vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli Si, tumepewa msamaha wa dhambi kwa sababu ya damu ya yesu kristo kwa sawasawa na wingi kwa kadiri ya wingi wa neema ya mungu sio kwa kadiri ya tabia yetu sio kwa kadiri ya kuomba kwetu sio kwa kadiri ya kufunga kwetu sio kwa kadiri ya maombi yetu ya, ya, ya rehema no no no non no. ukitegemea maombi yako ya rehema na utakaso na kufunga na kufanya nini ndeni ujaelewa bado kwaboko ndani ya ufalme wa mungu I say to now, to now, and I say to now, to now, to now, to now. ppote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa naitwauumagdi ninafuraha kwamba umeweza nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu yesu rist ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo kujenga na kuimarisha imani yako wewe unaisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kama kuzungumza na kufirs kama kuzuuzaa kufikiri kutendamaisuf rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini vibayakinika utafikiri vizuri ni dhahiri basi utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri nikufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu inalosema ufalm wa mungu ni sasa tumeksha kuangalia mambo mazuri kadha na leo nataka tuendelee kada wakaa tofauti kati ya mtu mtu ndani ya ya wa wa mungu mungu na ambaye nje kumbuka fal wangumo katika kipindi kilichopita na leo nataka tuendelee lakini kabla uh, ya video, ya kuendelea tu kwamba kama kwa kwa njia njia video sauti audio basi tunapatikana katika aitafakai aufan a ana unapatka t zinapatikana kwennyina a mwalimu ruma gadi ukifika pale subsibe utakapoangalia ama kusikiliza usiache kuliki pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho yao kwa njia ya whatsapp basi ama telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge katika namba 7895242789242 nawe utaunganishwa ni kushukuru pia kwa dhati kabisa wewe amba umekua kiskilioteiza ekee ka nu wal mba kianan ana yote kapamoa aaaniawana maisha yeu baraka ya bwana itende kazi katika katia foi a que gastou mais cheno. kama naa kwa mara yakwanza nikue ukaanza akahohku nakupenda mafundisho ya kristo ukaruhusu yakakujenga na kufisia katika cheo cha kimo cha utumifu wa kristo baada ya kusema hayo basi nataka tuendele na somo letu moja kwa moja um, kumbuka nilikuacha naswali jana kwa hiyo kumbuka kwamba ufalme wa mungu umefika tubuni na kuamini injili nini habari njema amni kuhusu ufalme wa mungu na kipindi kilichopita kwamba toba siku zote inaambatana huwezi ukasema umetubu kamba kuamini kwako kukaendelea kuwa vile vile siku zote toba ya kweli inaambatana na kuamini tofauti kama toba repent tubu mtazamo namna tofautiashatazahanaofikiri lugha ya anasema ki, nasema metanoya eh, meta ni pamoja noya ama eh, ni, ni ni, ni, i ni akil ufikianasema fikiri pamoja na mimi tunaoemaaane ni kufikiri katika hali ya kukubaliana na vile ambavyo mungu anasema ama anafikiri tuko sawasawa sasa nikakwambia kwamba tukaenda kwenye wakolosai nataka kenye amob a tuangalie vitu vichache pale ama, ya okay La, labda tuoaraa15 anasema hivi uh, mkimshukuru baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya urithu wa watakatifu katika nuru 1i natatu naye naye alituokoa kutoka katika nguvu za giza ama u, ufalme wa shetani ufalme wa giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake ambaye katika yeye e ye nani kristo tuna ukombozi n yani msamaha wa dhambi alafu anasema naye ni mfano wa mungu asioonekana mzalia wa kwanza wa vyumbe vyote sasa kwa mfano nikupe kitu kimoja nikuambia jana kwamba umeamishwa umetoka katika nguvu za giza ama ufalme wa shetani ukaingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo lake nikakuuliza je unajitambua hivyo je unatambua kwamba hivi uo uko ndani ya ufalme wa mungu na kama unatambua je e, ufalme huu wa mungu umeathiri vipi kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako kwa mfano kwa mfano angali ule mstari wa, wa, wa, wa, wa kumi na nn anasema ambaye katika ye yani nkristo ambaye, ambaye katika kristo tuna ukombozi yani msamaha wa dhambi tuna ukombozi yn yani msamaha wa dhambi tuna ukombozi yan msamaha wa dhambi tuna ukombozi yani uomboztuna yani si, ukombozi kwa lugha nyingine tunao tunao okay. taratibu anavyosema tuna ukombozi maanake hisentesi ni wakati uliopo endelevu kwahyo maankmaana yake ni kwamba watu wote walioko ndani ya ufalme wa mungu wanao msamaha wa dhambi masaa ishirini na nne na huu msamaha wa dhambi wanaupata kwa sababu ya kristo kwa sababu ya yesu kristo sio kwa sababu ya tabia yao njema sio kwa sababu ya mwanondo ao mzuri sasa kumbuka nlikuonyesha kwamba katikaluka kias1i asita bwana yesu anasema torati na manabii hapo mpaka wakati wa yohana mbatizaji tangu wakati hu wa habari njema ya ufalme wa mungu inahubiriwa kwa hiyo maanake ni kwamba anatueleza sasa hapa mtume paulo kwamba mtu anapookolewa na kuhamishwa kutoka katika ufalme wa shetani akaingizwa katika ufalme wa mwana wa mungu munguaa ufalme wa mungu maanake huyu mtu anakuwa ana msamaha wa dhambi basaa ishinamanne unao hajasema unaupata baada ya kuomba anasema unao msamaha wa dhambi kwa sababu wewe hivi umeingia ndani ya huu ufalme wa mungu siu kawa nanyenchokizungumza anasema tunao kwa wale wanaojua walimu wanaojua kufundisha hajasema tulipewa hajasema tutapewa ama hajasema kwamba tunapata msamaha wa dhambi baada ya kuomba no anasema tunao msamaha wa dhambi kwa sababu tuko ndani ya hu falme unasema huu ni mstari mmoja tunipe ushahidi wa mstari mwingine nitakupa tuende kwenye waefeso kwa mfano waefeso mlango wa kwanza haya ndio mambo ambao takiwa ubadilisha kufikiri kwako waefeso mlango wa kwanza tutaanza mstari wa ngapi nianze mstari mstari wa sita kwa ajili ya kukobda mpaka wa saba wafeso 16 anasema nausifie utukufu wa neema yake neema ya mungu nausifio utukufu wa neema ya mungu ambayo ametuneemesha katika huyo mpendwa mpendwa nani yesu kristo saba katika yeye huyo yeye nani kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu masamaha ya dhambi sawasawa na wingi wa neema yake anasema katika huyo katika kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema ya mungu haya ndo maisha ya ndani ya ufalme ambao tunatakiwa tubadilishe kufikiri kwetu kwamba anasema tunao kwa sababu ya damu ya yesu kristo tunao msamaha wa dhambi na huu msamaha wa dhambi ni sawasawa ni sawasawa nanini nianasema anasema, anasema, anasema, katika kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema ya mungu kwahiyo kwa sababu ya damu ya yesu kristo tunao msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema ya mungu Sio, tumepewa msamaha wa dhambi kwa sababu ya damu ya yesu kristo sawasawa na wingi kwa kadiri ya wingi wa neema ya mungu sio kwa kadiri ya tabia yetu sio kwa kadiri ya kuomba kwetu sio kwa kadiri ya kufunga kwetu sio kwa kadiri ya maombi yetu ya, ya, ya rehema no no nno no, no. ukitegemea maombi yako ya rehema na utakaso na kufunga na kufanya nini ndeni ujaelewa bado kwamba ndani ya ufalme wa mungu stunao tunao anasema tunao tunao msamaha wa dhambi kwanini tunao msamaha wa dhambi kwa sababu ya damu ya yesu kristo na huu msamaha wa dhambi ni kwa sawasawa nanini sawasawa kwa kadiri ya neema ya mungu kakadiri ya neema wingi wa neema ya mungu utajiri wa neema ya mungu sio kwa kadiri ya kufunga kwetu sio kwa kadiri ya kuomba rehema sio kwa kadiri ya noono kwa kadiri ya neema ya mungu siu kaa unaona hichi kitu rafiki na kwa maana hiyo hakuna dhambi yeyote inayoweza kushinda neema ya mungu sasa nitachomekea kitu apa gi tazakuatiitawapa kiungulia kidogo lakini anifundishe maisha ndani ya ufalme wa mungu angalia uleslsaba katika yeye yee nani kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu masamaha ya dhambi sasa kumbuka anavyozungumzia ukombozi kumbuka tunazungumzia kukomboa. kukomboa unakomboa nini huwa tunakomboa kitu ambacho kiko rehani ama unakomboa kitu ambacho kwa manacokitu hakiko chini ya imaa yako kwa mfano naweza nikawa nimepeleka redio ama televien ama simu kwa fundi nikaenda nikaiacha kule na labda fundi alinyeambia matengenezo ni shilingi lh na mimi ile nilivoenda nlipa shilingi l ii wao bado shilingi l wao fundi ananipigia simu anasema kwamba simu yako tayari ama, ama yako tayari n uchukue kwa lugha nyingine ili niweze nikaenda kuchukua ho televish tafundi nirudinao yumbaniaho aao nyumbani ama hiyo kwa fundi nyumbani lazima niende lama iliobakia ninapoenda lioaki apoenda kulipiah ae nimeenda kukomboa yangu yangu nisipolipa fundi wa kuuza tv ama radio ama simu nikupe mfano mungine. mfano mwingine mwingine ni huu nimekwenda kukopa nimekwenda kukopa nikaweka kitu labda nilikuwa na shida ya hela nikaenda nikaongea na mtu nataka siu hada ya watoto nimepigwa pres nimepigwa pes nimepigwa presha, presha, presha na sijui ufalmu wa mungu navyotenda kazi nachukua pikipiki piki yangu napeleka kwa mtu nawambia bana kaana hii pikipiki niazime shilingi lakitatu ntakurudishia baada ya wiki mbili tuko sawasawa baada ya wiki mbili napochukua lakitatu kwenda kumpelekea huyu ndugu maanake ni kwamba nimekwenda kukomboa pikipiki piki yangu kwao na sisi kwa sababu ya dhambi iliyofanywa na adamu alisababisha binadamu wote tukapelekwa utumwani tukawa ni watumwa kwa sababu ya dhambi tuko sawasawa ko dhambi inasababisha utumwa na kwa mwanao kwa damu ya yesu kristo maanaake ni kwamba tumelipiwa imelipwa tumenunuliwa amelipwa nani umelipwa mfumo wa haki wa mungu kwa damu ya yesu kristo ko tumenunuliwa kwo shetani alikuwa na uhalali wa kutukamata sisi kwa sababu ya dhambi na kwa mano damu ya yesu kristo ilipolipwa kwenye mfumo wa haki wa mungu maanaake ni kwamba dhambi zetu zikawa zimeondoka ndomana nasema tunao msamaha wa dhambi kupitia hii damu ya yesu kristo na huu msamaha wa dhambi ni sawasawa ni kwa kadiri ya wingi ama utajiri wa neema ya mungu sio kwa kadiri ya mwenendo wetu sio kwa kadiri ya tabia yetu sio kwa kadiri ya kufunga kwetu sio kwa kadiri ya kukesha kwetu ni kwa kadiri ya neema ya mungu na nakwambia kitu kimoja hiyo ni habari njema kwa sababu kama unataka mungu ad, ad, adili na nawewe kwa kadiri ya tabia yako utashindwa kila siku mfano mzuri ni kijana kijana tajiri Marco Kumu, saba. Yule kijana tajiri yule yule ukaanza amekuja mziil kiaaamao mwalimu mwema nifanye nini nipate, nipate kuuthi uh, uzima wa milele alafu wawazijua amri anasema hizo zote nimeshika wangu alafu biblia sema bwana yesu akampenda akamwambia nendo moja umepungukiwa nenda akauza mali zako zote ugawewa maskini kishnifai ile kijana akashindwa alijaribiwa kwenye amri ya kwanza usio na miungu mingine na akashindwa kwa kwahio husitake mungu adili na wewe kwa kadiri ya matendo yako kwa kadiri ya tabia yako no unataka mungu adili na wewe kwa kadiri ya neema yake kwa anasema msamaha wa dandu umeupata kwa sababu ya damu ya yesu kristo ndio maana ndomana nazungumziano ukombozi na kwa maana hiyo sasa umesamehewa kwa kadiri ya utajiri na wingi wa neema ya mungu na ukahamishwa kutoka katika mamlaka ya shetani ufalme wa shetani ukaingiza kwenye ufalme wa mwana wa pendo lake sasa unaposameewa kwa kadiri kwa kadiri ya neema ya mungu ni habari njemasi kwa, kwa sababu hakuna dhambi yeyote inayoweza kushinda inayoweza kushinda neema ya mungu kwa nini kitu sasa najua nimechukua ambayo lakini sio si, mbaya ndani ya ufalme tunataka tubadilishe fhaamini injiisita bwana yesu anasema ufalme wa mungu umefika tubuni na kuamini njii habari njema kwa sababu watu wote walioko ndani ya ufalme wa mungu wanao msamaha wa dhambi na huu msamaha wa dhambi wameupata kwa sababu ya damu ya yesu kristo na huu msamaha wa dhambi ni kwa kadiri, ni kakadi niaasawasawa ni na kwa kadiri ya nini utajiri ama wingi wa neema ya mungu Sio kwa, sio kwa kadiri ya tabia yao njema sio kwa kadiri ya maombi yao ya rehema sio kwa kadiri kwa maombi yao ya, ya utakaso sio kwa kadiri ya ungama nawalifanya kila jumapili non no, no, no, no. ni kwa sababu ya imani yao iliyo kwa yesu kristo na kwa manao wameamini kwamba damu ya yesu kristo ililipia dhambi zangu na kwa maao wamepokea msamaha wa dhambi zao na kwa manao wamepata ukombozi wao wameokolewa kutoka katika mamlaka ya shetani wakaingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu na sasa hivi wa walipo ndani ya ufalme wa mungu wanao msamaha wa dhambi saa hours masaa 2 na msamaha huu wa dhambi ni kwa kadiri ya wingi ama utajiri wa neema ya mungu now that n thatis hivyo ndivyo ambavo wanatakiwa ubailishe kufikiri kwake mana naweza sema tubuni balishei mnavyofikiri mwanze kuamini hi habari njema kwamba kabla ya yohana mbatizaji kuja wakati wa torati na manabii watu walikuwa wanahusiana na mungu kwa tabia zao na mwenendo wao wanategemea nguvu zao na juhudi zao lakini baada ya ujio wa ufalme wa mungu maanake ni kwamba kila kitu sasa unakipata kama zawadi na hii watu wengi nawatake kusikia lakini kitu kimoja mojatupigie msumari kabisa ili wakununa wanune wakufurai wafurai wakufurahiwafurahiuuaaosaenye kwenye msafara wa kwenye msafara mambo waamba aakosekani kengeao vikenge vichachenojaauonesha <laughs> hii habari njema this is njea tunatakiwa tufurahi tushangilie ndio maana siku bwanayesu anazaliwa malaika wanakuja wanawambia wale wachungaji tumewaletea habari ya furaha kuu kwamba leo amezaliwa mokozi wa ulimwengu ndiye kristo na bwana shangilieni malaika wakashangilia wakaimba wanasema amani duniani na and good will it was. na kwamba watu wote ambao mungu kwa ambao mungu m ualiia a kuzaliwa kwa yesu kristo maanakeiama mungu alitangaza nimetangaza amani na binadamu wote lakini pia ninatangaza kuwakubali na kuwapokea binadamu wote good news lakini ili iweze kuwa halisi hicho kitu lazima umwamini yesu kristo wa maisha yako sasa uwe nimalize kipengele hichi anasema kwamba tunao msamaha wa dhambi anasema kwa damu yake ule mta katika yeye huyo nani kristo kwa damu yake tunaosneno tunao hajasema tutapata hajasema tulipata anasema tunao wakati wakatigani sasahivi tunao ni wakati uliopo endelevu tunao ukombozi wetu masamaha ya dhambi ama msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema ya mungu atadka dam a est ninao msamaha wa dhambi kwa kadiri ya utajiri wa neema ya mungu kwa damu ya yesu kristo ninao msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema ya mungu t mara ya mwisho tena kwa damu ya yesu kristo ninao msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema ya mungu sasa anaposema sawasawa na wingi wa neema ya mungu maanaake ini maanayake nini, manake nini? Tule, kwenye tuendekakuneshe kwenye waruhu mitano, kunywaru mitano warumi tan msarle wa ishirini biblia inasema hivi anasema lakini sheria iliingia ili kosa lile liwe kubwa sana kwa hiyo kwa lugha lingine sheria inasababisha makosa ya mtu yawe makubwa sawa asa lakini sheria iliingia ili kosa lile liwe kubwa sana na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi kwa damu ya yesu kristo tunao msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema ya mungu na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi unasikiwa kitu rafiki anasema na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi ili kwamba kama vile dhambi ilivyotawala katika mauti vivyo hivyo kwa njia ya haki neema itawale hata uzima wa milele kwa yesu kristo bwana wetu kwa hiyo anasema dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi sasa angalia msari unaofuata vya dini vadinintena za dini zimenyenyuka msari unaofuata mlango wa sita tuseme nini basi tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi hasha sisi tulioifia dhambi tutaishiji tena katika dhambi na shida ya wakristo wengi hawajatambua bado kwamba walipompokea yesu kristo kwamba waliifia dhambi hawajajua bado si wewe ulipompokea yesu kristo uliifia dhambi kao sio tu kwamba umepata msamaha wa dhambi sawasawa na utajiri wingi wa neema ya mungu lakini pia uliifia dhambi kwaho unaposema kwamba mimi ni mwenye dhambi mii ni mwenye dhambi mwenye dhambi unachosema ni kwamba haujaifia dhambi haujafa bado na kama haujafa bado ungali katika dhambi zako lakini kama ue yesu kristo bibilia inasema wazi kabisa kwamba wewe umeifia dhambi kwa hio ninaweza nikaja jumaapili kanisani kwenu nikasikiliza namna mnavyoomba nikisikia kwamba dhambi kambaao aemaenye adhambi yakuwazana kakunena inanipa picha kwamba ninyi amjaifia dhambi bado na sababu kwamba mjaifia dhambi maanake kwamba bado hammwamini yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yenu kama mgekua memwamini yesu kama bwana na mokozi wa maisha yenu sio tu kwamba kwa damu yake mmepata msamaha wa dhambi lakini pia mngejua kwamba mmepata msamaha wa dhambi mnao msamaha wa dhambi sawasawa na utajiri sawasawa na wingi wa neema ya mungu na kama dhambi zetu zimesamehewa sawasaa na wingi wa neema ya mungu anasema dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi liii ili ile adhabu ya mshahara wa dhambi ni mauti sikupate ili wewe huishi katika uzima sasa kumbuka neema inavyoingia ina faida gani tuko mlango wa sita kwasababu kwa yakakuwa muda tena msadul wa kumi na nne ama hadi hadi ili nani rumi a anasema basi dhambi isitawale ndani ya miili yenu ipatikanayo na mauti hata mkazitii tamaa zake wala msiendelee kuvitoa viungo vyenu kuwa silaha za dhuluma kwa dhambi bali jitoeni wenyewe kwa mungu kama walio hai baada ya kufa kama walio hai baada ya kufa kama walio hai baada ya kufa nini umeifia dhambi umefia ulimwengu naueia to- a waliohai baada ya kufa na viungo vyenu kwa mungu kuwa silaha za haki kwa maana kwa sababu dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema ya mungu o nikiamini rafiki kwamba kwa sababu ya damu ya yesu kristo ninao msamaa wa dhambi saw na wingi wa neema ya mungu na kwa sababu hiyo basi dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi nikiamini hilo rafiki rafikimaanake ni kwamba nakuwa niko chini ya neema na anasema kwa sababu kwasababuho hamb haitaitawala tna huru kutoka katika dhambi maana kufikiri useme nini nimeokolewa awekwa nime nimenunuliwa kwa damu ya yesu ka nimehamishwa kutoka katika ufalme wa shetani sasahiv nimeingizwa katika ufalme wa mungu na a niko ndani ya ufalme wa mungu ninao msamaha wa dambi masaa na ao msamaha wa dhambi kwa sababu ya damu ya yesu kristo na ninao msamahawa damb sawsa na wingi wa neema ya mungu mungua asiwa kwa maana dhambi ilipozidi neema ambayo nimeiamini na kuitegemea ni nyingi zaidi na kwa kaa masaa anatembea katika uzima na mauti wala magonjwa wala maradhi hayawezi kunigusa tena kwa sababu mimi niko ndani ya ufalme wa mungu na nnaishi na kuwezeshwa maisha yangu kwa neema ya mungu ufalme wa mungu ia fikiria ukianza kujitambua hivyo hiv vyote vinaondoka mawazo machafu machafu yote yanakata koda kwa sababu ibilisi hawezi kuja kukujaribu tena kwa sababu gani anajua akija kukujaribu kunayo neema ya mungu ya kukusaidia kuishinda dhambi lakini nje ya hapo utakuwa kwenye torati na manabii lazima ukwame sasa ntaja nta kuonyesha muda u mrefu kiindi kinachokuja ili uweze kumwelewa kaissema torati na manabii ikwako mpaka tangu wakati huo ufalme wa mungu unatangazwa maanaukiingia ndani ya ufalme wa mungu unakuwa unao msamaha wa dhambi masaa shimann na uu msamaha wa dhambi ni saasa na wingi wa neema ya mungu nakumbuka dhambi neema ilikuwa nyingi zaidi na kama huko chini ya neema dhambi haiwezi kutawala lakini ukirudi chini ya sheria unaanguka kwenye dhambi kila siku kwenye dambi, kila siku Tuingia kwenye kwenye dhambi kila tuingie maombi nataka si watu watuwali na magonjwa wenye changamoto mbalimbali na mdada unanisikiliza una, una miaka uh, una, una, una takriban kama miaka thelathii na tano ulipata stroke upande wako wa kulia wote umepata shida mkono umeathirika na mguu wako umeathirika na saa ingine hata kwenye shingo naona no, unapata shida katika jina la yesu kristo wewe roho ya mauti unaeua seli katika mwili wa huyu dada ninakuamuru ondoka sasa hivi katika jina la yesu kristo uponyaji ni halali ya huyu dada kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya ko na kuambia toka sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazaret ninaamuru uzima katika seli zote na naaso seli za ubongo sasahivi katika jina la yesu kristo naitisha dn mawasiliano yarudi kati ya ubongo na mwili mzima mishipa famu, mawasiliano mawasilinoyarudi katika jina la yesu kristo ninavyozungumza eh, hivi unasikia kama kama pini pini mkono wako unaanza kusikia unasikia vitu wote wa ni mawasiliano hiyo imeondoka taratibu anza anza kupeleka vimekunja lakini la la na, fact, na na nguvu ya mungu inakusaidia yesu yesu yesu kristo kunyoosha katika katika jina jina la la nazareth in wakati nakuombea namna ulisikia kuna kitu kimekutoka kwamba ni hiyo roho imeondoka katika jina kufanya kile ulikuwa na inawezekana unanisikiliza mwingine una swala ne ikama niyoroieondoka ta ina kufaa katika jina la yesu ia leo ni siku yako usiaa waaanguu na, no, no, no. na uponyaji wa yesu huko hapa anashughulika na katika jina la yesu Christo, yes inaondoka jina afungasha naondoka a na wengine wote ninawaamuru waamuru hivi uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyawa katika jina la yesu kristo wa nazaret cheki halipo limeondoka kabisa katika jina la wala halitaka tena tuandikie tupe ushuhuda wako tueleze kile ambacho ametufanya na na kama ungependa kuombewa moja kwa moja kwa namba ni simu utaombewa iwe uwe una kansa, uwe una ukimwi, uwe una stroke, uwe ukimwi umesumbuliwa figo magonjwa tuyashughulikie watu huru kumbuka kesho kojmautomagowa endeea na sumu letu la ufalme wa mungu ufalme wa mungu ni sasa kumbuka yesu ni kristo na bwana jina langu naitwa huruma gadi ukusane kesho atikamauu wanafunzi wa kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajia jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au 6, 6 35242 nitarudia 789 t5242 au 673u t5242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya dilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 au se fuorii