vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli maana hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote kwa watu wasiomjia mungu ndio nawanaangaika namna ya kupata mahitaji sasa ni swali je wewe napokuja kwenye mahitaji je unapata presa unaangaika unasota unateseka kama unateseka unaangaika bado unawasiwasi namna itakapokuja kodi ya nyumba itakapokuja ada ya mtoto itakapokuja sijui hela kulipia mkopo wako taokuja nini inawezekana kwenye kufikiri kwako na kuenenda kwako unaendela kwa kama mtumwa malu. bado bado haujafanya maamuzi ya kuswichu kuwa mwana popote pale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho kumbukamafundishoya kristo kwako kila siku muda na kama huu, na lengo la kujenga unanisikiliza ili cha kwa lugha nyingine ufike mahali kwako kuna mchango kwa kwa kwa ukifikiri vibaya, vibaya kufikiri vizuri, vizuri. Hivyo basi maamuzi sikuanawakati yakiwlngo kuen ks mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somulietanalosema jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu katika kupata mahitaji yetu hichi ni kipindi chetu cha tatu na leo nataka nikuonyeshe namna ambavyo unaweza ukaishi kutokea kwenye utajiri wa mungu badala ya kuishi kutokea kwenye kutegemea mshahara wako ama kazi ya mikono yako Uh, kama ungependa kupata mafundisho, mafundisho, <coughs> like mafundisho haya kwa njia ya video basi unapatikana katika youtbe kma ungepena kupata mafundishoo kwa njia ya sauti napatikana katikanay kote tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale subsrib utakapoangalia ama kusikiliza fundisho lolote basi tafadhali like pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya telegram ama amawhatsap kuna grupu linaita wanafunzi wa kristo ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba utaunganishwa shukrani za dhati kabisa kwa kwa kwa kwa mungu mungu ajili rafiki na vile umekuwa ukihamasisha mafundisho ya ya kupitia sana wako kipekee kwako maombi wasikilizaji wa ta aiatn yangu unasema asante sana kwa uaminifu wako na mwisho inatoa shukurani kwa mungu kwa ajili kwa ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa pata na vipindi vya neema na kweli na kwa sadaka k ya upendo ya kila mwezi umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na mwisho nikukaribisha wewe ambao naisklia kwa mara ya kwanza siku yeleo, na Rome, tifundia, na na ame na ya kwa leo ni ni vipindi hivi maalum katika maisha yako ninaamini dogo tu kidogo ki una, unafahamu ama sikualo atakataa pih aata mfndhoaenholfo usikilize naamini roho mtakatifu ataweza kuhudumia nawe utaweza kufurahia mafundisho haya baada ya kusema hayo basi nataka tupige hatua kumbuka somo letu linasema eh, jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu katika kukutana na mahitaji yetu moja kwa moja tujikumbushe tupige hatua tuongeze kitu kidogo pale mstari uh, wa saba, wa hadi hivi Nanyi mkiwa katika kusali a tujkumbushe msta mchache mtawasbhawan ki aumsipauke kama watu wa mataifa maana wao hudhaniakua watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi basi Sima, e, basi msifanane na hao maana baba yenu anajua mnayoyahitaji kabla ninyi hamjamwomba msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa maana hayo yote mataifa huyatafuta kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua ya kuwa mnahitaji mna hayo yote bado tafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa kwenye bibilia ya habari njema anasema hivi ni some le msara wa 313 anasema basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini au tutavaa nini maana hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote bali shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo yote mtazidishiwa sasa so, nataka tupige kambi kwenye ms2 anasema hivi basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote sema, na uonesha kipindi kilichopita kwamba tuchukulie tuchuetumfaye mungu ndio tajiri mwenyewe kwa sababu dunia na vyote viijazavyo ni mali yake sindio anasema nchi na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakao ndani yake ni mali yake kwa hiyo mungu ni tajiri kwaio nikakwambia eidha una mfanyakazi wa tajiri na una mtoto wa tajiri mfanyakazi wa tajiri na mwana wa tajiri na nikakwambia kwamba mfanyakazi ana na anategemea mshahara anaopata kwenye kazi yake ili kukutana na mahitaji yake na mwana anamtegemea baba yake ili kukutana na mahitaji yake tuko sawasawa sawa. na nikakwambia hivi kwamba kitu ambacho a nikuongezee ni kitu hichi kwamba kwa maana hiyo basi mfanyakazi anapofanya kazi anafanya kazi ili apate mshahara hasukumwi na upendo anasukumwa na masilahi na mwana anapofanya kazi anafanya kazi akisukumwa na vitu viwili akisukumwa mmoja na upendwo kwa baba yake lakini na mbili pia niseme utii kwa baba yake kwa hio mmoja mtotu, mwana anasukumwa na upendo kufanya ile kazi ya familia na mfanyakazi anasukumwa na maslahi ya kupata mshahara na nikasema kwamba mimi na wewe lazima tufanye marekebisho katika kufikiri kwetu tuanze kufikiri kama wana na hivyo tuanze kuenenda kama wana na hivyo tufanye maamuzi ya kumtegemea baba badala ya kuenenda kama watumishi ama watumwa na hivyo tukawa tunategemea mshahara hilo likaya hivo okay. sasa nikakwambia anasema maana wa msar maana hayo yote yanaangaikiwa na watu wote wasiomjua mungu kwa anasema watu wasiomjua mungu ndio wanaohangaika kwa habari ya mahitaji yao na kwa maana hio mimi nawewe tunamjua mungu tutakiwa tusihangaike kwa asai mungu i baba yetu anatakiwa atuhudumie lakini baba yetu anasema kwamba tunatakiwa tuhudumiwe na sasa kabla kwenye hiyo pointi nataka tena tu, tutachipuka aa tena sa aaa kitu anasema maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote kwa watu wasiomjua wa mungu nwanaangaika no namna ya kupata mahitaji sasa ni swali je wewe napokuja kwenye mahitaji kwenye habari ya kodi ya nyumba labda ama kwenye habari ya ada ya watoto ama kwenye habari ya matumizi ya kila siku je unapata presa unaangaika unasota unateseka kama unateseka unaangaika bado una wasiwasi namna itakavyokuja kodi ya nyumba itakavyokuja ada ya mtoto itakavyokuja sijui hela kulipia mkopo wako takuja nini inawezekana kwenye kufikiri kwako na kuenenda kwako unaenea kama mtumwa malo. bado bado haujafanya maamuzi ya kuswichu kuwa mwana kama unakumbuka stori ya mwana mpotevu yule kaka mkubwa pamoja okay, mwana mpotevu bwana mdogo dogo janja alimwambia babayake nigawie ni mali inayoangukia katika sehemu yangu urithi wake bibilia inasema baba akawagawia vitu vyao wote wawili kwao yule kaka mkubwa pamoja na kwamba alikuwa ni mrithi bado alikuwa ana mentality, ana mtazamo wakitumwa na wakristo wengi pamoja na kwamba ni warithi bado wanaii mentali sasa kwa hiyo kuna mawili ninaweza nikaishi maisha yangu kutokea kwenye utajiri wa baba yangu ama nikaishi maisha yangu kutokea kwenye kutegemea mshahara naweza nikaishi maisha yangu kwa kutegemea utajiri wa baba yangu ama naweza nikaishi maisha yangu kwa kutegemea mshahara nikiishi maisha yangu kwa kutegemea mshahara maanayake mimi ni mfanyakazi nikiishi maisha yangu kwa kutegemea utajiri wa baba yangu maana yake mimi ni mwana sasa wehuko kambi ipi unataka kuwa kambi hipi na hivi vitu navifundisha na kwa na kweli sitaona aibu kwa sababu nimechoka na wakristo ambao wanajidai wanajua wakati hawajui kuna watu ukijaribu kuwafundisha namna ufalme wa mungu unavyotenda kazi haswa katika eneo la fedha na uchumi wananuna wanakathirika wanatoka kwenye grp nikusaidie kitu kimoja safarih ukitoka kwenye grupu usiombe kurudi nenda moja kwa moja kwa sababu utae kujifunza umejaa ume makidai tu unatafuta kukisikia kile ambacho masikio yako anawasha kusikia hapa tna tuzungumze na watu ambao wanataka kumjua mungu wanataka kumjua yesu kristo kwaio eidha uendeshe maisha yako kutokea kwenye utajiri wa baba yako ambaye ni mungu ama uendeshe maisha yako kutokea kwenye mshahara kazi ya mikondo yako uamuzi ni wakwako sasa angali a maana hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu kwao watu wasiomjua mungu ndio wanapata ps wanaangaika namna ya mahitaji yao ambavyo yatapatikana ama fedha za kupata mahitaji yao sasa twende kidogo tupige hatua kuhusua watu wasiomjua mungu wagalatia n mstari wa sita wa galatia nne mstari wa sita unasema mwalimu sijaamini umesema kwamba asirudi kwambatuneuasirudi nimesema msirudi mnatuchosha tukula siku mnatoka mnarudi aaoadukisikia mnarudi. Mnarudi. kisomo unalolitaka unakaa ukisikia somo ambalo linakugusa ambalo linataka ubadilike kwa akua utakekubadilika unatoka halafu baada ya muda unatuletea tabu tena ya kutuandikia niunge ukitoka toka moja kwa moja unasea <laughs> sijai kuona mtumishi iko nani na, ya mi ni origin nimetokea mbinguni lazima nikueleze ukwelik okay. wagalatia n 6t mpaka mstari wa tisa anasema na kwa kuwa ninyi mmekuwa wana mungu alimtuma roho wa mwanawe mioyoni mwetu aliyae aba yaani baba saba kama ni hivyo wewe si mtumwa tena bali uu mwana na kama u mwana basi uu mrithi wa mungu kwao anasema kwa kuwa wewe sasa hivi ni mwana na roho wa kristo anakaa ndani mwako wewe sio mtumwa tena wewe ni mwana ambaye ni mrithi wa mungu kwao kama wewe ni mrithi wa mungu ina maana kwamba utajiri wote wa mungu ni utajiri wa baba yako ni ni mrithi mrithi maanaake ni kwamba unapokea utajiri na mali za baba yako unapokea vile vitu ambavyo baba yako amefanyia kazi nakumbuka mungu alifanya kazi siku siku akapumzika sz kila kitu ni zaburi wa ni ni mrithi sasa nne lakini wakati ule kwa kuwa hakumjua mungu mliwatumikia wao ambao kwa asili si miungu sasa kumbuka kumbuka kwenye kwenye ma, ma, matayo sb anasema mambo hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu na hapa anasema lakini wakati ule kwa kuwa hamkumjua mungu mlitumikia wao ambao kwa asili si miungu kwaho maanaake nini ina maana kwamba wale watu wasiomjua mungu ambao wanaangaika nini wanyonini wavaenini maanaake ni kwamba fedha zimegeuka kuwa mungu kwao ao wanaabudu fedha wanaabudu biashara zao wanaabudu kazi ya mikono yao kwa nini kwa sababu wamezigeuza kuwa tumaini kuwa tegemeo la maisha yao huu okay. mstari wa nane goja ni somi na watisanisom kwenye bibilia ya tafsiri ya neno sikia tafsiri ya neno anavyosema anasema zamani mlipokuwa hamumjui mungu mlikuwa watumwa wa viumbe ambavyo kwa asili si nyungu, si mungu tuo anasema lakini sasa kwa kuwa mmemjua mungu au zaidi mmejulikana na mungu inakuwaje mnarejea tena katika zile kanuni za kwanza zenye udhaifu na upungufu mnataka ziwafanye tena watumwa kwao anasema wewe sasa umekuwa mwana umepokea roho wa kristo ndani mwako na kwa maanao wewe ni mrithi wa mungu inakuwaje tena unarudi katika nataka kurudi katika hali ya utumwa nikusomea kwenye ae nikusobea ule mstari wa, wa tia anasema anasema but now after you have known god anasema lakini sasa baada ya kumjua mungu or o rath by god au baada ya kujulikana na mungu how is it that you turn again to the weak and the elements anasema inakuaje tena mnageuka na kuzurudia kanuni zinazowafanya ninyi kuwa ombaomba kwanii unarudi kwenye hali ya uombaomba tena unarudi kwenye hali ya ombaomba na wakristo wengi inapofika kwenye habari ya mahitaji yao wamekuwa ni ombaomba hivi rafiki unajua ukielewa ufalmu wa mungu unavyofanya kazi ukaelewa jisi ufalmu wa mungu unavyotenda kazi na kanu zake hivi una habari hutakaa uombe mahitaji yako itakuwa ukihitaji unachukua tu hivi unajua hiyo kitu rafiki hivi unajua hio kitu kwamba ukishaelewa ufalmu wa mungu unavyotenda kazi ukaelewa utajiri ambao mungu ambaye ni baba yako amekupatia hivi una habari kwamba ukitaka unachukua tu mingine anasea inawezekanajeok okay. cene so, tukaangalia hstori ya mwana mpotevu luka 5oluka 5 anasema hivi akasema mtu mmoja alikuwa na wana wawili yule mdogo akamwambia babaye baba nipe sehemu ya mali inayoniangukia akawagawia vitu vyake kwa ho inamaana huyu bwana na watoto wawili alafu mtoto mdogo ameenda akamwambia baba nigawie urithi wangu biblia inasema huyu mzee akawagawia wote wawili kila mtu akapewa sehemu inayomwangukia kila mtu akapewa shia yake akapewa haki yake ansa hata baada ya siku si nyingi yule mdogo akakusanya vyote akasafiri kwenda nchi ya mbali akatapanya mali zake huko kwa maisha ya anasama ya uashirati alipokuwa amekwisha kutumia vyote njaa kuu iliingia nchi ile yeye naye akaanza kuhitaji kwa alikuwa na uhitaji kama ambavyo wakristo wengi wanauhitaji anasema akaenda akashikamana na mwenyeji mmoja wa nchi ile naye alimpeleka shambani kwake kulisha ngurue akawa akitamani kujishibisha kwa maganda waliokula ngurue wala hapana mtu aliyempa kitu alipozingatia mwaoni mwake alisema ni watumishi wangapi wa baba yangu wanakula chakula na kusaza na mimi hapa ninakufa kwa njaa anasema nitaondoka nitakwenda kwa baba yangu na uh, nakumwambia baba nimekosa juu ya mbingu na mbele yako sistahili kuitwa mwana wako tena m- nifanye kama mmoja wa watumishi wako huu jamaa anataka kuwa mtumishi kwa nini amechapika mno kiasi kwamba hathubutu tena kufikiria kama mwana anataka awe mtumishi manake anajua akiwa mtumishi atapewa mshahara akipewa mshahara ataishi kwa kutegemea huo mshahara ishirini akaondoka akaenda kwa babaye alipokuwa mbali baba yake alimwona akamwonea huruma akaenda mbio akamwangukia shingoni akambusu sana yule mwana akamwambia baba nimekosa juu ya mbingu na mbele yako sistahili tena kuitwa mwanawako mwana tena lakini baba, baba, baba alimwambia watumwake lileteni upesivazi eh, lililobora mkamvike mtieni napete kidoleni na, pete na vi, viatu miguuni mleteni ndama aliyenona mkachinje nasi tule na kufurahi hii ni lugha ya agano waalewanafamfusomo sana hi kitu h anasema kwa kuwa huyu mwanangu alikuwa amekufa naye amefufuka alikuwa amepotea naye ameonekana wakaanza kushangilia hebu wanza kituhichi kwa kitu hiyo maanaake ni kwamba huyu mtoto alipochukua sehemu ya mali yake akaamua kwenda kujitegemea akatoka nyumbani kwa baba yake kumbuka kumbukab anasema katika yohana yoana anasema mtumwa hakae nyumbani zote bali mwana ukaa nyumbani kwao bwana mdogo alipochukua vitu akaondoka mbele ya macho ya baba yake alihesabika kwamba amepotea alihesabika kwamba amekufa kwao alivoenda kujitegemea akaacha kumtegemea baba yake kwaho inamaana na kila mkristo leo hii ambaye anaendesha maisha yake kwa kujitegemea badala ya kumtegemea mungu ambaye ni baba yake, mbele ya macho ya mungu anahesabika amepotea anahesabika amekufa na ndio maana labda sa nyingine mahitaji yako mkono wa mungu katika maisha yako unaona ni ngumu sana unaomba uhapu upati kitu kwa sababu umekataa kuwa mwanafamilia sasa anaendelea anasema hivi ishii uh, na tano anasema basi yule mwanawe mkubwa alikuwako shamba na alipokuwa akija na kukaribia nyumbani alisikia sauti ya nyimbo na michezo machezo akaita mtumishi mmoja akamuuliza mambo haya maanayake nini akamwambia ndugu yako amekuja na baba yako amemchinja, amemchinja ndama aliyenona kwa sababu amempata tena yu mzima Nane. akakasirika akakataa kuingia ndani basi babaye alitoka nje akamsihi akamjibu baba yake akasema tazama mimi nimekutumikia miaka mingapi hii wala sijakosa amri yako wakati wowote lakini hujanipa mimi mbuzi nifanye furaha na rafiki zangu lakini alipokuja huyu mwana wako aliyekula vitu vyako pamoja na makahaba umemchinjia yeye ndama alenona. stop kaka mkubwa anakasirika anamwambia baba yake mimi nimekutumikia siku zote nimekuwa mwadilifu kwaya naimba mkesha nakwenda kwenda ninafunga eh, sijawahi kukosa hata moja sio kama yule kama wale watu wa duniani alafu hujanipatia kitu chochote hata kambuzi huyu mwanao ambaye amekula vitu vyako vitu vyako mali zako na makahaba umemfanyia sherehe kitu cha kwanza bwana mdogo akula mali, mali za baba yake alikula mali zake <laughs> kwa sababu siku ile alivyopewa akakabidhiwa urithi wake maanaake ilitoka kwenye imaa ya mzee ikawa kwenye imaa ya mtoto na kwa maneo alikuwa na uhuru wa kufanya na kile alichokipata kufanya kiti chochote kile kwaio hakula mali ya baba yake amekula mali yake ya urithi k okay, skia jibu la baba yake moja akamwambia mwanangu wewe uu pamoja nami siku zote na vyote nilivyo navyo ni vyako wewe huu pamoja nami siku zote vyote nilivyo navyo ni vyako kwa hiyo mana nini kwamba mwanangu una uwezo wa kuishi kutokea kwenye utajiri nilionao mali zote nilizo nazo niza kwako kwao kama unataka kondoo unataka sherehe unataka mbuzi unataka ng'ombe ungewaambia wafanyakazi waingie kwenye zizi alafu wakuchukulie kwao unasema mwalimu anahusiana vipi na sisi lei malaika ni watumishi wako waibrania wa moja kumi na tatu kumi nanne nasema malaika wamewekwa kuwahudumia wale wataka urithi wokovu ama kuhudumu kwa niaba ya wala takaurii okovu kwaho inamaana kama unataka kitu malaika nd natakiwa kushughulikia wakuhudumie lakini watakuhudumiaje sasa wakati wewe kwenye akili yako unajiona kuwa ni maskini unajiona kuwa ni mtumwa unajiona kuwa hauna kitu watakuhudumiaje watakuhudumiaje kwa sababu umejirudisha kwenye mfumo wa dunia hii wa watu ambao wasiomjua mungu watakuhudumiaje angalia kule kwa n anavyosema uh, sababu umejurudisha kwenye umaskini angaliagalatia nne tena alafu sle mstari wa nane na watisa lakini safarihii nisome kwenye bibilia ya ya nini i ya habari ya, ya, ya, ya njema habari njema anasema hivi zamani hamkumjua mungu na hivyo mlitumikia miungu isiyo miungu kweli lakini sasa kwa vile mnamjua mungu au tuseme mnajulikana na mungu mnawezaje tena kurudi kwa wale pepo maskini na dhaifu hata kutaka kuwatumikia tena kwao sisi bado tunajiona ni maskini na mungu anasema mwanangu vyote mm-hmm. nilivyonavyo ni vya kwako kama unataka kitu agiza malaika waambia wafanya kazi kwa sababu maanaake ni kwamba ngeja nikuonyeshe hichi kitu huyu kijana baba yake anaambia vyote nilivyonavyo ni vyakwako maana yake nini sio tu kwamba mali mashamba na kila kitu ni cha yule kijana lakini pia inamana hata wafanyakazi wote walioko kwenye nini kwenye kwenye imaa ya baba yake wako chini yake na kwa maana chochote anachokitaka angetaka kufanya sherehe angewaambia wafanyakazi tu kwamba sikiliza jumaa nitakuwa nina wageni na nategemea wageni kama mia tatu namna hii kwao nataka mwandae mbuzi nataka mwandae ng'ombe nataka mpike pilau nataka mlete na vinywaji mlete na soda mlete na juisi na kadhalika na kadhalika nakadhalika nakadhalika kwaho wafanyakazi wangena kazini kwao mimi na wewe pia tu, tu, mungu ni baba yetu tumerithi ukisoma galatia tatu ihiti inasema kwa kuwa mimi na wewe ni mali ya kristo sisi ni wa, ni wazao wa abrahamu na warihi sawasaana wa ahadi alafu warumi nne kumi natatu anasema kwamba ahadi ya kwamba abrahamu hatariti li ulimwengu alipewa abrahamu na mzao wake kwa imani kwao mimi na wewe kwa, imani, ina, kwa haki inayopatikana kwa imani kwa kwaho inamaana mimi na wewe tuliozalewa mara ya pili tumerithi dunia nzima na zaburi ya ishiri na nn wa kwanza inasema nchi na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakawao ni mali ya bwana na kwa kuwa wewe ni mrithi wa bwana sasa hivi inamaana nchi na vyote viijazavyo ni mali yako na kwa kwamaneo kama unahitaji kitu chochote ni swala la wewe kujua namna ambavyo ufalme wa mungu unafanya kazi ili malaika watoke waende wakakuhudumie kwa sababu malaika wamewekwa kwa ajili ya kuhudumu kumbuka malaika ni watendakazi katika ufalme wa mungu sasaoani tunamalizia tunaanza sasa mando tunaza kuschigias wenye vituvitu sasawabrania anasema je yuko malaika aliyemwambia wakati wowote uketi mkono wangu wa kuume hata nitakapowaweka hadu zako chini ya nyayo zako je hao wote si roho watumikao yaani hao malaika wakitumwa kuwahudumu wale watakao urithi wokovu ama kwa tu akignasema kuhudumu kwa niaba ya wale watakaorithi wokovu kwa kwahio inamaana mimi na wewe sio tu kwamba ni wana wa mungu lakini pia ni warithi kwao vitu vyote utajiri wote alionao mungu ni wakwetu lakini kama tunataka chochote baba yetu anasema kwamba hey, vitu vyote ni vyakwako kisoma ukisoma wa wawanz mlango wa tatu, wa anasema vitu vyote ni vya kwako ukisoma warumi anasema vitu vyote ni vya vya kwako kwako kwa kama vitu vyote ni nikuulize a unaishi nivyakwako wapi uaishutokea kwenye utajiri wa baba yako ambao umeurithi ama unaishi kutokea kwenye mshahara tegemeo lako liko wapi tegemeo lako liko kwenye utajiri ulopata kutoka kwa baba yako ama tegemeo lako liko kwenye mshahara ili sasa hivi ambavyo umevirithi uweze kuvitumia katika maisha yako a kila siku unatakiwa ujue namna ya kushirikiana na ufalme wa mungu sasa kumbuka kwenye wa, wa, wa, wa, nisome warumi 4 1uitatu anasema kwamba ahadi ya kwamba abrahamu atakuwa mrithi wa ulimwengu yeye na mzaa wake haikuja kwa sababu ya sheria ilikuja kwa sababu ya haki nayo kwa imani haki nayo kwa imani ndio imefanya weo uwe mrithi wa ulimwengu huu na kwenye nani matao 6h3 anasema tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake hiyo haki ya mungu inapatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo ukipata hiyo haki ya mungu automati inakuruhusu wee kuwa mrithi wa dunia hii kwa lugha nyingine inakupa haki na wa kutumia vitu vyote ambavyo mungu amba mungu hapa ndio basi kama mbao vumbaaa anaiejan m mambo haya yote mungu anajua kwamba mnayahitaji baba anajua kwamba mnayahitaji lakini tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake sasa haki yake hii ya ya, ya mungu kwa kwa imani yesu kristo mngu sasa nio inatuusisi na ufalme wake na kupata chochote hohoteahokitaauhitaji kuomba tena unachohitaji ni kupokea kuchukua unatakiwa ujue namna ya kutumia ufalme wa mungu ili uweze kukuletea vitu ambavyo navyohitaji kwa nini kwa sababu vitu vyote vilivyoko hapa duniani sahi vilivoopaduiivyakwako ikiwa ni pamoja na watu kwao ufalme wa mungu na uwezo kuletea wa kuletea ptna wa biashara kutoka nje ya nchi akaja akawekeza hapa na ukawa ukawapatna wake kwanini kwa sababu vyote nivyakwako na watu wote walioko hapa duniani ni wakwako kwa sababu wewe ni mwana wa mungu swali ni moja tu je unajua ufalme wa mungu ufalmewamgunavyotenda azi je unafahamu kwamba wanaotakiwa kufaidi hii dunia ni wale ambao wamepata haki inayotokana kwe na imani ndio bada anasema tafuteni kwanza ufalmu wa mungu na haki yake na hayo mengine tutazidishiwa mpaka utakapojua ufalme wa mungu unapotenda kazi na haki ya mungu inapopatikana na kutenda kazi utaishi kama mtuma ili hali wewe ni mwana ambaye nitajiri jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na katika mungu kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 78 au67 Tatu, tano 6fui6furi mbili nitarudia sfuri7a8a 9 tano sifuri, sifuri, mbili nn mbili au sfuri 6 ta tatu tano sfuifuri m2ilinn mbili, mbili. eka akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubsbe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nagig kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 Sano se fuori fuori in billy in fuori si casava sato. Sano se fuori fuori in billy in