vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kupitia mwili wa yesu kristo na damu ya yesu kristo mimi na wewe tumepelekwa mbele za mungu tukiwa watakatifu watu wasiona hatia mawaa wala lawama sasa utakatifu huu tunoupataje utakatifu huu tumeupata kwa sababu ya damu ya yesu kristo damu ya yesu kristo ndo imetufanyasie tuwe watakatifu ndo imetufanasi tuwe hatuna mawaa wala lawama mbele za mungu kivipi opote ale ulipo rafiki nakaribisha kia mafundisho ya kristo, kristo uii n utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri vizuri na ufikiri vizuri, ufikiri kama kristo vizui nufi vizuriistnili uezeui makrist unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha waefeso tuko katika ule mlango wa kwanza bado tumekwamia katika mstari mstaraule watatu na hichi ni kipindi chetu cha na kama amaujaskiliza basi tafadhali fanye hio aae kitabu cha waefeso ni kitabu cha cha cha muhimu muhimu muhimu sio tu ni ni kitabu kitabu kwako lakini wote kwa tafadhali rafiki zako ndugu hakikisha wanasikiliza uchambuzi wa kitabu cha a wapigie simu watumie wa, hakikisha unasababisha watu wengi na vozekana, wakutane na kitabu cha kwa sabu, kitabu kwa sababu wngi aawutaamb lisi na picha kamili ya vile ambavyo mungu alikusudia mkristo pamoja na kanisa wawe katika kuungana kwao na kristo kwa hiyo naamini utafanya hilo hebu kuwa mwanafunzi anayechukua hatua kumbuka mwanafunzi wa kristo ni yule ambaye anakubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo naendelea as na somo letu jina la mwalimu ruma mwalimumaukifika pale lakini pia ukiangalia na, like, na, na kama ungependa <coughs> kupata yao kwa ya kusikla usiache kuaioaaupt mfnshoo wanaaaktm pn t2 elmb mefnya mazi aon mbl kwa, kwa vya na yaasanteni ya sana na neema na amanilishwe kazi za mikono yenu ziendelee kustawi na, ku, na ufanikiwe katika mambo yote mbao natia mkono kwasababu naachilia ya baraka yabwana ikae juu yakodaai uu yako wewe amba ya tayari umeksha kubarikiwa kwa baraka zote za rohoni kama unaiiza kwa mara ya kwanza karibu katika vipindi vya, vya, vya nema na kweli jua tu kwamba mafundisho haya ya kristo yako tofauti na mafundisho lioz kuyasikia ukutana kitu kiko tofauti na kufikiri kwako nakuamine kwako usikasirike kwa zima redio ama kutoka kwenye grupu tupe siku tatu roa atakuhudumia na oo utakfurahia baada ya kusema hayo basi twende moja kwa moja kwenye waefeso mlango wa kwanza la watatu na wanne <clears throat> anasema atukuze mungu baabwanawetu alitbai aota taulimenguwaoo nieist il aliotuagua lienu u wtk wia kilichopita nilikuonyesha wazi kabisa kwamba yoanasema kwamba mungu ni roho na wathesalonike wa5pia nasema sisi ni roho tuna nafsi na i tunakaa ndani ya mwili na niakwambia kama mungu ni roho kwakuwa tumomba katika mfano na sura ya mungu maanake nikamba ni dhahiri chochote takchkupa atakupa rohoni lakini pia tukaona katika hibrania 129 inasema pia kwamba mungu ni baba wa roho zetu na kwa maana hiyo basi chochote ambacho mungu atatupa atatupa rohoni kwa sababu yeye ni roho awezi kutupa mwilini kwa sababu yeye sio mwili yeye ni roho tunakuenda sawasawa na nikakuonyesha nikakuuliza swali kwamba umewayi kujiuliza kwa nini maiti ni ya baridi na nikakuuliza kinachotia joto mwili ni nini tukaona kwamba maiti ni ya baridi kwa sababu haina roho roho ya mwanadamu imeondoka roho na nafsi zimeondoka ndio maana ule mwili iwa baridi kao roho itakaporudi na nafsi ya mwanadamu ndani ya ule mwili ule mwili unapata joto tena kwao kinachotia joto mwili ninini ni roho kwao kama unataka kuleta mabadiliko kwa mtu unayafanya wapi rohoni na ndio maana wewe ambaye umezaliwa mara ya pili roho yako imefanywa upya ndio maana umekua kiumbe kipya wapi rohoni narafiki sasa ndio maana anasema mmebarikiwa aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho katika ulimwengu wa roho katika ulimwengu wa roho katika ulimwengu wa roho kwa nini kwa sababu mungu ni roho ulimwengu wake ni ulimwengu wa roho na sisi ni roho tuko pamoja na mungu katika ulimwengu wa roho kwahio tumebarikiwa rohoni kwa sababu sisi tuko ndani ya ulimwengu wa roho kwa lugha nyingine rafiki mimi na wewe tunaishi sehemu mbili kwa wakati mmoja tunaishi rohoni lakini wakati huo tunaishi mwilini sasa um, kiswahili huwa kinatunyima tafsiri za kiswahili seegine zinatunyima utamu zinatunyima ufunuo wengi hawajui kwamba bwana yesu alipokuwa hapa duniani alikuwa yuko sehemu mbili kwa wakati mmoja alikuwa yuko rohoni kwa maanna ya mbinguni lakini wakatiwa yuko duniani sasa nikakusomea kwenye bibilia ya kiingereza alafu nitajaribu kuitafsiri twende kwenye yohana kumi nanne no, n yohana mlango wa tatu yohana mlango wa tatu alafu tutasoma hule mstari wa, wa ngapi eh, mstari wa kumi natatu bwana yesu anaongea na nikodemos alafu anamwambia namna hii sasa nisome kwenye kiswahili alafu ntasoa ene uonesha mapungufu ya tafsiri ya kiswahili an wala hakuna mtu aliyepaa mbinguni ila yeye aliyeshuka kutoka mbinguni yaani mwana wa adam sasa sikia kwenye bibilia ya, ya king anasema hivi has no ascended to heaven but h hu from d anasema hakuna aliyepaa kwenda mbinguni isipokuwa yeye aliyeshuka kutoka mbinguni anasema that is ambaye the son of man who is in heaven ambaye ni mwana wa adamu ambaye yuko mbinguni kwao yesu kristo nasemanni anasemay kwamba mimi nimeshuka kutoka mbinguni lakini pia niko mbinguni kwao bwana yesu alikuwa iko sehemu mbili kwa wakati mmoja yuko mbinguni na wakati huo yuko hapa duniani na mimi na wewe tulivyozaliwa mara ya pili tuko sehemu mbili kwa wakati mmoja tuko mbinguni lakini pia tuko duniani tuko sawasawa kwahio tukuli kwenye waefeso kule mlango wa kwanza msaduli wa tatu anasesa tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kwa kuwa mungu ni roho na sisi ni roho na tuko ndani ya ulimwengu wa roho kwa sababu ya kuwa ndani ya kristo basi tumebarikiwa kwa baraka zote za wapi za rohoni ndio maana ni rohoni sio mwilini sasa roho ndio inayotia uzima mwili ko kitu lazima kianzie kwenye roho kwanza alafu ndokiwa kina matunda kwenye mwili tunakwanda sawasawa anasema atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo nn kama vile alivyo angalia ni wakati uliopita kama vile alivyo tuchagua katika yeye yeye nani kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili nini ili tuwe watakatifu watu wasio na hatia mbele zake katika pendo kwayo anasema sio tu kwamba mungu alitubariki kwa baraka zote za rohoni lakini pia alituchagua kabla ya kuwekwa misingi kuwekwai sio tu kwamba mungu alitubariki kwa baraka zote za rohoni kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu lakini pia alituchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionaatia mbele zake sasa kuna mambo ya kuyazungumza hapa na hapa kaa mkawa okay. anasema kama vile alivyotuchagua katika kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionahatia mbele zake katika pendo sasa kuna mambo ya kuyazungumza hapa anasema kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu mungu alifanya maamuzi alikuchagua ili unapokuja hapa duniani uwe umebarikiwa uwe ni mtakatifu uwe hauna hatia mbele zake a okay. taratibu wengi wanavyosoma u mstari wa nne ni kama vile mungu ametuchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu hiyo anakubali anavyosema ili tuwe watakatifu na watu wasiokuwa na hatia ndo vurugu inapoanza ndio mgogoro unapoingia kwa sababu akili zao zina jamu zina ruka zinaanza kuwaza kitu ambacho akijasemu hapa ntasoma taratibu tuweze kuelewana mstari uli wa nne anasema tumebarikiwa kwa, kwa barakazote zarooni katika ulimwengu wa roho ndani ya kristo kama vile kwaa anasema hicho kilichopita katika mstari wa tatu ni sawa sawa na hichi kinachozungumza katika mstari wa nne kama vile alivyotuchagua katika kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasio nahatia mbele zake katika pendo ili tuwe watakatifu watu wasio na hatia mbele zake katika pendo ili tuwe watakatifu sasa wengi wakisoma kwamba tumechaguliwa ili tuwe watakatifu kitu cha kwanza wanasahau mambo kadhaa ambayo tuliyazungumza hapa la, labda kabla ya nizungumze tu hapapo kwamba wanadhania kwamba sasa kwa kuwa nimechaguliwa kuwa mtakatifu wajibu wa mimi kuwa mtakatifu ni mimi ni kama vile mungu amenichagua nilivyokuwa mchafu kwa kuwa mungu anasema sasa wewe nimekuchagua kuwa mtakatifu kuanzia kwa sasa hivi jitahidi kuwa mtakatifu ndo wengi wanavyoelewa na sicho kinachozungumzwa Ana hapa anachokizungumza lakini apau anataga anachokizungumza hapa anazungumza hivi inawezekana e unanisikiliza sasa sijui jinsia yako ilivyo inawezekana unanisikiliza jinsia yako ni ya kiume ama jinsia yako ni ya kike na kuhakikishia mungu hakuamua jinsia yako io ya kiume ama iwe ya kike baada ya kuzaliwa aliamua kabla ya wewe kuzaliwa na kwa maana hiyo ulivyozaliwa ukazaliwa ukiwa na hiyo jinsia na kwa hiyo kama umezaliwa ukiwa na jinsia ya kiume maanaake ni kwamba mungu aliamua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwamba wewe utakapozaliwa hapa duniani utakuwa na jinsia ya kiume na kwa sababu hiyo huna lolote unaloweza kulifanya ili uwe na jinsia ya kiume wala huna lolote unaloweza kulifanya ili usiwe na jinsia ya kiume sasa najua tunaishi kwenye ulimwengu uliochanganyikiwa hasa marekani huko na ulaya tuwaache ao na akili zao zenye nyungunyungu si tuzungumze kile ambacho bibilia inasema na inawezekana uwe umezaliwa na jinsia ya kike haikuamuliwa uwe na jinsia ya kike baada ya kuzaliwa Iliamriwa, iliamuliwa kabla ko mungu aliamua kwamba wewe utakapokuja duniani utakuja ukiwa na jinsia ya kike na kwa maana hiyo huna unaloweza kulifanya ili uwe na jinsia ya kike wala huna unaloweza kulifanya ili usiwe na jinsia ya kike umezaliwa umekuta ndivyo hivyo ulivyo na kwa maana hiyo unavyokuwa huna lolote unaloweza kuongezea katika hiyo jinsia yako huna lolote unaloweza kuliongezea ili uwe mwanaume wala unaweza kuliongezea ili uwe mwanamke umezaliwa ukiwa na jinsia hiyo na kwa maana hiyo kila kitu kinachohitajika wewe kuwa mwanaume na kila kitu kinachohitajika wewe kuwa mwanamke tayari kiko ndani mwako na kwa maana hiyo kuna vingine wakati umezaliwa vinakuwa viko wazi vinaonekana na kuna vingine wakati umezaliwa haviko wazi lakini utakapoanza kukuwa siku zinavosonga mbele kuna vitu ambavyo tayari viko ndani mwako vitaanza kudhiirika na kuonekana haina maana siku vilivodhirika na vilikufanya uwe ue na jinsia yakike ana jinsia ya kiume tayari hapa anasema kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu mungu alikuchagua katika kristo yesu ili wewe uwe mtakatifu kwa lugha nyingine <coughs> mungu aliamua kabla kaa ua misingi ya ulimwengu kwamba wewe utakuja duniani uta, ama utakapozaliwa mara ya pili utazalia ukia mtakatif ukiwa hauna hatia ka huo mchakato wauekuwa mtakatifu na kutokuwa na hatia sio jukumu lako wewe lilikuwa ni jukumu la mungu utaratibu ambao alihufanya kupitia kristo yesu yesuok okay. tene kwenye wakolosai kidogo alafu tutarudi hapa <coughs> wakolosai mlango wa kwanza ni nianzie mahali nianzie wapi nianze mstari wa kumi na mbili alafu ttasoma mpaka mstari ule wa kumi na tano alafu nitaruka ntakwenda mstari ule wa kumi na tisa anasema mkimshukuru baba yaani mungu baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya urithi wa watakatifu katika nuru naye alituokoa kutoka katika nguvu za giza ma mamlaka ya shetani akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake ambaye katika yeye yeye na mwana tunao ukombozi yaani ondoleo la dhambi 1ina naye naye nani mwana ni mfano ama kristo ni mfano wa mungu asiyeonekana mzaliwa wa kwanza wa viumbe vyote sasa kwa ajili ya kuokoa muda naenda msari wa 19 kwa kuwa katika yeye yeye nani kristo ilipendeza utimilifu wote wa nani wa mungu ukae ndani yake 20. na kwa yeye ye, nani kristo kuvipatanisha kwamba mungu alivipatanisha vitu vyote na nafsi yake akiisha kufanya amani kwa damu ya msalaba wake kwa yeye yeye nani kristo ikiwa ni vitu vilivyo juu ya nchi au vilivyo mbinguni Shina moja na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarikishwa ama mmegombana tena adui katika nia ama fikra zenu kwa matendo yenu mabaya amewapatanisha sasa angalia sentence amewapatanisha sasa katika mwili wa nyama yake kwa kufa kwake ili awalete ninyi mbele zake watakatifu wasio na mawaa wala lawama anasema mkidumu tu katika ile imani hali mmewekwa juu ya msingi mkawa imara msipogeuzwa na kuliacha tumaini la injili mlioisikia habari zake iliohubiriwa katika viumbe vyote vilivyo chini ya mbingu ambayo mimi paulo nalikuwa mhudumu wake kwa kwahyo anasema hivi nikupe tu kwa haraka haraka anasema kupitia mwili wa yesu kristo na damu ya yesu kristo mimi na wewe tumepelekwa mbele za mungu tukiwa watakatifu watu wasio na hatia mawaa wala lawama tuko sawasawa tumepelekwa mbele za mungu tukiwa watakatifu wasio na hatia mawaa wala lawama sasa utakatifu huu tumeupataje utakatifu huu tumeupata kwa sababu ya damu ya yesu kristo damu ya yesu kristo ndio imetufanya si tuwe watakatifu ndio imetufanya situe hatuna mawaa wala lawama mbele za mungu kivipi angalia hii angalia hii twende petro wa kwanza mlango wa kwanza mstari wa kumi na saba hade wa kumi na tisa na ikiwa mnamwita baba yeye ahukumue kila mtu pasipo upendeleo kwa kadiri ya kazi yake enendeni kwa hofu katika wakati wenu wa kukaa hapa kama wageni anasema nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa wakati uliopita mlikombolewa si kwa vitu viharibikavyo kwa fedha au dhahabu mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mliohupokea kwa baba zenu bali kwa damu ya thamani kama ya mwana kondoo asiye na ila asiye na wa yaani ya kristo Kwe kwa hiyo kwa kuwa damu ya kristo haina hila haina mawaa haina lawama ni safi ndio maana imekusababisha wewe uwe mtakatifu uwe hauna hatia hauna mawaa wala lawama kwa lugha nyingine mungu anakuangalia wewe ananiangalia mimi sawasawa sawa na damu ya yesu kristo ilivyo sifa ya damu ya yesu kristo ndio imenipa mimi kuwa mtakatifu kutokuwa na hatia kutokuwa na mawaa wala lawama kwao ni swala la kwa mimi ni suala la kukubaliana na imenifanya hivyo imenifanya hivyo milele imenitakasa milele sasa kuna vitu nataka tuvizungumze hapa tuweze kuelewana sasa nikusaidie kitu mfano mzuri naweza kukupa kuhusiana na kile ambacho damu ya yesu kristo imefanya ni huu unakumbuka wana wa israel wakati wanatoka misri wanakuja kanani ile siku ya mwisho mungu alimwambia musa nitatuma malaika atapita kwenye kila nyumba ua mzaliwa wa kwanza kwa waambie koma atapita misri yote ko waambie wana wa israel wachukue damu ya mwanakondo wapake katika miimo ya mlango juu ya mlango na pembeni ya mlango kwenye vizingiti na malaika atakapokuwa akipita atakapoiona hiyo damu ataruka hiyo nyumba tuko sawasawa kwa hayo ndo alikuwa maagizo ko musa akawaeleza wana wa israeli wakachinja mwanakondoo na yule mwanakondoo ilikuwa ni picha ya damu ya mwanakondoo ambaye ni kristo na kwa maana hiyo usiku ule ulivyofika yule malaika wa kifo ama wa mauti akaanza kutembea kwenye kila nyumba alivyokuwa akifika nyumba ambayo ilikuwa haina damu ya mwanakondoo aliingia ndani akaua mzaliwa wa kwanza kilichofanya auwe wazaliwa wa kwanza wa wamisri sio kwa sababu walikuwa ni wamisri ni kwa sababu kulikuwa hakuna damu katika kizingiti cha mlango na kilichofanya asiuwe wazaliwa wa kwanza katika taifa la israeli sio kwa sababu wao walikuwa ni waisraeli kilichosababisha wasiufe wazaliwa wa kwanza ni kwa sababu kulikuwa kuna damu kwenye miimo ya mlango siju kwa nanyelewa anachokizungumza rafiki na sasa ataka tupige hatua kidogo unyeelewe kitu <clears throat> chukulia kitu hichi chukulia kwamba katika nyumba ya waisraeli <coughs> una familia mbili tuite familia a na familia b kwenye familia a baba wa ile nyumba ni mzaliwa wa kwanza na ana mtoto wake wa kiume ambaye ni mzaliwa wa kwanza kwao wamekaa baba ana hofu na mtoto ana hofu ak wanasikia kilio sasa kwenye nyumba za wamisri baada ya kupoteza wazali wao wa kwanza kwayo mtoto anamwambia baba unatania kwamba tuko salama baba anasema usijali mwanangu niko keteka imani naamini kabisa naamini kabisa naamini naamini lakini ana hofu twende kwenye nyumba bii una baba ambaye ni mzaliwa wa kwanza na mtoto wake pia ni mzaliwa wa kwanza mtoto anamuuliza baba vipi anasema wala usio na wasiwasi tumwabudu tumsifu tumshangilie mungu tuko salama okay kwa hio kwenye nyumba a hawaamini wanajitahidi kuamini lakini hawana imani kuhusiana na damu ya yesu kwenye nyumba b wanaimani kuhusiana na damu ya yesu swali unadhania yule malaika wa kifa alivyopita aliacha ali, an, an, anaruka zile nyumba kwa sababu ya imani kwamba kwenye nyumba ya a kwa kuwa hawana imani kwenye damu ya yesu anawaua na kwenye nyumba b kwakuwa wanaimani kwenye damu ya yesu anawaruka unafahamu hapana anaruka nyumba zote mbili kwa nini kwa sababu ya damu iliyoko katika vizingiti vya mlango haangalii imani yao anaangalia damu unaanza kunyalaan cha kizungumza rafiki haangalii imani yao anaangalia damu na wakristo kwa miaka mingi sana wamedanganywa wanaangalia imani yao kwenye imani yao kuhusu imani yao kwenye kile aichokifanya yesu Bala kuangalia kile ambacho baa uangaliail ama kuangalia damu ya yesu kwamba haina maa haina hatia haina lawama na kwa kwa kuwa nimeipokea, na kwa kuwa nimeipokea aina laama hiyo damu imenifanya i kuwa mtakatifu sina hatia sina mawa, sina lawama wanaanza wanaanza wanaanza kuangalia kuangalia imani yao wanaanza kuangalia wao na maaaanzakuan wana waisrael walisalimika siku hili wazaliwa wao wa kwanza walisalimika sio kwa sababu ya tabia yao nzuri walisalimika kwa sababu ya damu iliyokuwa juu ya mihimu ya milango na sisi leo hii tunasalimika tunakuwa ni watu watakatifu wasiokuwa na hatia wasiokuwa na mawaa wala lawama mbele za mungu kwa sababu ya damu ya yesu na sio kwa sababu ya tabia yetu wala mwenendo wetu sasa navotia imani yangu kwa yesu kwamba navokubali kwamba kwa kuwa kwa kwa mimi nimempokea yesu kristo automatikaly damu yake nakuwa ika katika maisha yangu then mwana yake mimi sina hatia sina maaa sina lawama mbele za mungu na kwa sababu hiyo na kwa sababu hiyo na faidi hayo matunda na tabia yangu sasa inaanza kuthibitisha utakaso na utakatifu nilionao sio kwamba tabia yangu ndi nanipatia mimi utakaso na utakatifu hapana utakaso na utakatifu nimeupata kwa sababu ya damu ya yesu kristo na kwa manao sasa mwenendo wangu na maisha yangu wanaanza kuthibitisha kwamba kweli mimi ni mtakatifu wa mungu mwenendo wangu na tabia yangu havinipi utakatifu lakini mwenendo wangu na tabia yangu ni matunda ya utakatifu ambao nimeupata kwa sababu ya damu ya yesu kristo kwa nini kwa sababu damu ya yesu kristo haina mawaa haina lawama haina hatia mbele za mungu na hiyo damu ni ya kwangu sasahivi na ndio nimeoshwa nayo basi utomtikali na mimi sina ha- mawaa sina lawama wala sina hatia mbele za mungu na mungu alikusudia hilo kabla kuekwa misingi ya ulimwengu kama unanisikia sema kumbe ni nyepesi nyepesinamna nataka umpokee yesu kristo hivi ufaidi uwe mtakatifu mbele za mungu sema bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu na ukabidhi mkononi waraho mtakatifu ambako ni salama tumefika mwisho jina langu naiza huruma gadi usisahau kuhamasisha wengine wasikilize kuchambuzi wa kitabu cha waefeso tukutane kesho muda na wakati kama yesu kristo na bwana kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 78522 au6 t5 24 bil nitarudia 678 9 tano 6mbiln mbili, mbili, mbili au 6fui67tatu tano 2in 2il umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayoutubechanel ya mwalimu uru magadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na nagg kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242 Ausi au sita saba tatu tano sifuri