vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe ama ni uhusiano na mungu usiokuwa na dosari yote hii maanayake nini maana yake ni hii kitu cha kwanza unapokuwa una haki ya mungu maana yake ni kwamba hakuna kitu chochote ambacho utakitaka kutoka kwa mungu na ufalme wake ukashindwa kukipokea ama kikazuiliwa kisikufikia pale wulipo rafiki ninaokaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha a yako wo unanisikiliza ili uweze kukua na ufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maadi uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo <coughs> kuufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri utaamini vizuri Iba, Spanya, ya vizuri, na vizuri, kama Kristo, na, na, na tunaendelea jinsi ya na wa mungu katika kupata kupata mahitaji yako leo tutakuwa tuna wakati mzuri utaanza ufunuo mpya unaweza ukapokea iutaai unachokitaka kutoka kwa mungu pasipo kuzuiwa na kitu chochote lakini kabla ya kuanza kuzungumza hilobasi nikukumbushe taa nepnaupaamafundshoo kania a ama kwa njia asauti kwa mana ya audio, basi tunapatikana katia lakini pia tunapatikana kataotnapatkana a jina la mwalimuma ukifika pale tafadautakpoangaliaauskla usiache kupukma ungependa kupata mafudiho aokanaaafawezukatmaue fpaiung katia namba baada hayo nimshukuru rafiki na mungu kwa na kweli na yangu maamuzi kwa kwamba inasonga mbele La mucho. abisakabisa nikukaribishe wewe amba aniskiliza kwamaa yakwanaueowa taka tupige hatua sasa tuendele na somo letu kumbuka somo linasema kwamba jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu katika kukutana na mahitaji yako sasa nikumbushe vitu viwili vitatu kabla ya kuendelea kumbuka nilikuonyesha kwamba sisi kama wakristo wa mara ya pili na wakolosai ni kwamba tumeokolewa tukahamishwa kutoka katika tuka katika ufalme ufalme ufalme ufalme wa mwana wa wa wa wa giza shetani tukaingizwa mungu ama mwana sisikma wakristaliamara yapili t sisi tuko chini ya wawata ya mungu lakini pia tukaona kwamba kwa kuwa sasa kwa sasa tumekuwa wana maana ya mara pili neno linasema as tumekuaulaaya il hadi linasma kwamba mungu amemtuma roho wa ni mwetu aliae ama. na kama hivyo sio watumwa tena bali ni wana tena wana ambao ni warithi wa mungu eh, pamoja na kristo ko nikamalizia kwa kuangalia kitu hichi kwamba nikakupa mfano nikakwambia kwamba ukienda kwa tajiri na akawa ana mtoto na ana wafanyakazi tukasema basi suali la kujiuliza ni hili kwamba mfanyakazi wa huyu tajiri tegemeo lake la yeye kukutana na mahitaji yake ni kitu gani na mtoto wa huyu tajiri tegemeo lake la layee kusana ma, nini ma, maita ma, ni, ma, ni, ma, ni gani tukaona kwamba mfanyakazi ama mtumwa anategemea kazi yake na kwa maana hiyo anategemea mshahara lakini tukaona mwana anamtegemea baba yake na kwa maana hiyo tukileta tuki tuki katika mazungumzo yetu ssa ya ufalmu wa mungu kwamba mungu ndiye baba na mungu ndiye huyu tajiri kwa sababu dunia na vyote vyjazavo ni mali ya mungu na watu akananiwake maanaake ni, ni kwamba mtumwa anategemea kazi yake au biashara yake na kwa maana hiyo mshahara fedha lakini mwana wa mungu anatakiwa amtegemee baba yake ambaye ni mungu na kwa sababu hiyo ufalme wa mungu tunakwenda tunakuwanasasaa rafiki sasa, rafik. sasa bwana yesu akasema mnapokuwa na mahitaji basi msipayuke msi payuke, payuke manaake msipayukepayuke kama watu wa mataifa watu wasiomjua mungu kwa maana wao wanadhania kwamba watasikiwa kwa sababu ya maneno yayo kuwa mengi lakini anasema ninyi mnatakiwa mjue kwamba baba yenu wa mbinguni anajua yote mnayoyahitaji kabla hata mjamwomba na tukaona pia kwamba bwana yesu anatueleza kwamba anasema ninyi mtakavyomba basi ombeni ama salini hivi baba yetu ule mbinguni manakeanza kwa kumsifu na kumtukuza na kumshukuru mungu alafu omba ufalme wako uje hapa duniani na mapenzi yako yatimizwa apada a liyol mbinguni sasa kumbuka maneno haya anayazungumza kabla ya yanii ayee kwenda msalabani tunafahamu ufalme wa mungu munguumeksha kuja ya uauaomba ufalme wako udhihirike ili mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama kule mbinguni kwa kao nini maanake ni, ni hii kwamba mungu kama baba yetu utaratibu alioweka wa kutuhudumia sisi ambao ni watoto wake wana ameweka utaratibu huo kwamba tuhudumiwe kupitia ufalme wa mungu tuko sawasawa kakumbuka tuende saa kwenye matayo sit hm hadi hahitatu nitasoma kwanza kwenye bibilia habari njema mstari ule wa hm na hbl alafu wa theahiatatu nitaswitch nitarudi kwenye e, tafsiri ya kawaida kwao bibilia habari njema hhb anasema hivi yesu akawaambia uh, s niko yeah. ok nimeenda kwenye marko tanisame mwaashagaonekanooo matayo, matayo sita thelathiina moja adi thelathiia tatu ok sasa imekaa sawa matayo sita thelathinina moja adi thelathina tatu anasema hivi tasowa kwenye bibilia abari njema ok tuko good anasema basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini sasa napenda kusoma kwenye tafsiri ya bibilia habari njema kwa sababu ukisoma kwenye tafsiri ya kawaida ya suv anasema msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa hiyo wengine wa wanapata picha kama bwana yesu amesema kwamba msifanye kazi msifanye biashara msijishughulishe na sicho kinachozungumzwa hapa ndo maana napenda bibilia habari njema bibiliaaea nsema basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini moja nieleze kidogo hapa Aa, watu walio maskini ambao wako kwenye maisha duni wanapotoka kwenda ya kujishughulisha kinachowasukuma ni haya mambo ili apate kitu chakula ili apate kitu cha kuvaa ili apate malipakulala matajiri kwa kawaida wakienda, kufanya, wakienda kazini kwenye biashara yake kwenye kampuni yake kwenye duka lake kwenye anavyokwenda hasukumwi sana na swala la atakula nini atakunywa nini atavaa nini sana sana anaoananaangalia ni yale maono alionayo kwamba alitamani labda biashara yake kubwa kiasi fulani kwa mfano labda mtu anafanya biashara ya kituo cha mafuta station na kwa maanahuyo labda ndoto yake ni kwamba kwenye kwenye nini kwenye kwenye kwenye labda kwenye jiji tukizungumzia kama jiji la arusha basi ndoto yake ni kwamba awe ana vituo vya mafuta kwenye kila kona ya jiji la arusha ama kwenye kila kona ya jiji la mwanza ama kanda nzima ya ziwa ama ma m- m- vyovyote vile kanda kaskazini, si, ya kaskazini pajawe na vituo vyake vya si. mafuta hiyo ndio ndoto yake Ha, hafungui vile vituo vya mafuta kwa sababu ana an, wasiwasi wa kwamba atakula nini atakunywa nini atakula, nini no anafanya kwa sababu ni maono yake ni ndoto alionayo anataka kutengeneza biashara ambayo ni kubwa biashara ambayo itlabda mngine maono yake ni kwamba tajiri nambari moja katika mkoa huo katika taifa na kadhalikankdhalknkadhalika hayo ndio ambayo yanawasukuma yanawasukumaao anasema basi, basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa niib maana hayo yote yaangikwa ya na watu wasiomjua mungu. Na wasi mungu ambao tulisema kipindi pia mng patunezakuwaita watumwa ni watu wasiokuwa na uhusiano wa baba na mwana na mungu alafu anasema baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote kwaokumbuka nilikwambia mtumwa anategemea kazi ya mikono yake ili kupata mahitaji yake kwa maana fedha atakakuwa ametengeneza mshahara ama faida lakini mwana anamtegemea baba yake na anategemea nini anategemea urithi ambao tayari ameupata kupitia kwa baba yake na hivyo ufalme wa mungu kama tunamzungumzia mungu sasa baada ya kusema hayo nikakuuliza swali wewe maisha yako ukoje unaendesha maisha yako kama mtumwa ambaye anategemea kazi ya mikono yake ili aweze kuishi ama unaendesha maisha yako kama mwana ambaye unamtegemea baba yako ambaye ni mungu ambaye amekupa urithi na hivyo ufalme wa mungu ukuhudumia si mwana wa anafanya kazi afanyi kazi kwa ajili ya kupata mahitaji anafanya kazi kwa sababu hiyo kazi hiyo biashara ni biashara ya familia si anafanya hicho kitu kwa sababu kiko katika familia na anataka kuendeleza utajiri na kuendeleza ushawishi wa familia ndicho ambacho kinamwamsha subu anaenda kufanya kazi sio kwa sababu anatafuta hela ya kula sio kwa sababu anatafuta hela ya kuvaa sio kwa kwasabbu natafuta mahali pakulala mahali pakulala anapo mavazi anayo chakula anacho kwa, kwa nini anaenda kazini anaenda kazini kwa sababu anaamini hiyo kampuni ama hiyo biashara ambayo wanayo yeye na baba yake ama na familia kwamba hicho kitu ni cha muhimu kwa jamii tofauti kubwa sana rafiki kwa hiyo hatuwaambii watu wasifanye kazi ila tunasema kama kinachokuchochea na kukusukuma wewe kufanya kazi au kufanya biashara ni ili upate mshahara upate faida na kwa maana huyo huwezi kukutana na mahitaji yako wewe bado ni mtumwa katika kufikiri kwako kwa. na dawa ya hiyo kitu ni nini ndio maana bwana yesu anasema sasa ule msaa hht kwa kuwa baba yenu anajua mnayoyahitaji kabla amjamwomba na kwa kuwa baba yenu anajua kwamba mambo hayo yote ni ya muhimu kwenu a swala la mahitaji anasema ma 33 bali utafuteni kwanza ufalme wake ambao ni biashara, familia eno, biashara familia ya familia yenu biashara ya familia ya mungu na haki yake na hayo yote yatazidishwa kwa hiyo mwana ake nini sateni taratibu mwanaake ni, ni hii kwamba mimi kama mwana wa mungu ambaye tayari ninao urithi na urithi wangu ni kila kitu kilichokwapa duniani kicheocheo changu na kipaumbele changu ni kuona kwamba ushawishi wa uu ufalme hii biashara y baba yangu unasambaa kwenda dunia nzima kumbuka ndio agizo kililopewa na bwana wetu yesu kristo neneni mkaubiri injili kwa kila kiumbe neneni mkafanye mataifa yote kuwa wanafunzi hiyo ndio biashara ya wana wa mungu hiyo ndio kazi ya wana wa mungu hicho ndio kipaumbele cha wana wa mungu anasema mnapofanya hivyo hayo mengine yote mtapata kama ziada woo ukishughulika na maono na, na, na, na, na, na, na, na kile ambacho kinatakikana kufanyika kuhusiana na swala zima la ufalme wa mungu ambao ni ufalme wa kwako ufalme wa baba yako maanaake ni kwamba ufalme huo huo utageuka tawakuhudumia mfano mzuri ni huu ni sawasawa na, una mkuu wa mkoa ama una mkuu wa wilaya ama una, una, una mkuu wa jeshi la polisi cdrapcuitavote inavyotaka wanapofanya kazi yao ya serikali maana serikali inawahudumia hivi vitu sio vigumu wapendwa shida ni kwamba tumetafsiri kwamba nikifanya kazi ya ufalme kwa kuwa ni kazi ya mungu sio kazi no maana ake ni kwamba mungu amekuita uwe ufany- mfanyabiashara na anataka kupitia biashara yako aweze kuwafikia watu wengine wale ambao unawahudumia aweze kuwafikia wafanyabiashara wenzako aweze kuwafikia wale watu ambao unawahudumia na biashara yako mungu amekuita uwe mwalimu ama uwe daktari ama uwe jaji uhakimu uwe mwana sheria Manake ni kwamba anataka kuwafikia hao watu unaokutana nao na kuwahudumia kila siku kupitia wewe kwahio kwa lugha nyingine unajua mfano mzuri ni huu maye vitu sivoviweka saa vina wakonfyuzi watu Ukisoma, ukipata muda nenda kasome kitabu cha danieli kasome danieli mlango wa pili zaidi nahani mlango wa nne wakati, wakati danieli ametupwa kwenye tundu la simba ili atafunwe na simba kumbuka ilipitishwa sheria kwamba hakuna kusali danieli akaamua kuendelea kusali mara tatu kwa siku na wakati anasali akujificha alikuwa anafungua dirisha kw akawa namuona na kwa manao akawa amekiuka amri ya mfalme kwao akakamatwa akahukumiwa na akatupa kwenye tundu la simba maanake ni kwamba wale simba wamtafune na ukisoma ile stori asubuhi na mapema mfalme kwa sabau alikuwa anampenda danieli hakuridhia kwamba atupe kwenye tundu la simba lakini sheria ni sheria hakuwa na namna yeyote akufanya zaidi ya kutii sheria ambayo ameitungae mwenyewe kwao asubuhi na mapema mfalme anawai kwenda kwenye tundu la simba alafu asemadaniel mtumishi wa mungu aliye hai maanake nini pamoja na kwamba mfalme alikuwa amemwajiri danieli awe mtendakazi katika serikali yake lakini mfalme alijua kabisa wazi kwamba danieli nambari moja kwanza e ni mtumishi wa mungu aliye hai alafu kutumika katika serikali ya babeli ni nambari mbl na kwa manao mimi nawewe ndivyo ambao litakiwa iwe kwamba mimi nawewe kushughudika na ufalme wa mungu ni nambari moja hiyo biashara nayoifanya ni nambari mbili mimi naweweta mfalme wa mungu nambari moja hiyo kazi nayoifanya ya kuajiriwa ni nambari mbili sinanyeelewa kwa lugha nyingine ufalme wa mungu upate fursa ya kueneza ushawishi wake kupitia biashara yangu kupitia kazi yangu ambayo ambao imeajiiwaa kupitia taaluma yangu kupitia kipaji changu hivyo ndivo ambao tunatakiwa kufanya hatasikiliza hi nhani nimeweza kueleweka kwao hatusemi kwamba watu wasifanye kazi laifanya biashara tunasema ni makosa kwa wewe kufanya biashara yako ama kazi yako kuwa ni kipaumbele nambari moja lakini pia tunasema ni makosa kwa wewe kutegemea biashara yako badala ya kumtegemea mungu ambaye ni baba yako kwa sababu ndio utaratibu ambao bwana yesu anatupa hattasikilizah kwa kwahiyo anasema tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo yote mtazidishiwa sasa kwa nini anatuambia tutafute ufalme wa mungu kwanza na haki yake nimeshazungumza kidogo habari ya ufalme wa mungu nizungumze kidogo habari ya haki ntakuelezea kwa ama alafu kipindi kitakuwa imekaa vizuri sikiliza anavosema tafuteni haki ya mungu ufalme wa mungu tafuteni kwanza hajasema tafuteni tu tafuteni kwanza kwamba ufalme wa mungu pamoja na haki ya mungu ndo viwe vina kipaumbele tunakwanda sawa sawa kwao sasa kwa tuanza na habari ya haki ya mungu kwa nini haki ya mungu kwa nini anasema haki ya mungu iwe ni kipaumbele ni kwa sababu hii kumbuka tafsiri ya haki haki maana yake ni kuwa kama vile mungu anataka uwe haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe ama ni uhusiano na mungu usiokuwa na dosari yote sasa hii maana yake nini maana yake ni hii kitu cha kwanza unapokuwa una haki ya mungu maana yake ni kwamba hakuna kitu chochote ambacho utakitaka kutoka kwa mungu na ufalme wake ukashindwa kukipokea ama kikazuiliwa kisikufikie hakuna kitu chochote kinachoweza kuzuia wewe usifaidi huduma ama kuhudumiwa na ufalme wa mungu kuhudumiwa na mungu baba yako hakuna kikwazo chochote hakuna kizuizi chochote ndio maana ya ukiwa haki ya mungu unapokuwa na haki ya mungu maana yake ni kwamba hakuna chochote kinachoweza kuzuia wewe kupata sasa ngoja ni nikupe ni na pointi oja ninikupe napitnambarimbili nini haki ya mungu kumbuka nimekwambia haki ni kuwa kama vile mungu anavyotaka uwe kuotonde taratibu kwa mfano kwa mgonjwa mungu anataka nini mungu anataka kwa mgonjwa mgonjwa sio tu kwamba apone lakini awe mwenye afya kwa mtu mwenye madeni mungu anataka nini mungu anataka sio tu kwamba wee huwe huru kutoka katika madeni lakini anataka uwe katika utajiri na utele kwa maskini mungu anataka nini anataka umaskini uondoke lakini pia uingie katika utajiri kwa mtu alioko kwenye laana mungu unu nini mungu anataka huyu huatoke kwenye laana na naishi katika baraka kwao tunavosema haki ikua kama vile, vile ambavo mungu anataka uwe ue kmanae mungu anataka uwe ni mwenye haki uwe ni mtakatifu uwe hauna hatia uwe hauna mawaa uwe umejaa uzima u umebarikiwa ume uwe umejaa mema maisha yako yafananie mbinguni ukiwa hapa duniani na kwa manay nassa tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake maanaake ni kwamba utakapoona katika maisha yako labda umeshambuliwa na ugonjwa ama una ukosefu na upungufu ama una madeni ama una vifungo ulitakiwa ukatae na uichukie hiyo hali kwa sababu wewe kuwa katika hiyo hali sio mapenzi ya mungu sio matakwa ya mungu wala sio matamanio ya mungu na kwa maana hiyo ulitakiwa sasa useme hii hali siyo halali kwa sababu hivi nilivyo nilivyojaa magonjwa nilivyojaa umaskini nilivyojaa madeni hichi sicho ambacho mungu anataka niwe mungu anataka mimi niwe exal kama yesu kristo alivyo na kwa maana hiyo sasa nasema hii hali si sahihi lakini habari njema ni kwamba haki hiyo hiyo sio tu kwamba inakujulisha kwamba hiyo hali sio sahihi lakini pia imekufungulia mlango wa kumruhusu mungu pamoja na ufalme wake wa kuweza kutekeleza katika maisha yako ile picha na yale matamanio alionayo kumbuka picha na matamanio ya mungu ni wee ufanane na yesu kristo sasa ndo maana nikakwambia kwamba unatumia sasa ha- haki ya mungu inaruhusu ufalme wa mungu uje katika maisha yako na kukuwezesha wewe kupokea na kufaidi kila kitu ambacho yesu kristo alikilipia pale msalabani ndio maana ya haki ya mungu sasa haki ya kibinadamu haiwezi kakupa hiyo unasema kwa uo mwalimu tunavtuvingapi nafurahii umeuliza tuende kwenye warumi nane warumi nane mstari wa na b warumi nane na b anasema hivi basi tuseme nini juu ya hayo mungu akiwa upande wetu ni nani aliye kinyume chetu h2l yeye asiyemwachilia mwanawake mwenyewe bali alimtoa kwa ajili yetu sisi sote atakosaje kutukirimia na mambo yote pamoja naye kwa lugha nyingine anasema nitafute kwenye moja nitafte ee aendamsarathb anasemaje tusome kwenye tku ama e, tafsiri ya neno tuona navyosema anasema hivi tku anasema hivi naye alimwacha mwanaye ateswe kwa ajili yetu mungu alimtoa mwanaye kwa ajili yetu sisi sote sasa kwa kuwa tu wakristo hakika mungu atatupa mambo mengine yote yas lakini ajekaa vizuri bibilia nena anasema hivi ikiwa mungu hakumhurumia mwanawe bali alimtoa kwa ajili yetu sii sote atakosaje basi kutupatia vitu vyote kwa ukarimu pamoja naye kwa hiyo kwa lugha nyingine rafiki wewe ulivyompata yesu kristo maanaake ni kwamba umepata vitu vyote kwa kwahio inamaana vitu vyote ni vyakwako sasa hivi lakini ili uweze kufaidi hivyo vitu unahitaji kuwa na haki ya mungu ni haki ya mungu peke yake ndo ambayo banazaa tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mahitaji yako yote utapewa kwa ziada kwaiyo ni haki ya mungu peke yake ndio itakayoruhusu ufalme wa mungu uweze kukumilikisha vitu vyote ambavyo vimevipata kwa sababu ya kazi ya yesu kristo pale mtalabani na anasema vitu vyote onapewa bure wa ukarimu kiswahili aikawe vizuiaa kwenye kingrez anasema ma2 anasema hh did not spare his se hissyeye ambaye akumzulia mwanawke wa pekee butos naye akamtoa kwajili sii sote anasema how shall he not hiot withims f give us s thins kwamba anasema atakosaje pamoja na kristo kutupatia vitu vyote bure kwao vitu vyote iwe iwe vinavyohusiana na maisha umepata bure kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya lakini ili huweze kufaidi hivyo vitu lazima uwe una haki ya mungu kama hauna haki ya mungu kama haki ya mungu haifanyi kazi katika maisha yako huwezi ukafaidi hivyo vitu sasa kumbuka kuna haki za aina mbili kuna haki ya kwanza ya kibinadamu inayopatikana kwa sheria kwa torati kwa amri kumi na kuna haki ya pili inayopatikana haki ya mungu inayopatikana kwa imani iliyokwa yesu kristo haki ya torati ya sheria inayopatikana kwa amri kumi ambayo ni haki ya kibinadamu mungu haitambui lakini haki inayopatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo mungu anaitambua na anachozungumzia kwamba tafuta ufalmi wa mungu kwanza na haki yake anazungumzia ni haki ya mungu inayopatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo na kwa kile ambacho e kristo amekifanya pale msalabani kwa niaba yako uwewe hiyo haki ukiipata ni kwamba moja hautakubaliana na hali duni katika maisha yako ni kwamba utatumia imani yako kuruhusu mna wa mungu kuhudumia lakini mbili pia utafahamu kwamba hiyo haki hio chochote unachokitaka kiweze kutimia na katika maisha yako kwa lugha nyingine iblisi hawezi kuzuia chochote unapokuwa katika haki ya mungu kiweze iwe ni uponyaji iwe ni kulipiwa madeni iwe ni kutajirika iwe ni ulinzi haki vitu kustaai ulinzavtvote Poco sasa nitafanua katika kipindi kijacho hiyo ilikuwa ni nakueleza ufalme na, na haki yake kwa kwanza sasa kwa nini mungu? Mungu ni kwa hii. ukisoma luka mmebarikiwa ninyi kiacho liakula baa kiata ufa wan naingia katika maisha ya baraka na ya baraka nini kai baraka ya bwana utajirisha kumbuka la mahitaji hapa baraka umbaaaah utajirisha na kwa maana hiyo maanake utajiri sio swala la fedha tu no. ni utajiri ni kuwa na ziada kuwa na utele ambao utasaabisha iona ziada katika maeneo yote y maishayangu niweze kuwahudumia nawengine kwa mfano nikiwa najua naufahamu nguvu ya uponyaji natenda kazi ndani mwangu na kwa mtu nahonikamhudumia mtumingine maanae nitajiri nilja uzima na nguvu ya uponyaji ko utajiri usiangalie swala la hela tu unaezaukaa umejaa neno la mungu danimwag i utajiri tuko sawa sawa yesi hela inaingia ndani kwao anavosema haki ya mungu kwanza tumeshaelewa ufalme wa mungu kwanza maanaake aju ukipata ufalme baraka ya mungu baraka ya bwana sio tu kwamba itakuja katika maisha yako lakini pia itaanza kutenda kazi katika maisha yako kwao maana akasema ufalme wa mungu kwanza na haki yake sasa ndhani umelielewa hilo kwa hiyo kwa lugha nyingine haki ya mungu inaruhusu ufalme wa mungu uje ukuhudumie katika nini katika, katika, kama ambavyo baraka ya bwana inavyotenda kazi katika maisha bwanadamu ndomaana ni kipaumbele chako na hauwezi ukapata vyote vo viwili ufalme wa mungu pamoja na haki ya mungu kama haujampokea yesu kristo kuwa kua bwanaaza maisha yako na kwa maana hiyo kama uja fursa hiyo omba mimi alafu utaig katika familia ya mungu lehi sema bwana yesu nimesikia habari njema leo hii ninaamini kabisa kwa moyo wangu ulikufa msalabani ili uondoe dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika amefanya hya maombi mafupi kabisa anaukaribisha katika familia ya mungu ninakabidhi mikoni mwara mtakatifu ambako ni salama nauweza kutuza mpaka siku ile kuu ya bwana wetu yesu kristo basi tukutane kesho muda kama huu jina langu inaitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwanau kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia kupitiatsap au kutuandikia ujumbe mfupi wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 782 au sabatato, tano si fuori si wakisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na kigo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 A si che