vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wangapi wakristo wangapi waliokoka ambao wamezaliwa mara ya pili wanajitambua na wanajua kwamba wao sio sehemu ya ulimwengu huu kwamba wao wametoka juu na kwa kuwa wametokea juu yaani mbinguni wako juu ya yote huko juu ya magonjwa huko juu ya maradhi huko juu ya umaskini huko juu ya ukosefu huko juu ya upungufu huko juu ya laana kila aina ya kashete na takataka inayoendelea hapa duniani weo huko juu yake lakini je unajua hilo je unatambua hilo je unajijua na kujitambua kwamba wee so sio sehemu ya huu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina lag naita udi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu ys ametuandalia kumbuka mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku akiwa ya yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako ili uweze kukua katika cha wa kristo kwa lugha nyingine mahali kama kukuautheo hakimo ha kama inifikfzuuezutends kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya ya kufikiri vizuri vizuri Christo, na Christo, na vya na kweli. haya pia pia yanapatikana tunapatikana sauti Podcast, Apple Podcast na Spotify, la ukifika pale utakapoangalia k tunaendelea na somo letu linalosema wa uh, e, mungu ni sasa na na na leo kuna jambo la muhimu kabisa nataka unatakiwa kuwa na mtazamo gangari, mamungu, na mtazamo nao, yapo, kowe, kuwa mtazamo mtazamo unapotambua ndani ya ya ya ya ufalme wa mungu ukiwa nao adui lakini kabla hapo kwako umefanya maamuzi mwanafunzi kristo nikupe ungera, kila siku namshukuru sana kwa ajili yako pia asante ya kufanya maombi wasikilizaji a unajambolahu taaafanya maaaafka namfurahia mungu law na Kumbuka. na mwisho namshukuru mungu sana kwa ajili ya kwako kwa wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli na kwa sadaka ko upendo unachangia gharama za kupeleka injili nasema asante sana na wewe unaia kwa mara ya kwanza leo hii nakukaribisha naamtakatifu namekuleta nakuelkmafundisho haya mafundisho aani tofautikidogo kuasikia hianajambo lko tofauti kidogounachokifaham a unachokiamini kaaaashoish maliza mambo ya, ya kuzungumza lakini nataka tuhitimishe ili tunavyoanza wiki ya kesho tuanze kuangalia namna ya kushirikiana na ufalme wa mungu jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu lakini leo kuna mtazamo ambao nataka ni kuache nao sasa kumbuka tuliona kwenye wakolosai moja kumi na tatu kwamba anasema mungu ambaye ni baba yetu alituokoa akatuhamisha kutoka katika mamlaka ya giza ama mamlaka ya shetani akatuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake ama mamlaka ya kristo kwa lugha nyingine tumeokolewa kutoka katika ufalme wa giza na tumeingizwa katika ufalme wa kristo ufalme wa mungu ufalme wa mwana wa pendo lake sasa maana yake nini tukaenda tukaangalia kwenye yohana yoa kwenye yohana mstari 5 na 8 anasema iwapo ulimwengu ukiwachukia mwajua ya kuwa umewachukia ni, mimi, umenichukia mimi kabla ya kuwachukia ninyi ninyit kama mngekuwa wa ulimwengu ulimwengu ungewapenda walio wake lakini kwa kuwa ninyi si wa ulimwengu bali mimi naliwachagua kutoka katika ulimwengu kwa sababu hiyo ulimwengu huwachukia kwa hiyo mwana yesu anasema wazi kabisa kwamba sisi tuliozaliwa mara ya pili ambao tumemwamini yeye tuko katika ulimwengu huu lakini sio sehemu ya ulimwengu huu anasema tuko ndani ya ulimwengu huu lakini sisi sio sehemu ya ulimwengu huu hasa hilo ni jambo la muhimu sana ukalielewa kwamba ametuchagua kutoka kwa kwao maanayake ni kwamba tumetengwa kama livyokuwa nakuonyesha kwenye kipindi kilichopita kwamba pamoja na kwamba tuko hapa lakini tumetengwa na kwa maana hiyo basi nilikuonyesha kuna mambo ambayo kwa mfano tulienda kuangalia kwa mfano wa wana wa israel kuna mambo ambayo yaliwapata wamisri lakini hayakuwapata wa wana wa israel lakini pia tukaangalia yohana kina saba tukangalia tena pale alafu nda kenye gano la kale kidogo tutarudi kwenye hapa yohana mambo yatakuwa amekaa vizuri yohana 7 anasema mimi nimewapa neno lako na ulimwengu umewachukia huyu ni bwana yesu anamomba baba yake ambaye ni mungu kwa kuwa wao si wa ulimwengu kama mimi nisivyi wa ulimwengu mimi siombi kwamba uwatoe katika ulimwengu bali uwalinde na yule mwovu wao sio wa ulimwengu kama mimi nisivyo aulimwengu kwamba dunia nzima ulimwengu wote umekaa chini ya yule muovu, waraka wa wa kwanza yohana a ulo aini anama sisi ya pili hatuko chini ya huyo tumetengwa tumetengwa mstari wa woutengwaa watakas kwa ile kweli neno lako ndio kweli ama vil ulivonituma mimi, ulimwenguni nami vivyo hivyo naliwatuma hao ulimwenguni tisa. na kwa ajili yao aaja fu mwenyewe ili na hao watakaswe katika kweli sasa kumbuka kutakaswa mana yake ni kutengwa tarudia tena kutakaswa maana yake ni kutengwa kwaho tunavyosema huyu mtu ni mtakatifu maana yake ni kwamba ame tengwa ua wamungu ndio maana ya mtakatifu maanake wengine wakisikia neno utakatifu wa ni kutokuwa na uchafu uchafusi no. m- matunda ya kuwa mtakatifu ni nikutokuwa na uchafu lakini kimsingi kim zaidi ni, ni kwa sababu ume, ume, nini umetengwa kuwa wa mungu ndio maana hata maanahata yesu mwenyewe kabla ya kuja duniani ilibidi atakaswe alikuwa okay. yeah, na dhambi unasema wapi hiko hiyo nes bwana yesu amesema ame i na babangu tu mmoja alafu wayahudi wameanza kupiga yooyapo kwao anazungumza nao kwa hiyo nisome kwa zile mstari wa hhn yesu akawajibu je haikuandikwa katika torati yenu ya kwamba mimi nilisema ndinyi miungu ikiwa aliwaita miungu wale waliojiliwa na neno la mungu na maandiko hayawezi kutanguka je yeye ambaye baba alimtakasa akamtuma ulimwenguni ninyi mnamwambia unakufuru kwa sababu nalisema mimi ni mwana wa mungu kwao yesu kristo naye kabla yakuja hapa ulimwenguni ilibidi atakaswe sasa nikuulize yesu kristo alikuwa na dhambi habari sab utakasoahabariya ambikutakas no, maae aa umetengwa kwa kazi maalum kwao kama ni mungu ndiye aliyekutakasa maanake kwamba amekutenga uwe wakwake kwayo yesu naye kabla ya kuja ulimwenguni alitakaswa alitengwa ili awe wa mungu na kabla ya kuondoka anasema kwa ajili yao najiweka uwakfu ili watakaswe na ile kweli kwa hiyo na sisi tumetakaswa tumetengwa kuwa mali ya mungu kwa sababu ya nani kwa sababu ya yesu kristo kwa hiyo anasema kwamba tuko ulimwenguni lakini sio sehemu ya ulimwengu huu sisi ni watakatifu sisi tumetakaswa tumetengwa kama wewe umezaliwa mara ya pili maanaake ni kwamba wewe ni mtakatifu wa mungu wewe umetakaswa wewe ni mali ya mungu na kwa manao pamoja na kwamba uko hapa ulimwenguni lakini wewe sio sehemu ya ulimwengu huu na kwa maanao kuna namna fulani ya kutazama inabidi kubadilike sasa kabla ya kuoisha mtazamatakiwa kubadilika nataka tuende moja kwa moja kwenye kutoka tena kwenye kutoka mlango nadhani mlango wa kumi kutoka mlango wa kumi alafu tone msari wa mlango kutokanadhani kuonyesha tofauti kati ya wamisri ambao misri ni picha ya ulimwengu na wamisri ni watu waliokwa ulimwenguni ambao hawana kristo na israeli ni picha ya kanisa watu ambao wana kristo ambao wako ndani ya ufalmu wa mungu E, kutoka k m anasema bwana akamwambia musa nyoosha mkono wako kuelekea mbinguni kuwe giza juu ya nchi ya misri watu wapapasepapase gizani basi musa akaunyosha mkono wake kuelekea mbinguni kukawa na giza neni katika nchi yote ya misri muda wa siku tatu hawakupata kuonana mtu na mwenziwe wala hakuondoka mtu mahali alipokuwa muda wa siku tatu lakini wana wa israel wote walikuwa na mwanga makaoni mwao kwa wanasema misri yote lilijaagiza kumbuka israel wako ndani ya misri naitwa kokote kuna giza watu kwa, giza ni nene mno kiasi kwamba hakuna mtu alua maali giza lilipokufuma ndo likaa hapo hapo wa siku tatu lakini anasema katika makao ya wana wa Israel, kuna nuru Manake ni kutafakari kwamba wale wa misri kwenye makazi yao hata walipowasha taa zile taa zao hazikuweza kulishinda giza U, ule giza ule mwanga wa taa taa na lakini kwa wana wa walipowasha zao nuru ipo asa nataka nikupe picha moja hapa kumbuka tumeamisha to katika nguvu za giza tukaingizwa katika ufalme wa, wa nuru ama ukasome e, mstari moja tatusaidia kitu kimoja twende kwenye e, petro, petro petro petro wa kwanza petro wa kwanza mlango wa pili alafu tutasoma mstari ule, e, ule wa tisa petro wa kwanza mlango wa pili pilimstariule wa tisa anasema hivi bali ninyi ni mzao mteule ukuhani wa kifalme taifa takatifu kumbuka mtakatifu nani mtu alietengwa wa mungu watu wa milki ya mungu mpate kuzitangaza fadhili zake yeye aliwaita mtoke gizani mkaingia katika nuru yake ya kea. ajabu ko sisi tumetolewa kutoka katika mamlaka ya giza ufalme wa giza nguvu za giza tukaingizwa katika nuru ya mungu ama ufalme wa nuru ufalme wa mwana wa mungu sasa nataka upige picha hii rafiki kumbuka sisi ni roho tuna nafsi na tunaishi ndani ya mwili k nataka upige picha yako kwamba mwili wako ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni jengo kama ilivyokuwa kwa wamisri wamisr nini kwa wams kulikuwa kuna giza gia ndani ya nyumba zao kulikuwa kuna giza lakini kwa waisraeli ndani ya nyumba zao kulikuwa kuna nuru na kwa kama miili yetu ndio yetu ndio nyumba zetu za kuishi ungaeza kasema watu wote ambao hawana kristo kristo ndiye nuru ya ulimwengu maanayake ndanimwao kuna ga na watu wote waliookoka waliozaliwa mara ya pili maanakenikamba ndani mwao kuna nuru sasa manak maanaake hii wewe rafiki uliozaliwa mara ya pili unapokuwa ukitembea barabarani ukakutana na mtu yoyote hasa kama wachawi waganga wa kienyeji na kadhalika mtu yeyote ambaye anaweza kuona rohoni mapepo majini mashetani mizimu wanapokuangalia wanaona hiyo ya nuru kwa sababu ndani ya roho yako kumejaa nuru kwa sababu kwasababu yakrist alioko mwako na yule ambaye hajaokoka wakimwangalia wanaona giza tunaelewana rafiki kwamba wewe wakikuangalia wanaona nuru wakimwangalia ambaye hajaokoka wanaona giza ndio maana wanaitwa wana wa giza na sisi tunaitwa wana wa nuru kwa sababu tuna nuru ndani mwetu unanyelewa vizuri kwa hiyo maana yake ni kwamba tumetengwa na kwa maana hiyo maisha ya kwako wewe na maisha ya kwangu mini yametengwa tumezungukwa na nuru tumegubikwa na nuru hatukai gizani tumekaa nuruni hatukai gizani tuko nuruni hatuenendi gizani tunaenenda nuruni sasa tukiwa na hilo kichwani bwana wesu anasema nini katupaa kwenye ana kuna kumi na saba tena alafu tutaenda kwenye yohana nane yohana kumi na saba laaenda kwenye yohana nane alafu tunaona kitu kitakuwa kimekaa vizuri kabisa kabisa kabisa yohana kumi na saba kumi na nne eh, kwanza yohana kumi na saba kumi na nne anasema mpaka kumi na sita anasema mimi nimewapa neno lako na ulimwengu umewachukia kwa kuwa wao si wa ulimwengu kama mimi nisivyo wa ulimwengu mimi siombi kwamba uwatoe katika ulimwengu huu bali uwalinde na yule mwovu wao si wa ulimwengu kama mimi nisivyo wa ulimwengu wao sio wa ulimwengu kama mimi nisivyo wa ulimwengu kwao swali linakuja kwani yesu alitokea wapi nikijua mahali yesu kristo alipotokea maanake ni kwamba na mimi nimetokea hukohuko anasema wao sio wa ulimwengu huu kama vile mimi nisivoulimwenguhu natakiwa nitafute kujua kwamba yesu is alitokea wapi Kula na mimi kwa sasa e, wa, nane. Johanna, wa nane. Nadali, 23 pale vizuri kabisa wapotokwaaud akawaambia nini ni wachini mimi ni wajuu ninyi ni wa ulimwengu huu mimi si wa ulimwengu huu naanao kitu anasema ninyi ni wa chini anasema akawaambia ninyi ni wa chini mimi ni wa juu ninyi ni waulimwenguhu mi si juu sisi baada ya kuzaliwa mara ya pili tumezaliwa tumetokea juu juu sisi ni raia wa mbinguni kama yesu kristo alikuwa nfya, ametokea juu. sasa ma, nini maana yake yakeau mlango wa tatu halafu taza mtar wa 31 mtare a 31 anasema hivi yeye ajae kutoka juu ambako ndo sisi tumetokea yeye ajae kutoka juu huyo yu juu ya yote yeye aliye wadunia asili yake ni ya dunia naye anena mambo ya duniani yeye ajae kutoka mbinguni yu juu ya yote yale aliyoyaona na kuyasikia ndiyo anayoyashuhudia wala hakuna anayoukubali ushuhuda wake yeye aliye ukubali ushuhuda wake ametia muhuri ya kwamba mungu ni kweli kwao anasema kwamba yeye ajae kutoka juu huyo yu juu ya yote yeye aliye asili yake ni ya dunia naye anena mambo ya duniani yeye ajae kutoka mbinguni juu ya yote koanavozungumzia anayetokea juu maanaake anazungumzia kutokea mbinguni kwo wanawes anasema kama vile ambavyo e ametokea mbinguni ndio asi tumetokea mbinguni kama, anasema ninyi sio wa ulimwengu huu kama mimi nisivyo waulimwengu hu okay. yesu umetokea wapi. anasema mimi nimetokea juu juu wapi mbinguni kwa hiyo kwao aanae gia niyi ni wa mbinguni kama mimi nilivyowa mbinguni wewe ni wa mbinguni asili yako ni mbinguni umetokea mbinguni shida ni kwamba ukumbuki amaulikaga mbinguni <laughs> kao anasema wewe ni wa mbinguni kama ambavyo kristalivoa mbinguni wewe umetokea juu kama juu sasa angalia alivotokea juuasaa anasema angalia angalimsara 31 anasema yeye ajae kutoka juu huyo yu juu yayote yote kwa hiyo kwa lugha nyingine basi anazungumza kwamba wewe rafiki na mimi tuko juu yayote aboval tuko juu yote. Ju yote na kwa maana hiyo kasheshe zinazoendelea katika ulimwengu huu ambao uko chini ya yule mwovu ambao uko chini ya yule mkuu wa anga anayetenda kazi hapa duniani sii tuko juu ya hayo maisha lakini wakristo wangapi wanajua hiyo sio wakristo wote wanaofahamu wangapi wakristo wangapi waliokoka ambao wamezaliwa mara ya pili wanajitambua na wanajua kwamba wao wow, sio sehemu ya ulimwengu huu kwamba wao wametoka juu na kwa kuwa wametokea juu yaani mbinguni wako juu ya yote uko juu ya magonjwa huko juu ya maradhi huko juu ya umaskini uko juu ya ukosefu huko juu ya upungufu huko juu ya laana kila aina ya kasheshe na takataka inayoendelea hapa duniani weo huko juu yake lakini je unajua hilo je unatambua hilo je unajijua na kujitambua kwamba wee sio sehemu ya ulimwengu huu je unajua kwamba ni nitch kwamba hauwezi kuguswa haugusiki je unalijua hilo je huo ndo mtazamo ulionao ndivo ambavyo ukitoka kwenda kwenye biashara yako na shughuli zako za kila siku huo ndo mtazamo ulionao kwamba mimi ni wa juu niko juu ya kila kitu na kwa maanao hakuna kitu chochote cha huu cha iblisi ambacho kinaweza kunigusa hakuna kitu chochote ambacho kinaweza kunidhuru je hivyo ndivyo unavyojitambua rafiki je huo ndio mtazamo wako je hivyo ndivyo kufikiri kwako kulivyo je hivo ndivyo kuzungumza kwako kulivyo ama na wewe unazungumza kana kwamba wewe ni sehemu ya ulimwengu huu si huko ndani ya nuru nuru inang'aa gizani nagiza alikuishinda anasema huko juu ya vitu vyote unasema sasa mwalimu juu ya vyote. mbona madeni amenigonga namna hiyo kwa sababu ulikuwa una maarifa ajtumbukiza huko unasema kama ni hivyo mbona hali yangu ya uchumi na fedha ni ngumu ni kwa sababu hujui haya ndio kukueleza sasa hivi na maana nayokwambianajarbueleza asahi vinavyokuja kwamba namna ya kuenenda katika maisha ya juu wewe umezaliwa kutoka juu nafanyajefanyaje ili siku zote niwe juu ya mazingira yangu ili niwe juu ya yaance kwa sababu kumbuka mwanadamu alivyoumbwa katika bustani ya edn mungu anasema natumpe mamlaka ii ya kutawala vitu vyote na vitu vyote vikatiwa chini ya miguu ya nani ya mwanadamu kao wewe umeumbwa huwe juu ya vitu vyote kwa sababu umetokea mbinguni lakini haiwezi ikafanya kazi huu kweli hauwezi ukafanya kazi mpaka utakapokubaliana na hilo sasa angalia angalia na navosema yeye ajae kutoka juu huyo yu juu ya yote sema mimi hapa yeye aliye wadunia asili yake ni ya dunia naye anena mambo ya duniani Ko, mtu ngoja tnajomb huwanakutana na wakristo na wengine hata watumishi ukisikiliza mazungumzo yao mtu jinsi aonatujiambayo amejaa dunia ukimwambia ndugu unatakiwa uishi wa kutegemea ufalme wa mungu ka sasa sifanye kazi kan nakusha jisiambao akili imeja dunia na kwake yeye kazi ni kwenda kuuza duka kazi ni kuwa na kiwanda kazi ni kwenda kuajiriwa kazini nikaanza kusukuma makaratasi nikakaa nagonga kompyuta eh, eh, asubuhi mpaka ju hiyo ndo kwake ndo kazi lakini kwamba alichokuwa kikifanya bwana yesu kwake io kazi kwamba bwanaso alipokuwa anazunguka anaubiri na kutangaza habari njema ya ufalme wa mungu anaponya wagonjwa anafungua sio kazi ya, ya vitu vingine tunakosa lugha hewani lakini tunakosa yani, mtu okay. daktari anakwenda hospitali anahudumia wagonjwa ugahnntanahdawagonwaama migongo ka gongoa aa anaandika dawa nani ni daktari bwana wa ya lakini mtu mwingine mtumishi yesu anafanya nini Na, anaponya danatibwaitush anyawgoagongnavu le magonjwa hospitali anaponya wanamdharau wanaona hiyo sio kazi lakini lakiniule daktari naonekana ni kazi unahitaji umevuta kichungi cha wati ili akili yako iamke kwamba tena huu daktari wa hospitali hana uhakika hata na kazi anayofanya anasema medicine anajaribu anabahatisha huyu kwa neno la mungu ana uhakika na matokeo lakini tunasema yule aliyevaa koti jeupe ndo anafanya kazi huyu ambaye anapita ki, akiponya wagonjwa na kfuza mapepo na nini hafanyi kazi kwao anasema aliye wa duniani hufikiri mambo ya wapi ya duniani anasema yeye ajae kutoka mbinguni yuu juu ya yote yale aliyoona na kuyasikia ndiyo anayoyashuhudia wala hakuna anayeukubali ushuhuda wake yeye aliyeukubali ushuhuda wake a, a, ametia muhuri ya kwamba mungu ni kweli kwa hiyo swali langu ni hili nataka nikuachi nalo lini utafanya maamuzi ya kukubali ushuhuda huu kwamba wewe umetoka juu kwamba wewe ni wa mbinguni na uko juu ya yote lini utafanya maamuzi ya kuanza kuendesha maisha yako katika utashi wako ukakubaliana na ukatengeneza mtazamo mpya kwamba mimi nimetoka juu nimetokea mbinguni niko juu ya yote na dunia yote iko chini ya yule mwovu lakini mimi nimetengwa kutoka katika hii dunia niko hapa dunia lakini mimi sio sehemu ya dunia hayo makorokoro yote yanayopata watu ni magonjwa iwe ni korona iwe ni kifusi iwe si ni kitu gani iwe ni umaskini ninini sio sehemu yangu It's not my sio sehemu ya urithi wangu urithi wangu mimi unatoka juu hautoke hapa dunia linu utakubaliana na hilo lini utakubaliana na hilo sasa goja niombe kwa ajili ya wa wagonjwa kuna naona mbaba na mmama wote na matatizo kwenye utumbo nikiz sisemi tumbo utumbo mnaita colon nadhani neta hio kwa lugha ya kiingereza na wote mnatakiwa kufanyiwa pn kwa sababu unaleta una shida kwamba imeingia s utumbo umelika na uh, hospitali wamesema wnataa wukatwakate uh, uh, utumbo lakini pia haina uhakika nfat mmoja wewe baba walishakufanyia kufanyia tena alafu ukapata aueni kwa muda wa miezi mitatu alafuo tatizo limerudi tena kao nataka niombe sasa hivi sio tu kwamba oprehen haitafanyika lakini utapona kabisa na kile kipande ambacho walikuwa wamekikata kitarudi baba katika jina la yesu kristo wa nazareti ninatamka kwa ajili ya hao wandugu ambao umenionyesha tatizo katika utumbo baba ninaamuru kila aina ya ugonjwa kila aina ya shambulizi kila aina ya kazi ya ibilisi katika hilo tumbo kuondoka katika jina la yesu kristo ninaamuru uponyaji sasa baba ninatamka muujiza wa uumbaji katika utumbo wa huyu baba amba kile kipande kilichoondoka naamuri ukirudi utumbo utengenezeke upya ue umeunga hakuna sehemu iliyoungu hata sehemu moja katika china la yesu kristo ya nazareth isdan it. tayari kwisha cheki na hata ile maumuvu ua mnasikia ameondoka ile hali seial we mama kulikuwa kuna hali ndani ya tumbo lako naa kama kitu kinavuta kama utumbo unavutwa hivi unavutika hivi hiyo hali imekata imeisha cheki na kuna mwingine unanisikiliza pia ulikuwa una shida utumbo nini unatoka kwenye haja kubwa ilo tatizo linakoma sasa hivi katika jina la naenda chooni sasa hivi kimbia kaangalie utakuta utumbo umerudi hilo tatizo alipo tena na yale maumivu uliokuwa unayapata katika choo hamna tena katika jina la yesu kristo wa nazaret leo uokovu umeingia nyumbani kwako katika jina la yesu kristo wa nazaret kuna ndugu unanisikiliza unadaiwa shilingi milioni moja na laki tano na huyo mnayedaiana amekutisha amekwambia kwamba kesho anakupeleka polisi kabla ya kufika kesho kabla ajije nyumbani kwako kwa, utakuwa umepata hiyo la milioni moja na laki tano utailipa na usisaao kumshukuru bwana yesu usisaau kumshangilia na utupigie simu ulete ushuhuda usikae kimya shida ni kwamba watu mungu anawatendea alafu amsemi sasa usiposema shauri yako litakalokuja kwa sababu nafahamu nalile deni lingine wala sitaki kulitaja ukikiwa mwaminifu ukaleta ushuhuda kwa ajili ya ynailo lingineao linachapa mwendo huja niombe kwa ajili ya watu wote katika jina la yesu kristo baba asante kwa ajili ya wandugu wote ambao wananisikiliza wewe unawajua kila mmoja mmoja na changamoto zao walizonazo baba asante kwamba yesu kristo alichukua madhaifu yetu na magonjwa yetu naye alikuja kutufungua na kutoa katika magereza hivyo katika jina la yesu kristo wa wanazaret na kwa nguvu za roho mtakatifu baba anatangaza kuanzia sasa kila sikio linalonisikia wako huru kuanzia sasa hivi ibilisi toa mikono yako katika jina la yesu kristo wa nazareti ninaamuru uzima kwa njia hivi naamuru uhuru kwa sasa sasahivi katika maeneo yote isdan isdan imekua imekuwa cheki angalia furahi tupigie tutumie ushuhuda wako kumbuka unatajia jina lako la kwanza uko wapi bwana amekufanyia nini kama unaweza kurekodi kwa wasapu tunafurahia ili tuweze kuwekea na wengine ili imani zao zijengeke lakini mungu apate utukufu na wewe imani yako ikamilishwe basi kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo la bwana ni wakati wa wapraport anaitwa siamu kutoka dares salaam anasema namshukuru mungu sana nilikuwa na tatizo la kujichoa nilikuwa siwezi kulala bila kujifanyia hivyo na pia kuangalia picha za ngono nilikuwa nasikiliza somo la mwalimu huruma gadi la ufahamu wa mungu ni sasa baada ya hapo akasema anaoombea wenye matatizo haya nilifunguliwa na nikaelewa na sikupata hamu tena ya kufanya mambo haya namchukuza mungu sana na kumwambia asante pia asante mwalimu mwingine anasema bwana yesu apewe sifa miwe kwa jina inaitwa bladnet ni ko arusha leo nilikuwa na maumivu ya kichwa na mgongo nilikuwa nafuatilia mafundisho ya mwalimu rumagadi kupitia redio habari maalum alipoombea watu wenye maumivu vifungo na changamoto yoyote akasema tunaamini kuwa yesu kristo wa nazareth anakwenda kuhudumia basi nilimwomba bwana yesu aniguse ili nami nipokee muujiza wangu namshukuru bwana yesu maana mara tu aliposema amen sijasikia tena kuumwa na kichwa wala mgongo haleluya mwingine anasema anaitwa alois nikombea namshukuru mungu nimepona kusumbuliwa na kuumwa mbavu na nyama za tumboni nimesumbuliwa kama wiki moja lakini nilikuwa ninahofia sana I'm telling a kusikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika applcas pamoja na kuigoast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vyabilisi tupigia simu namba 764 tano 242 au 78 9 tano 242 au 673 tan 242