwa kwetu ili tuwe na ujasiri katika siku ya hukumu siku ya hukumu maanaake ni siku ya kufanya maamuzi hukumu maanaake ni kufanya maamuzi kwa kigiriki anasema siku ya aakwa kiingereza tunapata neno c tungeweza kusema siku ya kasheshe kwamba anasema pendo la mungu limekamilishwa ndani mwetu ili siku ya matatizo siku ya changamoto tuwe tuna ujasiri wa kufanya maamuzi sahihi na maamuzi sahihi ni kuamua sawasawa sawa na neno la mungu linavyoelekeza tunafana sawasawa kwao anasema katika hili pendo limekamilishwa kwetu ili tuwe na ujasiri katika siku ya hukumu kwa kuwa kama yeye yeye nani mungu alivyo ndivyo tulivyo na sisi ulimwenguni humu kama mungu alivyo wapi kwenye kiti chake cha enzi sasa hivi ndivyo na sisi tulivyo ulimwenguni humu kama mungu muumba wa mbingu na nchi alivyo sasa hivi katika kiti chake cha enzi ndivyo na sisi ambao tunamwamini yesu kristo tulivyo katika ulimwengu huu wa damu na nyama that is big my friend hiyo ni kubwa ambao wengi wakisikia hiyo nakaa mvupa wasamaki <laughs> kwenye koo sasa niache hiyo kumi na nane na anasema katika pendo hamna hofu kwa nini kwa sababu kama pendo limekamilishwa ndani mwako na ukaelewa kama mungu anakupenda na alianza kukupenda ukiwa mwenye dhambi hutaka uwe na hofu ya aina yoyote ida hofu mbaya kwa maana ya kwamba mungu anakuchukia anataka atkupiga anakupa magonjwa akufili anakufanya uwe maskini ama hofu ya ibilisi kugusa hakutakuwa na hofu ambayo kwa nini naofotariba wannibibiiasea hamkupewa roho ya utumwa bali mmepewa mmepea ya, ya, ya, ya nguvu upendo na kiasi timotheo katika pendo hamna ofu, pendo hamna hofu lakini kamili huitupa nje hofu kwa maana hofu ina adhabu na mwenye hofu hakukamilishwa katika pendo sisi twapenda kwa maana yeye alitupenda sisi kwanza sisi twapenda kwa maana yeye alitupenda sisi kwanza so lango linakuja hapa of course ofousmwenje nisoa mstari mmoja hapa china anasema hivi msarila ishirni mtu akisema nampenda mungu naye anamchukia ndugu yake ni mwongo kwa maana asiyempenda ndugu yake ambaye amemwona hawezi kumpenda mungu ambaye hakumwona na amri hii tumepewa na yeye ya kwamba yeye ampendaye mungu ampende na ndugu yake yeye ampendaye mungu ampende na ndugu yake swali langu kwako kwa kwa ni hili bara friend je unampenda mungu tanyembia sana sanaok okay. kama unampenda sana nasema mpende na ndugu yako sasa nikuulize swali moja jepesi katika muda wako nazungumzia mda masaa yako tuna masaa ishirini na manne binadamu wote ni masaa mda kiasi gani unautumia kwa ajili ya mungu kwa ajili ya kumwabudu mungu kwa ajili ya kumfanyia mungu ibada na wakati huo muda kiasi gani unahutumia kwa ajili ya kupenda wengine kupenda wengine nikufanya nini kuwaubiria injili kuombea wagonjwa kufungua walio na mapepo lakini zaidi ya yote kuwasaidia kwenye changamoto zao mbalimbali mbali. ikiwa wakati mwingine ni pamoja na kuwasaidia fedha ni kuuliza suwali lingine la pili wewe unaesema unampenda mungu kwenye mapato yako fedha unayoipata kwenye uchumi wako mungu ana nafasi kiasi gani Asema, kasema, unampenda mungu alafu kaa haumpendi mwanadamu katika sura na mfano wa mungu nikuulize fedha kiasi gani unatumia kuaasilimia kuhakikisha kwamba unachangia kwenye gharama za kupeleka ya ufalme wa mungu watu wengi zaidi wafikiwe nafsi ziokolewe, nafsi za za watu watu ziokolewe zifunguliwe ama ndio kama afs mjini an pamoja sana pamoja sana pamoja hiyo ni siasa ukiniambia pamoja sana alafu sioni pochi yako kwenye pamoja sana hatuko pamoja kama mtu yuko serious anasema tuko pamoja na wewe labda kwenye, kwenye sherehe tunafanya nitajua tu yuko serious nitakapoona mchango wake wa muda kuhudhuria maandalizi lakini pia wa fedha sasa nikuulize wewe ikoje hapo unasema mwalimu sina ya kutosha ndio maana kidogo kupenda wengine na fedha k okay, kuhusu mda inamaana pia hauna muda wa kutosha na sema, na, niko nasemanikoubize sana vipi kuhusu siku ya jumapili okay tupige hatua sasa kumbuka bwanayesu alisema amezungumzia habari asema ninapopenda wengine ninakaa katika pendo lake Turuni tuko yohana wa nasema wapenzi nampendane kwa kuwa pendo latoka kwa mungu na kila apendaye amezaliwa na mungu naye anamjua mungu yeye asiyependa hakumjua mungu kwa maana mungu ni upendo katika hili pendo la mungu lilionekana kwetu kwamba mungu amemtuma mwanawe pekee ulimwenguni ili tupate uzima kwa yeye hili ndilo pendo si kwamba sisi tulimpenda mungu bali kwamba eye alitupenda sisi akamtuma mwanawe kuwa kupatanisho kwa dhambi zetu wapenzi ikiwa mungu alitupenda sisi hivi imetupasa na sisi kupendana sawa kwao anazungumzia nikakupeleka kwenye yohana kumi na tano stukaso pale mara moja hataenda kwenye kugubu la torati yohana kumi na tano msaruulo wa tisa anasema hivi huu ni bwana bwanawetu anaongea na mitume anasma kama vile baba alivyonipenda mimi nami nilivyowapenda wapenda nini kaeni katika pendo langu mkizishika amri zangu mtakaa katika pendo langu kama vile mimi nilivyozishika amri za baba yangu na kukaa katika pendo kwa hiyo anasema kwamba namna ya kukaa katika pendo la kristo pendo la mungu ni kwa kushika amri sasa ka kushikaa anazungumzia kupendana sisi kwa sisi ndio amri anayezungumzia hapa anazungumzia kuhubiri njili ambayo inaambatana na kuombea wagonjwa kufufua wafu kutakasa wakoma kufukuza mapepo lakini pia anazungumzia kuwafanya mataifa kuwa wanafunzi mambo matatu tunakenda sawasawa sasa yesu anasema mimi nimekaa katika pendo la baba kwa sababu ninashika maagizo yake amri zake sasa tukiwa na hilo kichwani ina maana nikiwa nikitekeleza maagizo la bwana yesu la kupenda wengine la kuhubiri injili na la kufanya watu kuwa wanafunzi manake ni uthibitisho nimekaa ndani ya pendo la mungu nini manufaa ya kukaa katika pendo la mungu nini manufaa yake kumbuka tunachoangalia sumo letu mungu moyo na fedha na kupenda kunapenda kutokea katika moyo kedha moyo wangu utaegemea upande wa mungu ama moyo wangu utaegemea kwenye upande wa fedha nikishaegemea kwenye upande wa fedha na mali ni dhahiri itakuwa vigumu sana kwa mimi kupenda wengine kwa nini kwa sababu fedha ikuruhusu hata siku moja kama inakutawala siku zote takwambia haitoshi haitoshi haitoshi haitoshi kama si hivyo itakuongezea tamaa sa ug nini faida za kukaa katika pendo la mungu nakaji katika pendo la mungu moja kwa kupenda wengine kama kristo alivyonipenda mbili kwa kuhubiri njili ya ufalme wa mungu na tatu kwa kufanya mataifa wote kuwa wanafunzi kufanya wengine kuwa wanafunzi wa kristo mambo matatu sasa kumbuka nayafanya haya sio kwa sababu mungu anipende nayafanya kwa sababu tayari mungu ananipenda na kwa hiyo pendo langu ama kufanya haya maagizo ni kwa sababu ya upendo wa mungu bwana sas ukifanya hivyo unakaa katika pendo la mungu nini matunda kaa katika pendo la mungu tuende kukumba la torati saba alafu tuanze msarulo wa kumi na mbili urati saba kumi na mbili angalia hili anasema na itakuwa kwa sababu mwazisikiliza hukumu hizi na kuzishika na kuzitenda basi bwana mungu wako atakutimilizia agano la rehema alilowapia baba zako sasa kumbuka tuko kwenye agano jipya hatuishi kwa kufuata agano la kale si tunaishi kwa imani ilo ni la kwanza lakini kumbuka warumi nane tatu anasema kwamba mpaka mtadulo wa nne mungu alimtuma mwanaye akaja katika mwili wa dhambi ili aihukumu dhambi katika mwili na kupitia kristo maagizo ya torati yametimizwa ndani yetu sisi tunayoenenda katika roho kwa hiyo kwa lugha nyingine kwa kuwa wewe unamwamini yesu kristo haya maagizo maelekezo anaozungumza katika warumi kumbukumbu la torati saba kin bili tayari amekisha kutimizwa kwa sababu ya imani yako katika kristo sema maagizo yote ya kumbukumbu la torati saba ki nabili yamekwisha kutimizwa ndani yangu kwa kuwa ninamwamini kristo kwa kuwa ni naye kristo kwayo ni kwa imani ilo nataka ulielewe sasa nini matunda yake angali mstari wa 1 na tatu anasema naye kwa kuwa sasa nimeshatimiza maagizo yote anasema naye atakupenda kwayo inamaana mungu akinipenda nikikaa katika pendo la mungu nini kinafuata anasema nakukubarikia na kukuongeza tena ataubarikia uzao wa tumbo lako na uzao wa nchi yako nafaka zako na, na divai yako na mafuta yako maongeo ya ng'ombe zako na wadogo wa kondoo zako katika nchi aliyoapia baba zako kuwa atakupa kui na nn utabarikiwa kuliko mataifa yote hakutakuwa na mtu mume wala mke aliyetasa kati yenu wala kati ya wanyama wenu wa mifugo kui natano na bwana atakuondolea ugonjwa wote wala hata tia juu yako ma- maradhi yoyote mabaya uyajuao ya misri lakini atayaweka juu ya wote sikiliza hebu ya yau skliza faida zilitokwa hapa anasma mungu anasema mkikaa katika pendo langu kwa kuzishika amri zangu na tumaona maagizo yote haya yanayozungumza katika kumbukumbu lat12 yamekusha kutimizwa ndani yetu sisi ambao tunamwamini yesu kristo warumi 8 t hadi n na kwa sababu hiyo kwa kuwa sasa tunapenda wengine moja mbili kwa kuwa sasa tunahubiri njili ya ufalme wa mungu ama habari njema za kristo na tatu kwa kuwa sasa tunafanya wengine kuwa wanafunzi wa kristo mambo matatu inatusababisha si kukaa katika pendo la mungu na mungu anasema kwa sababu hiyo utomtal inasababisha wewe kubarikiwa kuzidishwa alafu anazungumzia sio wewe tu kubarikiwa kuzidishwa ngali pankamba anasema atakupenda na kukubarikia na kukuongeza tena ataubarikia uzao wa tumbo lako hakuna sababu ya watoto wako kuwa machokoraa hakuna sababu kaa katika pendo la mungu kumbuka mungu alikupenda wewe kwanza kwa hio pendo lako kwa mungu sasa hivi ni mwitikio wako wa kile ambacho tayari mungu alikifanya na kumbuka ilo pendo unalolitumia warumi tano tano anasema pendo la mungu limekwisha kumiminwa mioyoni mwetu kwa roho mtakatifu tuliyepewa kwaio hata hilo pendo unalotumia kumpenda mungu na kupenda wengine sio pendo la kibinadamu ni pendo la mungu agape sio fileo ni agape pendo la mungu na anasema hilo limekwisha kumiminwa ndani ya moyo wako kwaio hata uone mungu alivo mzui siosu kwamba amekupenda kabla ya wee kumpenda lakini pia akakupa pendo lake ili utumie pendo lake kumpenda yeye na kupenda wengine kwaiyo anasema utabarikiwa anasema utaongezwa alafu anasema utabarikiwa uzao wa tumbo lako anasema na uzao wa nchi yako manake nini kazi ya shamba kazi biashara zako kuna wengine walikuwa zamani zaaia na Kwa kama a ni mkulima ae kazi yako ya shambani itakuwa itakua nafaka zako na divai yako na mafuta yako sasa wengine amwelewi nafaka divai na mafuta inawakilisha utajiri soma kwenye bibilia yako kila mara mungu alipokuwa anazungumzia utajiri na utele anazungumzia nafaka anazungumzia mafuta anazungumzia na divai hiyo inawakilisha aaio inawakilisha utajiri alafu anasema hivi Aa, anasema maongeo ya ng'ombe zako na wadogo wa kondoo zako katika nchi aliyowapia baba zako kuwa atakupa kwa lugha nyingine anasema kwamba utabarikiwa katika kazi za mikono yako utaongezwa katika kazi za mikono yako ko siri nini siri ni kukaa katika pendo sasa nikuuliza kitu kimoja kama hiyo ndio siri ya ustawi na mafanikio mimi kukaa katika pendo la mungu na mnakaa katika pendo la mungu wakutimiza maagizo kumbuka yesu ambaye ni neema kumbuka yohana torati ilikuja kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa, kwa yesu kristo kama yesu kristo mwenyewe anasema mimi nnakaa katika pendo la baba yangu kwa kutimiza amri zake maagizo yake vivyo hivyo na ninyi mkitimiza maagizo yangu mtakaa katika pendo langu aksoma yohana 1 anasema mtu akinipenda atashika nini amri zangu alafu anasema baba atampenda na mimi atampenda. kwa hiyo tunashika na kutimiza maagizo yake sio kwa sababu tunatafuta atupende ni kwa sababu tayari anatupenda na kwa manao tunavofanya hivyo inasababisha tukae ndani ya pendo lake na tunavyokaa ndani ya pendo lake inasababisha sasa haya mambo yote mazuri yaliosehemu hapa oz kutokea katika maisha yetu siri ya kutembea katika utele ni kukaa katika pendo la mungu na kukaa katika pendo la mungu maana yake ni kuonyesha moyo wa shukurani kwa upendo wa mungu kwako kwa wewe kumpenda na kupenda wengine kwa kutimiza yale maagizo ambayo bwana yesu alisema period r amna nyingine kwao anazungumzia kazi za mikono yako zitastawi anazungumzia watoto wako watabarikiwa anazungumzia wewe mwenyewe utabarikiwa na kuongezwa anazungumzia kila kitu kinachokuhusu kinakuwa kinakuanasema utabarikiwa kuliko mataifa yote kumbuka wewe ni taifa hakutakuwa na mtu mume wala mke aliye tasa kati yenu wala kati ya wanyama wenu wa mifugo sasa kumbuka wanyama wa mifugo inawakilisha inawakilisha biashara kwao anasema kwa sababu hiyo hakutakuwa na tasa mwanaume wala tasa mwanamke wala biashara yako haitakaa iwe tasa wala kazi ya mikono yako aitakaa iwe tasa kwa sababu gani umekaa katika pendo alafu anazungumzia anasema magonjwa yote mabaya ya misri sitayatia juu yako ila nitayaweka kwa wale wote wanaokuchukia kwa lugha nyingine mimi mungu nitakuwa adui kwa maadui zako na nitaanza kuwashughulikia lakini wekaa katika upendo ndomaana mwanaizi akasema pendeni maadui zenu waombeeni wale wanaowauzi matayo tano, rubayana, kwa sababu kulipiza kisasi ni juu ya mungu kwa hiyo unaweza unaezaukaanza kuona rafiki faida ya wewe kumpenda mungu kumbuka alikupenda wewe kwanza na woo ukimpenda unampendaje mungu kwa kutimiza maagizo ambao bwana yesu alitupa ambao ni kabisa kupendana sisi kwa sisi kama alivyotupenda yeye kuhubiri njili ya ufalme wa mungu habari njema ya kristo na habari za ufalme wa mungu na kufanya wengine kuwa wanafunzi na ndio mambo ambayo tunayafanya kupitia vipindi vya neema na kweli ndio maana mwishni tunaombea wagonjwa ndio maana tunawafundisha wasu, tunawaletea maarifa na ndio tunakutia moyo nandomanatunakutia uende ukafundisha wengine njia nianyee kipindi kilichopita anza kwa kufanya maamuzi kushiriki kuwa wa vipindi vya neema na kweli Ukifanya hivyo unakuwa umeshiriki ya aakeli ukifana hv waubii wasipopelekwa hebu amua leo kushiriki kwa kunipeleka kwamba kwa unanipeleka katika mikoa mingine kupitia vipindi vya neema na kweli injili ya kristo inaenda kwenye mikoa mingine kwa njia ya redio fanya hayo maamuzi unajua kuna mikoa mingine moja nikwambie kuna mikoa mingine ni mepesi kwa mfano tulikuwa tunaulizia kuna mikoa kama kama moja tulipata mbea na ed nyingine iko tabora gharama yao kwa mwezi ya redio ni shilingi laki sita tu hiyo ni mtu mmoja tu anajitolea nasema mimi ama watu wawili wanajikusanyama watatu wma wana. mwalimu tuwachieho si tuko wanne hapa si tutalipa hiyo obilae tuunganishe na ao wahusika kwenye redio tuanze kuwalipa moja kwa moja wao natudai sisi alafu upeleke vipindi hiyo ndio siri ya kukaa katika pendo la mungu soma haya mambo ya tafakari tena sikiliza tena na tena alafu uone faida za wewe kukaa katika pendo na uone hasara zawewe kukaa nce ya pendo la mungu naamini ndani ya mungu inalipa zaidi naamini kaa ndani ya mungu inalipa zaidi okay tumefika mwisho lakini ni hudumia wagonjwa kuna ndugu nanisikiliza katika mguu wako wa kulia wanaita ugoko ni kama mfupa unasikia maumivu kama mfupa umepasuka kuna maumivu makali sana yanashuti yanapanda juu mbaka kwenye maeneo ya kwenye nyonga navyozungumza hivi unasikia moto unapita hapo yesu kristo anaondoa hayo maumivu yesu kristo anaondoa maumivu na kuna ndugu unanisikiliza unasumbuliwa hupati mkojo mkojo unasumbua ni tatizo na hata ikifanikiwa kupata mkojo unatoka kidogo sana kwa kibofu imekuwa ni shida Eza shida shda sasa hivi kuna moto wa roho mtakatifu unazunguka kwenye kibofu chako ao chon aajkojolea asaaaabambia chooni ukifika mkojo mkooutatoka ati taa limeksha moja kwa moja na wewe unayeumwa weka mkodea katika kichwa katika jina la yesu kristo baba na, na amuru uzima kuanzia kwenye utosi mba kwenye unyae katika jina la yesu kristo katika jina la yeu risa nazaret kuna ambao nanisikiliza una maumivu makali sana kwenye kiuno hivi hao ya maumivu yanaondoka inamashika vibile vyako maumivu ameondoka katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna wewe ambaye mapigo ya moyo yanakwenda mbio sana especially mda wa usiku navyozungumza hivi shwari kuu inaingia ndani ya moyo wa wako tuandikie tueleze kile ambacho bwana yesu amefanya tufrai rekodi ushuda wako tia kwenye whatsapp tutumie tukutane kesho mda na wakati kama huu jina langu naita huruma gadi yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalewa kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242ama etelmane 78952 mbili ama tigo pesa sfuri67tatu ta2 nitarudia mpesa namba 764 tano bi4mbi telma namba 789 tigo pesa namba 67 a24b akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayouubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242 Ausi, fuori, si, ta saba, sa, tu, sanusi, fuori, bili, bili, bili, bili.