vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwenye agano jipya tayari hiyo zawadi ya imani na kabla ya msalaba kabla ya watu kuokoka kabla swajapa msalaba namoga damu yake walikuwa wanamwamini kwasababu walikuwa wanamu, wanamuona katika damu na nyamba wakimwamini wanapewa zawadi ya imani kwa kwaho walikuwa wanaonjeshwa maisha ya neema maisha baada ya msalaba kao walianza kufaidi na kuonja maisha ya neema kabla yesu ajaenda mtalabati sisi sahivi tunafaidi na kufahia maisha ya neema baada ya yesu kristo kufaa mtalabati popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu ya yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo nanisikiliza ili uweze kukua na kufia ktika cheo cha kimo cha utuminifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze kufikiri kufikiri kufikiri kama kama kama kama kristo na uweze kutenda kama kristo kuzungumza na na kutenda kwako kwako rafiki kuna mchango wa wa moja moja kwa katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri fanya maamuzi ya ili kuwa anasikiliza ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Ah, tunaendelea na somo letu linalosema maajabu ya ufalme katika moyo tunaangalia jinsi ambavyo ufalme wa mungu unatenda kazi katika moyo na kwa kweli kama ukusikiliza kipindi cha juzi na jana ni muhimu sana ukasikiliza ukarudia kusikiliza tena na tena maanake hiyo ndio ufunguo wa wawewe kuishi katika ufalme wa mungu leo nitaongezea kitu kidogo ili nikuelewesha ujue namna kushirikiana na u kushirikia ufalme wa mungu wakati matokeo yanakuja katika maisha yako kabla ya kuendelea nikukumbushe tuamaa ungependa kupata mafundisho ayo kwanjia aanjia a sautia unapatikana katiaatiaapatikana na jiaa mwalimurumagadi ukifika pale lakini pia utakapoangalia ya uuafoa kuna gplinaitwa mwanafunzi wakristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu uh, kasema niunge katika nama 2 bili sifuri saba nane tisa tano surisfuri mbili nne mbili nawe uta unga nishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shrani za dhati kwa mungu kwaajili yakaoewe kwa ambao umekuwa ukisikiliza na kwa wengine kusikiliza pia namshukuru mungu ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema neaa kweli aajliya pamoja na timu yangu na mwisho namshukuru mungu kwa wewe umefanya maamuzi ya namshru ngu ajlia mfanya aazavipindi yaneanakweli na kwa sadaka ka aupendowa kila mwezi unachangia gharama za injili kwa dikustawi sana na kuongezeka sana baada ya kusema hayo basi nikushukuru pia wewe amba nisikia kamarayaka o kuna kitu kusema basi nikukaribishe dogo kwako mtakatifu wako, na utapenda aauma nawewekubih ealizoogofhoauo basi nataka tupige hatua na tumeangalia mambo kadha tulikuwa tunaangalia nilikuonyesha vipindi viwili ivyopita kwamba um, uh, ninaposhawishika kabisa kuhusiana na kile ambacho neno la mungu limesema inasababisha imani yangu ambayo inatenda kazi katika moyo iruhusu ufalme wa mungu utende kazi katika maisha yangu kwa hio kwa lugha nyingine ufalme wa mungu unatenda kazi katika maisha yangu ya kila siku kupitia imani lakini ili imani iweze kutenda kazi katika maisha yangu basi ni lazima nishaishike kabisa na kile ambacho mungu amekisema na ninapoamini ama kukubaliana na kile ambacho mungu amesema inasababisha imani yangu iingie kazini na kuingiza ufalme wa mungu kazini sasa unaweza ukasikia sentensi ni nyepesi nyepesi ukasema yaya mwalimu naelewa no nakuhakikishia mimi menichukua zaidi ya miaka kumi na moja kuelewa hichi ambacho nakuelesha leo hii na ni miaka kumi na moja masaju, ya kujifunza masaa juu ya masaa juu ya masaa kufunga kuomba kutafakari kujifunza kwao nakuletea usioni ni, ni kitu chepesi sana ukielewa hili najaribu uuokolea miaka na kitu nakitu amaoi ilichukua ukielewa hili ufalme wa mungu utaanza kutenda kazi kwa kumbuka usisahau kitu kimoja bwana yesu alisema kwamba e, msisumbuke basi mkisema tule nini tunywe nini tuvae nini anasema mambo hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu na baba yenu wa mbinguni anajua kuwa mnahitaji vitu hivyo vyote bali ninyi utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo hakake kwa lugha nyingine utaratibu wa mungu wa kuhudumia watu wake ni kupitia ufalme wa mungu ufalme wa mungu ndo umepewa jukumu la kuhakikisha kwamba linahudumia wana wa mungu kwenye maeneo yote ya maisha yao na kwa maana hiyo kama ufalme wa mungu ndio nihudumia ni basi ni muhimu sana nikaelewa jinsi ambavyo ufalme unatenda kazi ili niweze kushirikiana nao na tuliona katika katika marko n tukaona kwamba anasema ufalme wa mungu ni kama mtu ameenda akamwaga mbegu juu ya shamba ama ameenda kupanda mbegu shambani na anasema huyu mtu anatoka anaenda nalala usiku na mchana alafu mbegu inamea inakuwa yenyewe inaota na kukua yenyewe pasipo ule mtu kujua jinsi ile jambo linavyotokea halafu anasema na udongo nayo huiotesha ile mbegu na tukaona basi ufalme wa mungu nao unatenda kazi katika maisha yetu pasipo si kuelewa uu ufalme unatendajetendaje kazi tukaona kwamba kazi yetu sisi ni kuhakikisha kwamba eh, tuna, tunaingiza ufalme ndani ya moyo wetu na kwa maana hiyo ama kalugaigine hivi tukaona kwamba nachotakiwa kufanya mimi ni kwa kuwa ufalme unatenda kazi kupitia imani ni kuhakikisha basi niko katika hali ya kuamini katika moyo wangu ili ufalme uweze kutenda kazi sa tulienda tukaangalia matayo t twende pale kidogo a tuangalie matayo 7 anasema yesu alipokuwa akipita kutoka huko vipofu wawili wakamfuata wakipata sauti wakisema uturehemu bwana wa daudi naye alipofika nyumbani wale vipofu walimwendea yesu akawaambia mnaamini kwamba naweza kufanya hili wakamwambia naam bwana kwao anawauliza mnaamini je mnakubaliana na ukweli kwamba nina uwezo wa kulifanya hili na hilo ndio swali ambalo linatu kabili mimi na wewe je tunakubaliana kwamba hilo ambalo linazungumzwa na neno la mungu lina uwezo wa kutuletea matokeo je tunakubaliana na huo ukweli tuko sawasawa wakasema naam bwana tuna amini alafu akasema msadul wa shii a tia ndipo alipowagusa macho akasema kwa kadiri ya imani yenu mpate sasa angalia kitu hichi hapa ilikuwa ni kabla ya msalaba sawa walipoamini walipokubaliana na ukweli kwamba yesu kristo anao uwezo anayo nguvu ya kuondoa upofu wao walipoamini au kukubaliana au kushawishika kwamba yesu kristo anao uwezo wa kuondoa upofu wao walipatiwa zawadi ya imani imani yena ni imani ya yesu kristo na kwa maana hiyo yesu anawambia sasa akawagusa akasema kwa kadiri ya imani yenu sawasawa na imani yenu mpate imani yao ilikuwa inaamini nini maana yake ni kwamba walikuwa wameshawishika kwamba yesu anao uwezo wa kufungua ama macho yao ama kuondoa upofu sasa haya ni maisha kabla ya msalaba nikakwambia baada ya msalaba warumi kumi na mbili tatu inasema kila mtu amepewa kiasi cha imani na yuda moja tatu inasema kwamba tumekabidhiwa imani hii mara moja tu na nikakwambia basi wagalatia mbili kumi na sita inasema tumemwamini yesu kristo ili tuhesabiwe haki kwa imani ya yesu kristo nikakwambia ninapomwamini yesu kristo nikampokea kama bwana na mwokozo wa maisha yangu ninapewa zawadi ya imani ya yesu kristo imani ile ile ambayo yesu kristo alikuwa akiitumia hapa duniani na imani hiyo yesu aliitoa wapi aliitoa kwa baba yake ambaye ni mungu kwayo imani ile ile ya mungu imani ile ile ya yesu wa nazareti ndo imani hiyo hiyo ambayo inakuja ndani ya maisha yangu na hii imani inanipatia haki ya mimi kushiriki kufaidi matunda ya vitu vyote ambavyo yesu kristo alivifanya tunakwenda vizuri mpaka hapo sasa na wakorintho wa pili 1oj 2h inasema ahadi zote za mungu ndani ya kristo yesu ni ndio na sisi tunasema amina kwa hiyo kwa sababu hiyo basi kwa kuwa sasa nimezaliwa mara ya pili kwa kuwa sasa ninayo imani ya yesu kristo kwa kuwa ninamwamini yesu kristo maana yake ni kwamba ninayo haki ya kupata chochote kile ambacho kililipiwa na yesu kristo pale msalabani kwahiyo tukaenda sasa tukaangalia kwenye matayo nne narudia kile kitu sababu nataka tupige hatua kidogo matayo nn mstari wa k6t ad wak Saba. sasa kumbuka nikakwambia kwamba kwa hiyo kwa kwenye agano jipya tayari hiyo zawadi ya imani a kabla ya msalaba kabla ya watu kuokoka kabla swajafa msalabani na kumwaga damu yake walikuwa wanamwamini kwa sababu walikuwa wanamu, wanamwona katika damu na nyama wakimwamini wanapewa zawadi ya imani kwa hiyo walikuwa wanaonjeshwa maisha ya neema maisha baada ya msalaba walianza kufaidi na kuonja maisha ya neema kabla yesu ajaenda msalabani sisi sahivi tunafaidi na kufurahia maisha ya neema baada ya yesu kristo kufaa msalabani kwa hiyo anasema hivi msari ule wa, wa, wa kuina na ita na wa kusaba e, matayo 8 anasema ama nianze kuina nn kwani nini anasema hata yesu alipofika nyumbani kwa petro akamwona mk- mkwewe mkwe wa petro mamaye mkewe amelala kitandani hawezi homa akamgusa mkono homa ikamwacha naye akaondoka akamtumikia hata kulipokuwa jioni wakamletea wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa hawawezi ili litimie lile neno lililonenwa na nabii isaya akisema mwenyewe mwenyewe nani kristo yesu kristo aliutwaa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yesu kwa hiyo kipindi kilichopita nikakwambia kwamba unatakia ujulize maswali mawili kumbuka imani yako ndiyo itakawasababisha ufalme wa mungu utende kazi a niaba yako na kuleta matokeo hayo ambayo unayataka matokeo sasana kile ambacho neno la mungu limesema lakini imani yako haiwezi kuingia kazini mpaka uwe umeshawishika kabisa ama uo umeamini na ili uweze kuamini ama kushawishika lazima uo umeenda umesoma neno la mungu na kuletafakari unataka ujiulize maswali mawili je ninakubali ninakubaliana ninaamini ninasadiki nimeshawishika kwamba hili lilosema hapa katika neno la mungu ni kweli je hili lilosemwa hapa kwamba mwenyewe aliutwaa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu je ni kweli unasema ntajuaje ni kweli kwanini kwa, kwa sababu nasema imeandikwa katika bibilia na najua bibilia ni neno la mungu na neno la mungu ni kweli watakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli yohana k najua hichi kilichosemwa hapa ni kweli kwa sababu ni neno la mungu okay mbili je unakubaliana unaamini unasadiki umeshawishika kwamba Aliutua, sasa aliutoa udhaifu wako sio jumla tena ya jumla jumlajumla sahivi kwa, kwa. ni kwako naielekeza bunduki kwako je ninakubali kwamba aliutoa pale msalabani aliutoa udhaifu wangu je inakubali kwamba alitoa magonjwa yangu je ninakubali kwamba yesu tayari amekwisha kuyachukua sio anaenda tayari ameshachukua je nakubali kwamba nilishatendeka kwa sababu angalipasema aliutoa ni wakati uliopita sio wakati uliopo aliutoa ni wakati uliopita ali, aliutwa na kuyachka kuyachukua, kuyachukua tina aliutwaa na kuyachukua ni wakati uliopita ko alitwaa na aliyachukua ni wakati uliopita je nakubali kwamba hichi kitu tayari kilishafanyika pale msalabani na kwamba kilifanyika kwa ajili yangu kwa niaba yangu nikikubali nikasema ndio kumbuka nakubaliana na nini sawasawa na neno lilivyosema ninapokubaliana sawasawa na neno ilivyosema ninapokubali ninapokubaliana na kile ambacho neno la mungu limesema hiyo inaitwa kuamini kwa moyo tarudia tena ninapokubali ama kukubaliana na kile ambacho neno la mungu limesema hiyo inaitwa ni kuamini kwa moyo na kuamini huko kwa moyo sasa kutasababisha imani yangu itende kazi na kusababisha ufalme wa mungu ufanye kazi kwa niaba yangu kwa sababu ufalme wa mungu unatenda kazi kupitia imani lakini imani haiwezi kuingia kazini mpaka niamini niwe nimeshawishika niwe nimekubali tunakana sawa sawamenipata okay. sa so, tukiwa na hilo kichwani twende kwenye marko sasa marko mlango wanne msarla 6 alafu kwenye biblia ya tafsiri ya neno naona imekaa vizuri imeka, imeka, super, lupa, lupa, lupa. Imeka vizuri amekaa amekaa okay. yamekaa dupa mambo yatakuwa nenomka anasema hivi pia akawaambia ufalme wa mungu unafanana na mtu apandaye mbegu shambani akiisha kuzipanda usiku na mchana akiwa amelala au ana, a, a, a, ameamka mbegu huota na kukuwa pasipo uwe kujua ikwavyo udongo huifanya iyote kuwa mche alafu suke kisha nafaka kamili kwenye suke lakini nafaka inapokuwa imekomaa mara mkulima huingia shambani na mundu wa kuvuna maana mavuno yamekuwa tayari sasa angalia mbegu ikisheingizwa kwenye udongo anasema kitu cha kwanza inakuwa mche alafu mbili inakuwa suke sawa so, naomba inakuwa suke alafu tatu anasema anasema eh, udongo unaingia moja inakuwa mche mbili inakuwa suke kisha inakuwa nafaka kamili kwenye suke alafu nne inakuwa tayari kwa mavuno umuona hizo hatu wa nne rafiki mche suke mbegu kwenye suke alafu mavuno kamili kwa lugha nyingine tungeeza kuzungumzia kenye wale wanaofahamu mahindi kaa najua samekulia me, kaskazini kwao luga inaezainapishana ukipanda mahindi kwanza siku ya saba inachepuka ikichepuka maana yake imekuwa mche alafu inaota inakuwa suke kuwa suke ungeweza kuzungumza ndo kipindi kile kwenye wale wanaofaham kwenye mahindi inatoa kitu tunaita mbelewele eh? Mbele, kusele, nini unajua una <laughs> oalafu baada ya mbelewele ndio inakuja indi kwenye kwenye, kwenye kwenye kwenye shina gunzi ambalo linakuwa na lina punja ya maindi tuo aaa saw ama kwa lugha nyingine tukasema t kwenye marage kwamba nikipanda arage shambani kwanza tatokeza itakua mche baada ya hapo itakuwa itaweka maua baada ya maua itatoa sasa matunda kwa maana ya yaale marage mabichi yale machanga yale alafu baada ya hapo itafika mahali yatakauka yako tayari kuvunwa una hatua nne kwao na mimi ninaposoma kwamba yesu kristo alitwaa udhaifu wangu na kuyachukua magonjwa yangu ninapokubaliana na hicho ambacho neno la mungu limesemwa maanake ni kwamba nakuwa nimepanda hilo neno ama ufalme wa mungu nimeuruhusu kwa sababu ni kwa sababu ninapokubaliana na hiyo inaitwa ni kuamini ninapoamini maanaake ni kwamba nimeshawishika kwamba hicho kitu ni kweli na kwa maneo inasababisha imani yangu itasababisha ufalme wa mungu uanze kutenda kazi sasa ufalme wa mungu unajua wewe umekubaliana na hilo neno ambalo linazungumzia uponyaji kwa hiyo ufalme wa mungu unajua kwamba lazima ulete afya uponyaji na afya katika mwili wako tuko sawa lakini huu falme wa mungu ili uweze kutenda kazi kumbuka anasema mche mbegu inaoteshwa na udongo kwahio inamana moyo wako kupitia imani ndio utakawosababisha huu ufalme wa mungu uweze kutenda kazi katika mwili wako a katika mwili wako na kwa maana hiyo kumbuka ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni udongo angala taratibu anasema udongo huifanya yeyote kuwa mche alafu suke kisha nafaka kamili na baadaye tayari kwa mavuno ni udongo ndo unafanya hivo kwao inamaana mmoyo wako kupitia imani ndio utakaosababisha ufalme wa mungu uweze kuleta uponyaji wako kamili sasna taratibu kwao inawezekana umeenda kuombewa labda na, na, na, napenda oja nitumie neno uvimbe tutaelewata kwa sababu tukitumia vitignevn chukulia mtu ana uvimbe labda kwenye kichwa ama ana uvimbe kwenye tumbo tuko sawasawa sawa maana ni kwamba amekuja kwa, kwa, labda kwa mtumishi kwa hiyo mtumishi anaamini saaaaneno linavyosema ama huyu mpendwa mwenyewe ameamua kuamini kama naja nikiekewa mkono kazi itaanza okay. ni kwamba mkono ama anapotamkiwa uponyaji ama kupokea mwenyewe mwenyewe uponyaji uponyaji nyumbani kwako ni kwamba maamuzi aoauoofna neno linasema yesu alitoa udhaifu wangu nakuyachukua magonjwa yangu Kwa kama alitoa madhaifu yangu nakuyachukua magonjwa kwamba maanaake sina kufuatana na neno la mungu ni kwamba mimi sina sasa usisahau kwenye mwili kumbuka uvimbe ninao a na, na maumivu nayasikia hilo lakini naangalia neno linasemaini nakubaiana nakubaliana na, na uvimbe ambao na uona, ambao nauona nausikia kwenye mwili wangu na ambao na maumivu ama nakubaliana kile ambacho neno la mungu linasema kmbka nikikubaliana na lile ambalo neno la mungu linasema itasababisha imani yangu iingize ufalme wa mungu kazini nikikubaliana na kile ambacho mwili wangu unasema maana ni kwamba ilo tatizo litaendelea kuwa kubwa kwao nasema oke okay, nakubali kwamba yesu alichukua udhaifu wangu na magonjwa yangu kwa kupigwa kwake okay, alipona kwao naomba nasema mungu katika jina la yesu kristo wewe ni baba yangu leo hii ninakubali kwamba yesu kristo aliyachukua magonjwa yangu na kuyachukua madhaifu yangu na kwa sababu hiyo uponyaji huu ni wa kwangu kwa sababu ya kile ambacho amekifanya asante naamini nimepokea sasa mimi ni mzima amen kwa kufanya hivyo niliamini kwa moyo tuko sawasawa nnapokumbuka nkiamini kwa moyo inasababisha imani yangu ifanye kazi lakini imani inaachiliwa fani kwa kusema ndio maana nimeomba kwao nilivosehema hicho nilichokisema sio tu kwamba imeachilia ina imani yangu lakini hiyo imani pia inaingiza ufalme wa mungu inaruhusu ufalme wa mungu o katika ulimwengu wa roho ije katika ulimwengu wa damu na nyama na kuanza kushughulika na mwili wangu ko uponyaji unaanza kwa hiyo inaweza ikaanza nikasikia maumivu yamepungua ama maumivu yamekata kabisa hiyo inakuwa nini mche nakna sawa sawa kwao kutafuta dalili ama matokeo ya kile ambacho ufalme unafanya manake bwa anasema ufalme wa mungu unafanya kazi kama mbegu katika shamba kwa hiyo kitu cha kwanza eidha maumivu yanapungua ama maumivu yanaondoka kabisa mche huo alafu baadae naweza nikaenda kesho yake maumivu yakawa yameisha kabisa maanaake suke ukosawa sawa so, so. kesho kutu wake nikaenda nikaamka ama nikakaa nika, baada ya tatu siku nne siku tano maanaake ni kwamba uvimbe ukawa umepungua sana ngano kwenye suke hiyo na baada ya wiki moja wiki mbili ikawa uvimbe umeondoka kabisa kwa hiyo mimi nafanyaje sasa kila hatua aka kususu ku suakl o kumshukuru, ni si ni no kwa kumshukuru na haoahuuu na mungu. mungu kwa kwa kwa mungu mungu mungu sio sababu sababu ya kile ambacho ambacho nakiona lakini lakini neno limesema pia hata hata ambalo nimeliona nimeliona namshukuru namshukuru nalo bado sababu neno lake ni kweli kumbuka neno lake haliwi kweli kwa sababu maumivu yameondoka neno lake ni kweli kabla maumivu yajaondoka neno lake haliwi kweli kwa sababu uvimbe umepungua neno lake ni kweli kabla uvimbe aujapungua neno lake haliwi kweli kwa sababu uvimbe umeondoka neno lake ni kweli kabla uvimbe kuondoka kwao namshukuru kwa kukubaliana na kile ambacho neno limesema nikifanya hivyo maanaake niko kwenye kuamini na kama niko kwenye kuamini maanaake ni kwamba imani yangu sasa inasababisha inaruhusu ufalme wa mungu uendelee kutenda kazi na ufalme wa mungu ukija unajua kitu cha kufanya utafanya kazi sawasawa na neno la ufalme neno la ufalme nini ni kwamba yesu kristo aliyachukua madhaifu yangu na magonjwa yangu kao ule mchakato aosiusimamishi kaananyeelewa ukipanda shamba alafu ukawa mche umetoka alafu ukaenda shambani ukakuta magugu unafanyaje unaanza kushughulika na magugu kuyaondoa ili siya, ni, ili asija akasonge ile miche shambani ikashindwa kukua inavyotakiwa na kuzalisha kwahio na wewe lazima uchunge mawazo ambayo yanakwenda kinyume yanazungumza kinyume na kile ambacho neno la mungu limesema na hiindo watu wengi sana hawaelewi kwao watu wengi wanausonga wana ufalme ufalme unashindwa kuleta matokeo katika maisha yao hasa nitakuonyesha kesho namna ya kufanya hyo kitu na namna ya kuchunga hiyo kitu alafu tukishajua hivyo tunaweza kuapli ili neno na huo ukweli kwenye eneo lolote lile jaribu hivyo utaona moja tuombe kwa ajili ya ambao nasikiliza kumbuka kila misho te tunafanya maombi kuna dada unanisikiliza katika kitovu chako kuzunguka kitovu una maumivu makali sana In fact, ni kama kwenye kitovu maumivu yanavuta kuingia ndani unasikia maumivu makali maumivu yakamata mpaka unainama unainamanakuonanaaaonongi unakaa chini katika jina la yesu Christo, yesu hayo maumivu yanaondoka yarudi tena kwa sababu yeki alichukua mahaifu yako na magonjwa yako katika jina la yesu kuna ndugu unanisikiliza mwanaume ukienda haja ndogo kukojoa inatoka damu unachaikea na mkojwa hilo tatizo linaondoka sasa sasahivi infacti inapotoka na damu hiyo sehemu panawaka moto unasia kama vile kama mtu amemwaga kitu kinakata kina, kina, kina, moto kama sid hilo tatizo linaisha sasahivi katika jina la yesu kristo wa nazareth yeyote ambayo unanisikiliza na amuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo kila aina ya maumivu kila aina ya kifungwa kuondoa katika jina la yesu kristo wa nazaret natamka kuanzia sasa wewe ni mzima kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya nza kumshukuru bwana yesu anza kumshangilia kama kawaida, wako, lakini sana ntumane, ama kwa ukiweza kurekodi la kwanza tunaitwa fulani fulani kitu hiyo unajenga imani za wengine unamletea iliokawaida ia shdawaoakpai nema aifanya uaawaiokoawao da na wakati kama huu jinanangu unaitwa uhuruma gadi yesu ni kristo na bwana nafuzi wa kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia amba kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au6 tao fuiibili nn mbili nitarudia sfuri7aba 8an 9ia tano sfurifuri mbili nne mbili au sifuri 6 ita tatu tano sfurifuri mbili nn mbili eka wukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 Au suporit sita sa baza tu, s-au nostiporit suporin de lili, unenlili.