vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ko yesu anasema nnajitakasa mwenyewe kwa ajili yao nnajitakasa ili wao waweze kutakaswa na ile kweli kwao kweli haiwezi ikakutakasa wewe pasipo kristo kweli itafanya kazi ya kukutakasa kwa sababu ya kristo alijitakasa kwa ajili yako kwa kwaho utakaso wako hauwezi kutokea mbali ama nje ya kristo kwaio mtakatifu ni mtu wa mungu mtakatifu ni mtu aliyetakaswa aliyetakaswa ni mtu aliyetengwa kwa kazi maalum ya mungu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho ametuandalia kumbuka tu mafundisho kwako kwa kila siku muda kama huu bwanawetu ya yana lengo nalengola na kujenga nakuimarisha mani yakosikiliza na ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifuwa kristo a kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri kwa kwa vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo una kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Nina, nina, nina tunaendelea na somo letu linalosema ni uchambuzi wa kitabu cha waefeso tuko katika ule mlango wa, wa kwanza tumeksha kuzungumza mambo mengi na leo nataka nikazie tena mambo machache pale nadhani unaanza kupata picha ya kile ambacho mungu alikusudia kuhusu mkristo na kuhusu kanisa lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika katika youtube katika google podcast Apple podcast na katikaatiaa kote tunapatikana kwa jina la mwalimu mwalimuruma gadi ukifika pale subscribe utakapoangalia ama kusikiliza fundisha lolote basi usiache kuliki pamoja na kushea kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama njia ya telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza uh, ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 7895 2 2 78924 b nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi ni kukaribishe na kushukuru wewe ambaye umefanya maamuzi yakuwa mwanafunzi wa kristo namshukuru mungu sana kwaajiliya kako kwa wewe na jinsi kusikiliza pia namshukuru mungu kaajili ya kom unafanya maombi kila siku kwa ajili wa vipindi vya neema nemanakeliajil ya kanu mii pia asante kwa wewe na namshukuru mungu sanakwaajiliyako wmba umefanya maamuzi aana vipindi vya neema na kweli na kwa sadaka yako ya upendo kila mwezi changia garama za kupeleka injili kwa njia ya redio na kwa mara ya ya siku leo karibu sana mafundisho ni kwa kwa lakini pia ama nimalizi akukaribisha ewe mamaaya kwanz su afhoaswaaouhaa kumhoupige a undla omo ltu Um, waefeso mlango ule wa kwanza nitasoma mstari wa tatu na wanne tena anasema atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kama vile alivyotuchagua alivyo katika yeye yeye nani kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili nini ili tuwe watakatifu watu wasionahatia mbele zake katika pendo sasa Nili, nilizungumza kidogo nimekuwa gusia, na nimekuwa nikigusiagusia na kipindi kilichopita tuliangalia tukasema kwamba mungu alituchagua sisi kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na akaamua kwamba alituchagua ili tuwe watakatifu na watu wasiokuwa nahatia mbele zake na nikajaribu kueleza kwamba anavyosema alituchagua ili tuwe watakatifu na watu wasiokuwa nahatia mbele zake ni na vile tuaeza kusema kwamba alimchagua mary awe mwanamke ama alimchagua john awe mwanaume na kwa maana hiyo inamaana mary alipozaliwa alizaliwa ni mwanamke ama ni msichana na jinsia ya kike na john alipozaliwa alizaliwa ni mwanaume ama kwa maana kwamba na jinsia ya kiume k hakuna lolote ambalo mary anaweza kufanya wala john anaweza kufanya ili kusababisha mary hana lolote anaweza kufanya ili awe mwanamke ama awe na jamejikuta si yuko hivyo na kwa anatakiwa ajifunze sa na kuishi kama mtu ambaye ana jinsia ya kike na aliye mwanaume naye amejkuta amezaliwa na jimwanaume ma a jinsia kiume na am anatakiwa ajifunze kuishi saamwanaue anayotakiwa kuishi kwa hiyo kwa lugha nyingine sisi tumezaliwa mara ya pili tayari sio tu kwamba tumebarikiwa lakini pia tukiwa watakatifu na hatuna hatia na mungu ametufanya hivyo milele sio kwamba sasa tumezaliwa baada ya hapo ni wajibu wetu sisi na jukumu letu sisi kujifanya kuwa watakatifu mimi nawewe hatuna hata namna moja tunaweza kujifanya kuwa watakatifu hatuna uwezo wa kujitakasa tungekuwa tuna uwezo wa kujitakasa mungu asingemtuma yesu kristo aja duniani ko sisi kutakaswa kwetu ama kutengwa kwetu kama nivyofundisha hapo nyuma kunatokana na yesu kristo mstari kristokuonyeshe okay. kwenye yohana sababu nazungumzia habari akuambia mtakatifu lugha nyingine ya mtakatifu ni mtu wa mungu na nakuambia huwezi ukawa mtakatifu mpaka umetakaswa na aliyetakaswa maanaake ni kwamba ametengwa awe wa mungu kwaio yohana kumi na saba tukisoma mstari ule wa kumi na ngapi na kumina... mstari wa kumi na saba mpaka wa kumi na nane n mpaka wa kumi na tisa anasema hivi huyu ni bwana yesu anafanya maombi kwa mungu ambaye ni baba yake anasema uwatakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli kwa tu kwamba tuliona kwamba tunatakaswa kwa imani iliyo kwa yesu kristo lakini pia tunatakaswa kwa neno ambalo ni kweli ya mungu alafu anasema kama vile ulivyonituma mimi ulimwenguni nami vivyo hivyo naliwatuma ha ulimwenguniaumbuka tulionaene naema amba ametakaswa alafu akatumwa na baba ulimwenguni ko basi uwatakase kwa ile kweli neno lako ndio kweli alaunama kama vile ulivonituma mimi ulimwenguni mimi nawatuma wao alafu kumi na tisa wow. anasema na kwa ajili yao najiweka wakfu mwenyewe ili na hao watakaswe katika kweli sasa kiswahili nakuwa ngumu kidogo ja angaia keny tafsiri ya neno kama ampatia msora 1inti anasema na kwa ajili yao najiweka wakfu uh... kwenye kiingrezi naaama niangalia kwenye tku kama mpatia mpatia hapana nisoe kwenye kinaanasemahivi na kwa ajili yao najitakasa watafsiri kiswahili wanaogopa wanasema kwamba yesu awezi kujitakasa no anasema a kujitakasa kumbuka ni kujweka, kujitenga kuwa wa wanama na kwa ajili yao najitakasa mwenyewe a ili na wao waweze kutakaswa na kweli kwao yesu anasema nnajitakasa mwenyewe kwa ajili yao nnajitakasa ili wao waweze kutakaswa na ile kweli kwaio kweli haiwezi kakutakasa wewe pasipo kristo kweli itafanya kazi ya kukutakasa kwa sababu ya kristo alijitakasa kwa ajili yako kwao utakaso wako hauwezi kutokea mbali ama nje ya kristo tunakwenda sawa sawa sasa watu wanaposikia oja nizungumzia kidogokwao mtakatifu ni mtu wa mungu mtakatifu ni mtu aliyetakaswa aliyetakaswa ni mtu aliyetengwa kwa kazi maalum ya mungu ama ametengwa awe wa mungu ama ametengwa kazi maalum ya mungu ok sasa nilizungumza kamba kwenye sehemu fulani nilikuwa nikifanya sehemu na arusha alafu nikauliza swali nikasema labda t tukasome hap ili swali langu liweze kueleweka tuenda wa korinto wa kwanza mlango wa kwanza alafu msikie paulo anavyosema tutasoma mpaka ule mstari wa, mstari wa pili wa wakorinto wa kwanza mlango wa kwanza mpaka kwanzapwakorinto wa kwanza mlango wa kwanza mstari wa kwanza mpaka ule wa pili anasema paulo aliyeitwa kuwa mtume wa yesu kristo kwa mapenzi ya mungu na sostene ndugu yetu mbili kwa kanisa la mungu lililoko korinto wale waliotakaswa katika kristo yesu walioitwa wawe watakatifu pamoja na wote wanaoliitia jina la bwana wetu yesu kristo kila mahali bwana wao na wetu seni taratibu sababu napiga kambi hapa ni jambo ambao takia tulielewa ukilielewa hapa ukristo wako utakuwa mzuri kwelikweli angalia msari wa pili anavyosema anasema kwa kanisa la mungu lilioko korinto hyo moja nataka ushike alafu anasema hili kanisa la mungu ni wale waliotakaswa katika kristo kwa sababu tunajua kasan unakuja kupitia kristo yesu anasema walioitwa watakatifu ukitakaswa unakuwa unakuwa nani mtakatifu nikauliza arusha. nikauliza kwenye arusha swali Na wachungaji waiaataaa jaramulo wengine wametoka tabora wengine wametoka shinyanga wengine wametoka bukoba wengine wapale arusha nikauliza swali nikasema hivi hebu e, mniambie inakuwaje paulo anaandikia kanisa la wakorinto alafu anawaita u, anasema kwa kanisa angal msero wa pili kwa, kwa kanisa la mungu lililoko korinto wale waliotakaswa katika kristo yesu walioitwa wao watakatifu nikauliza swali inakuwaje paulo anawaita wakorinto watakatifu wakati tunafahamu kwamba kuna dhambi za ajabu ambazo hata watu wa duniani walikuwa wazifanyi katika kanisa la korinto inakuwaje paulo anawaita watakatifu ndo suali ambalo niliuliza na amini usiamini mchungaji mmoja stakari <laughs> sawa mchungaji mmoja sikumbuku iakuwa ni wabiaramulo siu ni wawap akasimama aka, aka akasema paulo anawaita watakatifu lakini hawa wakorinto hawakuwa watakatifu walikuwa ni watakatifu watarajiwa na ni mchungaji t anaongoza watu yaani yani, nitamani ardhi ifunuke nizame yaani nipotee anasema hawa nikawambia ok kama wakorinto hawakuwa ni watakatifu walikuwa ni watakatifu watarajiwa nikamuiza inakuwaje basi anawaita kanisa mzee akawa anajibu na huyu mzee huyu mchungaji anawakilisha mamilioni ya wakristo duniani ambao hawana ufahamu wowote kuhusu mtu anakuwaje mtakatifu hawana uelewa wowote kuhusu mtu anakuwaje anatakaswaje kwa sababu kwenye akili zao waandhania mtu anatakaswa kwa matendo yao mazuri matendo yake mazuri ama tabia yake njema nitarudia tena kitu ambacho eka nikisema utakaso kwako wewe ni matokeo ya imani yako iliyo kwa yesu kristo mtu anapomwamini yesu kristo anatakaswa na anapotakaswa anakuwa mtakatifu na anapokuwa mtakatifu anakuwa ni mtu wa mungu matendo mema ama tabia njema haikupi hai wewe kuwa mtakatifu wa mungu nilikuonyesha kipindi kilichopita ili uwe mtakatifu wa mungu uwe hauna mawaa hauna achia hauna mawaa wala lawama mbele za mungu ni lazima uwe umeoshwa kwa damu ya yesu kristo damu ambayo haina mawaa wala lawama wala hatia damu ambayo ni safi kwaio wewe unapata sifa ya kuwa mtakatifu unapata sifa ya kuwa hauna hatia hauna mawaa wala lawama kwa sababu damu ya yesu kristo ndivyo ilivyo ni takatifu haina hatia haina mawaa wala lawama sikuwa nalielewa hilo wewe matendo yako huwezi na kwa maana eo ya matendo yako mema hayakupi wewe kuwa mtakatifu ila matendo yako mema yanathibitisha kwamba wewe ni mtakatifu si unaanza utakatifu kwanza unaoupata kwa imani iliyo kwa yesu kristo na matendo yako mema au mabaya hayaongezi wala kupunguza utakatifu wako ntarudia tena umetakaswa kwa damu ya yesu kristo umetakaswa umefanya kuwa safi milele na matendo yako mema au matendo yako mabaya hayaongezi wala kupunguza utakatifu wako tuko sawasawa sawa. na kama utaendelea kuwa na matendo machafu mabaya itaanza kuleta maswali kuhusu utakatifu wako kama kweli umetakaswa kama kweli hee ni wa mungu ndio maana hata paulo ukisoma kwenye wakorinto korintho analalama kuhusu mtu mwenye tabia mbaya amba kuna tukivizungumza ambaana ukivizungumza unaangalias kanisa lota a kuelewa ama wachungaji watachukua mabango waanze kuandamana okay, moja amandoachunaitacha mabanaojaangal a taaokdog lakini ombalmoja nilifumuea ni? wakinuna wanune kwanza sote anyway. <laughs> okay, u sasa tazmaji iko hivi kwenye nyaraka ya paulo anawaandikia alafu anawaambia hivi kwamba kuna ndugu alikuwa ni msumbufu katikati yao paulo anasema nimemtoa nikamkabidhi kwa ibilisi ili mwili wake ushughulikiwe lakini roho yake ipone kwa hiyo hata ibilisi alikuwa hana uwezo wa kumgusa huyu ndugu aliekuwa na tabia chafu katikati ya watu kwa nini kwa sababu huyu ndugu alikuwa ani, ametakaswa ametengwa kuwa wa mungu na kwa kakuwa ametengwa kuwa mali ya mungu hata ibilisi alikuwa hawezi kumgusa kao inabidi mtu mwenye mamlaka ambaye alikua ni mtume paulo atumie mamlaka yake kumwambia kuwambia ahtanikambi kitu shetani nakuruhsu mshughulikie huyu mwili wake ili roho yake ipone maanake jamaa kenye mwili letea uharibifu hapa apa ngoja agongwe mwili mwiliusambaratiki hapa roho yake ipone ipon hata roho yake ipotei sasa nitarudia tena kwa hiyo wewe umetakaswa na mimi tumetakaswa kwa damu ya yesu kristo tumetakaswa kwa sababu ya imani yetu iliyo kwa yesu kristo na kama kweli umetakaswa basi mwenendo wako na tabia yako vinatakiwa viashirie vidhihirishe vifunue nini maisha ya utakatifu asipokusahau kwamba matendo yako mema sio yanayokupa utakatifu bali utakatifu wako unaupata kwa sababu ya imani yako iliyo kwa yesu kristo na kwa damu yake na kwa maana hiyo hayo matendo mema na tabia njema ni matunda ni matokeo ya wewe kuwa umetakaswa kwanza inaanza kutakaswa kwanza alafu ndo nakuja matendo hayaanzi matendo kwanza alafu ndo unatakaswa inaanza kutakaswa kwanza alafu ndo anakuja matendo mema na tabia njema haianzi tabia njema na matendo mema kwanza unapata utakatifu ama unapata utakaso hiyo kitu kanisa lazima waz kulielewa usipolielewabtakuga tulipo tumetakaswa tulipowaes gani najua nagonga vitu vigumu vigu kidogo lakini lakiniya mbali kanisa linatakiwa likue nalo tunahubiri tu kitu hichohicho tangu wazee wetu wameanza kuhubiri injili miaka ya 40. mpaka hamsiniarbaini bado tunapiga kelele kuhusu dhambi labda kuna kitu ttuklwa uaokubi o ambacho kristo alikifanya labda tunahubiri mapokeo ya wazee wetu ambayo hayana matunda wala matokeo yote kwenye kubalisha maisha ya mtu mtakatifu ama ma adhiiish uta, katika utakatifu tnda waibania kumi, kumi nataka kuokoa muda anasema anafananisha agano la kale na agano jipya kuona nataka nianzie nianzie mstari wa, wa kumi kwa sababu ya kuokoa muda anasema hivi kumbuka tunaangalia swala la utakaso na tunaangalia kutakaso kupitia damu ya yeso anasema hivi ahibrania kumi mstari wa kumi anasema katika mapenzi hayo mmepata utakaso kwa kutolewa mwili wa yesu kristo mara moja tu kwaho anasema sisi tumepata utakaso kwa kutolewa mwili wa yesu kristo mara moja tu sio mara mbili sio mara tatu wala sio mara nne mara moja tu mstari wa kui na moj anasaa na kila kuhani husimama kila siku akifanya ibada na kutoa dhabihu zile zile mara nyingi ambazo haziwezi kabisa kuondoa dhambi na mfano mzuri hii ni maombi ya rehema na maombi ya utakaso kila siku watu wanaomba rehema na kuomba maombi ya utakaso kila siku alafu bado haiwabadilishi tabia hazibadiliki mwenendo haubadiliki badada ya kumfanania kristo wanazidi kumfanania ibilisi every single day nahayo maombi ya rehema na utakaso hayawabadilishi yaani ni wachafu vile vile kuanzia januari mpaka ta ni wachafu kila jumapili kila jumamosi kila ijumaa kila siku ni kuomba lakini hawabadiliki hasa yaani hawapati asahawapatihataauia ya masamatano do hichi kinachozungumza mstari wa kene na kila kuhani usimama kila siku akifanya ibada na kutoa dhabihu zile zile mara nyingi ambazo haziwezi kabisa kuondoa dhambi angalia sik12 lakini oh, haleluya lakini huyu huyu nani yesu kristo alipokwisha kutoa kwa ajili ya dhambi dhabihu moja idumuyo hata milele aliketi mkono wa kuume wa mungu kwa hiyo yesu kristo alitoa dhabihu moja idumuyo hata milele akaketi wale wakwenye agano la kale walioko chini ya sheria amrikui torati wanatoa dhabihu kila siku mara nyingi zile zile lakini haziondoi dhambi hazimbadilishi mtu lakini huyu yesu kristo kama kuhani wetu mkuu wa agano jipya agano lililo bora zaidi lililo kuu zaidi lenye ahadi zilizo bora zaidi alitoa dhabihu yake mara moja tu akatukamilisha milele tena mabtsa lakini huyu alipokwisha kutoa kwa ajili ya dhabi, dhabihu mmoja idumuyo hata milele aliketi mkono wa kuume wa mungu 1itatu tangu hapo akingojea hata adui zake wawekwe kuwa chini ya miguu yake kuminanne maana kwa toleo mmoja amewakamilisha hata milele hao wanaotakaswa kwao anasema kwa toleo mmoja la kristo ametukamilisha milele sisi sote tunaotakaswa na hiyo nini dhabihu yake k ama umwamini yesu kristo kupitia dhabiu yake na toleo lake mmoja lilotolewa mara moja tu hue umetakaswa milele ama utegemee mapokeo ya kansani kwako kila siku hue unaomba rehema na utakaso lakini haubadiliki bado unaendelea kutenda dhambi bado huko vilevile unawanza vibaya unazungumza vibaya unatenda vibaya ama uachale na hayo mapokeo uachale na huo uongo wa ibilisi ambao umetuvuruga kichwa turudi kumwamini yesu kristo sema unajua nini mimi nimechoka kila siku naomba rehema na kuomba utakaso kwa nini nisifanye maamuzi nikamwamini yesu kristo na nikaamini kwamba ninapomwamini yesu kristo na kumpokea kama bwana na mokozi wa maisha yake dhabihu yake mwili wake uliotolewa mara moja tu u, ili, kwa ajili ya utakaso wangu kwamba napokea utakaso wa milele kumi na nne nitarudia tena maana kwa toleo mmoja amewakamilisha hata milele hao wanaotakaswa kumi na tano na roho mtakatifu naye amshuhudia kana sema kwa, kwa, kwa toleo moja tumekamilishwa hata milele ndio maana kwenye waefeso moja sasa labda utaielewa sasa kwenye waefeso mlango wa kwanza na ule mstari wa tatu anasema atukuzwe mungu baba bwana wetu yesu kristo aliye tubariki kwa baraka zote barakaakatia ulimwengu kristo kama vile alivyotuchagua katika yeye kabla ya kuekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasio naatia mbele zake katika pendo tumekuwa watakatifu muda gani kufuatana na kufuataa naaibrania milele tumekuwa watu tumekuawatuasinaatia kwa muda gani milele mdagani nini kwamba yeye ndo amefanya kupitia yesu kristo kupitia toleo dhabihu mwili wa yesu kristo toleo moja tu hata milele ame milele ndio maana anasema alituchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu limewezekanaje hilo limewezekana kwa sababu ya dhabihu kwa sababu ya mwili wa yesu kristo na kwa sababu ya damu ya yesu kristo ambayo ilitolewa mara moja tu ikatutakasa milele ndio maana inawezekana kwao haujaitwa ujitakase umeitwa uwe nini mtakatifu unakuwaje mtakatifu kwa sababu ya imani yako iliyokwa yesu kristo na unapomwamini yesu kristo kwa kuwa dhabihu yake mwili wake na damu yake vilileta utakaso wa milele na wewe basi unakuwa ni mtakatifu milele kwa sababu ya imani yako kwa nani kwa yesu ko haitegemeani na mwenendo wako wa kila siku unasema sasa mwalimu nikilikoroga inakuaja nikuulize swali wakati unajifunza kuendesha baskeli ulivyoanguka uliacha kujifunza ama uliendelea kuendesha unasema niliamka nikanyofua ngozi zochubuka kwenye magoti nikapanda kwenye baskali nikaendelea kujifunza na wewe ni mtakatifu milele ukianguka ukijikwaa haiondoi ukweli kwamba kamba ni mtakatifu milele maanayake ni kwamba inakupa fursa ya kuendelea kujifunza hicho ambacho mungu amekufanya uwe na hivyo ambao mungu amekufanya uwe na ue nadutakaoendelea kujifunza neno la mungu utaanza kupata ujuzi na hekima na huku ukiwezeshwa na roho mtakatifu utaanza kutembea na kudirisha utakatifu zaidi na zaidi na zaidi na zaidi mwisho itafika mahali umekaa mwaka miaka hata ujui kitu kinaia ni kitu gani kwa sababu gani huna wasiwasi tena kwamba uhusiano wako na mungu unategemeana na mwenendo wako unaresti una unapumzika katika ukweli kwamba kupitia yesu kristo na dhabiu yake wewe umetakaswa ini milele kwa hiyo hakuna siku yoyote utakuwa wewe sio mtakatifu mbele za mungu wewe ni mtakatifu mbele za mungu milele yote kwamba wewe hauna hatia mbele za mungu milele yote kwamba wewe hauna lawama wala mawaa mbele za mungu milele yote kwa nini kwa sababu mungu ameamua hiwe hivyo yu? sasa hii ni habari njema haswa kwa wale ambao wanapata shida wana changamoto kwa wale ambao wanasumbuliwa kitakachokufanya huzidi kutumbukia kwenye lindi la kufanya makosa ni kwa sababu ya hali ya kujiruhusu fu, hali ya hatia na hali ya kujihukumu wanaita condemnation and wakingeezaguilt hiyo ndo inafanya watu wanazidi kufanya makosa lakini ukielewa kwamba wewe umetakaswa milele wewe ni mkamilifu milele na ivyote hivo ni kwa sababu ya kile ambacho yesu alikifanya na yesu alitolewa mara moja tu maana yake ni kwamba basi kazi aliyoifanya ni kamilifu milele hakuna anayeweza kuipindua hakuna anayeweza kuigeuza ndio maana mimi na wewe tumeitwa tuwe watakatifu na sisi ni watakatifu milele hatuna hatia hatuna mawaa wala lawama mbele za mungu wala sio mbele za wanadamu wanadamu wanaweza akatulaumu lakini mbele za mungu ambaye mwenye kauli ya mwisho sisi ni safi kweli kweli watakatifu safi hitikia basema safi sasa kama wewe hujampokea yesu huko nje fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu nimesikia habari njema leo hii ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu kwa maana ulikufa ukaondoa dhambi zangu na kunitakasa milele na kisha ukafufuka mimi niwe mwenye haki asante kwa kunikubali rafiki kwa ao maombi mafupi kabisa na kukaribisha katika familia ya mungu na kukabidhi mwa mwaroho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa uruma gadi na yesu ni kristo na bwana kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia kupitiaatsapp au kutuandikia ujumbe mfuku wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajia jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au 67 t5242 nitarudia 789 ta 24 2l au 667tu t5 242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiacho ku katikayoubechal ya mwalimu uru magadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242 Ausi toristii taas tavata, että se toristii toristii torin, että