vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hakuna chochote kilichokwapa duniani ambacho kimeumbwa na ibilishi hakuna vyote ni mali ya mungu vyote ni mali ya mungu iwe ni fedha iwe ni dhahabu iwe ni nyumba iwe ni magari iwe ni mashamba iwe ni biashara kila kitu dunia na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakaao ndani yake ni mali ya bwana kwao nina habari njema kwenu ninyi ndugu saba t pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu inaitwa urumadi nafurahakama umeweza kuungananami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wow, kl ili uwezkukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze uweze kufikiri kama Christo, kama Christo, na kutenda kama kristo kristo kuzungumza na kutenda maueuf ilikuwa ako rafiki kuna, kuna mchango wa moja kwa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya kama utafikiri vizuri ndio dhahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama Kristo na ili uweze kufikiri kama Kristo huna budi kuwa mwanafunzo wa Kristo na mwanafunzo wa Kristo nausikiliza na kufuatilia mafundisho ya Kristo kupitia vipindi vya neema uh, na kweli tunaendelea na somo letu na leo sema ufalme wa Mungu ni sasa na tumekesha kuangalia mambo wakati wa kadha na leo tena endelea kuangalia tena faida ambazo unaweza kuzipata tutoe ndani ya ufalme lakini kukumbushe tu ambaama ungependa kupata mafundisho ayo kwa njia ya video ama sauti kwa njia ya sautikwa maana ya unapatikana katia tunapatikana katikaa nako tunapatikana jina la mwalimurumagadi na kwa maana ukifika pale subscribe. lakini pia utakaposikiliza utakapo tunaomba uweze uwezeku pamoja naku kama ungependa kupata uh, mafundisho haya kwanjia akuna gp linaita mwanafunzi wakrist unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katikaamb sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri bili ne mbili, mbili. Hifuri, saba, nane, tisa, tano, suri, suri, mbili, mbili, utaunganishwa uh, nitoe shukrani za dhati ukisikiliza o wmba kislz aufatiliafunshoyaristo uamasisha wengine nikushukuru pia wwe amba uku ukifanya maombi kwa wa wasikilizaji kwaajil waszajiwpin ya neemaa kweli ai am jyu yangu na mwisho nikushukuru wewe amba umefanya maamuzi wa yakaaavipindi ya neemana kweli na kwa sadaa a upendo ya kila mwezi unachangia na injili ya nauabasha njiaisto nikushukuru pia wewe ama nikupe ongera umekutana na na na mafundisho mafundisho haya haya kwa mara ya ya ya kwanza najua ilikuwa ni ni mpango wa mungu ni mungu kwamba majibu kile ambacho umekuwa ukitafuta nikupe angalizo dogo tu kristo ukikutana kitu kinakinzana kwako kwenye tafadhali nipe mda ili siku tatu nami ma kabisa kukuleta katika mpangowanu wa kristo na Uweze kuwa mwanafunzi mzuri wa kristo baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee moja kwa moja tuende kwenye marko moja mtaul w1415 anasema hata baada ya yohana kutia gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuiamini injili sasa kama unakumbuka kipindi kilichopita nilianza kukuonyesha rafiki kwamba anasema ni habari njema kwa nini kwa sababu mwanadamu alipokuwa ndani ya bustani ya eden maanaake ni kwamba alikuwa anao ufalme wa mungu na kwa manao ufalme wa mungu ndio ulikuwa ukimuhudumia huyu mwanadamu katika maeneo yote na alipoupotezauu ufalme wa mungu kwa sababu ya kuasi maanaake automati pia akapoteza huduma akapoteza fursa ya kuhudumiwa na ufalme wa mungu na nikajaribu kuuonyesha kwenye matayo sit ndio maana bwana yesu anasema msijisumbue basi msiwe na wasiwasi kwamba mtakula nini mtakunywa nini mtavaa nini anasema mambo hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu kwa lugha nyingine mambo hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiokuwa na, na, na uhusiano na mungu kumbuka adamu akiwa bustani ya eden kabla ya kuasi kabla ya kukaidi maagizo ya mungu alikuwa akihudumiwa na ufalme wa mungu akiwa ndani ya bustani ya eden hakuwa na upungufu wa aina yeyote chakula chake kuenenda kwake vazi lake lenyewe ilikuwa ni utukufu vitu vyakula vilikuwepo vya kutosha alikuwa anachagua ni mti mmoja tu ndo aliambiwa asili lakini maeneo mengine te likuwa ni ruksa lakini baada ya kuasi baada ya ku kuleta itilafu katika uhusiano wake na mungu kumkataa mungu na kuamua kwenda kujitegemea mungu anawambia kwa sababu ya uamuzi ulioufanya ardhi imelaaniwa kwa ajili yako kuanzia leo hii kwa jasho utakula na kwa kazi ngumu hiyo ukisoma ni kwenye mwanzo tatu ksab hadi kin 8n sasa bwana yesu anakuja anasema ok ni habari njema analeta kwa lugha nyingine ni habari njema kipindi kilichopita eidha inamhusu kristo mwana wa mungu ujio wa kristo ambaye ni mwana wa mungu ama inahusu ujio wa ufalme wa mungu kwa nini vitu ni muhimu kwa sababu kristo ambaye ni mwana wa mungu ndo amekuja kuturejeshea sisi ufalme wa mungu ufalme ambao mungu ndio ameweka utaratibu wa kuhudumia na kukutana na mahitaji ya watu sasa sasakumbuka ikuambia pia wakati wanafunzi wamemfata bwanae a tufundishe kusali ama kuomba unaweza kasoma kwenye kwenye matayo sita ukaanza mstari wa tisa hadi wa kumi natatu a naeza kaisoma kwenye luka mlango wa ki namoj anaowafundisha nasema mnaposali ama mnapoomba ombeni hivi baba yetu uliye mbinguni jina lako lichukuzwe anasema e, ufalme wako uje hapa duniani mapenzi yako z ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe wapi hapa duniani kama ilivyo wapi kule mbinguni alafu asema tupatie riziki yetu nikizungumza rakaraka wengine hata mnipati kidogo ok tuende okay. tukasome tukasome tukasome matayo sita matayo sita mstari wa tisa ama no tuende kwenye luka kumi na moja Tende luka mstari wa az anasema hivi ikawa alipokuwa mahali fulani akiomba alipokwisha mmoja katika wanafunzi wake alimwambia bwana tufundishe sisi kusali kama vile yohana alivyowafundisha wanafunzi wake akawaambia msalipo semeni baba yetu uliye mbinguni jina lako litakaswe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama huko mbinguni anasema utupe siku kwa siku riziki yetu utupe siku kwa siku riziki yetu tuko sawa sawa sasa kwa mfano utusamee zambi zetu tunafahamu hiyo tayari kwamba sahu meshasamewa hiyo stai kwenda huko sana lakini nataka twene tu, taratibu sasa angalia pana anasema ufalme wako uje ili nini mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama huko mbinguni okay. mbinguniktena taratibu ufalme wa mungu ukija nini kinatokea tulishaangalia nataka tukaangalia tena taendelea kusomah mpaka tuingie kwenye akili matayo kuinbil ishiinan bwana yesu anasema lakini, lakini mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia kwaho tunafahamu basi anaposema ombeni ufalme wa mungu uje maana ni kwamba tunajua kufuatana na matayo 1bnn ufalme wa mungu ukija mahali inasababisha matatizo ya watu yaondoke unaenda sawa sasa kumbuka pia tuliona a kwenye kipindi cha pili ilikuwa tuliona kwamba katika, uh, uh, katika matayo kumi aliwapa mamlaka ya kuponya nini magonjwa yote na madhaifu ya kila aina lakini pia tukaona pia akawapa pia na mamlaka ya kutoa pepo ukusoakwafada kwenye luka mlango wa tisa kwao tunafahamu basi kwamba ufalme wa mungu unapokuja mahali automatikal unatakiwa uondoe matatizo ya watu kwa lugha nyingine ule ufalme unapokuja mahali unatenda kazi utahakikisha kwamba pale mahali ama kile kitu ama yule mtu hali yake ya maisha inafanania jinsi mbinguni palivyo sasa kila mtu anatamani kwenda mbinguni kwa sababu kila mtu anajua kabisa kwamba mbinguni maisha ni mazuri mbinguni maisha nimara na ukisoma kwenye ufunuo anaeleza kabisa anasema hakuna ulaana hakuna mkilio hakuna mambo ni safi kabisa lakini anasema jibu la matatizo ya mwanadamu ni ufalme na kwa maana hiyo rafiki basi mimi nawewe maisha yetu kama tunataka tunatakaok okay, moja nimrudie hivyo anasema mnaposali salini hivi baba yetu uliye mbinguni jina lako litukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama ilivyo kule mbinguni utupa leo riziki zetu kwa hiyo sio tu kwamba ufalme wa mungu utahakikisha mapenzi ya mungu yanatimizwa hapa duniani kama ilivyo kule mbinguni lakini pia ufalme wa mungu ndio unaowajibika kutupatia sisi riziki zetu na tumeona ufalme wa mungu kija mali kama mtu alikuwa ana pepo kama mtu mfano anafunguliwaamoja okay, miwili an ni muda sio mrefu sana ndugu alikuwa ana vifungo tena vifungo vikali kwelikweli kwa maana ya kwamba kwao wanaabudu mizimu na kwa kwakuwa wanaabudu mizimu anatumikia mizimu yamefanyika matambiko kwao na kwa maanao huyu ndugu yale matambiko na yale mamizimu yanamuwathiri moja kwa moja lakini kilichotokea nini alipokutana na habari njema ya ufalme wa mungu alipokutana na nguvu ya roho mtakatifu akafunguliwa na lait ungekuwepo ukaona jinsi wakati namuhudumia ungeweza akataasema mtu hawezi kuwa huru kwa nini kwa sababu haikuchukua hata dakika tatu lakini sio hivyo tu wakati pia tunaanza kumuhudumia hawo waliokuwa wamemshikilia na wanamtumia kwa namna moja ama nyingine kujitajirisha maduka yao yakaanza kuungua sio hivyo tu nilishamhudumia mkongo mwingine naye naye ilikuwa vifungo vikali na nilimhudumia wala hazikuvuka dakika kumi zilikuwa nyingi tu kwa sababu lakini haikuvuka dakika kumi. Kwa ni nyepesi asabaulakini kwa sababu serikali ya mungu mungu ufalme wa mngfa a n ni kwamba lazima upige kazi uhakikishe kwamba hali ya yule mtu inafanania jinsi ambavyo mbinguni palivyo mm-hmm. ndio maana ndio sababu ya ufalme wa mungu kuja duniani kwa lugha nyingine ili uweze kuwa na picha inakurudisha katika katika maisha katika kiwango kile ambacho mungu alikusudia pale mwanzo pha sai nakuudisha aihango amho mu aikusudia a wanzoaaamaisha maisha aliokuwa nayo adamu ndani ya eden sio tu kwamba alikuwa na mamlaka ya kutawala na kudhibiti kila kitu lakini pia ufalme wa mungu ndoulikuwa ukimhudumia na mahitaji yake yote sasa nizungumze hapa kuna kuna ndugu mnanisikiliza na napewa idadi hapa saba sasa siju kama ni kwenye redio aa ngie kenye mitandao sikucugani haijalishi fedha zenu na mali zenu mmezipata kwa njia ya ushirikina na mmefika mahali sasa hamtamani kuendelea na hiyo njia kwa sababu mmeshaanza kuona madhara yanavyokwenda na wengine mmeshaanza kupoteza ndugu wa karibu kwa sababu ya hayo ambayo mlienda mkayafanya kwa waganga na kwa maana hiyo mnasumbuliwa wote, wote, wote, wote kufikiri kwenu kuna fanana ndo maana nimewambia watusaba kufikiri kwenu kuna fanana mnasumbuliwa na mambo mawili jambo la kwanza una, yani mna hofu na hamjui mtatokaje pasipo kupoteza maisha yenu kwa sababu hamtaki kufa mwanzo mliona raha mlivutiwa mkatamani habari ya fedha nyumba magari maisha ya faadi lakini sasa hivi hiyo kitu inaanza kuwatokea puani kwao hofu yenu ya kwanza ni kwamba tunafanyaje tusife ama nisife ndo hofu yako ya kwanza na hofu ya pili kwamba je nawezaje kutoka upande huu nilioko nisipoteze mali ilizonazo sasa nina habari njema kwako <laughs> nisikilize nina habari njema kwako la kwanza una uwezo wa kutoka pasipo kufa kwa nini kwa sababu ya ufalme wa mungu kwa sababu ya mamlaka tulionayo katika jina la yesu na yesu kristo mwenyewe lakini mbili nina habari ingine njema nzuri ambayo utaisikia kwenye kanisa lolote kwamba una uwezo wa kutoka na mali zako zote upande wa waibilisi ukaja ndani ya ufalme wa mungu na usipoteze mali hata moja sasa nawasikia washikajini ina maana hata kama aliiba hata kama alipata kwa kitu cha kwanza hakuna chochote kilichokwo hapa duniani ambacho kimeumbwa na ibilishi hakuna vyote ni mali ya mungu vyote ni mali ya mungu iwe ni fedha iwe ni dhahabu iwe ni nyumba iwe ni magari iwe ni mashamba iwe ni biashara kila kitu dunia na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakaao ndani yake ni mali ya bwana kwao ni habari njema kwenu ninyi ndugu saba piga simu nikupe namba ambayo utapiga utanipata moja kwa moja sifuri6it 2nn tan sfusifu 2ilnn tano sifur6t2inn tano sifusifu 2ilnn tano kwao tutakufungua kwa, tuta kwa sababu serikali ya mungu ufalme wa mungu ni mkuu kuliko hiyo serikali ya ibilisi huo ufalme wa giza hautakufa na wala hautapoteza hata shilingi utaama na mali zako zote na wala hakuna mtu yoyote katika familia ya kwako kwa ambaye ataguswa na ibilisi hakuna ili ujue kwamba ufalme unaongozwa na yesu kristo ni ufalme ulio mkuu kuliko falme zote na kama unanisikiliza na unafahamu ndugu jamaa na rafiki yako ambayo yuko kwenye mambo ya ushirikina na amepata utajiri ama mali kwa njia hiyo na hajui afanyeje ili kutoka mwambie mpe hiyo namba ya simu mwambie apige mwambie yuko kifaru mmoja wa yesu anasema ukipiga simu unawekwa huru na nakuhakikishia wala haitachukua dakika kumi ili ujue ufalme wa mungu una nguvu kuliko falme zote kwa sababu haya mambo sio mchezo kwaio anasema ufalme wako baba yetu ule mbingu jina lako litukuzwa kwao mungu anatukuzwaje mungu anatukuzwa kwa ufalme wa mungu kutokeza mahali na kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatekelezwa mapenzi ya mungu yanapotekelezwa inasababisha mungu apate utukufu sijui kawa nanyeelewa yaani ni nyepesi mno simple veve simple ndio maana bwanaas anasema tubuni na kuamini injili badilisheni mtazamo wenu mwanze kuamini ni habari njema habari njema abari habari njema inayohusu ufalme wa mungu serikali ya mungu ambayo ina mamlaka juu ya vitu vyote inatawala vitu vyote Twene, zaburi ya tuende zaburiya nikuonyesha zaburia na mstari ule wa 1i tis zaburi a tt msarule wa 1t najua mambo nimepesi mepesi mno eh? anasema bwana ameweka kitu chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unavitawala vitu vyote vitu vyote vitu vyote vitu vyote kwao huna sababu ya kuogopa huna sababu ya kutangatanga nfasa nikwambie unajua ni, ni, na kama wiki ngapi zimevita wiki mbili wiki tatu kuna ndugu ni mfanyabiashara na anafanya vizuri tu nikiwa nyumbani kwangu katika hali ya kawaida kabisa mungu akanyonyesha kuhusu ndugu akanyonyesha, akanyonyesha mahali kwenye mkoba wa huyu ndugu kuna kitu ndani mwake maanay ni kwamba kuna, kuna kuna joka lilikuwa liko kule ndani ya mkoba na kwa maana hiyo hilo ndo linalotumika kufanya ho utajiri na nguvu za ushirikina na mungu akanyambia teketeza hilo takataka sasa hivi vinginevyo huyu ndugu anapoteza maisha hanijui nataka uelewe usikie kitu hapa huyu ndugu hanijui lakini mungu anamjua huyu ndugu huyu ndugu ndani mwake kabisa kwenye kilindi cha mwe wake anampenda mungu na anataka kumgeukia mungu lakini alikuwa hajui afanyeje kwo mungu ananiambia wewe mwanangu nimekupa mamlaka tungua hiyo kitu ukishatungua hiyo kitu itafungua mlango kwa huyu ndugu kunigeukia mimi na hata jua tatizo limeondokaje kwa huo nadhani kitu mungu anakujua vizuri sana na ufumbuzi wa changamoto zake ni ufalme wako sasa najua wengi kiajabu ajabu mefundishwa kiajabuajabu ah, kama mtu ataki nononno no, no, no. nimepewa mamlaka mamlaka yote mbinguni na duniani kukanyaga nyoka nge na nguvu zote za huyu adui mimi ntaondoa mimi ndio polisi wa dunia hii wewe kama ni mkristo we ndio polisi wa dunia ee ndio nae pato tutakufungua tutafukuza hayo majini tutafukuza hiyo mizimu tutafukuza hayo mapepo yaondoke ukiyataka utayarudisha mwenyewe lakini hayataruhusiwa kukaa ndani mwako maadamu huko mbele ya uwepo wangu hayataruhusiwa kukaa katika maisha yako maadamu mungu amenieleza habari zako hairuhusiwi unayataka kiasi yes gani ok kama auamini nileteeni mtu ambaye ana majini ama mganga wa kenyeji ambayo anayapenda hataki yaondoke mleteni mbele zangu mwone kama hajachomoka najia no tunafundishana uongo uongo tu hapa kama mtu atake, atake kufungulia uwezi kumfungua mleteni kwangu mwone kama hajafunguka bring that person tuna ufalme ulio mkuu kuliko ufalme wa ibilisi ndio maana tunaambiwa ni habari njema sihitaji ruhusa ya mtu yeyote kumfukuza ibilisi mimi nina mamlaka juu ya pepo juu ya ibilisi na kazi zake zote sina mamlaka juu ya mwanadamu ila nina mamlaka juu ya ibilisi na kazi zake zote ko popote nitakapozikuta nitaondoa kansa nitaiondoa ukitaka utairudia mwenyewe priodi aya mambo nimepesi sana aziisingekua habari njema kama tuna ufalme ambao hauwezi kuondoa ufalme wa giza gizaeniinakwajaabari njema kama nina ufalme serikali ya mungu ambayo haiwezi kutoa watu kwenye magonjwa inakuaja habari njema kwa hao wagonjwa nataka utumie akili yako kidogo turafiki lakini bwana yesu sasa ni habari njema na tunavyosoma bibilia yetu tene nikusomea tena kwa mfano twende twende matayo nne alafu tutaomba matayo nne nianze anza tara na tatu anazungumza hii na naye alikuwa akizunga katika galilaya yote akifundisha katika yawe, yani bwana yesu na kuiubiri ama kutangaza habari njema ya ufalme na kuponya ugonjwa na udhaifu wa kila namna katika watu na kuponya ugonjwa na udhaifu wa kila namna katika watu na habari zake zikaenea katika shamu yote wakamletea wote sio baadhi wote waliokuwa hawawezi walioshikwa na maradhi mbalimbali na mateso wenye pepo na wenye kifafa na wenye kupoza kwa hiyo wote waliokwenda kwa bwana yesu walipona magonjwa mangapi yote udhaifu wa nini wa kila namna nini kudhihirisha kwamba ufalme wa mungu ni ufalme ulio mkuu una nguvu kuliko ufalme mwingine wowote bwana yesu anasema kwamba ufalme wa mungu ukiingia mahali maanake uokovu umeingia ma mahali think about it. nataka utafakari utafakario kitu ahw haiwezi kawa habari njema na ndio maana nakwambia ufalme wa mungu ni sasa sio wiki ijayo sio mwezi ujao sio keshokutano sasa sasa ni malizia kusema hivi mungu amenyeamia nianze kampeni mwaka hu elumo tunataka tushulike na magonjwa matano ambayo yanatesa watu sana kansa ukimwi kisukari matatizo ya figo wanaita acute kidney acutkidyfal alafu na stok magonjwa matano mtarudia tena kansa ukimwi kisukari figo na strok kama una haya magonjwa gonjwa mojawapo ama yote haijalishi piga simu tukuhudumie namba ni sifuri sita mbili nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili Sifuri, sita, bili, ne. tano, sifuri, sfuri, bili, eh, voglio ne dire, ni sifuri, sita, bili, nne, tano, sifuri sifuri bili, ne, tano bili, ne bili, sifuri, sita, bili, ne, tano, sifuri sifuri bili ne, tano. sita, bili, nne, tano, sifuri, sifuri 25 namba zetu za kawaida huwa ni 2l bl lakini hii kwa ajili ya kuhudumia watu enye haya magonjwa magonjwa hapo ni namba ni sifu st bl ss2 a piga takuhudumia utakutana na ufalme wa mungu utakutana na bwana yesu utawekwa huru utapona utamfurahia mungu wako kama una ndugu yako ana changamoto katika haya magonjwa matano tupigie simu mwambie apige simu tumuhudumie ntarudia tena kansa ukimwi kisukari sk na kidney id magonjwa ya figo piga simu tutakuhudumia nayo nimeeleweka waambie na wengine wenye ayo magonjwa matano tunataka tuklia maanake anaonekana ama watu wakishapata wakishapatao basi ndo entensi ya kifo sasa tunataka tuthibitishe kwamba ufalme wa mungu ni mkuu kuliko ufalme wa giza kwamba yesu kristo ni mkuu kuliko ibilisi ambaye anatesa watu tunataka tuthibitishe natuonyeshe waziwazi na, wazi wazi, na utapona bila kutoka na jasho lolote hasa kawa una changamoto na hivi nataka niombe kwa ajili yako kuna kuna ndugu unanisikiliza unapata maumivu na ni mwanaume unapata maumivu ya ajabu kidogo tumbo lako lote kwa sababu naliona tumbo lote wengine wanasikia maumivu chini ya kitovu si wengine kwenye kitovu sijkitoo lakini we tumbo lako lote ani sehemu ote ambayo ni tumbo linauma ia linapata moto lote linauma kwelikweli na likianza kuuma kulinauma kwelikweli ninavyozungumza saidi katika jina la yesu kristo wa nazareth na amuruao maumivu kukoma ninaamuru lo tatizo kuondoka katika jina la yesu kristo wa nazaret kuna ubaridi unaingia hapo sasa hivi hayo maumivu yntk yanayeyeuka katika jina la yesu kristo wa nazaret huko huru kuanzia sasa huko huru kamata ilo tumbo maumivu amna tena inama nyenyuka zunguka bayo maumivu yameondoka katika jina la yesu kristo wa nazareti baba ninaomba kwa ajili ya ndugu anayensikiliza natamka ufalme wa mungu umefika kwake naachilia ufalme katika maisha yake katika china la yesu kristo natamka kuharibika na kusambaratika kwa kazi zote za ibilisi nasema huyu ndugu yuko huru Kwanzea sasa aweze kufurahiauhuru wake kakua ufalwa mungu umefika kwake baba asane kwa ajili ya muaa kaajil ya mbe ambazo znaukasasa ba kwaajilya mioyo iliotanua ambaonaasaa kwaajil ya figo mbazo zashazaayaznaa wajilyaztafana zikuzalishaanayotakiwa na, na madhara yote ya sukai ta mwilianaondoka ta jinalayenaa ina la yesu kristo wa nazareth wote wenye matatizo ya mgongo baba asante kwa ajili ya uwezo wako unapita katika mgongo na kunyosha katika jina la yesu kristo wa nazareth ndugu tuandikie tupo ushuhuda wako muda umetuishia jina langu inaitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukusanikia shuhuda naokatisau anafunzi wa kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupi kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajia jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 789522 au6 t5 24 bil nitarudia sfuri78a 9 tano fuiuri mbilinn mbili, mbili, mbili au sfuri6ta7aba tatu tano fuii 2ilinn mbili, mbili. weka akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali, bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242 Ao si fuori si sa sabatacu, sano si fuori si fuori in billy, in billy.