vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sikiliza rafiki utaratibu unasema unatakiwa umwabudu mungu na kumtumikia unamwabudu alafu ndo unamtumikia kama haumwabudu mungu huwezi ukamtumikia mungu katika viwango vya kiungu maana yake ni kwamba utamtumikia mungu katika mwili nthee na mwili haufai kitu mwana yesu alisema yoana 63 roho ndiye itiayo uzima l ulio rafiki nakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vya na jina langu naitwa kwamba kuungana nami tena, ambacho, osikisa, crystal, na kwa, kwa, kwa na na na na mara na ili kile kwako kila siku lengo imani yako pidy kli jinalanu ih wns fikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja wa kwa moja katika kuamini uh, ku, kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya kama utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kama kristo hunabudi kua mwanafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo wanasikiliza na, wa na, na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tuna malizia leo somo letu ambalo lina kichwa kinachosema uh, mungu moyo pamoja na fedha na leo nataka tuangalie namna ya kumwabudu mungu kupitia matoleo yetu kwa lugha mm-hmm. nyingine matu, watu wengi wanapuika kwenye matoleo wanatoa tu wanatupa wana, wana na kiasi kwamba kutoa kwao kumwaletea matokeo ambayo ni sifuri na tunataka turekebishe hilo tatizo kwa sababu najua wengi mnatoa mnatoa makanisani mnatoa kule na, na, e, na YouTube, lakini unapotoa namna gani hilo ndio tunataka naulul ittaaanagtkukumbushe tu kamba mafundishoaa pia yanapatikana apple taata na kot unapatikana kwa jina a mwalimurumagadi ukifika pale utakapoangalia tafadhali like amakusikilizatafadhali pmoaas unepeda kupata mafunisho ao kwaniaaa w maamuzi kwa kupitia upendo na kumheshimu mungu na mapato yako na kuaisa ama unatumia uchumi wako kwamba kwa ama ya kristo inasonga mbele kupitia asante kwa kwa wa na kweli. umeleta ulta kubwa sana swngi tunao tuko pamoja tangu mwaka jana, mwaka juzi, asante sana letu moja, kwa, moja na nasa kwa mara ya kwanza utajifunza kitu fungua moyo wako fungua akili yako atakuhudumia tunaendelea na somo letu tunafika ukingoniukingoni na takatuikubushia mambo machache kwamba tuliona katika luka n bwanayesu anazungumzia kwamba unatakiwa umwabudu na kumtumikia mungu pekee yake na nikakwambia huwezi huweziukamtumikia mungu kabla hujamwabudu kwanza so, kitu na kama we ni mtumishi ki watumishi wengi watu wengi wanapenda kumtumikia mungu lakini hawapendi kumwabudu mungu si kumbuka wewe ni askari wa kristo unapokwenda kwenye chumba cha siri chumba cha ndani ukaanza kumwabudu mungu ukaanza kumfanyia mungu ibada mungu atasema na wewe yale anayosema na wewe ndo unapotoka kwenda kutumika unaenda kutumika sawasawa sawa na alivyokuelekeza kwa bahati mbaya sana tuna watumishi wengi sana hawakai mbele za bwana kumsikiliza na hata wakienda mbele za bwana hawaendi kumsikiliza wanaenda wakiwa na waoja zao wenyewe ana lisi ya msururu wa vitu vyake si. mwingine anaenda mbele za bwana anataka niwe na nguvu niwe na pawa kuliko watanzania wote nio na huduma itikise tanzania nzima yaani yaniniwe eh, na mamlaka wengine wanaeza kujitungia majina wana majina chungu mzima mwingine anajiita kwamba nabii aliyetukuka mwingine sijui nabii wa utukufu mwingine siju nabii wa kisasi cha mwisho mwingine sijui mtume mtume wa kiatu bora ani majina chungu mzima hawa watu hawamsikilizi mungu anataka nini badala ya kumsikiliza mungu mwenye kazi anataka nini na anaelekeza nini wanakwenda kutafuta mawazo yao wenyewe na tamaa zao wenyewe na ndio maana wanakaa kwenye maombi muda mrefu wakitoka hawana kitu cha kuonyesha sikiliza rafiki utaratibu unasema unatakiwa kumwabudu mungu na kumtumikia unamwabudu alafu ndi unamtumikia kama haumwabudu mungu huwezi ukamtumikia mungu katika viwango vya kiungu maana yake ni kwamba utamtumikia mungu katika mwili in the flesh na mwili haufai kitu bwana yesu alisema yoana 3 roho ndiye itiayo uzima anasema flesh you nothing kwao lolote unalofanya katika mwili mbele za mungu alikubaliki kwa nini anatafuta watu atakaomwabudu na kumtumikia katika roho na kweli snanyelea chekuzungumza rafiki nazungumza kwa lugha ya upendo kabisa iliweze kunyelewa kwa hiyo mimi kutoka nikajitahidi kwenda kumtumikia mungu pasipokuwa na muda wa kukaa naye na nikienda kukaa naye siende kumpelekea listi ya matatizo simajuzi hapa ilikuwa kwenye maombi nasikia wapendo wanavyoomba nakomboa mabega nakomboa shingo nakomboa masikio nakomboa pua nakomboa meno nakomboa magoi yaani ukisikiliza mpaka unatamani ardhi ifunuke ikumeze yaani unasema mungu wangu hawa ni wakristo ama ni wapagani badala ya kutumia ule muda kwenye mlima wa bwana kumfanyia bwana ibada kumtukuza kumshukuru na kumsifu kukaa mbele ya uwepo wake na kuinjoi ukisikiliza ni vituko ni vituko ni vituko ni vituko ni vituko navunja madhabau hii navunja madhabau hile navudakedekke alafu watu hawa hawa hawana matokeo ukiwauliza hawana matokeo wala hawakui kiroho wala hawapigi hatua yoyote kiroho na mbaya zaidi hawafanyi tasimimi lakini utaratibu wa mungu rafiki ni kwamba unamwabudu ukitoka kwenye kumwabudu sasa una uwezo wa kuwa mwakilishi mzuri moja kwenye kumbuka walawi oeshe kitu kabila la walawi ndio walikuwa nakupatikana makuhani wa bwana katika katika makabila kumi na mbili ya israeli walawi walikuwa hawana sehemu hawana urithi wao hawakupewa urithi sasa ntaga nikuonyeshe kitu angalia kumbukumbu la torati kumi msarul a ska mungu anaosema kuhusu ala ambao ndo kumbuka o pia alikuwa ni mlawi mlai na wakati huo bwana alitenga kabila ya lawi ili walichukue lile sanduku la agano gano labwanakumbuka kwenye agano la kale sanduku la agano la bwana ndio linabeba uwepo wa mungu wamungu na wakati huo bwana alitenga kabila ya lawi ili walichukue lile sanduku la agano la bwana wa wasimame mbele, za, mbele ya bwana kwa kumtumikia na kuwabarikia watu kwa jina lake hata hivi leo leok okay, ngoja nigeuze nisome kwenye tafsiri ya neno anasema hivi wakati huo bwana aliteua kabila la lawi kulibeba sanduku la agano la bwana kusimama mbele za bwana ili kutoa huduma ama kumfanyia ibada na kutangaza baraka kwa jina lake kama wanavyofanya mpaka leo maana nini maanake ni kwamba wanasimama mbele za bwana wanamfanyia bwana ibada wakati mwingine kwa kufunga wakati mwingine unaenda tumbele za bwana kwa ajili ya kumtukuza kwa ajili ya kumshukuru na kwa ajili ya kumsifu unapokuwa ukiwepo katika uwepo wake tuliona kwamba kwenye matendo y mtuma 1 roh mtakatifu rakasema nitengeeni sauli na barnabas kwa kazi niliyowaitia kwao ukiwa pale atakwambia leo hii mwanangu nataka ukitoka hpa uende ukabariki watu katika jina langu maanake unatoka kwenda katika jina la yesu kristo ukitoka hapa ukitumia jina la yesu kristo tunaanza kuona matokeo kuna watu mnanisikiliza mnafahamu mmetumia jina la yesu hamna matokeo mnaoyapata alafu mna kwa nini ni kwa sababu hilo jina linatumika ukiwa katikani katika roho nakuwa katika roho maanaake nini mfanyie bwana ibada utajazwa na roho mtakatifu utaishi katika roho utaenenda katika roho na kman utahudumu na kutumika katika roho kwaanasema hawa walawi wanapokuwa wakifanyia bwana ibada baada ya wapo inawaruhusu sasa waweze kubariki watu katika jina la bwana ndio maana nikasema hakikisha unaanza siku yako mbele za bwana wote tunaweza kama uwezi saa nzima hakikisha walau nusu saa kila siku kabla ujaenda kazini kabla ujaenda kwenye biashara yako na ukijaribu hautakaa uwache siknanyeelewa huwezi ukawa unaanza asubuhi yako kwa kumfanyia bwana ibada alafu kwenye duka lako usio unauza kuliko watu wote ni nis haiwezekani haiwezekani ukawa unaanza kwa kumfanyia bwana ibada asubuhi alafu kazini kwako usiwe supsta ni imposible kwa sababu mungu ataanza kukupa hekima ataanza kukupa na maarifa ambapo utakuwa ukifungua kinywa chako ukizungumza hekima inayotoka katika mdomo wako inamshangaza kila mtu ufumbuzi wa changamoto katika kampuni ambazo ma, majibu yatakaotoka kwenye kinywa chako kila mtu atashangaa kwa sababu bibilia nasema stefano akiwa amejaa roho mtakatifu tuende kwenye, kwenye, kwenye luka 5 alafu tarudi mahali tumalizie luka5 luka 15 luka angalia kitu luka 5 angalia kwanaeto nawambia mitume anasema kwa sababu mimi nitawapa kinywa na hekima ambayo wateseenu wote hawataweza kushindana nayo wala kuipinga sasa tend ukaangalia anamaanisha ni tende kwenye matendo ya mitume sasa matendo ya mitume mlango ule wa sit anasema mstari ule wa nane na stefano akijaa neema na uwezo alikuwa akifanya maajabu na ishara kubwa katika watu lakini kabla ya hapo angalia mitume alivyokuwa amesema mstari ule wa nne watatu sore aasa basi ndugu chagueni watu saba miongoni mwenu walioshuhudiwa kuwa wema wenye kujawa na roho na hekima ili tuwaweke juu ya jambo hili na si tudumu katika mambo katika kuomba na kulihudumia neno neno hili likapendeza machoni pa mkutano wote wakamchagua stefano kwa hio stefano sio tuamba alikuwa amejaa roho mtakatifu msara anasema stefano akijaa neema na uwezo yaani nguvu alikuwa akifa, akifanya maajabu na ishara kubwa katika watu lakini baadhi ya watu wa sinagogi lililoitwa sinagogi la mahuru na la wakirene na nla waeskanderia wa na, wa, na la wale wa kilikia na asia wakaondoka na kujadiliana na stefano lakini hawakuweza kushindana na hiyo hekima na huyo roho aliyesema naye yaani roho alikuwa akizungumza kupitia stefano hii ndio faida ya kujazwa ya kumfanyia bwana ibada kumwabudu mungu sasa tuende kwenye sala la matoleo nizungumze kidogo l la matoleo ea kumkubwa la torati mlango wa ishi 6it hasa niseme kitu kimoja hapa mara nyingi unavyosoma bibilia yako utaona utaratibu wa namna ya kutoa e, nita ni limbuko ndio ulikuwa utaratibu huo huo pia unaambatana sa nyingine na namna ya kutoa fungu la kumi na kwa maana hiyo ndio utaratibu huo huo ambao ulitakiwa uambatane na kutoa matoleo mengine yote kwa hiyo mstari utakaosoma hapa yes inazungumzia e, nini limbuko lakini pia inazungumzia na fungu la kumi ukisoma saa so, sitai kwenda mbali nataaknda kwenye, ambali, sandaka, kwenye tukunye, kipengele ambacho nataka tukilenge tuweze kukiona kwa sababu kumekuwa kuna namna ambavyo utoaji wa fungu la kumi unaos moja niseme hivi mchakato wa kutoa fungu la kumi ni wa muhimu mno kuliko fungu la kumi lenyewe nitarudia tena mchakato wa kutoa fungu la kumi mbele za mungu ni wamuhimu mno kuliko fungu la kumi lenyewe watu wengi sana wanasema mwalimu mimi natoa fungu la kumi lakini sioni matokeo sioni matunda na ni kwa sababu watu wengi kwenye mchakato wa kutoa fungu la kumi hawaufuati na wengine ukijaribu kuwafundisha wanasema sasa mwalimu unaturudisha kwenye sheria na wanasema hivyo ni kwa sababu tu hawataki kutenga muda kwa kumwabudu mungu kwaiyo sana nataka tusome kumkumbwo na thorate ishiri na sita alafu tuanze msarule w wa... nitasoma mstarule wa kumi na wa kumi na moja naomba nisome kwenye tafsiri ya neno bibilia ya neno anasema hivi nami sasa najua nimeanzia katikati lakini kwa sababu ya kuokoa muda nami sasa ninaleta malimbuko ya ardhi ambayo wewe ee bwana umenipa ingeza ikawa ni fungu la kumi pia anasema weka kapu mbele za bwana mungu wako na usujudu mbele zake kisha wewe pamoja na, na walawi na wageni wote walioko miongoni mwenu mfurahi katika vitu vyote vizuri ambavyo bwana mungu wenu amewapa pamoja na wanyumbani mwenu angalia bibilia ya habari njema anavyosema na sasa nimemletea mwenyezi mungu malimbuko ya mazao ya nchi ambayo amenipa kisha utaweka kikapu chini mbele ya mwenyezi mungu, mungu wako na kuabudu mbele zake ndo hichokuwa nataka ukione kwao anasema unachukua edha limbuko lako ama unachukua hilo fungu la kumi alafu unakwenda unamwabudu nalo mungu ungeweza ukapiga magoti ungeweza ukasujudu sawa lakini sio hivyo tu angalaula mstara wa 11 pia anasema nawe utafurahia mema yote ambayo mwenyezi mungu wako amekujalia wewe na jamaa yako nao watafurahi pamoja nawe kwahio anasema napokuwa nimechukua fungu la kumi ama nimechukua limbuko nakwenda mbele za mungu naweka na ningiweza na, kusema kitu cha namna ii kwa mfano kumbuka kumfanyia bwana ibada ni kumtukuza ni kumshukuru na kumsifu kwa hiyo natakiwa nitumie fungu la kumi ama matoleo yangu iwe ni limbuko ama iwe ni sadaka niiweke mbele za bwana nimfanyie bwana ibada kwa kutumia hiyo niseme e, mungu mikononi mwangu nimekamata fungu la kumi fungu hili la kumi ni uthibitisho kwamba umeniokoa na kunitoa kutoka katika mamlaka ya ibilisi ukaniingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lako fungu hili la kumi ni uthibitisho kwamba nimebarikiwa kwa baraka zote za rohoni na kwamba nimekombolewa kutoka katika laana ya torati na sasa baraka ya abrahamu inatenda kazi katika maisha yangu fungu hili la kumi mungu wangu ni uthibitisho kwamba yesu kristo kwa neema yake alikuwa maskini ili mimi niyo tajiri na ndio maana leo hii mkono wako wenye nguvu umenibariki nina kitu hichi cha kukutolea mungu wangu nimekuja na fungu langu la kumi kukuabudu nimekuja na fungu langu la kumi kufurahi mbele zako nimekuja na fungu langu la kumi kukushukuru kukutukuza na kukusifu wewe mungu wangu kwa maana wewe ndiyo ngao yangu na sababu yangu kubwa sana asante mungu wangu kwa ajili ya afya ya watoto wangu asante mungu wangu kwa ajili ya ustawi wa watoto wangu mungu wangu asante kwa maana kazi ya mikono yangu umeibariki kila analotia mkono kulifanya roho wako mtakatifu anafanikisha mambo yote katika mikono yangu tazama nimejaa ustawi na mafanikio pande zote za maisha yangu baba asante kwa maana umeniingiza katika amani umeniingiza katika pumziko hakuna habari ya vita hakuna maadui umewanyamazisha wote na hii ni kwa sababu ya upendo wako kwangu kwa mimi mungu wangu asante baba kwa maana unaniheshimu kwa kuwa na mimi inakuheshimu wewe na umeniongeza katika maeneo yote ya maisha yangu asante kwa kuwa ninakuheshimu na, na mali zangu na wewe umeniheshimu ghala zangu umezijaza na utajiri wangu umeufurikisha na hili fungu la kumi a ni uthibitisho wa uwema wako na upendo wako kwangu mimi moyo wangu umejaa furaha mungu wangu moyo wangu umejaa shauku ya kukuabudu wewe ya kukutumikia wewe ya kukutukuza wewe kwa sababu wewe mungu wangu unastahili kuabudiwa wengine wana miungu lakini miungu yao ina macho lakini aioni lakini muungu wangu e macho yako yanaona kwa maana macho yako anakimbia ulimwenguni mote ili ujionyeshe mwenye nguvu kwa niaba ya wale wote ambao mioyo yao imekamilika kuelekea kwako na moyo wangu umekamilika kuelekea kwako muungu wangu ndio maana umejionyesha mwenye nguvu na umeingia katika uchumi wangu angalia jinsi ambavyo umenibariki angalia jinsi ambavyo biashara yangu unafanya vizuri nilianza na biashara ikiwa ndogo mtaji wake ukiwa ni shilingi eluan tazama biashara yangu hivi mtaji wake ni shilingi milioni tano mungu e ni mwaminifu unaangalia gano lako unaanza kujisifia una brag unaanza kujisifia kuhusu mungu wako unasema wacha ni kuchezea unamchezea una n una kidogo isi unamfanyia bwana ibada unaanza ku ukigaragara ukirukaruka unacheka unafra aambia una mungu ni mzuri mno mzuri mno mzuri mno angalia mwezi huu uliopita umenigusa mungu wangu ukajalia kwa neema yako nimeweza kuchangia shilingi nimeweza nman shilingi milioni moja atia kazi ya ufalme nimeweza kutoa shilingi elu an nm hi katika kazi ya ufalme hakika umenifanya mimi niwe mkarimu kwa sababu ya ukarimu wako mimi natoa kutaataumenipatia nahii ni sehemu tu ya vile ambavyo umenikabidhi mungu wangu hakika utajiri na heshima vinatoka kwako uweza nangubu, kwako we, mshukuru, na nguvu ni na tena umenipa unamshukuru nakumshukuru nakufurahia naufuraha utasikia uwepo wake unakuja uwepo wake ukija sasa pale ambapo huko maanaake ni kwamba unasujudu nalalakifudifudi alafu hicho ulichomletea nakiweka mbele zake aafu natulia a haufungui mdomo tena unasubiria kusikia atasema nini hapo ndio wakati ambapo bwana anaanza kukupa hekima anamiminia ufahamu anakupa na maarifa anaanza kupa na ujuzi anaweza kakupa na aidia mpya ya biashara ama akakuelekeza namna ya kupanua hiyo biashara yako ama akakuelekeza namna ya kufanya vizuri kazini hapo sasa ndo unapoanza kuona uwepo na mkono na utukufu wa mungu ukija katika maisha yako hivyo ndivyo ambavo tunamtolea mungu matoleo tunamwabudu nayo nikuulize swali je hivyo ndivyo ndivo anasema ufurahie unapoenda kutoa matoleo fungu la kumi ama ama, ama, ama limbuku ndio maana ulitakiwa uanzie nyumbani kwako unapokuja kanisani ama unapotia kwenye simu ukatuma kwa mtumishi ulishamaliza kufanya nayo ibada nyumbani kwako huwezi ukafanya hivyo alafu usistawi na ndo ukiwa pale mungu atakuelekeza wakati mingine atakuambia hili fungu la kumi nataka upeleke kanisani kwa mtumishi fulani kuna wengine mnatoa mafungu yenu ya kumi kwenye makanisa ambayo ni useless sorry to say hawamhubiri kristo hawahubiri habari ya ufalme wa mungu hawahudumii wagonjwa hawaingizii watu kweli imekaa tu ni kulindana hapo kwamba msitende dhambi mwende mbinguni na kanisa limejaa dhambi limejaa uchafu lakini ukiwa unamfanyia bwana ibada atakuelekeza atakuelekeza sio wakati wa kumtolea bwana sio wakati wawe kulalamika mungu angalia nimekuletea fungu la kumi lakini unajua watoto wangu hawana ada lakini unajua nadaiwa kodi ya nyumba mungu wangu sio wakati wa kulalamika amesema ni wakati wa kufurahi ukinungunika tu umeliwa kama unatoa fungu la kumi ukinungunika ni bora ungechukua ela ukaenda ukatupa chooni haina manufaa yoyote inakuwa ni takataka mbele za mungu ni kinyesi anasema fungu la kumi iwe ni limbuka ama sadaka nyingine yote unaitoa unamwabudu nayo mungu kwanza mbili unatoa ukiwa umejaa moyo wa furaha na kushangilia huitoi ukiwa unanung'unika sasa rafiki hivyo ndivyo ambavyo tunampenda mungu kwa nguvu zetu zote na mioyo yetu yote na nafsi zetu zote tuna mungu tunamwabudu mungu na kumtumikia mungu huwezi ukafanya katika mpangilio huo na mtiririko huo maisha yako asibadilike kama ukusikiliza mse yote rudi tena kasikilize alafu atakayekuelekeza roho mtakatifu fuata utashangaa elfu bili na ishirii na moja jinsi ambavyo uchumi wako utabadilika amua kwenda kwenye viwango vipya vya kumwabudu mungu na kumtolea mungu amua fedha yako imtumikie mungu enda viwango vipya kama ulikuwa na elfu tano amua ajili yako baba katika jina la yesu kristo nimefundisha watoto wako kwa siku hizi kumi na mbili tukizungumza umuhimu wa wao kukupenda kukuheshimu kukuabudu na kukutumikia na ninaamini kwa uwezo wa roho mtakatifu na kwa neema yako wamenielewa ninaomba neema maalum ikae juu yao neema ambayo sio tu kwamba itawafundisha katika kuenenda katika hili ambalo nimewafundisha lakini pia itawawezesha kuenenda katika ile ambalo wamelisikia kile ambacho roho wako anasema asante kwa maana ninaamini wana masikio ya kusikia na wana macho wa kuona na mioyo yao imetiwa nuru wataelewa kile ambacho kimezungumzwa na watapokea ujumbe huu kwa furaha kubwa kabisa watautia kazini na wataanza kupata matokeo baba asante kwa maana umenisikia amen kama una maumivu mahali popote tia mkono wako kwenye kichwa kwenye kifua na tutaanza kuomba sasa hivi katika china la yesu kristo ninaamuru kazi zote za ibilisi kusambaratika ninaaribu na kuteketeza kazi zote za ibilisi katika maisha yako ninaamuru uzima wa yesu kristo umiminike katika kuanzia utosini mpaka katika unyayo katika china la yesu kristo ninaagiza baraka ya bwana itende kazi katika maisha yako kuanzia sa sasa hivi baba asante kwa ajili ya malaika wa vitengo mbalimbali ambao unawaachilia sasa hivi kuja kuwahudumia watoto wako na kuwavusha katika hayo maeneo ambao wanahitaji msaada wa kuvushwa katika mwaka hu1 yesu kristo tunapokea hiyo huduma ya malaika tunasema asante kwa ajili ya matokeo mazuri na kurisha sifa shukurani na utukufu amen basi rafiki tumefika mwisho ni kupe ongera tena kwa mwaka wa elfub 2h1 najua ni mwaka wa kipekee kama nilivyokuambia na tutajifunza mambo mengi mazuri kabisa kwao usikose somo letu jipya lunaloanza hapo kesho unasema somo gani utalisikia kesho alafu tutakwenda vizuri kabisa najua mwaka 21 utamwelewa kristo katika viwango vipya kabisa na matokeo yatakuwa ni makubwa zaidi katika maisha yako basi nimefikia mwisho jina langu naitwa huruma gad nikukumbushe tu kwamba yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho wa ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga miu geita mbea dodoma pamoja na wilaya y nzega sumbawanga na bukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalewa kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambayo mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba mpesa 765242 ama telmane 78952 Mbili. ama tigo pesa 6735242 itarudia mpesa namba 7645242 etelman namba 7895242 tigo pesa namba 67242 eka ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubbe katika youtubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242