vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu juuwa ufalme wa mungu umefika ukiona nimeponya wagonjwa kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu umefika ukiona ukiona kwamba nimefanya miujiza kwamba watu wame, wamepona wameekewa viungo vipya jua ufalme wa mungu umefika ukiona kwamba nimelisha watu ltan kwa mikate mitano juwa ufalme wa mungu umefika Wote pale ulipo rafiki, katika mafundisho mafundisho ya ya kristo kristo kupitia vya neema na kweli jina langu huruma gadi kwamba kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu ametuandalia kumbuka tu kristo yanakuja kwako kwa kwa kila siku na wakati kama huu ma u lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na katika cheo cha cha wa kristo kwa lugha kmo ha utuliuwarist a kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja kwa moja ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu ambalo tumelianza ya ff t tunapatikana wajia lawaliua ukifika palef akini utakpoangalia akuiklafo lolot ui ya kwanjia, ya ya ya kwa njia whatsapp ama telegram kuna wa kwa kwa wa kristo kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu niunge katika namba utaunganishwa za kwako ambao ambao umekuwa umekuwa umekuwa ukisikiliza na ya skrizaji, na mafundisho leo lakini wengine ukifanya ukifanya maombi maombi vipindi vya neema pamoja timu yangu na mwisho snitoe ani shukrani kwako wewe ambao mefanya maamuzi ya kuwa pasna wa vipindi vya neema na kweli na kuhakikisha kwamba mafundisho ya kristo yanasambaa na kufikia watu wengi zaidi kwa njia relio asante sana kwa uaminifu wako nyote kwa pamoja nasema kwamba neema na amani ya bwana wetu yesu kristo zilish katika maisha yenu ustawi eri na fanaka vike katika maisha yenu bwana wabariki katika kuingia kwenu na kutoka kwenu kwa sababu ya ninyi kujitoa katika kuhakikisha kusudi la mungu la kuwaokoa wanadamu linatimia hapa duniani baada ya kusema hayo basi nikukaribishe pia na na iyo, fauti, na unasikiliza kwa kwa kwa ya kwanza mafundisho mafundisho mafundisho tu haya yako tofauti tofauti kuyasikia utakaposikia kwako ama unavyoamini usikasirike redio kwenye fursa mwachilie mtakatifu muda wa siku tatu naamini ataleta marekebisho ndani mwako baada hayo somo somo letu moja moja hapo awali katika utangulizi tunaanza jipya mba kichwa kinachosema uh ufalme wa mungu ni sasa sasa nielezee mambo machache kwanza kabla ya kwanza kwamba tunavyoingia tunavyoingiamwaka huu maanaake ni kwamba tunakwenda kwa katika katika utaratibu mpya utaratibu ambao tutafundishana tuta lakini kule mwisho tutakuwa tunatumia walau kama dakika ta st saba hivi tutatumia kuhudumia wagonjwa tutatumia kuhudumia wagonjwa kwa hiyo jua kuanzia sasa kila tutakua tukifundisha mwishoni tutakuwa tuna nafasi ya kuhudumia wagonjwa wenye vifungo lakini pia wenye changamoto mbalimbali mbali. iwe ni changamoto ya fedha ma, madeni siju unatafuta kazi unatafuta mtoto unatafuta nini wote tutakuwa tukiwahudumia kule mwisho kwa huo ni utaratibu wetu mpya nataka uanze kuzoeleka nataka uanze kueleweka kwamba tutakuwa tunafundisha lakini baada ya kufundisha tutatoa nafasi kwa roho mtakatifu ili kuweza kudhihirisha na kuthibitisha kile ambacho kimezungumzwa katika neno k huo ni utaratibu mpya ambao ningetaka kila mtu aweze kuelewa aweze kujua na akae mkao akijua kwamba hivyo ndivyo ambao tutakuwa tukienenda na kutenda baada ya kusema hayo basi tuende moja kwa moja katika matayo mlango wa t e, msarulmatayo wa mlango wa9aul5 wa bibilia inasema hivi naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuihubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina nitarudia kusoma tena anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuihubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina sasa kuna mambo kadhaa tunataka tuiangalie lakini nigusie tu kitu cha haraka haraka kwanza hapa anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji kwa hiyo inamaana hakuna mji ambao e, ha, alishindwa kuingia ama, ama, ama hakuna mji ambao alitaka kuingia alafu akazuiliwa na shetani kuingia wala hakuna kijiji ambacho alitaka kuingia na na shetani kuingia hilo la kwanza nataka ulielewe anasema alikuwa akifundisha katika masinagogi yao kwa lugha ya leo hii tungesema alikuwa akifundisha makanisani ama katika makanisa alafu anasema na alikuwa akihubiri ama akitangaza habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina sasa utaona ab, swala la kuhubiri habari njema ama habari njema ya ufalme wa mungu linaambatana na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina kwa lugha nyingine kila mara habari njema za ufalme wa mungu zinapotangazwa mahali kinachofuatia ni kwamba watu wanaponya magonjwa yao yote na madhaifu yao yote yanaondoka kwa hiyo huwezi ukatenganisha ubiri habari njema na swala zima la watu kuponywa na kufunguliwa swala zima la watu kuponywa kufunguliwa na kupokea miujiza yao huwezi ukavitofautisha huwezi ukavitenganisha niseme ndio lugha luga sahii huwezi ukavitenganisha hivi vinakwenda sambamba vinakwenda pamoja ni kama vile maji na kuloa mahali popote ambapo maji yameingia lazima ile sehemu iloane na hukuta sehemu imeloana jua hakika kuna maji yalipita pale kwa hiyo na habari njema ya ufalme wa mungu uwezi ukaitenganisha na zima la watu kuponywa kufunguliwa na kupatiwa miujiza yao na kwa maana hiyo basi utaanza kupata picha kwamba ufumbuzi wa changamoto yoyote ulionayo wewe na changamoto oyote nilionayo mimi ufumbuzi wake ni ufalme wa mungu ufalme ambao bwana wetu yesu kristo alikuja kuuleta hapa duniani nakana na sawa sasa <coughs> anasema alikuwa akitangaza nalima ta. naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuhubiri habari njema ya, ya ufalme wmngu na kuponya magonjwa yote na okay. wa anahubiri nini alikuwa anatangaza nini alikuwa anatangaza nini ukienda kwenye matayo mlango wa nn alafu ukafika mstari ule wa 1sb <coughs> anasema hiaay anasema tokea wakati huo yaani anazungumzia baada ya yes, uh, yohana mbaptizaji kutoka gerezani azatokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia anasema tubuni kwa maana ama kwa sababu ufalme wa mbinguni umekaribia sasa <coughs> kwa bahati mbaya ili neno ambalo kwa kiswahili limetafsiriwa kwamba ufalme wa mbinguni umekaribia saa nyingine tafsiri inakuwa ni, ni, ni, ni shida uh, Uh, tku amepatia vizuri tafsiri ya, ya kusoma uh, kwa urahisi amepatia vizuri kwanza anasema hivi tangu wakati huo yesu alianza kuwaambia watu ujumbe wake unaosema mbadili mioyo yenu na maisha yenu pia kwa sababu ufalme wa mungu umewafikia sasa neno lukua, neno ni nitafuta nihiloufalme mu wa, mu wa mungu umekaribia actually kwa lugha ya kiingereza nasema the kingdom of god f an maanaake kwa lugha nyingine ufalme wa mungu umefika na ndio maana huwa nikisomau mstari napenda kuchanganya na matayo kumi na mbili mstari ule wa shinanan matayo b zkasomaparudihapaa anasema namna hii lakini mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia anasema lakini mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu ufalme wa mungu umekwisha kuajilia na kwa maana hiyo basi tukiwa na wazo hilo hilo tukarudi kwenye matayo msarl1 utaona matayo ne, saba, tukisoma tukaingiza neno ufalme wa mungu umeksha kuajilia ingesomeka hivi tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri ama kutangaza makutangaa sema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umewafikilia ama ufalme wa mbinguni umefika ufalme wa mbinguni umefika ufalme wa mbinguni umefika ndio maana anasema ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu umefika ukiona nimeponya wagonjwa kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu umefika ukiona nime nime nime nime nimefungua watu kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu umefika ukiona ukiona kwamba nimefanya miujiza kwamba watu wame ona wamewekewa viungo vipya jua ufalme wa mungu umefika ukiona kwamba nimelisha watu elfu tano kwa mikate mitano juu ufalme wa mungu umefika sawa so, saa ukiona kwa, kwa, kwa, kwa roho mtakatifu tunapata kuna vitu kadhaa tuataka tuvizungumze hapa ambayo tukivisikiliza tukavielewa vitatupeleka mahali kwa hiyo anasema namna hii anasema kwamba tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umefika neno tubu nishafundisha sana huko nyuma lakini talizungumza ili tuweze kwenda sambamba na wale ambao wananisikiliza kwa mara ya kwanza neno tubuni kwa kiingereza repent sasa ku, kwanza nianze kwa lugha ya kiingereza ukisema maanaake ikamba ni kwamba ni neno ambalo limetengenezwa na maneno mawili una neno la kwanza r alafu na neno la pili penti penti maanaake ni juu kwa unavyosema pensi nmaanaake wanasema rudisha juu kwa nini kwa sababu anasema kwamba anzeni kufikiri kama watu waliotokea juu msifikiri kama watu waliotokea chini ndicho anachojaribu kusema kwa lugha ya kigiriki ni neno metanoya metanoya maana yake ni kwamba badilisha namna unavyofikiri badilisha mtazamo wako sasa sehemu nzuri ambayo ina, inatupa picha nzuri ya ili neno tubuni ningeweza kusema kwenye tutarudi hapa tende kwenye wakolosai <coughs> wakolosai kumbuka nimekwambia kwenye kiingereza anasema rpe maanaake rudisha juu rudisha juu kwaio wakolosai tatu mstari wa kwanza hadi wa pili unatupa picha nzuri kabisa ya neno tubuni ama mchakato ama utaratibu mzima anasema hivi basi mkiwa mmefufuliwa pamoja na kristo yatafuteni yaliyo juu kristo aliko ameketi mkono wa kuume wa mungu yafikirini yaliyo juu sio yaliyo katika nchi knaosema aeayafikirini yaliko juu kristo aliko kesi, kwenye nini kwenye nafasi ya mamlaka ufalme wa wa mungu umefika, tubuni wa mungu umefika tubuni ufalme umefika umefikabufalanfik namna naofiki msifikiri msi kama watu walioko walioko walioko chini tena walioko katika nchi fikirini kama watu juu juu juu basi ikiwa mmefufuliwa pamoja na kristo ya juhu, kristo yatafuteni yaliyo yaliyo aliko ameketi mkono wa wa kuume mungu walioo ya yaliyo katika nchi kwa lugha nyingine ungeweza ya yafikirini yaliyo rohoni na wale usifikiri yaliyo katika mwili mwilik okay. sasa tukiwa na hilo kao anasema tunarotea kwenye matayo nne matayo nne kui na saba kwao anasema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umefika kwahio anasema badilisheni namna mnavyofikiri badilisheni mtazamo wenu kwa sababu sasa hivi ufalme wa mungu umefika sasa anawaambia wayahudi ndio ilikuwa wasikilizaji wake wengi wakati anaanza kuhubiri njini anawaeleza waisraeli hawa sasa hawa waisraeli kumbuka walikuwa wana utaratibu na utamaduni wao wa. ambao wanaufuata ambao wanaishi kuenenda katika huo na kwa maaneo anaambia acheni kufikiria hivyo acheni kuendesha maisha yenu mnavyoendesha kwa utaratibu huo mlionao nataka hivi mgeuke mwanze kuendesha maisha yenu kwa kufuata utaratibu wa ufalme wa mungu kwa sababu ufalme wa mungu umefika badlisheni namna ambavyo mnahusiana na mungu kwa sababu ufalme wa mungu umefika tunakwenda sawa sasa ukienda kwenye luka sit bwana yesu anasema hivi maayakuwa anafundisha hapa ama tuanze mstari wa, wa kumi na nne mpaka wa kumi na sita anasema basi mafarisayo ambao wenyewe ni wapenda fedha haina tofauti sana na leo hii waliyasikia hayo yote wakamzi haki akawaambia ninyi ndinyi mnaojidai haki mbele ya wanadamu lakini mungu awajua mioyo yenu kwa kuwa lililotukuka kwa wanadamu huwa chukizo mbele za mungu torati na manabii vilikuwapo mpaka yohana tangu wakati huo habari njema ya ufalme wa mungu hutangazwa na kila mtu hujiingiza kwa nguvu sataratibu maana ake ni kwamba bwanaes alikuwa amepiga fundisho hapa alikuwa amezungumzia ekl ukirudi nyuma kidogo msadul wa 1natat banaes anasema hivi hakuna mtumishi awezaye kutumikia mabwana wawili kwa maana ama atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu amwezi kumtumikia mungu na mali basi mafarisao ambao wenyewe ni wapenda fedha waliyasikia hayoyote wakamzi haki na hichi kitu nimekiona kama unakumbuka nilikuwa anaonafundisha na hapa nyuma tu kabla ya hili nilikuwa naitwa mungu moyo na fedha kuna watu wengi sana wametoka kwenye magrupu kwa nini kwa sababu ni wapenda fedha imewakera hawataki mtu yoyote ambaye anazungumza kwamba mungu awe kipaumbele alafu fedha ndo ifuate nyuma kwao mungu wao ni fedha kwao na hawa mafarisayo walikuwa ni wapenda fedha kwao walivyosikia bwana yesu anasema huwezi ukamtumikia mungu na mali wakaanza kumhi wakaanza kumkejeli na bwana yesu anaendelea anaongea anasema sasa sikiliza torati na manabii vilikuwapo mpaka yohana mbatizaji tangu wakati huo habari njema za ufalme wa mungu zinatangazwa habari njema za ufalme wa mungu zinahubiriwa kwa lugha nyingine ufalme wa mungu umefika na kwa mene, utaratibu mliouzoea wa kuendesha maisha chini ya torati na manabii inabidi ubadilike mwanze kufuata utaratibu mpya ambao uko ndani ya ufalme wa mungu na tukizungumza habari ya ufalme wa mungu tunazungumzia serikali ya mungu kwao anasema kuna mabadiliko yamekuja anawambia mafarisayo ambao walikuwa ni wanafunzi wa musa ambao maisha yao yote walikuwa wakiendesha maisha yao kwa kufuata torati na manabii sikiliza torati na manabii viliishia wakati yohana mbatizaji alipokuja akitangaza habari njema za ufalme wa mungu ndipo matumizi ya torati na manabii yalipoishia na tangu wakati huo mnatakiwa mbadilishe namna mnavyofikiri mnatakiwa mbadilishe mtazamo wenu na ka maanao mwanze kuendesha maisha yenu kwa kufuata matakwa na maelekezo yaliyoko ndani ya ufalme wa mungu ndani ya serikali ya mungu sasa kwa watu ambao maisha yao yote wamewezea kufata torati na manabii hichi kitu ni shok maanake ni kwamba inawashtua kwamba naachaje utaratibu niliouzoea kila siku nianze kufuata utaratibu mwingine na hata leo hii tunaona tunavyoleta mafundisho ya kristo tukaanza kufundisha watu watu wanaiona kweli tunaoizungumza lakini wanakasirika wanakwazika ndani ya mioyo yao kwa sababu anawaza hivi kweli ntaachaje kukifanya kitu ambacho nimekuwa nikifanya kwa miaka kumi kumi na tano ishirini ishii na tano nianze kufuata kitu kipya na kwa watumishi wanakasirika wanasema kwamba ntawaambiaje watu kwa miaka yote hiyo ilikuwa nimeposea kwa hiyo anatia msimamo kwamba sibadiliki wala sitaki kugeuka maanakmaana yake ni kwamba anatetea nafasi yake na kichekesho tunavyoleta mafundisho ya kristo kimsingi wa kristo wa kawaida huwa wanafurahia mpaka hapo wanapokwenda kwa viongozi wao kuuliza viongozi wao wanaanza kushambulia na kudhihaki na kukejeli mafundisho haya kwa sababu wanaona yanatishia nafasi zao siju kaanayelanachokizungumza w- wako watumishi ambao wamediriki kwenda mbali zaidi na kutengeneza mazingira kwamba urumagadi aondolewe mafundisho yake yaondolewe kwenye redio sizungumzie redio hiyo no, na nazungumzia ko nyuma wengine wakati naandikaga makala kwenye gazeti walidiriki kwenda kwa mwahariri na kuomba chonde chonde muondoe huyu jamaa kwenye ni na mafundisho yake kwa nini kwa sababu hawataki kubadilika tubuni hawataki kutubu hawataki kubadilika na kuanza kufikiri sawasawa sawa na vile ambavyo watu walioko ndani ya ufalme wa mungu anatakiwa kufikiri na kwa maana hiyo kwa kuwa wao hawataki kubadilika kubadilisha namna wanavyofikiri automtkali nasababisha na watu walioko chini yao nao wasiweze kubadilika kumbuka mwanafunzi awezi akamzidi mwalimu wake na hii ni shida kwa hio bwanawezi wanasema tubuni badilisheni mtazamo kwa maana ufalme wa mungu umekwisha kufika ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu juu ya ufalme wa mungu umekwisha kukujia na kwa sababu hiyo nataka tumpe fursa roho mtakatifu hivi athibitishe katika maisha yako kwamba kweli ufalme wa mungu umekwisha kufika kwamba kupitia kazi kamilifu ya msalaba ya bwana wetu yesu kristo kupitia kile ambacho bwana yesu alikifanya pale msalabani maanayake ni kwamba ufalme wa mungu umekwisha kufika hapa duniani na ulifika siku ile ya pentekoste siku roh mtakatifu alipomwagwa duniani siku roho mtakatifu alipokuja hapa duniani ndio siku ambayo ufalme wa mungu ulifika hapa duniani na kwa maana yo hapo ulipo ambapo umekaa unanisikiliza na kuhakikishia huko ndani ya ufalme wa mungu na ufalme wa mungu umekuzunguka ni swala la wewe kuamua kupokea hicho ambacho nakihitaji kukipokea k kama una changamoto ya afya unaumwa edha una uvimbe eidha si mevunjika mifupa eidha una homa eidha wamekwambia una ukimwi una kansa una kisukari sijui figo zimefeli zimefanya nini maana ni kwamba ufalme wa mungu umekwisha kufika juu yako na kwa maana hiyo ni swala la wewe kupokea sasa leo hii nataka ujue tulianzia kwenye matao t 35 anasema bwana yesu alikuwa akihubiri habari njema katika miji na katika vijiji na alikuwa akiponya magonjwa yote na madhaifu ya kila aina kwa lugha nyingine ni mapenzi ya mungu nisikilize vizuri mpendwa ni mapenzi ya mungu tena ni shauku ya mungu wewe upone uwe mzima leo hii wewe upokee uponyaji wako leo hii sasa hivi ni shauku ni kiu ni matamanio ya mungu huo ugonjwa ulionao leo hii wewe uweze kupokea uhuru wako ni matamanio na ni shauku ni mapenzi ya mungu kwamba anataka utoke kwenye hivyo vifungo siku hii ya leo kwa nini kwa sababu anakupenda kwa nini kwa sababu yeye ni mwema na kimsingi tayari kupitia bwana wetu yesu kristo kazi kwa kazi yake ya msalaba ya kazi alifanya pale msalabani uponyaji wako uhuru wako muujiza wako tayari ulishanunuliwa ukalipiwa kwa damu ya yesu kristo na leo hii nataka niombe na wewe ili wewe uweze kushiriki na kufaidi kitu ambacho tayari mungu ambaye ni baba yako anataka ukipate ambacho alishakilipia kupitia damu ya yesu kristo kupitia kazi kamilifu ya yesu kristo na utapata uponyaji huu na utapata uhuru wako utapata na muji zako sio kwa sababu ya chochote ambacho amekifanya hutapata kwa sababu unastahili hutapata kwa sababu wewe ni mtakatifu hutapata kwa sababu unaimba kwaya ama kwa sababu umefanya jambo lolote jema na wala hautakosa kwa sababu umefanya jambo lolote lilo baya utapata kwa sababu mmoja mungu anakupenda mbili ni mapenzi yake wewe upate na tatu yesu kristu alishalipia kwaio nataka hivi uweke mkono katika edha kifua chako ama kwenye kichwa chako ama wali popote pale ambaopanauma alafu nataka niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo ninalibariki na kulitukuza jina lako asante kwa maana ni mapenzi yako tena ni shauku yako na upendo wako mkuu kwamba huyu ndugu anayenisikiliza apokee uponyaji wake siku ya leo na atoke katika vifungo ambavyo vinamkabili katika jina la yesu kristo uponyaji huu na uhuru huu ni wakwako wewe unayenisikiliza kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya hivyo ninakuamuru pokea sasa hivi katika, katika jina la yesu kristo wa nazaret nataka unyenyuwa mkono mmoja wote wakushoto wa wakulia juu nataka uwekemkono jipanisha ju chap ukipanisha juu chap hue uponyaji unakuwa umeingia cha namna hiyo sasa ninaamini na, Nina na ndivyo ilivyo umepona anza kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya kuna wengine mnasikia moto mwili mzima roho mtakatifu anakusafisha wengine mnasikia moto naj na kwenye ile sehemu ambayo ilikuwa ina tatizo maana ake ni kwamba ni nguvu ya uponyaji inaingia maana yake ni kwamba ilo tatizo limeondoka aanza kufanya kile ambacho ulikuwa kufanya na kwa ka ambao ulikuwa kwenye vifungo mwisho leo mwisho leo mwisho leo mwisho leo kuna ndugu nanisikiliza kichwa chako ulikuwa ni kizito unasikia kaa umefungwa kamba kaa umefungwa mnyororo kwenye kichwa hiyo cheni mekatika huko uruangalia akili yako ni nyepesi huko mwepesi kabisa sasa nikwambia siri nyingine rafiki siri ya kutunza uponyaji wako na kufanya uponyaji wako ukamilike ikiwa ni pamoja na naw kurudishiwa vile vitu ambavyo vilipotea kwa sababu ya ama kifungo kwanacho, ushuda. Ushuda kama kifungo ulichokuwa nacho ushuhuda ushuhuda ushuhuda tutumie wako wako una simu za kisasa whatsapp rekodi tutajie jina moja tu sema labda naitwa john niko singida leo asabua onwa a ushuhuda shudahuo utatusaidia kuwapa wengine waweze kusikia imani zao zijengeke leo hii nakuakishia usianzi siku nyingine bila kutuma ushuhuda wako tunasubiri ushuhuda wako ili mungu apate utukufu ili yesu kristo apate utukufu ili ionekane kweli ufalme wa mungu ni sasa tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa uruma Gali. na yesu ni kristo na bwana wanafunzi wa kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri njili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupi wa kile ambacho mungu amekufanyia amba kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 789522 au6 t5 242 nitarudia 678 9 ta 2in2l au 667tau ta 242 mekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katikayoutubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242