vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli watu wote ambao wako ndani ya ufalme wa mungu mungu alikusudia waishi na kuendesha maisha yao kwa kutegemea nguvu za roho mtakatifu kwa hiyo ninapokataa nisikilize vizuri ninapokataa na kukumbatia thorati na manabii ambayo yesu kristu anasema ilitumika ili, ili mpaka yohana mbatizaji maana yake ni kwamba naamua kuishi na kuelesha maisha yangu kwa kutegemea nguvu za kibinadamu na kwa maana huyo nakataa maisha yangu kuwezeshwa na nguvu za roho mtakatifu aleulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma na umaiaf weza mara nyingine tena ili kuweza kusikla kile ambacho waas adai a utaamini vibaya, vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema kweli na leto, na na na ufalme ufalme wa mungu ni sasa kumbuka tu tu kukupa picha ya ya ya, kwa, kwa, ya juu jinsi jinsi ambavyo maisha maisha kuwa ndani kuna mambo taratibu mdogo, mdogo, na wiki wiki inayokuja pia pia nita, nitaanza kufundisha kushirikiana ili kuleta ustawi na, na, na, na, maendeleo katika maisha yako lakini kwa hii kwanza huu kwamba mafundisho yanapatikana adoa i mbggttndo ih utakapofika pale tafadhali ukishaangalia ukishaangalia ama kusikiliza usi, na usiache kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya WhatsApp, ama Telegram, kuna wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi niunge katika namba 02 02, 02 02 02, na ni tu kwamba kule mwisho tunafanya maombi saniaafnaaweza ukatma ue pin ch- m hagamoto balimbali kwaio kaa mkao huu ni utaratibu wetu mpya katika mwaka huu mpya ambao tumeuanza kwamba kila tunapofika mwisho wa vipindi basi tunafanya, tunafanya maombi kwa ajili ya wale ambao wana changamoto mbalimbali o wote lkawenao aish waiate ws kujenga na utaongezeka na kuwa katika cheo cha uh, kimo cha utumlifu wa kristo ukutana na kitu kiko tofauti na kufikiri kwako kwa akuamini kwako usikasirika ukazimaredioma ukatoka mpero mtakatifu walau siku tatu alete mabadiliko ndani mwako baada ya kusema hayo basi nataka tupige hatua moja kwa moja sasa <coughs> nijaribu kuokoa mda moja kwa moja nimekuwa nikizungumza luka 16 nakwamakwama pale kumbuka kwenye luka 16 bwanayesu anasema kwamba torati na manabii vilikuwa mpaka wakati mpaka yohana mbatizaji tangu wakati huo habari njema za ufalme wa mungu zinahubiriwa na watu wanajiingiza kwa nguvu kwa maana people are pressing in kila mtu anajitahidi kuingia ndani ya uu ufalme wa mungu sasa kuna uhusiano gani basi ngoja niseme kitu kidogo tu alafu tuenda kwenye matayo tano e, alafu tutaweza kuelewa kitu hapa ntakuonyesha matayo tano mstare wa kumi na saba mpaka wa ishirini matayo tano kumi na saba hadi ishirini anasema hivi msidhani ya kuwa nalikuja kuitangua torati na manabii la sikuja kutangua bali kutimiliza kumbuka kule torati na manabii vilikwako mpaka wakati aana mbatizaji tangu wakati huo habari njema za ufalme wa mungu zinahubiriwa zinatangazwa a sidhani yakuwa nalikuja kutangua na manabii la sikuja kutangua bali kutimiliza kwa maana m nawaambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi moja wala nuksa moja ya torati haitaondoka hata yote yatimie kmi na tis basi mtu yeyote atakayevunja amri moja katika hizi zilizo ndogo na kuwafundisha watu hivyo ataitwa mdogo kabisa katika ufalme wa mbinguni bali mtu atakayezitenda na kuzifundisha huyo ataitwa mkubwa katika ufalme wa mbinguni kwa maana ama maana nawaambia ya kwamba haki yenu isipozidi hiyo haki ya waandishi na mafarisayo hamtaingia kamwe katika ufalme wa mbinguni sasa yako mambo kadha wa kada ya kuzungumza hapa nianze kwanza na Uh, mstarule wa 1in ti nisom le sara 1t naomba nisome kwenye tafsiri ya ya nitasoma tafsiri ya neno tafsiri ya bibilia habari njema na tku anasema kwa hiyo yeyote atakayevunja mojawapo ya amri ndogo kuliko zote ya amri hizi naye akawafundisha wengine kufanya hivyo ataitwa mdogo kabisa katika ufalme wa mbinguni lakini yeyote azitendae na kuzifundisha hizi amri ataitwa mkuu katika ufalme wa mbinguni Uh, bibilia habar njema anasema basi yeyote atakayevunja hata amri moja ndogo kuliko zote na kuwafundisha wengine wafanye hivyo huyo atakuwa mdogo kabisa katika ufalme wa mbinguni lakini yule atakayezishika na kuwafundisha wengine huyo atakuwa mkubwa katika ufalme wa mbinguni tku anasema anasemahivi tafsiri ya yakusemakwa eh, urahisi anasema kila mtu anapaswa kutii kila amri iliyo katika sheria hata ile isiyoonekana kuwa ya muhimu kila atakayevunja mojawapo ya amri hizi ndogo na kuwafundisha wengine kuzivunja atahesabiwa kuwa ni mdogo sana katika ufalme wa mungu lakini kila anayetii na kuwafundisha wengine kutii sheria atakuwa mkuu katika ufalme wa mbinguni sasa nimesema nisome hili kwa sababu tunapoanza kufundisha na kuzungumza kwamba bwana yesu anasema torati na manabii vilikwako mpaka yohana mbatizaji tangu wakati huo habari njema ufalme wa mugu inaubiriwa nni watu anasema unaona unaona unaona unafundisha unafundisha, unafundisha wengine kuvunja sheria unafundisha kufundisha nini sasa seme kitu hichi L- lazima ujue kile ambacho bwana yesu anazungumza kwa mfano anavozungumzia hizo sheria angalomar anavosema anasema mmesikia watu wa kale walivyoambiwa usiue na mtu akiua itampasa hukumu bali mimi nawaambieni kila amwoneaye ndugu yake hasira itampasa hukumu na mtu akimfyolea ndugu yake itampasa baraza na mtu akimwapiza itampasa jehanamu ya moto labda tuseme kwenye kiswahili tafsiri ya neno husikie kwaanaelezia namna akutunza hizo amri anasema lakini mimi nawaambia kwamba yeyote atakayemkasirikia ndugu yake atapaswa hukumu tena yeyote atakayemwambia ndugu yake raka atapaswa kujibu kwa baraza la wayahudi kwa baraza la wayahudi sio baraza la wachaga wala sio baraza la wapare wala baraza la waarusha baraza la wayahudi lakini yeyote atakayesema wewe mpumbavu atapaswa hukumu ya moto wa jehanamu kwa o anasema kila mtu anayemtukana mwingine anawambia wewe mpumbavu we nini wewe mambo ganianasema wewe huyo mtu anapaswa nini hukumu ya jehanam ya moto okay a diache liingie hilo sawa alafu anasema hivi mstari wa htatu basi ukileta sadaka yako e, madhabahuni na huku ukikumbuka ya kuwa ndugu yako ana neno juu yako iache sadaka yako mbele ya madhabahu uendezako kwa, upatane kwanza na ndugu yako kisha urudi uitoe sadaka yako patana na mshtaki wako upesi wakati wapo pamoja naye endelea nay njenaendelea angalia msari wa 7 anasema mmesikia kwamba imenenwa usizini lakini mimi nawaambia kila mtu atazamaye mwanamke kwa kumtamani amekusha kuzini naye moyoni mwake alafu anasema ht jicho lako la kuume likikukosea lingoe ulitupe mbali nawe kwa maana ya kufaa kiungo chako kimoja kipotee wala mwili wako mzima usitupwe katika jehanamu na mkono wako wa kuume ukikosesha ukate utupe mbali nawe kwa maana ya kufaa kiungo chako kimoja kipotee wala mwili wako mzima usitupwe katika jehanamu sasa tuene taratibu hivi ndivyo ambavo bwana yesu anazungumza namna ya kutimiza sheria anasema mmeskia me, imeandikwa usizini lakini mimi nasema ukishawaza ndani ya moyo wako tayari umesha na kwa uman e unastahili jehanamu ya moto anasema ukimwambia ndugu yako wewe mpumbavu wewe mjinga niniwe una akili mtazame muone i anasema wewe tayari unastahili jehanamu ya moto anasema mkono wako ukukosea kata utupe ni afadhali ukapoteza mkono kulona ya moto kwa lugha nyingine huo mkono uliokukosea usipoukata maanae unaenda jehanamu mguu wako ukukosea ukate usipoukata unaenda jehanamu na kwa maana hiyo sikuyo lako likukosea linyofoe linyofoe anakwenda sasa piga picha hii kumbuka haya mambo aliyasema mitume wakiwepo wakiwa wamekaa mbele zake swali langu ni hili kama yalikuwa ni ya muhimu kwa kanisa leo hii kwa nini huoni mitume wakizungumza katika nyaraka zao hilo ni la kwanza la pili kwanini yanatuhusu mbona wewe ujawae kunyofoa macho yako mbona mbonaujawee kukata mkono wako mbona maj kukata mguu wako mbona sikio lako kuna wengine niwambea kuliko blisi niwasengenyaji mmejaa f mnajakata d a aiiwezekan sunataka kutunza sheria maanake amesema haki yako isipokuwa kubwa kuliko haki ya mafarisayo huingii katika ufalme wa mungu na anasema ukimfundisha mwingine kutunza sheria hizo unakuwa mdogo kanamaanisha i bwana yesu ntakuleza kitu ambacho anamaanisha bwana yesu amekuja akakuta mafarisayo na waandishi wa sheria wamefanya hizi sheria zimekuwa nyepesi pes zimekuwa nyepesi unajua leo hii tunaona vituko kwa mfano nasiega kwenye madhehebu mengine wana labda una una una binti anasema uh, kiongozi wa kwaya ananitongoza anataka nifanye naye uzinzi kwao anaenda kuripoti kwa mchungaji mchungaji badala ya kumwita yule kijana na kumwambia kitu gani hichi unafanya mchungaji anamwambia ule binti sasa fanya hivi safari hii akikutongoza kubali alafu mtakapofika kwenye hiyo gesti tutumia ujumbe uka kwenye gesti na tngesti gani na huko chumba namba ngapi viotumshike hebu e, ona wazo la huyu mchungaji bwanawesi anasema ukiwaza umeshafanya je huyu mchungaji anamwambia binti hakubali haoni kwamba tayari ameshamwingiza binti kwenye uzinzi na sio hivyo tu na kitendo cha yeye kumwambia binti akubali na kwamba waende je huoni kwamba na nayeye ameshiriki tayari kwenye hiyo dhambi ya uzinzi na kwa maana hiyo siku ile ambayo mnasema kwamba tumemkamata hu kijana tunamtenga kwenye kanisa yule kijana alitakiwa atengwe yule binti alitakiwa atengwe na mchungaji pamoja na wazi wake wa kanisa nao walitakiwa watengwe lakini haifanyiki hivyo si ndiyo <laughs> kwa sababu hawawazi haya mambo anasema ukishawaza moyoni mwako tu tayari umeksha kufanya kwaho mchungaji alitakiwa apigwe chini wazee wa kanisa walitakiwa wapigwe chini yule kijana wakwa alitakiwa apigwe chini na yule binti atakiwa apigwe chini nasemawezekani kwanii siwezekani wakati wewe mchungaji umef umewezeshwa e, ume umehamasisha unasema tulimwai kabla ajafanya bwanawezu amesema ukiwaza moyoni mwako tayari Unasema, basi kama niivyo nan ataiona mbingu ndio maana unamuhitaji yesu nabidi utegemee ufalme wa mungu kwa hacha hicho kiburi cha kujidai kwamba unaweza kutunza sheria huwezi hilo lila kwanza lakini la pili anasema angalola mstara wa ishirini anasema maana nawaambia ya kwamba haki yenu isipozidi hiyo haki ya waandishi wa mafarisayo hamtaingia kamwe katika ufalme wa mbinguni swali linakuja tunaingiaje katika ufalme wa mbinguni tunafahamu kufuatana na yohana tatu mstari wa tatu mpaka wa tunaingia katika ufalme wa mbinguni kwa kuzaliwa mara ya pili tunazaliwaje mara ya pili tunazaliwa mara ya pili kwa sababu ya imani yetu iliyo kwa yesu kristo na kwa maana hiyo basi ninapopata haki hiyo hiyo inaitwa ni haki inayopatikana kwa imani siyo inayopatikana kwa matendo yangu kwamba imani yangu kwenye kile ambacho yesu kristo alikifanya kwa niaba yangu na wala sio matendo yangu ndo yananipa uhalali mbele za mungu kwa hiyo anavyosema kwamba haki yenu isipozidi haki ya mafarisayo anasema hivi usipokuwa na haki ya imani huwezi ukaingia ndani ya ufalme wa mungu huwezi ukaishi ndani ya ufalme wa mungu tunaelewana rafiki kwa hiyo kuna haki za aina mbili kuna haki inayopatikana kwa imani na kuna haki inayopatikana kwa sheria kwao anasema mafarisayo wao walikuwa haki yao inapatikana kwa sheria na anasema hiyo haki inayopatikana kwa sheria maanaake ni kwamba haitoshi kukuingiza katika ufalme wa mungu haki pekee inayoweza kukuingiza katika ufalme wa mungu ni haki inayopatikana kwa imani kwa nini kwa sababu pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu aibrania 1t na kwa maana hiyo mimi nitakapomwamini yesu kristo nikatie imani yangu kwa yesu kristo sio tu kwamba nazaliwa katika ufalme wa mungu lakini pia inamaana maisha yangu sasa nayaishi kwa imani tunakwenda sawasawa kwa lugha nyingine ukienda sasa kwenye warumi nane inasema kwamba akiangu kwanini haki yangu, kwa yangu itakuwa tomatikali zaidi ya mafarisayo kwa nini kwa sababu hii tende warumi nane warumi nane mstari wa kwanza mpaka ule wann warumi nn mstari wa kwanza mpaka ule wanne anasema sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu ya walio katika kristo yesu hakuna hukumu ya adhabu juu ya wale ambao wamempokea yesu kristo kwa lugha nyingine kwa sababu sheria ya roho wa uzima ule ulio katika kristo yesu imeniacha huru mbali na sheria ya dhambi na mauti sheria ya dhambi namautiliidotorati na, na manabii anasema maana, maana yale yasiyowezekana kwa sheria kwa vile ilivyokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili kwana anasema sheria ni dhaifu kwa sababu ya mwili kwa, kwa, kwa lugha nyingine sheria inapokuja kukutana na mwili wa mwanadamu sheria inashindwa kufanya kazi yake aliyokuwa imekusudiwa kwa anasema maana yale yasiyowezekana kwa sheria kwa vile ilivyokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili mungu kwa kumtuma mwanawe mwenyewe katika mfano wa mwili ulio wa dhambi na kwa sababu ya dhambi alihukumu dhambi katika mwili nne ili maagizo ya torati yatimizwe ndani yetu sisi tusiyoenenda kwa kufuata mambo ya mwili bali mambo ya roho sasa uh, angaleo mstari wa watatu na wan kwenye bibilia ya habari njema angalia anavyosea bibilia a habari njema anasema hivi mungu ametekeleza jambo lile ambalo sheria haikuweza kutekeleza kwa sababu ya udhaifu wa binadamu mungu alimtuma mwanaye akiwa mwenye mwili sawasawa sawa na miili yetu sisi wenye dhambi ili aikabili dhambi na kwa mwili huo akaiangamiza dhambi kwao anasema mungu alimtuma mwanawe akaja katika mfano wa mwili mwili wa dhambi kama miili ya binadamu ilivyo ili kupitia mwili huo aikabili dhambi na hivyo akaikabili na akaiangamiza hiyo dhambi wapi pale msalabadi anasema mungu alifanya hivyo kusudi matakwa ya haki ya sheria yatekelezwe kikamilifu yatekelezwe kikamilifu ndani yetu sisi ambao tunaishi si kwa nguvu za kibinadamu bali kwa nguvu ya roho kamono yaani apo biblia barija anapenda kabisa kwahiyo anasema kwamba kwa kuwa sasa mimi na wewe tumezaliwa mara ya pili imani yetu iko ka, kwa, kwa yesu kristo na tumeingia ndani ya ufalme wa mungu basi ni uthibitisho kwamba haki yetu sisi ni zaidi ya haki ya mafarisayo ambao mafarisayo walikuwa wanaishi kwa kutegemea sheria naaa torati na, tur, na manabii kwa nini anasema kwa sababu kupitia mwili wa yesu kristo sio tu kwamba yesu kristo alikuja akaikabili dhambi lakini pia ameiangamiza dhambi dhambi imeangamizwa rafiki unasema hii inayonesumbua nini kiini macho ntakuelewesha <laughs> sasa hivi dhambi imeangamizwa anasema na kwa sababu hiyo maagizo matakwa ya haki inayopatikana kwa sheria inayopatikana kwa torati yamekushatimizwa kikamilifu ndani mwetu sasa kumbuka ziko sheria mia sita kui na tatu na kufuatana na huu mstari basi anasema kwa sababu ya yesu kristo kuja katika mwili wa dhambi na kuikabili dhambi na kuiangamiza kuyangam, dhambi basi sheria zote mia sita kumi na tatu zimetimizwa kikamilifu ndani yetu na nakuhakikishia hakuna farisayo hata mmoja hakuna sadukayo hata mmoja hakuna mwandishi wa sheria hata mmoja hakuna binadamu yeyote isipokuwa yesu kristo peke yake ndiye ambaye aliweza kutimiza haki inayopatikana kwa turati kwa asilimia miamoja na kwa kuwa sasa imani yangu mimi na imani yaku wewo iko kwa huyu yesu kristo basi mbele za mungu maangizo yote matakwa yote ya haki inayopatikana kwa sheria yametimizwa na ndio maana sasa sisi tuko ndani ya ufalme wa mungu kwaho ni jambo la kijinga tena la kukosa hekima utakapotaka kutoka tena nje ya uu ufalme wa mungu alafu uanze kujitahidi kutimiza masharti na matakwa ya haki ya sheria wakati tayari yesu alishakusaidia na akakuingiza ndani ya ufalme wa mungu na sababu ya kuwa ndani ya ufalme wa mungu ni uthibitisho kwamba wewe umetimiza matakwa yote ya haki ya sheria na a a haki yako ho ni zaidi ya mafarisayo so, angalia mstari wa bibbamawa <coughs> anasema hivi mungu alifanya hivyo kusudi matakwa ya haki ya sheria yatekelezwe kikamilifu ndani yetu sisi ama katika maisha yetu sisi ambao tunaishi si kwa kwa nguvu nguvu za kibinadamu bali kwa nguvu ya roho tunaishi si kwa nguvu za kibinadamu bali kwa nguvu ya roho kumbuka bwana bwanayesu alisema nini ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu umekwisha kuajilia juu yenu kwa hiyo kwa lugha nyingine basi sisi tunaishi sasa hivi maisha yetu kwa kuongozwa na roho kwa kuwezeshwa na roho kwa kuwa tuko ndani ya ufalme wa mungu unapoishi kwa kutegemea torati na manabii manabia na sheria hizi miasita 1uina tatu ni dhahiri unategemea nguvu zako mwenyewe tuko sawasawa angali navosemanm anasema, anasema mungu alifanya hivyo kusudi matakwa ya haki ya sheria yatekelezwe kikamilifu ndani yetu sisi ambao tunaishi si kwa nguvu za kibinadamu bali kwa nguvu za roho kwao ni kuulize rafiki wewe unaishije maisha yako unaishi maisha yako na kuendesha maisha yako akutegemea nguvu za kibinadamu ama unaishi na kuendesha maisha yako a kutegemea nguvu za roho mtakatifu watu wote ambao wako ndani ya ufalme wa mungu mungu alikusudia waishi na kuendesha maisha yao kwa kutegemea nguvu za roho mtakatifu kwa hiyo ninapokataa nisikilize vizuri ninapokataa na kukumbatia torati na manabii ambayo yesu kristo anasema ilitumika mpaka yohana mbatizaji maana yake ni kwamba naamua kuishi na kuendesha maisha yangu kwa kutegemea nguvu za, za kibinadamu na kwa maana hiyo nakataa maisha yangu kuwezeshwa na nguvu za roho mtakatifu kwa lugha nyingine ninaweza nikaendesha ya maisha yangu kibinadamu ama nikaendesha ya maisha yangu kiungu kuendesha ya maisha yangu kibinadamu ni kutegemea nguvu za kibinadamu na kuendesha ya maisha yangu kiungu ni kutegemea nguvu za roho mtakatifu na siwezi nikategemea nguvu za roho mtakatifu kama sijaingia ndani ya ufalme wa mungu na kama nimeingia ndani ya ufalme wa mungu siwezi nikaendesha ya maisha yangu wakutegemea nguvu za kibinadamu sasa nikuulize ni rafiki kazi yako biashara yako familia yako ndoa yako watoto wako chochote kile ambacho unakifanya maisha yako ya kila siku je unaishi na kuendesha maisha yako kwa kutegemea nguvu za roho mtakatifu kwa kuwa sasa huko ndani ya ufalme wa mungu ama unaishi na kuendesha maishayao wa kutegemea nguvu za kibinadamu ukitegemea nguvu za kibinadamu utapata matokeo ya kibinadamu ukitegemea nguvu za roho mtakatifu utapata matokeo ya mungu woo unataka matokeo yepi hu nataka matokeo epihuu unataka matokeo yepi uamuzi ni wa torati na manabii vilitumika mpaka yohana mbatizaji tangu wakati ya yohana mbatizaji habari njema za ufalme wa mungu zinahubiriwa na kwa maana hiyo sisi sasa hivi tuko ndani ya ufalme wa mungu katika ufalme wa giza wa shetani tumeingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake kuwa kwa tuko ndani ya ufalme wa mwana wa pendo la mungu tunaishi na kuendesha maisha yetu kwa nguvu za roho mtakatifu kabla ya kuja ndani ya ufalme wa mungu tulikuwa tunaishi na kuendesha yetu kwa nguvu za kibinadamu na ndio maana kwa nguvu hiyo hiyo ya roho mtakatifu ambao ni nguvu ya ufalme wa mungu na ni wewe nataka nikuhudumie nikuhudumie sasa sasa hivi hivi wewe unanisikiliza nataka nikuhuduia unanisikiliza wewe ambao nanataka ni sasa hivi weka mkono wako kwenye kifua weka mkono wako kwenye kichwa alafu tutaomba kwa ajili yako katika jina la yesu kristo wa nazaret ninaamuru kila aina ya kazi ya ibilisi kila aina ya kifungo na mtego wa ibilisi katika maisha a kuvunjika na kuondoka katika jina la yesu kristo wa nazareti nakuamuru ondoka sasa hivi kuna binti unanisikiliza ni msichana unafanya kazi za ndani unaumwa na mikono sana na haswa mikono yako ikigusa maji unapata vipele vipele vinajaa kwenye vidole vyote haf vinauma sana vinatoa maji vinauma sana navyozungumza hivi katika jina la yesu kristo wa nazareth ilo tatizo linaondoka ilo tatizo linayeyuka hilo tatizo linaondoka katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazareti jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya wewe ambao umepokea uponyaji wako sasa hivi jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa wezi kufanya kama jaribu kwa kuinama, inama. Kwa kuinuka, kuinuka, kuinuka katika katika la la la yesu, yesu ameshakuponya ni mzima tuandikie wako. wako kuna wengine na mpati kazi na kazi kazi kazi natangaza mko huru utaitwa kwenye utapata vizuri kabisa nina autta ne akazia utaanza kuonda utaanza kuona matokeo usisahau kutumia j ushuhuda wako ndio habari habari njema njema kwa sababu ya yesu Christo. yesu kristo emaika anafanya kazi zote hizi mimi nazungumza kile ambacho anasema na anoanafanya kwao sihitaji kuumiza kichwa sihitaji kutumia nguvu namsuli sihitaji kutoka na kuvuja jasho so simple maneno kidogo nguvu kubwa tukutane kesho muda na wakati kama huu kumbuka tu kwamba yesu ni kristo na bwana na usisahau kwamba kila mwisho wa vipindi huwo tunaombea watu kwahio waambie na wengine watu waweze kusikiliza kwa wingi basi tutane kesho muda na wakati kama huu jina langu inawiza huruma gani kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupi wa kile ambacho bungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajia jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7 au67 Tatu, tano furifuri mbili nn mbili nitarudia sfuri7aba 8an 9ia mbili nne mbili au sifuri6ita tatu tano sfurifuri mbili nn mbili akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katikayoutubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nakuigo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789522 Ausifori si ta sabat, tato, tano sifori v dvigli, v nedelji.