vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwa hapa duniani kama ilivyo mbingu sasa kumbuka tuko kwenye baada ya msalaba ufalme wa mungu ulishakuja kwaho tungeombaja lehii tungesema kwamba ufalme wako udhihirike katika maisha yangu leo hii ili mapenzi yako yatimizwe katika maisha yangu kama ilivyoko mbinguni ama ili mapenzi yako yatimizwe katika fedha na uchumi wangu kama ilivyoko mbinguni pale uliorafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neemana kweli jina langu naitai ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu yist ametuandaliaumbuk kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufikakatika cheo cha kwa lugha kimo cha utimlifu wakristoa ughyingiufk ito kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri kwa vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kamba kristo na ili uweze kufiiriamba kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli leo baado tuko na mwendelezo wwa uh, somo letu tunaangalia mambo ya ufalme wa mungu lakini leo tunaanza somo lenye kichwa kipya linalosema jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu katika kupata mahitaji ama jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu katika mahitaji yetu kwamba tuna mahitaji yetu na mahitaji ni mengi tunashirikianaje nauufalme wamungu ili tuweze kupata matokeo ambayo tunaya antkana ktikot uapatikana kwa jina la mwalimurumaukifika uang kwa, kwa njia ya telegram ama WhatsApp, basi kuna gupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba 7952 nawe utaunganishwa ni toe shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili kwa ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kili itapo leo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine ili nao waweze kusikiliza pia nimshukuru mungu kwa ajili yako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wa wasklizaji ya vipindi vya neema na kweli maombi kwa ajili ya kwangumii pamoja na timu yangu asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako na nitoe pia m, a, shukurani kwa mungu kwa ajili ya kwako kwa wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ninasema asante sana kwa upendo wako asante sana kwa uaminifu wako baada ya kusema hayo basi ni kushukuru pia nakukaribisha wewe amba unanisikiliza kwa mara ya kwanza najua ni roho mtakatifu ndio amekutanisha na vipindi hivi na kwa maana hiyo utakapokutana na kitu ambacho ko tofauti kidogo na kufikiri kwako ama kuamini kwako elewa tu ndipo mafundisho ya kristo yalivyo baaday kuasirika ukazima redio na kutoka katika, katika grupu hebu nipe siku tatu mfululizo ambazo naamini naaminiro mtakatifu anaweza kuuhudumia na, na kubadilisha kufikiri kwako na ukaanza kufurahia mafundisho ya kristo basi moja kwa moja nataka twende kwenye nataa tuenda wenye matayokumshsomoletu <clears throat> linavyosema linasema um, jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu katika kupata mahitaji yetu jinsi ya kushirikiana na mungu katika kupata mahitaji jinsi ya kushirikiana na mungu katika kupata mahitaji ambayo tunahitaji eh. sasa nataka tuende tukasome uh, matayo st tutasoma mstari wa saba hadi wa 8ne alafu tutaruka tutakwenda mstari wa 31 hadi 33 matayo mlango wa sta mstari wa saba hadi wa nane alafu baadaye tutaruka tutakwenda mstari wa 31 hadi 3t nitajitahidi ili somo ninalolifundisha itakuwa vipindi saba tu nanitajitaidi kwamba tuweze kufikia lengo ambalo linatakiwa somo ambalo nikutie pia moyo kwamba utengeneza utamaduni wa kulirudia kulisikiliza tena na tena na tena na nakuaikishia kadi utaokua ukilirudia kulisikiliza utakuwa unasikia vitu vipya na kwa maanahio uchukue hatua na kufanya saasana ambavyo umesikia baada ya kusema hayo basi <coughs> twende kwenye matao sit ntaana l wa saba mpaka wanane kwanza bwana yesu wanafunzi wake hivi nanyi mkiwa katika kusali msipayukepayuke kama watu wa mataifa maana wao hudhani ya kuwa watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi basi msifanane na hao maana baba yenu anajua mnayohitaji kabla ninyi hamjamwomba sasa nifafanue vitu vichache hapa kabla ya hatua kwa kawaida na sijui wewe binafsi lakini naangalia kwenye historia ya kwa kwangu mimi na mungu na naangalia katika jinsi ambao wakristo mbalimbali ambao wa limekutana nao njia kuu ambao tumekuwa tukiitumia kwa ajili ya mungu kukutana na mahitaji yetu ni njia ya maombi ndo njia ambayo imezoeleka kwa hiyo tunapopitia kwenye changamoto yoyote ama tukawa tuna uhitaji fulani na tunahitaji msaada wa mungu huwa tunatumia njia ya maombi unakana sawa na <coughs> bwana yesu anasema hapa kwamba mnapoingia kusali ama mnapoingia kwenye maombi msipayuke payuke kama watu wa mataifa kwa maana wao wanadhani watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi eh? angali ule mstari wa sab anasema nanyi mkiwa katika kusali msipayuke payuke kama watu wa mataifa maana wao hudhani ya kuwa watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi na ili ni tatizo ambalo nimeliona na hata tukipita kwenye makanisa huko mtaani kuna watu wanaitwaga maprria wanaomba wanaweka maspika wanapiga kelele mtaamzima mpaka watu hawalali waadhania wanaomba ama watasikiwa mpaka <coughs> na sauti zinakuaruza <coughs> si, umeshaambiwa usi payuke, payuke maneno yako kuwa mengi haawezi kusikiwa kwa nini kwa sababu saranasema na basi msifanane na hao maana baba yenu anajua mnayoyahitaji kabla ninyi amjamwomba wo anasma baba yako sasa zingatia anazungumza habari ya mungu hapa lakini anataka mimi na wewe tuhusiane na mungu especial napokuja kwenye masuala ya mahitaji tumtazame mungu kama baba si ukimtazama mungu kama mungu utaingia kwenye mtazamo wako kwa kiingereza wanasema atitude yako itakuwa ni tofauti si unapokwenda mbele zake kama mungu mtazamo wako utakuwa ni tofauti na ukienda mbele zake kama baba sasa anasema mungu ni baba yako na unapokwenda kwenye maombi jua kwamba anafahamu unayoyahitaji kabla haujamwomba na kwa sababu hiyo huhitaji kuwa na maneno mengi ndio maanato ukisoma pale chini anasema akawafundisha asema bali ninyi mkisali salini hivi sema baba atu uliye mbinguni jina lako lichukuzwe ufalme wako uje hapa duniani mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama ilivyo huko mbinguni utupe leo riziki yetu amemaliza akisema tupe leo riziki zetu maanake anazungumzia kila kitu kwanzia mavazi malazi nguo everything kila kitu kwa hiyo sentensi moja tu inatosha soa lugha original anasema kwamba leo tupe riziki za kesho leo hii kwaho riziki za kesho unazipokea leo lakini unaenda kuongea na baba yako na huwa napenda kuwauliza wakrist unapokwenda kwenye maombi huo unaingia kuzungumza na nani sasa walokole tu kama kasuku ndio maana tunashindwa kuelewa na kupata matokeo je umewahi kutafakari kabla ya kuingia kwenye maombi naenda kuzungumza na nani naenda kuzungumza na mungu ama naenda kuzungumza na baba si, ngoja nikuambie tukienda kwa, kwa mfano rahisi yeyote wa nchi mtoto wake anapokwenda kuzungumza haendi kuzungumza na rahisi anakwenda kuzungumza na baba ambaye huyu baba ni rahisi na mimi na wewe tutka tuende kwenye maombi tunakwenda kuzungumza na baba ambaye huyu baba ni mungu mungu ambaye dunia na vyote viijazavyo ni mali yake wote wakaao ndani yo dunia ni yo dunianimale tunakwenda kuzungumza na baba kuna tofauti jamani mpendo kuna tofauti kati ya mtoto kwenda kuzungumza na baba yake na si rahisi wa nchi anapokwenda waziri kwake ama anakwenda mkuu wa mkoa ama anakwenda mkuu wa wilaya anakwenda kuzungumza na mheshimiwa rahisi mtoto wake wa kumzaa anapokwenda haendi kuzungumza na mwheshimiwa rahisi anakwenda kuzungumza na baba si lazima uanze kutenganisha vitu kichwani kwao na bwanayesu naye anasema kwa habari ya mahitaji maanaake ni kwamba hutakaa uwe na matokeo yanayoeleweka kwanza mpaka uelewe na kutambua kwamba unapokwenda unakwenda kuzungumza na baba yes ni baba ambaye ni mungu lakini lazima baba ndio ianze kwanza mungu inakuja baadaye sijui kaa si mtoto akiwa, <coughs> akiwa kwenye ikulu ya nchi anataka kwenda kuzungumza na baba yake o pale ikulu walinzi hawawezi kumzuia watawambia labda kuna na, na picha moja ya zamani sana wengine kuiona wa marekani kuna picha moja wakati shughuli na zaani wake mmoja yuko chini o anacheza uko ofsini kwa baba yake kwenye akili yake haipiti kwamba huyu mzee ni, ni, ni raisa, mbele raisi, nieende, ya huyue iaeeblea aisaaniweka ndani no anaenda kuzungumzana baba yake na hata wakikoseana baba amuweki ndani baba nacharaza viboko <laughs> kao na anasema kwamba ukienda kwa habari ya mahitaji yako unavoingia unakwenda kuzungumza na baba yako yes baba yako ni mungu nalirudia na, na, ili iweze kuingia kwo anasema kwa kuwa unaenda kuzungumza na baba yako maneno yako yasiwe mengi kwa sababu baba yako ambaye ni mzazi mzuri anafahamu unayoyahitaji kabla hata haujamwomba sio kwamba wewe unavyokwenda kumweleza una shida moja mbili tatu nne ndo anasikia kwa mara ya kwanza alafu ana paniki no anafahamu kila kitu ambacho wee unakihitaji kabla hata ujamwamba takwenda sawasawa kwa ho ndomana mstari wa tisa anasema ninyi basi mtakaposali salini hivi baba yetu ulie mbinguni jina lako litukuzwa anasema anza kwa kumsifu na kumtukuza na kumshukuru mungu wako alafu ukishamaliza kumsifu kumshukuru na kumtukuza inawezaakuchukua dakika kumi kui na tano nusu saa kwa mfano mii nikiingia kwenye kumsifu kumshukuru na kumtukuza baba yangu walau muda wa chini kabisa uu wanatumia sali zima alafu wanasema baada ya hapo sema hivi ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama ilivyo mbinguni sasa kumbuka tuko kwenye baada ya msalaba ufalme wa mungu ulishakuja kwa kwahio tungeombaja leohii tungesema kwamba ufalme wako udhihirike katika maisha yangu leo hii ili mapenzi yako yatimizwe katika maisha yangu kama ilivyo ilivyoko mbinguni ama ili mapenzi yako yatimizwe katika fedha na uchumi wangu kama ilivyoko mbinguni ili mapenzi yako yatimizwe katika mahitaji yangu kama ilivyoko mbinguni tuko alafu riziki sasa hapo nimeeleweka sasa tukiwa na nailo kichwani kwa sababu hiyo tende msar 31 sasa hadi 33 maay 6 msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini sasa ni some uo mstari kwenye, kwenye bibilia ya habari njema inakaa vizuri zaidi anasema anasemaanasema uh, hivi basi msiwe na wasiwasi wasi, tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu anarujia la saa dhana ya baba yenu sasa narudi kwenye bibilia inaenda kwenye tafsiri ya nini ya ya, ya kawaida kawaidai anasema baba yenu kwa maana haya yote anaangaikiwa na watu wasimjua mungu kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua kuwa mnahitaji hayo yote bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa sateni taratibu bwanawezi wanasema hivi Ms, kwa kuwa mungu ni baba yako baba ambaye anafahamu kila kitu unachokihitaji kabla hata aujamwomba anasema hautakiwi kufanya wasiwasi wasi. sasa huwa anajaribu kutoa mifano lakini ona kama hu sieleweki goja nijaribu naroa nisaidie niweze kutoa mfano kwa mfano chukulia mtoto nyumbani ana okay. nitoe mfano sio mzuri sana lakini nitaeleweka tu naomba nitumie hivyo nitumiahivohivo ili tuweze kuelewana kwenye pen chukulia una, una, una, una una una mtoto kwa shangazi yake kuna harusi tuko sawasawa sawa. na labda baba huyu huwa akubali haswa binti wa kike aende akalale nje ya nyumba na harusi iliyoko kwa shangazi wa huyu mtoto sio tu kwamba haifanyiki hai katika huo mkoa labda inafanyika mkoa wa nje labda chukulia wao wako arusha harusi inafanyika daresslam na kwa maana ya hiyo huyu binti anatakiwa aende kushiriki kwenye harusi daresslam kwa sababu amechaguliwa awe mnaita nini sijui wala wadada wapambaji sjuntoganini mstunaita lakini huyu binti hana uhakika kama baba yake atamruhusu in infact wanafahamu sio tu kwamba baba ni mkali hataki watoto wake waende mbali wakalale nje ya nyumba kwa maana ya kusafiri kana dares slaam lakini kwamba pia uhusiano kati ya baba na dada yake kwa maana ya shangazi yake na huyu binti unahitilafu na kwa maana hiyo tarehe za harusi zimekaribia binti anatamani aende kwenye harusi kule kwa shangazi yake pia wanataka binti aje kwenye harusi na ahudhurie lakini pia huyu mzee tuna mwingiaje binti amekaa anaumiza kichwa anasema namwingiaje mzee anipe ruhusa ona sawa sawa alafu mama anakuja anamwambia binti anaambia sikiliza nenda kamwambie baba yako kamwombe ruhusa tayari ana taarifa anajua kwamba unatakiwa uende kwenye harusi dares slam wangapi mnaanza kuona wasiwasi wasi na shaka na hofu ya yule mtoto kwamba nitakubaliwa sitakubaliwa inaondoka na otomtial anakwenda mbele za baba ikiwa ni swala tu la kutimiza utaratibu kwamba baba nimekuja umesikia kwa shangazi mtoto wake emanueli anaoa na shangazianapenda niende naomba kambad kwa kuwa tayari baba, mama ameshajua jibu la baba jibu la baba ana taarifa na mama anajua jibu la baba litakuwa nini ndio kwa amemwambia binti nenda akamwambie kwa ule wasiwasi na shaka aliokuwa nayo mwanzo kwamba nitakubaliwa nitakataliwa vyote vinayeyuka kwa sababu baba yake anajua na kwasababu baba yake atasema ndio sasa bwana yesu anasema kwamba na ninyi mnapokuwa mna mahitaji mnapokwenda kwa mungu ambaye ni baba yenu jua kwamba baba yako tayari anajua unayoyahitaji kabla hata ujamwomba na kwa maana hiyo ukienda ukimwambia jua kwamba jibu ni ndio kwahio huhitaji kuwa na maneno mengi huhitaji kumshawishi kwa sababu wakristo wengi wanavoingia kwenye maombi wanaenda kwenye maombi wanajaribu kumshawishi mungu wengine wanaona kana kwamba mungu ajui wanaambia mungu iko iko hivi baba wewe uliye mtakatifu uketie mahali pa juu ninakuja kwa spidi ya ajabu mbele zako unajua mwenye nyumba wangu ni mkrofi ukizidisha hata masaa matano anakutupia vitu nje wiki iliyopita alitupa vitu vya emedi na wiki hii akatupa vitu vya joni nami najua atatupa vitu vyangu sasa angalia jinsi ambavyo nitaumbuka na watoto wangumungu hey, ni niangalie si porojo tu kwa sababu wanaona kwamba mungu hajui huyu baba yao hajui na haoni umuhimu wa watoto kuishi hako pako salama sasa ndo maana anasema msifanye wasiwasi ule msara wa 31 kwenye bibilia ya habari njema mpaka 32 anasema basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini kwa nini nisiwe na wasiwasi nisiwe na wasiwasi kwa sababu tayari baba yangu anajua ninayo yahitaji kabla hata sijamwomba infact ananisubiria niende kumwambia anajua yahitaji kabla sijamwomba na amekaa ananisubiria niende nikamwambie anafurahi nikienda nikimwambia yale ambayo nayhitaji alafu 3b anasema maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu kwhio anasema kwa habari ya hayo mahitaji watu wasiomjua mungu wanahangaika kuyatafuta anasema baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote kwa ho anasema wanaotaka kuwa na maneno mengi ni wale ambao hawamjui mungu kwa lugha nyingine hawana uhusiano na mungu uhusiano ani ni wa baba na mwana ndio maana kupata mahitaji yao inabidi waangaike lakini kwa wewe ambaye tayari una uhusiano na huyu mungu kama baba yako yeye kama baba yako tayari anajua unayoyahitaji kabla hata ujamwomba na anakusubiria uende tena anakusubiria kwa shauku ili ukamwambie ili akupatie kwa sababu amekusha kuandaa ukisoma isaya 65 mstari wa 24 ambayo inazungumzia ni maisha ya gano jipya anasema kabla hawajaomba nitasikia ama namisori nitakuwa nimejibu na wakiwa katika kuomba nitasikia kayo maana ake ni kwamba majibu yako yanakusubiri hiyo hela ambayo ni kodi ya nyumba hiyo hela ambayo ni ada ya watoto hiyo hela ambayo ni hela ya chakula hela ya matumizi hela ya nini tayari ipo inakusubiri kwao wewe ni swala la kwenda kuchukua lakini bwana yesu anakwambia ukienda usiende na maneno mengi usiende na maneno machache kwa ho anasema baba yako anajua unayoyahitaji kabla hauja na anasema wanaohangaika kutafuta habari ya mahitaji ni watu wasiomjua mungu lakini baba yako anajua kuwa unahitaji vitu hivyo vyote sio tu kwamba anajua kwamba kile unachokihitaji anafahamu unachokihitaji lakini pia anajua ni muhimu wewe kupata hicho kitu kama vile ambavyo kwenye mfano wa harusi nazungumzia kwamba anajua kabisa kwamba binti yake ni muhimu akaenda kwenye hiyo harusi tayari anaelewa umuhimu wa binti yake kwenda hapa anasema hivi sasa ule msari wa33 akasema wa, wa, wa, wa, wa, wa namna hii 33 anasema naoa eye bibliakawaida anasema bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa kwa hiyo kumbuka kwenye mstari ule wa tisa na wa kumi anasema mnaposali salini hivi baba yetu le mbinguni jina lako litukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe pa duniani kama iliyokule mbinguni utupe riziki zetu maanayake nini inapokuja kwenye suala la mahitaji yetu mungu ambaye ni baba yetu anatumia ufalme wa mungu ufalme wake serikali yake ndio imepewa wajibu wa kutuhudumia kwaho bwanaezo anasema kwa kuwa mungu ambaye ni baba yako anajua unayoyahitaji kabla ujamwomba na kwa kuwa anajua hayo unayoyahitaji ni ya muhimu basi hakikisha umejua namna ya kushirikiana na ufalme wa mungu ili kuweza kupata mahitaji yako kwao swala la wewe kupata mahitaji sio ishu mbele zake ishu tu ni kwamba ameweka utaratibu na huo utaratibu wa wewe kupata mahitaji yako ni ufalme wa mungu ndio ambao unakuhudumia kwao ndoasema tafuta kwanza ufalme wa mungu na haki yake nadhani wengine anasema ukisoma kwenye bibilia habari njema anasema anasemamsa anasma anasema anasema biblia bali shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo yote mtapewa kwa ziada kwao anasema tafuta kujua jinsi ambavyo ufalme wa mungu unatenda kazi jinsi ambavyo mungu ametengeneza utaratibu wa kuhudumia watu wake ama watoto wake kupitia ufalme wa mungu alafu ukishajua vingine vyote vinakuja vinakujautomatal kwahiyo njia pekee ambayo mungu ameitengeneza ya kukutana na mahitaji yako ya kukuhudumia wewe kama mwanae ni ufalme kupitia ufalme wa mungu na kwa maana hiyo hata ukalie kiasi gani hata ukapiga yowe kiasi gani ukafunga kakaana njaa hakutani na mahitaji yako unafahamu kuna siku nyingine ulifunga kikatiki ukafunga ukafunga haijatiki unafahamu wakati mwingine ulitoa ikatiki baadaye ukatoa ukatoa haijatiki shida nii shida ni kwamba ulikuwa unafanya bahati nasibu unafanya kitu kinaitwa gambling haujajua bado jinsi ambavyo ufalme unavyofanya kazi na mungu hana namna nyingine yeye kama baba yako hana namna nyingine ya kukutana na mahitaji yako isipokuwa kupitia ufalme kupitia serikali yake na ndio maana bnasema tafuta kujua kuuelewa ufaham jinsi ambavyo ufalme wa mungu unatakiwa kukuletea na kukutana na mahitaji yako nasema utafute ni kwanza ufalme wa mungu na haki yake sasa shida ya wakristo wengi wamekataa natunavozungumzia kuutafuta haja sio si, kwamba unaotafuta umepotea maanake ni kwamba tafuta kuhusisha ufalme wa mungu katika mahitaji yako ya kila siku jua namna ya kuhusisha ya kushirikisha ufalme wa mungu katika kukutana na mahitaji yako ya kila siku usipoelewa namna ya kuhusisha namna ya kushirikisha ufalme wa mungu katika kukutana na mahitaji yako ya kila siku lazima mambo yako yawe magumu kwa sababu hakuna njia nyingine ya mungu kuhudumia watoto wake zaidi ya kupitia ufalme wake tumeanza kuelewa na rafiki ndio maana ni muhimu sana kao nimalizie ni, ni kwakusema kumbuka mungu ni baba yako anajua yote unayoyahitaji kabla hujamwomba na anaelewa hayo unayoyahitaji ni ya muhimu bwana yesu amesema usiwe na maneno mengi amesema kwamba namna pekee ambao utaratibu pekee mungu ameweka ameekakuchana na mahitaji yako ni kwa wewe kushirikiana na ufalme wake ojifunze namna ya kushirikiana na ufalme ndo vipindi hivi sita vinavyokuja vyote ntaanza uoasa un, un, unashirikianaje nauo ufalme hapaleo ua na utangulizi kwamba mtazame baba yako anataka hajaai kukatalia hata moja kila siku ambao umekwenda amekuwa kwa ajili ya wenye magonjwa kwenye kifua kwenye kichwa tuombe katika jina la yesu kristo wa nazaret uponyaji unaohitaji ni wa kwako kwa sababu ya kile ambacho mungu amefanya na sasa hivi natamka ufalme wa mungu umefika katika maisha yako katika jina la yesu kristo wa nazaret kila aina ya ugonjwa kila aina ya dalili kila aina ya mateso na makandamizo nasema mwisho stop achilia wana wa mungu baba asante kwa ajili ya uponyaji wao ninakuruisha sifa shukrani na utukufu asante kwa ajili ya uhuru wao asante kwa ajili ya ufumbuzi wao rafiki jaribu kufanya kile ambacho ulikua uwezi kufanya angalia tutumie ushuhuda wako tueleze kile ambacho bwana amefanya kumbuka mungu ni baba yako anakusubiri tukutane kesho muda na wakati kama huu kumbuka yesu ni kristo na bwana jina langu naitwa uruma gari nafuz wa kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia kupitiawasa au kutuandikia ujumbe mfupi kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajia jina lako kwa la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7895242 au 6 35242 nitarudia 678 9 t5 66242l au 6i673au t5 242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubsbe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika Apple podcast pamoja na ggo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 tano sifurisifuri sifuri, mbili nne mbili au sifuri sita saba tatu tano sifurisifuri sifuri, mbili nne mbili