vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa natn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kusudi la mwanadamu kuumbwa ni ili atawale vitu vyote ambavyo mungu alikuwa na jumba. lakini ili mwanadamu aweze kutekeleza ili kusudi mazingira yake ni nini mazingira yake ni kukaa ndani ya mungu ndani ya uwepo wa mungu hayo ndio mazingira ambayo mwanadamu aliumiwa kwaio mwanadamu hakuumbiwa kuishi nje ya mungu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu nait hurumagadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu yesu krist ametuandalia nikukumbushe tu kwamba mafundisho ya kristo mafundishohaykris kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unayenisikiliza uwe ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kama Christo, uweze kama Christo, uweze kama kama kristo kristo kuzungumza na kutenda kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja, wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo <coughs> unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi kristo anasikiliza na neema na kweli tunaendelea na somo letu lakini kabla ya kuendelea nikutakie heri ya mwaka mpya mwaka huu wa el2m leo ni tarehe yetu ya kwanza tarehe mosi mwezi wa mosi, wa kwanza mwaka wa a na kwa kweli imetukuta katika wakati mzuri kabisa maanayake tunazungumzia uhusiano kati ya mungu moyo na fedha na kwa maana hiyo basi ninaamini kabisa baada ya kusikiliza wiki iliyopita ama mwanzo wa somo hili na leo hii unavyoanza mwaka mpya utakuwa umeanza kwa kufanya maamuzi kwamba katika mwaka huu wa 2 mungu atakuwa na moyo wako hutaachia moyo wako utawaliwe na kudhibitiwa na fedha na mali bali utaachia moyo wako utawaliwe na kudhibitiwa na mungu aliye hai kwa hiyo nitakie wasikilizaji wetu wote na wapenzi na wanafunzi wa kristo heri ya mwaka mpya mwaka wa elfu2 21 huu ni mwaka ambao ulio mzuri kwako ni mwaka ambao mungu atatenda mambo makubwa tena ya kukushangaza kwa katika hali ya kushtukiza huu ni mwaka wako rafiki huu ni mwaka wako yaani usikumbali huu ni mwaka wako kuona ukuu na uwezo wa mungu na katika mwaka huu wa 1 nitakufundisha mambo ambayo y- yani, tunasema simplicity ni christ nitakufundisha uwepesi ulio katika kristo na ninahakika kabisa mpaka tunafika mwaka wa maa wa mwaka huu hu1 maisha yako yao kabisa actually mwaka wote huu naanza kufinya ku, ku, ku, ku, ku, ku ku, ku mafundisho yajikite zaidi katika kumwangalia yesu kristo na kile ambacho amekifanya na ufalme wa mungu mungu kwa down katika na kwa ni mwaka mzuri. No. Kwa huu ni mzuri mno wako sababu no na najua kile ambacho mungu kuhusu ufalmwa mngu katia mwaaoasl mao amba mwaka huu utatembea katika viwango ambavyo mwenyewe utashangaa kata iwango ufahamu mpya unasema mpya kuliko unasikia yap unasema wa kuna vitu vipya kila siku yap kwa sababu <laughs> fadhili za mungu ni mpya kila itwapo leo kwa hiyo kwa mara nyingine tena heri ya mwaka mpya mwaka wa elfubili na ishirinamoja fanya maamuzi rafiki ya kuwa mwanafunzi wa kristo aliye mwaminifu kwamba maamuzi kwamba moyo wako utawaliwe na kudhibitiwa na mungu mwenyewe baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu na, na niseme tu kwamba mwaka huu pia wa elfub hm laojanaongea ampa achache kidogo mwaka huu wa elfub 2sh1 nitatoka zaidi nitazunguka zaidi katika taifa la tanzania na hata nje ya mipaka tanzania kwenda kupeleka udhihirisho wa kristo na ufalme wake o ni mwaka ambao unategemea kwamba nitakuwa nakutoka sana nitakuwa na kuzunguka sana hiyo kama huko kwenye eneo lolote mkoa wowote ama taifa lolote na ungependa tuje tufanye fanye injili ama tumdhirishe kristo na kudhiirisha ufalme wa mungu fanya ma, maandalizi sio maandalizi kwa maana ya fedha hapana maandalizi kwa maana ya angalia muda mwafaka upimbao ungependa nifike huko alafu nitumie ujumbe na mwalimu hebu njoo na huku kwetu sasa kumbuka mimi huwa sina tatizo hata kwa mtu mmoja namfuata sina problem kabisa maada mtu fursa hie ina, ina, ina, ina, ina ruhusu na kuna ndugu mmoja alinitumia message akanitakia alitumia ya a alafu alause mwalimu karibu karibuketuukerewe s kb mwezi watatu takua na nafasi kwa hiyo nataka ukelewe tiend ukeee ufika ukerewe, ukerewe. naskwanasamaki wakubwa sana wazuri u tukapiga injili lakini pia najua wanapiji mambo, mambo kule ufalme wagizana najua upo kule kwao unataka tukaingize itu kitu, kitu cha kristo kilicho kili dhahiri si sindio kwani kuna shida gani tukipumzisha waganga wa kenyeji na wazee wa mila na nini nanini kazi wakamgeukia kristo kuna ubaya gani ni wazo tu aleluya okay, k tuendelee kumbuka tunaendelea na somo letu linalosema mungu mmoyo uh, pamoja na fedha na tuliona bwana yesu katika luka 4n nn bwana yesu anasema kwamba unatakiwa um, ini umwabudu um, um, mungu na kumtumikia yeye peke yake mungu hachanganywi na kitu chochote kitu kitu kingine huo ndo utaratibu ambao mungu ambeweka, hicho na etu, babasi, mungu hicho ndicho ambacho anagi hot n taatiu o nguuea ki o ust anakiudia mii nawewe tunasmaiaa omaishayetu uatakiwa nianze kuzungumzia o mungu habari ya kumwabudu mungu na kwa nini ni muhimu sana kwa maisha yako maanake watu wengine wasipoona umuhimu wa kwa nini mungu anasema hivyo kushiriki kwao kunakuwa ni kugumu na mi nataka nikuonyeshe basi kwa nini mungu anataka umwabudu yeye sasa nianze ni kwa kusema hivi uh, unaposoma katika kitabu cha mwanzo unaposoma katika kitabu cha mwanzo tunaona mambo mawili makubwa moja tunaona mungu akifanya uumbaji kwa maana ya kwamba aa, aa, anaumba vitu kwa kusudi fulani kwa mfano tunaona anavyoumba jua pamoja na mwezi anasema ni kwa ajili ya majira na nyakati ndio kazi yake mianga miwili moja utawale mchana mwingine utawale usiku na hii itatumia kwa ajili ya kuleta majira na nyakati hilo tunaliona sawa lakini pia tunaona anavoanamuumba mwanadamu anamuumba mwanadamu kwa kusudi na kutawala hilo pia tunalijua lakini kuna kitu kimoja nikuonyeshe utaona kwamba samaki aliwaumbia ndani ya maji na kwa maana hiyo mazingira yao ya kuishi ni ndani ya maji ndege wa angani wakaumbiwa angani kwa maana ya kujua miti na kadhalika na kadhalika na kwa maana hiyo mazingira yao mwafaka ya kuishi ni juu sio chini lakini pia wanyama wa mwituni ama vitu vinavyotambaa juu ya nchi vikaumbwa vikawakaumbwa wa wamwituni na wanyama wakufugwa nyumbani wakaumbwa wa nyumbani wa, wa, wa ko kila kitu kimeumbwa kwa kusudi fulani lakini pia ili hivyo vitu viweze kutekeleza hilo kusudi vikaumbiwa katika mazingira fulani sasa <coughs> mwanadamu mungu anapokuja kumuumba mwanadamu kumbuka samaki alisema bahari naitole ndege wa ngani hivyo hivo ha, kwenye wanyama akazungumza wanyama akasema nchi naitoe lakini napokuja kwa mwanadamu anasema natumfanye mtu kwa mfano wetu na sura yetu na tumpe mamlaka ya kutawala kwaho tungeweza kusema basi kusudi la mwanadamu kuumbwa ni ili atawale vitu vyote ambavyo mungu alikuwa ameviumba lakini ili mwanadamu aweze kutekeleza hili kusudi mazingira yake ni nini mazingira yake ni kukaa ndani ya mungu ndani ya uwepo wa mungu hayo ndio mazingira ambayo mwanadamu aliumbiwa kwa hiyo mwanadamu hakuumbiwa kuishi nje ya mungu na ndo hapo sasa umuhimu unapokuja kumbuka bwana yesu so anasema kwamba unatakiwa umwabudu mungu na kumtumikia yeye peke yake kutumikia maana yake ni kutekeleza kusudi la mungu ambalo ameweka katika maisha yako ambalo ni kusudi la kutawala lakini huwezi ukatimiza kusudi la kutawala pasipo wewe kuwa unamwabudu mungu kwa lugha nyingine unapokwenda kumwabudu mungu inasababisha wewe upewe maagizo na maelekezo na uwezesho wa kwenda kufanya hiyo kazi ya kutawala ndio maana unapokuja kusoma kwenye ufunuo kwa mfano mlango wa kwanza mstadi hule wa sita na ufunuo mlango wa tano mstadi hule wa kumi anasema kwamba mungu ametufanya sisi ametununua kwa damu ya yesu kristo akatufanya tuwe nini wafalme na makuhani kazi ya kuhani ilikuwa ni kuhudumu mbele za mungu ama kumfanyia bwana ibada na kazi ya mfalme ni kwenda kutekeleza maagizo ya mungu kwa watu ntarudia tena kazi ya kuhani ni kumfanyia bwana ibada kuhudumu na kusimama mbele za mungu kazi ya mfalme ni baada ya yeye kuhudumu mbele za mungu anatoka na maagizo na maelekezo ya mungu anakwenda kwa watu kutawala na kutekeleza haki na hukumu kwa niaba ya mungu kwa tunasema to administer justice and righteousness on behalf of god tuko sawa eh? sasa kwa hiyo mwanadamu aliumbiwa ndani ya mungu na mazingira ya mwanadamu ambaye anatakiwa kuishi ni ndani ya mungu ndio ndomaana bwaae anasema mwili haufai kitu roho ndio itiayo uzima maneno ni ni roho tena ni uzima hiyo ni yohana 6 63 lakini tuende nikakonyesha kwenye, kwenye wagalatia wagalatia tano wagalatia tano mstari wa 1 na 6 mbaa 8 basi nasema enendeni kwa roho wala mtazitimiza kamwe tamaa za mwili kwa sababu mwili utamani ukishindana na roho na roho ukishindana na mwili kwa maana hizi zimepingana hata mwezi kufanya myatakayo lakini mkiongozwa na roho hampo chini ya sheria alafu angalia mstara uli wa shin a msaraw sh tano anasema as na hao walio wa kristo yesu wameusulubisha mwili pamoja na mawazo yake mabaya na tamaa zake 5 tukiishi kwa roho na tuenende kwa roho k sisi tunatakiwa tuishi kwa roho na kuenenda kwa roho sasa ili niweze kuishi kwa roho na kuenenda kwa roho lazima nihakikishe kitu kimoja ambacho paulo alikisema katika waefeso t5 18 anasema msilewe kwa mvinyo bali mjazwe kwa roho mtakatifu tafsiri moja ya bibilia ya kiingerezi anaitwa isv international standard anadvesion anasema keep on being filled with the holy spirit kwamba endeleeni kujazwa kwa roho mtakatifu kwaho ninapokuwa katika hali ya kuendelea kujazwa kwa roho mtakatifu itanisababisha mimi niishi katika roho mtakatifu na kuenenda kwa roho mtakatifu naona ile wagalatia tano isii na tano hasa tukiishi kwa roho na tuenende kwa roho kwa hiyo maanayake nikiendelea kujazwa kwa roho mtakatifu itanisababisha mimi niishi katika roho mtakatifu na kuenenda kwa roho mtakatifu tunakwenda vizuri mpaka hapo sasa najaribu na kuna taratibu tuweze kuelewana na anasema napoishi katika roho na nakuenenda katika roho maana yake ni kwamba sitatimiza angalia hapa msali wa shii na nne anasema na hao walio wakristo yesu wameusulubisha mwili pamoja na mawazo yake mabaya na tamaa zake kwao anasema mawazo mabaya na tamaa mbayo automati zitakufa si kwa mfano ungeweza kukuta mtu ana tatizo la kunywa pombe ni cha pombe na ni mkristo lakini nicha pombe maana nini ama anavuta banki siko <laughs> sawa atakapoanza kuhakikisha kwamba anajazwa roho mtakatifu wakati wote na hivyo automatikali itamsababisha aishi katika roho na kueleza katika roho maana ni kwamba atakuta matukio katika maisha yake yanayosababishwa na mawazo mabaya na tamaa yanaenda yakipungua na baadaye yataisha kabisa kwa kadiri ambavyo roho mtakatifu anakuwa na udhibiti na ushawishi katika maisha ya huyu mkristo ndivyo ambavyo mawazo mabaya na tamambaya zitakuwa hazina nafasi katika maisha ya huyu mkristo kwa nini kwa sababu hayo ndio mazingira mwafaka ambayo huyu mwanadamu aliumbiwa aishi sasa u- unajua ukisoma bibilia yako mgoja hichi hichikiti na sina muda wa kukupa mistari leo hii labda huko mbele tutajifunza lakini kwa mfano mungu baba anafanya ushirika na mungu mwana katika roho mtakatifu kwa lugha nyingine ili baba mungu baba haweze kumpenda mwanaye ambaye ni yesu kristo ilo pendo ambaye ana, ana, ana, ana, wakala wa hilo pendo kati ya baba kwenda kwa mwana na mwana kwenda kwa baba ni roho mtakatifu uhusiano wao na ushirika wao wanaofanya ndani ya roho mtakatifu na ndicho ambacho paulo anakizungumza hapa kwamba tunapoishi katika roho na kuenenda katika roho maanaake ni kwamba tunakuwa tuna ushirika tunakuwa tuna feos na mungu baba pamoja na mungu mwana, mwana? usijali moja nikuonyeshe kitu kimoja katika kitabu cha mwanzo mlango wa tatu baada ya adamu na eva kula tunda lile la mtu jue mema na mabaya anasema wakasikia sauti ya bwana mungu akitembea bustanini anasema wakati wa upepo kupunga wengine anasema in the cool of the day kwa kiingereza amathetheay sasa shida ni kwamba lugha ya kiibrania haina tofauti sana na, na kiswahili tunapozungumzia hewa ama upepo pumzi roho ni neno hilo hilo moja ruah ambayo kidogo ingefana na kichage rua <laughs> sawa kwa hiyo waliposikia sauti ya bwana mungu akitembea bustanini haikuwa katika wakati wa upepo kupunga tafsiri saii takiwa iwe katika roho mtakatifu maanake mungu anafanya ushirika na sisi katika roho mtakatifu ootaktartakiwhiyo kwa kwamba mungu amekuja katika roho mtakatifu pale bustanini na kwa adamu alikuwa anatarajiwa kwamba awe katika roho mtakatifu ili aweze kufanya ushirika na huyu mungu lakini akawa ameamua kutoka nje ya roho mtakatifu asababu ai kwa sababu anasema eva wakati anakula wa matunda sema alipoona mtu apendeza kwa macho tena wafaakulia kwa chakula tena utamletea maarifa nini tamaa hizo ko aliletea uwazo baya na ibilisi alafu tamaa zake zikamfanya aenende katika mwili na asienende katika roho na kwa maana hiyo alivoenenda katika mwili akawa ametoka nje ya mazingira ambayo alitakiwa aishi ni kama vile umemchukua samaki ukamweka nchi kavu huyu samaki hawezi kuishi tena ataanza kusg ataanza kuwa na wakati mgumu na sisi tuliumbiwa ndani ya mungu ambaye ni roho yohana yoema mungu ni roho na kwa maana hiyo mazingira yetu mwafaka na sahii ya sisi kuishi ni ndani ya roho mtakatifu na hivyo tunataia tuenende katika roho hayo ndio maisha ambayo tumeitiwa sasa tunafanyajefanyaje basi ili kuendelea kujazwa kwa roho mtakatifu wakati wote k tuende kwenye yohana n ishina tatu d itakuwa n mwanzo mzuri wa ambacho tukizungumze yohana mlango wa nne ndaza mtarlla siri na tatu na ishi nanne bwanaet anaongedaule mwanamke msamaria bwana wezu wanasema lakini saa inakuja nayo sasa ipo ambayo waabudua halisi watamwabudu baba katika roho na kweli kwa maana baba hawatafuta watu kama hao wamwabudu mungu ni roho nao wamwabudu yeye imewapata kumwabudu katika roho na kweli kwao anasema baba anatafuta watu watakaomwabudu katika roho na kweli kwa sababu mungu ni roho mungu basi anatafuta watu watakamwabudu katika roho na kweli kwa lugha nyingine namna pekee ninaweza kuwa na nikawa na ushirika na huyu mungu baba na mwana paoa ni katika roho mtakatifu kwa nini kwa sababu mungu ni roho a anayeniwezesha mimi kuwa na ushirika na mungu ni roho mtakatifu ndio maana ukisoma kwa mfano waefeso nn waefeso n uh, so waefeso mlango wa pili waefeso mlango wa pili ntasoma msarula wa kumi na saba hadi wa kumi na nan kwa jili ya kuokoa muda waefeso efeso mbili kumi na saba hadi kumi na nan anasema akaje yaani yesu kristo akahubiri amani kwenu ninyi mliokuwa mbali na amani kwao wale waliokuwa karibu kumi na nane kwa maana kwa yeye yee nani yeye kristo sisi sote tumepata njia ya kumkaribia ama ya kumfikia baba kwa roho mmoja kwa njia ya yesu kristo sisi sote kupitia yesu kristo sisi sote tumepata njia ya kumfikia baba kwa roho mmoja kwayo roho mtakatifu ndiye anayetuwezesha sisi tumfikie baba lakini yesu ndiye aliyetengeneza hiyo njia kwao yesu ametengeneza njia kupitia damu yake alafu roho mtakatifu sasa ndiye anayetuchukua sisi na kutupeleka mbele za baba kwa lugha nyingine roho mtakatifu ndiye anayemfanya mungu ambaye ni roho kuwa halisi katika maisha yetu na kwa maana hiyo sasa basi kwa kuwa mungu anatafuta watu wamwabudu katika ruho na kweli yake nini kila mara ninapotenga wakati muda nikaenda mbele za mungu kumfanyia ibada nikaanza kumwabudu kwa kumfanyia ibada na nitakuonyesha muda sio mrefu maanayake nini maana ni kwamba ninajazwa roho mtakatifu na napojazwa roho mtakatifu naisababisha mii niishi katika nini katika roho na nienende katika roho na hayo sasa ndio mazingira yangu mwafaka mie binadamu nje ya roho mtakatifu sio mazingira muwafaka kwangu na nastago ngoja nikupe mfano mdogo kwa yeyote ambayo nanisikiliza kama uliwahi kuamka alfajiri mapema labda saa kumi ama saa kumi na moja saa b mapema tu alafu ukatenga saa lizima ukakaa mbele za bwana ukimwabudu ukimwimbia ukimsifu ukimtukuza ukimfurahia unafahamu siku yako ilikuwa tofauti ulivotoka pale ulikuwa unaona unatembea kama vile unaelea unatembea ewani kila kitu kilikuwa ni kizuri kila kitu kilikuwa kinakwenda y- yani hata likitokea jambo la kukuudi la kukwaza lilikua alikusumbui wala alikutishi kwa sababu gani kwa sababu umeanza siku yako kwa kumfanyia bwana ibada kwa kumwabudu mungu na kwa kuwa umemwabudu mungu sasa maana yake ni kwamba uwepo wake ambaye ni roho mtakatifu unakuwa umekugubika na wewe unakuwa huko ndani ya roho mtakatifu na kwa mana siku nzima unaenenda katika roho mtakatifu na ndo maana siku inakuwa nzuri kwa sababu wewe mazingira yako ya kuishi ni ndani ya roho mtakatifu ndani ya mungu kwa sababu mungu ni roho kama vile ambavyo mazingira mwafaka ya samaki kuishi ndani ya maji sasa usisaao kitu kingine unapomwabudu mungu mungu ni roho lakini pia mungu ni mtoa uzima na kwa mana huyo unapoenda kumwabudu mungu na kufanya ushirika naye maana yake ni kwamba unapokea uzima wa mungu zoee utakapoacha kumwabudu mungu ukaenda kuabudu vitu vingine fedha na dhahabu na mali na kazi yako na kadhalika automaticaly ile raha na ile furaha na ule uwepo uhusikii tena na kwa maanayo mauti inaanza kutenda kazi ndani mwako ndio maana kwako wewe na kwangu mimi sisi kama wakristo tuliozelewa mara ya pili ni muhimu sana kuhakikisha kila iwezekanapo tunafanya ushirika na mungu kwa sababu mazingira yetu ni kuishi ndani ya mungu ambaye ni roho ndio maana akasema hakikisheni wa efeso t51 msilewe kwa mvinyo bali mjazwe kwa roho mtakatifu mjazwe kwa roho mtakatifu utajuaji kucheza kwa rua mtakatifu anasema baada ya hapo zitaanza kubobojika zaburi nyimbo ndani mwako utakuwa katika hali ya kumtukuza mungu siku nzima ukimfurahia na kama umenisikiliza na haujawahi kuamka asubuhi kufanya ibada kumfanyia bwana ibada hebu nikutie moyo jaribu sit tumeanza mwanza wa mwaka jaribu yaani alfajiri alfajiri ya kesho jaribu weka alam amka saa kumi na moja asubuhi mwimbie bwana nasma mi siju kuomba potewewe mwimbie bwana mwimbo gani wowote chukua zaburi chukua zaburi soma zaburi ya nikupe zaburi zaburi ya, ya, ya tisina moja a zaburiya tmj mpaka zaburi ya tisina mbili halafu soma zaburi ya tisina sita mpaka zaburi ya mia zaburi ya tisia sita mpaka zaburi ya mia alafu soma zaburi ya mia moja thelathina tano zaburi ya a alau soma zaburi ya 4 uende mpaka zaburi ya a zisome kwa sauti sauti sauti na bila kusahau zaburi zaburi zaburi zaburi zaburi ya zaburi ya Infakti, zaburi ya ya zaburi ya ungeiweka baada zisome zisome zisome kwa kwa amka asubuhi mapema hizo tu sio sauts ab a o aza ato kwa sauti ukisoma kwa sauti utaona alafu toka uende kwenye shughuli zako uende kwenye biashara yako uende kwenye kazi uone siku yako utakavokuwa tofauti kwanii siuitakuwa tofauti kwa sababu umeanza kwa kumwabudu mungu kwa kumfanyia ibada na kwa maana hiyo sasa una nini uakua unaishi katika roho na unaenda katika roho na hayo ndio mazingira yako mwafaka kama vile ambavyo samaki ndani ya maji kuna ndugu unanisikiliza una, una, una, una changamoto sasa hivi ya afya na katika kichwa chako eambo unatatizwa kwenye ubongo na uvimbe nyuma nyum nyuma nyuma wambeo ule uvimbe huko nyuma nyuma kama sio kwenye kich upande karibu na sikio la kulia navyozungumza sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazareti huo uvimbe unayeyuka huu uponyaji ni wakwako kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya infact huo uvimbo ulikuwa umeshaanza kusababisha upande wa kulia uanze kupoza mkono haufanyi kazi sasa hivi kuna umeme unateremka hapo unapita kwenye mkono eh, kwenye mkono na tayari unaanza kusikia connection naanza kurudi tuandikie tupigie uuambiemai i nlemtu ulimtaja lako linaondoka na mwingine yote weka mwingineoteunaisikilizaa kwenye kichwa katika jina la yesu kristo wa nina ninaharibu na kusabaratisha kazi zote za ibilisi ninaamuru uzima kanzia kwenye utosi mba kwenye unyao katika jina la katika jina la la yesu yesu kristo wa katika wa s pia kuna mwanaue unanisikiliza una maumivu makali sana kwenye kidole gumba cha mguu wa kulia hayo maumivu yanatoeka utaweza kuvaa viatu tuandikie turekodie ushuhuda wako tueleze kile ambacho bwada amefanya tuweze kuwatia wengine pia moyo tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu inaitwa urumagadi heri ya mwaka mpya na yesu ni kristo mwenuwao mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumpawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba mpesa 765242ama etelmane 78952 Mbili. ama tigopesa sfi67au a2 nitarudia mpesa namba 764 tao 2i4m2i elma namba 789 ta4 tigopesa namba 67242 akisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuasilia katikaapleas pamoja na kugost kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 t5 242 au 789 ta242 au 67 a242