vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ufalme wa mungu unatenda kazi katika mmoyo wa mwanadamu na huu ufalme wa mungu unatenda kazi pasipo wewe kujua jinsi unavyotenda kazi unaendaknataka ile taratibu sana tuweze kuelewa t kumbuka tuliona kwenye, kwenye matayo kumin tat k t anasema lile neno la ufalme linapopandwa halafu hapa anasema ufalme wa mungu ni kama mtu alichukua mbegu akaenda akamwaga shambani yeye akaenda akalala usiku na mchana mbegu ikamea ikaosa ikakua asivyojua yeye popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu inaitwa la uruma ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uezekufiaznarist kufikiri kama kama kama kristo kristo kristo uweze uweze kuzungumza na kutenda kwako rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri vizuri na na kufikiri vizuri ni kufikiri kama Christo, na ili kufikiri kama kristo kristo ili vizui auf vzufrissbmwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wakrist naslia nakufuatilia ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema uh, maajabu ya ufalme katika moyo maajabu ya ufalme ama maajabu ya ufalme wa mungu katika moyo nakpietca pili siku yaleougtuat uh, na imfhoowlua ukifika pale tafaakiniutoangaliaakusk usiahe kupmoana kukm uupatamafundshoo wanaaia wanafuniwas unaweza ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba nawe utaunganishwa baada ya ya ya ya kusema hayo basi za za dhati kwako kwako kwako wewe wewe mungu mungu kipekee kwa, kwa mafundisho kristo pamoja pamoja wengine pia pekee maombi maombi yangu bbibshaw mungu nya az aipini yaaakeli naangia Fauti kidogo tikidogo naulivozoea kuyasikia kao ukikutana na kitu kiko tofauti kidogo kinakinzana na kufikiri kwako hebu usikasirike ukazima redio makataka kwenye grupu tafadhali nipe siku tatu mfululizo ninaamini o mtakatifu ana uwezo wa kurekebisha kufikiri kwako na moyo wako kisha na nawee ukaanza kufurahia mafundisho haya kama ambavyo wengine wanafurahia baada ya kusema hayo basi moja basimo enye matayo tatmarwa kumi ni kukumbushe tu kile ambacho tulikianza kukiangalia jana alafu tupige hatua matayo ta baada ya bwanawes kutoa mfano wa mpanzi mituma anamfata na arb wa wakaja wanafunzi wakamwambia kwa nini wasema nao kwa mifano kuinmoj akajibu akawambia ninyi mmejaliwa kuzijua siri za ufalme wa mbinguni bali wao hawakujaliwa kwa hiyo anasema ninyi wanafunzi wanafunzi wa kristo wamejaliwa kuzijua siri za ufalme wa mbinguni sasa anasema wao hawakujaliwa wao wakina nani mpaka maka sangine ivi tua tukapita haraka haraka sana lakini uh, uh, sge sa hawa walikuwa ni makutano ambao walikuwa wamekuja na kwa maana hiyo tunakumbuka wakati bwana yesu anaanza huduma yake alikuwa ametumwa kwa nyumba ya israeli ama ametumwa kwa waisraeli ama ameenda kwa wayahudi wenzake na kwa maana hiyo hilo grupu ama hayo makutano aliokuwa akizungumza nayo yalikuwa ni makutano ya waisraeli makutano ya wayahudi sasa ili usilisahau usilisahau kabisa na usisahau pia kuna bwana yesu alitoa mfano kama unakumbuka okay, ukiwa unasoma kwenye bibilia akasema kuna mtu mmoja alikuwa ana shamba alafu akawapangishia wakulima alafu baada ya muda akatuma wafanyakazi wake ili aende akapate matunda ama mavuno alafu akawakamata wale wafanyakazi wakawapiga baadae akatuma na mwingine wakwapigaakawaua baadae akasema nitamtuma mwana wangu wa pekee najua najuwatamuheshimu walivomuona wale wakulima wakasema kwamba huyu ni mwana pekee waule bwana tumuue ili tuchukue shamba letu na kisha wakamuua ule mtoto hiyo wan watafanyjawatu s mafarisayo nshahatawayanganya lile shamba alafuatawaa watuwengine matunda kwa wakati akasema ndivyo ufalme utanyang'anywa lingine wa mungu ulikuja kwa waisraeli lakini wao kuzijua siri za ufalme wa mungu nataka ulijue hilo lakini wayahudi wa ambao ni io wakristo wote walioko makanisani le i i wanafuni sio tuna wanafunzi wa musa tuna wanafunzi wa yowana mbatizaji tuna wanafunzi wa ichi wa kili wakili lakini ni wachache mno ambao ni wanafunzi wa kristo na anasema wanafunzi wa kristo ndio waliojaliwa kuzijua siri za ufalme wa mungu mungussangaliola mstari wa na mbili anasema anasema kwa sababu hiyo sasa kwa sababu hiyo yeyote mwenye kitu atapewa naye atazidishiwa tele lakini yeyote asiye na kitu hata kile alicho nacho atanyanganywa na jana nijaribu kukuonyesha a kipindi kilichopita kuonyesha kwamba ufalme wa mungu unatenda kazi katika mfumo wa kibepari kwamba aliye na kitu anazidishiwa tele asiye na kitu hata kile kidogo alicho nacho kinaondoka na nikakwambia kwamba mimi na wewe lazima tuwe tayari kufanya maamuzi ya kukubaliana na mungu na kukubaliana na vile ambavyo ufalme wake unatenda kazi kama tunataka kupata matunda ambayo yesu kristo aliyasema katika matayo 6 31, tuko sawasawa sawa. nataka tupige hatua kidogo kwenye msarlo wa k8 na wt anasema basi ninyi sikilizeni mfano wa mpanzi ti kila mtu alisikiapo neno la ufalme asielewe huja yule mwovu akalinyakua lilipopandwa moyoni mwake huyo ndiye aliyepandwa karibu na njia kwaia anasema ninaposikia neno la ufalme ili neno la ufalme linakwenda kwenye moyo wangu nikipata ufahamu nikipata uelewa ili neno linabakia linaanza kumea lakini nisipopata uelewa nisipopata ufahamu ili neno linakuja kunyakuliwa na ibilisi ibilisi anakuja kuliondoa kutoa katika moyo wangu tunakna sawasawa okay sasa ukiwa na hilo kichwani nataka tuende kwenye marko mlango wa nne sasa kumbuka kufuatana na hicho tulichosoma hapo anasema neno la ufalme linapandwa katika moyo tunaweza tukasema hivi zile mbegu neno la mungu linatenda kazi kama mbegu ama ufalme wa mungu unatenda kazi kama mbegu na moyo wa mwanadamu ni shamba moyo wa mwanadamu ni shamba atukiwa na hilo angalia marko a maro anasema akasema ufalme wa mungu mfano wake ni kama mtu aliyemwaga mbegu juu ya nchi kwao tunafahamu mbegu ni neno na tunafahamu nchi ama ardhi hebu e, naomba nisome, kwenye, nisome kwenye, kwenye, biblia ya, ya Nji, wa. kwenye biblia ya neno kiswahili cha zamani wanavyosema nchi kwenye neno anasema hivi pia akawaambia ufalme wa mungu unafanana na mtu apandaye mbegu shambani supa kabisa ameweka vizuri kabisa anasema ufalme wa mungu unafanana na mtu apandaye mbegu wapi shambani anasema akiisha kuzipanda usiku na mchana akiwa amelala au ameamka mbegu huota na kukua pasipo yeye kujua ikuwavyo udongo huifanya iyote kuwa mche halafu suke kisha nafaka kamili kwenye suke lakini nafaka inapokuwa imekomaa mara mkulima huingia shambani na mundu wa kuvunia maana mavuno yamekuwa tayari kwa hiyo basi moyo ni shamba neno la mungu ni mbegu mbeguok okay, tukiwa na hilo anasema hivi ufalme wa mungu umefanana na mtu apandaye mbegu shambani halafu anasema akiisha kuzipanda usiku na mchana akiwa amelala au ameamka mbegu huota na kukua pasipo yeye kujua ikavyo mtu akishapanda mbegu katika shamba anakwenda zake nyumbani anakuwa amelala usiku na mchana ea na maisha yake a kila siku wakati huo huo kule shambani mbegu inaanza kukua huyu mtu asivyojua kwa lugha nyingine alipopanda mbegu katika shamba tutap alikuwa amemaliza kazi yake kwayo ile mbegu inashirikiana na shamba alafu mambo anaanza alafu angalia msari unaofuata anaposema mstari wa n anasema udongo huifanya iyote kuwa mche udongo huifanya iyote kuwa mche okay kwenye tafsiri ya anasema ile tafsiri ya kawaida anasema akiisha kuzipana mtaro wa ishirina saba usiku na mchana akiwa amelala au ameamka mbegu huota na kukuwa pasipo yeye kujua ikwavyo udongo huifanya yote kuwa mche udongo huifanya yote kuwa mche sasa tuene taratibu maana yake nini maana ni, ni hii anasema ufalme wa mungu unatenda kazi katika moyo wa mwanadamu na huu ufalme wa mungu unatenda kazi pasipo wewe kujua jinsi unavyotenda kazi tunaenda saa rafiki nataka e taratibu ana tuweze kuelewana kumbuka tuliona kwenye, kwenye matayo kumi na tatu kumi na nane kui na tisa anasema lile neno la ufalme linapopandwa alafu hapa anasema ufalme wa mungu ni kama mtu alichukua mbegu akaenda akamwaga shambani yeye akaenda akalala usiku na mchana mbegu ikamea ikaota ikakuwa asivyojuwa yeye na kama mbegu basi ni ufalme wa mungu maanaake ni kwamba ufalme wa mungu unatenda kazi pasipo wewe kujua noaaa ninyi mejaliwa kuzijua siri za ufalme wa mungu ko unatakiwa ujue ujuehilo shida ya watu wengi huwa wanajaribu kuumiza kichwa kwa mfano ameachilia imani yake kwa ufalme wa mungu ili aweze kupata abcd baadaye anakaa naaza kuumiza kichwa kwamba sasa hicho kitu kitakujaje kitapatikanaje kita, kita. ukishaanza kufanya hivyo ni kwamba unafukua mbegu yeye yeah, amesema kwamba usivyojua wewe kwamba ufalme wa mungu unatenda kazi katika moyo wako pasipo wewe kujua anasema uf- okay. dataa taratibu sasa tuweze kuelewana hpa tusipoelewana hpa tupige hatua angalia anasema ishii na saba akiisha kuzipanda usiku au na, na mchana akiwa amelala au ameamka mbegu huota na kukuwa pasipo yeye kujua ikuwavyo sasa kumbuka amesema nini amesema ufalme wa mungu unafanana na mtu apandae mbegu shambani kwa hiyo kwa lugha nyingine anasema ufalme wa mungu unatenda kazi kama mbegu mtu anapopanda mbegu mbegu huwa inaota yenyewe inamea na kukua pasipo tu kuja nauajekaj nafanyaje kazi yenyewe angalia rahb akiisha kuzipanda usiku na mchana akiwa amelala au ameamka mbegu huota na kukua pasipo yeye ye kujua ikwavyo ye tungweza ukasema hivi ufalme wa mungu utenda kazi pasipo mtu kujua jinsi unavyotenda kazi kwa lugha nyingine huhitaji kujua jinsi ambavyo mbegu inaota ndani ya udongo jinsi ambavyo mbegu inachipua ama inachipuka na, na kuzaa ili uweze kuwa mkulima no unachotakiwa kujua wetu ni namna ya kuchukua hiyo mbegu ukaitia shambani ukishaitia shambani huo umemaliza kazi yako mbegu inajua yenyewe nye namna ya kukua kuota na kukua lakini pia angalia mstara wa shnn mstara a na anasema udongo uifanya iyote kuwa mche kwaa nasema udongo uifanya iyote mbegu inakuwa inamea na kuota inavojua yenyewe lakini pia udongo ndo unaofanya ile mbegu ikue iwe mche sasa maana yake udongo ndo moyo wako shamba moyo wako kwa hiyo lugha nyingine nasema kwamba moyo wako ndio unaosababisha ufalme wa mungu utende kazi na kukuletea kile kitu pasipo wewokujua pasipo weekuwa na ufahamu kuhusiana na hilo jambo k kama nimemwaminia mungu kwenye habari ya uponyaji nikaingiza neno la mungu ndani ya moyo wangu maanaake ni ufalme wa mungu nimeuachilia kwa maana hiyo ufalme moyo wangu utasababisha ufalme wa mungu utende kazi na huu ufalme wa mungu utatenda kazi mimi nisivyojua lakini inachojua mwisho wa siku nitakuwa nimepata uponyaji wangu na afya ko kama ni, ni maumivu mwisho wa siku maumivu yatakuwa yametoweka kwa nini ufalme wa mungu umeondoayo maumivu kama labda ilikuwa ni figo zimefeli figo hazifanye kazi zimekufa nitakapokuwa nimeachilia imani nimepanda hii mbegu see ingia ndani ya moyo maanaake ni kwamba ufalme wa mungu moyo wangu utasababisha ufalme wa mungu utende kazi na kusababisha zile figo zifufuke zianze kufanya kazi yake sawasawa kwama mmoyo wangu utasababisha ufalme wa mungu utende kazi na kuhakisha kwamba kongosho inazalisha insulini za kutosha na kuoneo sukari nakuwa katika kiwango kinachotakiwa katika mwili wangu sasa sihitaji kujua huu ufalme wa mungu unafanfanyaje kazi na wala sihitaji pia kwenye k- k- k- habari ya moyo natakiwa nijue kwamba niwe naka kwama mmoyo wangu unafanya kazi siku zote na ndio maana tukirudi nyuma kidogo kwenye stori ya mpanzi tuko hapa kwenye, kwenye marko hii angalole mstari wa, wa kumi na tatu marko n 1t anasema hivi kisha yesu akawauliza hamuelewi maana ya mfano huu basi mtaelewaje mifano mingine yule mpanzi upanda neno hawa ndio wale walio kando ya njia ambako neno lilipandwa walisikiapo neno shetani huja mara na kulinyakua lile neno linopandwa ndani yao maanaake kama hawajapata ufahamu ama hawajalielewa kumi na sita nazo zile mbegu zilizoanguka kwenye udongo wenye miamba ni wale wanaolisikia neno na mara hulipokea kwa furaha lakini kwa kuwa hawana mizizi wao hudumu kwa muda mfupi tu kisha viki na, na mateso yanapoinuka kwa ajili ya lile neno mara wao huiacha imani nasoma tafsiri ya neno najua kwawekwa tofauti kidogo kumi na nane lakini wengine kama mbegu iliyopandwa kwenye miiba hulisikia lile neno lakini masumbufu ya maisha haya na udanganyifu wa mali na tamaa ya mambo mengine huja na kulisonga lile neno na kulifanya lisi zae wengine kama mbegu iliyopandwa kwenye udongo mzuri hulisikia lile neno wakalipokea na kuzaa mazao wao huzaa mara thelathini au sitini au mara mia ya mbegu iliyopandwa sasa nataka kuone kitu kimoja mbegu haijabadilika mbegu iliyoanguka kwenye udongo amini kando ya njia ni mbegu hiyo hiyo kwa maneno mengine aina hiyo hiyo ya mbegu yenye ubora huo huo kwamba hizi mbegu zimetoka kwenye mfuko mmoja kwao ndio mbegu ilimangika kwenye kando ya njia ikaenda kwenye miamba ikaenda kwenye miba ikaenda kwenye udongo mzuri utaona kilichobadilika hapa ni udongo kwoo tatizo haliko kwenye mbegu sasa kumbuka mbegu ni ufalme wa mungu kwoo tatizo siku zote huwa haliko kwenye ufalme tatizo liko kwenye aina ya udongo na tunafahamu udongo ni moyo kwa hiyo ina maana aina ya moyo ndio itakayosababisha ule ufalme utende kazi na kuzalisha kwa kiasi gani kwa sababu ufalme huu ni wa mungu u, ufalme siku zote unaleta matokeo yale yale ufalme unajua namna ya kutenda kazi yake lakini huu ufalme unatenda kazi ukiwezeshwa na moyo tunakwenda saa rafiki nitarudia tena ufalme wa mungu unatenda kazi ukiwezeshwa na moyo na kwa maana hiyo moyo wako ni wamuhimu sana katika kusababisha ufalme wa mungu kutenda kazi katika maisha yako na kwa niaba yako sasa kumbuka kwenye matayo 6 hadi 1 d bwana yesu anasema msijisumbue basi mkisema tule nini tunywe nini tuvae nini mambo hayo yote huangaikiwa na watu wasiomjua mungu na baba yenu wa mbinguni anafahamu ya kuwa mnahitaji mambo hayo yote bali utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo yote mtazidishiwa kwa hio bwanayesu anasema kwamba mungu ametengeneza utaratibu kwamba watoto wake na watu wake walioko ndani ya ufalme wake wanahudumiwa na hii serikali ya mungu na u ufalme wa mungu lakini iili hu ufalme wa mungu uweze kukuhudumia wewe basi huu ufalme wa mungu unatenda kazi ukitokea ndani ya moyo wako kwa lugha nyingine ufumbuzi wa changamoto zote ulizo nazo majibu yote ambayo unayataka katika maisha yako ya kila siku majibu hayo yako ndani ya moyo wako ni kuhakikisha ufalme neno la ufalme neno la ufalm nikuhakikisha kwamba unaruhusu ufalme wa mungu utende kazi kutokea katika moyo wako kwahiyo kwa lugha nyingine ufalme wa mungu hauwezi kukuhudumia kama wewe haujaufungulia mlango na kuupa fursa ya wenyewe kutenda kazi kutokea katika moyo wako sasa kufika hapa ni pozi kidogo tunavyozungumza ufalme wa mungu tunazungumza nini tunavyozungumza habari ya ufalme tunazungumzia serikali ya mungu tunavyosema ufalme tunamaanisha kwamba ni serikali ambayo inaongozwa na mfalme au malikia na kwa, na kwa kawaida huyu mfalme au malkia haingii madarakani kwa kupigiwa kura mara nyingi ni kwamba anaingia kwa kuzaliwa kwa hiyo yeye ni mfalme kwa kuzaliwa tunakuanda sawasawa na kwa maana hiyo basi mfalme lazima awe na ufalme na huu ufalme wa mungu kumbuka mfalme ni nani ni yesu kristo na ukisoma zaburi ya mia moja na tatu tunaelezwa pale mambo kadhaa kwamba huu ufalme wa mungu kiti chake cha enzi ama makao makuu ya ufalme wa mungu yako mbinguni na anasema ufalme huu unatawala vitu vyote kwao hakuna kitu ambacho hakiko chini ya utawala wala udhibiti wa ufalme wa mungu na kwa maana hiyo kama ufalme wa mungu unatawala vitu vyote maana yake ni kwamba katika ulimwengu wa roho na katika ulimwengu wa damu na nyama basi hakuna kitu kilicho kizuri na cha kunisaidia na cha kunipa matokeo inayoyataka kama ufalme wa mungu na ndio maana bwana yesu akatumia muda mwingi sana katika utumishi wake hapa duniani kufundisha watu waliokuwa wakimzunguka habari za ufalme wa mungu na hapa anatupa siri ya namna ambavyo ufalme wa mungu unatenda kazi kwamba ili hii serikali ya mungu iweze kufanya kazi kwa niaba yako wewe na kwa niaba yangu mimi ni muhimu tukairuhusu hii serikali ikatenda kazi kutokea katika moyo ndio maana nikaita somo kwamba maajabu ya ufalme katika moyo kwamba ni, ni serikali ambayo ya ajabu inatenda kazi katika moyo serikali zetu za duniani hapa zinatenda kazi kwa mfano hapa tanzania serikali yetu makao makuu yako dodoma ukienda keya makao makuu yako nairobi ukienda makao makuu yako kampala nakasero nakasero nakasero kule uganda ukifika pale ndio ikulu ko pale lakini cha ajabu sisi serikali hii ya mungu inatenda kazi katika moyo wetu na kwa no inafanya mioyo yetu iwe ni makao makuu iwe sasa kama huo ndio kwamba hii serikali ya mungu chambua, standa standa na ntaichambua sutaende kuchambua sutangaa napofanya kazi kwamba inapofanya kazi yenyewe inafanya kazi pasipo eo kujua kuna maeneo sasa hivi wo umekaa ufalme wa mungu unatenda kazi kwa niaba yako pasipo e kujua kuna ulinzi ambao unaupata masaa ishirini na manne serikali ya mungu inakulinda pasipo eo kujua usalama wako na kadhalika kwa lugha nyingine jinsi ambavyo unaona serikali za duniani ambazo zinatenda kazi kwa tija na ufanisi zinavyotenda walau ni mfano mdogo tu wa jinsi ambavyo serikali ya mungu inatenda kazi iwe ni ishu ya usalama iwe ni ishu ya ustawi iwe ni ishu ya maendeleo huo ni uwajibu wa serikali ya mungu katika maisha yako lakini hii ni serikali ya mungu iweze kutekeleza wajibu wake katika maisha yako ni muhimu mimi na wewe tukaruhusu hili serikali ya mungu ufalme wa mungu ukatenda kazi kutokea katika mioyo yetu na ili serikali ya mungu iweze kutenda kazi katika mioyo yetu ndio swala zima la imani linapokuja ama swala zima la kuamini kwa lugha nyingine kwenye moyo ndio mlango ama ndio gate ndio lango la kuruhusu ufalme wa mungu utoke rohoni uje katika ulimwengu wa damu na nyama ndio exchange sehemu ambayo mabadilishana anafanyika kwa lugha nyingine kwenye moyo wako ndio kuna switch ndio kuna mlango ndio kuna gate ndio mahali ambapo ruhusa inatolewa ya ufalme wa mungu kutenda kazi hapa duniani kwahio pasipo moyo wako ufalme wa mungu hauwezi kutenda kazi hapa duniani kwao hani unaanza kuona jinsi ambavyo mmoyo wako ni wa muhimu sana katika kukumbuka ufalme wa mungu kazi yake ni kukuhudumia wewe na kukutana na mahitaji yako yote kila hitaji ambalo unalihitaji na kila jibu ambalo unalihitaji kutoka kwa mungu linatekelezwa na ufalme wa mungu ukilielewa hilo itakufanya uwe makini sana kwenye kujifunza kuhusiana na hichi ambacho takizungumza nawaoanipatrafiki Na sasa tuhudumia wagonjwa kwa sababu ufalme wa mungu ni sasa umefika umeanza kusikia habara za ufalme wa mungu kwao tunataka ufalme wa mungu uj ukuhudumie leo hii tunataka ufalme wa mungu uje ukuhudumie leo hii uku hi. weka mkono wako kwenye kifua weka mkono wako kwenye kichwa katika jina la yesu kristo wa nazaret baba asante kwa ajili ya ndugu ambayo anasikiliza uponyaji huu ni kwa wa kwake kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya na kwa sababu hiyo ninambariki sasa hivi ninampatia wa uponyaji katika china la yesu kristo wa nazareti asante kwa maana kila aina ya maumivu yote yanakoma na yanatoweka sasaivi katika jina la yesu kristo wa nazareti asante kwa maana uzima wako na afya yako inaingia kutoka katika utosi kuanzia kwenye utosi wake mpaka kwenye unyayo na kuanzia hivi anatembea katika afya njema baba na wale ambao wanatafuta kazi wanahitaji kazi kwa maana ya kwamba kuenda kutumia taaluma zao baba katika jina la yesu kristo kupitia baraka ya abrahamu ninawabariki ninasema mwajiriwe kuanzia siku hiya leo katika jina la yesu kristo wa wanzaret kwa wale ambao wanahitaji biashara wanahitaji fursa baba asante unaagiza malaika awanakwenda o watawatengeneza watawakilisha maono ambayo umewapa na kuwasaidia ili waweze kufuata, maono na mkakati, ili waweze kama baba jina la Yesu wa wale wote zao kuasadia hasara wawez kuat otoabiasharazoapata haaa aisto o haaa i laana aa nafasiyakufanya kazi katia maisha yao natama amba kuanzisha sasah ni baraayaanafanya azi t aishaatah uana ssa biashara zao sio tu kwamba zinatajirika na kustawi lakini biashara zao zinakuwa ni chanzo cha furaha na amani katika maisha yao katika la yesu baba asante umenisikia na ndivyo ilivyo na ndivyo ilivyo li o ili kubadilisha ndugu jaribu kufanya kile ambacho liuuwezi kufanya jaribu kuzunguka kuna mtu ia unasumbuliwa na goti la kushoto linauma lina mpaka nauaantia jina la yesu kristo, ayo maumivu yanatoweka simama sai mungu ambacho amekifanya tutumie ushuhuda wako kwa ama tuandikie tunataka jina lako uko wapi nini ukoap tukutane kesho da nawakati mauu umbua yesu, yesu ni risto na bwana na, na gani kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na, na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au6 Sforis Sforin Bili Nembili Vitarudia Sforis mekua ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naggol kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789522 Au si fori sia sa bazatu sa nu te preciforeen dei