vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hili litimie lile neno lile neno na nabii isaa likisema mwenyewe aliutoa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu mwenyewe aliutoa pumbuka aliutwa ni wakati uliopita udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu swali ninakuja nina sadiki nina kubali ninaamini nimeshaushika kwamba yesu kristo pale mtalabani alichukua madhaifu yetu na magonjwa yetu t pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa uruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu, ya kristo kristo kwako kwako kwako kila siku na kama kama kama kama kama huu na lengo la kujenga, kujenga imani yako ili uweze uweze uweze uweze katika katika cheo cha, kimo, cha temlifu, wa kristo. Kwa, nyingine, ufika, maali, kristo, kristo, kristo. Kufikiri, kwa kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kufikiri kuzungumza kutenda rafiki kuna mchango moja, moja kuamini uh, ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini kama utafikiri vizuri vizuri basi fanya kumbkamafundisho arisanaakaokila kufikiri kuen ushyouzks n ua mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu nalosema maajabu ya ufalme katika moyo wa mwanadamu na nimekuwa nikijaribu kijaribukuonyesha vitu kadhaa na leo nataka nikuonyeshe ni eh, kwamba uh, kuamini unapoamini katika moyo wako ndio kupanda ufalme wa mungu katika moyo wako alafu niongezee kitu ambacho ua tumekizungumza kipindi kilichopita Uh, ni kukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho yao kwa njia ya video ama njia ya sauti basi tunapatikana katika youtube na katika google podcast apple podcast na spotify kote tunapatikana kwa jina la mwalimu ruma gari ukifika pale subscribe utakapoangalia ama kusikiliza tafadhali uh, like pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge katika namba 789 5 242 7824 b nawe utaunganishwa Aa, nitoe shukrani za dhati pia kwa mungu mafundisho ya kristo ungu ajfiaot hnanowoi toea a pia umekuwa ukihamasisha wengine asante sana kwa upendo wako na wako wako sana kwa wako na uaminifu pia kwa kwa kwa mungu ukifanya maombi ya ya yangu asante asante sana sana upendo roho mtakatifu za waoniuwo kuhirikitakati ito ai umefanya maamuzi ya kucangia garama za usikasirike maiaf redio ama ukatoka kwenye grupu tafadhali tupe siku tatu za kusikiliza nami najua roho mtakatifu atakuwa ameshughulika na wewe na, na kuweza kuleta marekebisho na hivyo ukafurahia mafundisho ya kristo baada ya kusema hayo basi twende moja kwa moja tuendele na somoletu kumbuka tuliolea katika matayo 1i atatu msarule um, wa, wa, wa kumi na moja bwana yesu anawambia mitume ama wanafunzi wake kwamba uh, wanafunzi wake wamejelewa kuzijua siri za ufalme wa mungu na tukaanza kuangalia jinsi ambavyo ufalme wa mungu unatenda kazi na nataka tuele tukasome matendo ya mitume uh, uh, uh, uh, nne sory marko mlango wa nne mstari wa ishiri na sita hadi ule wa ishiri na ti marko mlango wa nne mstari wa ishiri na sita hadi ule wa ishiri na tisa na ndasoma kwenye bibilia ya tafsiri ya neno bibilia ya tafsiri ya neno anasema hivyo pia akawaambia ufalme wa mungu unafanana na mtu apandaye mbegu shambani akiisha kuzipanda usiku na mchana akiwa amelala au ameamka mbegu huota na kukua pasipo yeye kujua ikwavyo udongo huifanya iyote kuwa mche alafu suke kisha nafaka kamili kwenye suke lakini nafaka inapokuwa imekomaa mara mkulima huingia shambani na mundu nwa uh, ku, kuvunia maana mavuno yamekuwa tayari sasa sitaki kurudia sana ataka tupiga hatua haraka lakini cha kwanza nataka ukione ni ule mstari wa shsaba asema akiisha kuzipanda usiku na mchana akiwa amelala au ameamka mbegu Eh, huosa na kukua pasipo ye kujua ikwavyo kwaho mkakwambia ufalme wa mungu nao ukisha kuingiza ndani ya moyo wako kumbuka tuliona moyo ni shamba ama udongo na neno ni mbegu ama ufalme wa mungu ama neno la ufalme ni mbegu kwa hio namaana ukishaingiza ufalme wa mungu ndani ya moyo wako maanake ni kwamba ufalme unaanza kutenda kazi kuleta matokeo unayoyataka pasipo e kujua lakini pia anasema moyo sasa moyo ndo anasema udongo huifanya yote kuwa mche kwaiyo anasema moyo ndo hufanya ufalme wa mungu utende kazi moyo unasababisha ufalme wa mungu utende kazi kwao moyo unasababishaje ufalme wa mungu tenda kazi moyo unasababisha ufalme wa mungu kutenda kazi kupitia imani moyo unasababisha ufalme wa mungu kutenda kazi kupitia imaniok okay. kwahiyo unanipata vizuri nanipata vizurikwahiyo inamaana ufalme wa mungu unatenda kazi pasipo wee kujua ili kuleta matokeo ambayo unayataka na hayo matokeo yatakuwa ni sawasawa na kile ambacho neno la mungu limesema lakini pia tunaona kwamba moyo unasababisha ufalme wa mungu utende kazi kupitia imani kwa kwaiyo kwa njia ya imani moyo unasababisha uh, ufalme wa mungu utende kazi sasa kumbuka imani imani natenda kazi wapi I, ili imani uweze kutenda kazi eh, eh, inabidi hasa kama ni, ni, ni, ni moyo ndio unaosababisha ufalmu wa mungu utende kazi kupitia imani hii okay, imani basi inaingizwaje kazini tuliona kipindi kilichopita katika matayo na mstari wa shirini, na luka 17 marl wast kwamba imani inatenda kazi kwa wewe kusema ama kwa kuchukua hatua anasema imani inatenda kazi kwa wewe kusema ama kuchukua hatua sasa nikazie ni, ni, ni, ni, ni vitu vichache hapa sasa kabla ya kupiga hatua akua ufalme wa mungu kwa kuwa moyo ndio unaosababisha ufalme wa mungu utende kazi kupitia imani basi ni muhimu kidogo tukaangalia swala la, la imani kidogo tu sawa swala la imani kidogo tu kwa hiyo nianzie hapa kwa sababu nafundishaga hichi kitu na kwa kweli ukichukua kitabu kile cha nguvu ya ukiri kitabu cha nguvu ya ukiri ambacho nilikiandika nimeelezea nimeelezea kidogo habari ya, ya, ya imani na kadhalik na, na jisi ambao natenda kazi lakini hja tuelewshane hapa tuweze kuelewana s sehemu nzuri ya kwenda kuangalia hili jambo ni katika matayo matayo mamatayo uh, sb no sio matayo isiina saba sio mataoamataosa moja nitafutidi niseme hivi niseme hivi kwamba um, kila mtu aliyezaliwa mara ya pili ukisoma warumi kumi na mbili ishii na tatu ukisoma warumi kumi na mbili ishii na tatu inasema kwamba kila mtu amegawiwa kiasi cha imani kila mtu amegawiwa kiasi cha imani kwa hilo usilisa kila mtu amegawiwa kiasi cha imani tuo sawasawa na ukisoma kwenye, kwenye yuda mlango wa kwanza mstari wa tatu anasema imani hiyo tumekabidhiwa mara moja tu na hiyo imani ni imani ya yesu kristo sasa niliacha hapo linaninginia kwa sekunde chache alafu tuende kwenye matayo nitakuonyesha ambapo ulikuwa ni kabla ya yesu kufa mtalabani alafu baada ya hapo tutachukua tufananishe na hichi ambacho tunaambiwa kwa hiyo angalia matayo 979 anasema hivi yesu alipokuwa akipita kutoka huko vipofu wawili wakamfuata wakipaza sauti wakisema uturehemu mwana wa daudi naye alipofika nyumbani wale vipofu walimwendea yesu akawaambia mnaamini kwamba naweza kufanya hili hili lipi kwamba naweza kufungua macho yenu je mnaamini kwamba naweza kuwasababisha ninyi mwone alafu anasema wakamwambia naam bwana alafu ishini tisa ndipo alipowagusa macho akasema kwa kadiri ya imani yenu mpate sasa sasa kwenye jambo lolote nilonalo jamaa walikuwa ni vipofu wamekwenda kwa bwana yesu kutafuta msaada bwana yesu anawauliza mnaamini lugha nye pesi ya kuamini ni kukubali kwa lugha yingine anawauliza je mnakubali kwamba ninao uwezo wa kuwasababisha ninyi mwone wakasema ndio tunakubali akasema kwa kadiri ya imani yenu mpate kuona tuko sawa kwa lugha nyingine tungeweza kuuliza hivi je mmeshawishika kabisa kwamba ninao uwezo wa kuondoa upofu wenu wakasema ndio tumeshawishika kabisa akasema sawasawa sawa na imani yenu mpate kuona sasa nisikilize nimekuambia hivi kufuatana na warumi knbo uh, warumi kui na mbili mstari wa tatu na yuda mlango wa kwanza mstari wa tatu sisi tunayo imani na imani hiyo tulikabidhiwa mara moja tu sasa naomba unisikilize vizuri sana kwa sababu kwenye kanisa muda mrefu naaani ukizunguka dunia nzima utanikuta utakutai ndo mtumsh ambaye nazungumza tofauti kidogo na watumishi wengine kwa kwa sababu wengi wanasema imani huja huja neno la kristo na hata huko nyuma lakini ainika nanipa shida kwa sababu ukisoma warumi kumi, imani huja k na man akussume unausu neno la kristo alikuwa anazungumzia imani ya kuzaliwa mara ya pili sio imani ya kupata uponyaji sio imani ya kupata nyumba sio imani ya kupata gari sasa kama huo ndio ukweli na yuda anakuja anasema imani hii tumeipata mara moja tu kwa lugha nyingine ninapomwamini yesu kristo ninapewa zawadi ya imani yake kwao hiyo imani, imani tayari iko ndani mwangu wa kila mtu aliyezaliwa mara ya pili anayo imani swali linakuja nafanyaje fanyaje basi ili hiyo imani iweze kutenda kazi kwa sababu kisoma wa galatia bil kmina sita inasema sisi tulimwamini yesu kristo ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo yesu kwao ninapomwamini yesu kristo ninapewa zawadi ya imani na hiyo imani ndo inanipatia haki kwa hiyo siku nilipomwamini yesu kristo nikampokea kama bwana na mokozi wa maisha yangu nilipewa zawadi ya imani na hiyo imani imenipa mimi nini haki ya kupata vitu vyote ambavyo yesu kristo alivilipia ndio maana ukisoma wa korinto wa pili mmarwa2h anasema ahadi zote za mungu ndani ya kristo ni ndio na kwa sababu hiyo sisi tunasema amina kwa hiyo nilipomwamini yesu kristo nilipewa zawadi ya imani wa galatia 21 na hiyo imani imenipa haki ya mimi kushiriki na kufaidi matunda yote na kazi zote ambazo yesu kristo alizifanya iwe ni uponyaji iwe ni kufunguliwa iwe ni ulinzi iwe ni kuondolea la dhambi iwe ni kuponywa iwe ni kufufuliwa iwe ni kupatiwa mahitaji yangu iwe ni kulipiwa madeni kila kitu kao hiyo imani tayari iko ndani mwako sasa hivi sasa swali linakuja nafanyaje fanyaje basi hii imani ambayo tayari iko ndani mwangu iweze kutenda kazi ili iruhusu ufalme wa mungu ingie kazini kwaho tunapata ufunguo kwenye hii matayo tisa hapa ishiri na saba awavipofu mpaka shii na tisa bwanayesnaaa je mnaamini je mnakubali je mmeshawishika kwamba ninao uwezo wa kulifanya hili wanasema namba meshawishika anasema saasana imani yenu mpate kwa hiyo swali linakuja hivi kwa mfano tulikuwa tunaangalia jana twende moja kwa moja leo tukasome mstari labda tua kwenye matayo, matayo tisa tusiende mbali sana turudi matayo nane. matayo msarwa anasema hivi hata kulipokuwa jioni wakamletea wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa hawawezi ili litimie lile neno lile neno Kisema, na nabii isaa likisema mwenyewe aliutoa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu mwenyewe aliutoa kumbuka aliutwani wakati uliopita udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu swali linakuja sasa kumbuka tuko kwenye agano jipyaa tunavuka upande wa pili baada ya msalaba swali linakuja ni hili je ninasadiki ninakubali ninaamini nimeshawishika kwamba yesu kristo pale msalabani alichukua madhaifu yetu na magonjwa yetu hilo ndo swali je nashawishika na sadiki ninaamini kwamba yesu kristo pale msalabani alichukua magonjwa yote ya wanadamu na madhaifu yote ya wanadamu jibu linakuwa ni ndio kwa sababu gani kwa sababu neno la mungu limeniambia hivyo hivyok okay. tunaenda hatua pili je ninashawishika ninaamini ninakubali kwamba yesu kristo alichukua udhaifu wangu pale msalabani na alichukua ugonjwa wangu pale msalabani je ninashawishika je nimeshawishika je nimekubali kabisa kwamba kwa alichukua alichukua udhaifu wangu alichukua ugonjwa wangu pale msalabani je nimeshawishika je ninakubaliana na hichi kinachosemwa je, nyingine nyepesi hii, hii? hii je nyinginenyepesinihii yakujuliza tjih tjuliz hivi je hili lilosemwa katika matayo 81 kwamba yesu alitwa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa wate ni kweli of course utaambia ni kweli kwa nini kwa sababu ni neno la mungu good kao nakubaliana na hichi kilichosemwa kwa sababu ni neno la mungu kumbuka nikawa ninaweza nikawa naumu wakati huo ninaweza nikawa miguu imevimba kichwa kimevimba naweza nikawa mgongo unauma mifupa pingini za mifupa za mgugo zimetoka ziko mahali pake kwaio ina maumivu makali kwelikweli inawezekana nikawa labda nasikia vichomi vya hatari kwelikweli kwenye mwili wangu wakati hali ni mbaya kwelikweli inawezekana kupumua napumua kwa shida asma imenibana kwa hiyo ina shida inawezekana naumwa na mgozi atakua hapa ndipo napmsikiliza mafundisho ayo nasikia maumivu kwenye. okay ni sawa lakini swali linakuja je unakubali kwamba kilichosemwa katika neno la mungu ni kweli je unakubali kwamba yesu alichukua udhaifu wako na yesu alitwaa ugonjwa wako je unakubali kwamba linachosemwa na neno la mungu ni kweli unasema ndio nakubali hiyo si sio ngumu je unakubali kwamba hili lililosemwa ni kweli kwako pia unasita hapo ndo shida napokuja si, litakia ndio nakubali kwa sababu neno la mungu limesema ninapokubaliana kwamba yes yesu alitwa ugonjwa wangu yesu alitwa udhaifu wangu pamoja na kwamba bado nasikia maumivu pamoja na kwamba bado ninaumwa pamoja na kwamba nauona uvimbe pamoja na kwamba bado nasikia hilo tatizo katika mwili wangu ninapokubaliana na kile ambacho neno limesema inaitwa kuamini kwa moyo inaitwa kushawishika kabisa kwayo ninakubaliana kwanza alafu ndo nitaona matokeo baadaye Koo, nakubali kwanza nikikubali kwanza nikishawishika kwamba yes ni kweli ili ni neno la mungu ni kweli nakubaliana nalo ilo sehemu ya kwanza mbili nakubali kwamba linanihusu mimi na kwa sababu hiyo inasababisha imani ile ambayo tayari nayo ambayo ni imani ya yesu kristo iingie kazini na kuruhusu ufalme wa mungu sasa uje katika maisha yangu na kuleta matokeo sasa ufalme wa mungu unatendaje kazi anasema ufalme wa mungu unatenda una, kazi wenyewe wewe kujua unaanza kuchipuka unaanza aana jani naanza kuwa ndio maana mtu mwingine ashanga maumivu yameondoka kwanza ulikuwa ulikuwa una una uvimbe maumivu ama wanzaulianauimb aaumbuli unaauiupiizau zimekaa vibaya na ulikuwa una maumivu makali ma, kinachoanza cha kwanza labda maumivu yanaondoka najua ufalme wa mungu anaondoa kufanya kazi aafu baadae uvimbe unaanza kupungua unaza kupunguahindo kitu ambachoaelewi uh, sasa kuna wakati mwingine wa mungu mngineufaluwamngu kazi inakuwa ni haraka mno kiasi kwamba huo mchakato wak okay. sijui kaa nanyeleo rafiki labda kwa sababu muda unakaribia kuisha nipigie kambi kwanza watweze kulala kumbuka wale vipofu wawili walimfuata bwana yesu bwana yesu akawauliza mnaamini kwamba naweza kulifanya hili hayo hilo swali lilikuwa ni kabla ya yesu kufa msalabani baada ya yesu kufa msalabani swali linabalika je mnaamini kwamba nimeshalifanya hili ndo swali ambalo yesu anakuuliza leo hii je unaamini kwamba mimi nilishachukua ugonjwa wako je unaamini kwamba mimi nilishauondoa udhaifu wako je unaamini nilishalifanya ukisema ndio bwana naamini nasadiki kwamba ulishalifanya basi inasababisha imani yako ambayo tayari unayo itende kazi katika hilo eneo na kuruhusu ufalme wa mungu sasa uingie kazini na kuondoa hayo maumivu kwenye mgongo na kuondoa huo uvimbe na kuondoa ilo tatizo lionalo kama ni tumbo la uzazi ilikuwa limefungwa kwamba liwezi kuleta inasababisha liondoke umeshanyelewa umesha kwa hiyo kuamini kwa moyo ni kukubaliana na kile ambacho neno la mungu limesema ni kusema kwamba hili lililosemwa na neno la mungu ni kweli na sio kwamba tu ni kweli lakini pia ni kweli kwangu pia nikikubali hivyo maana yake nimeshawishika nikishawishika inasababisha imani yangu itende kazi na hii imani ni nani ni imani ambayo ni zawadi ambayo ni imani ya yesu kristo na hii imani ya yesu kristo inasababisha ufalme wa mungu sasa uingie kazini na kufanya nini na kuhakikisha kwamba uponyaji wangu unadhiirika katika damu na nyama ok tunaenda sawa je unashawishika kwamba yesu alitua udhaifu wako yesu alichukua magonjwa yako je unashawishika kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo sisi tulipona na kama tulipona una, unakubaliana kwa neno la mungu limesema je unashawishika kwamba ilo neno ni kweli kwako je unashawishika kwamba ni kweli kwako kwamba yes, al, al, al, k kwa alipigwa ili mimi nipone na kaman mimi niko huru nimeponywa alichukua udhaifu wangu si, lazima ukubali ukubaliane na neno kwanza ndio uone matokeo ok suali so, lingine ni hili nitoe mfano wa mwisho ni saasaa nigekuuliza hivi je unaamini kwamba ukipanda mahindi kwenye hili shamba lako eka moja utavuna gunia kumi je unakubali si uwezi ukasema nionyeshe mavuno kwanza ndo nitakubali lazima ukubali kwanza ndio nakubali nakubali ukisema unakwenda shambani unapanda nini unapanda mbegu ukipanda mbegu mbegu kwamba kwa ni utavuna mahindi kwa kwa kwa sababu umepanda mbegu shambani. Kwa sababu umepanda kwa shambani rekodi zinaonyesha labda kwenye ilo eneo wanavuna mbeguaunaakiaaaktaaandae aonyesha eoaauasaa ua shuuda shuuda fulani amepanda eka moja akavuna flani flani flani na alipanda mbegu gani mbeguani laa kwao namana na mimi nikipanda hizo mbegu mbegumaanke nita nikishakubali nitachukuan shambani kuhu lazima nikubali kwanza siwezi siwezikusema sikiliza mimi sikubali mpaka, mpaka haya mavuna kwenye langu kwanza kwa kupata takubala upataka n unakubali kwanza alafu unachukua mbegu unakwenda shambani unapanda kwao nasisi tunakubali kwanza kwamba neno linavyosema linasema yesu alichukua madhaifu yetu akachukua na magonjwa yetu nakubaliana kwamba hilo ni neno la mungu na kwamba kinachosemwa ni kweli nimeshawishika kabisa lakini pia nakubali kwamba alivyochukua magonjwa na madhaifu alichukua na ya kwangu pia kaona ya kwangu pia hayapo nakubali kwanza nikikubali kwanza inaitwa kuamini na huko kuamini huko kutasababisha imani itende kazi imani ikiingia kazini inaruhusu ufalme wa mungu sasa utende kazi sawasawa sawa na ili neno na kuja na kuleta uhalisia wa hicho ambacho yesu kristo likifanya pale msalabani ambacho nini inaondoa huo ugonjwa inaondoa huo uvimbe inaondoa hilo tatizo tumekanda sawasawa rafiki najua nimerudia rudia sana kwa sababu ni eneo linaponyoka linateleza kama kambale kwenye maji ndio <laughs> maana hii ndomaana uisikilize tena na tena na tena jee, nina shawishika, nina shawishika, jee, kubali, na je ninashawishika je nimekubali niasasagalia na maeneo mengine tutaangalia kwenye eneo la lalana tutaangalia kwenye eneo la ea na uchumi tutaangalia nenye eneo la ulinzi nikishawishika niki nikishawishika ufalme wa mungu serikali ya mungu inaingia kazini hivo ndio ndivyo ambavo ufalme wa mungu unafanya kazi sasa nataka tufanye zoezi kwa wewe ambao unanisikiliza ambaye una changamoto ya afya ambaye una changamoto siu kifungo siu gani nataka nikuulize swali tumesoma hapa kwenye matayo nane kumi na saba kumi na sita anasema hata kulipokuwa jioni aka, wakamletea wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa hawawezi hili timile neno neno la nabii isaya akisema mwenyewe alitoa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu swali langu ni kwamba je unakubaliana na ukweli kwamba neno la mungu linavyosema katika matayo 817 kwamba yesu alitoa alitua k udhaifu wetu na kuchukua magonjwa yetu ni kweli unasema ndio ni kweli jibu ma ndio ni kweli nakubaliana okay. swali la pili je unakubaliana na ukweli kwamba alitoa udhaifu wako na magonjwa yako e unakubaliana kwamba ilikuwa ni kwa ajili yako aichokifanya pale Kamba, yes ni kweli kama ivo ndivyo unakubaliana maanayake natakutangazia sasa hivi wewe ni mzima umepona kuanzia sasa hivi katika jina la yesu kristo jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya angalia uvimbe umeondoka kwa sababu umekubaliana na ukweli na mimi nimeachulia imani yangu napatana na wewe angalia sasa hivi umeondoka katika jina la yesu kristo wa nazareth jaribu kufanya kile ambacho kufanya kufanya kufanya angalia kama kuinama inama kutembea kutembea anza anza anza anza kitandani kwenye katika katika jina la yesu Christo, kutembe, katika jina la yesu Christo, kusabani, la la yesu yesu kristo kristo kwa kwa sababu gani umekubaliana umekubaliana neno mungu ufal mungu ufalme wa kazini kumbuka imani pasipo matendo pia nayo na ukweli kufanya kile ambacho kufanya. ama kumshukuru kumshukuru mwambie asante uponyaji wangu zkufanya anglia ni kwamba imani yako sasa umeingiza katika vitendo na kwa maana aanaho manae ufalme wa mungu unapiga kazi na matokeo ni dhahiri tuandikie meseji wewe ambaye umepona leo sema mimi naitwa fla jina la kwanza tu niko sehemu fulani nimeponywa kitu fulani ama kwenye asa ama kwenye ujumbe mfupi ama ikiwezekana rekodi ushuhuda wako kwa sauti kwa aa tutumie Esi? tunataka tuwapelekee watu wengine waone kwamba ufalmu wa mungu ni halisi unatenda kazi sasa kwa kesho tutaendelea tena naenda taratibu hapa tuweze kuelewa najua kuna mwalimu kwenye taratibupatuezekuamwalimunazumziakenye ay i sina shida huko nataka kwenye masimbi, mshiko mshiko tutafika sijadi twende kwanza na kwenye eneo la afya tukikaa vizuri kwenye eneo la afya hata ayubu aliponywa afya kwanza alafu uchumi wake ukawa sawasawa k nataka namii na uelewe kwenye kenye afyakwanza alafuuchumi wae utaka sawasawa tukutane kesho muda na wakati kama hu jinalangu naita huruma gari yesu ni kristo na mwali <muchas> kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitiaasa au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au6 bata tu tano si furis si furis bili nembili nitsarudia si furis ba nani chisa tano si furis si furis bili nembili aou si furis sita tano si furis si furis bili nembili akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayouubechanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali, bilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 A u si fuori si tassava tacu, sano fuori si fuori, bili, nili.