vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli bwana yesu anaitwa mfalme wa wafalme na bwana wa mabwana kwa hio inamaana wakristo wote ambao wamezaliwa mara ya pili ni wafalme ukisoma warumi tesor eh, wa, ufunua mlango wa tano mstari wa kumi anasema kwamba tumenunuliwa tumepanywa wafalme na makuhani nasi tuna miliki juu ya nchi konataka hiyo pica kwa hiyo ufalme wa mungu ni sasa ufalme wa mungu umefika ndio mara bana a a sema wakati umetimia yale yale osehema umefika popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu ambalo lina kichwa kinachosema uh, ufalme wa mungu ni sasa ufalme wa mungu ni sasa sio kesho sio wiki ijayo sio mwaka ujao sio wakati takapokua tumeingia kwenye milenia lakini ufalme wa mungu ni sasa na kama ufalme wa mungu ni sasa mane a una namna ambay tak na uwepo wa ufalme wa mungu kivipi tutaangalia muda sio mrefu nikumbushe tu kwamba uh, tunapatikana pia katika youtube uh, kwa video lakini pia kwa njia ya ausautinapatikana atia apple podcast na spotify kote tunapatikana kwa jina la mwalimu ruma gadi ukifika pale subscribe utakapoangalia ama kusikiliza usiache kulik pamoja na kushara kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe fupi tukasema niunge katika namba 789522789522 nawe utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako kwa umekuwa ukisikiliza na na mafundisho ya kila leo kaow kftafasha wengi i a wewe mkifa amapiyna iso ite hai zaatso mkicangiaannfaya aapi a neema na mani ya yesu bwanawetuszidishwe katika maisha yenu baraka ya abrahamu iendelee kutenda kazi na kuwaimarisha katika maeneo yote ya maisha yenu bwana awabariki katika kuingia kwenu na kutoka kwenu na mwisho ni kushukuru wewe amba unme, ama nikupe ongera wewe ambao umeweza kukutana na mafundisho kwa mara ya kwanza sio bahatimbaya ni mungu alikusudia ni nitakatifu alikusudia ni dogo mafundisho haya ni tofauti kidogo na mafundisho sika utakaposikia kitu kiko tofauti na kile ambacho akfakukiamini usikatirike na kuzima redio ama kua kwenye grupu. lakini hebu nipe muda wa siku tatu ambao naamini ambaonaaii mtakatif ataweza kushulika na kushulikana mwoowako nawe utaweza kufurahia mafundisho haya baada ya kusema hayo basi nataka twende tuendemoja kwa moja katika marko mlango ule wa kwanza mstari wa kumi na nne hadi wa kumi na tano marko mlango wa kwanza mstariwa kumi nan hadi wa kumina tano anasema hata baada ya yohana kutia gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuyamini injili wakati umetimia eh? na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuiamini injili kama utakumbuka katika vipindi vili vyopita nilikuambia sio ufalme wa mungu umekaribia bali ufalme wa mungu umefika kwaio tukibadilisha hapo itakwenda namna hii kwamba akisema wakati umetimia ufalme wa mungu umefika halafu anasema tubuni na kuiamini injili sasa kuna mambo kadhaa tunapozungumzia ufalme wa mungu umefika ni, ni, ni, historia kidogo alafu ili umefikaeto kama unakumbuka kwenye ndoto ambayo alipata alipata alipata daniel aa, sorry, daniel sio ioalipata mfaleza na daniel akaitafsiri katika mlango ule wa pili ukiwa umesoma kwenye ile ndoto labda tukaisome kidogo somo la historia linasaidia katika kujifunza ukiwaumesoma kwenye kitabu cha ni mlango ule wa pili na uh, mfalme nikaneza akapata akapata uh, ndoto kwa hiyo akatangaza kwamba anataka watu waweze kueleza kwanza ndoto gani ameyota na mbili mtu sio tu kwamba aelezi lakini pia aweze kuitafsiri hiyo ndoto kwa hiyo uh, mfalme akatangaza kwa ajili ya kuokoa muda nianze ukusoma mstari wa kumi nasaba wakati daniel ana, anachukua uh, dhamana ya kushughulika na hiyo ndoto ya mfalme eh. anmstar wa kumi nasaba ndipo daniel akaenda nyumbani kwake akawapasha habari kina anania na mishaeli na azaria wenzake ili waombe rehema kwa mungu wa mbinguni kwa habari ya siri hiyo ili kwamba danieli na wenzake wasiangamizwe pamoja na wenye hekima wa babeli ndipo danieli alipofunuliwa siri hiyo katika njozi ya usiku basi danieli akamhimidi mungu wa mbinguni danieli akajibu akasema nalihimidiwe na jina la mungu milele na milele kwa kuwa hekima, kwa, kwa kuwa hekima na uweza ni wake alafu anasema shi moja yeye hubadili majira na nyakati huuzulu wafalme na kuwamilikisha wafalme huwapa hekima wenye hekima huwapa wenye ufahamu maarifa shinambili yeye hufunua mambo ya fumbo na yasiri huyajua yaliyo gizani na, nu, ya, na nuru hukaa kwake nakushukuru na kuhimidi ee eh mungu wa baba zetu uliyenipa hekima na uwezo ukanijulisha haya hayo tulioyataka kwako maana umetujulisha neno lile la mfalme saskia anaenza kutafsiri chi na nne basi danieli akaenda kwa arioko aliyewekwa na mfalme kuwaangamiza wenye hekima wa babeli alikwenda akamwambia hivi usiwaangamize wenye hekima wa babeli niingize mimi mbele ya mfalme nami nitamwonyesha mfalme ile tafsiri kwahio nataka kupate picha hiyi mfarme nekabneza alipata ndoto na anasema simwambii mtu yeyote nilichokiota nataka mtu aje mmoja aseme nimeota kitu gani alafu mbili atoe ufafanuzi wa hicho ambacho nimekiota na na kwa maaneo kama hakuna mtu yeyote katika babeli na wakata shingo wote kwa hiyo daniel anajitolea anaenda kwenye maombi pamoja na wenzake wanamsii wanasema tufunulie nini ambacho mfalme ameota mungu anawafunulia kile ambacho ameota na kuwapa tafsiri ndipo arioko akamwingiza danieli mbele ya mfalme kwa haraka akamwambia hivi nimemwona mtu wa hao wana wa yuda waliohamishwa atakayemjulisha mfalme ile tafsiri mfalme akajibu akamwambia danieli aliyekuwa akiitwa bertaaza je waweza kunijulisha ile ndoto niliyoonaa siri yake daniel akajibu mbele ya mfalme akasema ile siri aliyouliza mfalme wenye hekima hawa, hawawezi kumfunulia mfalme wala wachawi wala waganga wala wanajimu lakini yuko mungu mbinguni afunuae siri naye amemjulisha mfalme nebukadreza mambo yatakayokuwa siku za mwisho vitu kadhaa kwanza pa wakati kabla najua tunazungumza abari ya fale lakini onyesha kitu kimoja kuna watu wanaamini kwenye hasa wakristo waliookoka wanaamini kwamba mungu awezi kuzungumza na mtu ambaye hajaokoka hiyo ni dhana potofu huu <coughs> nebukadreza alikuwa ni mpagani na mungu amezungumza naye kupitia katika ndoto na mungu huyo huyo kupitia watu wake kwa maana ya kina daniel anawapa tafsiri ya hiyo ndoto maana yake anataka mfalme a nebukadnezar aelewe kwamba mungu anasema nini asasikilizi inaendelea hapa anasema ndoto yako na njozi za kichwa chako ulizoziona kitandani pako ni hizi wewee eh mfalme mawazo yako yaliingia moyoni mwako kitandani pako ya mambo yatakayokuwa halafu na yeye afunuae siri amekujulisha mambo yatakayokuwa kwa lugha nyingine wakati mfalme amekwenda kulala alikuwa anajuuliza nini baada ya hapa mambo, mambo ya mbeleni yakoje ufalme wangu utaishiaje utakwendaje na baada labda mimi kuondoka nini kitakachofuata katika ufalme wangu kwao kwa, kwa sababu ya hiyo tafakari mungu akasikia mawazo nakubuka daudi anavyosema katika ndani kwenye, kwenye zaburi ya kumi na tisaai anasema mawazo ya wa moyo wangu na maneno ya kinywa changu yapate nini yapate kibali mbele zako kwa hiyo anawaza hilo alafu mungu anazungumza naye angalia msara wa thathini lakini mimi sikufunuliwa siri hii kwa sababu ya hekima iwayo yote nilionayo zaidi ya watu wengine waliohai bali kusudi mfalme afunuliwe ile tafsiri nawe upate kujua mawazo ya moyo wako ko amefunuliwa na kao anapewa majibu ya mawazo yaliyokuwepo katika moyo wake wewe mfalme uliona natazama sanamu kubwa sana sanamu hii iliyokuwa kubwa sana na mwangaza wake mwingi sana ilisimama mbele yako na ambao na, na, na umbo lake lilikuwa lenye kutisha na sanamu hii kichwa chake kilikuwa ni cha dhahabu safi kifua chake na mikono yake ni ya fedha tumbo lake na viuno vyake ni vya shaba miguu yake na, eh, ni ya chuma na nyayo za miguu yake nusu chuma nusu ya udongo na ukatazama hata lile hata jiwe likachongwa bila kazi ya mikono nalo jiwe hilo likapiga sanamu miguu yake iliyokuwa ya chuma na udongo ikaivunja vipande vipande ndipo kile chuma na ule udongo na ile shaba na ile fedha na ile dhahabu vilivunjwa vipande vipande pamoja vikawa kama makapi ya, ya viwanja vya kupepetea wakati wa hari upepo ukapeperusha hata pasionekane mahali pake na lile jiwe liloipiga hiyo sanamu likawa milima mk, likawa mlima mkubwa likajaza dunia yote kwao anasema hilo jiwe ambalo lilikatwa likaenda likapiga hiyo sanamu likageuka likawa mlima mkubwa likajaza dunia yote shika sana hilo kwamba jiwe likawa mlima na ule mlima ukajaza dunia yote sasa natoa tafsiri anasema hivi hii ndio ile ndoto nasi tutaihubiri tafsiri yake mbele ya mfalme wewe ee mfalme huu mfalme wa wafalme na mungu wa mbinguni amekupa ufalme na uwezo na nguvu na utukufu na kila mahali wakaapo wanadamu wanyama wakondeni na ndege wa angani amewatia mkononi mwako naye amekumilikisha juu ya hao wote wewe huu kichwa kile cha dhahabu kwaanaambia mbay mfalme kadeza wewe ni kichwa cha dhahabu katika ile sanamu Okay. alafu anasema na baada ya zamani zako ni yani baada ya utawala wako utainuka ufalme mwingine mdogo kuliko wewe na ufalme mwingine watatu wa shaba utakaotawala dunia yote na ufalme wa nne utakuwa na nguvu mfano wa chuma kwa maana chuma huvunja vitu vyote na kuvishinda na kama chuma kisetavyo vitu hivi vyote ndivyo utakavyovunja vunja na kuseta na kama vile ulivyoziona hizo nyayo za miguu na vidole vyake kuwa nusu udongo wa mtinyanzi na nusu chuma ufalme ule utakuwa ufalme uliogawanyika lakini ndani yake zitakuwako nguvu za chuma kama vile ulivyoona uh, kile chuma kimechanganyika na udongo wa matope na kama vidole vya zile nyayo zilikuwa nusu chuma na nusu udongo kadhalika ufalme ule utakuwa nusu yake una nguvu na nusu yake umevunjika na kama vile ulivyokiona kile chuma kimechanganyikana na udongo wa matope watajichanganya nafsi zao kwa mbegu za wanadamu lakini hawatashikamana kama vile chuma kisivyoshikamana na udongo na katika siku za wafalme hao mungu wa mbingunataka whutilie manani sasa san katika siku za wafalme hao mungu wa mbinguni atausimamisha ufalme ambao hautaangamizwa milele wala watu wengine hawataachiwa enzi yake bali utavunja falme hizi zote vipande vipande na kuziharibu nao utasimama milele ko kitu anasema na kama vile ulivyoona ya kuwa jiwe lilichongwa mlimani bila kazi ya mikono na ya kuwa ilivunjavunja vile chuma na ile shaba na ule udongo na ile fedha na ile dhahabu basi mungu aliye mkuu amemjulisha mfalme mambo yatakayokuwa baadaye na ndoto hii ni ya hakika na tafsiri yake ni sabithi taratibu sasa kumbuka kwo anasema kichwa cha dhahabu ilikuwa ni ufalme wa neukadneza ufalme wa babeli na baada ya ufalme wa babeli unapokuja chini yake ulikuwa kuna fedha inafuata fedha ilikuwa ni falme ya uajemi pamoja na media mede na uajemi tuko sawasawa ambao ndo wakina dario na wakina e, di na ukisoma kwenye kitabu cha chaer utawakuta ukisoma ukotabu cha, cha, cha, cha nehemia utawakuta oilianza ufalme wa, wa n, babeli kichwa cha dhahabu silv fedha inayofuata ni ufalme wa mede nitanini unauajemi nashida kwa kiswahili sio mbaya alafu anasema chini kinachofuata shaba shaba ilikuwa ni ufalme wa nini waninini ufalme wa wagiriki wa yunani ndivo ambavyo hata kwenye historia ya dunia ukisoma ndivo ilivokwenda ulianza babeli katoka ubabeli wakaja waajemi nawamedia na wamede na uivyotoka waajemi ikaja wayunani ama wagiriki na baada ya wagiriki ufalme uliofuata ambao ni chuma ulikuwa ni ufalme wa warumi lakini angalia kule chini kwenye miguu anasema kwamba k nyayo zile zimechanganyika chuma na udongo maanayake nini ukiangalia kwenye historia wakati bwana yesu anazaliwa na tunapoanza kusoma habari ya injini katika kitabu cha dethe utaona kwamba ulikuwa kuna mfalme anaitwa herode maana nini maana ni kwamba rumi walichanganyikana na israeli na waisraeli kuanza kutawala kwa lugha nyingine unakuwa una mfalme ambaye anatawala labda israeli ama anatawala yuda lakini anawajibika kwa m- nini empara ambaye ni kaisari na kwa maanayo inamaakuwa ni mchanganyiko wa serikali ya kirumi inayotenda kazi kupitia serikali ya wayahudi na anasema hao wanajichanganya anasema wanajichanganya na wanadamu maanaake ni kwamba taifa la israeli ambao walikuwa ni watu wa mungu wametengwa kwa ajili ya mungu wakaanza kujichanganya na kushirikiana na watu ambao sio wa mungu sasa kumbuka anasema akaona jiwe limekatwa na ili jiwe likaja likapiga likapigahisanamu likavunja vipande vipande tunakwenda vipandevipande na vi, ikawa vumbi kwa luga nyingine na ili jiwe likaduka, likawa mlima mkubwa tunafahamu huu um, um, mlima mkubwa unaozungumzwa hapa ni ufalme wa mungu na ndio maana bwana yesu anapokuja saanazungumza turudi l neiutanielewa kwenye, kwenye marosor imekua story ndefu lakini nadhani ngie tunahitaji kujua historia hii ukirudi kwenye warumi warumi arum eh kwenye marko moja kuinn kuinatano anasema hata baada ya yohana kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia wakati gani wakati umetimia wa ufalme wa mungu kuja kwa hio kipindi cha utawala wa rumi kumbuka taifa la rumi ndio likuwa linatawala karibu dunia nzima kwa wakati huo ndio maana unaona neukadnea aitwa mfalme wa falme kwahio na, na kaizari nao alikuja ma rumi mpera anakuja anatawala ufalmewake unatawala dunia nzima kw huo ndio wakati ambao unabii wa danieli kuwa umesema ufalme wa mungu utakuja na ufalme wa mungu ukija utasambaratisha falme zote na huu ufalme wa mungu utajaza dunia nzima ndio maana unaposoma isaya tis anasema mstari wa si nawasaba anasema mtoto amezaliwa mtoto mwanaume tumepewa na uweza na, wa kifalme utakuwa mabegani mwake na ataitwa mshauri wa ajabu waajabu muguwenye guu alafu naa kuongezeka kwa ufalme wake ama kwa mamlaka yake ama kwa enzi yake na amani yake hakutakuwa na mwisho ko ufalme wa mungu hapa duniani hautakaa uwe na mwisho na ndio maana anasema wakati umetimia wa ufalme wa mungu kuja hapa duniani yale ambayo yalikuwa yametabiriwa miaka na miaka maelfu ya miaka kuhusu ujio wa serikali ya mungu hapa duniani wakati umefika sasa na kwamba ufalme wa mungu umetia timu na, na kama ufalme wa mungu umetia tim maanayake ni kwamba ilikuwa ni mwanzo wa kusambaratika kwa ufalme wa rumi na ndio maana ukisoma kwenye historia ya kanisa utaona mpaka kufika mwaka mia tatu na kumi na tatu ad utaona kwamba taifa zima la rumi na serikali ya rumi ikawa imemezwa na ukristo ndio maana unapata kitu kinaitwa uh, tunasema nanasma roma empie sekua ni utawala wa warumi na ndo maana ikazalia kanisa inaitwa roman catholic kwa sgani kwa sababu serikali ya rumi ilimezwa na wakati huo mpara ama mfalme alikuwa ni mtu anaitwa constantin kwao maanaake ukawa una, una, una, una, una, una dola ambayo ni ya kidini dola ambayo inaongozwa na wakristo sasa nataka upige picha hii ni ufalme ambao ulianza na myahudi mmoja yesu kristo ambaye akafundisha wanafunzi kumi na wawili ofosi mmoja akakengeuka alafu baadae imeendelea na wengi walikuwa ni watu wa kawaida awa walianzisha juulize inawezekanaje ufalme ambao ulikuwa unaongozwa na wavuvi na wakulima na wamama wa nyumbani na watu wa kawaida kabisa unapambana unapambana kwa upande mmoja na dini ya kiyahudi na unapambana kwa upande mwingine na serikali ya kirumi ndani ya miaka mia tatu ama hata chini ya miaka mia tatu wamepindua ulimwengu wote na ile serikali ya rumi iliyokuwa ina nguvu kuliko yote ikawa imesambaratika imemezwa anawezekanaji juulize leo hii leo hii tunavyozungumza hapa tunavyozungumza mimi na wewe hakuna taifa la rumi limeenda wap <laughs> limeenda wapi na ni kwenye historia ukienda maana ni kwamba kile kilichokuwa kimetolewa unabii kwenye danieli kimetimia kwa sababu anasema kwamba uta, utakuja ufalme mwingine litakata jiwe hilo jiwe litabamiza hii sanamu litasambaratisha litasagasaga itakuwa unga na baada ya hapo u ufalme utaenea utajaza utakuwa dunia nzima ko ndobaaasema wakati umetimia wakati wa ufalme wa mungu umetimia na kitu kingine cha mwisho nikueleza kitu kimoja ilikuwa ni muhimu kwa ufalme wa mungu kuja wakati huu wa kirumi kwa sababu ufalme wa rumi katika utendaji wake na utekelezaji wake unafanania sana ufalme wa mungu muundo wa ufalme wa mungu unafanania sana kwa sababu ulikuwa una mfalme ambaye ana wafalme chini yake kama vile ambavyo leisi tuna mfalme ambaye ni yesu kristo alafu ana wafalme chini yake akiwa ni watakatifu ndio maana bwana yesu anaitwa mfalme wa wafalme na bwana wa mabwana kwa kwahio namaana wakristo wote ambao wamezaliwa mara ya pili ni wafalme ukisoma warumi eh, wa, ufunua mlango wa tano mstari wa kumi anasema kwamba tumenunuliwa tumefanywa wafalme na makuhani nasi tuna miliki juu ya nchi ko nataka upate hiyo picha kwa hiyo ufalme wa mungu ni sasa ufalme wa mungu umefika ndio mana bana anasema wakati umetimia yale yaliyosemwa ufalme huo umefika sasa anasema ni habari njema kwa nini ni habari njema ni kwa sababu ufalme wa mungu unavofika huu ufalme una mamlaka iliyokuu kuliko mamlaka nyingine yote huu ufalme una nguvu kuliko ufalme mwingine wwote infact huu unapo, falme unapoingia mahali lazima madhara ya falme nyingine zote yaweze kuondolewa na tunafahamu kwa, kwa rohoni una ufalme wa giza wa shetani na unamaake una ufalme wa mungu lakini pia katika damu na nyama tunafahamu kwamba uf- ufalme wa mungu ama ufalme wa shetani unaweza ukawa unatenda kazi kupitia serikali mbalimbali ndio mana unaweza ukaenda kwenye serikali nyingine nchi nyingine nakuta sheria zao ni kali zinapinga ukristo na ukaenda kwenye nchi nyingine unakuta sheria zao ni laini zinaruhusu ukristo uweze kustawi na kwa maana sisi kama wafalme ambao tunatawala pamoja na yesu kristo katika ufalme katika hii serikali ya mbinguni tuna uwajibu wa kutumia mamlaka yetu tuliopewa kutawala kwa niaba ya serikali ya mungu ndio maana bwana yesu anapoambiwa na mitume awafundishe namna ya kuoba kwsa matayo 6 na luka 11 anasema mnaposali salini hivi baba yetu uliye mbinguni jina lako litukuzwe alafu anasema ufalme wako uje na mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kwa hiyo kwa lugha nyingine mapenzi ya mungu hayawezi kutimizwa hapa duniani pasipo kutokeza kwa ufalme wa mungu hapa duniani ili mapenzi ya mungu yaweze kutendeka hapa duniani ili mapenzi ya mungu yaweze kufanyika yaweze kutekelezwa ni sharti ufalme wa mungu huo umetokeza kwa lugha nyingine ufalme wa mungu unapotokeza mahali popote maanaake ni kwamba lazima mapenzi ya mungu yatimie na mapenzi ya mungu juu ya afya yako ndugu ni wewe uwe mzima uwe na afya utoke kwenye vifungo ulivyonavyo utoke katika magonjwa ulionao utoke katika umaskini kwanini mapenzi kwa yako yatimizwa hapa duniani kama ilivyo mbinguni leo hii ukaenda mbinguni hakuna wagonjwa leo hii ukaenda mbinguni hakuna maskini leo ii ukaeda binguni hakuna watu wenye mapepo lehi ukaenda mbinguni hakuna watu waliojaa na shida no ukienda mbinguni kila kitu kiko supa kiko safi kama mungu amekusudia na matamanio ya mungu na shauku ya mungu ni kwamba hali hiyo hiyo iliyoko mbinguni ndo iweko hapa duniani na ndo maana nataka ni kuhudumia wewe sasa kwa njia ya ufalme wa mungu kwa maana ya kupitia roho mtakatifu ili nini ili ili uweze kujua moja ufalme wa mungu umefika kwako na kwamba ufalme wa mungu ni sasa na kwamba ufalme wa mungu ni halisi na kwa maanayo leo ni siku yako yawee kutoka kwenye aya magonjwa kwao nataka uweke mkono wako edha kwenye kichwa kwenye kifua ama ushike chochombo ambacho unasikilizia alafu tutauruhusu ufalme wa mungu uje na kila aina ya magonjwa na kila aina ya kifungu na kila kitu kisichofanania mbinguni kitaondoka hivi katika jina la yesu kristo wa nazaret baba asante kwa ajili ya huyu ndugu ambaye ananisikiliza nimemweleza uhalisia na uhakika kwamba sasa ni wakati wa ufalme wako kutawala hapa duniani hivyo katika jina la yesu kristo ninafungulia na kuruhusu ufalme wa mungu uje katika maisha huyu ndugu ninaamuru kila aina ya ugonjwa kila aina ya udhaifu na kila aina ya kifungwa kukatika sasa hivi na kuondoka katika jina la yesu kristo wa nazareti ninaamini uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo katika jina la yesu kristo wa nazareti asante baba kwa maana imekuwa ndugu imekuwa angalia kama ulikuwa na uvimbe angalia uvimbe umeondoka umeeyuka y yes, ninauhakika ninauhakika kama vile ambavyo na wajua usiku na mchana huko clear angalia kuna, kuna ndugu nanisikiliza ulikuwa umevunjika mguu wa kulia na kuona una gongo na mguu umekusumbua sana In fact, ni miezi sita st mfupa umekataa kuunga katika jina la yesu kristo weka gongo chini simama unaposimama utasikia maumivu yameondoka anza kutmausiogope anza, anza kutembea katika jina la yesu kristo anza yeusaza uanyaga mguus maumivu mna, na kama maumivu ni aaaumiuaamnaake mfupa fupaumeunga tuandikie mahali ulipo tunataka ushuda, tunataka chini agoti, chini agoti Tuanikie, tunataka tusikie tusikie tusikie huo ushuhuda wako chini ya ya ya goti kwenye wanasema sehemu ugoko tuandikie ushemahalulio tuwape wengine katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazareth ninaamuru kila aina ya changamoto ya fedha na uchumi kuondoka katika jina la yesu kristo wa nazareth ufalme wa mungu umefika kwa hiyo ni habari njema kwa watu wote wanaohitaji kazi na kubariki na kazi katika jina la yesu kristo kwa kae amba unahitaji aidia biashara pamoja na mtaji ninakubariki katika jina la yesu kristo ninaruhusu baraka ya abrahamu kutenda kazi katika maisha yako katika jina la yesu kristo wa nazareti ulikuwa ulikuwa kazi kazi andika barua peleka upate biashara biashara anza kutafuta kufanya kama kama za za mungu mungu mungu atakuelekeza tuandikie tuandikie tupe ushuhuda ushuhuda ushuhuda ushuhuda rekodi ushuda wako wako tutumie amefanya wa nini tuambie jina jina lako nani uko wapi na mungu wa nini. Kama hauna simu ya kisasa mfupi moja unambritea mungu, unambritea mungu, unambritea mungu utukufu, mungu utukufu lakini mbili unajenga na imani za wengine tukutane kesho huu ulikuaunakai andiaaua uataiiaiasaha sao kuamba yesu ni kristo amwen kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri njili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au6 tao fuibiln mbili nitarudia sfuri7aa8a a 9 tano sfuri 6 mbili nn mbili au sfuri6ita7aba tatu tano furifuri mbilinn mbili nbili. akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na naggol kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 I'll for