vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu wangu atawajazeni kila kitu mnachokihitaji sawasawa na wingi wa utajiri wake katika utukufu e, katika kristo yesu kwa hiyo maanayake nini ninaposhirikiana na huduma ambayo inapeleka injili ya ufalme mambo kadhaa moja ninakuwa nimeachilia imani yangu na kuruhusu ufalme wa mungu utembe kazi kwa niaba yangu kama ambavyo bwana yesu alisema ufalme wa mungu kwanza tuko sawasawa kwa hiyo ntashiriki kwenye sawabu ya yule mtumishi popote pale ulipo rafiki ninakkaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kamaris nauwezkutenda kma kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wamojakamoja wa katia kuamini kwako ukifikii ibaa ambao amefanya maamuzi ya kuwa pata na vya neema na kweli na kuaikisha kwamba ijili ya kristo inasonga mbele neema na amani ya banatoa sukuriso zilisho katika maisha yenu kama unasieza kwa mara ya kwanza na kukaribisha nasema karibu sana katika mafundisho ya kristo najua na i takatiunmeksda mafundisho haya koaut aa auanauashwa bila shaka namba ni 9 b b s 9 b b naotaunganishwa baada ya kusema hayo nataka tuendele na simo letu kumbuka tumeanza kuangalia kipindi cha juzi na cha jana kwamba Eh, ayamatafutni ufalm wa mungu kwanza na haki yake kanzana hakiyake namna ya kushirikiana ufalme wa mungu katika na mahitaji tukaona kwamba mungu anatumia ufalme wake kukutana na mahitaji yetu lakini msingi wa ufalme wake kutenda kazi katika maisha yetu ni pale ambapo ai tunakuwa tumesimama katika haki ya mungu inayopatikana kwa kwa imani iliyo yesu kristo na kile ambacho amekifanya na tukaona kwamba mungu anatuhudumia una katika utajiri wake mkuu kupitia yesu kristo na na na anakutana mahitaji yetu yote na tukaangalia ut uttatutuangli anafundisha alafu watu wakawa wananja anawambia wanafunzi wake wapni watukitale wanafunzi wanawaza ni mshaara wa miezi nezauaisha watu ikakwambia m aafnz aaaaanaule mtoto, mtoto, na na, <coughs> mtoto alipatana na, na nani ufalme wa mungu ama alipatna na yesu kristo ili kuhakikisha kwamba ufalme wa mungu unasonga mbele na kitendo cha yeye kutoa ile mikate mitano na samaki wawili mikononi mwa yesu kristo maanake nikwamba sio tu kwamba wanayesu akaachilia imani yake na ufalme wa mungu ukaja juu ile mikate na baraka ya bwana ikaanza kutenda kazi na ikatosha kulisha wanaume l5 na lakini pia vilibakia wl oa na s kuhakikisha ufalme wake unasonga mbele maanake ni kwamba nimeshirikiana na ufalme wa mungu na naposhirikiana na kristo maanake ni kwamba ni imani yake yeye na maono yale aliyompa mungu ndio atakayotumika pia katika kunibeba mimi ili mungu aweze mahitaji na hayan enye luka mlango wata tunazungumzia sasa nguvu ya yakuwa ya kushirikiana na ufalme wa mungu katika kuakiisha kwamba mapenzi ya mungu yanatimia hapa duniani luka 51 anasema hivi ikawa makutano walipomsonga wakisikiliza neno la mungu yeye yaani yesu alikuwa amesimama kando ya ziwa la genesareti akaona vyombo viwili vimekaa kando ya ziwa lakini wavuvi wametoka wanaosha nyavu zao akaingia katika chombo kimoja ndicho chake simoni akamtaka akipeleke kile, kile, kile mbali kidogo na pwani akaketi akawafundisha makutano ali chomboni hata alipokwisha kunena alimwambia simoni tweka mpaka kilindini mkashushe nyavu zenu mvue samaki tano simoni akajibu akamwambia bwana mkubwa tumefanya kazi ya kuchosha usiku kucha tusipate kitu lakini kwa neno lako nitazishusha nyavu okay sita basi walipofanya hivyo walipata samaki wengi mno nyavu zao zikaanza kukatika wakawapungia mikono washirika wao wakawapungia mikono washirika wao waliokuwa katika chombo cha pili waje kuwasaidia wakaja wakavijaza vyombo vyote viwili hata vikataka kuzama kuzamaok okay. tende taratibu unisikilize kwa hiyo unawe bwana yesu anaubiri njili mfikaziwani akaanza kuongea makutano amejaa anatafuta chombo cha kutumia petro anaruhusu biashara yake itumike ama eneo lake la biashara litumike vile wanataka kuangalia yeye ni mvuvi boti kwa hiyo muaaboti nipe boti yako nitumie kuongea na watu petro akatoa boti wakaenda kwenye maji kwa hiyo bwana yesu na watu baada ya kumaliza kuongea na watu anamwambia petro weka mpaka kilindidi tupa nyavu petro anasema tumefanya kazi ya kutochosha usiku kucha hatujapata kitu isipokuwa kwa neno lako nitashusha nyavu ama tutashusha nyavu petro anashusha nyavu bibilia anasema wakapata samaki wengi wakajaza kwenye boti yao boti ikazidiwa alafu skiahi wakawapungia mkono washirika wa, wa wake ptn yao wa. kwamba waje nao wakaja wakajaza samaki kwenye chombo chao nao kinataa kuzama sasa kuna vitu viwili nataka uvyoone hapa kitu cha kwanza kabla ya petro kupatna na yesu katika kupeleka injili alikuwa amevua usikukucha ya kupata kitu alipoamua kupatna na yesu katika kupeleka injili nini kiichotokea kristo kumbuka mungu anakutana yetu, sawa sawa na mahitaji yetu sawasawa na utajiri wake mkuu kupitia kristo kwa hiyo kitendo cha petro kushirikiana na yesu kristo kupeleka injili kikafungua mlango kwa mungu kumuhudumia petro kupitia ufalme wake tunakwenda sawa na kwa maana hiyo wakapata samaki wengi mno lakini nataka ona kitu kingine cha ajabu petro alikuwa anao patns hawa patnes hawakushiriki katika kutii maagizo ya yesu aliyetii maagizo ya yesu ni petro lakini samaki walivyopatikana hawa patns na wao wakafaidi samaki sawasawa na vile ambavyo petro alifaidi samaki kwahio unapokuwa patn katika kazi ya ufalme wa mungu sio tu kwamba utakuwa umeshiriki katika kubadilisha maisha ya watu lakini ina maana ile thawabu na yale manufaa anayoyapata yule ambaye ametii ilo agizo la bwana kufanya hiyo kazi kwa kuwa wewe una uhusiano naye kwa kuwa unashirikiana naye na wewe unapata sawa saa na yaye ambavyo amepata hao waliokuwa washirika wa petro walipata samaki kwa kiwango kile kile ambacho petro alipata pamoja na kwamba hawakushiriki kuvua samaki hiyo ndio nguvu ya ptnship na hichi ndo kitu ambacho wakristo wengi hawakijui nanasasa kwa lugha nyingine utii wa petro ukasababisha washirika wake nao wafaidi utii wa imani wa petro ukasababisha washirika wake nao wafaidi niliache ning'inia hivyo twende mahali nikakuonyeshe kitu twende kwenye wafilipi mlango wa kwanza ntasoma hmm. mstari ule wa tatu mpaka wangapi mpaka wa, wa tano mstari wa kwanza nwafilipi mlango wa kaz wtatu mpaka watano anasema namshukuru mungu wangu kila niwakumbukapo siku zote kila niwaombeapo ninyi nyote nikisema sala zangu kwa furaha kwa sababu ya ushirika wenu katika kuieneza injili tangu siku ile ya kwanza hata leo hivi kwao paulo anawaandikia wafilipi anawashukuru anasema an, kila anapowakumbuka anafurahi sana mwoyoni mwake anamshukuru mungu sana kwa ajili ya wafilipi kwa sababu ya nini kwa sababu ya ushirika wao katika kueneza injili ushirika maana yake ni si kwa sababu ya ushirika wao katika kueneza injili tangu siku ile ya kwanza hata leo hivi tuko sawa alafu msita anasema nami nilijualo ndilo hili ya kwamba yeye alianza kazi njema mioyoni mwenu ataimaliza hata siku ile ya yesu kristo kristoab vilevile kama ilivyo uwajibu wangu kufikiri haya juu yenu nyote kwa sababu ninyi mmo moyoni mwangu kwa kuwa katika kufungwa kwangu na katika kazi ya kutetea injili na kuithibitisha ninyi nyote mmeshirikiana nami neema hii kwa hiyo anasema ninyi wafilipi kwa sababu ya kufanya maamuzi ya kuwa washirika katika kupeleka injili ninyi pia mnashiriki katika neema iliyoko katika maisha yangu sasa usisahau neema nini neema ni nguvu ni uwezesho wa kiungu ama kwa sababu neema yesi ni msamaha wa dhambi lakini pia neema ni utayari wa mungu kutumia nguvu zake na uweza wake kwa niaba ya mtu kwahio paulo anasema kwa kuwa mmeamua kuwa washirika mnashiriki katika neema ya mungu ambayo katika maisha yangu kwa lugha nyingine mnashiriki katika utayari wa mungu kutumia uweza wake na nguvu zake kwa niaba yangu na kwa maana kwa kuwa ninyi ni washirika ataanza kufanya hivyo na kwenu pia unakwona sawa sawa sasa hii neema inafanya nini twende tukaangalie kwenye kwa Okay, washirika washirika wanashiriki wana kutoa nini ofuzwanaspoti wa, injili ukisoba kwenye tutaenda muda sio mrefu oa kwamba walikuwa wanatoa wanaspoti hiyo kazi ya injili t kwenye wakorinto wa, wa, wa pili mlango wa tisa tuone hiyo neema inafanyaje kazi angalia mstari ule wa sita mpaka wa saba mpaka, mpaka wa nane sor Asa, lakini nasema neno hili apandae haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu Saba. kila mtu na atende kama alivyokusudia myoni mwake si kwa uzuni wala si kwa lazima maana mungu humpenda yee atoae kwa moyo wa ukunjufu nane. na mungu wangu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ko ile neema ambayo katika maisha ya paulo ule utayari wa mungu kutumia uwezo wake na nguvu yake nazungumastariwa hapa anasema kwamba na mungu wangu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku ngapi siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema yeah. kwa kwao anasema kwa kuwa mmeamua kushirikiana nami katika kuipeleka injili ile neema iliyoko katika maisha yangu ule utayari wa mungu kutumia nguvu zake na uwezo wangu katika maisha yangu utayari huo huo sasa unaamishiwa kwenu na ninyi mnaweza kushiriki na kwa sababu hiyo neema hiyo itasababisha ninyi mwe na utoshelevu wa vitu vyote siku zote ili mzidi sana katika kazi ya kusapoti injili tunakonda sawa mpaka hapo asaunisikilize vizuri dikiwa hivyo tukwa wafilipi kule sasa pendo wafilipi mlango wa nne wafilipi nne mlango wa nne nianze mstara wa, no, wa kumi na tano no kitu tuanze mstara wa kumi kwani nini tunamda wafilipi analifurahi sana katika bwana kwa kuwa sasa mwisho mmehuisha tena fikra zenu kwa ajili yangu kama vile e, mlivyokuwa mkifikiri hali yangu lakini hamkupata nafasi kwamba nafurahaama kwa menikumbuka mnaanza kuniletea msaada kazi ya injili tena kwa sababu najua mlitamani lakini kupata fursa si kwamba nasema haya kwa kuwa nina mahitaji maana nimejifunza kuwa radhi na hali yoyote nilionayo kwa lugha nyingine anasema siwaambii mtoe kwa sababu ya kwangu mimi nonawambia ataeza kwa, non, non, kwa nini nataka awatoe asa najua kudhiliwa tena najua kufanikiwa katika hali yoyote na katika mambo yoyote nimefundishwa kushiba na kuona njaa kuwa na vingi na kupungukiwa nata nayaweza mambo yote katika yeye anitiae nguvu kwana nasema inapokuja kwenye swala la mahitaji nayaweza mambo yote katika yeye anitiae nguvu alafu angalia abai nani kristo tuko sawa alafu anasema kumi na nne lakini mlifanya vyema mliposhiriki nami katikati kiangu kumi na tano nanyi pia ninyi wenyewe mnajua enyi wafilipi ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi peke enu a mwanzo wa injili yangu hakukuwa na kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa nakupokea saiaza unatoa kwanza anza unapokea mfumo wa dunia unasemaje mfumo wa wa wa dunia, wa dunia unapokea kwanza alafu ndo utoe mfumo wa ufalme wa mungu unasemaje una toa kwanza ndio upokee okay, tutaparudia hapo Kuminasina nasema kwa kuwa hata huko tesaonike mliniletea msaada kwa mahitaji yangu wala si mara moja tu si kwamba nakitamani kile kipawa bali nayatamani mazao yanayozidi kuwa mengi katika hesabu yenu lakini ninavyo vitu vyote nakuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa wahepafrdito vitu vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu 19 n baada ya kutoa sasa na mungu wangu atawajazeni kila mnacho kihitaji kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu ndani ya kristo yesu hata huo mstari ukisoma kwenye biblia habari njema anasemaje anasema hivi basi mungu wangu kwa utajiri wake mkuu kwa njia ya kristo atawapeni mahitaji yenu yote i taratibu tunaangalia nguvu ya kushirikiana na ufalme wa mungu sasa nisikiliza kitu kimoja watu wengi hamtaki kufundishika jinsi ambavyo ufalmu wa mungu unafanya kazi na mkisikia mtu anajaribu kuwafundisha mna kasirika wengine ksababu idha mlitapeliwa a mlifanya nini faanini lakini mojaa kitu kimoja ukifumba macho wabaya wapite na wazuri pia nao wanapita utawaona ni jambo la aibu na la fedheha utakapokwenda kusimama mbele ya kristo alafu akuonyeshe maisha ambayo ulitakiwa kuyaishi ukiwa hapa duniani ambayo ulishindwa kuyaishi kwa sababu tu ulikuazika nitakwambia kitu kimoja bila wewe kushirikiana na ufalme wa mungu katika eneo la fedha na uchumi hutakaa utoboe adonkea huywa utaongezeka kwa umanamba sio supanaturali utakuwa ni mtumwa wa kazi ya mikono yako badala ya kuwa mwana wamungu aliye wa hai utaishi na kukutana mahitaji yako kwa kuvuja jasho badala ya kutegemea urithi wako sasa sikiliza hili kwa hiyo paulo anasema hivi tumeona akina luka alivyoshirikiana na bwana yesu kupeleka injili biashara yake ikastawi paulo hapa anasema kwa kuwa ninyi wafilipi mmeamua kushirikiana na mimi katika kupeleka injili mungu wangu mungu wangu anasema basi mungu wangu kwa utajiri wake mkuu kwa njia ya kristo atawapeni mahitaji yenu yote wala haombi anawataarifu kwa nini kwa sababu tunaona yule mtoto mdogo alipotoa mikati yake mitano na samaki wawili akashirikiana na yesu kristo kupeleka ufalme wa mungu sio tu kwamba watu walihudumiwa lakini pia mtoto aliondoka na vikapu kumi na viwili tunaona pia petro alivyotoa boti yake itumike na yesu kristo kuhubiri injili ya ufalme wa mungu pamoja na kwamba walikuwa wamevua sikukucha wakakosa samaki walivyoruhusu sio tu kwamba walivua samaki walivua samaki wengi wa kutosha kiasi kwamba na washirika wao pia wakapata wingi wa samaki kama ambavyo petro walipata na paulo hapa anasema kwamba mungu wangu atawajazeni kila kitu mnachokihitaji sawasawa na wingi wa utajiri wake katika utukufu katika kristo yesu kwa hiyo maana ake nini ninaposhirikiana na huduma ambayo inapeleka injili ya ufalme mambo kadhaa mmoja ninakuwa nimeachilia imani yangu na kuruhusu ufalme wa mungu utende kazi kwa niaba yangu kama ambavyo bwana yesu alisema ufalme wa mungu kwanza tuko sawasawa kwa hiyo ntashiriki kwenye sawabu ya yule mtumishi ambayo nini ambayo ni neema iliyoko juu ya maisha ya huyo mtumishi ama juu ya hiyo huduma hilo nina kwanza lakini kuna kitu kingine cha pili nataka nikuonyeshe kwamba ninaposhirikiana na huyu mtumishi kwa kuwa yeye tayari ana uzoefu ameshafanyia mazoezi imani yake na amekuwa akitumia imani yake kufanya kazi ya mungu maana ni kwamba imani yake imekuwa na inaleta matokeo na kwa maana hiyo mimi nitakapoamua kupatna naye sio tu kwamba imani yangu itakutumika katika kuhakisha kuakishakwaa mahitaji yangu anakuja lakini pia imani ya yule mtumishi itanibeba kwa sababu hivi nimekuwa mshirika wake ntarudia tena ninapofanya maamuzi ya kuwa patn kushiriki kuwa mshirika wa huduma fulani kupeleka injili maana ni kwamba kama yule mtumishi amebobea imani yake imekuwa inafanya kazi vizuri katika hilo eneo maanake ni kwamba nnapokuwa mshirika pamoja naye maanaake ni kwamba imani yake inanibeba kwao sio imani yangu tu itakuwa ikitenda kazi lakini ni imani yangu ikishirikiana na imani ya yule mtumishi kwa mfano ungemwambia yule mtoto mdogo kwa mikate yake mitano na samaki wawili alishe wale watu elu ta asingeweza lakini alivoamua kuwa mshirika wa yesu kristo ile mikate mitano na samakiakwenda mikononi mwa yesu Christo. imani ya yesu kristo ikabeba imani ya yule mtoto mani a ule moto mahitai ya watu wote lakini pia ikasababisha ziada na mtoto na vikapu kak na viwili petro kushirikiana na yesu akatoa yake kuhubiri injili yesu nyavu imani likuwa, pale ali kuhik mai lik kitumika a ma kwa lugha nyingine hatuna imani wala uhakika tutapata chochote kwao kilichotumika pale na ni imani ya yesu kristo ndio iliotumika kuhakikisha kwamba biashara ya petro imefanya vizuri ko sio tu aa nashiriki thawabu kwa maana ya neema lakini pia anapata fursa ya kubebwa na imani ya huyo mtumishi imani ya hiyo huduma ambao kushirikiana nayo na hapa ndiponajswala lingine ndio maana ni muhimu sana kabla ya kuwa partner, kabla ya kutoa na kuot kazi aahita mahitaji yako uangalie unaot mtumishi wa namna gani kama unasot mtumishi ambae niombaomba analia hana maarifa haishi kwa imani amezoea kuchezea watu vichwa watu ili apate anawatu ilapatehela ana fanya faaichi faakilfaya ichi ni kwamba ukitoa hela yako hapo unacheza helayao nachea ni kwamba yeye mwenyewe hana imani ndio maana anategemea changizo lako lakini kama ana imani na anaopereti kwa imani na ukaamua kupatna naye maanayake ni kwamba imani yake itakubeba kwa una kwaho unakuwa umepata vitu viwili kwa wakati mmoja mmoja unakuwa umeshiriki neema ilio katika maisha yake na hiyo neema inaleta utoshelevu katika maeneo yote na kupatia riziki za kila namna wakati wote na kusababisha uzidi sana katika kila kazi njema lakini mbili imani yake inakua imekubeba inakubeba katika ile eneo la fedha na uchumi eneo ambalo wewe huko una eneo ambalo wewe hauko vizuri kwa hiyo maanaake nini maana ake ni hii nilikutolea mfano kipindi kilichopita kwa hiyo maanaake ni kwamba nina mahitaji ya milioni moja na nusu mkononi mwangu na shilingi elfu hamsini ama na shilingi laki mbili ama na shilingi lakitatu na nnajua kabisa sina namna nyingine yeyote ya kupata kya kupata hiyo milioni moja na laki mbili iliyobakia labda niende nikakope na kwenye kukopa ni kwamba najitumbukiza kwenye shimo naenda kufanya kitu ambacho mungu aliambia nisifanye kwa kwa nini sababu mungu amesema akopae ni mtumwa waakopeshae na mungu amesema hautakopa utakopesha kwaio nikienda kukopa ni kwamba nimeamua kwa kiburi kwenda kinyume na kile ambacho mungu amesema lakini pia inawezekana mwingine umekopa sasa haukopesheki tena kwao nafanya nini ntakachofanya ni hichi ntachukua shilingi lakitatu yangu tasema sasa unajua nini hii ikienda mikononi mwa kristo ikaingia kwenye kusapoti kazi ya injili kupeleka ufalme wake ninaamini sio tu kwamba yesu kristo atatumia wlakitatu vizuri watu waweze kufikiwa na habari njema lakini pia neema iliyoko juu ya huyo mtumishi na imani inayotendakazi katika maisha ya huyo mtumishi itanibeba na kunisababisha mimi imani yangu na imani yake vikichanganyika na hiyo neema iliyoko juu yake milioni yangu moja na lakitano itakuja sasa kipindi kinachokuja nitakufundisha tunafanyaje hicho kitu kwa sababu wengi pia wanakosea wanatoa wanakaa sasa kumbuka bwana yesu na kasawi inatosha bwana yesu aloingia kwenye boti ya petro aliona kabisa boti ile inatosha na zinatosha kuvua samaki ikawashangaza wakina petro ol hamna samaki yesu alikuwa anaona samaki wapo kwa sababu gani anatambua ufalme wa mungu navyofanya kazi kao lazima na nawewe utafute mtu ambaye anajua ufalme wa mungu navyofanya kazi na paulo anasema kwamba ukishirikiana naye wajibu unakuwa sasa ni wa mungu kukuhudumia wewe katika mahitaji yako yote hivyo ndivyo ambavo unafanya na ufalme wa mungu katika mahitaji yako hivyo ndivyo ambavyo unafanya na kumtegemea mungu kama baba yako kwa nini kwa kuachilia imani yako kwake kwa kuwa pn na ufalme wa mungu sasa nikuulize je wewe ni wa ufalme wa mungu na kama sio ufalme wa mungu ni kwa nini nitakwambia kitu ambacho kuwa ufalme wa mungu ni kwa sababu bado kwenye kufikiri kwako wewe ni mtumwa na wala sio mwana ungekuwa mwana ungetafuta maarifa ya namna ya kushirikiana na ufalme wa mungu ili umtegemee baba yako lakini kwa kuwa bado una utumwa ndio ndoma unamua kutegemea kazi ya mikono yako unaaua kutegemea biashara yako sasa nitakueleza st sifanye kazi sifanye biashara sijasema namna hiyo kaanguo umenisikiliza nyuma enyeleo nazungumza nini ila ukitumia petro aliachilia biashara yake katumika katika ufalme nii ikichotokea mafuriko ya samaki jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfuku wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au6 5242 nitarudia 789 t5242 au 673 t5242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiacho ku katikayoutubechal ya mwalimu uru magadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 I was before a city,