vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu anapokuchagua huwe mtu wake ina maana na kila kitu chako kinatengwa na mkono wa ibilisi ibilisi awezi kukigusa blisi awezi kukigusa nlishasema huko na ntasema tena kama wee umepata hela zako kwa ushirikina mwa nguvu za giza si kwa gani na unaogopa kuokoka unaogopa kutoa maisha kwa yesu kwa sababu niaa utafilitika njoo nitakufungua katika jina la yesu kristo na hautapoteza hata shilingi popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafaa kwamba umaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri utaamini ta vizui hifa maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri kama kama kristo na ili uweze kama kristo ili kuwa mwanafunzi wa uzsit abudi kua mwanafunziwa krist waafunziwarist anasknakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kupitiavpindy ni tunaendelea na somo letu linalosema ufalme wa mungu ni sasa na kipindi cha leo na cha kesho nitataka nikuonyeshe kwa uwazi kabisa kwamba unapokuwa ndani ya ufalme wa mungu unakuwa umetengwa eh, umetengwa na madhila yote yanayoendelea katika dunia hii na wakristo wengi sana hawajui lakini ili uweze kufaidi kutengwa huko basi ni lazima uishi kwa imani kwa hiyo nitakuonyesha hayo mambo lakini kabla ya kwanza kuonyesha nikuambie tu kwamba uh, kma ungependakupata mafundishoao kwanjia ya d basi tunapatikana katika YouTube. na km unepeakupata mafuishoo kwanisauapat wkfikutoangliukuskunnupt fo kni aafcm ujue mfupi t nama tano sifuri sifuri mbili nne mbili sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili nawe utaingizwa ama nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwa jili, ya Ninaseba, na amani, ya mungu mungu kuhamasisha pia maombi maombi wa yangu asante sana wako umefanya maamuzi vipindi mwezi unachangia kowe mba ukiskiliza nakufatilia mafunisho yaki kwako yako na baraka ya bwana tende kazi ubarikiwe na nauingiapo na utokapo kwenye kazi ya kila mkono wako ukuweza na na mungu ufanye kazi kwa kwa yako baada ya kusema hayo basi ambao mara ukueza naukua munguufanosaj karibu katika mafundisho mafunshoa kristo moja kwa moja tede kwenye somo letu linalosema ufalme wa mungu ni sasa na nataka tuene kidogo nikuonyeshe <coughs> kwenye aolosale moja e, kumi na mbili hadi kumi natatu anasana ukimshukuru baba aliye kupokea sehemu ya urithu wa watakatifu katika nuru naye naye na naye mungu alituokoa kutoka katika nguvu za giza ama ufalme wa giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake sawa ambaye katika yeye tuna ukombozi yani msamaha wa dhambi naye nyani mwana ni mfano wa mungu asioonekana mzalia wa kwanza wa viumbe vyote kwao nelo linasema wazi kabisa kwamba mungu kupitia bwana wetu yesu kristo ametuokoa alafu akatuhamisha alafu akatuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake sasa kumbuka katika wiki hizi zote mbili mambo ambayo tumejifunza yalikuwa ni msingi ama ni maandalizi ya kile ambacho tutakizungumza kuanzia wiki ijayo ama kuanzia kipindi cha wiki ya tatu kwahio ni mambo ya msingi sana ukasikiliza kwa kwao anasema wewe rafiki uliezaliwa mara ya pili wewe ambaye umempokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha ya, ya, ya, yako umeokolewa ukahamishwa he has delivered us and translated umekombolewa ume eh, umeokolewa umehamishwa kutoka katika mamlaka ya shetani kutoka katika utawala wa shetani na ukaingizwa katika, uf, eh, katika ufalme wa mwana wa pendo lake sasa kitu hichi kitu hichi kumbuka anazungumzia kutoka katika nguvu za giza ama mamlaka ya giza anasema eh, naye alituokoa kutoka katika nguvu za giza nataka ushike hilo sasa tukiwa na hilo tuende kwenye matendo ya yametume kuna moja tunataka tujenge hapa matendo yametuma ishiri na sita tena alafu msarl wa k moja kwa moja e, paulo anatumwa na bwana yesu kwenda kwa watu wa mataifa na wayahudi wenzake ili nini msara 1 wafumbue macho yao na kuwageuza waiache waache giza na kuelekea nuru waziache na nguvu za shetani na kumwelekea mungu kwa hiyo tunafahamu basi ufalme wa giza ama, ama, ama nguvu za giza maanaake tunazungumzia ni ufalme ambao unaendeshwa na kutawaliwa na shetani tuko sawasawa ni ufalme ambao unaongozwa na kuendeshwa na kutawaliwa na shetani sasa ukiwa na nahilo kichwani pia nataka tupige hatua tuende kwenye e, e, e, waraka wa kwanza wa yohana mlango wa tano halafu kuna kitu tutaangalia pale nadhani kitatusaidia kitatusaidia msalo wa kumi na tisa anasema arakkanz wa yoti anasema twajua ya kuwa sisi tu wa mungu na dunia yote pia hukaa katika yule mwovu anasema dunia yote inakaa chini ya yule mwovu ama iko chini ya yule mwovu okay. dunia yote inakaa chini ya yule muavu. okay baada ya kusema hayo maana nini yule mwovu sasa twende tuongeze tu, niongeze pointi nyingine moja niongeze pointi nyingine moja twende kwenye waefeso mlango mlango wa kwanza waefeso mlango wa pili alafu tutasoma mstari wa kwanza mpaka ule watatu waefeso mlango, wa wa, wa wa mlango wa pili mstari wa kwanza hadi ule watatu waefeso mlango wa pili mstari wa kwanza had ule watatu anasema nanyi mlikuwa wafu kwa sababu ya makosa na dhambi zenu ambazo mliziendea zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule atendaye kazi sasa katika wana wakuasi ama ndani ya wana wakuasi ambao zamani sote nasi tulienenda kati yao katika tabaa za mili yetu tuliotimiza mapenzi ya mwili na yania tukawa kwa tabia yetu watoto wa asira kama na waa wengine kwao anasema kwamba watu wote ambao hawajazaliwa mara ya pili mfalme wa anga mfalme wa uwezo wa anga ezaia kwenye tafsiri ya neno a hemanini anasema ambazo mliziendea mlipofuatisha namna ya ulimwengu huu na yule mtawala wa ufalme wa anga na yule mtawala wa ufalme wa anga na yule mtawala wa ufalme wa anga kwa anavyosema dunia yote nakaa chini ya yule mwovu anasa sisi tuajua twatokana na mungu na dunia yote pia inakaa chini ya yule mwovu na yule mwovu nani ni shetani na shetani anaitwa pia nini ndio mkuu wa anga ama mfalme wa anga anatawala hii dunia na kwa maana hiyo basi watu wote ambao hawako ndani ya kristo watu wote ambao hawako ndani ya ufalme wa mungu maana yake ni kwamba wako chini ya mamlaka na utawala wa shetani sasa ukiwa na hilo kichwani Tue, tupige ttupige pointi hii tende so kwenye tuanze na yohana yohana yohana mstari mstari wa mpaka 5 yoan t8 bwana yesu anasema hivi anawambia mitume iwapo ulimwengu ukiwachukia mwajua jua ya kuwa umenichukia mimi kabla ya kuwachukia ninyi9 mstari wa 19. kama mngekuwa wa ulimwengu ulimwengu ungewapenda walio wate lakini kwa kuwa ninyi si wa ulimwengu bali mimi naliwachagua kutoka katika ulimwengu kwa sababu hiyo ulimwengu wachukia kwao anasema kwamba ninyi pamoja na kwamba mko ulimwenguni ninyi sio sehemu ya ulimwengu kwa nini kwa sababu tunafahamu kabla ya kuzaliwa mara ya pili kabla ya kuokoka tulikuwa tuko chini ya mfalme wa anga tulikuwa tuko chini ya yule mwovu tulikuwa tuko chini ya yule roho, ya kuwa, yule roho mfalme wa anga roho yule atendaye kazi ndani ya wana wa kuasi kwamba kuna wakati na sisi tulikuwa waasi kama na hao wengine na kwa maana hiyo wakati huo tulikuwa tuko chini ya imaya chini ya udhibiti wa ibilisi sasa kumbuka anavyosema ulimwengu hazungumzii hazungumzi tufe anazungumzia mfumo wa utendaji unavyoendesha mambo mfumo wa maisha ya kila siku kwahiyo anasema kabla ya mimi nawee kuzaliwa ama kuokoka tulikuwa tuko chini ya utawala chini ya mtawala huyu chini ya ibilisi chini ya mamlaka ya ibilisi lakini baada ya kuokoka kolosai kuokokakolosai al, alituokoa akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake na ndio maana hapa bwana yesu anasema katika yohana 159 kwamba ninyi mko katika ulimwengu huu lakini sio sehemu ya ulimwengu huu mstari tena huua9 kwenye bibilia ya neno tusikia anasemaji bibilia ya neno anasema, anasema hivi anasema kama mgekuwa wa ulimwengu ulimwengu ungeliwapenda kama vile unavyowapenda walio wake kwa sababu ninyi si wa, wa ulimwengu lakini mimi nimewachagua kutoka ulimwengu hii ndio sababu ulimwengu wachukia kwao anasema ninyi kwa lugha nyingine ninyi mko katika ulimwengu huu lakini sio sehemu ya ulimwengu huu ninyi mko katika ulimwengu huu lakini sio sehemu ya ulimwengu huu bibilia barinjema anasema kama mngalikuwa watu wa ulimwengu ulimwengu ungaliwapenda nyinyi kama watu wake lakini kwa vile nyinyi si wa ulimwengu ila mimi nimewachagueni kutoka ulimwenguni kwa sababu hiyo ulimwengu unawachukieni kwahio nataka upate hiyo picha rafiki kwamba pamoja na kwamba wewe unaishi hapa ulimwenguni wewe sio sehemu ya ulimwengu huu ukienda katika yohana yohana mstari wa atyo7 yoa anasema hivi mimi nimewapa neno lako na ulimwengu umewachukia kwa kuwa wao sio wa ulimwengu kama mimi nisivyo ulimwengu mimi siombi kwamba uwatoe katika ulimwengu bali uwalinde na yule mwovu wao sio wa ulimwengu kama mimi nisivyo waulimwengu kwaho anasema hawa sio wa ulimwengu kama yeye asivyo wa ulimwengu lakini anasema kwamba hawa wako ulimwenguni siombi kwamba uwaondoe katika ulimwengu huu nimewachagua nikawatenga kuwatoa katika ulimengu huo na kwa wako nawako lakini wao sio sehemu ya ulimwengu huo shio laziaulieleo ila muhimu sana na wakristo wengi sana hawajui kwamba wametengwa kuwa watu wa mungu wametengwa kwamba na wao sio sehemu ya sasa zingatia kitu kingine anasema ulimwengu unawachukia kama ulimwengu unakuchukia maanake ni kwamba hata mfumo wa uchumi na mfumo wa fedha na mfumo wa maisha ya kawaida unakuchukia na namna pekee unaweza ukaishi maisha ambayo ni niambayo mungu amekusudia katika ulimwenguu ni kwa wewe kutembea katika mamlaka uliopewa na ufalme wa mungu ndio ufalme ambao ni mkuu kuliko falme zote na una mamlaka kuliko falme zote na una nguvu kuliko falme zote na kwa maana hiyo basi kama nitaenenda nikiwa natambua kwamba niko ndani ya ufalme wa mungu na nikaanza kutembea katika mamlaka niliopewa kupitia jina la yesu kristo na ndani ya yesu kristo nitaanza kudhibiti mazingira yangu kwao hata kama wananichukia hawawezi kufanya chochote sawa sasa kwa nasema ninyi mko katika ulimwengu huu lakini sio sehemu ya ulimwengu huu nimewachagua kutoka katika ulimwenguhu nikawatenga ili ilimwa kwangu sasa kabla sija kuelezea vitu kadhaa tuene tukaangalia kwenye agano la kale tuna picha nzuri tunapata kwamba nini maana ya kutengwa kuwa wa mungu na urusu, kwa sababu mda uruhusu tutaangalia vitu vichache tu moja kwa moja twende kwenye kutoka mlango wa nne Uh, no mlango wa tisa kutoka mlango wa tisa kutoka mlango wa tisa nataka tusome kwanzia mstari wa kwanza nataka nikuonyeshe kumbuka iz alikuwa ni watu wa mungu kama vile ambavyo wa leo watu waliokoka waliozolea mara ya pili ni watu wa mungu anasema kutoka tisa mstari wa kwanza hasa ndipo bwana akamwambia musa ingia wewe kwa farao umwambie bwana mungu wa wahebrania yuwasema wape ruhusa watu wangu ili waende wanitumikie kwani ukikataa kuwapa ruhusa waende na kuzidi kuwazuia tazama mkono wa bwana huu juu ya wanyama wako wa mifugo walioko kondeni juu ya farasi na juu ya punda na juu ya ngamia na juu ya ng'ombe na juu ya kondoo kutakuwa na tauni nzito sana kisha bwana atawatenga wanyama wa israeli na wanyama wa misri wala hakitakufa kitu chochote cha wana wa israeli naye bwana akaweka muda akasema kesho bwana atalifanya jambo hili katika nchi bwana akalifanya jambo hilo siku ya pili na wanyama wote wa kufugwa wa wamisri wakafa lakini katika wanyama wa wana wa israeli hakufa hata mmoja sasa sioe taratibu kumbuka misri ni picha ya ulimwengu na farao ni picha ya shetani na israeli ni picha ya watu wa mungu kwa hiyo mungu anasema kwamba naleta tauni naleta ugonjwa na huu ugonjwa unapokuja maanaake ni kwamba mifugo ama wanyama wa wamisri watakufa lakini mifugo wa wa, minyama, ama wanyama wa taifa la israeli hawatakufa na ukisoma maanaake ni kwamba hawa walikuwa watachunga sehemu moja wana malisho ni sehemu moja una mnyama wa misri hapa una mnyama wa misraeli hapa mnyama wa misri anadondoka anakufa mnyama wa srael anabakia hai kwa nini wanyama waisraeli hawakufa kwa sababu walikuwa wametengwa na kwa maana hiyo siku mimi na wewe tulipozaliwa mara ya pili tulipookolewa tukaamishwa tukatuliwa katika nguvu za giza tukaingizwa katika ufalme mwana wa pendo lake ndio siku ambao tulitengwa sisi na kila kitu tulicho nacho sasa n- n- napataga shida n- napataga shida na, na, na, na ukristo ulivyo kwa mfano tuna, tuna watu walikuwa wametafuta mali zao kwa nguvu za giza kwa mambo ya ushirikina labda wakapata mali wakapata nyumba wakapata magari na kwa bahatimbaya kanisa linawafundisha kwamba ukishaokoka lazima kila kitu kipukutike lazima kila kitu kisambaratike huo ni uzushi na uzandiki kwa nini ntakupa sababu kadhaa kwa nini hiyo hoja inakuwa haina mashiko kitu cha kwanza kitu cha kwanza kwa mfano ukisoma mithali kutat bl anasema kwamba mtu mwema huacha urithi kwa wana wa wanawake kwa lugha nyingine wa jukuu lakini mwovu mali ya mwovu imewekwa akiba kwa ajili ya mwenye haki na kwa maana hiyo mwisho wa siku mali za waovu zitaama kutoka kwa waovu na kuja kwa wenye haki sasa kama mali za waovu zitaama kutoka kwa waovu zitama kutoa ao aaenye haki hata na nani kwenye mubiri mbil si anasema labda nikasome kutoka nikasomene tuweze kuelewana vitu angalia kitu hichi sl ana, ana, ana, ana tafakari aya mambo alafu anasema ni ubatili mcupu angalia mubiri mbiist anasema hivi anasema kwa sababu mungu humpa yeye aliyemridhia hekima na maarifa na furaha bali mkosaji humpa taabu ili kukusanya na kututa apate kumpa huyo ambaye mungu amridhia nikisoma kwenye tafsiri ya neno anasema hivi tafsiri ya neno anasema hivi kwa yule mtu anayempendeza mungu mungu humpa hekima maarifa na furaha bali kwa yeye kwa mwenye dhambi mungu humpa kazi ya kukusanya na kuhifadhi utajiri ili mungu ampe yule anayempenda sasa nataka upige picha hii of pichahii a ningieza kusoma na mithalihapapkasababu tuenkuta mamihali bmihal b asababu lazima tuelemishare mambo kumbuka ukifikiri vibaya utaamini vibaya anasema mtu mwema huwaachia wana wa wanawe urithi na mali ya mkosaji huwa akiba kwa wenye haki mali ya mkosaji ni akiba ya kwenye, kwa wenye haki sasa nataka upige upigepicha kama mungu anasema mali ya muovu hu anapewa mwenye haki tuliona kwa mfano abrahamu alikwenda misri akatoka akiwa na kondoo akiwa na ng'ombe akiwa na mifugo akiwa na fedha na abulipatatni kwa farao farao alikuwa mtakatifu hapana farao alikua naabudu miungu ya ajabu siu awananyela chokizungumza sasa kama mali ya, ya, ya, ya, ya muovu imewekwa akiba kwa ajili ya mwenye haki na mwisho wa siku inaamishwa nakuja kwenye mwenye haki na tunafahamu hata taifa la iswalinao wakati wanatoka misri kuja kaanani waliwapora biblia inasema kwamba waliondoka na fedha na dhahabu na kitani safi wakasma kwamba waliwateka nyara wa misri wakachukua kila kitu uwezi ukanyambia wamisri wote a wa hizo mali zote walizozipata au wamisri wakuwa na mwabudu mungu aliye hai tunajua walikuwa wamwabudu kwa sababu mungu anasema usiku huu leo ntaihukumu miungu ya misri kwa hiyo wa kao walikuwa wana miungu yao ambao wanaiabudu na wkuiamini na mingine ndio walikuwa minginewepata mali na na nausailakini vyote vikachukulia wakatoa watakatifu sasa iweje leo hii una huyu ndugu alikuwa ameenda kwenye ushirikina iko kwenye nguvu za viza kasikia habari njema kafanya maamuzi ya kuokoka kwanini asiame na mali zake kwa nini unataka aame yeyetu mali zake zipotee huku ni kufikiri vibaya na kama ndio hivyo nikuuliza swali ibilisi alishaw kutengeneza dhaabu ibilisi ameshaw kutengeneza chuma chochote itkutengeneza gari ibilisi ameumba kitu gani hapa vitu vyote ni vya mungu hata ubunifu ulioko kwenye akili ya mwanadamu huyo mwanadamu ameumbwa na mungu sasa kwanisema dunia na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakaao ni mali ya bwana bwananachokizungumza <laughs> sasa kama huyu mtu kuna kitu alikichukua akawa aka amemdhulumu mtu amemdhulumu jirani yake definitely akibadilika tena kumrudishia jirani yake kama alivyofanya zakayo lakini kama amempata kwenye yo makorokoro hayo tunachofanya nini tunamwamisha anatoka kwenye nguvu za giza kwenye mamlaka ya shetani anavokuja katika ufalme wa mwana wa wapendo la mungu anaama na kila kitu alichonacho sababu gani alikuwa ni muovu mwovu sasahivi amekuwa ni mwenye haki mali ya muovu ni kwa ajili ya wenye haki kwa hiyo usikubali ukadanganywa siku moja ukaambia kwamba ulivookoka kila kitu lazima kiie huo ni wa uogowa bls maana tuna watu wengi lehi ni wafanyabiashara tuna watu wengi le wanafanya kazi wa kwenye nafasi mbalimbali mbali. na wengine wanafahamuelaza walipata kwa kakula mlungula wanajua kabisa kao wanaogopa kuokoka leo hii kwa sababu anaogopa atapoteza kila kitu mimi habari njema kwako hupotezi kitu hata kimoja labda uende kwa mtumishi ambaye hamjui mungu na ambaye hajui neno la mungu akufundisha matakataka lakini otherwise o ulikuwa ni movu yes mali zako ulizipata kwa uovu yes lakini unapookoka nnmnaaniuzie swali hivi nikulie swali wewe ambaye ulikuwa kabla ujaokoka umefanya kazi kaziyako nalipa mshahara niwaminifu katika mshahara wako kufuatana na bibilia ulikuwa ni mwenye dhambi dambi kablaujaokoka na na kufuataana bibia ulikuwa ni muovu uovu kablaujaokoka naomba nikuulize hiyo nyumba ulioijenga kwa mshahara wakati wakatiul ulipokuwa mwenye dhambi sio ulifanya matendo ya dhambi no asili yako ilikuwa ni dhambi na asili yako ilikuwa ni uovu mbona tunajidanganya tunasema kwa, kwa mbonauiotaaanaenye nguvu za giza kwa kwa usi, eh, eh, eh yesu alikuwa ni mwovu yakale visatazamatamekuwa mapya alivyookoka akampokea bwana yesu aliama na kila kitu chake kwao tunaona wana wa israel walikuwa wametengwa tauni inakuja inaua mifugo wa misri lakini mifugo ya wana wa israel haiguswi gani wametengwa hawa ni watu wa mungu na pointi yangu ilikuwa nini pointi yangu ni kwamba mungu anapokuchagua uwe mtu wake inamaana na kila kitu chako kinatengwa na mkono wa ibilisi ibilisi awezi kukigusa ibilisi ibiliezi kukigusa nlishasema na ntasema tena kama umepata ela zako kwa ushirikina kwa nguvu za giza kwa kitu gani na unaogopa kuokoka unaogopa kuta maisha kwa yesu kwa sababu saau utafilisika njoo nitakufungua katika jina la yesu kristo na hautapoteza hata shilingi shiling vinginevyo yesu sio mfalme wa falme na bwana wa mabwana unasema vipi kuhusu haki wapi hapo vip uhusu ak koapa dhambi llip Yes, mmoja nikwambie <laughs> yesu alivyokwenda kufa msalabani alilipia dhambi ya <laughs> siu nikuelezeje yes, tinginye sooi nachotaakusema nihichi mtu anapozaliwa mara ya pili anahamishwa kutoka katika ufalme wa giza anaingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu anaingia na kila kitu chake kila kitu chake kinakuwa kimetengwa kutoka katika mkono wa adui natumani meenyelewa maana ake kuna watu wameokoka leo hii walivyookoka biashara zao zinakwenda vibaya kazini wanakwenda vibaya walikuwa wana magari yameanza kuharibika walikuwa wana nyumba waasemaajzi sikupataga kwa njia ya lali huo ni uongo wa ibilisi huo ni uongo wa ibilisi Uo woo ulivyotakaswa na kila kitu chako kilitakaswa anasikia sema mwalimu niende kwenye nguvu nguvu za giza, nikapate mali mali ukienda unafia huko huko na <gumza> na na na na na kwa kwa kwa kwa kwa ambao tayari wako uko. tunataka tuwatoe wanaogopa kutoka kutoka sababu wanajua watapoteza na nawahakikishia neno la la mungu hawawezi kupoteza wataama wata kila kitu kwa kama una ndugu yako yako jamaa alipata zake ushirikina hajui namna ya mwambie mwambie mmoja anaitwa huruma yule mtumishi anasema kupitia jina la yesu kristo aoaoa Katifu, uwezo kukuweka huru na hautapoteza hata shilingi sana sana baraka ya abrahamu itakuja juu yako nawe utastawi na kufanikiwa katika mambo yote na vitu vyote kumbuka abrahamu mwenyewe wakati anatoka uru ya yakardayo alikuwa anaabudu mwezi alikuwa, alikuwa ni kwenye kabila la waganga wa kenyeji wakardandacha danilwalikua ni waganga wa kenyeji mbona akupoteza ule na changamoto ya afya akupotezaomchanaoto mkono taonao kwenye kifua ama kwenye kichwa alafu siombekwaje infact kuna mtu ananyangalia una matatizo ya macho una matatizo ya macho macho yako yamejaa ukungu yamejaa ukungu in infact na mwingine pia naona kwamba ku, kuona kwako kumebakia kama vitobo katikati huku kuzunguka kote kwenye macho yako apagoni tena k ebakanavitengo kidogo sana katika jina la yesu kristo ninaamuru hayo macho kufunguka sasa hivi katika jina la yesu kristo na kupatia uponyaji wako sasa katika jina la yesu kristo wa nazareth baba natamka a miracle of recreation katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazareth tafuta kitabu tafuta daftari anza kusoma utakuta kusoma vizuri kabisa macho yako yame machoyako kwa kuwa yesu ni bwana katika jina la yesu kristo wa nazareth baba naamuru maumivu na kila aina ya ugonjwa na udhaifu katika ndugu amba ananisikiliza uondoke katika jina la yesu kristo naamuru uzima katajina kwenye utosi mpaka kwenye uyae katika jina la yesu yesu yesu kristo kristo wa wa wa nazareth katika wa nazareth katika katika jina jina la la nazareth jia uponyaji wako sasa hivi pokea uponyaji wako sasaokpnaiwa ssa katika jina la yesu kristo wa nazareth kila ambaye aliomba kazi baba nambariki sasa hivi kwamba sio tu kwamba amefaulu hiyo n lakini baba kwamba ataitwa katika jina la yesu kristo wiki tatu kutoka sasa kazini katika jina la yesu kristo wa nazareth baba sifa na utukufu kumbuka ndugu usisahau kututumia ushuhuda wako tuambie jina lako nani uko wapi na bada mekutu, nini jina, jina moja tu ili tuweze wapfaya na ushuhuda ili waweze kujengeka mungu apate utukufu na imani yako na uweze kukamilishwa kumbuka yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huyu jina langu linaitwa uruma gani kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupi wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajia jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7 au67 Tatu, tano furifuri mbili nn mbili nitarudia sfuri7aba 8an 9ia mbili nne mbili au sifuri 6 ita tatu tano sfurifuri mbili nn mbili akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kub katikayouubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na kuigo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764522 au 789522 au sepulih sisa sahabat satu