vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wewe ni mwana wa mungu ambaye ni mtumishi wa watu unatumikia binadamu sasa unatumikiaje wanadamu unatumikia wanadamu kwa wewe kuwa bosi wa shetani kivipi natumikia wanadamu kwa kuondoa magonjwa yao kwa kuondoa vifungo vyao kwa kuondoa matatizo ambayo yameletwa na ibilisi katika maisha yao kwa lugha nyingine kwa kumwondoa ibilisi na kazi zake katika maisha ya binadamu le ulipo rafiki ninakukaribisha katika uh, mafundisho ya kristo kupitia vpindi vya neema na kweli jina langu jinalangu naitainafurah kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza unani ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya ni dhaidi utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni hakika utaweza kuamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo hunabudi kua mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo kri anaskznakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu inalosema mungu moyo pamoja na fedha kuna mambo kadha wa kadha tumeshaweza kuyaangalia leo nataka tuangalie nafasi ya kumwheshimu mungu napomwheshimu mungu nini kinatokea kwa hiyo pega sikio nakumbuka kule mwisho huwa tunaombea wagonjwa kwao kawa una mgonjwa na mtu ana kifungo chochote basi mwambie akae mkao na kule mwisho tutaweza kuhudumia utaweza kuhudumia in infacti uh, ra anasema na mimi kwamba mwisho tutamhudumia kuna, kuna mama naona kwamba umepinda uti wa mgongo umepinda tatizo lako liko kama la yule mama aliyekuwa katika luka kumi na tatu luka kumi na tatu kwaio mwisho jiandae jiandae tutakuhudumia na utanyoka kabisa uti wako wa mgongo utanyoka wote nutaweza kutembea vizuri baada ya kusema hayo basi tuendele na somoletu nikukumbushe tu kwama mafundisho yay pia yanapatikana katika youtube katika uh, katika google podcast katika apple podcast na katika, katika spotify naako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na ukifika pale tafadhali subsrbe utakapoangalia na kusikiliza basi naomba uweze kulike pamoja na kushare uh nitoe shkrani za dhati kwako kwa umekuwa ukisikiliza na aom kww mb mefanya maauzi ya kuiisha penoao nnianotoja a na, na, na, na, na, na maniyawaishwe maishayaywasha mwisho nikukaribisha wewe ambaye kwa mara ya kwanza unanisikiliza nakupa ongera sana kwa kuweza kwakuwezakutaa na mafundisho ya kristo kupitia pindi vya neema na kweli lakini kupe dogo tu mafundisho haya kwa kawaida huwa ni tofauti sana mafundisho liza kuyasikia hivyo utakaposikia kitu ambacho kiko tofauti na kufikiri kwako ama kuamini kwako badala ya kukasirika na kuzima redio kutoka kwenye grupu tafadhali nipe muda nisikilize kwa siku tatu mfululizo alafu mungu atakuhudumia na kwa maana hiyo utaweza kukutana na kitu sahihi na maisha yako atabadilika moja kwa moja basi moja kwa moja tuaendelee na somo letu kumbuka atukuwa tunazungumza <coughs> kwamba bwana yesu anasema kwamba unatakiwa umwabudu na kumtumikia mungu peke yake na tukaongeza mambo mengine <coughs> mawili pale tukasema natakiwa nimpende mungu natakiwa ni mwheshimu mungu ni mungu na kumtumikia mungu sasa kwa siku mbili lizopita nilikuwa nakuonyesha matunda ya kumpenda mungu ama ya kutembea katika pendo la mungu na nikakuonyesha namna gani basi naweza nikadirisha upendo wangu kwa mungu mungu ambaye tayari alikusha kunipenda na tumeshaangalia na tukaona faida za mimi kukaa katika pendo la mungu hata leo nataka tupige hatua twende kwenye sala la kumwheshimu mungu <clears throat> na kwenye soala la kumwheshimu mungu hili jambo nilizungumza kidogo wiki iliopita tulikuwa tumeangalia uh, tuliangalia habari ya ya napozungumzia kumwheshimu katika garo jipya ni kwa sababu tayari mungu amekwisha kunyiheshimu moja ni kuonha tende yohana kumi na mbili twende yohana mlango wa kumi na mbili alafu nitakuonyesha kitu pale sasa kumbuka yohana kumi na mbili tende msarul wa ishii asita yohana 12 anasema hivi huu bwana yesu anazungumza anasema mtu akinitumikia na anifuate nami nilipo ndipo na mtumishi wangu atakapokuwapo tena mtu akinitumikia baba atamwheshimu mtu akinitumikia baba atamwheshimu sasa <coughs> ningeweza kusema hivi <coughs> tuweke mambo kadhaa kwanza wazi mimi na wewe baada ya kuzaliwa mara ya pili sisi sasa ni wana wa mungu ama mimi ni mwana wa mungu wewe ni mwana wa mungu kwa hilo nataka liingie kichwani kwanza kwamba wewe ni mwana wa mungu ambaye ni mtumishi wa watu unatumikia binadamu kumbuka bwana yesu anazungumza hapa anazungmza hapaeanazungumza kama mwanadamu mwana wa adamu sasa unatumikiaje wanadamu unatumikia wanadamu kwa wewe kuwa bosi wa shetani kivipi natumikia wanadamu kwa kuondoa magonjwa yao kwa kuondoa vifungo vyao kwa kuondoa matatizo ambayo yameletwa na ibilisi katika maisha yao kwa lugha nyingine kwa kumwondoa ibilisi na kazi zake katika maisha ya binadamu kwao mimi ni mwana wa mungu mtumishi wa wanadamu bosi wa shetani kwa nini bosi wa shetani maanaake limepewa mamlaka na nguvu ya kuweza kumwondoa shetani na madhara yake yote kutoka katika maisha ya wanadamu na ukiangalia hivyo inarudi pale pale kwamba nahirisha ku, kupenda wengine kama ninapenda wengine nitatumia mamlaka niliopewa na, na yesu kristo na nguvu zake kuhakikisha kwamba ninawapelekea watu habari wa njema kwamba hawana sababu ya kuendelea kuwa watumwa tena na kukaa chini ya utawala wa ibilisi na nikishamwondoa ibilisi na kazi zake nitakachofanya nitahakikisha kwamba huyu mtu amempokea yesu kristo bwana na amempokeaa wa maisha yake na baada ya hapo nitakuwa na wajibu wa kumfanya huyu ndugu awe mwanafunzi wa kristo n tunarudi mule mule tunarudi pale pale sasa baada ya kusema hayo bwana yesu anasema hivi mtu akinitumikia kwahiyo kwa lugha nyingine bwana yesu anatarajia kwamba mtu yeyote aliyezaliwa mara ya pili amtumikie vinginevyo asingesema nendeni mkaubiri injili kwa kila kiumbe vinginevyo asingesema nendeni mkafanye mataifa te kuwa wanafunzi rafiki kwa sababu kumbuka anawaambia mitume nendeni mkafanya mataifa yote kuwa wanafunzi mkiwafundisha kuyashika ama kuyatunza ama kuyatenda yale niliyowaamuru ninyi waliamriwa nini, nini? kwenda kuhubiri injili ya ufalme wa mungu kwa kila kiumbe wakaambiwa wanapoenda wakati wanahubiri wapooze wagonjwa wafufue wafu watakase wakoma watoe pepo wamepewa bure watoe bure hayo ndio maagizo ya bwana yesu na kwamba wapendane wao kwa wao kama ambavyo kristo amewapenda tuko sawa kwa hiyo sasa yohana kui nbil anasema mtu akinitumikia na anifuache nami nilipo ndipo na mtumishi wangu atakapokuwapo tena mtu akinitumikia baba atamwheshimu kwa hiyo wewe ambaye unatekeleza maagizo ya yesu kristo automatikali anasema baba anakuheshimu na kwa maana hiyo basi kama si mtumikii yesu kama si nakumbuka kutumikia kunaambatana na kuabudu nakupenda kama ama simtumikiyesu maanaake ni kwamba si yesu na kwa maana hiyo automatically inasababisha mungu baba aye sieu inasababisha mungu baba mungusineshimu na nikakuonyesha kwenye kipindi kilichopita kabla ya kukuonyesha faida za kumheshimu mungu kwenye kipindi aani na wiki iliyopita tukaenda kwenye samueli wa kwanza mlango apili, wa pili mstari msarulo wa thelathini turudie tena sio mbaaya kujikumbusha una tafsiri, tafsiri ya neno anasema hivi huyu ni mungu anamwambia eli eli alikuwa ni kuhani mkuu huo na hii message inakuja kupitia mtoto sameli hiyo bwana mungu wa israeli asema niliahidi kuwa nyumba yako na nyumba ya baba yako wangehudumu sio inapitia kwa kwa kwa ni mungu anazungumza na eli moja hiyo Samueli wa kwa hiyo bwana mungu wa israel asema nilihaidi kuwa nyumba yako na nyumba ya baba yako wangedumu mbele zangu milele lakini sasa bwana anasema jambo hili naliwe mbali nami wale wanaoniheshimu nitawaheshimu wale wanaoni dharau mimi watadharauliwa kwa ho mungu anasema ukimwheshimu utaheshimiwa ukimdharau kitu rafiki ukimweshimu utaheshimiwa ukimdharau utaharauliwa na kwa maana hiyo basi tukichukua hichi anachokisema hapa na tukachukua kauli ya bwana yesu anasema mtu akinitumikia na anifuate, mahali nilipo ndipo na mtumishi wangu atakapokuwa hapo mtu akinitumikia babangu atamweshimu maanaake ni kwamba kama simtumikii mungu maanae ni kwamba simweshimu na kama si mweshimu ndio maana nimekuwa kitu cha kutharauliwa alnajitadi kuubiifanya kupendana kutembea katika upendo mbili kuhubiri injili ya ufalmu wa mungu habari njema za kristo sio kuhubiri mafundisho ya kanisani kwenu kuzungumzia kanisani kwenu kanisanikwenu na tatu kufanya wingine kuwa wanafunzi wa kristo sio kuwa wanafunzi wa musa w unahubiria watu waokoke alafu anakuja kanisani kwenu kanisani kwenu nawageuzanaua wanafunzi wa musa sicho kichotumwa na yesu anza kufanya watu kuwa wanafunzi wa kristo hayando maagizo wa bwanawetu yesu kristo sasa anaa mtu akiniheshimu ataheshimiwa mtu akinidharau aharauliwa sasa tee tupige hatua tuangalie faida za kumwheshimu mungu sasa wakati unataka kuelekea huko nisimame mahali kwenye kumbukumbu la torate sita mstari wa kumi na tatu na wa kumi na nne tujikumbushe kitu tena anasema mche bwana mungu wako kwa lugha nyingine ya kumcha manaake ni kumwheshimu mche bwana mungu wako ndiye utakayemtumikia na kuwapa kwa jina lake msifuate miungu mingine katika miungu ya mataifa wanaowazunguka kwani bwana mungu wako aliye katikati yako ni mungu mwenye wivu kwa nasema mche bwana mungu wako kwa luga ngine anasema muheshimu bwana mungu wako sasa ukiwa na hilo kichwani twende kwenye mithali mithali mlango wa tatu mstari wa tisa nda tuangalie faida za kumwheshimu mungu ama kumcha mungu anasema mwheshimu bwana kwa mali yako na kwa malimbuko ya mazao yako yote ndipo gala zako zitakapojazwa kwa wingi na mashinikizo yako yatafurika divai mpya sasa mara nyingi sio mara zote lakini mara nyingi ukisema bibilia yako utaona sifa na tabia za limbuko zinafanana na fungu la kumi kwa sababu unachukua ile sehemu ya kwanza ama asilimia kumi tuko sawasawa kwao limbuko ni, ni sasa kwa sababu sambnastai kuingia kwenye mafundisho ya limbuko tutaleta siasa siko kwenye siasa hapa lakini nsikilizeu anasema uamlz mwheshimu bwana kwa mali zako anasema ukimwheshimu bwana kwa mali zako maana yake ni kwamba anasema gara zako zitajaa zitafurika ngaliamstara wa kumi anasema ndipo ghala zako zitakapojazwa kwa wingi na mashinikizo yako yatafurika divai mpya hasa nikuriza swali hili mali yako fedha yako mshahara wako faida yako unaoipata kwenye biashara unamwheshimu mungu kiasi gani kwa mshahara wako kwa faida unayoipata kutoka kwenye biashara yako Una mungu kwa kiasi gani sababu kwamba unanyambia hauna ya kutosha kutoa kwenye kazi ya mungu hauna ya kutosha kutoa kumonyesha mungu namuheshimu kwa mali zako ni uthibitisho tosha kuwa haumwheshimu mungu katika mali zako sasa hivi vitu namalugsema maana yake ni, ni kwamba nikimuheshimu mungu na mali zangu anasema utotial nasababisha ghala zangu zijae akiba yangu ijae ifurike kwa upande wa pili wa shilingi maanae kama simheshimu mungu kumbuka kumbukas sema wale wanaonidharau watadharauliwa kwahio kama simheshimu mungu maana ake ni kwamba nina mdharau na kama nina mdharau maana ni kwamba nitakuwa nini nitakuwa kwenye ukosefu itakuwa haitoshi kila siku ndivyo ilivyo hivyo hivi umewaekujuliza nenda kwenye kanisa lolote lolote lio la torati lio la neema lio la rohoni lio la mwilini adonkea nenda kwenye kanisa lolote alafu angalia wale wapendwa ambao wanabidii katika kuchangia kazi ya mungu isonge mbele hivyi umewahi kugundua kwamba wao wanazidi kutajirika na wale ambao wanaona kuwa hawana na kwa maana hiyo hawataki kumwheshimu mungu kwa mali zao wanazidi kuchapika kila siku kwa sababu gani mungu amesema anani heshimu tamwheshimu na anasema unapomwheshimu kwa mali zako heshima yake kwako heshima yake kwako ni kuhakikisha kwamba ghala zako zinajazwa zina kwa wingi na mashinikizo yako yanafurika divai mpya sasa ug alikwambia divai mpya ambia nafaka divai na mafuta inawakilisha utajiri kwa kwaho manaake ni kwamba anahakikisha kwamba wewe huko moja hmm? tuangalie tuangalie e, tafsiri ya nini niangalie bibilia ya habari njema inasema nini anasema mwheshimu mwenyezmungu kwa mali yako na kwa malimbuko ya mazao yako yote hapo ghala zako zitajaa nafaka na mapipa yako yatafurika divai mpya sasa alikwambia sasakumbuka limbaakishatajiri kwa wale wasiojua na kwa kwawale wanaangaligalia tamthilia za nje na sinema na nini inema naltembea nje ya nchi wanafahamu kwenye nyumba za matajiri mahali popote duniani na hasa matajiri wa duniani kuna sehemu kwenye nyumba yake yakewanta kwenye chini wana chumba maalum ambapo huwa wamepanga mvinyo divay, wine na ukienda kul aambia hii wine unaiona hapa ina miaka miatatu na waini inavokaa muda mrefu ndo inavyozidi kuwa ghali kwao mtu ana, ana, ana nini uh, uh, uh, <coughs> kwamba amejaza ame zile waini kuwa ni sehemu ya utajiri wa maisha yake na hiyo dhana ilianziwakwenye bibilia kwaho mungu anasema ukiniheshimu kwa mali zako na mimi nitakuheshimu alafu nitahakikisha ghala zako zimejaa nitahakikisha utajiri wako umefurika huu ndo mtazamo wa mungu hii ndio kiya ndo maana anakwambia niheshimu kwa sababu anajua ukianza kumwheshimu yeye itakuzuia wewe kuabudu miungu mingine kuabudu fedha na mali itakuzuia wewe kuanza kutumikia mali itakuzuia wewe kupenda fedha kwa sababu gani utakuwa unajua kwamba chanzo chako na cha utoshelevu wako ni mungu na kumbuka bwana yesu alisema hivi katika luka nadhani mstari wa erwak akasema aliye mwaminifu katika lililo dogo ni mwaminifu katika lililo kubwa pia kwao kwa wewe unaesema nasubiria mpaka siku nikiwa na hela nyingi ndo taanza kumwheshimu mungu na mali zangu wewe ni mwongo jambo la kwanza mbili hutakaa uweze kwa sababu gani kama huwezi kumwamini mungu na kumwheshimu mungu kwa shilingi elfu tano shilingi elfu moja shilingi elfu mbili shilingi elfu kumi usije ukajidanganye uki hata hela nyingi utaweza kuthubutu kutoa milioni 5 utaweza kwa sababu gani kwa sababu unakauchoyo ndani mwako kwao mungu anavyosema mwheshimu kwa bali zako ni kwa manufaa yako wewe sio manufaa yake yeye lakininuonesha kitu kingine kimoja unakumbuka bustani ya eden ndiyo bustani ya eden mungu akawambia adamu matunda ya kila mti wa bustani unaweza ukala matunda ya mti wa ujuza mema na mabaya a usile siku utakayokula utakufaa akika kwa lugha nyingine miti yote iko chini yako huo mti mmoja huo usiuguse kwa nini huo mti ni wa kwangu mimi kwa lugha nyingine utakapoacha kugusa huo mti utathibitisha kwamba unaniheshimu utakapogusa matunda kwenye huo mti utathibitisha kwamba hauneshimu natarau k adamu aliambiwa hivyo ndio maana akwambia kwamba limbuko na fungu la kumi vinaendana mungu toa limbuko ama toa fungu la kumi maanaake ni kwamba anataka utoe kwa lengo la kumweshimu sasa kuna watu sasa hivi kidogo hapa fitna kwa dakika chache kuhusiana kwamba tuko kwenye neema kutoa kutoa fungu la labda malimbuko wanassau eye emautakutoa fungula um tomalmbuo baadala ya kuangalia hivyo ulitakiwa uangalia useme fungu la kumi kwa nini mungu alisema tutoe fungu la kumi kwa nini mungu amesema tutoe limbuko nini nini, nini kichocheo ki, ki nyuma yake ni nini kwa hiyo tunakuta kichocheo kimojawapo ni kwamba ili wewe uweze kuthibitisha kwa mungu kwamba una na kama ndio hivyo swali langu ni hili je ina maana sasa kwa kuwa tuko katika agano jipya kwa kuwa tuko chini ya neema hatuhitaji kumheshimu mungu tena kwamba seeu tunaeza tukafanya olela tukafanya tunavyotaka hatuhitaji kumheshimu mungu tunaweza tukamshika masharubu tukamchezea tukamtia vidole kwenye macho kwa sababu tu tuko chini ya neema okay tusiende mbali sana kwa wale ambao bado mna wazazi wenu hivi ina maana sasa hivi unaweza ukamfanyia baba yako ufedhuli ukamfanyia uhuni tu kwa sababu asaabuko chini ya neema kwamba huhitaji kumwheshimu tena akikwambia mwanangu nikutuma achana na mimi mtumeapniko bznda zangu unaweza baba yako hvo mzazi na wote tunafahamu wanaofanyia wazazi wao hivyo kwamba kuwa kwa sasa ana nafasi ana mafanikio anaringa hamtunzi baba yake hamtunzi mama yake anawadharau anaona aibu tunafahamu wote hu wanaingia kwenye lan wote je si zaidi sana baba yako wa mbinguni na nikuulize swali ni kitu gani kitakachokusababisha wewe usimwheshimu mungu na mali zako zaidi ya ibilisi kitu gani kingine na kama wewe unamsikiliza ibilisi badala ya kumsikiliza mungu mweumba wa mbingu na nchi ambaye ni baba yako tukisema kwamba una changamoto katika kufikiri kwako tutakuwa tunakosea sasa ni ajabu watu wanadhania kwamba kumuheshimu mungu ni kwenda kanisani na kupiga pambio hiyo ni sehemu ya ni sehemu tutaangalia tunakuja unaaangalia alala kumwabudu mungu tutaiona lakini ni zaidi ya kwenda kanisani ni zaidi ya kufyajia kanisani kwa sababu kumbuka rafiki kumbuka kitu kimoja bustani ya eden adamu na eva walipokuwepo pale kulikuwa hakuna kwenda kanisani walichokuwa nacho ni uhusiano na mungu lakini ule uhusiano wao na mungu pia ulikuwa kuna kitu una msiguse hichi ni chakwangu. na kwa hawagusi ule mti nichakwangu nawaanaho maadam alikua hawagusiule maahu o usikubali rafiki hata siku moja ibilisi akaja akakudanganya kwamba mungu mungu kwa mali mali zako zako kama na malizako, ni kwamba unamdharau na kama unamdharau ameshasema kwamba aa na uamdhaau unakuwa kitu cha a na mimi siamini kama unataka kuwa kitu cha kudharauliwa nilizungumza tena watu wengi waliokoka wamechapika maisha yao ni magumu hali zao ni ngumu za kiuchumi na fedha kwa sababu hawamwheshimu mungu kwa mapato yao kufikiri kwao siku zote ni umasikini tu wanawaza kichwani singa haitoshi singa haitoshi singa haitoshi si haitoshi, sina haitoshi. kwa nini usianze kumwheshimu mungu na mali zako kwa nini usihakikishe kwamba mungu ni kipaumbele katika uchumi wako anasema ukifanya hivyo na nayee atakuheshimu akiba yako unajua ghala inawakilisha akiba sasa kama akiba yako anasema itajaa na utajiri wako utafurika maanake ni kwamba hizi hela za matumizi ya kila siku utakuwa unazo za kutosha ndio maana umeweza kuwa na akiba na yaye anazungumzia akiba yako kufurika unajua maana ya kuzungumzia yakuzungumzia akibakufurika maanake tayari mahitaji yako kila siku ameshakutana nayo na umepata ziada ukaweka akiba na kwenye hiyo akiba akaingia mle akaakisha kwamba nayo imejaa lakini sio hivyo tuna utajiri wako ukafurika sasa unahitaji huo na changamoto ya kufikiri ukatae hii ofa iliyoko mezani ya mungu hii ofa ya kumuheshimu mungu hii mtu akinitumikia o kumheshimu mungu kwa mali zako manake pia ni kumtumikia mungu kwa mali zako na aanama ukimtumikia mungu kwa mali zako zao anasema baba yangu atakuheshimu na akikuheshimu inaleta inaleta utele katika maisha yako unataka kutoka kwenye umaskini na mchapiko anza kumheshimu mungu na mali zako na nandio maana nakukaribisha uwe pasi na wa vipindi vya neema na kweli sio kwa manufaa yangu mimi ni kwa manufaa yako wewe ni fursa ya yawewe kumonyesha mungu unamuheshimu unapochangia gharama za injili ili wengine wafikiwe na kweli ya kristo kwa njia ya redio ni kwa manufaa yako ewe sio manufaa ya rumagadi mimi natimiza wajibu wangu hapa nilipo nnafundisha neno naliko kwenye redio liko kwenye mitandao ya kijamii lakini kuna watu ambao hawajafikiwa na wewe ungeweza kushiriki kwa kuhakisha kwamba unaweza kuchangia gharama za redio na wafanya hivyo nua umemwheshimu mungu kwa mapato yako naye angekuheshimu ni niombe kwa ajili yu ya yule mama ambaye alikuwa amesema amepinda yeyote ulio aye mekee mkono ama ye mwenyewe jiekee mkono kwenye kichwa katika jina la yesu kristo wa nazareth mama ninakufungua kutoka katika kifungo cha ibilisi ibilisi luza katika jina la yesu kristo wa nazareti achilia ninaamuru uti wa mgongo kunyoka sasa hivi katika jina la yesu kristo hiyo unaesikia ina popo inalia kwenye migongo inapiga k inafunguka hiyo inanyoka kamaogope usiogope usiogope katika jina la yesu kristo wa nazaret ninaamuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo baba natamka kwa ajili ya wengine wote ambao wananisikiliza ambao wana changamoto za afya katika maeneo yote na vifungo baba katika jina la yesu kristo kufuatana na kazi aliyofanya yesu kristo pale msalabani natangaza sio tu kwamba watoto wako ni wazima wote wanaonisikiliza lakini pia wako huru kutoka katika vifungo vya ibilisi katika jina la yesu kristo wa wanzaet ndugu jaribu kufanya kile ambacho kufanya angalia maumivu yameondoka angia uvmbmondok ya t usiache kutuma ushuhuda mungu akutendea jambo ukakataa kutoa ushuhuda maanake ni kwamba unamwibia utukufu wake na mungu alisema utukufu wake na mwingine angalia usichezee mbodi ya jicho ya mungu kwanini unamnyima mungu utukufu tutumie ushuhuda wako alafu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naeta huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo wa waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumpawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambayo mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama telmane 78952 Mbili. ama tigopesa sfuri67tatu ta2 nitarudia mpesa namba 764 tano 2i4 mbi elma namba 789 ta4 tigopesa namba 6724b wakisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuasilia katika appleas pamoja na kuigoast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 t5 242 au 789 t5242 au 673 a242