vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa nat wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kitendo cha adamu pamoja na mke wake huasi maagizo ya mungu na kushirikiana na shetani maanayake ni kwamba walipindua serikali alali ya mungu iliyokwepa madarakati na kwa maana yayo wakasababisha kupotea kwa serikali ya mungu ama kuondolewa kwa ufalme wa mungu madarakati na ibilisi akawa ameingia madarakati kwao ujio wa yesu kristo ama kristo ambaye ni mwana wa mungu itakuwa ni habari njema kwa sababu amekuja kutafuta na kuturudishia ufalme wa mungu sasa kwa nini ufalme wa mungu ni wa muhimu luliorafiki inakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweli jina langu naitwa kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili ili kuweza kusikiliza kile ambacho ametuandalia yes, kumbuka tu mafundisho ya na na kwako kwa kila siku muda wakati kama huu na lengo la kujenga imani yako uweze kukua katika cheo cha cha kimo wa li jinalangu naiauai nafrhm wea kunaa ini fo kkwalngo a kuenga kuaisha ayaouo a mo mluais ufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri utaamini eh, vizuri na ili uweze kufikiri vizuri basi unatakiwa ufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli na naedelea nasomletu inalosema ufalme wa mungu wamungu isasa tumeshaangalia nikukumbushe tu kwamba kila wa hivi vipindi tunakuwa tukihudumia wagonjwa na watu wnye wa vifungo na shida mbalimbali aokao ul shotauhuduia ikuumbuhe amafunshoptaa taa ya n a na saut na tunapatikana kwa tunapatika jina la walimuuaukifi ai utaoangaliautaau kama ungependa mafundisho mafundisho ya ya ya ya ya wa wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi niunge katika namba na na wewe shukrani za dhati kwako umekuwa umekuwa ukisikiliza kila siku wengine pia nikushukuru nikushukuru ukifanya maombi wasikilizaji vya neema kwangu pamoja timu yangu mwisho umefanya maamuzi kuwa ntafunhone wa sho neema na kweli na kuhakisha kwamba unasapoti gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio neema na amani ya bwana wetu yesu kristo zilishwo katika maisha yenu nasema kwamba bwana awe nanyi katika kuingia kwenu na kutoka kwenu N, eh, baraka ya bwana ifanye kazi katika maisha yako katika uzao wako katika kazi ya mikono yako sio leo hii tu lakini hatamilele yote pia amen ni kupeongera wewe ambao asa kwa mara ya kwanza najua ni roho wa mungu amekugusa wamngu mafundisho haya na kwa basi tupe e, fursa ya manahiotup kukuhudumia najua mafundisho nyingine tofauti na na na vile kusikia lakini usikasirike wala kununa na kitu kwako ama tatu utaweza kuelewa kile ambacho hayamaa na utakuwa mwanafunzi mzuri wa kristo baada ya kusema hayo basi na aendelea letu moja kwa kwamoja ah, tuende kwenye marko mlango wa mlangowa na ar kumbuka tu tunazungumza habari ya ufalme wa mungu na neno linasema namna hii hata baada ya yohana kutia gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini injili tubuni namna navofikiri na kuanza na kuamini habari njema sasa nataka nizungumze kidogo anasema habari njema ya mungu nafahamu habari njema ya mungu definitely inahusiana na habari njema ya ufalme wa mungu inahusiana na habari njema ya ujio wa mwana wa mungu k unavyosoma ab, kuhusu habari njema ya mungu kwa kawaida huwa ni hayo mambo mawili makubwa kwamba moja ni habari njema namuhusu mwana wa mungu na mbili ni habari njema nahusu ufalme wa mungu tuko sawasawatuangali okay. tu, vitu, vitu kadhaa alafuesngaliaenenye alafu, e, luka, luka mlango wa nene, na mstari ule wa akwaajili ya kokoa muda anasema huyu ni bwanayesu anawajibuhau akawaambia imenipasa kuhubiri habari njema ya ufalme wa mungu kwa miji mingine pia maana kwa sababu hiyo nalitumwa o ukisikia habari njema dh nazungumzia ufalme wa mungu ama, ama ukienda kwenye warumi uh, mlango wa kwanza alafu ukaanza ule mstari wa ngapi uh mstari mm, mm, mm, wa kwanza msan watatu anasema paulo mtumwa wa kristo yesu aliyeitwa kuwa mtume na kutengwa aihubiri injili ya mungu ambayo mungu amekwisha kuiahidi kwa vinywa vya manabii wake katika maandiko matakatifu yaani habari za mwanawe aliyezaliwa katika ukoa wa daudi kwa jinsi ya mwili na kudirishwa kwa uwezo kuwa mwana wa mungu kwa jinsi ya roho ya utakatifu kwa ufufuo ufufua wa yesu kristo bwana wetu kwao anazungumza kabisa amba habari njemama e, itakuwa inahusu habari njema ya ufalme wa mungu habari njema ea kuhusiana na mwana wa mungu yani kristo kwa hiyo unaposikia habari njema ya mungu maanake kwamba mara nyingi najikita hapo Eda eidha itakuwa namzungumzia kristo mwana wa mungu ama itakuanazungumzia ufalme wa mungu litaka hilo likae kichwani sasa niweke kitungine kimoja kwamba uh, unaposoma kitabu cha matayo matayo hasemi ufalme wa mungu anasema ufalme wa mbinguni wakina marko na waandishi wengine wanasema ufalme wa mungu kwa hiyo isije kakusumbue ukaanza kuumiza vichosema sasa ufalme wa mbinguni ni upi na ufalme wa mungu ni upi nimeshasikia watumishi wakijaribu kuweka tafsiri na kusema kwamba uh, ufalme wa mbinguni ni abcd na ufalme hey, ni lugha tu tuko sawasawa matayo alikuwa anaandikia wayahudi wa israeli wakinaluka lugha alikua anaanikia watu wa, wa watu mataifa kwao ni, ni matumizi ya lugha yesu ufalme wa mungu unatawala vitu vyote na makao yake makuu yako mbinguni kwao utomatkali pia kwa unaweza ukasema ufalme wa mbinguni eh? na nando kwa maana kwa wale ambao wanajua walio wasomi wasomi wale wanafahamu kwa mfano ukiwa una, una serikali inatoa tamko kwa mfano wanasema washington wamesema hivi washington wa hivi, ni kuamba, uh, serikali kwa ni washington wamesema wa wamesema hivi hivi wa ni serikali serikali ya ya ya ya ya ya ya marekani marekani kwa kwa ndio makao makao makao makuu makuu makuu anasema london wametoa tamko tuko hapo ndipo nchi na ufalme ufalme wa wa mungu mungu mungu mbinguni mbinguni kusema hayo akaanza kuhubiri habari habari njema njema inahusu ama ufalme wa mungu ama inahusu ujio wa kristo mwana wa mungu sasa haya mambo mawili ni ya muhimu yanashikana ya na kwayo nataka tuzungumze kidogo alafu tuchambue kidogo tujiulize swali moja la msingi kwa nini waseme ujio wa ufalme wa mungu ni habari njema lazima ujiulize hulo swali rafiki kwa nini ujio wa ufalme wa mungu ni habari njema kwanini angalia kwenye luka mlango wa mlango anone ta tanze mstari wa baada ya bwana yesu kutoka nyikani anasema yesu akarudi kwa nguvu za roho mtakatifu akaenda galilaya habari zake zikaenea katika nchi zote za kandokando naye alikuwa akifundisha katika masinagogi yao akitukuzwa na watu wote akaenda nazareti hapo alipolelewa na siku ya sabato akaingia katika sinagogi kama ilivyokuwa desturi yake akasimama ili asome akapewa chuo cha nabii isaya akakifungua chuo akatafuta mahali palipoandikwa roho wa bwana uu juu yangu kwa maana amenitia mafuta mafutau ubiri maskini habari njema amenituma kuwatangazia wafungo wa kufunguliwa kwao na vipofu kupata kuona tena na kuwaacha huru waliofanya nini e, na kuwaacha e, huru waliosetwa na kutangaza mwaka wa bwana uliokubalika akakifunga chuo akamrudishia mtumishi akaketi na watu wwote waliokuwama katika sinagogi wakamkazia macho akaanza kuambia leo maandiko haya yametimia masikioni mwenu sasa turudi nyuma kidogo kwa hiyo inaonekana ujio wa hii habari njema eidha inahusiana habari ya ufalme wa mungu ama inahusiana na habari za kristo mwana wa mungu kwa nini ni habari njema sasa watu wengi pia hawajui teaikakueshe kwenye ukiwaulita watu kwa nini yesu kristo alikuja anasema a kutafuta na kuokoa wale waliopotea t cha kwanza ukisoma kweye bibilia aisemi wale inasema kile twende kwenye luka tuamkatwa na yuma a amefika nyumbani kwa zakayo zakayo akaanza kurudishia watu mali alizowachapa tuanze mstari wa nane kwa ajili ya, ku, ya, ku, ya, ya kupata ontet luka 1t msari wa nan tasoma mpakaa ki amoja anasaa zakayo akasimama akamwambia bwana tazama bwana nusu ya mali yangu nawapa maskini na ikiwa nimenyanganya mtu kitu kwa hila na mrudishia mara nne yesu akamwambia leo uokovu umefika nyumbani humu kwa sababu huyu naye ni mwana wa abrahamu kwa kuwa mwana wa adamu alikuja kutafuta na kuokoa kile kilichopotea kile hajasema wale kile kilichopotea sasa nta kitu gani hicho o anasema waliposikia hayo aliongeza kusema mfano kwa sababu alikuwa karibu na yerusalemu na wao walidhani ya kuwa ufalme wa mungu utaonekana mara tuko sawa sawa. Nasema, basi akasema mtu mmoja kabaila alisafiri kanaza kuui tena habari ya ufalme kpointi ni nini kwamba yesu sasa yesukuja kutafuta kile kilichopotea matayo naye anakamata lugha hiyo hiyo twende kwenye matayo matayo 18 msaro wa 11 matayo na nakamata luga hile ili anasema hivi anasema kwa maana mwana wa adam alikuja kukiokoa kilichopotea alikuja kukiokoa kilichopotea saswali so, unaotakiwa kujiuliza ni kitu gani hicho kilipotea naomba niwasilishe hoja kwako kilichokuwa kimepotea ni kilicho kime ufalme wa mungu ni ufalme wa mungu ndio ndo ulikua hapa duniani kwa lugha nyingine mwanadamu alikuwa amepoteza ufalme wa mungu sasa tupozi, turudi su ene bustaniya turudi kwenye bustani bustani ya eden. Turudi bustani ya eden bustani ya eden ukirudi kwenye kwenye unafahamu mwanzo mwanzoo mungu alimuumba mwanadamu kwa mfano wake na sura yake akampa mamlaka ya kutawala vitu vyote bwana mungu akambarikia akamwezesha kwa uwezo wa kiungu kutawala vitu vyote na tunafahamu basi maadam adam alikuwa yuko chini ya mungu na nishasema huko nyuma kwamba ufalme wa mungu ulikuwa ukitenda kazi okay, nirudie hivi ili tuweze kueleweshana mamlaka aliyopewa mwanadamu katika mwanzo wa moja ishist inapotenda kazi chini ya uzima kumbuka mungu ni mto wa uzima ama inapotenda kazi chini ya mungu inaitwa ufalme wa mungu mamlaka aliyopewa mwanadamu inapotenda kazi chini ya ibilisi inaitwa ufalme wa giza ama ufalme wa shetani kwa hiyo kitendo cha adamu pamoja na mke wake kuasi maagizo ya mungu na kushirikiana na shetani maana yake ni kwamba walipindua serikali alali ya mungu iliyokuwepo madarakani na kwa maana hyo wakasababisha kupotea kwa serikali ya mungu ama kuondolewa kwa ufalme wa mungu madarakani na ibilisi akawa ameingia madarakani ndio maana unapokuja kusoma kwenye kwa mfano luka n ukaanza mtari ule watano hadi wa nane unaona ibilisi anamchukua bwana yesu anampeleka mpaka juu ya mlima mrefu alafu anamwonyesha falme zote na milki yake na fahari yake anamwambia hizi zote ziko mikononi mwangu nani humpa yeyote kama vile nipendavyo ukinisujudia tu nitakupa nani alimpa hizo milki na fahari yote ya dunia ibilisi tunafahamu aliyempa ni nani ni adamu na kwa maana hiyo adamu kitendo cha adamu kukabidhi milki na fahari na enzi yote kwa ibilisi kivipi kwa yeye kujipeleka chini ya ibilisi na alivyopeleka chini ya ibilisi mauti ikaanza kutenda kazi katika maisha ya adamu na watu wote walioko chini ya adamu na kwa kwamanaho atomatikali ufalme wa giza ukaanza kutenda kazi kwao ujio wa yesu kristo ama kristo ambaye ni mwana wa mungu inakuwa ni habari njema kwa sababu amekuja kutafuta na kuturudishia ufalme wa mungu sasa kwa nini ufalme wa mungu ni wamuhimu picha nzuri unaweza kuipata kuhusu maisha ndani ya ufalme wa mungu ni picha ya maisha ya adamu alivyokuwa ndani ya bustani ya eden nitaruhia tena bustani ya eden inatupa picha nzuri ya aina ya maisha ambayo mwan, mungu alikuwa amekusudia mwanadamu aishi hapa duniani na kwa maana hiyo ni picha nzuri ya ufalme wa mungu kama vile ambavyo adamu alikuwa na maisha yake ndani ya bustani ya eden ndivyo ambavyo mungu amekusudia maisha ya watu wake yawe ndani ya ufalme wa mungu na tunataka utafakari na mimi ukirudi bustani ya eden tunafahamu kwa mfano kulikuwa hakuna ugonjwa wa aina yoyote hamna sehemu yoyote tunaambiwa kwamba adamu ama eva alikuwa na changamoto ya afya ukirudi ndani ya bustani ya eden huambiwi kwamba adamu alikuwa ni masikini infact ukirudi ndani ya bustani ya eden utaona kwamba adamu alipewa kazi ya kutawala kazi ya kusimamia kile ambacho mungu amekiumba na kwa habari ya mahitaji yake ya kila siku na kwa habari ya ulinzi na kwa habari ya vyovyote vile ni ufalme wa mungu ndio ulikuwa ukimuhudumia adamu tunakona sawasawa ufalme wa mungu ndio ulikuwa ukimhudumia adamu na kwa maana hiyo kitendo cha adamu kuwasi na kwenda kuungana na shetani maana yake ni kwamba alikuwa amepoteza haki zake za kuhudumiwa na ufalme wa mungu kwa lugha nyingine adamu alivyopoteza ufalme wa mungu automatikali alipoteza kuhudumiwa na huu ufalme na kwa maana hiyo unaposoma mwanzo mlango wa tatu msarulo wa 17 mungu anamwambia adamu kwa kuwa umelifanya hili kwa kuwa umeisikiliza sauti ya mke wako ardhi imelaaniwa kwa ajili yako kwa kazi ngumu na kwa kuvuja jasho utakula kuanzia leo hii maanayake nini maana ni kwamba adamu alipopoteza ufalme wa mungu alipoteza haki ya kuhudumiwa na huu ufalme na kwa bahati mbaya kwa kuwa alikuwa amekwenda kuungana na ibilisi ameingia chini ya ufalme wa ibilisi maanake ufalme wa ibilisi ndo unatakiwa humuhudumia adamu lakini kwa bahati mbaya ufalme wa ibilisi unatendaje kazi. kazi kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu siika na nanyeelewa rafiki na ndio maana tunaporudishiwa yesu kristo anapokuja kurudisha ufalme wa mungu inakuwa ni habari njema maana ni kwamba tunarudishwa katika yale maisha ambayo adamu alikuwa akiishi bustani ya eden maisha ambayo kwamba kwa kuwa sasa nimeupata ufalme wa mungu ufalme wa mungu ndio unaonihudumia na, na ndio maana bwana yesu akasema tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine yote mtazidishiwa kwa habari ya mahitaji yenu i tukasome tena taanza kupata picha tuende kwenye, kwenye nini naitwa kwenye matayo 6t ntasoma mstara wa thtat no h h3 alafu uh, ntasoma kwenye bibilia mojanisome ya, ya kawaida kwanza halafu enda kwenye tafsiri ya habari njema bwana bwanawesu anasema msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa maana hayo yote mataifa huyatafuta kwa sababu baba yenu wa mbinguni anayajua mnahitaji hayo yote bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa kumbuka ufalme ulipotea kwa sababu ya uwasi wa adamu sikia bibilia habari njema anavyosema bibilia habari njema anasema hivi anasema basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjuwa mungu Pause. stop skiliza baada ya adamu naeva kumuwasi mungu wanaambiwa kwa jasho na kwa kazi ngumu mtakula kwa lugha nyingine wamepoteza uhusiano na mungu manake aa dhambi ambi kila atendae dhambi afanya kwa kuwa dhambi ni uwasi kwao kitendo cha adamu kufanya dhambi na kuasi maagizo ya mungu ilisababisha uhusiano wao na mungu ingie itirafu mungu aliendelea kuwapenda lakini wao mtazamo wao hawakutaka tena kupokea kitu kutoka mikononi mwa mungu hawakutaka tena kuhudumiwa na mungu na kwa manao automatikale wanaanza kujitegemea wenyewe kama ambavyo ibilisi alikuwa amewaambia kao anasema mambo hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu anasema baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote kwa lugha nyingine adamu alivyokuwa ndani ya bustani ya eden ufalme wa mungu ndio ambao alikuwa unamhudumia katika kupata mahitaji yake yote baada ya kupoteza ufalme wa mungu akatoka ndani ya bustani akapelekwa nje na ndio maana katika agano jipya wakolosai 1 anasema naye alituokoa kutoka katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza ndani ya ufalme kwa kwao kwakua umeingizwa ndani ya ufalme sema utafuteni ufalme wa mungu kwanza ukiupata ufalme nani automatkale ufalme wa mungu natakiwa ukuhudumia na ndio maana anasema kwamba ntarudia tena mtabula, wa, wa, wa, ngapi. Uf, mstari wangapi wa, mstari anasema maana haya yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote bali shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo yote mtapewa kwa ziada tafuteni kwanza maanaake ni kwamba unapopata ufalme unapata mambo yote sasa kumbuka kitu kimoja ntakupa mifano michache kila mara ufalme wa mungu uliokwenda maali tunaonawatuwot inavyosema agonwa yote madhaifu yote maradhi ya kila aina na watu wote waliokuwa wenye pepo walifunguliwa pepo waliondoka lakini sio hivyo tu tunaona wakati mwingine wakati bwana yesu amezungukwa na watu hawana chakula na wana mikate mitano na samaki wawili ufalme wa mungu uliingia kazini ukasababisha maongezeko ile mikate mitano na samaki wawili ikatosha kulisha watu elfu tano wakati mwingine ilikuwa una watu elfu nne na mikate saba bado ufalme wa mungu ukaingia kazini ukaweza kuhudumia wale watu kwa nini kwa sababu ufalme wa mungu makao yake makuu ni mbinguni ni ufalme ambao kwa kiingereza sema ni sio ufalme ambao wa kawaida ni ufalme wa kiungu kao unatenda kazi katika misingi ya kiungu supernatural a kili chakenaiwa nini tuko sawa ko hayo ndo maisha ambayo tumeitiwa kwamba ukiupata ufalme mahitaji yako yote unahudumiwa iwe ni kama una ugonjwa ugonjwa unaondoka kama una udhaifu udhaifu unaondoka kama una laana laana inaondoka kama una kifungo kifungo kinakatika kama ulikuwa hauna shughuli ya kufanya unataka shughuli ya kufanya unapata shughuli ya kufanya si ufalme wa mungu ukija maanaake ni kwamba unakuwa umerudishwa kwenye maisha ya bustani ya eden sasa wengine hamjui neno eden anawasia bustani ya eden neno eden kwa lugha ya kiingereza ukitafsiri anasema ni pleasure kwaho kwa, kwa kiswahili tuningeza kusema ni bustani ya maraha kwaho ndani ya bustani ya eden yalikuwa ni maisha ya maraha maisha ya kuvuta raha sijui kama nanyea kitu nachokizungumza rafiki na na kwa maana hiyo na kwa maana mimi na wewe tunapopata ufalme wa mungu tumeingia kwenye haya maisha lakini shida inakuja hivi kama sijui namna ya kuenenda ndani ya huu falme maana yake ni dhahiri sitaweza kufaidi matunda na matokeo yaliyoko ndani ya u ufavi maana bwana yesu anasema wakati umetimia ufalme wa mungu umefika tubuni badilishe namna mnavyofikiri na mwanze mna mna kuamini injili mwanze kuamini hii habari njema ili muweze kushiriki haya maisha yaliyoko ndani ya ufalme ko alikuja kutafuta kile kilichopotia nini ufalme kuturudishia ufalme na kwa kuwa ufalme umerudi sasa tunatakiwa kuhudumiwa na huu ufalme kama vile ambavyo adamu alikuwa akihudumiwa na ufalme wa mungu pale bustani ya eden inaanza kujakuja rafiki ndio maana ni habari njema kwa maana kwa habari ya mahitaji yako kwa habari ya nini hivi ni wakati umefika wa, ufalme wa mungu kukuhudumia sasa unaweza ukapitisha mahitaji hayo yakapitia kazini kwako yakapitia kwenye biashara yako ama yakapitia kwa namna nyingine tumeshaona mungu akihudumia watu kwa namna chungu mzima lakini cha cumuhimu ilikuwa ni ukiupata ufalme umepata vyote ndio maana ukisoma kwenye matayo kumi natatu anaelezea nasema ufalme wa mungu ni kama mtu alikwenda akakuta shamba ndani ya shamba kuna lulu akaenda akauza vitu vyote akaja akanunua lile shamba maanake ukipata ufalme wa mungu umepata vitu vyote sasa nataka niombe kwa ajili yako ili ujue ufalme wa mungu una mamlaka kuna watu mnanisikiliza mmejaa madeni kama utitiri sasa ili tuweze kukusaidia na ufalme wa mungu kusaidiauweze kutoka kwenye madeni lazima lehii ufanye maamuzi ya kuacha tabia ya kukopakopa sio tunakuombea hapa madeni yanaondoka asibai yameondoka unakopa mara mbili zaidi tutaomba hapa deni lako litalipika ama litafutika na huyo aliyekuwa anakudai mungu atamtengenezea njia nyingine ya kupata ustawi kwa sababu nishaona mke wangu alikuwa na deni benki nikaomba dhidi ya lile deni sio tu kwamba deni liliondoka hata jina lake halikuwepo kwenye mfumo wa benki tena likaondoka unasema kwa nini kwa sababu mungu aweamua ufalme wa mungu umefika kao nataka leo ufalme wa mungu kuhudumia katika uchumi wako weka mkodaao kwenye kifua kwenye kichwa mashika redi asimu ambao nasikilizia na ujue yesu alilipia madeni yako yote pale msalabani kwa nguvu zako oteza kulipa lakini leo hii ataondoka kwa sababu ya kati aliyofanya kristo pale msalabani na ni mapenzi ya mungu uwe huru mwanawake amesema akopae ni mtuma wakopeshae katika jina la yesu kristo wa nazareti wewe deni una masikio unanisikia na, na wewe na kuamuru katika jina la yesu kristo wa nazaret ondoka katika maisha ya huyu ndugu unaondoka na madhara yako yote na vitisho vyako vyote katika jina la yesu kristo roho ya hofu ninakufunga sasa hivi ninakuamuru chomoka katika maisha ya huyu ndugu katika jina la yesu kristo ndugu ninakubariki ninakubariki natoa tamko kuanzia sasa madeni yako yamelipwa sasa usianze kujuliza itakuwaje sio juu yako mwingine utasamehewa mwingine atakuja mtu atakulipia nyingine wala usiumize kicho itakuwaje wewe kazi yako ni kumshukuru mungu mshukuru mungu kwa ajili ya ufalme wambia baba asante kwa ajili ya ufalme wako ambao umeingia kazini leo hii unashughulika na madeni yangu niko tayari kushirikiana na ufalme wako yeye atakuelekeza mwenyewe kwa hiyo wala usitafute itakuwaje tuko sawasawa mshukuru bwana mshangilie bwana mfurahie bwana kwa kukuweka huru kutoka katika madeni kwa nini kwa sababu ufalme wa mungu umekuja katika maisha yako na kama hauna yesu kristo manaake huko njia ufalme sema baba katika jina la yesu kristo leo hii nampokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu nami nimezaliwa katika ufalme wa mungu na nawewe pia kitu kinajibu kitu kinaeleweka aijalishwa na kiasi gani tupigie simu tupe ushuhuda tupigie simu tupe ushuhuda tupigie simu tupe ushuhuda kwa kile ambacho bwana amefanya rekodi tia kwenye hatsapp yako tia tiatuandikie meseji tuwasomee wengine wa wasikie wengine wa mungu apate utukufu imani za wengine zijengeke na wewe mambo yako akamilike jina langu naitwa huruma gadi tumefikia mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu usisahau kwamba yesu ni kristo na bwana kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri njili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupi wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajia jina lako kwa la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au 67 weko akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242 औσφis σ σαŝatu, θω te πσ foren δ