vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli anayeamua utoe kiasi hicho cha fedha kwa ajili ya kushiriki kwenye kazi ya mungu kujenga ufalme wa mungu ni nani ni mungu ama ni fedha ndoimekupangia kwa nini unatoa hicho kiasi unachokitoa je unasukumwa na imani ama unasukumwa na hofu maanaake kama fedha ndio inakutawala na kwa maneo unaipenda unaiabudu unaiheshimu na kuitumikia kutoa kwako kutakuwa kunachochewa na hofu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pidi na kweli jina langu naitumagadi la ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu kristo kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya yanakuja kwako kila siku waas wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako nasikiliza ili uweze uwez kukuaa katika cheo cha kimo cha wa kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kuamini kwako na kwako kuna Ma, kuna athiri uhusiano wako na mungu ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somoletu inalosema mungu moyo pamoja na fedha kuna mambo kim ya kimsingi ambayo tumekuwa tukiyazungumza muhimu sana kwa yote kweza na kwa kwa mkristo kuyafahamu lakini tu kabla ya ya ya kwamba mafundisho haya pia yanapatikana njia njia video katika YouTube na kwa njia sauti katika youtube sauti tunapatikana jina la ukifika ai i yamuhim ana astotaafhauaelewaainiuubsh undamfunshoayaapatina anaaapatiajaaalufafiutaoangaliu usiache kmupatamfnho aa an kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba s 7 nn ti tan sfsu mbil nn mbili sfuis8 t ta ss bil 4n bili nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kao we mba ekaukiskiliza na kufuatilia mafundisho yaristo kilaapo leo lakini iamasisha wengie aanawemakfanya maombi apinda aaeli waajila poaa timu yanu aisho nikushukuru wewe ambamefanya eh, maauzi yakaa vipindi vya neemanakweli na aaaoaukichangia garama za injili kwa njia radio, ya redio wa ili kweli keli ristwezekufikia watu wengi zadiisho nikukaribishe wewe ambanalakwa mara ya kwanza na na tofauti sana mafundisho mafundisho ya utakaposikia kitu kiko vile una, una kifaham, vile ambavyo unakifahamu ama ama unaamini kuzima redio kwenye grupu. nipe siku tatu za kusikiliza ninaamini itamruhusu roho ndani moyo wako utaanza kufurahia haya Bas, moja mbaunakifahalmbuan uskatzakusk naamintahuyoou nataka na tupige hatua kidogo nikumbushe ni mambo machache alafu kitu iumshe mamo cach bwana yesu anasema wazi kabisa kwamba tunatakiwa kumwabudu na kumtumikia mungu peke yake hilo nimelizungumza sana na tukachukua dhana basi kadhaa tukaenda kwenye matayo sta iha 4n tukaona bwana yesu anasema kitu kinachofanana na namna hii kwamba hakuna mtu anayeweza kumpenda kumwabudu ama kupenda kuabudu kuheshimu na kutumikia mabwana wawili kwa wakati mmoja na akasema hauwezi ukampenda mwabudu heshimu na kumtumikia mungu na wakati huo huo ukawa unapenda unaabudu una unaheshimu na kutumikia fedha anasema haiwezekani lazima uchague kimoja na huo ndio utaratibu ulio sahihi sasa tukaenda kwenye timotheo wa kwanza nataka tupite kidogo tuangali timotheo kwanza 1 alafu tutaenda kwenye kutoka ntakuonyesha e, kitu pale kutoka oalafu enye kutoka tuaeda kwenye kwenye mwanzo 9 kwaho tunaenda kwenye timotheo wa kwanza mlango wa s arl wa kumi baada hapo aenda eye kutoka 33, baada hapo tutakwenda kwenye mwanzo angalia angali hivi maana shina moja la mabaya ya kila namna ni kupenda fedha ambayo wengine hali wakiitamani hiyo wamefarakana na imani na kujichoma na maumivu kwa maumivu mengi um, bibilia ya ya neno anasema kwa maana kupenda fedha shina moja la maovu ya kila namna baadhi ya watu wakitamani fedha wameiacha imani na kujichoma wenyewe kwa maumivu mengi kupenda fedha kunasababisha aina zote za uovu tku hiyo watu wengine wamegeuka kutoka kwenye imani yetu kwa sababu wanataka kupata fedha nyingi zaidi lakini wamejisababishia wenyewe maumivu mengi na uzuni bibilia habari njema anasema hivi kwa maana kupenda sana fedha ni chanzo cha uovu wa wote watu wengine wametamani sana kupata fedha hata wakatangatanga mbali na imani na wameivunja mioyo yao kwa huzuni nyingi kwahio anasema kwamba hawa watu kwa sababu ya kukumbuka kupenda fedha kuabudu fedha kuheshimu fedha na kutumikia fedha imesababisha wakajitenga na imani kumbuka nilikwambia imani maanayake ni moyo ambao unamtegemea mungu kwa asilimia miamoja na tuliona kwamba macho ya mungu yanakimbia ulimwenguni mote akitafuta yule ambaye anamtegemea mungu kwa moyo mkamilifu ili yeye mungu ajionyeshe mwenye nguvu na nikakwambia kama mungu ajionyeshe mwenye nguvu katika maisha yako ni uthibitisho kwamba kuna namna ambavyo katika moyo wako haumtegemei mungu kwa asilimia miamoja tuko sawa sasa niliacha hapo kwa kwaho anasema o kwa fedha sio mbaya in infakti mweubiri kumi anasema fedha ni jawabu la mambo yote shida ni wewe kupenda kuabudu kuheshimu na kutumikia na anasema unapofanya hivyo automatikali unajitenga na imani na hivyo itakuletea maumivu makali nafahamu watu wengi ambao walianza na moto kabisa kwa yesu kristo wengine tulikuwa nao katika kazi ya utumishi wa bwana yesu lakini wameamua kuacha kwa sababu ya fedha kwamba hakuna hela hela hazitoshi jkatafutelkatafute vyema kabisa wamefanya hivyo lakini nitakwambia kitu kimoja kama watu walikuwa wameitwa kumtumikia mungu mungu mungu kumheshimu kumpenda alafu wakaacha kwa sababu ya fedha wamevutwa na tamaa ya fedha maisha yao hayatakuwa mazuri hata siku moja wataangaika sana nazungumza hayatakayatulie nazungumzakwasababu mwenyewe na uzoefu nilimkimbia mungu kwa miaka kumi na sita na haikuwa tamu ilikuwa ni shubiri sasa kwaaanasema nnapoweka kipaumbele changu vibaya badala ya kumpenda kumwabudu kumheshimu kumtumikia mungu nikaanza kupenda kuabudu kuheshimu na kutumikia fedha yakobo anasema kwamba nakuwa adui wa mungu sasa nikiwa adui wa mungu maana ake ni kwamba nisitarajie kwamba nitakwenda kwa mungu huyo huyu ambaye nimetangaza uadui naye alafu aweze kunisaidia hataweza kunisaidia mpaka mimi nitakapobadilisha mtazamo wangu na kuacha kumfanya mungu kuwa adui ndio maana tunaenda kuwahubiria watu habari wa njema ndio maana tunawafundisha ili wapatanishwe na mungu mungu tayari alishatangaza msamaha alishatangaza urafiki na mwanadamu lakini ni mwanadamu bado anaendelea kumkataa mungu kumbuka bustani ya eden sio mungu aliemkataa adamu ni adamu ndiye aliemkataa mungu usilisahau hilo wao ndio walikuwa wa kwanza kukataa kuongozwa na mungu akawamua kujitegemea sasa nini madhara ya mimi kujitenga na imani kumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu ndivyo bibilia navyotwambia kwamba lazima niamini kwamba mungu yuko nikimwendea mungu lazima niamini kwamba yuko na kwamba hutoa sawabu sasa madhara yake nini madhara ya kujitenga na, na pwanza kupenda fedha bibilia inasema hiyo ni ibada ya sanamu angalia angalia wakolosai kama sikosei wakolosai mlango wa tatu alafu mstari wa tano anasema hivi basi vifisheni viungo vyenu vilivyo katika nchi uashirati uchafu tamaa mbaya mawazo mabaya na kutamani hi ndio ibada ya sanamu kumbuka wale wanaopenda fedha manake ni tamaa wanatamaa ya kupata fedha nyingi wanatamaa ya kupata mali nyingi kwahioanasema ojatatk anavyosema anasema kwa hiyo na kiueni chochote kilicho cha kidunia kilichomo ndani yenu kumbuka kupenda dunia ni uadui na mungu anasema uasherati matendo machafu mawazo na tamaa mbaya msijitakie na kujikusanyia vitu vingi kwani ni sawa na kuabudu mungu wa uongo bibilia habari njema anasema basi uweni chochote kilicho ndani yenu ambacho ni cha kidunia uwasherati uchafu shauku tamaa mbaya na uchu ambao ni sawasawa sawa na kuabudu sanamu uchu wa kupata mali uchu wa kupata wakupata fedha wa kupata i anasema hiyo ni ibada ya sanamu sasa kwa nini naleta hilo naileta hilo kwa sababu utne kwenye kutoka nikuonyesha kitu kutoka t msara hulo wa kwanza angalia mungu anavyomwambia musa anasema bwana akanenda na musa haya ondokeni tokeni hapo wewe na hao watu uliowaleta wakwee kutoka nchi ya misri waende nchi hiyo niliyowaapia abrahamu na isaka na yakobo niliposema nitakipa kizazi chako nchi hii nami nitamtuma malaika aende mbele, yake, mbele yako nami nitawafukuza mkanani na mwamori na mhiti na mperezi na mhivi na myebusi waifikilie nchi imiminikayo maziwa na asali kwa maana mimi yaani yee mungu sitakwenda kati yenu kwa sababu ninyi ni watu wenye shingo ngumu nisiwaangamize ninyi katika njia kwao mungu anamwambia musa hebu inuka na wana wa israeli nendeni kanani nchi yenye asali na maziwa ninawapa malaika aende akawamilikisha hiyo nchi nitatimiza ahadi yangu kama nilivyomwapia abrahamu lakini mimi mungu sitakwenda katikati yenu uwepo wangu hauwezi kuenda naninyi na nakuhakikishia leo hii wakristo wengi mungu angewaambia kwamba nakupa malaika akupeleke wangeshangilia mpaka wazimie sasa kwa nini mungu anakataa kwenda katikati ya wana wa israel anasema wanashingo ngumu nikikaa katikati katikatienu nitawaangamiza kwaini kumbuka alivosema alisema tuliangalia kumbuumbu lat atakiwa kumcha bwana mungu wako tuko sawasawa kumtumikia yeye peke yake anasema angalia usije ukaiabudu miungu mingine usije ukaitumikie miungu mingine kwa sababu mimi ni mungu mwenye wivu asira yangu isije ikawaka juu yako kanasema ili asira yangu isije ikawaka juu ya wana waisrael mimi sitakwenda katikati kwa sababu mmejaa vituko sasa nini kilitokea mpaka mungu akaanza kuwaza hivyo akaanza kuona kwamba waisraeli wanashingo ngumu awa waisraeli watanikorofisha nami itabidi niwaangamize ni kwa sababu katika mlango wa 32, ukisoma mlango wa hb ukisoma utaona kwamba israeli walitengeneza ndama wakaabudu tuka sawasawa walitengeneza ndama wakaabudu wakasema kwamba huyu ndiye mungu aliyetotoa misri wakamfanyia wakamwabudu wakamfanyia sherehe wakachukua fedha na wote mnajua na, na, kama mkristo unafahamu histori kwaho waliabudu nini walitengeneza wali ndama kwa sababu wakati wanawambia aruni tutengeneze mungu aunaliambia leteni nini leteni fedha na dhahabu leteni fedha na dhahabu na ukisoma kwenye kutoka ishirini mstari ul wa shibil ta mungu anawaambia israel msijifanyie miungu mingine pamoja nami miungu ya fedha na dhahabu aliwaonya kabisa chini a uo mlima, mlima wa waorem wa, kwa hiyo hapa haruni anawambia nipeni fedha na dhahabu alafu haruni anatengeneza ndama wa dhahabu kwao wanaanza kuabudu huyo ndama sasa pozi kidogo kumbuka kwenye timotheo amesema watu kwa sababu ya kupenda fedha wamejitenga na imani na ukijitenga na imani maanaake umejitenga na mungu kwa sababu pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na kwa maana hiyo basi ukichukua na wakolosai leo hii hatutengenezi sanamu tukaanza kumwabudu nje lakini tumetengeneze sanamu ndani ya mioyo yetu ndani ya mioyo yetu tuna sanamu haruni hakuambiwa atengeneze ndama ili watu wa mwabudu yeye alisema leteni fedha na dhahabu hiyo picha ya ndama ilikuwa wapi ilikuwa ndani ya moyo wa haruni sasa kuna watu leo hii wanafanya maamuzi kwa kuangalia fedha fedha ndo inawapangia kila kitu infact hata mwingine anavyokwenda kanisani ama anavyokwenda kuchangia kazi ya mungu sio upendo wake kwa mungu ndo unaamua atoe kiasi gani ni fedha ndiyo inayompangia atoe kiasi gani si na hii ni shida labda nikuulize wewe unanisikiliza anayeamua utoe kiasi hicho cha fedha kwa ajili ya kushiriki kwenye kazi ya mungu kujenga ufalme wa mungu ni nani ni mungu ama ni fedha ndo imekupangia kwa nini unatoa hicho kiasi unachokitoa je unasukumwa na imani ama unasukumwa na hofu maanaake kama fedha ndo inakutawala na kwa manao unaipenda unaiabudu unaiheshimu na kuitumikia kutoa kwako kutakuwa kunachochewa na hofu lakini kama unampenda mungu unamwabudu mungu unamwheshimu mungu na unamtumikia mungu kutoa kwako kutakuwa kunachochewa na imani sasa ni kuulize wewe rafiki kutoa kwako kanisani kwenu kwenye kazi ya mungu kunachochewa na nini kunachochewa na imani ama kunachochewa na hofu je unaweza ukathubutu kama una shilingi elfu kumi ndio ya mwisho mponi mwako na umetembea umeenda kanisani alafu mungu akasema na nawewe utoe hyo elfu kumi yote je unaweza ukathubutu ukatoa elfu kumi yote ukijua kwamba tegemeo lako ni mungu na kwamba yes nimetoa elfu kumi yote ndo fedha yangu ya mwisho lakini habari njema ni kwamba ninaye mungu ambaye anaweza kunipatia zaidi ya hiyo ioitoa je unatoa kwa sababu umechochewa na imani ama huo unatoa kwa sababu umechochewa na hofu kwahio mungu anawambia israeli sitakwenda katikati yenu nitawapa malaika nitatimiza ahadi yangu lakini uwepo wangu hautaenda na nini kwanini kwa sababu mmetoka kuabudu ndama mkasema kwamba ndama ndio mungu aliwatoa misri N, na, kwa ole mungu anasema sitakaa katika maisha yako sitashiriki sitakuwa katika uwepo wako uwepo wangu hautakuwa na wewe kwanini kwa sababu wewe umeona kuwa fedha kazi yako mshahara wako biashara yako ndio utoshelevu wako kwa maana hiyo hunihitaji mimi mungu nilie hai kao mimi mungu nitaendelea kuwa mwaminifu kwako ukisimamia ahadi yangu ntaitimiza lakini uwepo wangu hautakuwa na wewe usitegemee kuona matendo makuu kutoka kwanu usitegemee uwepo wangu utakuwa pamoja na wewe ya, najua mungu anakaa ndani mwetu haondoki wala hatuachi wla atufugukii lakini tunazungumzia kwenye soala yee kushiriki kwenye hayo ambao unayafanya kumbuka anasema mimi ni mungu nnaekaa katikati kat yenu msiabudu miungu mingine sasa tunafahamu kusoma kutoka heahiatatu musa analia na mungu anawambia kwamba uwepo wako usipokwenda pamoja na nasii chukua kutoka mahali hapa na kwamba uwepo wako ndio unaotofautisha sisi na watu wengine na mataifa mengine hilo tunalifahamu tunalifaham musa anang'ana na uwepo wa mungu kwa sababu anajua uwepo wa mungu ni ufumbuzi wa kila changamoto s oja ikakuonyeshe mtu ambaye mungu alikuwa yuko pamoja naye twene kwenye mwanzo h9 alafu uanze kuona kwamba unamhitaji mungu zaidi labda kuliko hiyo kazi kuliko hiyo biashara kuliko hiyo hela angalia mwanzo 39 naaza mstare wa kwanza kumbuka yusufu amechukuliwa na ndugu zake akauzwa kwa waishmaili alafu waishmaili wakamleta misri kuja kumuuza kwao naaza mstari hulo wa kwanza anasema basi yusufu akaletwa mpaka misri naye potifa akida wa farao mkuu wa askari mtu wa misri akamnunua mkononi mwa hao waishmaili waliomleta huko bwana akawa akawa pamoja na yusufu naye akastawi naye alikuwa katika nyumba ya bwana wake yule misri sasa nataka upate picha hii yusufu amekuja misri hana hata nguo watumuwa zamani walikuwa wavai nguo walikuwa wanafunikwa kitambaa tu sehemu za siri basi naanamnyer ndo kitu pekee alichokuja nacho lakini unajua habari njema rafiki bwana mungu alikuwa pamoja naye uwepo wa mungu ulikuwa pamoja na yusufu sasa kumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu ukipenda fedha ukiabudu ukiheshimu ukitumikia na kupenda fedha maanaake ni kwamba unajitenga na imani na naumejitenga na imani kwamba umejitenga na mungu katika ile eneo la maisha yako kwa wao yusuf na anasema usuf akafanikiwa suf akastawi kwa sababu bwana yuko pamoja naye angalia nae wa bwana wake akaona ya kwamba bwana yu pamoja naye na yakuwa bwana anafanikisha mambo yote mkononi mwake ko sio tu kwamba bwana akiwa na nawewe utastawi lakini pia kila kitu utakachotia mkono kukifanya bwana atafanikisha si leo hii kuna watu mnanisikiliza hamwezi mkaanza upya katika maisha likipita janga katika maisha yako ukapoteza vitu vyote ulivyo navyo uwezekano ni mkubwa sana mwezi utamaliza tutakuzika kwa sababu tegemeo lako liko katika vitu haliko katika mungu kuwa na wewe hujui namna nyingine yoyote ya wewe kufanikiwa zaidi ya kutegemea kazi biashara mshahara baada ya kumtegemea mungu sasa kumbuka angalia hapa yusufu anamtegemea mungu moyo wake wote ndio maana mungu yuko pamoja naye na ndio maana yusufu anastawi lakini ndio maana pia mungu anafanikisha mambo yote mikononi mwa yusufu na kwa manao mimi na wewe rafiki tukijifunza kumtegemea mungu kwa mioyo yetu yote itasababisha mungu awe pamoja na sisi katika kila kazi ambayo tutakuwa tunaifanya lakini pia itasababisha sisi tustawi lakini pia kwenye kila kitu tutakachotia mkono kukifanya mungu atakifanikisha nilichafundisha mkono wa mungu na maisha ya mkristo nameshapita labda mwezi mmoja rudi kasikilize ile meseji tena wengi mmeipuza rudi kasikilize tena amna kitu kizuri kama ukajua kwamba biashara nayoifanya ama kazi inayoifanya ni kazi ambayo ama biashara ambayo mungu amenipa itakusaidia wewe usije ukageuke ukaanza kuabudu miungu mingine usije ukaanze kuabudu fedha na mali utakuwa ukimwabudu mungu ali hai neenda kasikilize ile meseji tunafahamu anaendelea anasema mstari ule wanne yusufu akaona neema machoni pake akamtumikia naye yaani yule misri akamweka yusufu awe msimamizi juu ya nyumba yake na yote yaliyomo akayaweka mkononi mwake kwao sio tu kwamba bwana akiwa na wewe inasababisha kuna watu mnalalamika mko maofisini edha huko serikalini ama uko kwenye taasisi binafsi hujawahi kupandishwa cheo hata siku moja wengine wote wanapandishwa cheo lakini wewe unarukwa ili hali ilitakiwa kwamba wewe upandishwe cheo kwa sababu gani mkuu wa taasisi mkuu wa kampuni aone kwamba kupitia wewe kampuni yake na taasisi imekuwa ikifanikiwa na kustawi kupitia wewe ubunifu umeingia katika hiyo taasisi kupitia wewe gharama za uendeshaji kampuni zimepungua kwa sababu ya ubunifu ambao roa mungu amekupa kwa sababu ya ujuzi kwa sababu ya hekima kwa sababu ya maarifa na ufahamu ambao roa amekupa na kwa maana hiyo wanaona kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya mafanikio ya kampuni ama taasisi na wewe na kwa maana hiyo inabidi wakupandishe cheo wakupeleke kwenye nafasi ya juu zaidi ya usimamizi lakini kwa bahati mbaya nenda kwenye maofisi mengi wanaodharaulika ni wapendwa na wapendo ambao wanafanya vizuri maisha yao ukiangalia hayana tofauti na watu wa duniani hawana tofauti na watu wa duniani wanapenda dunia kama watu wa duniani na komano, wanapanda kwa ujanja <ztele> ujanja a wengine hata hamna ushahidi ushahidi kwamba hamna wowote <survival> <mulia> angalia <mulia> kitu ushadi sa otia ma ikawatokea wakati alipomweka yani aliomweka usuf awe msimamizi juu nyu ya nyumba yake na vyote vilivyomo bwana akabariki nyumba ya yule misri kwa ajili ya yusufu mbaraka wa bwana ukawa juu ya vyote alivyokuwa navyo katika nyumba na katika shamba na kwa maana hiyo pontifa akaingia kwenye maisha ya kustarehe hasa hayo ndo matunda ya kumuab, kumpenda mungu kumwabudu mungu kumwheshimu mungu na kumtumikia sasa mwheshimuje mungu tutakuja kuangalia tunampendaje mungu kuangalia tunamwabuduje mungu tunamwamuduje tuta ungali tutayaona lakini nataka uanze kuona kuna uhusiano wa moja kwa moja rafiki kati ya ustawi wako mafanikio yako eh, kuwa na afya kuwa na maisha yenye furaha na amani tele na uhusiano wako na mungu mungu ana nafasi kiasi gani katika maisha yako unavoingia mwaka unaofuata je mungu ataendelea kupuuzwa katika moyo wako kama ilivyokuwa katika mwaka huu wa elfu mbili na ishirini ama utamrudisha mungu katika nafasi yake na fedha irudi katika nafasi yake ili siku zako zipate kuwa nyingi katika nchi bwana mungu wako aliokupatia sasa muda umetuishia kwa sababu nataka ni na wagonjwa na watu wenye mfungo mbalimbali kuna ndugu unanisikiliza umepeleka barua kwenye taasisi ya kifedha kuomba kazi na umekuwa unashaka kama watakuita mmoja nikwambie kitu watakuita na watakapokuita siku hiyo hiyo ulioenda sio tu kwamba watakupa barua ya kuanza kazi lakini watakuuliza kama huko tayari utaanza kazi siku hiyo hiyo najua umekuwa ukisubiri kazi kwa muda sasa takribani miaka mitatu wakati umefika kuajiriwa wakati umefika wewe kuajiriwa kuna ndugu unanisikiliza katika biashara yako biashara yako ni kubwa na inaenda vizuri kabisa lakini kila siku unapohesabu hela jioni unakuta una shoti ya shilingi lakimoja unapata shoti ya shilingi lakimoja na umeshaangalia umeshabadilisha wafanyakazi umeshafukuza umeleta wengine na haiondoki hilo tatizo liko hapo hapo navyozungumza na wewe hilo tatizo linaondoka sasa hivi katika jina la yesu kristo biashara yako inakuwa iko huru kwanzia sasa biashara yako itaendelea kuchanua zaidi lakini kumbuka anza kumtegemea mungu kwa moyo wako wote umekuwa ukitegemea watumishi sana wakati umefika wewe umtegemee mungu kwa moyo wako wote kama una ugonjwa una tatizo una kifungo tia mkono kwenye kifua kwenye kichwa nitaomba sasa hivi katika jina la yesu kristo nazareth wewe ibilisi unaetesa watoto wa mungu ninakuamuru ondoa mikono yako kwa huyo mtoto wa mungu katika jina la yesu kristo ya ninazungumza na wewe chomoka na kazi zako zote ni na zote ninaharibu kazi zako katika jina la yesu kristo huyu mtoto wa mungu ni mzima yuko huru kutoka katika katika vifungo vyako kwa sababu ya kile ambacho yesu yesu kristo kristo amekifanya hivyo nakuamuru toka jina la ninaamuru uzima kwenye kwenye mpaka ko katika jina la yesu kristo wa utos kuna mama unanisikiliza una maumivu makali sana kwenye kino inavozungumza ay maumivu yanaondoka na a tayarudi tena katika jina la yesu kristo ushike vidole asvo ame mara moja chap rudia tena chap yes katika jina la yesu yesukristo huko huru. huru kuna mama pia unaskiza tumbo lako lina nguruma chini ya kitovu kitovufu lina maumivu makali makalisana maumivu yanaondoka anaondoka tuandikieni tujulishe bwana amefanya nini tutumie ushuhuda wako tutafurahi zaidi ukirekodi kwa whatsapp rekodi kwa sa dakika tatu dakika tano tuelezee kile ambacho bwana amefanya tutumie ili ushuhuda wako tusaidie kuweka kwenye redio pia na watu wengine wasikilize huhitaji kutaja majina y ote aza kataja jina moja tukasema mii labda naitwa victoria niko arusha ama mimi naitwa selina niko sehemu fulani halafu tota ushuhuda wako tukutane kesho muda na wakati kama u jina langu naitwa uruma gadi yesu ni kristo mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja ya disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumpawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambayo mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 764 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama artelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita n tano sifurisifuri mbili n mbili aatelmane namba sfuri7aba 8 tano sifurifuri mbili n mbili tigo pesa namba sifuri 6 ita tatu tano sfurifuri bii n mbili kisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika kub katikayouubechal ya mwalimu hurumagadi na pia katika apple podcast pamoja na nag kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vyabilisi tupigie simu namba 764522 au 789522 Ausi foresti, ta sabatatu, sanosi foresti foresti, vdili, vdili.