vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ukipata ufalme wa mungu maanaake ni kwamba baraka ya bwana itakuja na baraka ya bwana inapokuja maanaake nini maanaake ni kwamba ile baraka ya bwana ndiyo inayotoa mwongozo kwa ufalme wa mungu utendeje kazi katika maisha yangu ntarudia tena ninapopokea ufalme wa mungu baraka ya bwana inakuja katika maisha yangu baraka ya bwana ikija katika maisha yangu ile baraka ya bwana ndiyo inayotoa mwongozo kwa ufalme wa mungu utendeje kazi katika maisha yangu pale ulipo rafiki linaokaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha ya imani yako wo nanisikiliza ili uweze kukua na ufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo <clears throat> kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri utaamini vizuri vizuri vizuri hivyo basi maamuzi ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri, na kufikiri kama kristo na kama kristo kwa kristo ili uweze mwanafunzi mwanafunzi wa kristo, na wa dhahiiutaamini vizuihiosfanya maamuziyakufikii vizui f vzi ufaristo naili kweli tunaendelea na somo letu nalosema jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu kupata mahitaji na tumekuwa tukiweka msingi kwanza kabla ya kuangalia mchakato wenyewe na leo nitakuongezea tena kitu pale tuingie katika utendaji. Ah nikukumbusha tukao ungependa kupata mafundisho yetu yanapatikana katika YouTube lakini pia zinapatikana katika Google Podcast, katika uh, uh, <coughs> Apple Podcast na Spotify. Kozi tunapatikana kwa jina la Mwalimu Ruma Guide. Utakapofika pale tafadhali eh, subscribe lakini pia utakapoangalia au kusikiliza usiiache ku like au ku share. Kama ungependa upate mafundisho yao kwa njia ya Telegram au WhatsApp basi tunapatikana katika kuna groupu linaloitwa Wanafunzi wa Kristo. Tumelianzisha unaweza kutuma ujumbe mfupi tukasema unge katika namba sfui sab 9 ta su sfuri mbili nne mbili sfuri sa t ta ssi bili nn mbili nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nimshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao unanisikiliza nitoe shurani za dhati kabisa kwajiliy kwa umekuwa ukisikiliza na ka masia wengine waweze kuskilizaaufuatilia vipindi vya neema na kweli pia ni mshukuru mungu kaajili ya ukifanya maombi kpind ya maa kweli ajila knu pmoanatimu yangu na mwisho nikushukuru wewe na nikumshukuru mungu kipekee kabisa kabis kasabauawewe amba uamefanya uh, uh, maamuzi yaka na kushiriki katika kuchangia gharama za kupeleka njili kwa njia ya redio Un Asante Sana baada ya kusema hayo basi nikukaribishe pia nawewe ambaye umeisia kwa mara ya kwanza siku yaleo najua r mtakatifu ndi aliekusudia uezutaana mafundisho haya <coughs> na najua kwamba anakusudi nawe ikupe dogo tu ya yakrist yako ya ya ukazima pembeni ya mfululizo ili ya baada kusema hayo usne moja kwamoja stenda kwenye otutiutta ae wae sasa kumbuka ni kufundisha mtumwa anategemea kazi yake biashara yake msha, ili apate mshahara mshahara nakutaa na mahitaji yake lakini mwana anamtegemea baba yake kwamba kupitia urithi wake Eh? kwamba ataweza ataeza na mahitaji yake na tukaona kwamba sisi kama wana wa mungu basi, tumteka tumteka mungu basi amani mungutegemee naat ndicho ambacho autafuti kwana ufalmewafaang wa mungu na haki yake, haki ya mungu na hayo yote mtazidishiwa sasa nilianza kueleza kuhusu la haki haki <coughs> kidogo hatua habari ya ya ufalme tafuteni uf, mungu kwanza nilikwambia haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe yaani haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yeyote na kwa maana hiyo ni kuwa kama vile mungu anataka uwe na kwa sababu hiyo, na kwa sababu hiyo. haki basi inamruhusu mungu ukutendea mema yote ambayo amekusudia katika maisha yako kwa lugha nyingine haki ukiwa na haki ya mungu inamruhusu mungu aweze kufanya sawasawa sawa na shauku na kiu na matarajio na mapenzi mema ya moyo wake inamruhusu mungu aweze kukuonjesha na kukufaidisha wema wake wote sasa kumbuka haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe k tuende mara moja tukiangalia warumi nane <coughs> alafu tu, mstari ule wa ishin wa, wa ti warumi n iti kwa sababu tunasema haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe mungu anataka uweje ndio swali nataki ujulize angalia warumi n 9 anasema maana wale aliewajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake kwao mungu lengo lake ni kwamba anataka wewe ufanane na nani ufanane na yesu kristo anasema <coughs> ili yeye ye, yani yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na wale aliowachagua tangu asili ili iii ili wafanane na kristo hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki kwa nini amewahesabia haki amewahesabia haki ili wafanane na kristo kwa nini kwa sababu ndivyo ambavyo mungu anataka wewe uwe na wale aliowahesabia haki hao wakawatukuza sikaanaona hilo rafiki kwa hiyo haki nikuwa ama haki ya mungu maanake ni wewe kuwa kama vile mungu anataka uwe na mungu anataka wewe ufanane na yesu kristo sasa kumbuka kumbuka kumbuka kwa nini anataka ufanane na yesu kristo kwa sababu hii ukisoma wakolosai moja ki n t bibilia inasema kwamba yesu kristo ni mfano wa mungu asioonekana na kwa maana mungu anataka wewe ufanane na kristo ili watu wakikuona wewe wamwone kristo asiyeonekana kama vile ambavyo watu walivyomwona kristo waliweza kumwona mungu asiyoonekana walivyomwona yesu kristo waliweza kumwona mungu asiyeonekana na kwa maana hiyo mungu anataka wewe ufanane na yesu kristo ili watu wakikuangalia wewe waweze kumwona yesu kristo asiyeonekana kwaio kazi ile ile ambayo yesu kristo aliifanya ya kumfunua na kumdhirisha baba mungu baba anataka na wewe sasa ufanye kazi ya kumfunua na kumdhirisha yesu kristo na kwamba watu watakapomwona yesu kristo kupitia wewe then automatikale watamwona mungu baba hilo ndio lengo sasa kumbuka ili hilo liweze kufanyika anasema inabidi akuhesabie haki na ndio hiyo haki ya mungu ambayo unasemaje unaipata kwa imani katika kile ambacho yesu kristo alikifanya kwa, kwa niaba yako ko imani yako kwa yesu kristo na imani yako katika kile ambacho yesu kristo alikifanya kwa niaba yako hivyo inakupatia kitu kinaitwa haki ya mungu na hii haki ya mungu sasa inamruhusu mungu aweze kukutendea mambo yote mema aliyokusudia ili watu wakikuona wewe waweze kumwona yesu kristo kwa lugha nyingine kama unayo haki ya mungu anaake ni kwamba basi hakuna kitu chochote kinachoweza kuzuia mungu asikutendee wema hakuna kitu chochote kinachoweza kumzuia mungu asitimize ndoto yake ya kukufanya wewe ufanane na kristo katika namna ambavyo watu wakikuona waweze kumwona kristo na kwa sababu hiyo ili sasa ili mungu aweze kukuhudumia na kukumiminia ya mema yake anakuhudumiaje anakuhudumia kumbuka ufalme wako udhihirike mapenzi yako yatimizwe kwao mapenzi ya mungu juu ya maisha yako ambayo ni wewe kufanana na yesu kristo yanatimizwa kupitia ufalme wa mungu ntarudia tena mapenzi ya mungu juu ya maisha yako yanatimizwa katika maisha yako kupitia ufalme wa mungu kwao tukiwa na hilo sasa <coughs> yesu alikuwaji unadhania yesu alikuwa masikini jibu ni hapana unadhania yesu alikuwa ni mgonjwa jibu ni hapana unadhania yesu alikuwa amekamatwa na mapepo jibu ni hapana unadhania yesu alikuwa ana madeni jibu ni hapana kwaio maana yake nini kwa kuwa unayo haki ya mungu sasa inaruhusu ufalme wa mungu utende kazi katika maisha yako na kuondoa kila kitu ambacho akimfananii yesu kristo na kuhakikisha kila kitu ambacho kinamfanania yesu kristo kinaonekana na kinadhihirika katika maisha yako tuko sawasawak okay. baada ya kusema kwa lugha nyingine mungu hawezi kupumzika hawezi kutulia mpaka wanadamu wakikuangalia katika macho ya damu na nyama wakuona unamfanania yesu kristo katika maeneo maeneo yote ya maisha yako ok baada ya kusema hilo <coughs> tukaona pia anasema tafuteni kwanza ufalme wa mungu ko sawasawa na haki yake nikakwambia jana kwamba ufalme wa mungu kwa nini ufalme wa mungu kwa sababu luka 6 i ukisoma kwenye bibilia ya, ya, ya neno napenda alivyoiweka e, luka, luka 6 i bibilia ya neno anasema hivyo bwana yesu anawambia mitume anasema akawatazama wanafunzi wake akasema mmebarikiwa ninyi mlio maskini kwa sababu ufalme wa mbinguni ni wenu kwa k bwanasanini anasema ukipata ufalme wa mbinguni maana yake ni kwamba umebarikiwa ukipata ufalme wa mbinguni maana yake ni kwamba umebarikiwa kwa, ume kwa lugha nyingine huwezi ukapata ufalme wa mbinguni kama ujabarikiwa tuko sasa ko anasema sasa kumbuka kwa maskini kumbuka mafundisho yetu nachozungumzia ni namna ya kushirikiana na ufalme wa mungu ili kukutana na mahitaji yetu usisahau hilo kwa hiyo kwa mtu ambaye iko kwenye uduni kwenye upungufu kwenye ukosefu kwenye madeni ndoto yake nini ndoto yake ni kwamba siku moja awe tajiri ili nini sio tu kwamba aweze kulipa madeni yote lakini pia aweze kukaa katika maisha ambayo ni sawasawa na haja ya moyo wake hiyo ndio ndoto ya kila mtu eidha mtu aliyeajiriwa edha mtu anayefanya biashara ni kwamba siku moja apate nyingi inayotosha ili na yeye aweze kupumzika nadhani ilikuwa nasoma stori moja kwenye, kwenye gazeti mama ambaye mme wake alifariki alafu akaachwa nadhani na watoto watatu alafu inavyosadikika kwamba sasa ni haijathibitishwa lakini ene vyombo vyaaozungumza huyu mama akasema maisha yamekuwa magumu mno hata kutunza watoto imekuwa ngumu mno kaalichofanya nini inasadikika huyo binti yake mkubwa alimaliza f mbakufaulu mama akamnyonga alafu akachukua wale watoto wengine wawili akawatopa kwenye shimo la maji ili wafe alafu nayee mwenyewe akanywa sumu kwa sababu maisha magumu bahati amekua maguubahatimbaya bahati nzuri jafa na kwa maana hiyo kilichoahahakuona akini ungemuai yule mama kabla hajafanya upuuzi wote ukamwambia mama nina fursa ya kufanya tajiri na fursa ya kukupa duka la jumla ambalo litakuingizia faida ya shilingi milioni kumi kila mwezi chagua bado unataka kunywa sumu <laughs> asinge kunywa kwa hiyo maanaake ni ndoto ya kila mtu ni kwamba aingie kwenye utele na hauwezi ukaingia kwenye utele pasipo baraka ya mungu kwa ndomana waeanasema mmebarikiwa ninyi mlio maskini kwa sababu ufalme wa mungu ni weni kwao dawa ya mahitaji yetu na changamoto zetu, changamo zetu ni ufalme wa mungu sasa kumbuka baraka ya bwana ikija katika maisha ya mtu inafanya nini baraka ya bwana ikija katika maisha ya mtu nafanai e mithali kumi alafu mithali kumi na mstari ule wa ishna bili najua tunaijua mistari lakini like, tujikumbushe tu tunaelekea mahali anasema baraka ya bwana utajirisha wala hachanganyi huzuni nayo baraka ya bwana hutajishbaraka ya bwana hutajirisha sasa uh, na, napenda bibilia ya niv new international version niv anasema hivi the blessing of the lord brings oth kwamba baraka ya bwana inaleta baraka ya bwana inaleta utajiri kwaho baraka ya bwana inaleta utajiri na tunafahamu kwenye bibilia kila mtu aliyebarikiwa alikua nitajiri sana lakini kana m itoshi o namaana nikipata ufalme wa mungu maanaake ni kwamba baraka ya bwana itakuja na baraka ya bwana inapokuja maanaake nini maanaake ni kwamba ile baraka ya bwana ndio inayotoa muongozo kwa ufalme wa mungu utendeje kazi katika maisha yangu ntarudia tena ninapopokea ufalme wa mungu baraka ya bwana inakuja katika maisha yangu baraka ya bwana ikija katika maisha yangu ile baraka ya bwana ndio inayotoa mwongozo kwa ufalme wa mungu utendeje kazi katika maisha yangu sasa kumbuka ufalme wa mungu kazi yake ni kutekeleza mapenzi ya mungu nini kwamba hapa duniani pafananie kule mbinguni na mapenzi ya mungu kwako wewe rafiki ni kwamba wewe umfananie yesu kristo katika maeneo yote na kwa maana hiyo sasa baraka ya bwana inapokuja katika maisha yako maanake ni kwamba ufalme wa mungu sasa unaanza kutenda kazi katika maisha yako katika kuhakikisha unamfanania kristo lakini ukiongozwa na baraka jinsi ambavyo inaelekeza tunakuana sawa na kamanao kazi moja wapo baraka ni kutajirisha lakini tunafahamu pia tafsiri ya kwanza kabisa ya baraka tulivyoiona kwenye mwanzo moja ishii na nane alafu tuende mahali mwanzo moja ishii na nane mwanzo moa anasema mungu akawabarikia hii tunaangalia nini tunaangalia mara ya kwanza mwanadamu alivobarikiwa baraka ilikusudiwa ifanye nini katika maisha ya mwanadamu tukishaijua hiyo maanayake itatupa picha na sisi kwaho anasema mungu akawabarikia mungu akawaambia zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitiisha mkatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na kila kitembeacho kiumbe ki, ki chenye uhai kiendacho juu ya nchi kwa lugha nyingine anasema hivi baraka ya bwana ikiingia mahali inasababisha mtu awe mzalishaji mzuri inasababisha vitu alivyo navyo vizidi ama viongezeke alafu inasababisha ajaze alafu asababishe atiishe alafu nasababisha kwamba atawale kwao baraka inasababisha inazalisha inazidisha inajaza inatiisha inatawala ntarudia tena baraka inazalisha inazidisha inajaza inatiisha inatawala kwa hiyo kama baraka ya bwana imekuja katika maisha yako na wewe ni masikini na baraka ya bwana kazi yake ni kuzalisha kazi yake ni kuzidisha kazi yake ni kujaza kazi yake ni kutiisha na kazi yake ni kutawala mazingira maanaake ni kwamba na baraka ya bwana utajirisha maana ake ni kwamba itaanz m- roa mungu ataanza kutumia mazingira na kukuonyesha mambo ya kufanya mambo ambayo yatakusaidia wewe kumbuka baraka ya bwana bwanautajirisha mambo ambayo yatakusaidia wewe kuwezaweza kukamata utajiri wako ama kutengeneza utajiri Mesi, kuna kukamata na kutengeneza kwa mfano kwenye biashara kuna watu ambao kazi yao wanauza vitu wanamaduka ko anaenda ananunua vitu toka kiwandani ama kwenye duka la jumla anakuja naeka dukani kwake anauza rejareja huyo anakamata utajiri lakini kuna watu wengine kazi yao wanazalisha wanaviwanda huyo anatengeneza utajiri si mtu anayegundua na kuvumbua kitu kwa mara ya kwanza huyo huaea anatengeneza wale wengine wanaokopi maanake iama kushiriki kwenye kile ambacho ndugu ambachonduguanafanya na wewe kwa kuwa sasa umepata ufalme wa mungu baraka ya bwana imekuja juu yako na kazi ya baraka ni kuzalisha kuzidisha kujaza kutiisha na kutawala na baraka ya bwana hutajirisha maanake ni kwamba hiyo baraka itaanza kufanya kazi ya kukutajirisha kupitia nini kupitia kuzalisha kupitia kuzidisha kupitia kujaza kutiisha na kutawala ndio maana kwa mfano unaweza ukaangalia kwenye maisha ya, ya watumishi wachache kwa mfano unaangalia <coughs> ni, ni, niende niende laba nianzie wapi ni, tuangalie yakobo na, na yusufu yakobo alivyoenda kufanya kazi kwa laban kwa sababu baraka ya bwana ilikuwa katika maisha yake ikasababisha laban yakatajirika kwahyo inawana baraka ya bwana ilikuwa inafanya kazi kwenye mikono ya yakobo na tunafahamu baadae utajiri ukaja ukaama kwa sababu iii ni, laban aliokwa na mdhulumu yakobo baadae utajiri wa laban ukaamia kote kwa yakobo lakini pia tunafahamu yusufu <coughs> alivyokwenda misri kama mtumwa akaingia kwenye nyumba ya pontifa kusoma kwenye mwanzo hahitis ikasababisha nyumba nzima ya pontifa ya yule misri ikastawi ikatajirika kwa sababu ya baraka ya bwana iliyokuwa katika maisha ya yusufu yusufu alivotolewa akapelekwa magereza bibilia inasema kwamba gereza zima likastawi kwa sababu gani kwa sababu ya baraka ya bwana yawaa katika maisha ya yusufu yusufu aliyopelekwa akawa waziri mkuu wa misri ikasababisha misri yote ikatajirika kwa kwa sababu sababu ya ya ya nini ya baraka bwana katika maisha ya yusufu na kwa sababu hiyo baraka inavyokuja katika, katika maisha yako yenyewe inajua kazi yake kaziyake vile mbegu ya mahindi inajua inajua kazi kazi yake mbegu ya inajua kazi yake huhitaji kuielekeza lakini ili iweze kufanya kazi katika maisha yako ni lazima ni lazima uwe una haki ya mungu sio haki ya kibinadamu lazima uwe una haki inayopatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo na kile ambacho amekufanya msalabani na wala sio haki inayopatikana kwa kutunza sheria turati amri kumi na hapa ndo wakristo wengi wanapoangukia pua sasa kwa kuwa baraka bwana nautajirisha maanake nini maanaake sasa ufalme wa mungu utakuhudumia katika mahitaji yako unakuhudumiaje tuende kwenye wafilipi mlango wa mlangwan filipi mlango wa wan alafu mstari ule wa k9 <clears throat> wafilipi 419 anasema na mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kadiri ya utajiri wake utajiri wake nani mungu katika utukufu ndani ya kristo yesu moja tuangalie biblia abari njema anasema nini ye? biblia abari njema anasema hivi basi mungu wangu kwa utajiri wake mkuu kwa njia ya kristo atawapeni mahitaji yenu yote nasikio kitu anasema basi mungu wangu kwa utajiri wake mkuu kwa njia ya kristo anaposema kwa njia ya kristo maanayake nini anazungumzia haki ya mungu inayopatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo kwa kwayo anasema basi mungu wangu kwa utajiri wake mkuu kwa njia ya kristo atawapeni mahitaji yenu yote sasa nataka tuone tukaangalie mfano tukaangalie jinsi ambavyo sasa ufalme baraka vinatenda kazi ndio kupitia kristo kukutana na mahitaji ya watu ko moja kwa moja sijui kala mda utaruhusu lakini tuanze tupatele mbali tuende marko marko mlango wa 6t na tuanze msarula wa apimarko5 anasema hata zilipopita saa nyingi za mchana wanafunzi wake wakamwendea wakasema mahali hapa ni nyika tupu na sasa kuna kuchwa uwaage watu hawa ili waende zao mashambani na vijijini kando kando wakajinunulie chakula akajibu akawaambia wapeni ninyi chakula wakamwambia je twende tukanunue mikate ya dinari mia mbili ili tuwape kula akawaambia mnayo mikate mingapi nendeni mkatazame wak, walipokusha kujua wakasema mitano na samaki wawili akawaagiza wawaketishe wote vikao vikao penye majani mabichi wakaketi safusafu safu, hapa mia hapa hamsini akaitwa ile mikate mitano na wale samaki wawili akatazama mbinguni akashukuru akaimega ile mikate akawapa wanafunzi wake wawaandikie na wale samaki wawili akawagawia wote wakala wote wakashiba wakaokota vipande vilivyomegwa vya kuweza kujaza vikapu kumi na viwili na vipande vya samaki pia na walioila ile mikate wapasa elfu tano wanaume sasikia hii ndaturudi nyuma kidogo msadula 37 na w8 sikiliza anaosema akajibuni bwana yesu akawaambia wapeni ninyi chakula wakamwambia yan wanafunzi je twende tukanunue mikate ya dinari mia 20 ili tuwape eh, kula 39 akawaambia mnayo mikate mingapi nendeni mkatazame walipokwisha kujua wakasema mitano na samaki wawili sasa kumbuka tulizungumza mtumwa anategemea nini mshahara ama anategemea kazi yake ili kupitia mshahara kutana na mahitaji yake mwana anategemea nini mwana anamtegemea baba yake anategemea ufalme tuosaasawa sasa ma naomba niusome kwenye bibilia ya tku usikie unavyosema s lakini kwa kujibu aliwaambia ninyi wenyewe wapeni kitu chakula wao wakamwambia je twende kununua mikate yenye thamani ya mshahara wa mtu mmoja wa miezi nane na kuwapa wale kwao za kuona inapotokea hitaji tayari wanafunzi kwa kuwa bado wanafikiria kama watumwa tayari wameshakimbilia kwenye habari ya mshahara lakini yesu kwa kuwa ni mwana anayejitambua nakumbuka huyu ndio tunatakiwa tufanane naye kumbuka usisaa ile kwamba haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe na mungu anataka mimi na wewe tufanane na yesu kristo kwao yesu hawazi mshahara yesu anamuwaza nani baba yake unasema uwejiwaje mwalimu najua kwa sababu ndio maana baada ya kuambia kuna mikate miwili na samaki wawili anawambia watu waketi hamsini alafu akali ma akaitoa ile mikate mitano na wale samaki wawili akatazama mbinguni akashukuru anamshukuru nani anamshukuru baba yake kwa nini anamshukuru baba yake kwa sababu anajua yeye kupitia ufalme ambao ni uriti wetu ambao ni uriti wake kupitia ufalme ufalme una uwezo wa kuwahudumia hawa watu wote alichokuwa anahitaji ni kianzio tu kama vile ambavyo unachohitaji unachohitaji ni ni kianzio kianzio tu tu ili ili utoke kwenye ugumu wa maisha ambavo wee unachohitajini kianzo t tu ili uweze kulipa ada ya watoto kodi ya nyumba uweze kununua kununua kiwanja uweze shamba weze kupata kuuua unachohitaji ni kianzio tu lakini hutaweza kumbuka ufalme wa mungu unapokuja mahali baraka ya bwana inakuja pale baraka ya bwanakazi ake nii ni kuzalisha kuzidisha kujaza kutiisha na kutawala, sasa kumbuka ufalme mu wa mungu autawalafa a asabau yesu ni mu mu mbarikiwa wa, mu wa mungu na ufalme mu liokuja sio tu kwamba mikate mitano na samaki wawili ilitosha kulisha wanaume l a lakini pia vilibakia vikapu kumi na viwili kwanini Kwa sababu baraka ya bwana inatiisha na inatawala kwamba vitu vimekuwa ziada na wewe unachohitaji ni kianzio alafu hicho kianzio kiwe chini ya ufalme wa mungu alafu mungu utende kazi ainikmbuka ufalme wa mungu auwezikutenda kazi. kazi kama haki ulionayo sio ni ile haki ya mungu bali unategemea haki ya kibinadamu yaahea aya ndo maajabu ya ufalme sasa unategemea nini muda umetuishia kama hujampokea ujampokea sukriso kuwa bwana mokozi wa maisha yako fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa ayo maombe mafupi kabisa nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe ninakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama ana uwezo wa kukutunza kabisa pasipokuwa na shaka yoyote mpaka ile sikukuu kubwa ya bwana wetu yesu kristo basi jina langu naitwa huruma gade tukutane kesho tena kwa muda na wakati kama huu ili tuweze kuendelea na kuangalia jisi ambao ufalme wa mungu unaweza kakuvusha hapo ulipo na kupeleka katika uwanda mwingine kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 78522 au6 5242 nitarudia 789 t5242 au 673 t5242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayoubechal ya mwalimu uru magadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 I was a