vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa kuwa sasa niko ndani ya ufalme wa mungu ninao msamaha wa dhambi yaani kwa damu ya yesu kristo mimi ninao ukombozi msamaha wa dhambi sawaawasawasawa na wingi wa neema ya mungu sio sawa sawa na kufunga kwangu siyo sawasawa na kuomba kwangu sio sawasawa na kokesha kwangu sio sawasawa na kuhudhuria kwangu kanisani uliorafiki nakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pindi vya na kweli jina langu naitwa na kwamba kristokupitiapindi kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu uykiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako naisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha wa kristo kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze Christo, uweze kufikiri kama kama kuzungumza kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini utaamini vibaya ukifikiri vizuri vizuri hivyo maamuzi utaami bzzamaa kuunaendelea na somo letu linalosema ufalme wa mungu ni sasa na tumeanza kuangalia mambo ya ya kimsingi kabisa yakubadilisha kufikiri kwetu tuko ndani yakmsingi ks uadh neema inatusaidia katika maisha yetu na leo tutaendlea kupanua kidogo tu ungependa kupata mafundisho haya kupitia njia ya ya video kwa na yapaupatansaut tunapatikana kto pakts zot amwalangaliausk usiach ku pamoja nau kana ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia yeah, ya telegram ama whatsapp basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba 79 5 24 2 795 242 nawe utaunganishwa nitoe ni shukrani za dhati kwako kwa umekuwa ukisikiliza mafundisho ya kristo ninamshukuru mungu kipekee kabisa kwa ajili yako ww amba kslfne wewe ni chach yakultaotaaaanzana ilile namhru nu vya mambi na, kwa kwa kwa wa na kweli kwa ili kuhakikisha kwamba injili ya kristo kwa njia ya redio inasonga mbele ongera sana rafiki namwisho a nikukaribish emaa yakanufuwako ku k a mafundisho ya kristo baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu kumbuka tuliona kwamba bwanawezu anasema ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini nchini marko moj eh, ku 4n 1uina tano na nikakwambia toba ya kweli lazima iambatane na kuamini sio tu unabadilisha kufikiri kufikiri kwako kukibalika kunatakiwa pia kuathiri na tukaenda tukaangalia kwenye wakolosai mpaka anasema mkimshukuru baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya, ya urithi wa katika nuru naye alituokoa kutoka katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa bwana wa pendo lake ambaye katika yeye tuna ukombozi yani msamaha wa dhambi na nikakwambia kwamba watu wote walioko ndani ya ufalme wa mungu watu wote waliozaliwa mara ya pili maanake ni kwamba tayari wana msamaha wa dhambi na wanao msamaha wa dhambi kwa sababu ya damu ya yesu kristo na huu msamaha wa dhambi ni sawasawa na wingi wa neema ya mungu tuliona hivyo pia katika efeso sb na tukasema sasa tunachotokea kufanya sahivi ni kuamini kumbuka yesu kristo anasema kwamba tumbuni na kuiamini ncili kwamba nakuletea habari njema okay, piga picha hii kidogo hituzungumzvitu kidogozkuelewana piga picha hii nakumbuka nikupe nikupe story kidogo labda itaweza kusaidia nakumbuka mwaka elfu mbili na kumi na mbili nilikuwa nimekwenda kufanya semina yangu ya kwanza kabisa kufanya katika morogoro morogoro mjini na nikiwa katika ile semina nakumbuka siku ya tatu kukawa kuna mama mmoja amekuja pale nikawa nafundisha habari ya kuamini katika kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa niaba yetu kwamba imani ya kweli inaamini na kupokea kile ambacho mungu amekifanya kupitia kazi kamilifu ya msalaba ya yesu kristo kwa lugha nyingine ilikuwa nafundisha kuishi maisha ya neema na nikawa ninasema kwa mfano u- Msao na msao, msao, msao, tunao msaamaha, kwa sababu ya damu ya yesu kristo tunao msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema ya mungu ajasema sawasawa na wingi wa maombi yetu ya rehema na nafundisha na nasema kwamba kuna watu nikauliza watu nikauliza wote hapa najua ni wakristo kwa sababu tumefundishwa katika mfumo unaofanana tuna tabia ya kumwomba mungu rehema nikawauliza wangapi hapa wameshawai kufanya maombi ya rehema labda unatatizo mambo hayaendi una kwenye maisha matatizo yamekuzunguka edha afya imekataa kukaa vizuri watoto wanasumbua uchumi unasumbua alafu kwamba kwa unatakiwa ufanye maombi ya rehema ukaambiwa chukua zaburi ya ukambiachukua maombi ya rehema inawezekana kuna dhambi kuna tatizo katika maisha yako kwa muombe mungu akusamee watu mkono okay. wangapi mmetambua kwamba ulipoanza maombi ya rehema badala ya matatizo yako kuondoka ndo matatizo yakazidi badala ya hali yako kubadilika kuwa nzuri hali da kuwa mbaya ukumbi mzima pa mikono juu kwaho nikaanza kuelewesha kwa unapofanya hivyo maana yake ni kwamba umeonyesha kiburi badala ya kukubaliana na kile ambacho mungu alikifanya kupitia yesu kristo badala ya kukubali kwamba kwa sababu ya damu ya yesu kristo wewe unao msamaha wa dhambi sasa hivi na huo msamaha wa dhambi ni kwa kadiri sawasawa na wingi wa neema ya mungu sio sawasawa na tabia yako aa mwenendo wako sio sawasawa na kufunga kwako sio sawasawa na kuomba kwako rehema nakumbuka kati nafundisha namnao kuna mama mmoja alikuwepo pale mwisho akaja akanifata akavia mtumishi huwezi amini nilikuwa nimekuja huku morogoro nimefunga wiki moja nzima maombi ya rehema anasema matatizo yameongezeka yamekuwa kali afya imekuwa mbaya yeah. yaani hapa nilipokuwa nimekuja kwenye ukumbi yaliangu likuwa ni mbaya lakini nimekusikiliza nilipokubaliana na ukweli kwamba kwa kuwa kwa mimi nimezaliwa mara ya pili kwa kuwa mimi namwamini yesu kristo damu yake imenisafisha na dhambi zote na sasahivi mimi ninao msamaha wa dhambi na huu msamaha wa dhambi ni saasawa na neema ya mungu sio sababu ya kuomba kwangla kufuga hasa nilipokubaliana hiyo tu maumivu yote na ule ugonjwa umeondoka unakoa sawasaa sasa kwa nini nimeleta u mfano bwana yesu anasema ufalme wa mungu umefika na tunapoingia ndani ya ufalme kumbuka kolosai ufalmewagukumbukakolosai 14, 14. anasema alituokoa akatuhamisha kutoka katika ufalme wa giza ama nguvu za giza akatingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake na katika kristo tunao ukombozi wetu tunao msamaha wa dhambi na tukichangana na waefeso 1 o anasema kwa damu ya yesu kristo kwa, hayo ni maisha ndani ya ufalme wa mungu sasa kwa damu ya yesu kristo tunao msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema ya mungu sasa kumbuka sasakumbukalhemanini anasema tubuni na kuiamini injili kwaio nakuletea habari njema kwa hiyo kwa huyu mama alikuwa amefunga siku saba amefunga siku saba kano ya maji na ameteseka ameomba rehema anasema nimetubu kwenye kila kitu kila dhambi nafikiria nafikiriamewai kuifanya tangu usichana wangu na alikuwa ni mama mtu mzima uko miaka sti tangu usichana wangu mpaka leo hii nimekuwa mtu mzima maumivu ndo anazidi matatizo ndanazidi lakini hapa nikakuelewa nikafanya maamuzi ya kubadisha ninavyofikiri nikaacha kuamini na kutegemea nguvu zangu na juhudi zangu nikafanya maamuzi ya kumwamini yesu kristo na kutegemea kile ambacho amekifanya anasema magonjwa na maradhi maumivu kwenye mwili wangu yote yakaondoka sasa hivi unavonona mtumishi hapa niko mzima niko safi kama chuma cha poa tubu na kuiamini njili kutubu ni kubalisha namna unavyofikiri lakini kubalisha namna unavyofikiri haitoshi unatakiwa uamini na kama umeamini kweli lazima uchukue hatua hilo ni kosa lingine ma kuna wengine tuzungumze hapa kuna wengine mnasikia haya mambo mnasema nakubali kabisa kwamba yesu alikufa akaondoa dhambi zetu akachukua yaya nakubali kabisa kwamba kwambatumesamewa dhambi kwa wingi wa okay. je unaishije manake kuamini lazima kuambatane lazima kuambatane na action kuambatane na matendo Isi, ukisoma yakobo mlango wa pili anasema kwamba wewe unasema waamini wasema vyema mashetani nao wanaunaamini kwamba mungu yupo vyema mashetani nao wanaamini kuwa mungu yupo tena wanatetemeka lakini tofauti kati ya mashetani na sisi nnini kwamba wao wanaamini hawajachukua hatua yoyote sisi tunaamini tumechukua hatua kwa kama unaamini utachukua hatua nachukua hatua gani kwa mfano mfano kitu kidogo hatua kwa mfamu. kwa kuwa sasa neno linasema kwamba mimi nimeokolewa nimeamishwa kutoka katika ufalme wa shetani nimeingizwa katika ufalme wa mungu na kwa kuwa sasa niko ndani ya ufalme wa mungu neno linasema kwa damu ya yesu kristo sasa nachanganya mawazo mawili hapo wakolosai tuko sawa na waefeso moja saba wakolosai moj k4 na, na waefeso osab kwao kwa kuwa sasa niko ndani ya ufalme wa mungu ninao msamaha wa dhambi yaani kwa damu ya yesu kristo mimi ninao ukombozi msamaha wa dhambi sawasawa sawasawa na wingi wa neema ya mungu sio sawasawa na kufunga kwangu sio sawasawa na kuomba kwangu sio sawasawa na kukesha kwangu sio sawasawa na kuhudhuria kwangu kanisani sio sawasawa na kutoa fungu la kumi akukutoa fungu la kumi sio sawasawa na kutoa sadaka maututoa sadaka sawasawa na wingi kwa kadiri ya wingi wa neema ya mungu swali linakuja ufahamu wangu umesikia hilo na mimi nilikuwa nimezoea kwamba ili niwe na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yyote ni lazima niombe msamaha wa dhambi ni lazima nifanye maombi ya rehema ni lazima nifanye ungamo na dhambi kila jumapili ama kila tunapokteeka katika ibada na kwa maana hiyo nimekuwa nikitegemea tabia yangu juhudi zangu ambao hiyo ni, ni, ni picha ya dini ndo maana anasema torati na manabii vilikuwa hapo mpaka yohana mbatizaji luka 6 tangu wakati huo habari njema ya yaufamhabari njema habari njema ni kitu kizuri ya ufalme wa mungu inahubiriwa na sifa ya dini zote duniani ni, ni nasema dini ni utaratibu au mfumo waliojitengenezea wanadamu wa kutafuta kuwa na amani na mungu ni mfumo ama utaratibu waliojitengenezea wanadamu wa kutafuta kukubaliwa na mungu na ukristo sio dini kwa hiyo je nitaendelea kutegemea sasa maungamo yangu maombi yangu kufunga kwangu tabia yangu ama nitabadilisha kufikiri niseme kwa kuwa yesu kristo amekuja na amekufa msalabani na kwa damu yake kwa kuwa sasa mimi nimezaliwa mara ya pili na nimehamishwa na mungu kutoka katika ufalme wa shetani nikaingizwa katika ufalme wa mungu yaani ufalme wa mwana wa pendo lake na ndani ya huu ufalme kwa kuwa neno linasema kwa sababu ya damu ya yesu kristo mimi ninao msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wanaea nitafanya maamuzi ya kuanza sasa kuamini na kukubaliana na hichi ambacho kinasemwa je nitaenenda sawasawa na hii taarifa mpya nayoifataaba so, sema tubuni na kuiamini njili je na, naweza kuthubutu kuamini i habari njema kwamba masaa ishirii na manne kwa kuwa mimi niko ndani ya ufalme wa mungu na kwa kuwa yesu kristo ni bwana mokozi wa maisha yangu na neno linasema kwa kuwa neno linasema kwamba kwa, kwa sababu ya damu ya yesu kristo ninao sio nitapata ninao sasa hivi ninao msamaha wa dhambi na huu msamaha wa dhambi ninao kwa kadiri sawasawa sawa na wingi na utajiri wa neema ya mungu je ninathubutu kubadilisha kufikiri kwangu niache kutegemea juhudi zangu na mwenendo wangu na kama nilivyofundishwa katika utaratibu wa dini nianze kuamini hii habari njema kwamba unajua nini nimeingia ndani ya, ni ya ufalme wa mungu na masaa isinann sasahivi ninao msamaha wa dhambi na kwa maneo mi mbele za mungu nakubalika masaa je nina uwezo wa kuanza kuamini hilo na kukubaliana na hilo nikifanya hivyo hiyo ndo toba ya kweli hiyo ndio toba ya kweli sasa shida inakuja wapi shida inakuja tena tupige hatua tuee so, tukaangalia bwana yesu kuwa na hemanini tuende kwenye luka kumi na sita luka kumi <laughs> na sita kumi na sita ntasoma lafu ttarudi nyuma ili tuweze kuelewa luka kumi na sitakumi na sita lakini kabla ya nyuma mstari mstari wa tatu, mpaka wa sita. Luka, sita, wa tatu, mpaka mpaka luka ian ta bwana yesu anasema hivi hakuna mtumishi awezae kutumikia mabwana wawili kwa maana ama atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumtumikia mungu na mali ama hamwezi kumtumikia mungu na fedha1 basi mafarisayo kumbuka mafarisayo walikuwa ni viongozi wa dini dini ya kiyahudi anasema basi mafarisayo ambao wenyewe ni wapenda fedha waliyasikia hayo yote wakamzi haki akawaambia ninyi ninyi mnaojidai nadhani naomba kujiabnomaar 15 kwenye bibilia ya, ya, ya tafsiri ya neno ili tueze kuelewa vizuri anasema yesu akawaambia ninyi mnajionyesha kuwa wenye haki mbele za wanadamu lakini mungu anaijua mioyo yenu kwa maana vile vitu ambavyo wanadamu wanavithamini sana kwa mungu ni machukizo biblia barija anasema hapo akawaambia ninyi mnajifanya wema mbele ya watu lakini mungu anaijua mioyo yenu kwa maana kile kilichoonekana kuwa kitukufu mbele ya watu mungu anakiona Uwa, kwa lugha nyingine anasema ninyi mnajihesabia haki ndo lugha nyepesi tu nyiwe mnajihesabia haki mnajifanya ni wenye haki mbele za watu lakini mungu anaiona mioyo yenu na ka manao kwamba hivo ambao watu wanawakubali kwamba ninyi ni viongozi safi hamna dosari aasa mbele za mungu ni chukizo alafu anasema sasa torati na manabii vilikwako mpaka yohana tangu wakati huo uh, habari njema ya ufalme wa mungu hutangazwa na kila mtu hujiingiza kwa nguvu stakumbuka kitu hichi bwana yesu amekuja akihubiri habari njema ya ufalme wa mungu in fact yeye sio kwanza wa kwanza Bwakwanza kabisa kuhubiri habari njema za ufalme wa mungu hujia ufalme wa mungu alikuwa ni yohana mbatizaji na yohana mbatizaji alivyokuja mafarisayo na masadukayo viongozi wa dini na waandishi wa sheria walikataa kwenda kwa yohana ili wabatizwe walikataa kutubu na kuanza kuamini habari njema za ufalme wa mungu na yesu kristo naye anaendeleza meseji ile ile anaendeleza mafundisho yale yale ya yohana mbatizaji kwamba tubuni kwa maana ufalme wa mungu umefika kwa hiyo anafundisha aanasema kwamba ndani ya u ufalme wa mungu watu wanaishi kwa kumtegemea mungu na wala sio kutegemea fedha watu wanaishi kwa kufanyaa kwa, ku, kwa kumheshimu mungu na wale wasio kuheshimu fedha na mali sasa anasema mafarisayo walikuwa ni wapenda fedha na kwa maana hiyo wakaanza kumziyaki. kwa kumziake kwanii yake kwa sababu hii kwa sababu ukiendelea kusoma hata kusoma kwenye histori yoteo yote, kitabu cha yohana matayo utaona mda wote walikuwa wanatafuta kumtega yesu wanatafuta kumkamata wanatafuta kwanini kwa nini kwa sababu bibliansema biblia kwamba walikuwa ni wapenda fedha na kwa maana manao wanajua mafundisho haya mapya ya yesu kristo yanayokuja ambayo yanazungumzia ufalme wa mungu ambayo yanawaonyesha watu wanaweza kuwa na uhusiano na mungu moja kwa moja pasipo kupitia mwanadamu mwingine moja kwa moja kupitia mwanadamu mmoja ambaye ni yesu kristo itasababisha nafasi zao na ushawishi wao katika maisha ya watu upungue na usha wao na nafasi uit acho a oo aka na katika ishara maajabu na miujiza watu wakaanza kumiminika kwa a mtumishi baadhi ya viongozi wadini wa wa wa wa wa wa wa wa wapenda fedha hu wanaanza kunyenyuka kejeli wanaanza na kushambulia ndio maana hata wengine lewi kusema kwamba hivi vidogo vidogo hivi wengi lwaaum vidogo vkaisa vidogovdoohoogof Sababu, ni, ni, si, kwa sababu ya kwasababua kwa sababu kweli wanakereka nay anaendelea lakini na kasababu kuna namna amba, na, na wale ambaotwale ambaoiwapenda fedha kwamba kuna namna ambao wanaona yao sasa kumbuka mfumo tangu wakati wa a una nanaambaanana a ilayaofuoio ptiabatizaji tanuwakatiu habari njema na torati manabii njemaufl tena torati unazungumzia vitabu vitano mwanzo kutoka lawi hesabu kumkumbu la torati manabii unazungumzia kwanzia yoshua mpaka malaki kulikuepo kuna utaratibu kulikepo kuna maelekezo na haswa yalikuwepo maelekezo ambayo kumbuka vitu vyote hivyo katika torati na manabii vilikuwa ni kimvuli vilikuwa vinazungumzia ujio wa kristo ko mambo mengi tulikuwa tunayaona hayakuwa halisi sana yalikuwa ni kimvuli lakini sasa kristo anapokuja maanaake kristo ndiyo halisi mwenyewe na kwa maana hiyo sasa tunatakiwa tumsikilize kristo tko sawasawa ndio maana kwa mfano ukienda kwenye kwenye matayo 17aababu ndo anatuishia lakini nitaigonga nita lafu itaendelea kesho tle matayo 17b ntaaza msara wa kwanza anasema na baada ya siku sita yesu akawatwa petro na yakobo na yohana nduguye akawaleta juu ya mlima mrefu faragani akageuka sura yake mbele yao uso wake ukangaa kama jua mavazi yake yakawa meupe kama nuru na tazama wakatokewa na musa na eliya wakizungumza naye petro akajibu akamwambia yesu bwana ni vizuri sisi kuwapo hapa ukitaka tutafanya hapa vibanda vitatu kimoja cha kowewe na kimoja cha musa na kingine cha elia alipokuwa katika kusema tazama wingu jeupe likawatia uvuli na tazama sauti ikatoka katika lile wingu ikasema huyu ni mwanangu mpendwa wangu ninapendezwa naye a Msik- kieni yeye Sasa hii. kumbuka musa anawakilisha torati na eliya anawakilisha manabii na walipomtokea yesu wakati wanazungumza na naye petro ana paniki anasema bwana tutengeneze vibanda vitatu kimoja cha musa kimoja cha eliya na kimoja cha kwako alafu mungu ambaye ni baba na yesu anakuja anasema no way, haiwezekani kwa sababu gani huyu ni mwanangu mpendo wangu nani yesu kristo msikilizeni yeye kwa lugha nyingine wakati wa manabii trat na manabii umepita sasa hivi ni wakati wa ufalme wa mungu msikilizeni mwanangu mpendwa yesu kristo anachokuambia alafu fuateni hicho ambacho anawaambia sasa leo hii tukifundisha hivyo kuna watu wanapinga agano wanapingauoganoasijasema namna hiyo lakini nilikwambia kwamba pata ufunuo kwenye agano jipya kwanza ata ufunu kile ambacho yesu kristo anasema kwanza na amekionyesha kwanza alafu ndio ukienda ksoma agano la kale utalielewa sasa ukikutana na watu ambao wanapinga mafundisho ya yesu na wanapinga mafundisho ya mitume kwa maana ya nyaraka za mitume wanang'ang'ania gano la kale maanaake hawa watumishi hawana tofauti na mafarisayo sasa sijui kama na wao ni wapenda fedha kama mafarisayo ama ni kwa sababu ya kutokuelewa tu lakini ukweli ni kwamba sasa hivi tuko katika wakati wa ufalme wa mungu tuko ndani ya ufalme wa mungu ufalme wa mungu umekuja yesu kristo alikuja akihubiri akitangaza habari njema za ufalme wa mungu na baada ya kufa na kufufuka akaendelea kuzungumza habari njema za ufalme wa mungu na kabla ya kupaa akaagiza twende tukahubiri habari njema za ufalme wa mungu kama mungu aliona ni muhimu akamtuma yesu kristo kuja kuhubiri habari njema za ufalme wa mungu kwa nini watumishi wengine na nawakristo wengine bado mnangangania torati na manabii maanake maisha ya torati a manabii maanake unaishi kwa kutegemea nguvu zako mwenyewe maisha ndani ya ufalme wa mungu unaishi kwa kutegemea neema ya mungu ntarudia tena ukiishi kwa kutegemea torati na manabii ni kwamba umechagua kuishi kwa kutegemea nguvu zako mwenyewe bali ukiishi ndani ya ufalme wa mungu maanake kwamba umechagua kuishi kwa kutegemea neema ya mungu sasa ni swali wewe uko nje ya ufalme wa mungu ama uko ndani ya ufalme wa mungu kama uko ndani ya ufalme wa mungu hauwezi ukaishi wa kutegemea torati na manabii unatakiwa uishi kwa kutegemea neema na imani lakini kama huko nje ya ufalme wa mungu yes uishi kwa kutumia sheria ina kuhusu lakini maisha ndani ya ufalme wa mungu ni maisha ya imani ndio maana huwezi ukachukua imani ukaielekeza kwenye amri kumi huwezi ukasema natekeleza amri kumi kwa imani unatekeleza amri kumi kwa utii na pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu <coughs> kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko kwa hiyo lazima tufanye maamuzi sasa tutaendelea kisho nitakuonyesha bwanaesa anasema kwamba haki yenu isipozidi isipokuwa kubwa kuliko haki ya mafarisayo na waandishi wa sheria hamwezi kuingia ndani ya ufalme wa mungu hamwezi mkashiriki maisha ndani ya ufalme wa mungu kwa ho unatakiwa utubu balisha unavyofikiri uanze kuamini maisha yalivyo ndani ya ufalme wa mungu kwamba unaishi sasa hivi kwa kuamini kile ambacho mungu amekifanya kupitia neema yake badala ya kuishi kwa kutegemea nguvu zako na juhudi zako kwa kuwa ufalme wa mungu ni sasa na ndio maana zinaweza kuhudumia wagonjwa na wanapona kwa urahisi kabisa kwa sababu gani kwa sababu ufalme wa mungu umefika kuna watu mnanisikiliza mna matatizo ya kibofu cha mkojo of s unaona kuna wanaume tena kuna wanaume wengine ambao ambia wanatakiwa kufanyia upasuaji lakini pia kuna wakina mama ambao pia wnaona wanatatizwa kwenye kibofu cha mkojo navyozungumza hivi katika jina la yesu kristo wa nazareth hayo matatizo yanaondoka angalia maumivu uliokuwa unayasikia uyasikii tena angalia katika china la yesu kristo imeclear kwa sababu gani kwa sababu ufalme wa mungu umefika kwako ufalme wa mungu umefika kwako kuna ndugu nanisikiliza kwenye kupumua mwekua unapata shida ukipumua kifua kinakorogeka sababu mapafu yamejaa maji navozungumza hivi sa kuna moto unapita hapo kwenye mapafu yako hayo maji na hilo tatizo lilokueo ndani ya mapafu linakauka katika jina jina la la yesu wa kuna mama unanisikiliza na hata skz napata ktaangukia yuma uangukgakisogo hilo tatizo linaondoka katika jina la yesu kristo wa a na kila unanisikiliza ambao unahitaji uponyaji naamuru uzima kuanzia kwenye utosi mba kwenye unyayo wako katika jina la yesu kristo yesu kristo akuponya sasa hivi anakuinua kutoka hapo ulipo kufanya kufanya kufanya kile ambacho kufanya. Anza kufanya kile ambacho ambacho kuna ndugu mwingine unanisikiliza unapata maumivu ya vichomi vikali sana kwenye upande wako wa kulia sehem zambavu hivyo vichomi vinaondoka sasahivi katika jina la yesu kristo wa aet katika jina la yesu kristo laye risnazaret vinaondoka hivi kuna ndugu mwingine wananisikiliza usiku unatokwa na jasho sana alafu kupumua kwako una, unakuwa unapumua arakaunaenda mbio hilotatizonao linaondoka katika jina la yesu kristo wa snaaet ninyi wote ambao anaeu amewahudumia sasa hivi tuandikieni rekodi wako tutumie ushudawaotutumie tulzunaitaukowapmnu nani huko wapi na mungu wa na mungu amekuponya nini ili iweze wengine na na apate utukufu yesu ni kristo bwana jina langu huruma la kesho muda na wakati kama huu kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 782 au6 5242 nitarudia 789 t5242 au 6673 5242 wakisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 Avšupori, psi, a sabatati v znanosti, porešifori, bili in ne bili.