vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu juwa ufalme wa mungu umefika ukiona nimeponya wagonjwa kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu umefika ukiona ukiona kwamba nimefanya miujiza kwamba watu wame, wamepona wamewekewa viungo vipya jua ufalme wa mungu umefika ukiona kwamba nimelisha watu lftan kwa mikate mitano juwa ufalme wa mungu umefika Ulipo rafiki, katika mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweli jina langu huruma gadi kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine afaabsha fndhosu jlanu iinafurahamba wezakuunana ara ingi n ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku mda na wakati huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako nanisikiliza ili uweze kukua na katika cheo cha kimo cha utumiliu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango moja kwa moja ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu ambalo tumelianza linasema ufalme wa mungu kama f n k fnunapatikana ktote tunapatikana kwajia la mwalimuuma ukifikapale tafaa lakini pia utakapoangalia amakuikiliza fudiho lolote usiau ya kwa njia whatsapp ama telegram kuna grupu wa kristo unaweza ukatuba ujumbe mfupi tu niunge katika namba aa nnshw nitoe shani zaatfwww ma m za shukrani kwako wewe ambao mefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli na kuhakikisha kwamba mafundisho ya kristo yanasambaa na kufikia watu wengi zaidi kwa njia relio asante sana kwa uaminifu wako nyote kwa pamoja nasema kwamba neema na amani ya bwana wetu yesu kristo zilishwe katika maisha yenu ustawi eri na fanaka vike katika maisha yenu bwana wabariki katika kuingia kwenu na kutoka kwenu kwa sababu ya ninyi kujitoa katika kuhakikisha kusudi la mungu la kuwaokoa wanadamu linatimia hapa duniani baada ya kusema hayo basi nikukaribishe pia tofauti usikasirike fursa mwachilie ataleta nawewe na na na wa mungu ni sasa sio kesho io kiao sio tukiingia katika siju aamilenia nano ufalme wa mungu ni sasa na moja kwa moja nataka tuende kwenye matayo 4 17 anasema tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri ama kutangaza na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni ume fika najua wamesema umekaribia lakini tasiri sahii itakiwa ufalme wa mungu umefika na hapa fkozi ni baada ya yohana mbatizaji kucoa gerezani na kwa kwamanao bwana yesu amechukua kazi ile aliokua ameanza yohana mbatizaji naye akawa anaiendeleza kwao anatangaza kwamba ufalme wa mungu umefika mm-hmm. Uki, ukisoma ukisoma hilo neno kuhubiri ni neno linasemawa lugha ya kigiriki i neno linasema keruso na keruso anasema maanayake niezausema nikwamba ni, ni, ni mpiga mbiu mwenye mamlaka iliyo rasmi ambaye ana ujumbe ulio mzito ambao ni lazima kuusikiliza na kuutii ni mpiga mbiu mwenye mamlaka iliyo rasmi mwenye ujumbe mzito ambao ni lazima kuusikiliza na kuutii kwa bwana yesu alivyokuwa akihubiri na kutangaza habari njema za ufalme wa mungu hakuwa analeta kama pendekezo alikuwa analeta kwamba ni lazima kusikiliza na kutii sasa kabla ya kufika mbali pia nikukumbushe kitu kimoja kwamba tumebadilisha fmati kidogo ya vipindi sasa hivi kwenye vipindi vyetu vyote dakika tano mpaka saba za mwisho wa kipindi tutakuwa tukihudumia watu wenye magonjwa watu wenye vifungo watu ambao wanahitaji uh, muujiza yao kutoka kwa mungu ili waweze kupiga hatua kwenye kila kipindi ko kama una mgonjwa kama una mtu ana kifungo kama una mtu anahitaji muujiza wake anahitaji kutaa na mkono wa bwana mwambie asikilize na mwisho tunahudumia kwao nisema iliekelo sawa kwaho tunaona kwamba kuhubiri maana mtu anayehubiri kwa lugha ya kigiriki ambayo ni keruso maanake anasema ni mpiga mbiu mwenye mamlaka iliyo rasmi ambaye ana ujumbe mzito ambao ni lazima kuusikiliza na kuutii kwa hiyo inavyoletwa habari njema ya ufalme wa mungu hailetwi kama pendekezo inaletwa kwamba ni ujumbe ambao umetoa kwa mfalme mkuu ambaye ni mungu mwenyewe ambaye ni lazima kuusikiliza o ujumbe ni ujumbe ambao ni mzito na ni muhimu kwa wakati huu na lazima kuutii okay. sasa kwaho mwanaensa anasema tubuni kwa maana ufalme ama kwa sababu ufalme wa mbinguni umewafikia ama umewafikilia na tuende tukaangalia tuka, tuka kidogo kwenye nikuambia matayo kumi wow, na mbili ishiina nane taongezea kitu kidogo hapo alafu tutarudi samuel matayo kumi na mbili ishi na nane taanikufundishe kitu ambacho kimechukua ii miaka mingi kukielewa woo nakipata burebure tu namna hii haleluya bwana yesu anasema matao 1b lakini mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia lakini mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi jua ufalme wa mungu umekwisha kuajilia kwa, kwa lugha nyingine tungeweza kusema basi anayefanya kazi ya kutoa mapepo na kwa maana yyo kutoa kuondoa magonjwa na maradhi na kadhalika tuseme hivi mtendaji mkuu anayeendesha ufalme wa mungu ni roho mtakatifu yesu kristo ni mfalme yeye ndiye mwenye mamlaka lakini mwenye nguvu ya kutekeleza hiyo mamlaka ya yesu kristo ni roho mtakatifu ndio maana bwana yezu anasema ukiona mimi nimetoa pepo kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu umekwisha kuajilia na kwa maana hiyo basi ufalme wa mungu utakapotokeza mahali popote basi tunajua automatikali sio tu kwamba mapepo yataondoka lakini pia lazima watu waweze kupona ndio maana kwa mfano sau kwenye matao kumi na mbili turudi nyuma kidogo nyuma kidogo tu tende ule e, mlango wa kumi kwenye mlango wa kumi anasema msauli wa kwanza akawaita wanafunzi wake kumi na wawili akawapa sasa sio amri ni mamlaka mamlaka juu ya pepo wachafu wawatoe na kupooza magonjwa yote na udhaifu wa kila aina kwa hiyo kama katika matayo kumi na mbili ishii na nane bwana yesu anasema ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu umekwisha kuajilia maana yake ni kwamba basi ambaye huyo roho mtakatifu alitoa pepo ndio huyuhuyu tunaambiwa kwamba angalia okay, asema ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu juu ufalme wa mungu umekushakua ajilia kwao tunafahamu basi bwana yesu alikuwa anamtumia roho mtakatifu eh, ama alikuwa anamtegemea roho mtakatifu ndo luga sahii bwana yesu alikuwa anamtegemea roho mtakatifu katika kutoa mapepo tuko sawa sasa angalia hapa kwenye matayo ki moa anasema akawaita wanafunzi wake kumi na wawili akawapa mamlaka juu ya pepo wachafu alafu anasema wawatoe na kupooza magonjwa yote na udhaifu wa kila aina ko kama pepo wachafu wanatolewa kwa roho mtakatifu ama kwa nguvu za roho mtakatifu basi ni dhahiri pia magonjwa yote na udhaifu wa kila aina pia unaondolewa roha mtakatifu lakini roho mtakatifu anatenda kazi chini ya nini chini ya mamlaka ya yesu kristo tunaelewana okay. najua nazungumza na magrupu mawili kwa wakati mmoja pnazungumza na wewe kama mwamini ili uweze kufanya kutekeleza maagizo ya bwana yesu kristo lakini pia anazungumza na wewe ambaye pia unatafuta kuponywa ili uweze kujua kwaho maanaake ni kwamba kwa kuwa roho mtakatifu iko kila mahali kila wakati maana ni kwamba mimi nina uwezo wa kukaa hapa nilipo na nikakuhudumia haijalishi kama huko marekani huko sijui shes huko singapore huko sijui south africa hukot dst matter kwa sababu gani kwa roh mtakatifu hakuna umbali wala hakuna muda hakuna umbali wala hakuna muda nitakwambia <laughs> kitu kimoja naani lika kuna, na, na, kuna, kuna somo likuwa nafundisha na nikawa nimezungumza kwamba naona kijana yuko ndani ya maji anakimbizwa kila mara abao anaiona na nikasema nipigie simu jana ndugu mmoja akanipigia simu akasema mimi ndio yule uliyemtaja kwamba yuko ndani ya maji anakimbizwa hicho ndio kitu ambacho kinanisumbua hicho coa d nilikuwa nimekirekodi nime wiki mbili kabla ama tatu kabla lakini unaona kwa roho mtakatifu hakuna swala la muda wala hakuna swala la umbali kwa sababu roho wa mungu yuko kila mahali kila wakati ukisoma zaburi ndivyo ndionavosema hivo daudi anasema niende wapi nijifiche kutoka kwa roho rohowako nikimbilie wapi popote nikienda roho wako yupo hata nikiamua kwenda kuweka kitanda changu kuzimu huko nako upo nikiamua kujificha ndani ya giza wewe upo manakewewe ni nuru hamna sehemu ambao naza kajificha roho rhoo kwa hiyo bwana yesu anasema kwamba alikuwa anamtegemea roho mtakatifu ili kudhihirisha ufalme wa mungu kwa kuondoa pepo ili kudhihirisha ufalme wa mungu kwa kuondoa magonjwa magonjwa magonjwangapi yote ili kudhihirisha ufalme wa mungu kwa kuondoa udhaifu wa kila aina na leo hii tuna, bado tunaenenda kwa mamlaka ya jina la yesu na tunategemea nguvu za roho mtakatifu ndio maana nina uhakika kama vile ambavyo ninauhakika wa usiku na mchana ndivyo ambavyo ninauhakika wa wewe unaenesikiliza kupona ninauhakika wa wewe unanesikiliza kupokea uponyaji wako kupokea uhuru wako na kupokea muujizi ambao unautaka sio labda ninauhakika ninauhakika kuliko ambavyo unaweza ukafikiri kwa nini kwa sababu ya kile ambacho mungu amesema kwa sababu ya kile ambacho tunaonyeshwa katika neno lake tunakana vizuri eh? sasa baada ya kusema hayo turudi tena kwenye tene kwenye matayo tnmatayo 47 kwao bwanawensi anasema hivi tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umefika kwa hiyo kwa lugha nyingine basi ufalme wa mungu ukifika mahali maanayake ni kwamba kuwa njia ya roho mtakatifu nantafanua sahidi pia kuna malaika kadhaa wa, wa, wa vitengo mbalimbali ufalme wa mungu unapofika mahali maanaake ni kwamba ni roho mtakatifu amefika pamoja na jeshi la malaika ambao wanafanya kazi ya kuondoa mateso na vifungo na makandamizo ya wanadamu lakini sasa anasema kitu hichi anasema ufalme huu unapofika mahali ni lazima, lazima hawa watu waliofikiwa na huo ufalme wabadilishe namna ambavyo wanafikiri ili waweze kushiriki na kupata matunda ndani ya ufalme wa mungu sasa sikii anasema akihubiri habari njema habari njema nakusema akihubiri nakusema anasema tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri sasa tukienda kwenye, kwenye, kwenye marko mlango wa kwanza mstari wa kumi na nne na wa kumi na tano anasema hivi hata baada ya yohana kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini injili kwa hio anasema habari njema ni kwamba ufalme wa mungu umefika sasa kwa nini ujio wa ufalme wa mungu uwe ni habari njema kabla ya kuzungumza sala la kutubu kido, kwa nini ujio wa wa ufalme mungu ni wam njema ujio wa ufalme wa, wa mungu ni abari njema kwa sababu ufalme wa mungu ni ufalme ambao mamlaka yake ni kuu kuliko mamlaka ya iblishi ufalme wa mungu ni ufalme ambao mamlaka yake ni kuu kuliko falme za hapa duniani ufalme wa mungu maanake uko juu ya kila kitu na kwa kuwa ufalme wa mungu uko juu ya kila kitu sio tu uko juu ya kila kitu kimamlaka lakini pia uko juu ya kila kitu kwa maana ya nguvu na uweza na kwa maana hiyo kama ufalme wa mungu uko juu kwa viwango kwa maana ya mamlaka na kwa maana ya nguvu na uweza basi maanaake ni kwamba ni habari njema kwamba hakuna tatizo ambalo mimi na wewe ambalo tunalipitia ambalo ufalme wa mungu hauwezi kulitatua na habari njema ni kwamba ufalme wa mungu umefika na huu ufalme wa mungu unatenda kazi sasa hivi haya ndio mambo ambayo tunaendekea tubadilisha kufikiri sasa kumbuka tuko mwanzo tailisomo nagusagusa vitu alafu vitakaa vizuri kaumbuka kichoasema ufalme wa mungu ni sasa sasa angalia kitu hichi kwao anasema tubuni na kuiamini habari njema tubuni na kuamini habari njema sasa kwa nini anasema tubadilishe mtizamo na kuamini habari njema twende tenetna tukarudi kwenye uenye mstari wa it anasema hivi Okay. kumbuka kuwambia story livokua ilikuwa imeanza amezungumzia mstari wa tatu, mpaka msarwa at paa nianztauomachapchap aeanasema hakuna mtumishi awezae kutumikia mabwana wawili kwa maana ama atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumtumikia mungu na mali basi mafarisayo ambao wenyewe ni wapenda fedha waliyasikia hayo yote haki akawaambia ninyi ndinyi mnaojidai haki mbele ya wanadamu ama mnajihesabia haki mbele ya wanadamu lakini mungu awajua mioyo yenu kwa kuwa lililotukuka li, kwa wanadamu huwa chukizo mbele za mungu kui na torati na manabii vilikwako mpaka yohana tangu wakati hua abari njema ya ufalmu wa mungu hutangazwa na kila mtu hujiingiza kwa nguvu sasa angalia kitu hichi anasema kumbuka mafareta nilikwambia kipindi kilichopita walikuwa wanaendesha maisha yao wanafuata infati wayahudi wote walikuwa wanaendesha maisha yao kwa kufuata utaratibu ulioelekezwa katika torati na manabii tunavyozungumza torati na manabii tukizungumza torati tunazungumzia vitabu vitano vile vya kitabu cha mwanzo kutoka lawi hesabu na kumbukumbu la torati tunavozungumzia manabii tunazungumza kuanzia kitabu cha yoshua mpaka malaki hivyo <tuh> ndo hayo ndio ambayo torati na manabii ndo ilikuwa ikiongoza utaratibu na mwenendo wa maisha ya waisraeli kwa kila siku sasa kumbuka, kumbuka. ili uweze kupata kitu kutoka kwa mungu chini ya mfumo wa torati na manabii kulikuwa kuna masharti kwamba lazima utimize mambo fulani fulani ndio mungu akufanyie mambo fulani fulani pasipo wewe kutimiza huo utaratibu ulikuwa huwezi kupata kitu kutoka kwa mungu kwa lugha nyingine ni mwanadamu mwenyewe ndo alikuwa anawajibika kusababisha manufaa fulani fulani yapatikane kutoka kwa mungu kwa mfano ilikuwa kwamba wewe unatakiwa uwe mtakatifu na utakatifu unaoshughulikia mwenyewe ndio utakusababisha wewe uweze kupata kitu kutoka mbele za mungu alikuwa anasema itakuwa itaku, itaku, utakapoisikia sauti ya bwana mungu wako na kutimiza nini sheria zake zote na amri zake zote ndipo baraka hizi zote zitakapokujilia na kukupata kwa lugha nyingine ni lazima utimize masharti ambayo mungu alikuwa ameaweka kwanza alafu ndio uone mkono wa mungu ndio uonje wema wa mungu ndio uone mungu akitenda kazi katika maisha yako sasa bwana witu anasema nononono no, no orai na manabii vilikwako mpaka wakati wa mbatizaji tangu wakati wa yohana mbatizaji mpaka habari njema ya ufalme wa mungu n maanaake kwamba utaratibu umebadilika sasa hivi unapewa kwa neema huu ufalme wa mungu unakuja kutenda kazi katika maisha yako sio kwa sababu ya chochote ambacho o umekifanya lakini kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya kwaho maana yesu kristo alikuja akawa anaponya watu wote magonjwa yote na madhaifu ya kila aina sasa usisahau wakati bwana yesu anahubiri injili hapa duniani kabla ya yeye kwenda kufa pale msalamani na kumwaga damu yake bado alikuwa anatembea kama nabii wa agano la kale na watu wote walikuwa bado ni wenye dhambi dhambi haiondolewi mpaka damu ya yesu kristo imemwagika kwaho inamana watu wote ambao yesu aliwaponya watu wote ambao yesu kristo aliwafungua watu wote ambao yesu kristo aliwatendea miujiza walikuwa ni wenye dhambi wana asili ya dhambi walikuwa hawajazaliwa mara ya pili na hatuoni dhambi hiyo ikizuia hawa watu kuponywa hawa watu kufunguliwa hawa watu kupata miujiza kwa sababu gani kwa sababu yesu ambaye kusema yohana anasema toraci ilikuja kwa mkono wa musa yohana wamusa ai na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo kwa hiyo kwa lugha nyingine ujio wa yesu kristo ulikuwa ni ujio wa neema neema nini neema ni kibali cha upendeleo ni mtu kupata kile kitu ambacho akistahili unapewa bure pamoja na kwamba austahili lakini unapewa kwaho yesu kristo ambaye ni neema alipokuja nasema sasa kwa sababu ya neema ufalme wa mungu umekuja na huu ufalme wa mungu uko tayari kukuhudumia wewe kupata kile kitu ambacho unakihitaji pasipo wewe kutimiza masharti na ndio maana ni habari njema na ndio maana maana nini mafarisayo wakaanza kumdhi haki yesu kasani kwa sababu kwa anasema mambo yanapatikana bure sasa hivi huhitaji kuvuja jasho ni kwa neema na ndio hata mafarisayo wa leo hii huwa wanatudhihaki tunaoanza kuwafundisha watu tofauti ni kwamba wao hawana matokeo hawawezi kuudhihirisha ufalme wa mungu lakini sisi tunayoleta kweli ya kristo tuna uwezo wa kudhihirisha ufalme wa mungu kama tunasukuma mlevi vile wala sio ngumu wala hatuvuji jasho wala hatupigi yoe kitu kinakwenda kiulaini kwa sababu gani kwa sababu ni, ni kwa neema hakuna anayestahili kuhudumiwa na wala hakuna anayestahili kuhudumia vyote tunavifanya kwa sababu ya neema na kwa sababu ya hiyo neema ya mungu ufalme wa mungu saa unatenda kazi lazima kazia kwenye kufikiri kwetu kwa hiyo inawezekana na unanisikiliza una ugonjwa umekusumbua miaka chungu mzima una vifungo umejaribu kuvishughulikanavyo imeshindikana lakini nina habari njema kwako kwa sababu ya neema ya bwana wetu yesu kristo ufalme wa mungu umefika na huu ufalme wa mungu leo hii utaathirika katika maisha yako kupitia roho mtakatifu kupitia malaika ambao mungu amewaleza ambao anatenda kazi ndani ya hu ufalme na lolote ulilonalo leo hii sisemi kesho sisehemi wiki ijayo namaanisha leo hii leo hii unawekwa huru ni swala la wewe kuamua kukubali na kupokea kwa sababu uufalme wa mungu uko hapo mahali ulipo huyu roho wa mungu ambaye ndo anadhihirisha ufalme wa mungu yuko hapo wewe ulipo ni swala la wewe kujua tu namna ya kupokea ni suala la wee kutambua kwamba unapata sio kwa sababu ya utakatifu wako unapata kwa sababu ya utakatifu wa yesu unapata kwa sababu ya haki ya yesu unapata kwa sababu ya utii wa yesu sio kwa sababu ya chochote ambacho umekifanya lakini pia ni swala la kutambua kwamba pia hauwezi kukosa kwa sababu ya tabia ya yako kuwa chafu makua mbaya unapata kwa sababu ya utakatifu wa yesu unapata kwa sababu ya haki ya yesu unapata kwa sababu ya utii wa yesu na wewe unapata kama zawadi sasa ukishaonja wema wa munguutmta itakusababisha ubaii tabia yako chafu iache itakusababisha uanze kumpenda mungu uanze kumtafuta mungu utafute kumwelewa mungu zaidi kuliko kingine chochote ok kao nataka nikuhudumie sasa tukubaliane kitu kimoja tafanya maombi sasa hivi tutamkaribisha roho mtakatifu kupitia mamlaka ya yesu kristo kwa maana ya jina la yesu kristo ili haja ya kuhudumia hapa ulipo na leo hii roa anataka kuhudumia watu ambao wanasumbuliwa na kitu kinaitwa addiction maana yake ni kwamba watu ambao wana matatizo ya pombe watu ambao wana matatizo ya madawa ya kulevya na watu ambao wana matatizo ya kitu kinaitwa ponografi kuangalia picha za ngono leo bwana yesu anataka wafungue kwa hio anataka niombe kwa ajili yako turuhusu ufalme wa mungu uje ukufungue kumbuka unafunguliwa na kuponywa kwa sababu ya yesu kristo sio kwa sababu ya tabia yako kuwa njema ama hautakaa uponywe kwa sababu tu ya tabia yako kwamba no kila kitu kinafanyika kwa sababu ya yesu kristo na kile ambacho amekifanya pale msalabani kouweka mkono wako kwenye kifua ama kwenye kichwa ama kamata hicho chombo ambacho nakisikilizia alafu tutaomba baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya upendo wako asante kwa maana leo hii ni siku ya watu wako wote ambao wanasumbuliwa na adiction za madawa ya kulevya addiction za pombe addictions za ponograhy picha za ngono kwamba leo hii hilo tatizo linaondoka katika jina la yesu kristo wa nazareti wewe pepo mchafu ambao umekamata hawa wandugu ninakuamuru ondoka katika jina la yesu kristo wa nazareti kwa kupigwa kwa yesu kristo hawa wandugu walipona na kwa sababu hiyo wako huru huruhusiwi kuwakamata wala kuwashikilia katika jina la yesu kristo linakuamuru ondoka katika maisha yao na pia kuna mnanisikiliza mna, mnafanya mnaita mna, mna, kujichua kujisugua wanaita lugha ya kiingereza kwaio lugha ya kiswahili hatuwezi kutaja inaweza lakini nasakini nanyeleahkzungumza na wewe pia unaondolewa unafunguliwa una, una katika jina la yesu kristo wa nazaret huko huru nataka kwa mikono yako yote miwili uinyenyiwe juu umshukuru bwana yesu sema bwana yesu asante kwa kuniweka huru kuanzia sasa mimi niko huru kwa maana ufalme wako umenitembelea amen ndugu ongera huko huru yua free tuandikie tutumie ujumbe kwamba umefunguliwaje unaja kutaja majina yote mawili taja jina moja tusema mimi naitwa fulani unaweza ukasema mimi naitwa debora niko tabora mungu amenifungua kutoka kwenye kitu hichi namshukuru bwana yesu kwa ajili ya hilo unapoleta ushuhuda wako inasababisha uponyaji wako na uhuru wako ukae inasababisha wewe kukamilishwa katika maeneo yote ambayo pia ulikuwa na changamoto Usi, no tunasubiia nasema kshoutwa hkuombea mengine sihitaji kwa sababu wakati naombeawandugu mtakatifu alipita angalia na nawewe matatizo yako yameondoka uko urucheki kama ulikuwa na uvimbe angalia uvimbe umeondoka right now angalia kama ulikuwa na matatizo ya kusoma aanza kusoma kama ulikuwa huwezi kula chakula fulani nenda kale imeklia tutumia ujumbe tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo a anafunzi wa kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupi wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 789522au6 t5 b bil nitarudia 6i78 9 tano 6fuii mbilin mbili au 6furi6t7tatu tano 2in bil umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nagogle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242