vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli maisha ya gano jipya ika ni, ni maisha ya kukubaliana na kile ambacho mungu amekwisha kukifanya kristo maisha ya gano jipya ni kukubaliana na kile ambacho yesu kristo alikifanya pale msalabani haya ndio maisha ya gano jipya maisha ya gano jipya kwamba mungu anaenda kufanya maisha ya nasema tayari mungu alikisha kufanya tayari mungu alishanonoa uponyaji wangu kupitia yesu kristo tayari mungu alishanonoa madeni yangu kupitia yesu kristo tayari mungu, tayari, mungu tayari kila kitu cho cho cho ambacho nakihitaji tayari kufanyika kupitia popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa uruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ili uweze Kukua na katika ho cha kimo cha hatmliuwakristo kwa lugha nyingine ufike mahali rafiki kuna mchango wa moja mali uwzkufufa unaendela naoolnaloema maajabu ya ufalme katika moyo ama maajabu ya ufalme wa mungu katika moyo na mikuwa ikizungumza mambo ya msingi kabisa leo tunataka tuangalie basi namna gani sasa naweza nikazuia ama nikasababisha moyo wangu uendelee kutenda kazi ukishirikiana na ufalme wa mungu mpaka mavuno atakapokuja mpaka wakati wa mavuno atakapofika Uh, kama kama vipindi viwili vitatu kumbuka tu mafundisho haya pia yanapatikana katika katika, uh, na na katika, katika, katika katika na utakapofika pale kuangalia ama kusikiliza lakini ya telegram aaapiniwiu b nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi ni toa shukurani za dhati pia kwako wewe namshukuru mungu kwa ajili yako kowewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya usikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kuangumii pamoja na timu yangu na mwisho namshukuru mungu kwa ajili ya wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi unachangia garama za kupeleka njiili kwa njia ya redio baada ya <coughs> kusema hayo basi nikukaribishe nawwe ambaye leo aiskiza kwa mara ya kwanza naamini roho mtakatifu ndio amekuwezesha uwezekukutaana mafundisho haya i ka kuskakujifu to ha kimha utritnye Uh, kumbuka nniweke tu uh, uh, tende kwenye marko laba moja kwa moja marko mlango ule wa nne na mstari ule wa t hadi wa ishiri e, na nitasoma kwenye bibilia ya tafsiri ya neno alafu nitakueleza ni kitu pale anasema namna hii anasema um, pia akawaambia ufalme wa mungu unafanana mtu apandaye mbegu shambani akiisha kuzipanda usiku na mchana akiwa amelala au ameamka mbegu huota na kukua pasipo yeye kujua ikwavyo udongo huifanya yote kuwa mche alafu suke kisha nafaka kama uh, kamili kwenye suke lakini nafaka inapokuwa imekomaa mara mkulima huingia shambani na mundu na kuvuna maana mavuno yamekuwa tayari kwa hiyo kipindi kilicho labda viwili vitatu livyopita nijaribu kuonyesha kwamba ufalme wa mungu unaingizwa kazini na imani na nikakuonyesha imani nayo na inaingizwa kazini kwa mtu kuamini katika moyo ama kushawishika na kile ambacho mungu amesema na hivyo baada ya kushaushika make kuamini kisha anatamka kwa kinywa chake hebu e, kwenye tutarudi tdtutarudi hapatuende kwenye nani kwenye uh, warumi warumi mlango wa kumi alafu mstari wa tisa na wa kumi warumi kumi tisa na kumi warumi kumi tisa hadi kumi anasema namna hii um, anasema kwa sababu ukimtiri yesu kwa kinywa chako yakuwa ni bwana na kuamini mwaoni mwako ya kuwa mungu alimfua kutoka katika wafu utaokokak okay. sasa nataka du- nikupeleke taratibu hapa kwa sababu najaribu kuelewesha sana kumbuka uh, kuamini katika moyo kunasababisha uh, ufalme wa mungu utende kazi kupitia imani yangu kuamini katika moyo kunasababisha imani yangu kazi mni ufalme wa mungu utende kazi kupitia imani yangu na kuamini kwa, kwa moyo ni kukubaliana na kile ambacho neno la mungu linasema na kwa kuwa tuko kwenye agano jipya natakiwa nikubaliane na kile ambacho mungu amekwisha kukifanya kupitia yesu kristo kile ambacho kilikwisha kufanyika sasa angalia mstari wa tisa hapa anasema kwa sababu ukimkiri yesu kwa kinywa chako yakuwa ni bwana angalia kuamini kunatakiwa kueje nakuamini moyoni mwako ya kuwa mungu alimfufua katika wafu utaokoka nakuamini moyoni mwako kuwa mungu alimfufua sio atamfufua alimfufua kwamba ukiamini ukikubaliana kwamba tayari hicho kitu kilifanyika kwamba yesu ni kweli nakubali kwamba mungu alimfufua yesu kutoka katika wafu ko natakiwa niamini nikubaliane kwamba hicho kitu kilishafanyika kupitia yesu kristo Okay. msara wa kumi anasema kwa maana ama kwa sababu kwa moyo mtu huamini hata kupata haki na kwa kinywa ukili hatakupata ukoanasema kwa, kwa moyo mtu huamini ama ukubali, ama a na kupata haki sasa kumbuka maisha ya yag jipya i maisha ya kukubaliana na kile ambacho mungu amekisha kukifanya kupitia yesu kristo maisha ya gano jipya ni kukubaliana na kile ambacho yesu kristo alikifanya pale msalabani haya ndio maisha ya a jpa maisha jipya tu kwamba mungu anaenda kufanya maisha ya nasema tayari mungu aliksha kufanya tayari mungu alishanonua uponyaji wangu kupitia yesu kristo tayari mungu alishanunua madeni yangu kupitia yesu kristo tayari mungu upu, tayari kila kitu chochote ambacho nakihitaji sasa hivi tayari kilisha kufanyika kupitia yesu kristo hayo ndio maisha, maisha ya gano jipya maisha ya gano kale ilikuwa naangalia mungu ataenda kufanya lakini maisha ya yagano jipya nasema tayari mungu amekusha kufanya na hayo o naitwa sasa sikiliza kitu anasema hivi kwa maana kwa moyo mtu huamini hata kupata haki na kwa kinywa ukiri hata kupata wakobu. sasa huu mstari wa kumi naomba nisome ni kwenye bibilia ya, ya, ya kiingereza alafu nitaitafsiri kwa kiswahili kiswalinye tafsiri zote za kiswahili naona hamna kiswaliahamna mmoja mbao ameweza kuikamata na hata baadhi ya tafsiri za kiingereza pia kukamata kama ambavyo new international alivyokamata ule mstari wa anasema kwa kwa moyo wako eh, mtu, m, m, kwa, m, kwa kwa wako tafsii zakiinea awa kumata omal ma it is with your your mouth that you confess your faith and anaema unaamini kwa moyo ama unakubaliana na o aa moyowao okay. kuamini kwa moyo kwa moyo wako kwa kwa moyo kwa kwa wako kuamini nini kukubaliana na kile ambacho neno la mungu linasema si hilo kuamini kwa, kwa moyo ni kukubaliana na kile ambacho neno la mungu linasema na tukizungumza kubaliana kukubaliana katika kiasi cha kwamba utachukua hatua na hicho kilichosema kwao sio tu unakubaliana unakubalianama nakubalianaunakubaliana alafu nachukua hatuamaakewatu wengi nakubaliana, uh-uh. si. na nakubaliana. wamejaa misari kibao kichwani lakini kukubaliana kwao hakujazaa matunda hujaza hatua kao kukubaliana kwa kweli ni kule ambako kutaleta hatua kwa lugha nyingine kukubaliana neno la mungu ni kwamba sio tu tuaa mesema ndio nakubalino ni kweli lakini ni kwamba linabadilisha kufikiri kwangu linabadilisha kuzungumza kwangu na kwa maneno linabadilisha kutenda kwangu hiyo ndio kukubaliana ama kuamini kwa moyo kwamba kuamini kwa moyo ni kukubaliana na kile ambacho neno la mungu limesema kiasi kwamba ilo neno linasababisha ni fikiri tofauti nifikiri sawasawa sawa neno linavyosema ama nifikiri kwa kukubaliana na vile ambavyo neno linasema nianze kuzungumza kwa kukubaliana vile ambavyo neno linasema na nianze kutenda kuchukua hatua kuenenda sawasala lile neno la lina mungu linavyosema kwa mfano fano, wengi mnafahamu kwenye okovu kwamba ulivookoka kuna vitu ambao meweza ulikuwa unaenda kwa kgogakyeji e, wa kienyeji ukaacha ukaambia watu walikoka hawanywi wali pombe tena kama ulikuwa unakunywa pombe ukaacha si kwa sababu gani umekubaliana umekubaliana vivyo hivyo kama b ulikubaliana tabia yako na mwenendo wako kwako nakufikiriaoabalika ndivyo ambavyo unatakiwa na, na maeneo mengine pia unaenda sawa sasa angalia kituhichi anasema hivi kwa, kwa eh, sema so, you, with your ith that you believe and s kwa maanaka moyo wako unaamini na kuhesabiwa haki an its with your mouth that you ones y faith and aed kw hio kwa, kwa lugha nyingine anasema kwamba ni kwa moyo wako unaamini na kupata haki ama unakubaliana na kupata haki na kwa kinywa chako una iri imani yako ama unaachilia imani yako na kupata okovu kwahyo inamana ukishaamini kwenye moyo wako inasababisha imani yako ianze kufanya kazi na ile imani ili iingie kazini sasana kuleta matokeo katika damu na nyama lazima iachiliwe kwakusema sa lazima iachiliwe kwa kusema ndio maana lazima, lazima useme ndio maana lazima uchukue hatua o edha utasema ama utachukua hatua ndio maana mwanamke aliekuwa akitoka na damu alisema alisema mwake kwani alisema maoni mwake aliposikia habari za yesu akasema maoni mwake nitakwenda na kulishika vazi yake kwani najua nikilishika tu nitaponda si kuna hali ya kusema nini unasema kile ambacho umekiamini tuko sawa sasa baada ya kusema hayo vitu gani sasa kumbuka tuliona kwamba inaanza inaanza mche alafu inakuja suke alafu inakuja ngano kwenye suke alafu nakuja wakati wa kuvuna hatua nne sasa nafanyaje fanyaje basi ili niendelee kukaa katika hali ya kuamini mda wote na kwa maana hiyo imani yangu iendelee kutenda kazi ikishirikiana na ufalme wa mungu ili hatua zote hizi nne za mche suke ngano kwenye suke na mavuno ziweze kutimia kwa sababu watu wengi sana huwa wanaachia njiani sasa habari njema ni kwamba bwana yesu alitupa maelezo tenekoñe uh, marko nne kuixatoleakunaaina nne amaa ainanne'es ne tt tatu, tatu ama seve ne ne marko nne, nne. nne msarula wakuminangac waumina Kumi na anasema hivi akawaambia hamjui mfano huu basi mifano yote mtaitambwaji mpanzi huyo ulipanda neno hawa ndio walio kando ya njia lipandwapo neno nao wakiisha, wakiisha kusikia mara huja shetani akaliondoa lile neno lilopanda moni mwao sasa tafiri kidogo ina, ina, ina, kama inapotosha ko wenye matao anasema hawa waliopandwa kando ya njia ni wale ambao walilisikia neno alafu hawakuweza kulielewa hawakupata ufahamu kwa hiyo maanaake ni kwamba nitakaposikia neno alafu nisipate ufahamu nisilielewe maanaake ni kwamba siwezi nikachukua hatua yoyote sawasawa na kile ambacho neno limesema kwa hiyo automatkali mbego inakuwa imepotea kwa hio inamaana ufalme wa mungu hawezi kufanya kazi hapo mfano kuna watu wengine wanasikiliza kwenye redio wengine wanasikiliza kwenye kwenye kwenye magrupu humu alafu wakisikia nimesema kitu ambacho hawakielewi hakina mantiki ama kiko tofauti na vile ambavyo wao wamekuwa wanakielewa ama kiko tofauti na vile ambavyo wanaamini wanachofanya wanakasirika wanazima redio ama wanatoka kwenye grupu sasa hawa ndio wale ambao bwanawesi wanasema wako kando ya njia na nanimeshawaonaamini na nikifundishaga swala la kufikia kwamba mungu mungu umheshimu natakiwa umabudu mali zako ya kuabudu fedha watu wanatoka watuwanatoka klkl nini kwamba ukishaanza kuzungumzia eneo la fedha watu wengi hawataki kwa sababu wanaabudu fedha wanaabudu wanaabudu mali pasipo wa kujijua wenyewe yaani mtu anapata asira kuli kuli. hataki uzungumzie hela kwa sababu gani amevujia jasho na sio unamwambia atoe unajaribu kumfundisha kumsaidia ili astawi lakini hataki kwa hao ni wale ambao wanakuwa hawajapata ufahamu hiyo hilo ni kundi la kwanza kwa kwao ku, ku, ku, ku, ku, kuondoa tatizo la namna hii kwamba tumani nasema rudia kusikiliza tena na tena na tena alafu, na tena alafu anakuja anasema Uh, mstari wa sita. kadhalika na hawa ndio wapandwao penye miiba ambao kwamba wakiisha kulisikia lile neno mara hulipokea hu, kwa furaha ila hawana mizizi ndani yao bali hudumu muda mchache kisha ikitokea dhiki au udhia kwa ajili ya lile neno mara hujikwaa sasa huu msarewa na wa saba, ngoja nikusomee kwenye kwenye tafsiri ya neno usiki anavyosema bibilia neno anasema hivi anasema nazo zile mbegu zilizoanguka kwenye udongo wenye miamba ni wale wanaolisikia neno na mara hulipokea kwa furaha kwahiwo wanasema wanasikia neno wanapata ufunuo wanapokea kwa furaha wanarukaruka wana excitement wanasema ya hichi ndochikuwa nakitafuta na mshukuru mungu amekutanisha mafundisho ya neema na kweli mafundisho kristo, ya kristo kwakweli amenibariki haleluya alafu kumi na saba anasema lakini kwa kuwa hawana mizizi wao hudumu kwa muda mfupi tu kisha dhiki au mateso ama udhia ama kadhia yanapoinuka kwa ajili ya lile neno mara wao huiacha imani kwaho anasema hawa watu wamesikia neno wamelipokea wanafurahi wanarukaruka lakini hili neno hawajalitafakari vya kutosha hawajaliacha likatia mizizi ndani mwao ndio maana tunasema sikiliza tena na tena na tena na tena haswa ukikuta ni fundisho ambalo linajaribu ku ama lina ufumbuzi wa changamoto ambao unaipitia usidhanie kusikiliza mara moja inatosha mara mbili ashaitoshi ko kadi unavosikiliza ndio linavyozidi kutia mizizi ndani mwako sasa anasema hivi hawa watu wanalipokea kwa furaha lakini inakuja hivi itakapotokea dhiki au udhia kwa sababu ya lile neno sio kwa sababu ya pengine chochote kwa sababu ya lile neno kwa lugha nyingine ibilii lazima aje yakutesti a ya kujaribu kwamba umesikia neno la uponyaji umekubali kwamba kwa kupigwa kwa, kwa yesu kristo wao ulipona na kwamba alichukua madhaifu yako na magonjwa yako na, na kwa hiyo wee ni mzima kwao nasema leo nachagua kukubaliana na hili neno hili neno ni kweli kwangu nakubali kwamba yesu alichukua udhaifu wangu na alichukua ugonjwa huu na kwa manayo mimi ni mzima kwao leo hii namkubali yesu kama mponyaji wangu unafanya hivyo kwa sababu umeona ufunuo alafu badala ya hali kugeuka kuwa nzuri inazidi kuwa mbaya sasa wengi ikiwa hivyo anasema ni hiki na udhia kwa sababu ya lile neno sio kwa sababu kingine nyingine yote ni kwa sababu ya lile neno anasema wengi hujikwaa hukwazika eh, angalia neno anasema hivi anasema kisha viki au mateso yanapoinuka kwa ajili ya lile neno mara wao huiacha imani wanaiacha imani angalia biblia tafsiri ya kusema kwa urahisi tku anavyosema anasema watu wengine ni kama mbegu iliyopandwa kwenye eneo lenye mawe mengi wanapolisikia neno wanalipokea haraka kwa furaha lakini wao wenyewe wanakuwa bado hawajairuhusu lizame zaidi katika maisha yao shida au mateso yanapotokea kwa sababu ya lile neno kwa haraka sana wanaiachwa imani kwa haraka sana wanaiachwa imani kwao mtu ananuna anasema neno alifanyi kazi mimi inakuwaji si ya ama sana mtu kwamba kwkwamba yesu alikuwa wmaskini huetajiri naebarikiwa kwa, kwa baraka ya abrahamu naaaiish kwenye mesha ya utele na, na ustawi mtu anafurahi mpaka akifika nyumbani kwake akakuta yule jamaa anayemdai huko mlangoni anasubiri kwa anasema viki na uzia, viki tokea, kwa, ni na vikitokea imani dawa ya tatizo ni kuendelea kusikiliza kusikiliza neno kutafakari aa hivyo mizizi inazama lakini pia kuweka msimamo kwamba haijalishi mazingira najua ibilisi umekuja unataka neno kwenye wangu unataka kuzuia ufalme wa mungu kazi na mimi sidanganyiki haijalishi nini kwamba yesu alichukua udhaifu wangu na magonjwa kwa kupigwa kwake nilipona Kana nilipona i ni mzima ripoti nyingine yote ibilisi huwezi huwezikua ukitia msimamo habaki anaondoka tunapiga okay. aanaondokapatu twende tuangalie aina nyingine namna nyingine kwa, namna moja hapo ni ibilisi kuzuia usielewe ili ufalme wa mungu sifanya kazi hatua nyingine akishindwa kwenye hiyo ukiwa umelipokea neno anaisha kwamba analeta, analeta ziki na uzia kero na karaha kwa sababu ya lile neno ili, ili ukwazike uiache imani akishindwa hiyo anasema sio tab ara a msari wa kumi 8n na wa kumi na tisa angalia anasema hivi anasema na hawa ndio wale wapandwao penye miiba ni watu walisikiao lile neno na shughuli za dunia na udanganyifu wa mali na tamaa za mambo mengine zikiingia hulisonga lile neno likawa halizai oh hawa neno limetia mizizi I, in fact, fact ukisoma kwenye nani kwenye luka anasema wanashindwa kuivisha matunda ukisoma kwenye luka anasema kuhi, wanashindwa kuivisha kushtende kwenye luka nane tukaangalia story hii luka nane alafu sikumbuke mstari kama wangapi mstari kama na mstari wa kumi na nne luka nane kumi na nne anasema na zilizoanguka penye miiba ni wale waliosikia na katika kuenenda kwao husongwa na shughuli na mali na anasa za maisha haya wasiivishe lolote kwa kwao anasema wanashindwa kuivisha lolote kwa kwao anasema shughuli za dunia hii tamaa za mali udanganyifu wa mali mm, mambo matatu anataja pale anasema hivi anasema na shughuli za dunia na udanganyifu wa mali na tamaa za mambo mengine zikiingia ulisonga lile neno likawa halizai kwa watu wanakuwa bize mtu amekuja ameanza kujifunza kidogo ameanza kupata aueni kwenye maisha kwa sababu neno la mungu linafanya kazi hali ya maisha imeanza kubadilika jamaa anakuwa bize kama kuliko nyuki hapatikaniki ukiawmbia niko bize niko bize bize, bize, bize kuna hata watumishi wengine anaona wanakuwa wako bihi hata neno la mungu awasikilizi wa tena wala hawakai hawa, hawa, hawa, hawa, hawa, mbele za mungu kufanya maombi tena wako bihi anajenga huduma maanake ana maono yake anataka huduma iwe, iwe kubwa kuliko zote katika hilo taifa iwe kubwa kuliko zote yani ya, ani hu jamaa amesha hata na yesu aliemoko kwao anasema shughuli lakini pia ama tafsiri nyingine ingine aaseman wasiwasi wa maisha alafu anasema udanganyifu wa mali udanganyifu wa mali udanganyifu wa mali wakristo wengi sana nimeona wanaangukia puap haswa kwenye eneo la fedha na uchumi kwamba kwa sababu ya udanganyifu wa mali wanadhania kwamba uhusiano wao na mungu unapimwa kwa wingi wa vitu walivyo kwamba kama mungu amemwaminia mungu akapata simu ya kisasa akapata hela akapata gari akapata kazi mungu ni mzuri ikifika mahali amesimamia ajapata vitu anaona kwamba huu m- m- mungu hana maana kwaio inazuia ufalme wa mungu usifanye kazi yake ama anasema tamaa za mambo mengine kuna wengine ni tamaa tu zinawasumbua kuna mwingine anaenda, anaenda anaenda kanisani alafu anaona rafiki yake labda wote waenda kanisa moja rafiki yake anafanikiwa neno linafanya kazi alafu naye anatamani maisha alionayo rafiki yake lakini yeye hafanyii kazi imani yake na kwa maana hiyo anashindwa kustawi kama rafiki yake na anaanza kuona wivu na kwa maana hiyo anatamani kama rafiki yake angekuwa anamgawia e kila kitu yaani lenyewe tu kama la mtoni yani afanyi kazi neno anataka rafiki yake afanyie kazi imani alafu achukue kile anachokipata kwa imani yake amgawie agawe haya ndo mwisho anasema wale waliopanda kwenye udongo mzuri wanaleta hahi wanaleta wanaleta aamamboomar1 ana shughuli za dunia udanganyifu wa mali na tamaa za mambo mengine zikiingia ulisonga lile neno kwaio unaweza ukachunga na haya mambo usije chunga rafiki usije ukaruhusu uhusiano wako na mungu ukaupima kwa wingi wa vitu unavyovipata ama kwa fedha ama kwa ustawi ukishafanya hivyo wao umeingia kwenye mtego wa ibilisi kwa sababu gani siku ambayo utakuwa hauna hela utakuwa umenuna siku ambayo utakuwa nahela utakuwa umefurahi una furaha na kwa maana hiyo inakuwa anayekupa chanzo cha furaha yako sio mungu tena inakuwa ni fedha na maana yake ho ni mtumwa nini wa fedha kwaio unaweza ukachunga kwa, lakini mwisho wa siku nikuambie ukitaka kuchunga matatizo yote haya yaliotajwa hapa manne dawa yake nini ni kuendelea kusikiliza neno tena na tena lakini kuwa msikiaji mtendaji wa neno ukifanya hivyo lazima upate matokeo ukifanya hivyo lazima upate matokeo tena ya uhakikak tufane ya ajl walwagonwa okay, tufanye maombi kwa ajili ya walio wagonjwa kuna, kuna ndugu unanisikiliza ni kijana sijui sasa kama ni unafanya kazi ya kuendesha bodaboda ama ulikuwa umepakiwa kwenye pikipiki mlipata ajali na mbavu tatu za upande wa kushoto zimevunjika na imekuwa ni shida hizo mbavu kuunga kinachosababisha mbavu zinakataa kuunga ni kwa sababu ya roho ya udhaifu ambayo imekuingilia kwaho tunaiondoa sasa hivi katika jina la yesu kristo roho ya udhaifu na kuamuru ondoka katika maisha ya kijana toka katika jina la yesu kristo unaondoka unaachilia naamuru mbavu mifupa yote kukutana pamoja kuunga na kukasa, sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazareth angalia ndugu weka mkono wako pokandamiza maumivu yameondoka na hizo mbavu zimeunga tuandikie tuambie wwe ni nani uko wai usiache kusema, usiache kusema, na na imekutesa kwelikel kutesa zaidi ya miezi mitatu umekuwa na ahili tatizo la tanu mepata ajali zikavunjika sawa sawa oke okay, tuendelea na wengine nataka weke okay, mkono kwenye kichwa kwenye tumbo kwenye kifua sehemu ambayo inauma kamata icochomo tutaomba katika jina la yesu kristo baba natamka kwamba uponyaji huu ni kwa ajili ya huyu ndugu kwa sababu ya kile ambacho kristo ameifanya hivyo katika jina la yesu kristo naamuru kila aina ya maumivu na kila aina ya mateso na makaninizo ya ibilisi kuondoka sasa hivi na go ondoka achilia mwana wa mgu katika jina la yesu kristo baba asante kwa ajili ya uaminifu wako ndugu natamka katika jina la yesu ristoeni mzima we ni mzima cheki angalia maumivu aliokuwa nayo iwe ni shida gani angalia imeondoka jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya kumbuka unavofanya hivyo maana yake ni kwamba una imani pasipo matendo kwa kwaio unachanganya imani yako pamoja na matendo unaanza kuona matokeo usisahau usisaa kutuandikiausisa kutuambia tueleze kile ambacho bwana amefanya tuweze kufurahi na wewe kama ulikuwa huwezi kutembea anza kutembea yes najua hatuo zitakuwa ni ngumu mwanzo lakini usiache njiani usiache bilisa ya kuibia neno kwa sababu gani yesu alichukua madhaifu yako na magonjwa yako na wewe sasahivi ni mzima basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gari usisahau kwamba yesu ni kristo na bwana nafuzi kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au6 tao fuiibilinn mbili nitarudia sfuri7aba 8an 9ia tano sfurifuri mbili nne mbili au sifuri 6 ita tatu tano sfurifuri mbili nn mbili eka wukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nakuigo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 a uscire fuori si sa sabba sa fuori si fuori in vili, in vili