vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mtoto wa mikase mitano na samaki alivokuwa na bwana yesu kilimchanganyia alilioa part- na bwana yesu kilimchanganyia waialia na a kiiacangaywaia naamua kuwa ua na mungu. Kuwa na vipindi vya neema kweli sasa kumbuka kitu kingine kwa wewe ambao ulikuwa una shilingi lakisit mkat umebakiwa na shilingi na nisikilize usikamate ukaona haitoshi kumbuka lakimbili nan ukishikelela kimini mshukuru baba asante wapote pale ulipo rafikini na kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pinu vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nafraha kama umeweza kuunganana kwa mara nyingine tena ili kila kuez kuslzkil mbachowan Mifikiri vizuri fiiviznufii ma rist n ui kama kristo unabudi kua mwanafunzi wa kristo na nmwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho a kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu katika kukutana na mahitaji na tuko sehemu nzuri kabisa ya jinsi ya kushirikiana na ufalme wa mungu na tumeingia katika vitu vya, vya, eh, vitu vya uzima wanasema wenyewe kwao kabla ya kuendelea tu nikukumbushe kaa mafundisho hayo pia yanapatikana katika youtube na pia anapatikana katika google podcast gacast eh, po pamoja na spotify kote tunapatikana kwa jina ya mwalimu ruma gadi ukifika pale subscribe utakapoangalia ama kusikiliza usisahau kulike pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya ya ya whatsapp telegram kuna grupu laito, wa kristo ujumbe tukasema niunge katika namba na utaunganishwa baada kusema hayo mambo machache ni pia pia ambaye umekuwa ukisikiliza mafundisho namshukuru namshukuru mungu mungu sana sana yako maombi vya neema ao kwanjia aa unap mwaafunzi wais ambo maae na mungu maamuzi vya neema o daauendele na somo letu sasa tuko ukingonikingoni niende moja kwamoja kwenyeumojakamoja aaat mambo hayo yote anaangaikwa na watu bali ninyi utafuteni kwanza ufalmu wa mungu na haki yake yote mengine a ae mengnottaa aziadannanakushirikina na, na, na ufalme wa mungu na tukaona njia mojawapo ni niyakufanya maamuzi yakua na mtumishi wa mungu ama huduma ama ufalme wa mungu ili kuhakikisha kwamba ufalme wa mungu unasonga mbele ama kuwa pata na kristo aliyoko ndani ya mtumishi wa mungu ili kuhakikisha kwamba ufalme wa mungu unasonga mbele na tumeangalia mambo kadha kadhaa nataka tujumuishe kwao nataka twende moja kwa moja kwenye, kwenye wafilipi 4 1umi nata alafu nitasoma msare wa k5 msare wa k9 ni wa ish anasema nanyi pia ninyi wenyewe mnajua enyi wa filipi ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi peke enu Kuminatisa. na mungu wangu basi atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu ndani ya kristo yesu sasa atukuze mungu baba yetu milele na milele amina sikia bibilia ya habari njema anavyosema bibilia a habari njema anasema namna hii anasema nyinyi wafilipi mwafahamu wenyewe kwamba mwanzoni mwa kuhubiri habari njema nilipokuwa naondoka makedonia nyinyi pekee yenu ndiyo kanisa lililo nisaidia ninyi peke yenu ndio mlioshirikiana nami katika kupokea na kuwapa wengine mahitaji basi mungu wangu kwa utajiri wake mkuu wa njia ya yesu kristo kwa njia ya yesu kristoo kwa njia ya kristo atawapeni mahitaji yenu yote utukufu uwe kwa mungu wetu na baba yetu milele na milele saasikiliza hili nikakwambia unaposhirikiana na kristo kuhakikisha kwamba injili ya ufalme inasonga mbele kwa kanahio unaposhirikiana na huduma fulani ama na maono fulani maana ni kwamba mmoja unashiriki neema ama uwezesho wa kiungu na utendakazi katika hiyo huduma lakini pia mbili unapata fursa ya kubebwa na imani ya yule mtumishi haswa kama ni eneo la fedha na uchumi una haujawa vizuri basi imani ya yule mtumishi itakubeba na nando maana nikakwambia ni ni muhimu ukawa makini kwamba unamsapoti nani na una sapoti wapi sasa tunaonaga tunafundisha namna hii mtu anapata ufunua anaona alafu anakupigia ziaza mwalimu sasa niende nikatoa kanisa la kwao mchungaji wao hajui kitu hata kimoja kuhusu kumwamini mungu hana imani hata ya kumchekea nzi alafu huyu mpendwa anataka aende akatoe aka, aka kule unatupa hela yako chooni it is as simple as that kwa nini kwa sababu unles kama umeamua tukutoa kumsaidia ule mtumishi which is wichsok okay. hiyo tunatakiwa wote tufanye kuna watumishi wengine wamechoka mno hata wajui wanamtumikia nani wanahitaji msaada That's what we do lakini kama unataka ustawi kama unataka kujifunza maisha ya ufalme mu wa mungu ukuhudumie lazima uende sehemu ambayo unajua kabisa huyu mtu uelewa wake kuhusu mungu uelewa wake kuhusu yesu kristo uelewa wake kuhusu ufalme mu wa mungu unavyotenda kazi uko viwango vya juu na kwa sababu hiyo kupitia hicho nachokisikia napata uthibitisho kwamba neema iliyoko juu yake ni kubwa na imani yake iko viwango vya juu na kwa kamano neema inayotenda kazi katika maisha yake na imani inayotenda kazi katika maisha yake inayoweza kunibeba baada ya kusema hilo tuende kwenye practio nasema k okay, okay, twende kwenye maisha ya kila siku kitu cha kwanza kitu cha kwanza nilikufundisha ama nikwambie kwamba anaposema tafuta ufalme wa mungu ufalme wa mungu unaupataji ufalme wa mungu unaupata kwa moyo kuna somo nimefundisha na tutakuwa tukiliposti linaitwa mwana wa ufalme nimezungumza kwa undani haya mambo nadhani kila wiki itakuwa inatolewa message moja ni salimoja adaika kumi hott wenye akwenye laa tatumiwa taipata si ambaotupo ingieni hu aia simua kisatafe ka anasema katika matayo s hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwao kuutafuta ufalme wa mungu hakuna tofauti na kumtafuta mungu kwaho maanaake ni kwamba kama utachukua fedha yako ukapeleka katika ufalme wa mungu maanaake ni kwamba na moyo wako unaenda ndani ya ufalme wa mungu nakumbuka tuliona ufalme wa mungu unatenda kazi ukitokea ndani ya moyo wa mwanadamu usisahau hilo wakati tunaangalia maajabu ya ufalme katika moyo wa mwanadamu kwa hiyo ufalme wa mungu unatenda kazi ukitokea ndani ya moyo wa mwanadamu tuko sawa tukosaapaapsasa baada ya kusema hilo maanaake ni kwamba eidha nitaendesha maisha yangu kwa kutegemea kazi yangu au biashara yangu na kwa maana hiyo inamaana kipato mshahara ama faida ama nitaendesha maisha yangu kwa kumtegemea mungu na kwa maana hiyo kutegemea urithi wangu na kwa sababu hiyo basi kutegemea ufalme wake kwao nikiishi maisha yangu kwa kutegemea ufalme nathibitisha kuwa mimi ni mwana wa mungu nikiishi maisha yangu kwa kutegemea fedha mshahara biashara faida nathibitisha kuwa bado mimi ni mtumwa katika kufikiri kwangu pamoja na kwamba ni mtoto wa mungu tunakwenda sawasawa nakumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu wakristo wengi sana kwenye eneo la fedha na uchumi hawampendezi mungu kwa sababu hawaishi kwa imani tunakwenda sawa sasa, sasa tuende taratibu kao nikupe picha hii chukulia mimi mshahara wangu ni shilingi Laki tatu. kwa mwezi ezuo saa shiligi gapi lakitatu kwa mwezi okay. mshahara wangu ni shilingi lakitatu kwa mwezi kimsingi kabisa inawezekana huo mshahara unanitosha tuanze tu, tu, tu na mfano wa kwanza tuchukulie kwamba huo mshahara unanitosha shilingi lakitatu inatosha kabisa kukutana na mahitaji yangu yote katika huo mwezi tuko sawa sasa naomba uisze vizuri sana kwa wakristo wengi maadam lakitatu inamtosha basi mungu hana nafasi tena kwenye eneo la mahitaji yake na kwa maana hiyo maanayake nini maana yake ni kwamba huyu mkristo anategemea nini anategemea kipato chake anategemea edha mshahara wake ama faida anayopata kwenye biashara yake na kwa maana hiyo mungu hana nafasi soma bibilia yako tangu agano la kale mpaka agano jipya kitu pekee ambacho kimekuwa kikishindana na mungu ni miungu mingine ya fedha na dhahabu soma kutoka mlango wa ishirini soma kumbukumbu la torati mlango wa nane soma matayo sita ishiina nne nenda timotheo wa kwanza sita kumi utakuta kitu pekee ambacho kimekuwa kikishindana na mungu ni fedha na dhahabu ama fedha na mali amna kitu kingine infact kwenye mfano wa mpanzi ban kinachoweza kuzuia ufalme wa mungu usitende kazi ni tamaa wanasema udanganyifu wa mali na tamaa ya vitu vingine kwao nina laki tatu kipato changu laki tatu inanitosha kabisa kunipeeka mpaka mwisho wa mwezi na kwa sababu hiyo imenitengenezea mazingira ya mimi kutokumtegemea mungu kama baba yangu na sasa hivi nategemea huo mshahara wangu na kwahiyo mimi ni mtumwa sasa nafanyaje fanyaje nitoke katika hiyo hali tuko sawa ntafanya nakuea kufuatana na neno lakini nakufuatana na uzoefu iko hivi kwahiyo lakitatu fungu la kumi ni shilingi elfu thelathini kwa hiyo ina maana nikitoyo shilingi elfu thelathini kama fungu la kumi nabakiwa na shilingi laki mbili na elfu sabini kwao tayari nina upungufu wa shilingi elfu thelathini sasa kumbuka sina chanzo kingine cha kupata hiyo hela kufidia hilo gepu ya shilingi elfu thelathini tuko sawa kwayo namaana ningetenga elfu thelathini fungu la kumi nabakiwa na lakimbili na Laki sabini ningeweza nikachukua pia shilingi elfu ishirini nikaamua sasa hii itakuwa ni hela yangu ya pnshi nasapoti huduma fulani kila mwezi kwa nini nafanya hivyo? nafanya hivyo hivyo kwa sababu hii paulo anatuambia wafilipi walipoanza kushirikiana na paulo katika habari ya kupeleka injili katika habari ya kutoa na kupokea paulo anasema na mungu wangu ama basi mungu basi mungu wangu kwa utajiri wake mkuu kwa njia ya kristo atawapeni mahitaji yenu yote kwa hiyo ina maana sababu fungu la kum na watu wanaelewa vibaya alivyosema <laughs> fungu la kumi hamna sehemu yoyote kwemaibilia inasema kwamba ukitoa fungu la kumi mungu atakumiminia hela hakuna It's not in the bible fungu la kumi linasababisha baraka ambayo tayari unayo itende kazi katika ufanisi ufanisiama katika tija na ufanisi ndomana akisoma malak nasema nitafungua madirisha ya mbinguni niwamiminie baraka anavyozungumzia kumimina baraka ukaenda ukasoma wenye kumbukumbu la ra h anazungumzia kuacilia vua o mvua, mvua ikimwagika katika nchi kama haujapanda chochote shambani huvuni kituapata magugu Hata baraka ikija kazi yake nini kuzalisha kuzidisha kujaza kutiisha aakwao baraka lazima ipate kitu cha kufanyia kazi kao kama una kitu nachokifanyia kazi dheni baraka haiwezi kutenda chochote kwahio ninapotoa fungu la kumi inasababisha baraka itende kazi katika maisha yangu lakini lile fungu la kumi nikitoa elfu h na upungufu mebakia na lakibsabn sasa nafanyajefanyaje ili niweze kufidia elfu theahi0 kwao njia mojawapo ni kuamua kuwa labda kwamfano wa vipindi vya neema na kweli iyo na moyo sana ufanye hivyo <laughs> unapokuwa a vipindi vya neema na kweli kwelilinjili iende kwa njia nitachukua shilingi elfu ngapielfu ishiini niiongeze pale kwa kwao amaana jumla nitakuwa natoa elfu hamin inakwenda kwenye kazi ya ufalme wa mungu kwa hiyo nimebakia na shilingi laki mbl na el sasa kumbuka na upungufu sasa wa shiling ngapi shilingi elu n lakini imani yangu itakuwa ni kwamba kwenye wafilipi 4 19 neno liko wazi kabisa kwamba nnaposhiriki katika kazi ya kupeleka injili nimeambiwa kwamba mungu mungu kwa utajiri wake mkuu kwa njia ya kristo atanipa mahitaji yangu yote kwaiyo hilo gepo la elfu 50 litafidiwa na nini litafidiwa na neema iliyoko juu ya maisha ya yule mtumishi na imani yake vitanibeba na kwa maana hiyo na imani yangu pia itakuwa inashiriki na kwa maana hiyo nitakuwa sasa hivi siitegemei fedha mshahara wangu kwa asilimia mia moja bali namtegemea mungu sika nimeeleweka ama na biashara inaniingizia shilingi milioni tano kwaio nakaa na laxi nasema kama akavuna akajaza kwenye gala lake akasema yangu kaa kula unyu, una vitu vitu siku nyingi mungu anasemaje mpumbavu roho yako tutaona nani Manake ni kwamba lazima ni maali, kuhu, inamana, maali, ni kwamba lazima mahali kila mara nitakapofika nione zinataka kusababisha aale tajii sma aliolima aka weye ifike a tofia aion izonazo inatakusaabisha izitegemee zyewetegemeanu i waka wakua ao mojawao twende kwenye upande wa pili upande wa pili ni huu ambao nilimalizia kwenye kipindi kilichopita kwamba ninahitaji ada ya mtoto shilingi lakitano ama ada ya mtoto shilingi lakitatu nahitaji shilingi oktaratibu labda na shida ya milioni mbili lakitano ada ya mtoto lakitano kodi ya nyumba milioni moja deni nafanyaje kipato changu shilingi lakisita tayari deni lenyewe madeni nakatwa hela hela nayobakiwa nayo labda shilingi laki mbili kasheshe hiye nabakiwa shilingi laki mbili nafanyaje nafanyaje <laughs> ni lakini jinsi ambayo ningefanya kwanza fungu langu la kumi ni shilingi elfu stn semasasa mwalimuojnaja mebakwa na laki mbili ya najua uliingia huko kwa sababu ya kutokutegemea ufalmu wa umeingia kwenye mdmeingawenye matatizokwo kitu cha kwanza takachofanya kwenye ile laki mbili ntachukua elfu sti itaweka kando Nabakiwa na, nabakiwa na shilingi na ngapi na nabakiwa na shilingi lakimoja na elfu arobaini alafu nafanya nini ningechukua shilingi elfu arobaini nikaamua kuwa ptna na kwa manao nabakiwa na shilingi lakimoja na kwa k wangapo naanza kuona hapo namtegemea mungu kwa asilimia mia moja kwamba nini kwamba mungu ataleta hiyo shilingi milioni mbili kwao atanitunza niweze kufika mwisho wa mwezi lakini pia atanipatia ada ya mtoto lakini pia atanilipia ada ya shule lakini pia atanisaidia kulipa na deni sasa kosa la watu wengi anafanya hivyo mara moja tu na ukifanya hivyo mara moja inathibitisha kwamba mseme wa bwana yesu mtumwa akae nyumbani siku zote <laughs> mwana ukaa nyumbani siku zote kwaho unatakiwa ufanye maamuzi thabiti kwamba kuanzia leo nitakuwa mwaminifu katika kutoa fungu la kumi lakini pia nitakuwa mwaminifu katika kuwa ptna kila mwezi kwa hiyo inamaana kila mwezi itaniondoka but lakini ninauhakika uhakika sawasawa na wafilipi nne kumi na tisa kwamba mungu wangu atanihudumia mahitaji yangu yote sio baahi amsema mahitaji yote kwamba atanilisha na kunitunza lakini pia atanilipia deni lakini pia atanilipia ada ya mtoto lakini pia atanilipia kodi ya nyumba sasa kivipi unisikilize haina maana hela zitadondoka kutoka mbinguni aiendi hivyo lakini natakiwa nifungue macho sasa ili niweze kuona inatokea wapi natakiwa nianze kuwa na matarajio ndo utakaa una rafiki yako ofisini labda unafanya kazi labdae ni mwalimu wa shule ya msingi alafu atakuja takwambia na kompyuta yangu nauza unaangalia shigapi unauza anasema mii nauza shilingi laki tano nikipata lakitano nachukua unamuuliza nikipata bei ya juu anasema hiyo ni ju yako sina shida kwao natoka nikiwa jamani kuna mtu, kuna kuna kompyuta inauzwa nataka nani mteja inauzwa bei gani anaanauza shilingi milioni bwana moja. ah, punguza mojashilingi okay. laki ah, lete kompyuta inalipwa rafiki yangu anachukua laki laki yake wangapi mnaanza fursa zimefunguka nackua siku nyingine labda atanipigia simu mjomba wangu rafiki rafiki yangu rafi yangu rafi vipi, ukwapi, u, u, u, u, u. yangu na bwana vipi uko wapi sijakusikia nipo changamoto za hapa pale tena kwani shilingi milioni ld bwana sikiliza nikwambie kitu na fulani nimepata nikutumie milioni naashoflaiimepatapaojauti okay, nini kilichotokea hapo milioni oja imeondoa deni kwa unaanza kupata picha rafiki hivyo ndivyo namna tunategemea ufalme wa mungu lakini wakati oh, mungu hapo anaanza kutengenezea fursa atakupa wazo la biashara ama atakupa kazi nyingine ambayo ni nzuri zaidi ina mshahara mzuri zaidi ili mahitaji yako ot kuhudumiwa lakini naanzia pale ulipofanya maamuzi kwamba mmoja nataka nimtegemee mungu nilitegemea nguvu zangu na akili zangu nimeingia kwenye madeni na hela haitoshi hata siku moja na kwao hivi naishi katika hofu ko ili kuvunja hiyo hofu nageuza nasema no kuanzia leo ntaheshimu fungu la kumi najua fungu la kumi nini linasababisha Lina, baraka ambayo tayari ni ya kwangu kwa sababu ya kile ambacho kristo amekifanya itende kazi kwa tija na ufanisi lakini mbili pia naamua kuwa patna kwa, kwa sababu gani niliona mtoto wa mikate mitano na samaki alivyokuwa patna na bwana yesu luawaalcanganyia wai aliokua na paulo kiliwachanganyia walihudumiwa miinaamua kuwa na, na ufalm wa ngua vipind al kwa awewe mba ulika una shilingi lakisita mekauebakiwa la na, la na shilingi lakimbili la asante kwa najua kabisa laki mbili ndani ya ufalme wako inatosha kabisa kwa asante kwa maana ni utoshelevu wangu asante maanawe niutoshelevuwanguan ssio unamshukuru ili itoshe unamshukuru kwa sababu inatosha na unavoipanda na kuiachilia katika ufalme wa mungu kwa maana ya maanayai maanaake ni kwamba umeachilia imani yako unaruhusu ufalme wa mungu uje baraka ya bwana ije kwenye hiyo hela iliyoko s a rafiki kwaho nikuambia wewe ambaye haujafanya maamuzi ya kuwa patna tafuta huduma nzuri ambao wanafundisha kweli ya mungu awafundishe matakataka wanawafundisha watu kufikiri kama kristo sio kufikiri kama adamu wanawajengea watu uwezo waweze kusomama kwa miguu yao sio wawe tegemezi anza kupatna nayo sija huko toa kwenye kanisa lenu lakini nazungumzia swala la ptnshi tafuta nikukaribishe mimi uwe ptna wa vipindi vya neema na kweli anza kupata na ufa unasema ila ikiwa nyingi tunapanua hii kazi tunatakiwa tuende mpaka nchi za jirani hata sahivi navyozungumza na, na wewea nimepata message toka pakistani hiyo ni hatua jana nilipata meseji kutoka kenya juziile nilipata meseji kutoka congo hiyo ni hatua watu wanasikiliza kaeo unapokuwa patna unasababisha kazi ya mungu isonge mbele ni njia mojawapo ambayo mungu ameweka ya yeye kukutana na mahitaji yako sasa kumbuka nisikilize hii ukishatoa unatoa sasa na nini kila unavotoa unamshukuru mungu unazungumzia lele la unamshukuru mungu kwamba baba asante kufuatana na wafilipi 4 1iati kwa kuwa nimefanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli ninajua tena ninafahamu kuanzia sasa wewe utakutana na mahitaji yangu yote sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wako ku katika kristo yesu kwa sababu hiyo nasema kwamba asante kwa maana wewe umekutana na mahitaji yangu yote kwamba isdan kumbuka maro1 yoyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea naye atakuwa o nitakapotoa ile hela tu lazima niende ni kumshukuru mungu kwaa mahitaji yangu yote mungu amekutana nayo saasaa na wafilipi kati sio anaenda kukutana nayo nayo amekutana gani nilipotoa tu malafikh Nilipo, nilipofanya maombi yangu ya kukabidhi ile hela mbele za mungu ile shilingi li nilipotoatu nilipotoa tu tayari ufalme wa mungu uliingia kazini nakaa namshukuru kwa na kuwa ninayo sio namshukuru kwakuwa naenda kupata nisikilize ni muhimu sana anyeelewa rafiki namshukuru kwa kuwa ninayo na kwa habari ya mahitaji yangu sitayaombea tena sitayazungumza tena sitamwambia mtu ngine yyote kila nikikumbuka kwa sababu tayari ameshanihudumia ameshanihudumiasagtajiwa utukufu wake ukifanya hivyo kila mwezi utahudumiwa utaanza kukua utaanza kustawi utaanza kuchanua mpakatashanga usibipu fanya uamuzi ni kila mwezi usibipu na ufalme wa mungu utakuhudumia kila mwezi na weo utakuwa unaishi katika imani na utakuwa katika kumpendeza mungu na kwa maana hiyo baraka ya bwana itafanya kazi utakuwa katika ustawi na kuzidi moja niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo naomba kwa ajili ya wale wote ambao wamenisikia katika somo hili na wamefanya maamuzi ya kuwa wa ufalme wa mungu kupitia vipindi vya neema na kweli na hata wale ambao wamesikia hawajafanya maamuzi bado wana maswali baba asante kwa maana roho wako atazungumza nao ataendelea kuwafundisha na kuwafafanulia ili wajue namna ya kukutegemea wewe baba yao na wajue namna ya kushirikiana na ufalme wako ili wewe upate fursa ya kukutana na mahitaji yao yote sawasawa sawa na utajiri wako kupitia kristo yesu baba asante kwa ajili ya kila mmoja ambaye anafanya maamuzi natamka neema hizidio ya kutoa na kupokea juu yake natamka imani izidio yakutoa nakupokea katika jina la yesu kristo naachilia imani yangu naambatanisha na imani yake ile neema iliyoko juu yangu naiachilia juu yake ichanganyike na neema yake na nnatamka kuanzia sasa kila itaji alilonalo ufalme wako utamuhudumia sawasawa na utajiri wa utukufu wako katika kristo yesu chukua hatua uwanja kufurahia ufalme wa mungu jina langu unaicwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfuku wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na, na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au6 5242 nitarudia 789 t5242 au 673 t5242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayoubechal ya mwalimu uru magadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 I was