vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ujio wa yesu kristo pa duniani na anasema amekuja kutafuta na kuokoa kile kilichopotea sio wale waliopotea kile kilichopotea ukisoma kwenye luka 1 na 1u nasema hivo ukisoma kwenye matayo 11mo nasema h maana ake ni amekuja kurudisha ufalme wa mungu kwa nini ufalme wa mungu ni muhimu ufalme wa mungu ni muhimu kwa sababu anaweza anasema kwamba tukiupata ufalme wa mungu na mahitaji yetu yote tumeyapata ukisoma matayo 6t 31 33. hayo ndo maisha ambayo tumeitiwa popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako nansikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo kufikir amarst uh, uwezekuzungumza kamakrst uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwez kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu nalosema kwamba ufalme wa mungu ni sasa nimekuwa nikidokeza mambo machoche, machache machache kimsingi kabisa najaribu mtazamo mpya kwa luga, attitude, attitude wewe kama Kabla tukwamba, kama kwa kama ya ya kuendelea tu kwamba ungependa njia video tunapatikana uh, tunapatikana katika ujengea mtazamopa ablaya kundlea kukumbsh fnoapatnf asaut uaatna aalfutoangai iki like, pamoja na kushea kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 78 t ta b4 mbil 78 9 t5 b4 bl nawe utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kaoaa kikl ifotafya aa basi nyote kabisa nasema neema na amani ya bwana yote yesu kristu zilishwo katika maisha yenu asanteni sana kwa upendo wenu asanteni sana kwa wenu na kama kwa kwamara ya kwanza naa ni roho mtakatifu ndiye aliyekugusa na, na, na mafundisho ya kwa sababu anakusudia kubadilisha maisha yako ili kristo hivyo nikupe angalizo dogo tu kwamba utakaposikia kitu kiko tofauti kwako redio ukatoka kwenye grupu basi tafadhali nipe siku tatu mfululizo kotofauti zinamtosha roho mtakatifu na ako, na ufahamu wako kuhudumia uweze kuona umuhimu wa mafundisho ya kristo na utamo wa mafundisho ya kristo nawe ukawa mwanafunzi mzuri kabisa kabisa baada ya kusema hayo basi nataka tupige hatua tena tuende kwenye eh, marko mlango wa kwanza mstari wa kui4 adul wa 1ta anasema hata baada ya yohana kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini injili anasema badilisheni namna mnavyofikiri kutubu na kuamini injili ama na kukubaliana na hii habari njema neno kuamini kwa lugha nyingine tunazungumza ni kukubaliana kwa hiyo anasema ei hey, ufalme wa mungu umefika badilisheni namna ambavyo mnatazama mtazamo wenu kuhusu maisha unatakiwa ubadilike na kwa maana hiyo anzeni kukubaliana na habari njema zinazohusiana na ufalme wa mungu ufalm kukubali kwamba ufalme wa mungu umefika na kwamba sasa kupitia ufalme wa mungu kuna aina ya maisha ya mbinguni ambayo mnaweza mkaishi hapa duniani kumbuka mitume bwana tufundishe kusali ama kuomba anasema faomba, umbeni, baba azaaishiaia mbufundshe mbinguni jina lako iuu ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa ya duniani yao yatimizaaniani mbinguni kwa hiyo kwa lugha nyingine anaposema kwamba ufalme wa mungu umefika maanaake anasema kwamba maisha ya mbinguni yamefika hapa duniani kwa lugha nyingine anasema wewe mwanadamu niliyekuumba katika mfano na sura yangu sasa hivi una fursa ya kuishi maisha ya mbinguni ukiwa hapa duniani sasa hiyo ni habari njema kwa wale wote mnaotaka kwenda mbinguni acheni uvivu nakutaa kutoroka kukimbilia mbinguni labda wakati umefika muanze kuachilia imani yenu mtengeneze maarifa mjifunze mweze kujua namna ya kuishi maisha ya mbinguni mkiwa hapa duniani sisemi kwamba mimi nimefika lakini nimeanza safari ndio ndomaana wananisikia wana nata te ambazo wengine zinawachefuaaamba siwezikuumwa la stakaa niumwe nikisemastakann nah, nah, nah, nah. no, siri nini siri ni ufalme wa mungu sina chochote ambacho nakitambia ndani mwangu sina chochote ambacho najivunia ndani mwangu isipokuwa najivunia kuhusu yesu kristo na ufalme ambao ametuletea ha, ya, ya, ha, hilo ndo nalofanya mimi ni, ni jisifu katika bwana sio kwa sababu ya chochote ichokifanya na vyote hivi nimevipata kama zawadi ndomana nasema badilisha namna ambavyo nafikiri hii okay. tukiwaenye marko ia ni kitu kidogo marko kumi mstari ule wa kumi na ngapi wa kumi na tatu hadi wa kumi na tano sikia anavyosema wanaweza wanasema hivi basi wakamletea watoto wadogo ili awaguse wanafunzi wake wakawakemea ila yesu alipoona alichukizwa sana akawaambia waacheni watoto wadogo waje kwangu msiwazuie kwa maana watoto kama hawa ufalme wa mungu ni wao kumi na tano amin na waambieni yeyote asiye ukubali ufalme wa mungu kama mtoto mdogo hata uingia kabisa yeyote asiye ukubali ufalme wa mungu kama mtoto mdogo hata uingia kabisa nataka hilo lizame li, li, li, ndani ya moyo wako sasa we, mtoto mdogo ikoja kitu cha kwanza mtoto mdogo ni bingwa sana wa kukubaliana na kile ambacho mzazi wake anasema ukimwambia chochote anakubali kwa sababu gani haanzi kuingiza mchakato wa kufikiri kufikirihichiamba ni sawa si sawa ukichukua mtoto wa miaka mitano sita saba nane ukamwambia kwa mfano anza kitu cha kwanza nikuambi kwa mfano kwa wale wa, wa, wa, wote mlio wazazi ambao mna watoto <laughs> kawa na mtoto labda miaka skuhii waomiaka kumiwanaza kuharibika lakini chini ya miaka kumi kitu cha kwanza wanajua kwamba kama wewe ni baba ama ni mama anajua kwamba unahela yaani habari ya kwamba unaweza ukawa hauna hela haipo anajua kwamba wewe kama mzazi unaweza vyote na kwamba chochote atakachokitaka wewe una uwezo wa kumpatia sasa nikuulize swali je ndio mtazamo ulionao kuhusu mungu ambaye ni baba yako maaya kumbuka umeokolewa ukatolewa kutoka katika nguvu za giza ufalme wa shetani ukahamishwa na ukaingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu kwao wewe hivi ni mwana wa mungu je mtazamo wako ndani ya huu ufalme mtazamo wako kuhusu mungu ambaye ni baba yako je ndo mtazama ulionao kwa sababu mtoto mdogo anajua kwamba anapata kwa sababu iko kwenye hiyo familia ukishaanza kuona mtoto analeta ujanja ujanja juu mtoto amekuwa nyoka <laughs> aaz katika hali ya kawaida mtoto anamwamini mzazi wake kwa hiyo bwana sema usipokuwa kama mtoto mdogo huwezi usipoukubali ufalme wa mungu kama mtoto mdogo huwezi sababu gani kuna mambo ambayo hutakaa huweze kuyafaidi kwa mfano tulikuwa tunaangalia nikuonyesha kwamba katika bustani ya eden kabla ya adamu kuwasi na kuamua kushirikiana na shetani maana ni kwamba ufalme wa mungu ndio uliokuwa ukimuhudumia adamu na nikakwambia kwamba adamu alipoasi alipoteza ufalme wa mungu na alipopoteza ufalme wa mungu akapoteza fursa na uhalali na haki ya kuhudumiwa na huu ufalme na nikakuonyesha bwana eu anasema kwamba mkisali salini hivi baba yetu uliye mbinguni jina lako litukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama ilivyokule mbinguni utupe leo riziki zetu kwao mimi nawewe kupatiwa riziki zetu za kila siku ni wajibu mmojawapo wa ufalme wa mungu kwa nini kwa sababu ni mapenzi ya mungu sisi kuwa na riziki za kila namna kila siku ni mapenzi ya mungu mimi nawee kuwa na utoshelevu katika maeneo yote ni mapenzi ya mungu mimi nawee kuwa katika afya njema ni mapenzi ya mungu sisi kuwa na maisha mazuri ndivyo ilivyokuwa kwa nini kwa sababu nikiangalia maisha ya adamu bustani ya eden sioni sehemu yoyote inayoniambia kwamba alipokuwa ndani ya bustani ya eden alikuwa anaishi maisha magumu hakuna sehemu yoyote inayosema ndani ya bustani ya yae kwamba alikuwa akivuja jasho ama alikuwa akifanya kazi ngumu hakuna hiyo unasema lakini kwenye mwanzo mungu alimweka ile ailime na kuitunza ni kwa sababu ya tafsiri mbovu ya kiswahili tafsiri tafsiitaio kwamba aliwekwa aiangalie na kuitunza unaitunzaje unatakiwa ujiulize hivi mungu alipandaje utuunu mungu akapanda bustani mashariki mwa eden. mungu alipandaje hiyo bustani ali unazania mungu alishika jembe kumbuka mungu ni roho tunafahamu unavyosoma alitengeneza kila kitu kwa kusema na ukitaka kujua kwamba kazi aliokuwa amepewa damu ni hiyo ndio maana baada ya kukabidhiwa bibilia nasemaeongtne mwanzbtene mwanzo biltan kwah mwanzo mbili 1ia anaambiwa bwana mungu akamweka huyo mtu akameka katika bustani ya Eden, ailime na kuitunza bwana mungu okay hii bustani bwanamungi bustanlia akutalifa ga mstari wa, wa, wa, wa n anasema bwanamungu akapanda bustani upande wa mashariki wa Eden, akamweka ndani yake huyo mtu aliyemfanya swali mungu alivyopanda bustani alipandaje akaingia ngu akaanza kulima no tunafahamu kufuatana na maelekezo ya tangu mwanzo moja mungu alifanya kila kitu kwa kusema alisema akaona alisema ikawa akaona alisema akaona ikawa e, alisema ikawa akaona alisema ikawa akaona alisema ikawa ka hiyo manake na kwa kuwa adamu ameumba katika sura na mfano wa mungu maanake na yeye sasa anafanya kazi za usimamizi na uangalizi wa kutumia nini maneno kwa ule msara wa 1 nitarudi pale anasema bwana mungu akamuweka huyo mtu akamweka katika bustani ya eden ailime na kuitunza bwana mungu akamwagiza huyo mtu akisema matunda ya kila mtu wa bustani waweza kula walakini matunda ya mtu waujuza mema na mabaya usile kwa maana siku utakapokula matunda ya mti huo utakufa hakika k okay angalaa msara a bwana mungu akasema si vyema huyo mtu awe peke yake nitamfanyia msaidizi wa kufanana naye bwana mungu akafanyiza kutoka katika ardhi kila mnyama wa msituni na kila ndege wa angani akamletea adamu ili aone atawahitaje kila kiumbe hai jina alilokiisa adamu likawa ndilo jina lake kwao unapata picha hapa ya jinsi ambavyo adamu alitakiwa kutunza na kuiangalia bustani ya eden kwamba mungu ameumba wa wanyama akaleta mbele ya adamu ninauhakika nina kabisa anasema adamu akawapa hawa wanyama majina ko alivosema huyu ni twiga yule mnyama akawa anaitwa twiga alivyosema kwamba huyu ni pundamilia a yule mnyama akaa naitwa pundamilia alivosema huyu ni simba akawa ni simba na kwa sababu hiyo ninauhakika pia hata majina ya michi na mimea na miche adamu ndiye aliweka majina o alikuwa nafanini anatawala kwa udhibiti wa maneno yake anasema kila jina alilolitoa adamu ndo likawa jina kwa lugha nyingine chochote ambacho adamu alitamka mungu aliunga mkono kwa hivyo ndivyo ambavo alikuwa akitawala alikuwa akisimamia akifanya hyo kazi kwaio hatuna picha ya adamu kuvuja jasho kufanya kazi ngumu wala kuvuja jasho tunakuja kuona swala la mwanadamu kufanya kazi ngumu na kuvuja jasho baada ya kuasi baada ya kupoteza mamlaka ama baada ya kupoteza ufalme wa mungu na kwa maana hiyo ujio wa yesu kristo hapa duniani na anasema amekuja kutafuta na kuokoa kile kilichopotea sio wale waliopotea kile kilichopotea ukisoma kwenye luka 19, 10, nasema, kwenye luka na wenye uka9hmtah maanaake ni amekuja kurudisha ufalme wa mungu kwa nini ufalme wa mungu ni muhimu ufalme wa mungu ni muhimu kwa sababu anaes anasema kwamba tukiupata ufalme wa mungu na mahitaji yetu yote tumeyapata ukisoa matayo 61 hayo ndo maisha ambayo tumeitiwa saa swali langu ni hili wewe baada ya kuzaliwa mara ya pili ambapo tunafahamu ulivyozaliwa mara ya pili umezaliwa ndani ya ufalme wa mungu yohana tatu mstari wa tatu hadi ule watano mimi na wewe tumezaliwa ndani ya ufalme wa mungu kwa lugha nyingine sawasawa na wakolosai mot tumeokolewa tumehamishwa kutoka katika nguvu za giza ama ufalme wa shetani tumeingizwa katika ufalme wa yesu kristo tuko sawasawa mpaka hapo sasa kama huo ndio ukweli vipi kuhusu mahitaji yako je una mapungufu una changamoto una vitu ambavyo vinakusumbua kwamba magonjwa anakusumbua una upungufu kwenye chakula una upungufu s kwenye eneo gani kama ni hivyo je inawezekana kwamba bado haujaukubali ufalmu wa mungu kama mtoto mdogo je inawezekana bado una maswali una mashaka na umekataa kuishi maisha yako ndani ya u ufalme wa mungu kwa kuukubali kama mtoto mdogo anavyokubali maelekezo kutoka kwa mzazi wake je ni uthibitisho kwamba umekataa kukubaliana na kile ambacho mungu anasema bwana yesu alisema ukiupata ufalme wa mungu na mahitaji komingine yote utakuwa umeyapata tumeona kwamba mahali popote ambapo ufalme wa mungu ulitokeza sio tu kwamba wenye mapepo waliwekwa huru lakini pia wenye magonjwa na maradhi na madhaifu ya namna mbalimbali pia waliweza kuwekwa huru tumeona kwamba ufalme wa mungu ulipotokeza mahali mahali ambao ko kuna upungufu wa chakula ufalme wa mungu ukasababisha chakula kile kidogo kilichokuwepo kiweze kutosha kulisha maelfu ya watu tunaona kwamba jinsi ambavyo uh, kwa mfano wakati fulani uh, petro ana, ana, ana, ana, ana wa, amekutana wa, wa, watoza ushuru waani nini ushuru wa hekaluni wa, wa, wa wanamuuliza vipi bosi wako ananipa ushuru alafu anasemae anavorudi nyumbani bwanaweza ambia um, petro vipi unaonaje wanaolipa wa wana ushuru nani ni wageni ama wana wa ufalme anasema ni wageni sasa asaili tusiwakwaze jamaa naenda kavue samaki samaki wa kwanza anayetoka ndani mwake kuna dinari chukua hiyo hela njo ulipe kwa ajili ya kwangu mimi na kwa ajili ya kwako wewe maana nini maana ni kwamba ufalme wa mungu unamhudumia yesu pamoja na petro supnatural kumpatia mahitaji yake hivyo ndivyo ambavyo mungu alikusudia sasa kwa nini ufalme wa mungu tunao na tumeingia ndani ya uu ufalme lakini hatuoni ufalme ukituhudumia je inawezekana kwamba hatuja ukubali na kuupokea kama mtoto mdogo manake anasema usipoupokea usipoukubali ufalme wa mukama mtoto mdogo huwezi kuingia na neno kuingia maanaake ni kushiriki huwezi ukashiriki maisha ndani ya u ufalme kwa hio kuna uwezekano mkubwa ikawa katika kufikiri kwetu tunapishana na utaratibu na mwenendo ulioko ndani ya huu ufalme wa mungu na ndio maana bwana yesu anakuja anasema tubuni badilisheni namna ambavyo mnafikiri na mwanze kuamini habari njema ya ufalme wa mungu ili mweze kushiriki maisha ndani ya ufalme wa mungu na ndio maana yakuambia sasa kwa mfano tatizo mojawapo ilikuwa ni hili kwamba watu wengi hawajui kwamba ufalme wa mungu alioupata wana uwezo wa kuishi na kufaidi maisha ndani ya ufalme sasa hivi sio wiki ijayo sio kesho sasa hivi wakati huwa sasa wakiwa hapa duniani wengine na wanasubiria mpaka wakishakata roho wakaenda ngambo ya pili no ufalme wa mungu unatenda kazi sasa hapa duniani lakini bwana bwanawetu akasema ili huweze kushiriki balisha namna unawofikiri na namna moja mojawapo ambao tunatakia tubalishe namna nawofikiri akasema anzeni kukubali ufalme wa mungu kama mtoto mdogo basi okay. moja nikupe ni mfano mmoja fu tumalizie na hiyo twende kwenye isaya isaya saya 33, Isaiah 33 mstari wa shia4 in, inazungumzia maisha maisha ndani ya zyon ama sayuni sawa maisha ndani ya, ya, ya zyon ama sayuni sawa kwa hiyo anasema hivi wala ani anazungumzia watu ndani ya sayuni ambao sayuni pia ni picha nyingine ya ufalme wa mungu anasema wala hapana mwenyeji mwenyeji wa sayuni atakayesema mimi mgonjwa watu wakaao humo watasamehewa uovu wao mojao kwenye tafsiri ya yani neno na nasemanini anasema hakuna yeyote aishie sayuni atakayesema mimi ni mgonjwa nazo dhambi za wale waishio humo zitasamehewa sasa nikapiga hesabu hii mwaka kwamba kama neno linasema dhambi zangu zote zimesamehewa zimeondolewa kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya na kwa maana maanahuo mimi hivi inaishi sayuni basi namaana toati kale pia anasema hakuna mtu mmoja ali ndani ya sayuni sataai mgonjwa kanini tasa kwa sababu atakuwa hawa nikapiga hawaumi kumbe inawezekana kwa kuwa kakuao ndani ya sayuni sio tu kwamba kamanio huru kutoka katika dhambi lakini pia inawezekana mimi nikaishi pasipo kuumwa hiyo ni mwaka elfubilatis kwama inawezekana nikaishi pasipo kuumwa watu walioko sayuni watu walioko ndani ya ufalme wa mungu wanaweza kuishi pasipo kuumwa lakini nilikuwa na tatizo moja malaria inanisumbua siwezi nikamaliza miezi miwili pasipo kukamatwa na malaria kwao naishije huu mstari ambao unasema walioko ndani ya sayuni hakuna hata mmoja atakasema mi mgonjwa nini kwa sababu magonjwa yao yote na madharifu yao yote yamechukuliwa na yesu dhambi zao zote zimechukuliwa na yesu nawezaje kuishi maisha haya yanayosemwa hapa nikaanza kutafakari lakini malaria ananisumbua siku moja nikafanya maamuzi nikasema kuanzia leo nakubali kumbuka usipokubali ufalammka a wa mtoto mdogo nakubali kwamba mimi niko ndani ya sayuni aka ufalme wa mungu na kwa sababu hiyo sio tu kwamba dhambi zangu zote zimeondolewa lakini pia magonjwa yangu yote yameondolewa na kwa maana hiyo mimi siwezi kuumwa wala sitakaa niumwe kwa sababu niko ndani ya sayuni nikafanya maamuzi alafu Ika <laughs> nasema ikawaji baada ya siku chache malaria kabisa odi ikaingia sasa kumbuka mstari unasema mimi niko sayuni siwezi kuumwa nadham zangu z zimeondolewa lakini malaria imekuja nakubaliana na nini nakubaliana na malaria ambayo naisikia katika mwili wangu ama nakubaliana na kile ambacho neno la ufalme linasema neno la ufalme linasema kwamba hakuna tamoja takasema mimi mgonjwa alio ndani ya sayuni na kwa yasayuni, yasayuni, kuwa mii niko ndani ya sayuni mimi siwezikuwa mgonjwa kwanini kwa sababu yesu kristo alichukua madhaifu yangu na magonjwa yangu soma kwa mfano nikaamua ni kutia msimamo niko sayuni magonjwa na maradhi ni marufuku niko ndani ya ufalme wa mungu magonjwa si nilichofanya nini nimeukubali ufalmu wa mungu kama mtoto mdogo ilikuwa nyepesi haikuwa nyepesi siku ya kwanza a inachapa na mtetemeko na kichwa kichwaiamaari kichwa, kichwa, kichwa, siku ya pili ikawa ngumu kuliko siku iliyopita ili, ili siku ya tatu ikawa ngumu kuliko siku ya kwanza siku ya nne ikawa cheshe mpaka nawaza kutakula dawa lakini <laughs> nikaa neno la mungu ni hakika ni halisi siku ya tano kitu kimeclear hiyo ni mwaka elfu bili na tisa sijawai kuumwa na malaria tena wala sitakaa ni umwe na malaria sijawahi kuumwa na ugonjwa wowote wala sitakaa ni umwe kwanini haina maana kwamba ibilisi jaribu kushambulia anajaribu lakini akija natia msimamo wa kwenye neno kwa sababu mimi nakaa ndani ya ufalme wa mungu na wote walioko ndani ya ufalme wa mungu sio tu kwamba dhambi zao zimeondolewa lakini anasema hakuna hata mmoja taoja taa ni anasema hakuna hata mgonjwaa ni kwa sababu sheria ya roho wa uzima katika kristo yesu imewaweka huru mbali na sheria a dhambi sababu yesu kristo alichukua madhaifu yao na magonjwa yao na kwa kupigwa kwa kupigwa yesu kristo watu wote wanaokaa ndani ya san wamepona sasa kwanini wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, bwagonjwa kwa sababu hawajaamua kukubali kama watoto wadogo ndivyo ufalme wa mungu unavyotenda kazi hasa ni kuulize wewe una maeneo gani umesoma neno la mungu ambalo ni neno la ufalme mungu amekueleza alafu haujafanya maamuzi ya kukubaliana na hicho alichosema vipi kwenye eneo la fedha na uchumi vipi kwenye eneo la afya yako vipi kwenye eneo la mahusiano vipi kwenye eneo la ulinzi kuna maeneo gani ambayo bado hujakubaliana na ufalme wa mungu haujaukubali ufalme wa mungu kama mtoto mdogo ili ufalme wa mungu uweze kukuhudumia wewe mwenyewe ndo unajua biblia inazungumzia neno la ufalme matayo 1t sat ukienda marko 4msar labda wakati umefika ndugu wa kuchukua bibilia kaangalie neno la ufalme nini kuhusu wewe alafu ukubaliane Ukikubalia na nalo ukikubaliana nalo utaanza kuishi katika maisha ni wazo tu tuhudumie wagonjwa kakuwa tuko ndani ya ufalme wa mungu hasa <laughs> kumbuka nilitangaza tena nikasema watu wenye magonjwa aa vita dhidi ya kansa ukimwi kisukari mafigo kufeli pamoja na stok kwa hiyo kama una hayo magonjwa ugonjwa mmojawapo ama una ndugu jamani ya marafiki piga simu namba sifuri sita mbili nne tano sifuri sifuri mbili nne tano sifuri sita mbili nne tano sifuri sifuri mbili nne tano utahudumiwa na ufalme wa mungu utakuja katika maisha yako mapenzi ya mungu yatatimia katika maisha yako utakuwa huko huru na weo utaweza kuishi kama watu walioko sayuni lakini tuanze leo hii na wale ambao wana changamoto kuna ndugu unanisikiliza kwenye utosi wako u kichwa kinauma unakua kama kitu kinatoboa na kikianza kutoboa unasikia maumivu yanateremka mpaka kwenye uti wa mgongo yanakuja kukomea kwenye kiuno maumivu makali sana katika China la yesu kristo hayo maumivu yanatoweka sasa hivi yanaondoka angalia zungusha kicha chako huko na wala hayatakaa yarudi tena katika ina la yesu kristo wa ys kuna ndugu actually, ni mama unapata shida ya kupata cho kikubwa wa ia na zungumza sasahivi hiyo tatizo linaondoka in utaanza kwanza uta kwanza uta kwanza kuchuzz kwanza kuceua kukikata kitaanza kutoka vizuri katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna mama pia unanisikiliza una tatizo la hauwezi kuzuia mkojo mpaka imefika wakati mwingine ukienda sehemu umetoka sehemuktobi uvae kwa ajili ya kuzuia mkojo katika jina la yesu kristo kuna moto unapita kwenye kibofu sasa hivi na hiyo hali ya kujikojolea na kukojoa kitandani inaondoka katika jina la yesu kristo yesu kristo anakuweka, anakuweka huru katika jina la yesu kristo wa nazaret baba natangaza uzima kuanzia kwenye uposi mbao kwenye unyaye kwa kile ambaye ananisikia katika jina la yesu kristo wa nazareth baba asante nasema uponyaji na uhuru ni wakwao kwa sababu ya kile kitu ambacho yesu kristo amekifanya na kwa sababu hiyo natangaza kwamba wote ni wazima wote ni wenye afya wote ni wenye ustawi katika jina la yesu kristo wa nazarethi ndugu turekodia ushuhuda wako kwa whatsapp jaribu kufanya kile ambacho kuwezi kufanya tuandikie ujumbe mfupi sema mimi naitwa fulani niko sehemu fulani nimeponywa kitu fulani ushuhuda wako unamletea mungu utukufu unajenga imani ya wengine na zaidi ya yote inafanya wewe ukamilishwe katika maisha yako tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gari yesu ni kristo na bwana e- wanafunzi wa kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au 6 sabatato, tano si fuori bili, nembili, wekua wakisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katikayoutubechanl ya mwalimu huru magadi na pia katika apple podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali vyabilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 A u fuori si ci sabato a si fuori in in