vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patna wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ulipozaliwa mara ya pili ama ulipomwamini yesu kristo ukaamua kumpokea kama bwana na mokozo wa maisha yako mungu alikuhamisha akakutoa kutoka katika ufalme wa shetani mamlaka ya shetani ambayo unawetwa ufalme wa giza ama nguvu za giza akakuhamisha na kukuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake miskilize ni yake ni hii kama mtu hayuko ndani ya ufalme wa mungu sasa hivi maana ni kwamba yuko ndani ya ufalme wa shetani ina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ni nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwoo well, unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri vizuri vizuri vizuri utaamini hivyo basi ya na na kufikiri, vizuri, kufikiri kristo kristo kristo unabudi kwa wa kristo, na wa kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea tunalosema ufalme wa mungu ni sasa, ya, ni sasa hii wiki yetu ya naoolt naomaflwa nusasii wkiyuapil n tumeksh uanalia mamokadawakadha wiki hii nataka nijikite zaidi kukuonyesha kwamba ni muhimu ukafanya marekebisho kwenye kufikiri kwako ukaruhusu ufahamu kwamba wewe tayari kama mtu ulizaliwa mara ya pili ndani ya ufalme wa mungu kivipi nitakueleza kumbuka tu kwamba uh, mafundisho hayo pia yanapatikana katika youtube na kwa njia ya video napatika, audio, na katika njia ya audio yanapatikana katika google podcast apple podcast na spotify kote tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gari ukifika pale subscribe utakapoangalia ama kusikiliza usiache kulike pamoja na kushara kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 7895242 7895242 nawe utaunganishwa Um, nitoe shukurani za dhati pia kwako kwa ukisikiliza naufuatilia kwa mafundisho ya kristo na yakristo wengine wenginea waweze kusikiliza kadhalika halikahalika ieshurani za dhati pia kwako kwa umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa waskilizajia wa vipindya nanakweli lakini pia ukifanya maombi ya pamoja na timu yangu na mwisho nitoe shukurani kwako kwa wewe amba umefanya maamuzi ya kuwa yakapana vipindi neema na kweli na hivyo kwa yako umeamua kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza basi nikukaribishe ku ngeakkfh kuyasikiliza tena baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee moja kwa moja t kwenye marko eh, mlango ule wa kwanza mstari wa kumi na wa kumi na tano bwana yesu anasema neno linasema hata baada ya yohana kuciwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri ama akitangaza habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini injili habari njema ya mungu inahusu walau mambo mawili makubwa jambo la kwanza inahusu ujio wa kristo ambaye ni mwana wa mungu hiyo ndio habari ya kwanza kwenye warumi mlango wa kwanza, wa kwanza mstari wakwanza mpaka mp wa utaona hilo lakini pia e, inahusu ufalme fa ujio ufalme wa mungu hapa wa duniani na kwa maana hiyo basi utaona kwamba yesu kristo ambaye ni mwana wa mungu alipokuja hapa duniani dunianiabao ni habari njema yenyewe kwanza lakini pia akawa anatangaza ujio pia wa ufalme wa ufalme mungu ambao ni habari nyingine njema ni, ambao ni, ambao ni, kwa ni dose, eh, kila kitu ni njemamaila it Hei mara mbili, mbili tuko sawa sasa anasema tubuni neno tubunikambia ama kutubu maanaake ni kubadilisha namna ambavyo unafikiri ama unatazama mambo na kwa kamanao ukibadilisha lakini toba ya kweli inaambatana ina na kuamini si, na, na ili kuamininahili imekuwa nikifundishwo konyuma itaelewi sikar 1a akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuamini njili ko toba ya kweli siku zote inaambatana na kuamini huwezi ukasema umetubu alafu ukaendelea kuamini vile vile ambavyo unaamini ntarudia tena toba ya kweli siku zote inaambatana na kuamini ko huwezi ukasema umetubu alafu bado ukaendelea kuamini vile vile ambavyo ulikuwa unaamini sasa hili ni jambo la muhimu kwa hiyo anasema tubuni na kuiamini njini tubuni na habari njema habari njema ni habari njema ya ufalme wa mungu ujio wa ufalme wa mungu kwamba ufalme wa mungu umefika sasa kama hivyo ndivyo nili, nilikueleza kwamba kumbuka hapa anapoanza utumishi wake bwana yesu anazungumza na wayahudi ama anazungumza na waisraeli na waisraeli kwa miaka yao yote mpaka anapokuja pa kristo yani tangu wametoka niseme tangu wametoka misri mpaka kipindi hichi ambacho bwana wetu yesu kristo anakuja mbele yao maana ni kwamba walikuwa wakiongozwa na kitu kinaitwa torati na manabii na kwa maana hiyo sasa ukienda kwenye luka 1616, luka kui n stkui na sit anasema hivi torati na manabii vilikuwapo mpaka yohana tangu wakati huo habari njema ya ufalme wa mungu hutangazwa na kila mtu hujiingiza kwa nguvu actually nguvuhujiingiza kwa nguvu kila mtu anajitahidi kuingia tuko sawasawa sawa. kwa hiyo bwana yesu anawambia kwamba torati na manabii vilitumika mpaka yohana mbatizaji alipokuja tunafahamu yohana mbatizaji alipokuja naye alikuwa akiubiri na kutangaza habari njema za ufalme wa mungu kwahio anasema tangu wakati huo ufalme fahabari za ufalme wa mungu ulipotangazwa watu wanajiingiza ama wanajitahidi kila mtu anajitahidi kuingia Wanam kuingia kwa nguvu sasaene taratibu nika, nika kugusia kidogo vipindi kama vile vilivyopita nikakwambia kwamba ukitaka kuyaelewa maisha ya ufalme wa mungu sehemu ya ojawao auanuangalia maisha ya adamu yaliyoua ndani ya bustani ya eden lakini pia kipindi kilichopita nikakudokezea kidogo jinsi ambavyo mungu alikuwa ekusudia maisha ya ufalme wana wa wayaishi wanapokuja kwenye kumbukumbu la kama anaaawayaishi sasa ikwa ni nimeanza kugusia kitu kwamba nikakwambia uh, ni, eh, ni, adamu alipokuwa na wa mungu, ni ufalme wa mungu maanaake ni kwamba ufalme wa mungu ulikuwa ukimuhudumia na kwa maana hio alikuwa anaishi maisha ya baraka kwa hiyo nikiwa nje ya ufalme wa mungu maanayake kuna tatizo maanake ni kwamba niko chini ya maaataa twende tukaangalia na kwa maana hiyo sasa ufalme wa shetani utanihudumia ama, ama mfumo wa, wa, wa, wa dunia hii na kwa utaihudumia tafaaenye maisha ya aa tafafanua kwa anasema trati na manabii hapo mpaka yohana yoaabaaitankach habari jeme za ufalme wa mungu ao kwa lugha nyingine badilisheni namna mnavyofikiri mna ninyi waisraeli wayahudi kwamba kufikiri kwenu kulikuwa kumejikita kwenye kutegemea torati na manabii lakini sasa hivi kufikiri kwenu kunatakiwa kubadiliki mwanze kuamini zaidi katika katikakuishi maisha yenu kwa kutegemea ufalme wa mungu kuliko ambavo mlikuwa mkiishi maisha yenu kabla ya manabii sasa hii ni kauli hii luka 6 tafadhali nisikilize ni kauli ya bwana yesu mwenyewe yesu mwenyewe ambaye wewe umefanya maamuzi ukatia hatima ya maisha yako mikononi mwake ukamkubali kuwa bwana na mokozi wa maisha yako k kama anakuambia torati na manabii vilikuwa hapo mpaka wakati a ana mbatizaji tangu wakati huo habari njema za ufalme wa mungu zinahubiriwa na anasema tubuni na kuiamini injili maanaake ni kwamba ni muhimu sana kwa mimi ambaye nasema yesu kristo ni bwana na mwokozi wa maisha yangu kumsikiliza huyu ambaye anasema ni bwana wa maisha yangu anasema nini na kufuata kile ambacho anasema vinginevyo kuna hatari ya siku ile ya mwisho nikisimama mbele yake akanikataa kwa sababu gani anasema kwa nini waniita bwana bwana lakini hauyatendi yale niyasemayo sasa hivi vitu wakristo anasoma tuarakaraka wanapita alafu awatilii wa mkazo awatilii maanani na kwenye somo hili nataka tutilie namwaminia na mungu kwamba kwa njia ya roho mtakatifu kwamba atasema na wewe atagusa moyo wako atawasha taa kwenye akili yako alafu utaanza kuona umuhimu wa habari abari the, j, amin, maisha ndani ya ufalme wa mungu sikiliza kitu hichi uh, bwana yesu amekuja akafanya utumishi wake miaka mitatu na nusu almost miaka minne hapa duniani na alikuwa akifundisha na kuhubiri habari njema za ufalme wa mungu akaenda akafa msalabani akazikwa akafufuka baada ya kufufuka ukisoma matendo ya amitumbe mlango wa kwanza mstari wa kwanza hadi dule watatu kwa muda wa siku 4 nzima aliendelea kuzungumza na wanafunzi wake mambo yanayohusu ufalme wa mungu hasa nataka ujulize kitu hichi kama mwanzo wa utumishi wake alianza kwa kuhubiri habari njema ya ufalme wa mungu na siku 4 za mwisho duniani alizitumia zote akizungumza habari njema ya ufalme wa mungu e huoni kwamba suala la ufalme wa mungu ni la muhimu sana je huoni kwamba lina uzito sio tu tuma katika maisha yesu kristo lakini pia katika huyo ambaye alimtuma ambaye ni nani ambaye ni mungu huoni kwamba mungu ana, ana, ana, ana, ana ya kuona kwamba watu wanajua na kuelewa na kufahamu namna na ya kuishi ndani ya hu ufalme sasa shida ni kwamba sa nyingine wa kristo tunang'ang'ana na vitu ambavyo sio kipaumbele mbele za mungu kana kwamba sisi tumejiumba wenyewe muumba wetu anataka tujue habari za ufalme wa mungu tuelewe namna ya kuishi ndani ya ufalme wa mungu tujue namna ya kushirikiana na ufalme wa mungu na anas, bwana yesu anasema ili uwezi kufanya hivyo lazima ubadilishe namna unavyofikiri na ukibadilisha namna unavyofikiri automatikali itabadilisha na kuamini kwako vinginevyo kama haujabadilisha kufikiri na kuamini kwako maanaake haujatubu bado Si. watu wanazania kutubu ni kwamba nimeenda nikaywa nika, nika, nika, nika, nika, nika pombe ama nikafanya uzinzi ama nikavuta sijara ama nikatukana nikapigana alafu nikija namlilia mungu mungu naambia dhambi zangu kwa namliliamunguazafanya na kutenda alafu kesho naenda narudia kufanya mambo yale yale sababu kwamba unafanya vitu vile vile ni kwa sababu kuamini kwako kuna shida na sababu kwa sababu kwamba kuamini kwako kwako kuna kuna shida shida kufikiri nasabauoashas kufikir kwao kunashida badilisheni namna ambavyo mnafikiri na ukisoma kwenye warubi kumi na mbili mstari ule wa pili anasema wala msifuatishe kawaida ya ulimwengu huu bali mfanywe upya ama mgeuzo kwa kufanywa upya katika fikra zenu kwa lugha nyingine ukitaka kupata mabadiliko ya kweli katika maisha yako ya kila siku lazima ubadilishe kufikiri kwako ndio maana viongozi wete walaotangulia kama mwalimu nyerere alikuwa anasema tunao maadui watatu wakubwa ujinga maradhi na umaskini ujinga ni adui tunaelewana rafiki kwa hio kuna vitu ambavo tunatakiwa mimi nawewe tuvitilie mkazo ko sema anawambia wasa wa acheni anasema torati na manabii mpaka wakati wa yohana mbatizaji baada ya hapo mpango mzima seba, kwa lugha lugha lugha ya ya torati na manabii vilikuwapo ama vilitumika mpaka wakati wa yohana mbatizaji tangu wakati wa yohana mbatizaji habari za ufalme wa mungu ndio mpango mzima ufalme wa mungu ndio mpango mzima ndio akili yako muda wako nguvu zako znataka zijikite hapo sasa kwa nini anasema hivyo anasema hivyo kwa sababu hii nakumbuka anasema nasema watu wanajiingiza kwa nguvu kwa kwao inamaana kuna kuingia ndani ya u ufalme sasa niingize ni, ni, ni, ni, ni kitu kichache hapa tuende kwe tuanzie twende kwenye wakolosai sasa alosauishottuota nataka niende taratibu tuweze kuelewana kwa sababu naye habari ya kukimbia kimbia sio dili sio dili kabisa ili uweze kunielewa wakolosai mlango wa kwanza mtaanzole mstari wa kumi na mbili hadi wa kumi na tano anasema hivi mkimshukuru baba yaani mungu baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya urithi wa watakatifu katika nuru kumi na tatu naye alituokoa kutoka katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake ambaye katika yeye yeye nani mwanaye tuna ukombozi yaani msamaha wa dhambi naye yeye nani mwana ni mfano wa mungu asioonekana mzaliwa wa kwanza wa viumbe vyote sasa u mstari wa kumi na tatu ni kusomee kwenye tafsiri ya neno na tafsiri ya bibilia habari njema tafsiri ya neno anasema hivi kwa maana ametuokoa kutoka ufalme wa giza na kutuingiza katika ufalme wa mwana wake mpendwa kwao tumetolewa kutoka katika ufalme wa giza tumeingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo lake bibilia habari njema anasema yeye alituokoa kutoka katika nguvu ya giza akatuleta salama katika ufalme wa mwanaye mpenzi pku anasema hivi mungu ametuweka huru kutoka katika nguvu za giza naye ametuingiza katika ufalme wa mwanaye mpendwa kwahio unachotaka ukiona ni kitu hichi rafiki kwamba ulipozaliwa mara ya pili ama ulipomwamini yesu kristo ukaamua kumpokea kama bwana na makozo wa maisha yako mungu alikuhamisha akakutoa kutoka katika ufalme wa shetani mamlaka ya shetani ambayo inaitwa ufalme wa giza ama nguvu za giza akakuhamisha na kukuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake sasanisikilize nisikilize maana yake nini maana ni hii kama mtu hayuko ndani ya ufalme wa mungu sasa hivi maana yake ni kwamba yuko ndani ya ufalme wa shetani kama mtu hayuko chini ya mamlaka ya yesu kristo sasa hivi maanaake ni kwamba yuko chini ya mamlaka ya iblisi kwahio hakuna katikati kipindi kilichopita nilianza kueleza hili hakuna katikati ama uko ndani ya ufalme wa mungu au uko ndani ya ufalme wa shetani ni kupeleka kwenye mstari mingine alafu tutarudi hapa tuenda kwenye matendo ya mitume matendo ya mitume mlango wa ishina 6ita paulo anaelezea jinsi yalivotokewa na yesu barabarani nitasoma msarula wa kumi na sita hadi wa kumi na nane ili tuweze kupata iiwanasema context anasema lakini huyu ni bwana wesu so wanaongea na paulo akiwa chini sasa ameanguka wakati aenda dameski asa lakini inuka usimame kwa miguu yako maana nimekutokea kwa sababu hii ni kuweke wewe uwe mtumishi na shahidi wa mambo haya ulioyaona na wa mambo ambayo katika hayo nitajidhirisha kwako nikikuokoa na watu wako na watu wa mataifa ambao ninakutuma kwao kumi na nane msi Kuminanana. nasema awafumbue macho yao na kuwageuza waiache giza na kuelekea nuru waziache na nguvu za shetani na kumwelekea mungu na ukisoma hili neno nguvu ni maanake ni mamlaka aanasema wa, waache giza waelekee nuru waache watoke kwenye mamlaka ya shetani waelekee kwenye mamlaka ya mungu kwa hiyo hakuna nyutro rafiki eidha uko kwenye giza au uko kwenye nuru uko kwenye nguvu za shetani ama uko chini ya mungu uko kwenye mamlaka ya shetani ama kwenye mamlaka ya mungu ya yesu kristo ama huko kwenye ufalme wa shetani ama huko kwenye ufalme wa mungu hakuna katikati na nadhani wakristo wengi tunapata shida kwa sababu katika kufikiri kwetu hatujawahi kufikiri namna hiyo kuna mngine anasema unajua nini mwalimu mimi mimi nyiko nutroba kwa mungu siko moto lakini pia kwa shetani siko moto kwa lugha nyingine simchokonoi sim shetani simkorofishi w- wala simchokonoi mungu mii nimejikaa tu eh? kajituliza kwake kasuku kwamba nimekaa sina maneno staki matata si bwana yesu anasema ukifanya hivyo woo umekuwa vuguvugu na kwa maanayo anasema eidha ni moto ama baridi piriod tunaelewana rafiki sasa nikuulize nataka na dotunaanza kujifunza aa kwa, kwa vitendo bak mungu kwa lugha nyingine je unafahamu na kuelewa kwamba uko ndani ya ufalme wa mungu wakati huko hiyo hapa duniani kwa sababu kuna wengine wanadhana kwamba ufalme wa mungu ni baada ya kufa wakaenda upande wa pili wengine wamefundishwa kwamba ufalme wa mungu ni mpaka milenia miaka elfu moja ile ya kutawala itakapokuja ambao sitai kuingia huko na kuna kambi nyingi kuna, kuna millennia, millennia, milenia kuna amilenia post milenia postmilenia sitaki kuzungumza huko tuko sawa lakini swala bilia inasema ufalme wa mungu umefika na tumeona kwamba anasema tumeokolewa tukahamishwa kutoka katika mamlaka ya shetani tumeingizwa ndani ya mamlaka ya yesu kristo tumetolewa kutoka kwenye ufalme wa giza ufalme wa shetani tumeingizwa katika ufalme wa mungu ufalme wa mwana wa pendo la mungu swali langu ni hili unapotoka kwenda sokoni unapotoka kwenda shuleni unapotoka kwenda kazini unapotoka kwenda kwenye biashara yako unapokuwa uko nyumbani kwako unapokuwa umekaa kwenye kocha unapokunaga je unajitambua unajitambua una, jje unatambua kwamba kwa uko ndani ya ufalme wa mungu huko ncie kwenye shida ufalmeunatambuashida maneno saili nacho kigumu kwamba kwambaojasdkzungumia utkutambuani kama uh, nizungumzie kwa wakazi wa daresslam joto likiwa kali unajua kwamba unatambua do kutaa s joto kali kli kwa sababu gai akili yako inatambua ina ni baada ya mda k okay, niende hivi nibalishi watu wakitoka mikoani wakaja, wakaja dare sslam kila mtu anatambua wamba kuna joto ama mtu wa akatoka akatokakaenda labda mbea ama akaenda ka iringa ya bahikipindi cha pale huyu mtu Sina, swali hili je unatambua a anatambuaa barda wenyejia wpiga mara ya pili ndani ya fa wa mungu mungu na kama swali. kama unatambua nikuulize ndani ya kutambua kwako huko, huko kuna ahi vipi kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako maanake kama hakuathiri kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako ntakuhakikishia bado, bado hujajitambua ndani ya ufalme wa mungu kama matarajio yako hayajaathirika na wewe ndani ya ufalme wa mungu man ni kwamba bado haujajitambua haujatambua bao ndani ya ufalme wa mungu kwa lugha nyingine bado kitendo cha weekua ndani ya ufalme wa mungu sio halisi Si, maanake ingekuwa ni halisi kwako maanake ni kwamba automatikal kufikiri kwako kungeathirika kuzungumza kwako kungeathirika na kutenda kwako kungeathirika kwa lugha nyingine ungefikiri tofauti kwa kukubaliana na maisha ndani ya ufalmu wa mungu ungezungumza tofauti kwa kukubaliana na maisha ndani ya ufalmu wa mungu na ungetenda tofauti kwa kukubaliana na maisha ndani ya ufalmu wa mungu na kwa bahati mbaya na wewe mwenyewe ni shahidi unafahamu wengi mnaonisikiliza hapa ufalme wa mungu hauna yoyote hauna, hauna uzito wowote katika maisha yenu na hii ni zaidi kiseta kiseta ya asilimia t na ya krist wote kwa nini kwa sababu mmoja hatujafundishwa na hata tulivyofundishwa hatujafundishwa katika namna ambavyo tukaruhusu sasa uo ufahamu tulioupata ukaathiri mweneno wetu wa kila siku na ndio lengo na kusudi la somo hili kwamba ufalme wa mungu ni sasa ufalme wa sasanoaaafale ni sasa sasahivi na kwa manao wewe sasahivi uliezalewa marapili uko ndani ya ufalme wa mungu, uko ndani ya ufalme wa mungu. Na na okay. ni kwamba mungubwagonwauaeaatua tuhuduia wagonjwa mwisho wisho lakini nataka ni kuacha na hilo swali rafiki nataka ukaelewe utafakari ujuulize je natambua najitambua kwamba mimi nilihamishwa kutoka ni katika mamlaka ya shetani na sasa hivi nimeingizwa katika ufalme wa mwana wa mungu sasa hivi nimeingizwa niko ndani ya ufalme wa mungu je ku, kwa mimi kuwa ndani ya ufalme wa mungu j ku, kuna ufalme wa mungu una uzito gani katika maisha yangu je nimeuruhusu ukaanza kuahiri kufikiri kwangu kuzungumza kwangu na kutenda kwangu alafu kesho tutaendel lakini nataka na hudumia wagonjwa uh, kuna kuna kuna ndugu nanisikiliza aa, na kuangalia ni, ni, sasa umri wako ni ni, ni, ni, ni, ni, ni mtu mzima mwanaume miaka 4bt5 mpaka hams na kitu po has na mbili una tatizo kwenye upande wako wa kulia kichwa kinauma lakini pia maumivu yale yanakuja mpaka kwenye sikio upande wa, upanda wa, wa, wa no ni upande wako wa kushoto upande wa kushoto upande wa kushoto kwamba kichwa kinauma lafu kuzunguka sikio lakini pia na sikio inakuja inauma na in ia hivi umeingiwa na hofu unazania kwamba ni kansa na wakati mwingine ilo sikio huwa linatoa usaa ama seingie linatokwa na damu sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazareth hayo maumivu yanaondoka na tatizo linaondoka katika jina la yesu kristo ninavunja hiyo hofu ya kansa katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa maumivu Ko, katika jina la alikuwa na ni makali sana kwenye mkono sngianahna kwenye maeneo ya mkono hayo maumivu yanaondoka katika on Yesu wa na wewe mwingine amba unanisikiliza kama amatio lolote weka, kichu, weka kifua ama shika redio simu nasi tutaomba sasa sasa hivi na na yesu atakuweka huru sio sa kwa kwa sababu ufalme ufalme wa mungu ni sasa, ili ujue uelewe kwamba umefika kwako haijalishi ugonjwa gani anajua unaumwa nini kazi yangu nye nye kiashaumtuaaaafwa u uu ulo aauaa aiyaikuwaia ia a yes a ninaamuru kila aina ya udhaifu na kila na ugonjwa ambayo inakushambulia na kukushika kila aina ya kifungwa kukatika na kuharibika sasa hivi go katika jina la yesu kristo wa nazareti mwachilie huyo ndugu unatoka katika jina la yesu kristo wa nazaret ninaamuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyawe katika jina la yesu kristo wa nazaret s yes. ndugu cheki kilichoka kinakusumbua angalia Come on, angalia ana kufanya kile ambacho ulikuwa kufanya kwa kwa sababu tayari tayari uponyaji wako wako wako kuingia kitendo maelekezo yako tuandikie tuandikie tujulishe amefanya nini ndo maana maana habari njema ufalme mungu umefika si, ndio sio ngumu ushuhuda ushuhuda naitwa fulani niko ameniponya jina la kwanza tu. Jina la kwanza kwanza tu tu kwa, majina ambachokaina akwanajinaaoa mlan mungu ameniponya hichi ukiweza kurekodikwaasa tutafurahi eh, ukituandikia pia tuta kwa, ili tuweze kuwashirikisha na wengine waanze kuona kwamba ufalme wa mungu ni sasa ufalmu wa mungu ni halisi tuko kumbuka tunaendelea kuombea wagonjwa lishatoa li, li namba na mda mwenye nitatoa namba tena ni kwamba kumbuka ufalme wa mungu ni sasa yesu Christo ni bwana ama yesu ni bwana na kristo na jina langu naitwa huruma gadi tikutane kesho muda na wakati wanafunzi wa kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajia jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au6 35242 nitarudia 789 t5242 au 673u t5242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya dilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 Αουσυφορή φύσα, τάβα, τάκου. Σαν ουσυφορή φύσα, τάβα,