vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli katika agano jipya mungu ambaye ni baba yako anafanya maamuzi kwa kuangalia sio sheria kwa kuangalia kile ambacho yesu kristo amekifanya na mimi na wewe tunapokuwa tumemkubali yesu kristo kile ambacho amekifanya maana yake ni kwamba mungu anatutazama sisi sasa kama ambavyo anamtazama yesu kristo na ndiyo maana anasema kwamba wewe sasa hivi kwa kuwa umemwamini yesu kristo kwa kuwa ulichaguliwa kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ukiwa ndani ya kristo sio tu kwamba wewe umebarikiwa anasema kwamba wewe ni mtakatifu na hauna atia mbele zake popote pale ulipo rafiki inakukaribisha katika mafundisho ya kristokupitia vipid ya keli jinalangu nai inafurah kam umweza kunn maranyingin n uu l mhowaadhuen nfuutns kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna buli kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli <coughs> ni tunaendelea na uchambuzi wa kitabu chetu cha waefeso tuko ule mlango wa kwanza bado tumekwamia kwenye mstari wa nne leo nitajitahidi tuende kwenye mstari wa tano e, tuweze kupiga hatua lakini natumani unaona jinsi ambavyo kuna vitu vizuri mno katika neno la mungu na kile ambacho kristo amekufanyia kinasababisha bubunjiko na furaha katika moyo kumbuka tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika katikaatiaakote zinaopatikana kwa jina la mwalimu urumagadi ukifika paleutakapoangalia a kusikiliza fundisho lolote basi usiache kulike pamoja na kuh kama ungependa kupata mafundisho aya kwa njia ya kwanjia, WhatsApp, Telegram, kuna una linaita mwanafunzi wa, wa risto unaweza ukatuma ujumbe mfupiu kasema niunge katika namba 79222 nawe utaunganishwa um, にこしゅころ namshukuru mungu na nikushukuru na nawewe pia ambaye umefanya maamuzi ya yakua mwanafunzi kristo na unahamasisha wengine waweze weginawezekuskiliza afatilia mafundisho a kristo na kwa kweli ni muhimu kama nilivyosema katika vipindi iopita kitabu cha ni cha muhimu sana watu wakaelewa sababu hii ndio picha na hii ndio shauku na hii ndio kiu ya mungu kuhusiana na, na mkristo pamoja na kanisa kwa hiyo hebu kwahiowahamasisha wengine waweze kusikiliza waambie wasikilize kama wanataka kuielewa kumwelewa mungu alifanya nini kupitia kristo kupitiaristwasikiliz nakshukuru kwaeekusikiliza naskumasisha wengine naskktwanafaya mambianafundisha na mzimu wa damu na si hatufanyi hiyo kazi tuko sawa baada ya kusema hayo basi nataka takatupiga atne kwenye waefeso mlango wa kwanza mstari ule nitasoma mstari wa tatu sasa mpaka watano ili tuweze kuwea kitu fulani ikae sawasawa anasema atukuzwe mungu baba bwana wetu yesu kristo aliye tubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kama vile alivyotuchagua katika yeye kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionahatia mbele zake katika pendo sasa wa ienle lakini naona kuna kitu kidogo nikiweke hapa katika wa mstariwatatu He, maana msaa tumeshaelewa utakatifu kwamba tumekuwa watakatifu kwa, kwa sababu ya, ya kile ambacho kristo alikifanya tumekuwa hatuna acia laba nianzie na hiyo kwanza mstari ule wanne afu tarudi w- po w- w- watatu anasema kama vile kwaanasema tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni ndani ya kristo yesu kama vile alivyotuchagua katika kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasio na hatia mbele zake katika pendo kwaio tumeona swala la utakatifu na swala la kutokuwa na hatia limewezekana kwa sababu ya dhabihu ya yesu kristo na dhabihu ya yesu kristo ilitolewa mara moja tu na ikatutakasa sisi milele sasa kuna kitu nataka ukione hapa angalia angaliule mstari wa nne tena anasema kama vile alivyotuchagua katika yee yeye na ni kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionahatia mbele zake mbele zake na mbele zake mungu sasa wakristo wengi sana na watu wengi hawajui hili kwamba kumbuka siku ya hukumu unasimama mbele ya kiti cha hukumu cha mungu na hiyo hukumu inafanyika kupitia yesu kristo kwa sababu mamlaka ya kufanya ukumu wamekabidhiwa yesu kristo na hapa anasema kwamba mungu alikuchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu sio tu kwamba alikubariki lakini pia alikuchagua ili uwe mtakatifu na usiyekuwa na hatia mbele zake na ili hilo liwezekane akamtoa yesu kristo kuwa dhabihu dhabihu ambayo ilitolewa mara moja tu ikakutakasa wewe milele na anasema kwa hiyo kwa sababu hiyo wewe sasa hivi ni mtakatifu hauna hatia hauna mawaa wala lawama mbele za mungu mbele za huyo si moja unaweza labda nitoe mfano huu tuweze kuelewana unaweza ukaenda mahakamani ukapelekwa umeshtakiwa kwao unamwendesha mashtaka ambaye ndo analeta mashtaka hayo dhidi yako alafu una, labda una wakili wako wa utetezi lakini pia unaye jaji ama hakimu ambaye amekaa kusikiliza na kutoa hukumu sawasawa na sheria inavyosema tuko sawasawa na kwa maana hiyo na inawezekana pale mahakamani wako ndugu jamaa na marafiki zako na inawezekana kabisa ndugu jamaa na marafiki zako wanaona na wanaamini kabisa kwamba wewe hauna hatia lakini goja nikuambie kitu kuamini kwao kwamba wewe hauna hatia na wao kuona kwamba wee hauna hatia haku, hakutoi garantii kwamba jaji ataamuaji na sababu mwendesha mashtaka anaamini kwa moyo wake wote kwamba wewe una makosa na kwaanao unatakiwa utie hatiani pia nayo haigarantii kwamba jaji ataamuaje jaji anaamua kwa kuangalia sheria kwa anayeshtaki lazima alete hoja sawasawa na sheria inavyosema na kwa anayetetea lazima alete hoja sawasawa na sheria inavyosema na kwa maana hiyo jaji ataamua kwa kuangalia sheria inasemaje kwamba nani ameweza kuthibitisha kupitia sheria kwamba huyu anahatia ama nani ameweza kuthibitisha kupitia sheria kwamba huyu hana hatia tuko sawa sasa katika agano jipya mungu ambaye ni baba yako anafanya maamuzi kwa kuangalia sio sheria kwa kuangalia kile ambacho yesu kristo amekifanya na mimi na wewe tunapokuwa tumemkubali yesu kristo kile ambacho amekifanya maana yake ni kwamba mungu anatutazama sisi sasa kama ambavyo anamtazama yesu kristo na ndio maana anasema kwamba wewe sasa hivi kwa kuwa umemwamini yesu kristo kwa kuwa ulichaguliwa kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ukiwa ndani ya kristo sio tu kwamba wewe umebarikiwa anasema kwamba wewe ni mtakatifu na hauna hatia mbele zake ko haijalishi hizi kelele za mwendesha mashtaka wala hazijalishi kelele za watu wanaokuchukia wala haijalishi kelele za watu wanaokuunga mkono kinachojalisha pale ni kauli ya jaji inasema nini na hapa anasema kauli ya mungu inasema kwamba wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawaa wala lawama mbele zake yeye mungu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya ambacho nili aliutoa wa mwili wake akatoa nadibu, da, na, na damu yake viwe dhabihu safi takatifu ya kumpendeza mungu na hivyo wewe umetakaswa milele kwao mbele za mungu kwa kuwa unaye yesu kristo wewe hauna hatia sasa haijalishi watu wanasema nini haijalishi ngoja nikupe mfano mdogo niko kwenye huduma zaidi ya miaka kumi sasa nimeshafundisha watu wengi tu na kuna wengine nimewafundisha tena wakafundishika alafu wamegeukaga wamezunguka hapo wanasema mii ni shetani mii ni mbaya na wanajaribu kushawishi watu wote kwamba urumagadi ni mbaya koja nikwambie kitu ushawishi wao na kauli zao hazisaidii kitu nachokiangalia mimi ni huyu baba yangu anasema nini kuhusu mimi na kila nikirudi mbele za mungu na nabakati niko mchanga mchanga narudi mbele za mungu aza kumlalamikia wema wananisema vibaya watumishi wanaishambuliaitawauzaaambia wana wana hey, hey, hey, hey, hey. maoni yao hayana uzito wowote maoni pekee yenye uzito ni maoni yangu mimi mungu mumba mbingu na nchi na mimi nasema, kwa kuwa wewe uko ndani ya kristo wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawaa wala lawama na kwa kuwa hauna hivyo mbele zangu hiyo inatosha hayo maoni ya wengine waache na maoni yao hayabadilishi kitu hayabadilishi hatima yako ya milele maoni yao watapiga usiku usikugasikataaa nah haijalishi shetani anasema nini haijalishi wanaokuchukia wanasema nini haijalishi wanaokupenda wanasema nini kinachojalisha ni kwamba mungu ambaye ni baba yako ambaye ni mhukumu anasema nini kuhusu wew ukilijua hilo litakupa uhuru kwelieli litakopa uhuru kwelikweli kweli. kuna wengine wanaogopa kusimamia kweli kwa sababu wanaogopa maoni ya watu wanaogopa maoni ya ndugu zao ingawa wameona kweli ya mungu inavyosema lakini wanaogopa kuchukua hatua wanaogopa kufanya maamuzi kwa sababu wanasema ndugu zangu watasemanini rafiki zangu watasemanini jamaa zangu watasemanini viongozi wangu watasemanini sasa wewe amua sasa na wao wanavyosema alafu ona utaishia wapi kwa niliweke hilo sawa sasa kitu wap tuachhioaas yehbaiya baraaanasema atukuzwe mungu baba wa bwanawetu yesu kristo aliye tubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kwa lugha nyingine kwa sababu ya yesu kristo mimi nawewe tumebarikiwa kwa baraka zote sasa unaweza usielewe sana moja nikupeleke mahali nikupe mfano mzuri mbao utatusaidia kuelewa hili tende kwenye mwanzo mlango wa 9 tuna stori hapa ya yusufu sasa kwa wale waliowasomaji wa, wa bibilia gano la kale wanafahamu yusufu alikuwa ni mtoto mmojawapo wa yakobo na yusufu ndugu zake walimchukia na yusufu ukiangalia maisha yake yanatupa yana picha ya mambo fulani fulani kuhusiana na kristo kwa mfano tunaona ndugu zake walimchukia wali wakamkataa na kwenye yohana moja anasema kwamba yesu alikuja kwa walio wake lakini hawakumpokea lakini tunaona sio hivyo tu wakamchukua wakamtupa kwenye shimo kama ambavyo yesu naye alipelekwa kaburini lakini sio hivyo tu wakamtoka pale akapelekwa utumwani kama ambavyo yesu alikwenda kuzimu utumwani akaenda kwa pontifa na baada ya pale kapoitifa akapelekwa magereza na nofos baada ya hapo akatoka magereza akaenda akawa waziri mkuu kama yesu baada ya kufufuka wa mkondo wakuumiwa baba akawa akawamtawalaa vitu vyote chini ya mungu unaona kabisa ni historia ya maisha ya yusufu afann na historia ya kristo o nataka tusome sasa sehemu ya yusufu tutamweka kristo na sehemu ya pontif ambaye ni tutajiweka sisi Kutabu, misi, pontifa, ni mtu wa duniani kasi, tivyukua, duniani ili tuweze habari ya tuajiweka sss usufu akaletwa mpaka misri naye potifa akida wa farao mkuu wa askari mtu wa misri akamnunua mkononi mwa hao wa ishmaili waliomleta huko mbili bwana akawa pamoja na yusufu naye akastawi naye alikuwa katika nyumba ya bwana wake yule misri kama vile ambavyo mimi na wewe tumemkaribisha yesu kristo kuja katika maisha yetu tuko sawasawa sawa rafiki alafu tatu anasema bwana wake akaona ya kwamba bwana yu pamoja naye na ya kuwa bwana anafanikisha mambo yote mkononi mwake kwa ho anasema yule misri pontifa akaona kwamba mungu yuko pamoja na yusufu na kwamba mungu anafanikisha mambo yote mikononi mwa yusufu kwa hiyo yu kwa lugha nyingine mimi ninapomkaribisha yesu kristo bwana na mwokozi wa maisha yangu maana ni kwamba yale maeneo ya maisha yangu ambayo nitakuwa nimeyatiisha chini ya yesu kristo maanaake ni kwamba yeye ndo atakuwa akiwajibika na hayo maeneo ambayo atakuwa akiwajibika ni dhahiri kwamba mungu kupitia roho mtakatifu atayafanikisha hayo maeneo yote tuko sawa hata angalia mstaraule wa, wa nne yusufu akaona neema ama akapata neema machoni pake kwa nani kwa pontifa misri akamtumikia kwao yusufu akamtumikia ule misri sasa kumbuka bwana yesu anasema kwamba mwana wa adamu hakuja kutumikiwa amekuja kutumikia na amekuja kutoa uhai wake kwa ajili ya wengi picha pich wa watan ikawa tokea wakati alipomweka awe msaidizi juu ya nyumba yake yaani ikawa tokea pontifa yule misri alipomweka yusufu awe msimamizi juu ya nyumba yake na vyote vilivyomo bwana yaani mungu akabariki nyumba ya yule mmisri kwa ajili ya yusufu bwana akabariki nyumba ya yule misri kwa ajili ya yusufu mbaraka wa bwana ukawa juu ya vyote alivyokuwa navyo katika nyumba na katika mashamba kwahiyo bibilia inatonyesha wazi kwamba misri alibarikiwa kwa sababu ya yusufu na leo hii mimi na wewe tumebarikiwa kwa sababu ya kristo unaona hiyo picha rafiki kwa hiyo hatubarikiwi kwa sababu ya sisi tunabarikiwa kwa sababu ya kristo na kwa kuwa tumebarikiwa kwa sababu ya kristo kama ilivyokuwa kwa yule pontifa kwamba alibarikiwa kwa sababu ya yusufu na mbaraka wa bwana ukaja juu ya vitu vyote vya pontifa basi mimi na wewe tunavyompokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yetu sio tu kwamba tunakuwa tumebarikiwa lakini mbaraka wa bwana unakuja juu ya kila kitu kinachotuhusu tunakenda sawa sawa Na, nataka lizame li hilo liingie huyu misri mstari wa sita anasema akayaacha yote aliyokuwa nayo mkononi mwa yusufu wala hakujua habari za kitu chochote chake ila hicho chakula alichokula tu huyu misri alistawi alifanikiwa alitajirika kwa sababu ya yusufu mbaraka wa bwana ulifanya kazi katika maisha ya huyu misri kwa sababu ya yusufu kama vile ambavyo leo hii tumebarikiwa kwa sababu ya kristo na mbaraka wa bwana unafanya kazi katika maisha yetu kwa sababu ya kristo na hili wakristo wengi hawalielewi na watumishi wengi pia hawalielewi wanawapiga watu mashinikizo kana kwama vile kustawi kwao mbaraka wa bwana unategemeana na fungu lao la kumi mbaraka wa bwana unategemeana na matoleo yao mbaraka wa bwana unategemeana na kufunga mbaraka wa bwana unategemeana na kuja kwenye mkesha mbaraka wa bwana unategemeana na kumlulia mchungaji suti si kweli mbaraka unafanya kazi katika maisha ya mtu yeyote yule ambaye atakuwa amempokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yake na huu mbaraka utakwenda juu ya vitu vyote vya yule mtu maadam tu yule mtu awe amejitiisha yeye na kila kitu alicho nacho chini ya yesu kristo kwamba yesu awe ni bwana wa maisha yake naelewekabasialewti sasa najua nikisema hivi baadhi ya viongozi wa tanzania kwamba nawazuia watu sijasema hivyo watu watoe kwa sababu wanamheshimu mungu watu watoe kwa sababu wanampenda mungu watu watoe kwa sababu wanataka kumwabudu mungu na matoleo yao watu watoe kwa sababu wanataka kumcha mungu wasitoe ili wabarikiwe wamebarikiwa kwa sababu ya kristo matoleo yao ni matokeo ya kubarikiwa kwao kutoa hakusababishi wabarikiwe nataka liingie kichwani hilo tarudia tena kutoa hakusababishi watu wabarikiwe kutoa ni matokeo ya kubarikiwa kwao wa. watu wanabarikiwa kwa sababu ya imani yao iliyo kwa yesu kristo mbaraka wa bwana unakuja katika maisha ya mtu na katika kazi za mtu na katika familia ya mtu kwa sababu ya imani yake kwa yesu kristo kwa sababu amempokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yake kwa inasababisha mbaraka wa bwana uje juu ya maisha ya yule mtu na juu ya kazi za mikono yake yote na kwa maana hiyo anapotoa ni uthibitishwa kwamba kweli amebarikiwa anapotoa ni kwa sababu anamshukuru mungu kwa kumbariki anapotoa ni kwa sababu anamuheshimu mungu kwa kutambua kwamba wewe mungu ndie ulenibariki anapotoa ni kwa sababu anataka kumwabudu mungu na mapaso ambayo ameyapata kwa sababu ya mbaraka wa bwana kuwa katika maisha yake anapotoa ni kwa sababu anataka kumcha mungu na mali zake kwa sababu anatambua kwamba mungu ndiye chanzo cha mali zake zote kwa sababu mbaraka wa bwana umekuja juu yake kwa sababu mungu alimtoa wa pekee na alipomtoa mwanawake wa pekee kasababisha huu ndugu awe mwenye hakie mtakatifu awe ana acia wala mawa na awe amebarikiwa na kwa mwaneo anamtambua mungu ndio maana anatoa kwa ukarimu na anatoa nyingi inaeleweka tatiki ukilielewa hilo litakupeleka katika uwanda mwingine kuhusiana na matoleo na hautakaa uogope kutoa hata siku moja na wakristo wengi mmekuwa mnatoa ili mpate hamjawake kutokea kwenye ukweli kwamba unajua nini mimi natoa kwa sababu mimi ni mbarikiwa wa bwana kwa hiyo nitarudia tena kutoa kwetu kunatakiwa kuwe ni matokeo ya sisi kuwa tumekwisha kubarikiwa tayari ni matokeo ya mbaraka wa bwana kufanya kazi katika maisha yetu hatutoi ili tubarikiwe tunatoa kwa sababu tumekwisha kubarikiwa ukilielewa hilo hutakaa upate shida hata siku moja kutoa fungu la kumi hutakawa upate shida hata siku moja kusapoti kazi ya injili mahali popote hutakaa huwe hiyo tashwishi wote wenye shida wanapata shida ya kutoa fungu la kumi wanaanza kuleta na siasa na kutoa sijui kusaidia kazi ya injili ama kusaidia ujenzi kwenye kanisa ama kusaidia kitu gani wanaleta siasa ni kwa sababu bado bado hawajakubali kwamba wao ni wabarikiwa wa bwana bado hawajakubali kwamba mbaraka wa bwana ndio unaotenda kazi katika maishao kwenye akili zao wanadhania kwamba ni kwa sababu ana digrii mbili ni kwa sababu amefungua biashara kwa kwa kwakuwa biashara ni yakaisi kwa, kwa sababu ni mimi ni mimi ni mimi ni mim nmm ndo wao anapata shida tarudia tena kama ambavyo pontifa alibarikiwa kwa sababu ya yusufu ndivyo ambavyo mimi na wewe tumebarikiwa kwa sababu ya kristo kwa hio mbaraka wa bwana hautegemeani na tabia yetu hautegemeani na mwenendo wetu mbaraka wa bwana unategemeana na kile ambacho yesu kristo alikifanya na alichokifanya yesu kristo alikifanya akamaliza akakamilisha milele hakuna chochote kinachoweza kubadilika kao haiwezekani ukawa jumaatatu baraka inafanya kazi mpaka ijumaa ama mwezi wa kwanza baraka inafanya kazi alafu mwezi wa pili baraka haifanyi kazi ukiona hivyo jua kwamba tegemeo lako your faith is not yaani kwamba kuamini kwako hakujajikita kwa yesu kristo na kile alichokifanya kuamini kwako kumejikita kwenye imani yako na kwenye matendo yako ingekuwa kuamini kwako kumejikita kwa yesu kristo na kile alichojifanya baraka ingetenda kazi constantly kusigkuanaia aj a chini nachini lemweziu mefanya kazimwez jafanya kazi. no ingekuwa inaleta matokeo yale yale kila wakati pasipokubadilika wa sagai kwa sababu inategemeana na yesu kristo na kazi aliyoifanya kazi ambayo biblia nasema kwamba aliifanya ikakamilika ikaisha ndio maana ameketi amepumzika kwa sababu sdan hakuna chochote kinachoweza kuzuia mbaraka wa bwana katika maisha yako usitende kazi sawasawa na vile ambavyo ulikusudia there is absolutely nothing na baraka ya bwana inafanya nini inazalisha inazidisha inajaza inatiisha inatawala ndio kazi ya baraka baraka baraka ya bwana nini inatajirisha bwana natajrisha nini inamilikisha tuo sawasawa nao hakuna kii chochote kinao namna kwamba nona kuna mwezi mmoja umeenda vizuri sana mwezi mwingine umeenda vibaya sana ni kwa sababu wee uliamini kwamba labda nikifunga na nikitoa baraka itafanya kazi na ndivyo ikafanya kazi sasa na sheria ulioiweka ndio maana ikafanya kazi kwa muda rafu ikakata lait nge kwamba wewe ni mbarikio wa bwana kwa sababu ya kuunganika na kristo kwa sababu ya kumpokea kristo kuwa bwana na mokezi wa maisha yako na kwamba sasa mbaraka wa bwana unafanya kazi katika maisha yako kwa sababu ya kile ambacho kristo amefanya hiyo baraka ingeleta matokeo pasipokuwa na juu chini juu chini juu chini juu chini, juu chini, juu chini ingeenda ikiongezeka maisha yako geenda akiongezeka kila siku more and more zaidi na zaidi na zaidi na zaidi kwa nini kwa sababu baraka ya bwana inazalisha inazidisha inati, inajaza inatiisha inatawala mbaraka wa bwana ungekuwa kwenye kazi ya mikono yako mbaraka wa ya bwana ungekuwa kwenye biashara yako mbaraka wa ya bwana ungekuwa kwenye uzao wako mbaraka wa bwana ungekuwa kwenye kila kitu kinachokuhusu ndivyo ambavyo inafanya na yote inawezekana tu kwa sababu wewe umemwamini yesu kristo nimeingia limeingia nataka niombe kwa ajili ya wagonjwa tujaomba muda mrefu ikii yote kkama na ugonjwa na tizo lolote weka mkodo kwenye kifua kwenye kichwa ama kamata tuombe katika jina la yesu kristo wa nazareth baba asante kwa ajili ya huyu ndugu uponyaji ni wa kwake na kufunguliwa ni kwake kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya nasi tunapokea hayo matunda tunasema asante tunalibariki na kulitukuza jina lako asante kwa ajili ya baraka yako inafanya kazi kuna ndugu unanisikiliza wewe ni mkulima umekua nakiu una shauku ya kupata trakta, na umekuwa haujui hivi ndivyo mungu anasema anasema kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya na kwa kakuwa mbaraka wake huko ndani juu ya maisha yako anasema kwamba ndani ya miezi st Traktor, na na utakapotoa ushuhuda hata mwenyewe kuelezea traktor, kuelezea kwa utendaje, traktor, zuri, jipia, zuri, na jipia, na ya, kwa sababu itakwenda atakupa kiutendaji sio lakini shilingi yoyote maana ya ziada kwenye vyanzo mungu ataleta utakapopata hiyo tupigie simu tuandikie sema iiasaa tndaiata aaauta syoti l ya lizahaa wewe ambao ulikuwa una ugonjwa angalia kile ambacho kuwa kinakusumbua kagua kimeondoka tuandikie tujulishe ukiweza kurekodi ushuda wako kwenye whatsapp tutafurahi tusikie sauti yako ukiweza kutuandikia meseji tuandikie usiache kutoa ushuhuda ushuuda ni kitu cha muhimu kumbuka wiki hii yote nimejaribu kukusisitiza kwamba sisi kazi yetu ni kukubaliana na kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo kwa hio waambie wengine wahamasisha wasikilize hii meseji uchambuze kitabu cha waefeso na kuhakisha inabadilisha maisha yako kabisa usikubali kaishia kwako wapelekee na wengine jina langu naitwa hurumagadi yesu ni kristo na bwana kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 78522 au6 t5 24 bil nitarudia 6i78 9 tano f6 mbilin mbili, mbili, mbili au 6fui67atatu tano 2in bil umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayoubechal ya mwalimu uru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 mbili au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili