vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli watu wasiomjua mungu kwa lugha nyingine watu wasiokuwa na uhusiano na mungu wanaangaika kutafuta kwamba kwa watakula nini watakunywa nini ninikwa lugha nyingine wanaangaika wanatumikishwa na dunia hii katika kukutafuta namna ya kupata mahitaji yao alafu unaowana ambao anasema baba yenu wa mbinguni anajua mnayo yahitaji kabla mjamwomba na kwamba baba yenu anajua hivyo vitu vya utakula nini utakunywa nini na utavaa nini ni vya muhimu kwako anaelewa ni vya muhimu kwako tple ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pindi vya nema na kweli jina langu naita uumaadi ninafuraha kwamba umeweza nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu yeukristo ametoandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo I do kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja, moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri maamuzi ya kfkffhununaendelea na kufikiri vizuri, kufikiri kama na, vipindi vya neema na kweli so, na somo letu ambalo ambalo leo ni kipindi somo linaitwa uh, jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu katika kupata mbao i kipin hapilkhki ufalme wa mungu katika kupata mahitaji yetu na, na kabla sijaendelea nikukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika youtube na google podcast apple podcast na spotify kote tunapatikana kwa jina la mwalimu ruma gadi utakapoangalia ama kusikiliza usiache kusubscribe usiache kulaike pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho ayo kwa njia ya yaaasa basi kuna unap linaitwa mwanafunzi waristo unaeza ukaua jue fpiaiun nawe utaunganishwa katika namba utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako umekuwa ukisikiliza na kwa mafundisho ya kristo kila namshukuru mungu sana kwa ajili yako hakika uaminifu wako umesababisha watu wengi zaidi usaabsha kweli ya s pia namshukuru mungu mungu kwa wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi ya ya wa vya na na pamoja timu yangu asante asante sana uaminifu wako wako mwisho natoa kwako pia guajiliya kwa kaoewe mkifanya maomb w slzaipinyaakel lamuyanu asan an nifuw aupendowako namwishoaahrani na koaukkeayom mfanya aazpupitia aa kila mwezi unachangia gharama za kupeleka injili na injili ya kristo iweze kusonga mbele Uh, baada ya kusema hayo basi ni kukaribisha wewe ambaye umejiunga kwa mara ya kwanza siku ya leo naamini roh mtakatifu ndio aliyekuwezeshwa kutana na mafundisho haya na kwa sababu hiyo najua kwamba kuna kitu amekusudia nikupe dogo tu mafundisho ya kristo ni tofauti na kitu kiko utafauti, kidogo vile ama a mafshoou ogo ae mtakatifu na wa ukaweza kuona na haya kama baada hayo basi, na somoletu, <coughs> nasema, jinsi ya hayo jinsi kushirikiana ufalme mungu katika kupata mahitaji yetu anauekfsho onyesha kipindi kilichopita kwamba mungu ameweka utaratibu wa kutuhudumia sisi tulio watoto wake na utaratibu wa kuhudumiwa katika mahitaji yetu ni kupitia ufalme wa mungu sasa tulizungumza mambo kadhaa tukaenda tukaangalia uh, e, matayo kumbushvt vichache anasema hu anaongea na wanafunzi anyi mkiwa katika kusali msipayukepayuke kama watu wa mataifa maana wao hudhani ya kuwa watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi basi msifanane na hao maana baba yenu anajua mnayo yahitaji kabla ninyi hamjamwomba msifanane na watu wa mataifa ambao payuka wanazungumza maneno mengi wakidhania kwamba watasikiwa watasikiwa wakidhania kwamba watasikiwa watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi kwa lugha nyingine unafahamu skaa pia piakua kwenye mabishano mahali nazungumza na mtu alafu mtu anapaza sauti sana anapaza sauti ili ni anatafuta kushinda yale mazungumzo kao anasa msio kama kamaao msipayukepayuke nasema udhani ya kuwa watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi sasa jana nikakupa challenge nikakwambia kwamba ama kipindi kilichopita kwamba unapokwenda mbele za mungu je unakwenda kuzungumza na mungu ama unakwenda kuzungumza na baba yako unakwenda kuzungumza na mungu ama unakwenda kuzungumza na baba yako kwa sababu hilo ni jambo la, la, la muhimu sana um, na bwana yesu akasema sawanasaliji mstari wa anasema basi ninyi salini hivi baba yetu uliye mbinguni jina lako litukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwa hapa duniani kama livyokule mbinguni kwa hiyo anasema utaratibu ambao mungu ameuweka wa kutuhudumia sisi ni utaratibu ambao anatumia ufalme wake kwao ufalme wake ndio unaotumika kuhudumia mahitaji ya watoto sasa kabla sijaendelea tu, kwenye matao sita hii nataka tuchepuke tu, tu, tumali kidogo akuonyesha kitu kuhusiana na swala la sikuwa wana twende kwenye wagalatia wagalatia mlango wa nne na mstari ule wa wanyeeze uh, mstari wa ngapi mstari wa kwanza mpaka wa saba wagalatia mlango wa nne mstari wa kwanza mpaka wa saba anasema lakini nasema ya kuwa mriti wakati wote awapo mtoto hana tofauti na mtumwa ingawa ni bwana wa yote bali yu chini ya mawakili na watunzaji hata wakati uliokwisha kuamriwa na baba kwaho anasema pamoja na kwamba mtu anaweza kawa amezaliwa kwenye familia fulani na akawa ni mrithi kwa sababu ya kuzaliwa kwenye ile familia anasema huyu mtoto mchanga ama mtoto mdogo anakuwa hana tofauti na mtumwa anawekwa chini ya waangalizi na wasimamizi mpaka umri ulioamriwa na baba utakapofika ndio anaweza akaanza kufaidi urithi wake okay. mstari wa tatu anasema kadhalika na sisi tulipokuwa watoto tulikuwa tukitumikishwa na kawaida za kwanza za dunia hii kadhalika na sisi tulipokuwa watoto tulikuwa tukimetumikishwa eh? kadhalika na sisi tulipokuwa watoto tulikuwa tukitumikishwa na kawaida za kwanza za dunia hii sasa hapa unaweza ukaangalia kwa sura mbili unaweza ukaangalia kwa maana ya torati sheria lakini pia unaweza ukaangalia katika sura nyingine kwa maana ya kukutana na mahitaji yetu kwamba kwa, kwa sababu ya, ya wakristo wengi kuwa bado ni watoto wadogo kuwa bado ni wachanga hawaelewi ufalme wa mungu unavyofanya kazi hawaelewi namna ya kushirikiana na ufalme wa mungu basi mwenendo wao umekuwa hauna tofauti na watu wa duniani kwamba na wao wanapelekeshwa wanatumikishwa eh, na kawaida za, za kwanza dunia hii taratibu zilizoko katika dunia hii kama ni kukopa na wao ni nambari moja kwenye kukopa Isi? kama ni ni ni yaani ya, ya niseme hivi ukichukua mkristo aliyeokoka ukamwweka sambamba na, na mtu ambaye hajaokoka ukaangalia wanavyoendesha maisha yao na ukaangalia wanavyoendesha uchumi wao na ukaangalia jinsi ambavyo wanafanya maamuzi kuhusiana na eneo zima la fedha hawana tofauti Kwanini? kwa nini kwa sababu wote wako chini ya mfumo mmoja anasema tulikuwa tukitumikishwa na kawaida za kwanza za dunia tulikuwa tukitumikishwa na kawaida za kwanza tulikuwa tukitumikishwa na kawaida za kwanza za dunia hii anasema hata ulipoadia utimilifu wa wakati mungu alimtuma mwanawe ambaye amezaliwa na mwanamke amezaliwa chini ya sheria tano kusudi awakomboe hao waliokuwa chini ya sheria ili sisi tupate kupokea hali ya kuwa wana sasa kumbuka mtoto wana mtoto wana kwama nikiwa chini ya sheria sina tofauti na mtoto mchanga lakini nikiwa niko nimetoka chini ya sheria nikaingia katika neema ya mungu maanaake anakuwa nimekuwa mwana mwana tunazungumza nini tunasemaga nini kabla ya kupevuka na baada ya kupevuka si sindio nikisha nkijana wakiume mtoto akishapevuka wa anakuwa ni kijana wa kiume kabla ya hapo ni mvulana lakini akishapevuka anakuwa kijana kitu kituabacho kinazungumzwa hapa maraasema kusudi awakomboe hao waliokuwa chini ya sheria ili sisi tupate kupokea hali ya kuwa wana. <coughs> wana sita na kwa kuwa ninyi mmekuwa wana mungu alimtuma roho wa mwanawe milioni mwetu aliae aba yaani baba samtar wa saba kama ni hivyo wewe si mtumwa tena bali uu mwana na kama uu mwana basi uu mrithi wa mungu kwa hiyo kwa lugha nyingine anasema kuwa kama ni hivyo wewe sio mtumishi tena wewe ni mwana kao wewe sio mtumwa pale nyumbani kwa mungu wewe ni mwana tarudia tena wewe sio mtumwa wewe ni mwana kwa sababu wewe sasa hivi ni mrithi wa mungu wewe ni mtu wa nyumbani kwake mungu waefeso 21 hadi t niusema kwamba mimi nawewe tualea mara ya pili ni watu nyumbani wake mungu anasemawewe sio mtumwa tena wewe ni mwana N- nataka ulishike e, e, hapo uliposema mimi sio mtumwa tena bali mimi ni mwana rudia mwanaudiema mimi sio mtumwa tena bali mimi ni mwana kwa lugha nyingine kumbuka zamani walikuwa wafanyakazi wanaita watumwa mtumwa alikuwa ni mtu ambaye anafanya kazi ili apewe mshahara sasa mshahara wake wakati mwingine ilikuwa ni sehemu ya kulala pamoja na chakula na kuna wengine walikuwa wanapewa sehemu ya kulala wanapewa chakula wanapewa na fedha na kwa leo hii maanake kwamba mtuma ni, kwa ni mfanyakazi ambayo unatumikishwa unalipwa mshahara unafanya unachokifanya kwa kazi ya mshahara unafanya ili ulipwe mshahara kwa, kwa lugha ya leohii tunesema ni mtumishi tungesema ni, ni, ni mfanyakazi aliyeajiriwa tukiwa na hilo kichwani turudi kule kwenye matayo matayo uh, mlango ule wa wast wa kwahiyo nitasoma mstari ule wa, wa, wa saba sasa wa nane alafu tutaruka tutakwenda ule mstari wa hhimj ht 2ili na hhtatu alafu itasomeka namna hii nianza ni kwa kusoma kwenye bibilia ya habari njema ameweka vizuri anasema hivi mnaposali uh, mna msipayuke maneno kama watu wasiomjua mungu wao hudhani kwamba mungu atawasikiliza ati kwa sababu ya maneno mengi hudhani <laughs> kwamba e, mungu atawasikiliza ati kwa sababu ya maneno mengi anasema msiwe kama wao baba yenu anajua mnayoyahitaji hata kabla ya kumwomba msa basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini 32. maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote sasa nizungumze vitu vichache hapa kwaho bwana yesu anaweka makundi mawili hapa inapokuja kwenye sala a mahitaji kundi la kwanza ni watu wasiomjua mungu na kundi la pili ni watu ambao ni wana wa mungu sasa anasema watu wasiomjua mungu kwa lugha nyingine watu wasiokuwa na uhusiano na mungu wanaangaika kutafuta kwamba watakula nini watakunywa nii kwa luga nyingine wanaangaika wanatumikishwa na dunia hii katika kutafuta namna ya kupata mahitaji yao alafu unaowana ambao anasema baba yenu wa mbinguni anajua mnayo yahitaji kabla mjamwomba na kwamba baba yenu anajua hivo vitu vya utakula nini utakunywa nini na utavaa nini ni vya muhimu kwako anaelewa ni vya muhimu kwako sasa kwahio <clears throat> akasema kwa, kwa ninyi mliowana tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mahitaji yenu mtapewa kwa ziada kwa lugha nyingine utaratibu utaratibu wa mwana ni tofauti na utaratibu wa wakinisema hivi wasiomjuwa mungu tunawaita watumwa ni wafanyakazi na wanaomjua mungu tunawaita wana tuko sawasawa <coughs> tuko sawasawa kwasaaugani kwa sababu kwa hii si anasema <coughs> kwenye yohana 17 bwana yesu anasema kwamba uzima wa milele ndio huu wakujua wewe mungu wakweli wa pekee na yesu kristo uliyemtuma sindio yoana 7 kwaho namana unapopata uwezi ukapata uzima wa milele pasipo kuzaliwa mara ya pili kwahio anasema watu wasiomji wa mungu ni watu ambao hawajazaliwa mara ya pili na wanaumji wa mungu ni watu ambao wamezaliwa mara ya pili kwahio waliozaliwa mara ya pili wao ni wana wa mungu tunakenda sasaa rafiki sasa <coughs> lakini kumbuka pia naweza nikawa nimezaliwa mara ya pili alafu tabia yangu na mwenendo wangu nikaenenda kama mtumwa kama mfanyakazi kwa nini kwa sababu sijakomaa sijafikia kimo sijakua bao katika umri ambao baba yangu sasa anaweza akaniamini alafu akanipa uhuru wami kutumia hizo mali ambazo nimezipata sasa baada ya kusema hayo tukija katika hii mifano miwili kwa wasiomji wa mungu tuseme ni wafanyakazi ama watumwa wanaomjua mungu tuseme ni wana watoto wa familia kwa mungu ni baba yao hasa kumbuka kipindi kilichopita nilikwambia kwamba mtoto wa rahisi kwake yeye rahisi ni baba akienda kuzungumza haendi kuzungumza na rahisi anakwenda kuzungumza na baba yake ninyi wengine wote wafanyakazi ida mko ikulu mko wizarani mko wapi mnapokwenda kwa rahisi hamwendi kuzungumza na baba yenu mnakwenda kuzungumza na muheshimiwa rahisi kwao na watu wa duniani watu wasiomjua mungu wanapokwenda mbele za mungu wanakwenda kwa mungu lakini wewe uliezaliwa mara ya pili unapokwenda mbele za mungu unakwenda kwa baba yako sasa kumbuka kuna tofauti kati ya mwana na mtumwa ama kuna tofauti kati ya mwana na mfanyakazi katika nyumba ko ukiwa na tajiri tajiri ana mtoto na tajiri ana mfanyakazi sasa tofauti kati ya mfanyakazi anaefanya kazi kwa tajiri na tofauti ya mtoto ama mwana aliyoko kwa tajiri nini tofauti yao nini nini tofauti kati ya mtoto wa tajiri na mfanyakazi wa tajiri ukiweza kutofautisha kati ya mfanyakazi wa tajiri na mwana wa tajiri ama mtoto wa tajiri utakuwa umepata picha nzuri kwao kinachotofautisha hao wawili nini kinachotofautisha mfanyakazi wa tajiri na mtoto wa tajiri nini tofauti yao tofauti ni hii hapa kwamba mfanyakazi wa tajiri anategemea mshahara ili kuweza kukutana na mahitaji yake mtoto wa tajiri anamtegemea baba yake ili kuweza kukutana na mahitaji i si? kwahiyo chanzo cha majibu ya mahitaji ambayoeeniweke hivi mfanyakazi anategemea mshahara ili aweze kulipa kodi ya nyumba ili aweze kununua chakula ili aweze kuvalisha watoto wake aweze kusomesha watoto wake ni ule mshahara anaopewa na tajiri ndio ambao anautegemea mwana anamtegemea baba yake na kwa maana hiyo basi chochote alicho nacho baba na chochote ambacho baba anafanya ni kwa ajili ya huyu mtoto kwa huyu mtoto tegemeo lake liko kwa baba mfanyakazi tegemeo lake liko kwenye mshahara na mfanyakazi anamheshimu tajiri kwa sababu tajiri anampa mshahara na sio kwa sababu anampenda tajiri na sio kwa sababu ana uhusiano na huyu tajiri uhusiano wao ni wa bosi na mfanyakazi lakini mwana ana uhusiano na baba yake na anampenda baba yake kwa sababu ni baba yake na anamwheshimu na kumtii baba yake kwa sababu ya upendo huyu mwingine anamwheshimu na kumtii baba yake kwa sababu ya mshahara sasa ni kuulize swali wewe huko kambi hipi je uko kwenye kambi ya mwana kwamba mungu ni baba yako na uhusiano wako wewe na yeye ni kwa sababu ya upendo wake upendo wako kwake na upendo wake kwako wewe je unamwheshimu na kumtii kwa sababu unampenda na kwa sababu unajua anakupenda au unapofika kwa mungu mungu amekuwa ni bosi wako kwamba unamwheshimu na kumtii kwa sababu anakulipa mshahara kwa sababu unapata mahitaji yako na kwa bahati mbaya wakristo wengi pamoja na kwamba wamezaliwa mara ya pili lakini kama wagalatiani alivyotuambia anasema bado ni watoto wachanga na kwa maana hiyo hawana tofauti na mtumwa eh, pamoja na kwamba ni warithi kwa nini kwa sababu hawaja wakati ulioamriwa na baba bado hawajaweza kufikia kwenye kile kiwango sasa mtoto katika mtoto wa tajiri anavofanya kazi ya nyumbani anafanya kazi sio kwa sababu anatafuta mshahara anafanya kazi kwa sababu ni kitu cha nyumbani ni kwa sababu ana share ni kwa sababu naye ni mmiliki wa hicho kitu kwa, kwa lugha nyingine ana maslahi zaidi ya kipato mfanyakazi anapofanya kazi hiyo ya tajiri anafanya kwa sababu y maslahi ya, ya mshahara na ndomana bwanayesi akasema kwenye yohana kumi anasema mii ni mchungaji mwema mimi sio mchungaji wa mshahara mimi ni mchungaji ambao niko tayari kuutoa uhai kwa ajili ya kondoo na kwa bahatimbaya sana wakristo wengi inapofika kwenye suala la mahitaji uhusiano wao na mungu sio uhusiano wa baba na mwana ni uhusiano wa mfanyakazi na bosi na tajiri sasa anasema watu hawa wa duniani watu wasiomjua mungu ndio wanahangaika sasa nikuulize kuuliza rafiki huko kambi gani sasa bwana yesu akaendelea akasema hivi niso ule msara w 32 tena anasema kwa maana hayo yote mataifa huyatafuta ama huyaangaikia kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua ya kuwa mnahitaji yote bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa kwa lugha nyingine mwana anaposhughulika kwenye biashara ya familia ama biashara ya baba yake kinachomchochea sio mshahara na wala kinachomchochea sio kwamba atapata mshahara ili mshahara huo autumie kutaa na mahitaji yake kinachomchochea ni kwamba hii ni kazi ya familia hii ni biashara ya familia hichi ndio kipaumbele cha familia kwaho lengo ni kuona kwamba biashara inafanikiwa na kustawi biashara inasonga mbele biashara inakuwa kubwa ndio lengo ndio kinachomchochea kwa sababu mmoja anampenda baba yake na utomatikali anapenda biashara ambayo baba yake anaifanya na biashara ambayo baba anaifanya ni biashara ya ufalmu wa mungu ndio maana bwana yesu anasema ufalmu wa mungu kwanza yeye mwenyewe alivyokuja kama unakumbuka akiwa na miaka kumi na miwili alikwenda ekaluni alafu akapotezana na kdamariamu ya mama yake siku ya tatu wanakuja kumpata mama yake anawambia mbona umetufanya namnai mbona umetutesa namna hii bwana yesu anasema kwa nini kuangaika kwa kwa nini kusumbuka kunitafuta je hamkujua imenipasa kuwa katika nini anasea kwee nyumba akiingr anasema business ukisoma kwenye in my fathers business, business. ake ni kwamba swala la ufalme wa mungu bwana yesu anaiona ni biashara ya familia biashara ya mungu ndio kazi ndio kazi zugumzia biashara ni kazi ambayo anafanya kwa maana hiyo kwa hiyo anasema kwamba niko kwenye biashara baba yangu maanake habari za kwa zanaakusudihili alizalia nalizaliwa nalizaliwa niwe mfalme na nimekuja kuishuhudia kweli na nimekuja kwa sababu ya kuhubiri na kutangaza habari njema ya ufalme wa mungu kwao kipaumbele kwa bwana yesu kilikuwa ni ufalme wa mungu kwa habari ya mahitaji yake alikuwa anamtegemea baba yake sasa kwa hapa tukirudi kwenye rudi kwenye matayo sit mfanyakazi ana, anategemea mshahara kukutana na mahitaji yake mwana anamtegemea baba kukutana maitajiake. na mahitaji yake na bwana yesu anasema basi wewe kama mwana unatakiwa ushughulike kipaumbele chako kiwe ni ufalme wa mungu kwanza alafu kuhusiana na mahitaji yako usijali ufalme huo huo utakuhudumia kwa hiyo nachotaka kusisitiza mini kwamba rafiki kama unataka ufalme wa mungu ukutana na mahitaji yako unatakiwa leo hii ufanye mabadiliko katika kufikiri kwako tambua kwamba wewe ni mwana wa mungu na kwa maana hiyo mtegemee yeye kukutana na mahitaji yako tegemeo lako liwe kwake na tegemeo lako likiwa kwa mungu autotkal ufalme wa mungu utakuhudumia achana na hii hali ulionayo sasa hivi ambapo wewe unategemea mshahara unategemea kazi ya mikono yako huna tofauti na huyu mfanyakazi wa tajiri kwamba anakwenda kufanya hii kazi kwa sababu tu ya ule mshahara kwa sababu anajua akipoteza kazi amepoteza na mshahara mimi na wewe ni tofauti mungu alimtuma roho wa mwanawe mioyoni metu aliaa sisi wana, na kwa, kwa maana hiyo tunafanya kazi ya ufalme wa mungu sio kwa sababu tunatafuta mshahara wa kukutana na mahitaji yetu tunafanya kazi ya ufalme wa mungu kwa sababu tunampenda baba yetu na kwa sababu hiyo ndio biashara ya familia na hicho ndio kitu ambacho ni muhimu kwa habari ya mahitaji yetu baba yetu anajua yote tunao yahitaji ya wa mungu tutakapoj snba ya ufalme wa mungu basi mahitaji yetu yote mungu atakutana nayo nini kupitia ufalme wake ko lazima nifanye maamuzi leo hii ya kuamua kumtegemea mungu na ufalme wake badala ya kutegemea kazi na mshahara sasasijasema usifanye kazi kazi unafanya lakini unapoenda kufanya kazi unaenda pale ukiwa unawakilisha ufalme wa mungu nishafundisha sana hichi kitu sinaenda kufanya biashara kwa sababu ninaamini mungu ameniita niwe baraka na kupitia biashara hii sio tu kwamba nakuwa baraka kwa watu lakini pia ndio fursa na mlango wa ufalme wa mungu kuenea katika hilo eneo kwamba nafanya biashara lakini kipaumbele changu mimi nikuakikisha kwamba ufalme wa mungu unasonga mbele kupitia mimi k yehkizungumza na kwa kamanao ile biashara ni baraka kwa watu wengine lakini kwa habari ya mahitaji yangu mimi na kwa habari ya ustawi wangu mimi baba yangu ndiye chanzo cha ustawi wangu baba yangu ndiye tegemeo la ustawi wangu na anafanya yote hayo kupitia ufalme wake si. mwanafamilia kuhusiana na mali na vitu vya kuishi hahangaiki na nazungumzia familia ya tajiri hapa kwama mtoto anajua nyumba ipo anajua magari hapo hela ya kutumia ipo ko anavokwenda kwenye biashara ya baba yake kufanya kazi kule maana yake sio kwamba anaenda kufanya kazi ili apate nyumba ya kuishi ili apate magari ili apate helan no. anaenda kufanya kule kwa sababu ni sehemu ya familia ni biashara ya, ya familia na inatakiwa ikue ipanuke iendelee isonge mbele ili nini ili kizazi kinachokuja nao waweze kurithi sijukaa nayelewa nachokizungumza rafiki o lazma ubadilishe mtazamo wako ndani ya kichwa chako kuanzia sasa hivi kama unataka ufalmu wa mungu akuhudumia fanya maamuzi leo hii kwamba mimi namtegemea mungu kama baba yangu na hivyo ufalmu wake kunyhudumia badala ya kutegemea mshahara kama watu wa duniani wasomjiwa mungu kwa sababu mimi sio mtumwa mimi ni mwana rafiki bila kurekebisha kichwani kwako utakuwa unaabudu unaabuduela kila siku utakuwa unaabudu kazi yako kila siku utakuwa unaabudu biashara yako kila siku na kwa sababu hiyo hutakaa uone ufalme wa mungu ukitenda kazi katika biashara yako wala katika kazi yako utakuwa ni mtu wa kudumaa tu zote utakuwa ni mtumwa tu siku zote utakuwa ukitumikishwa na kawaida ya ulimwengu huu hasa inawezekana unanisikiliza nasema nimesikia mwalimu lakini hauna uhusiano na mungu kupitia yesu kristo nataka ufanye maombi ya fuatayo ili uingie kwenye familia ya mungu uanze kufaidi mambo ambayo tazungumza kwanjia kesho fanya maombauatayo sema bwana yesu ninaamini wewe ni mwana wa mungu ulikufa ukafufuka kwa ajili yangu ukaondoa dhambi zangu na kunifanya mimi kuwa mwenye haki ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombe mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu nakupa ongera sana ni nakukabidhi mikononi roho mtakatifu ambaye anaweza kukusimamisha na kujenga mpaka siku ile kubwa bwana wetu yesu kristo basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri njili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au6 5242 nitarudia 789 t5242 au 673au t5 242 kua ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili