vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli nchi na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakaao ndani yake nchi na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakaao ndani yake kwa maneno mengine kama basi ninamwabudu mungu aliye hai ninamwabudu bwana maana yake ni kwamba automatikaly inasababisha dunia na vyote vyiijazavyo viwe mali yangu upote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma gari inafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawtu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wee unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kwa ufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri utaamini vizuri na ili kufikiri kufikiri vizuri kama kristo na ili abkufi kufikiri kama kristo unatakiwa kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa kristo kristo kristo na anasikiliza mafundisho ya kupitia vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema mungu moyo pamoja, pamoja na fedha na, na tumekisha kuangalia mambo mazuri na wiki hii yote tumekuwa tukiangalia faida za kumpenda mungu kumwheshimu mungu kumwabudu mungu na kumtumikia mungu na kwa maana hiyo e, kipindi kilichopita nilianza kuangalia zima la kumwabudu mungu na leo tutaendelea nalo nakuakishia na kuna mambo mazuri kabisa utaki kukosa siku hi ya leo uh, nikukumbushe tu kwama unawezopata mafundishoya pia katika youtube katika google podcast apple podcast pamoja na spotify tunapatikana kote kwa jina la mwalimu uruma gadi hiwe ni kwa njia ya video ama ya audio ukifika pale subscribe utakapoangalia ama kusikiliza tunaomba uweze kushare pamoja kushaepan kulike pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho yayo kwa njia ya whatsapp ama telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unawenza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge katika namba 7895 24 2 789524 b nawe utaunganishwa nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambaye umekuwa ukisikiliza ukifuatilia na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli lakini zaidi ya yote pia nikushukuru wewe ambae umekuwa ukifanya maombi kwaajili avipindi vya neema na kweli na ukifanya maombi kwaajili ya kwangu mimi na timu yangu na mwisho nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambao umefanya maamuzi ya kudhirisha pendo lako kwa mungu na kwa binadamu wingine kwa kuamua kuchangia gharama za kupeleka injiili kwa njia ya redio kila mwezi nakupa ongera sana nyote kwa pamoja kabisa nasema neema na amani ya bwana wetu yesu kristo zidishwa katika maisha yenu baraka yake izidi kuwaletea utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yenu baada ya kusema hayo basi tuendelee na somo letu nikukaribishe kufurahia mafundisho ya kristo baada ya kusema hayo basi nataka atakatupigi hatua na nikukumbushe tu kwamba katika luka msarlwa bwana yesu ana mjibu ibilisi anawambia kwamba imeandikwa unatakiwa umwabudu mungu na kumtumikia yeye pekee yake na kipindi kilichopita tulikuwa tumeanza kuangalia habari ya kumwabudu mungu ambia hivi kila kitu kilitengenezwa kiliumbwa kwa kusudi fulani na ili lile kusudi liweze kutimia hicho kitu kiliumbwa katika mazingira fulani kwa mfano samaki waliumbwa ili wakakae watawale baharini wajaze bahari na ili waweze kuishi basi wanatakiwa waishi ndani ya maji ama ndani ya bahari hayo ndio mazingira yao na tukaona pia mwanadamu naye aliumbwa kwa kusudi la kutawala hapa duniani lakini ili aweze kutawala basi tunaona kwama mwanadamu aliumbiwa ndani ya mungu mungu kasabungusnatufanye mtu kwa mfano wetu na sura yetu na kwa maanao mazingira mwafaka ya, ya mwanadamu kuishi ni ndani ya mungu na tunavozungumzia ndani ya mungu kwa kuwa mungu ni roho tukaona kwamba mazingira mwafaka ya mwanadamu kuishi ni ndani ya roho kwaio tunaea tuishi katika roho na kuelenda katika roho wagalatia a mstari wa sa lakini tukaona mungu ambaye ni roho ambaye ni baba yetu anatafuta watu watakawamwabudu katika roho na kweli na ndio maana basi paulo akatwambia kwamba msilewe kwa, kwa mvinyo bali mjazwe kwa roho mtakatifu e, wafeso 51 kwa lugha nyingine anasema endeleeni kujazwa kwa roho mtakatifu kila siku hayo ndio maisha ambayo tumeitiwa na nikakwambia basi unapomwabudu mungu unapomfanyia bwana ibada maanaake ni kwamba inasababisha wewe ujazwe kwa roho mtakatifu na hivyo wewe uishi katika roho mtakatifu na kueneda katika roho mtakatifu hayo ndio ambayo tulikuwa tumeangalia katika kipindi kilichopita kama ukufanikiwa kusikiliza kasikilize sasa leo nataka tupige hatua tukiwa na hilo sasa na kwa maana hiyo basi sitakaa niseme hivi sitakaa niweze kuwa na maisha ya ushindi mpaka nitakapojifunza kuishi katika roho na kuenenda katika roho na bibilia inaonyesha wazi kwenye wagalatia 5 na kwamba nikienenda katika roho sitafungwa na sheria kwa lugha nyingine kumbuka sheria kazi yake ni kuleta mipaka nannasemaka naeenda na katika roho kwa maana naongozwa na roho mtakatifu ni mipaka katika maisha inaondoka sasa tuna mipaka katika maeneo mbalimbali kuna wengine wanampaka katika uchumi wao wengine wanampaka katika afya zao na kwa nmannowngine wako kwenye viwango ambavyo wangependa waweze kutoka lakini kwa namna moja ma nyingine wamekwama hawawezi kutoka hapo walipo sasa kwa kuwa ninapomwabudu mungu inafungua mlango kwa mimi kujazwa kwa roho mtakatifu na hivyo mimi kuweza kuishi katika roho mtakatifu na kuenenda katika roho mtakatifu na hivyo kunawezesha kutimiza kusudi langu basi ni muhimu tukiangalia suala la kuabudu kidogo kwa sababu hiyo kwenye luka ule mlango wa nne pale ambapo bwana yesu anamjibu ibilisi alafu, blisi alafuwakatis amjaribu bwana yesu luka mstariule e, e, e, e. wa nene, tano luka mlango wa nnsa mstariule wa tano tasoma mpaa mstariule wa nn sasa kuna kitu nitakuonyesha hapa naomba naombaio kwenye bibilia yaf abliaa ya, ya, ya ya tafsiri ya neno kuna kitu nitakuonyesha hapa alafu ni cha muhimu sana nasema hivi ibilisi akampeleka yaani yesu hadi juu ya mlima mrefu akamwonyesha milki zote za dunia kwa mara moja akamwambia nitakupa mamlaka juu ya milki hizi na fahari zake zote kwa maana zimekabidhiwa mkononi mwangu nami ninaweza kumpa yoyote ninayetaka hivyo ikiwa utanisujudia na kuniabudu vyote vitakuwa vyako yesu akamjibu imeandikwa mwabudu bwana muungu wako na umtumikie yeye peke yake tuko sawasawa sasa nataka uone kitu ni kuonyesha kitu kimoja ibilisi anamchukua bwana yesu anampeleka juu ya mlima alafu anamwonyesha falme zote za dunia na milki yake ama zina fahari kwa lugha nyingine anamwonyesha kila kitu kilichoko duniani ikiwa ni pamoja na watu ikiwa ni pamoja na utajiri vitu vyote vile alafu anamwambia bwana yesu hivi vitu hii mamlaka hizi milki hizi fahari unazoziona kwa macho yako ziko katika mikono yangu utakaponisujudia na kuniabudu nitakupa sa shika kituhichi bwana yesu anakataa anawambia imeandikwa unatakiwa umwabudu na kumtumikia mungu peke yake sasa maana yake nini maana yake ni hii ibilisi anatupa ufunuo unasema k ufunua ibilisi siutaki n no, usikilize tu ufunua unatoka kwa ibilisi ni hii kwamba yule unayemwabudu sikilize vizuri yule unayemwabudu vile alivyo navyo mikononi mwake vinakuwa vya kwako tuko sawasawa kwa hiyo kama bwana yesu angemwabudu shetani shetani agasema hivi vyote vinakuwa vyakwako lakini ina maana pia kuabudu kunaambatana na kutumikia sio tu kwamba yesu angepewa lakini pia ingekuja na madhara mengine ingebidi bwana yesu atumike chini ya ibilisi ambalo ingekuwa ni kosa lile lile alilolifanya adamu kwa hiyo bwana yesu anajibu anasema imeandikwa natakiwa ni mwabudu na kumtumikia mungu peke yake kwa hiyo ukisoma zaburi ya ishi4 mstari wa kwanza mistari ambayo tunaijua nikuonyesha kitu kimoja zaburi ya ishin mstari wa kwanza sikia neno linavyosema nchi na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakaao ndani yake nchi na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakaao ndani yake kwa maneno mengine kama basi ninamwabudu mungu aliye hai ninamwabudu bwana maanayake ni kwamba automatkaly inasababisha dunia na vyote viijazavyo viwe mali yangu tunakwenda sawa kwa lugha nyingine utajiri wote na mali zote na uwezo wote na mamlaka yote aliyonayo mungu inakuwa ni ya kwangu na ni kutokea kwenye hiyo engo basi ndio natakiwa saa niende nikamtumikie ko kila mara napokwenda kumwabudu mungu maana yake ni kwamba nawezeshwa na uwepo wake nguvu zake na mamlaka yake na kwa maana hiyo ninapotoka hapo sasa ninakwenda kumtumikia mungu nikiwezeshwa na mamlaka ya mungu nikiwezeshwa na uwepo wa mungu nikiwezeshwa na nguvu za mungu tuko sawasawa sawa. sasa ni muhimu ukalielewa hilo kumbuka ninapomwabudu mungu inasababisha nijazwe na uwepo wake roho mtakatifu lakini pia inasababisha mamlaka alionayo nayo ya kwangu ambayo ni jina la yesu mamlaka ya yesu kristo lakini pia na nguvu za roho mtakatifu zinaambatana na mimi na kwa maana hiyo ninapotoka hapo kwenda kumtumikia nakuwa nikiwezeshwa na hayo mambo matatu sasa kumwabudu mungu tunamaanisha nini sehemu nzuri inayopenda tuende kwenye matendo ya mitume kumi na tatu nilishafundisha hili somo tena wakati tunazungumza habari ya mkono wa mungu katika maisha ya mkristo ama maisha yasumbuk ama uchumbi wa mkristo cha namna hiyo matendo ya mitume kumi na tatu angalia anasema hivi na huko antiokia katika kanisa lilokuwako walikuwa na manabii na walimu nao ni barnaba na simeoni aitwaye nigeri na lukio mkirene na maanaeni aliyekuwa ndugu wa kunyonya wa mfalme herode na sauli basi hawo walipokuwa wakimfanyia bwana ibada na kufunga roho mtakatifu akasema nitengeni barnaba na sauli kwa kazi ile niliyowaitia ndipo wakiisha kufunga na kuomba wakaweka mikono yao juu yao wakawaacha waendezao kunaeza ukaona utaratibuul tukizungumza kipindi kilichopita kwamba kumfanyia bwana ibada anasema najazwa kwa roho mtakatifu kilichopitaamaaonaaakarho itanisababisha niishi katika roho mtakatifu na nienee katika roho mtakatifu na haa walipokua wakimfanyia roho mtakatifu ni nani roho mtakatifu ni mungu akasema nitengeni sauli na barnaba kwa kazi niliyowahitia alafu anasema wakiisha kuweka mikono juu yao roho mtakatifu akawapeleka sasa nitakupa kitu kirahisi ukisoma bibilia kwa mfano timotheo wa pili mlango wa pili nahani ukianzia mstari wa kwanza pale mpaka wa pili utaona paulo anasema kwamba sisi ni askari wa yesu sisi ni askari wa yesu sasa tuzungumze kidogo kuhusu askari na namiakamii kidogo wakati mgu akasema umewahi kuona askari yoyote na hapa tunazungumzia polisi tuachane na wanajeshi wao kule kwenye makambi anasema umewai kuona askari yoyote anatoka nyumbani kwake alafu anakwenda kwenye lindo moja kwa moja chukulia labda alikuwa amepangiwa jana analinda benki ya siaradib koo leo hii ameamka asubuhi akiamka asubuhi hapiti kituoni anaenda moja kwa moja kwenye lindo sieradibi nikaambia sijawai kuona akaambia unadhani ni kwa nini wanapita kituoni nikasema wanapita kituoni kwa sababu mbili kubwa moja kwa sababu ya kukaguliwa kama wako sawa kwa lugha nyingine watafaa na mazoezi short kulia siju na kitugani nakitanikitugani wanajua wenyewe pale lakini pia mbili kupewa maagizo kitu kinaitwa job order kupewa maagizo ya kazi ambayo wanatakiwa kufanya siku hiyo kwao roa akanyambia na ninyi ni askari wa kristo na kwa kuwa ninyi ni askari wa kristo kila siku asubuhi mlitakiwa mje mripoti mbele za mungu mbele ya mfalme kwa kumfanyia ibada kwa kumwabudu kumsifu na kumtukuza ili ili mpewe maelekezo ya kazi ambayo mnatakiwa kuifanya siku hiyo na mkishapewa maelezo ya kazi mnawezeshwa kumbuka polisi wakishapewa maelezo ya kazi wakawambia wewe unakwenda kulinda kwa mkuu wa mkoa wewe unakwenda kulinda sijui benki ya siaradibi wewe utakwenda kulinda benki kuu na wewe utakwenda kulinda sijui watu wapi ninyi mtakuja kuna msafara anakuja waziri mkuu kwao ninyi mtakuwa kwenye msafara wakishapewa ile maelekezo wanafanya nini wanawezeshwa kwa mambo mawili moja sababu wamepangiwa kuenda kwenye hilo eneo maanake ni kwamba wana mamlaka ya kutenda na kusimamia sheria na usalama katika lile eneo na mbili wanapewa silaha kwa maana ya bunduki kwa maana ikiwa ni uwezo wa wao kutekeleza mamlaka waliopewa na kwa maana hiyo basi mimi nawewe tunavokwenda kumfanyia bwana ibada tunakaa mbele zake kumwabudu na kumsifu na kumtukuza maanaake ni kwamba tutapokea maelekezo ya kitu cha kufanya siku hiyo lakini pia tutatoka tukiwa tuna hayo maeleke, maelekezo maanaake yanatupa mamlaka ya kutenda katika hilo eneo lakini pia tutawezeshwa kwa uwezo wa roho mtakatifu najua tu, najua mamlaka tunayo najua roho mtakatifu tunayo lakini tunazungumza kwamba kudhibitiwa na roho mtakatifu kwa sababu bwana yesu hakufanya lolote lile isipokuwa alipokuwa amejazwa na naroho mtakatifu kabla hapo hatuna historia bwafanya j k kila siku naenda kuchukua oda pale alafu ra ananipeleka sasa hayo ndio maisha tumeitiwa sasa nini maana ya kumfanyia bwana ibada twende kwenye nyakati wa pili no nyakati wa kwanza sorry nyakati wa kwanza nyakati wa kwanza mlango wa kumi na sita na mstari kumbuka walawi ndo ambao nachkliaa daudi anaweka watu wa kumhudumia bwana wauh akawaagiza baadhi ya walawi kwamba watumike mbele ya sanduku la bwana wamfanyie ukumbusho na shukrani na sifa bwana mungu wa israeli ngoja nisome kwenye tafsiri ya, ya, ya neno neno anasema hivi akawaweka pia baadhi ya walawi ili wahudumu mbele ya sanduku la bwana kufanya maombi kumshukuru na kumsifu bwana mungu wa israeli bibilia habari njema anasema hivi zaidi ya hayo daudi aliwateua baadhi ya walawi wawe wahudumu wa sanduku la mwenyezi mungu wamtukuze wamtolee shukurani na wamsifu mwenyezi mungu kwa hiyo kumfanyia bwana ibada manaake ni kuhudumu mbele zake kwa kufanya nini kwa kumtukuza kumshukuru na kumsifu kwao wewe unapoanza asubuhi yako alfajiri yako unavokwenda mbele za mungu unakwenda pale kwa lengo la kumtukuza kwa lengo la kumshukuru na kwa lengo la kumsifu unavofanya hayo mambo matatu maanaake ni kwamba bibilia inasema unakuwa unamfanyia bwana ibada inasema unakuwa unahudumu mbele za mungu kwa lugha nyingine unakuwa unamuhudumia mungu sasa ukiwa pale wakati unamtukuza unasema wewe bwana ni mungu wangu hivyo nitakuchukuza wewe bwana ni mungu wangu nitakusifu daima wewe bwana ni mungu wangu nitakushukuru na kuliabudu jina lako e, mungu wangu ninakupenda kwa moyo wangu wote ninakupenda kwa nafsi yangu yote ninakupenda kwa nguvu zangu zote e, nafsi yangu na vitu vyote vilivyoko ndani mwangu mbariki bwana mungu wako mbariki bwana mungu wako yeye ambaye anakupa vitu vizuri amekupa uhai amekupa furaha kwa hiyo unaanza kumwabudu unamsifu. kama unajua kuimba unamwimbia lakini wakati mngineitafika utasujudu mbele zake edha utalala kwa tumbo ama utapiga magoti ama utainama kicho chako kigusu chini kwa staili yoyote ambayo unafanya kuonyesha unamheshimu kumonyesha kwamba unampenda tunakwenda rafiki ndio kitu zaburi unampendaab kipindi kilichopita za ukatumia zile zaburi pia kama huna maneno ya kuzungumza كnكنفرiة unatulia mbele zake jinsi unamshukuru kwa kwa kazi kazi ya kazi ya msalaba. Asante kwa ya ya ya msalaba msalaba asante asante asante asante ninakupenda wako maana maana kupitia damu damu damu yako dami yako yako inanisafisha na na na na na na dhambi yote na yote maovu imesafisha imesafisha nini nini dhamiri yangu na matendo mfu sasa hivi uwezo wa wa kumwabudu mungu katika ro, katika, nini? katika kweli katika wa kweli moyo unamwelezampenda unahkuuaae akai yamaaaaaa amaa akunaaaao aaauoaea o eaasa kupitia damu yako yesukrist nimepata ukombozi wa milele msamaha wadhambi wa milele nami sahivi nimetakaswa namini mkamilifu milele nashukuru kaajil ya damu yao waais amaankupitia damu yako ww mimi nimepata urithi wa milele asante wamilelea ajlya yako azungua mambo mema kuhusu maisha yangu kupitia damu yako mi imepatanishwa na mungu mimi nasimama mbele za mngu sa nikiwa mwenye haki nikiwa mtakatifu sina hatia sina ma wanau amaa nndio mponyaji wangua maana wewe ndiye, ndiye mkombozi asante kwa maana wewe ndiye mwokozi wangu asante kwa maana wewe, wewe ndiye mponyaji wangu asante kwa maana wewe ndiye ulinzi wangu asante kwa maana wewe ndiye upampaji wangu na wewe ni mchungaji wangu sitakaa nipungukiwa na kitu chochote kwa maana wewe ni mchungaji wangu unaniongoza katika nchi si, unaanza unamshukuru unamsifu unamtukuza ukifanya hivyo unaanza kusikia uwepo wa mungu uh unaanza kusikia roho mtakatifu anavyokutanda unaanza kujaa roho anaanza kukudhibiti na ngoja nikwambie siri moja huo uwepo wa mungu unaousikia katika mwili wako wakati uko mbele za bwana uwepo huo pia unaenda kutulia kwenye vitu vyako vyote iwe ni biashara yako iwe ni watoto wako iwe ni mashamba yako iwe ni nyumba yako iwe ni magari yako chochote kile ambacho kinakuhusu huo uwepo unavyokuja juu yako uwepo wa mungu ndio uwepo huo huo na utukufu wake unaenda juu ya vitu vyako vyote sga sasa nini matunda ya hayo kumbuka kumbukaiuonyesha ukimwabudu vile vitu alivyonavyo vinakuwa vyakwako nini matunda ya hayo ssaa mo baada ya kumhudumia ukitoka hapo sasa saa sti moja mstari ule wa sita aa mstari wa sita angalia hi kitu saa s 6 anasema bali ninyi mtaitwa makuhani wa bwana watu watawaiteni wahudumu wa mungu wetu kule tua nini tuna hudumu mbele ya sanduku la agano mbele za mungu si ndio bali ninyi mtaitwa makuhani wa bwana watu watawaiteni wahudumu wa mungu wenu wetu na anasema mtakula utajiri wa mataifa na kujisifia utukufu wao kwio anasema kwa sababu umefanya hivyo utajiri wa mataifa dunia na vyote vijazio ni mali ya nani mali ya bwana kw anasema utajiri wa watu wa mataifa watu wasiomjua mungu weo ndio utaanza kula alafu utajisifia katika nini tninasema katika, katika, katika utukufu wao sikia bibilia habari njema anavyosema bibilia habari njema anasema hivi anasema nanyi mtaitwa makuhani wa mwenyezi mungu mtaitwa watumishi wake mungu wetu mtafaidika kwa utajiri wa mataifa mtakula tkulama mtatukuka kwa mali zao mtafaidika na utajiri wa mataifa mtatukuka na mali zao mtatukuzwa kwa sababu ya mali zao kwa kama unataka kufaidi utajiri unaokuzunguka anza tengeneza utaratibu wa kuanza kumfanyia bwana ibada wa kuanza kumwabudu mungu sijui kaa unaza kuona ao kuwe maanaake nini kama mimi nnamwabudu mungu maanake automatikal inasababisha utajiri wa watu wasiomjua mungu uanze kuja kwangu unasababisha mimi nianze kutukuka mali zao zianze kunitumikia mimi zianze kunitukuza mimi zianze kunikweza mimi sijui si kawa unaonahu tiririko rafiki ndomana kakuambia unatakiwa umpende mungu unatakiwa umheshimu mungu unatakiwa umwabudu mungu na otomatikali basi umtumikie mungu na ukifanya hayo kwa uaminifu unaanza kuona nini unaanza kuona matunda anavyokuja badala ukawa unafukuzana na ela ela nakufukuzia wewe badadla ukawa unafukuzana na utajiri utajiri nakufukuzia wewe fursa za kibiashara zinaza kufukuzia wewe utaanza kushangaa kwamba unakuwa una kibali mbele za watu kiasi kwamba hata uwezi kuelezea na nafurahi dogo mmoja alikuwa ananyeeleza majuzi hapa amekuja kanisani anasema na biashara ndogo sana, sana mwalimu huwezi kuamini lakini tangu nimeanza kuja kwenye ibada hapa kanisani na uwepo wa mungu nimekutana na uwepo wa mungu siku sikulia ilivokuja anasema tangu nimetoka hapo mauzo kwenye biashara yangu weziamini ya nauza kwenye walau la kitatu kila siku na nikikuonyesha biashara yenyewe nikakwambia nauza laki tatu kiko hapa hamna wala kitu cha maana lakini mauzoa wenye hamsini hamsinilakisao eye laki la tatu kila siku na nasema biashara enyewe kiangalia utana niyaovyo tu lakini doonauza, kwa lakinidnauza ya uwepo wa mungu kwa sababu ya kibali cha upendeleo sasa unangoja unangoja nini nini rafiki kufanya maamuzi ya kuanza kumwabudu mungu kumheshimu mungu kumpenda mungu kwa moyo wako na nguvu zako zako zote mali unasubiri nini rafiki wakati ni sasa usisahau bado milango iko wazi kwa kufanya maamuzi ya kuwa yakuwa wa vipindi vya neema na naakwanzakuchangia injili usiabudu fedha mwabudu mungu fedha itakuabudu wewe mpende mungu usipende fedha fedha itakupenda wewe muheshimu mungu usiheshimu fedha fedha itakueshimu wewe mtumikie mungu usitumikie fedha fedha itakutumikia wwe na hatua mojawapo nzuri ya kufanya maamuzi ni kuchukua hatua sasa kipindi kinachokuja nitakuonyesha kwamba wakati wakutoa tunatoaje watu wengine mnakosea pia kwenye mnaotoa sijui nini mnatoa mnatoa vibaya na matokeo kwa taba, matokeo kwa sasa nitakuonyesha vizuri mnakoseapia mambo matoa vizuri tumefika mwisho ni tena kwa wale ambao bwana amekuwa akiwatendea wema kuna watu mkinisikiliza mepona angalia maumivu amna ule ugonjwa umeondoka tutumia ushuuda hivyo tu ehivyo tu jina langu naitwa huruma gadi yesu na kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo wa waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumpawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba mpesa 765242 ama telmane 78952 Mbili. ama tigopesa sfuri67tatu a2 nitarudia mpesa namba 764 tao 2imbi elma namba 789 ta4 tigopesa namba 67242 wakisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubsribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuasilia katika appeas pamoja na kuigoast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au 789 t5242 au 673 5242