vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli maana wale mungu aliwajua tangu mwanzo pia aliwachagua tangu mwanzo wapate kufanana na mfano wa mwanawe ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi ule msar 9 tunaweza kusema hayo ndio yalikuwa maono ya mungu hiyo ndo ilikuwa ndoto ya mungu kwamba katika maono yake na katika ndoto yake ilikuwa ni kwamba nitatengeneza a nitachagua hawa wanadamu hawa wanadamu nataka wafanane na kristo ili kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi fiki ni na katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako mani yakosikil ili uweze kukua katika cheo cha kimo cha wa kwa lugha nyingine ufike mchango a utumliuakristn huuna budi kuwa mwanafunzi wa kristo tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha waefeso tuko katika ule mlango wa kwanza bado tumekwamia katika ule mstari wa nne lakini leo tutapiga hatua na kuenda katika ule mstari wa tano na uhakika kabisa wiki hii utapata vitu vingine vizuri vikubwa sawasawa na wiki ile ya kwanza ilivyokuwa lakini kabla ya kuendelea ni tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho yayo kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube lakini kwa njia ya sauti pia tunapatikana katika google podcast apple podcast na spotify kote tunapatikana kwa jina la mwalimu uruma gadi na ukifika pale tafadhali subscribe utakapoangalia ama kusikiliza usisahau basi kuliki pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya whatsapp ama telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba 795242 7895242 nawe utaunganishwa um baada ya kusema hayo basi kwa mungu kwa kwa kwa kwa na kwa na ya kwa na na kwa ya pamoja timu yangu za kwa sana. E, neema na amani bwana katika maisha baraka nit aatanu mbmfaya maazi pind anano kwamba msio na upungufu wala kupungukiwa katika eneo lolote kwa namna yeyote ile katika china la yesu kristo wa nazareti kama kamaunaniskiliza kwa mara ya kwanza na najua ni mtakatifu amekusudia nakukaribishanajua nimtakatifu i amekusudiakuna umfananie krist ni dogo ya kupeangalizodogoafhoasofautafhoasiofautufea bazo aainiakatfu ana uwezo wakuondoutajulio dani ya mowako a ukanaakuan aafdhoa i aadaya kuma hayonataa tupige hatua kumbuka hii ni wiki yetu ya pili ama ni awamu yetu ya pili na wiki iliyopita tumeangalia mambo kadhaa kama haukufanikiwa kusikiliza wiki iliyopita tafadhali tafuta nirudie tena kusikiliza katika wiki hii kwamba eh, kanisa la waefeso kwenye waraka wa paulo kwa waefeso tunapata picha ya vile ambavyo mungu alikusudia mkristo awe na vile ambavyo mungu alikusudia kanisa liwe kwa hiyo naamini kabisa ni kwa maslahi ya kila mkristo na kila kanisa na kila dhehebu ambalo wanajiita kwamba wao ni wakristo kwamba wao ni sehemu ya mwili wa kristo kuweza kuelewa kile ambacho kinazungumzwa katika waefeso pasipokuelewa kuelewa ni kwamba tutaishi katika chini ya v go viwango abaumgali kusulia na kwa sababu hiyo mhamasishe mwingine aweze kusikiliza wewe mwenyewe rudia kusikiliza rudia kusikiliza tena na tena na tena na tena kad unavyosikiliza kumbuka ndio navosababisha wewe wako kupanuka lakini kumbuka pia inasababisha kitu ambacho tunaita kwa kiingereza faith kufanya kazi kwa lugha nyingine imani yako itaanza kufanya kazi pasipo wewekuangaika kuilazimisha kuishurutisha ifanye kazi kad unavyoelewa kile ambacho mungu amekifanya basi inasababisha imani yako yao aunavoshawishika inasababisha imani yako iweze kufanya kazi kwao ni muhimu sana sana ukasikiliza tena na tena lakini pia ukahamasisha na wengine kusikiliza baada ya kusema hayo basi twende moja kwa moja kwenye waefeso mlango ule wa feso, mlangu, kwanza leo tutasoma mstari wa tatu mpaka wa tano. anasema atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliye zingatia ni wakati uliopita aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo n kama vile alivyotuchagua wakati uliopita tena katika yeye kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionahatia mbele zake katika pendo ano kwa kuwa ama kwa sababu alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo sawasawa na uradhi wa mapenzi yake kwa hiyo anasema sababu ya mungu kutubariki kwa baraka zote za rohoni na sababu ya mungu kutufanywa sisi kuwa watakatifu watu wasiokuwa na hatia mbele zake ni kwa sababu alitangulia kutuchagua ili sisi tufanywe wanawe kwa lugha nyingine ni kwa sababu ya kutaka sisi tuwe watoto wake tuwe wana ndio maana, maana akaamua kutu chagua kabla yakuwekwa misingi ya ulimwengu akaamua kwamba tuwe watakatifu akaamua kwamba tuwe, tuwe hatuna achia na akaamua kutubariki kwa nini kwa sababu ameamua si tuwe watoto wake sasa u mstari wa tano moja niusome kwenye bibilia ya, ya, ya, ya tafsiri ya neno alafu sinsema alitangulia kutuchagua tuwe wanawe kwa njia ya yesu kristo kwa furaha yake na mapenzi yake mwenyewe ni sasa watu wengi hawaelewi kwenye ukristo na hata tunavyofundishana na hata mimi nilivyofundishwa wakati nakuwa nilifundishwa kwamba aa, mungu ana asira na sisi mungu anasikia kichefuchefu akimwona mwanadamu na kwa maana hiyo ni kama hatutaki kwo pekee anayetufanya kwamba mungu hatukubali ni yesu kristo lakini hapa inasema tofauti kabisa inasema mungu kwa mapenzi yake mwenyewe anasema kwa furaha yake na mapenzi yake mwenyewe alituchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili kwa njia ya yesu kristo sisi tupate kuwa wana sasa halikuwa hata wazo la yesu lilikuwa ni wazo la mungu baba yeye ndo aliamua na yesu ambaye ni mwanae ama kristo ambaye ni mwanaye akaja akatekeleza akishirikiana na roho mtakatifu kwao ni yeye mwenyewe mungu kwa furaha yake mwenyewe na kwa mapenzi yake mwenyewe siukaa unaelewa hicho kitu sio kwa furaha yako wewe kwa furaha yake mwenyewe na kwa mapenzi yake mwenyewe aliamua kabla dunia haijaumbwa kabla misingi ya ulimwengu haijawekwa mm, kwamba mimi na wewe sio tu kwamba tutakuwa ni watakatifu watu wasiokuwa na mbele zake lakini pia tutakuwa ni watakatifu watu wasiokuwa na na watu ambao wamebarikiwa mbele zake kwa furaha yake mwenyewe na kwa mapenzi yake mwenyewe kwa lugha nyingine kwamba mungu anafurahia wewe kuwa na maisha ya baraka kwa lugha nyingine mungu anafurahia wewe kuwa mtakatifu na kutokuwa na hatia mbele zake na ndio maana akafanya hivyo kupitia kristo Ke naweza na, kuelea na, na, na, na, na, na. angalile mstari wanne wa, wa, anasema kama vile alivyotuchagua katika yeeyee nani kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionahatia mbele zake katika pendo watu wasio nahatia sasa nijaribu kuelezea kipindi kilichopita ama wiki iliopita naona bado yajajajija vizuri ngoja tuongezee kidogo tupigepige ni sumari hebu tuangali lineno hatia neno nn kwa sababu nijaribu kuambia wakristo wengi na viongozi wengi wanavyofundisha wanafundisha kana kwamba mungu amekuokoa na kwa maana hiyo sasa wewe unawajibika kwa asilimia i1 kutokuwa na hatia mbele za mungu ili hali bibilia inaonyesha kwamba aha, mungu kupitia kristo ametufanya sisi sio tu kwamba tuwe watakatifu lakini pia tusiwe na hatia mbele zake milele hilo juj hilgh sasa unaweza ukakataa maandiko ukakataa neno la mungu kwa sababu ya mapokeo ya dhehebu lako kwa sababu ya jisu ulivyofundishwa mimi sina tatizo kazi yangu mimi ni kukusomea kile ambacho mungu amesema katika neno lake na wewe una uhuru wa kukubali ama kukataa kama vile ambavyo kuna watu leo hii wanamkataa yesu wanaenda ni uhuru wao wanatumia mtu mzima na akili zake ameamua kuenda o amimi kazi yangu ni kukuletea maandiko na kusomea alafuene utafanya maamuzi amua kwao kule kwenye waefeso mojanne anasema kabla kwa ya kuwekwa msingi ya ulimwengu alituchagua tuwe watakatifu na watu wasio na hatia mbele zake na nikakwambia suala la wewe kutokuwa na hatia halitegemeani na wewe ni kazi aliyoifanya mungu kupitia kristo sasa nikakuambia kwamba sio tu kwamba mimi na wewe ni watakatifu milele lakini pia hatuna hatia milele kwa sababu ya kristo sasa angalia warumi nne moja anasema nini masiki yako anaeza asiamini anasema sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu ya walio katika kristo yesu hakuna hukumu ya nini ya adhabu juu ya walio katika kristo yesu kama hakuna hukumu ya adhabu maanake ni kwamba hakuna nini hakuna hatia tuko saw sawa kama hakuna hukumu ya adhabu maanake ni kwamba hakuna hatia maanake adhabu inakuja pale ambapo kuna hatia na anasema sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu ya walio katika kristo yesu kwa lua nyingine watu wote walioko ndani ya yesu kristo hakuna hukumu ya adhabu kwa kwaho unavyoingia ndani ya kristo adhabu ya kifo inaondoka sikia bibilia yakusoma tku anavyosema asa hivyo mtu yeyote aliye wa kristo yesu hana hukumu ya kifo kwa nini hana hukumu ya kifo hana hukumu ya kifo kwa sababu hana hatia hajasema hana hukumu ya kifo sawasawa na tabia yake hana hukumu ya kifo aando hana hukumu ya kifo hana atia. Hana atia ya ya kwa sababu hana hatia sabau naa sababu ya kwa kristo st auatuo knye arun nataka tuongeze kitu kumbuka tumeona tunasema kwamba kwenye mstari wa tatu fes anasema kwamba alitubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo mstari wa nne anasema kama vile alivyo tuchagua kabla kwa kwa ya kuwekwa misingi ya ulimwengu tuwe tusiwe na nini tuwe, tuwe watakatifu tuwe hatuna hatia mbele zake katika pendo na tukaangalia katika wakolosai mlango wa kwanza msauli wa shina mo na shi na mbili anasema sio tu kwamba tizi ni watakatifu sio tu kwamba hatuna hatia lakini pia hatuna mawa wala lawama na nikakuonyesha vyote hivyo vimewezekana kwa sababu ya dhabihu ama sadaka ya nani ya yesu kristo sasa tuongezee kitu na mstari wa tano hapa anasema kwamba anasema amefanya hivyo kwa sababu mungu kwa furaha yake mwenyewe na kwa mapenzi yake mwenyewe aliamua kwamba si tuwe wana k huwezi ukawa mwana wmungu sasa tuongeze, tuongeze, tuongeze ka ufahamu kidogo hapa tuene kwenye warumi nane alafu warumi nane tutasoma mstari ule wa ishirini na tisa amaioan na shinanan anasema nasi twajua jua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yaani wale walioitwa kwa kusudi lake anasema maana wale aliowajua okay, anasema wale walioitwa kwa kusudi lake kwao rafiki wewe unayenisikiliza umeitwa kwa kusudi la mungu kuna kusudi la mungu katika maisha yako tena h nasi twajua ya kuwa katika mambo yote mambo mangapi mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yaani wale walioitwa kwa kusudi lake kwaio kama wewe umeitwa kwa kusudi la mungu kwa lugha nyingine kama wewe umezaliwa mara ya pili kama wewe umeokoka basi ni dhahiri wewe umeitwa kwa kusudi la mungu wewe umeitwa kwa kusudi la mungu alafu msali wa 9 anasema maana wale aliowajua tangu asili ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na wale aliowachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliowahesabia haki hao akawatukuza sasa tusome mistarihi miwili it na, na thathi oja tusome kwenye tafsiri ya neno tuone anasemaje mda tunao anasema hivi maana wale mungu aliowajua tangu mwanzo pia aliwachagua tangu mwanzo wapate kufanana na mfano wa mwanawe yaani kristo ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi nao wale mungu aliotangulia kuwachagua akawaita wale aliowaita pia akawahesabia haki nao wale aliowahesabia haki pia akawatukuza siko naeskia anachokizungumza k biblia tafsiri nani urahisi anasema hivi mungu aliwajua kabla hajaumba ulimwengu na aliamua hao wangekuwa kama mwanaye na yesu angekuwa mzaliwa wa kwanza wa watoto wake wengi mungu aliwakusudia wao wawe kama mwanaye aliwachagua na kuwahesabia haki pamoja na mungu na alipowahesabia haki akawapa utukufu wake saan taratibu anasema mungu analokusudi kusudi la mungu kumwita mwanadamu ni ili huyu mwanadamu afanane na kristo ndio kusudi la mungu kwa ho anasema kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu maana wale mungu aliwajua tangu aliwajanasema mungu alikujua tangu mwanzo ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu baada ya kukujua akakuchagua tangu mwanzo ili wewe ufanane na kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na alivyokuchagua hivyo sasa kwa njia ya yesu kristo yesu kristo akaja akafa msalabani ili kupitia kufa na kufuka kwake mimi na wewe tuweze kuhesabiwa haki na kutukuzwa ili tufanane na kristo kwaho geza tukasema anavyosema maana wale mungu aliewajua tangu mwanzo pia aliwachagua tangu mwanzo wapate kufanana na mfano wa mwanawe ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi ule msara 9 tungeeza kusema hayo ndio yalikuwa maono ya mungu hiyo ndio ilikuwa ndoto ya mungu kwamba katika maono yake na katika ndoto yake ilikuwa ni kwamba nitatengeneza nitachagua hawa wanadamu hawa wanadamu nataka wafanane na kristo ili kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi nataka kutengeneza familia nataka kutengeneza familia kubwa niwaite awa watu wawe wanangu sawasawa sawa na furaha yangu na mapenzi yangu mwenyewe na hiyo ndo ilikuwa ndoto ya mungu na yesu kristo anavyokuja duniani katika damu na nyama anakuja kutekeleza hiyo ndoto kufanya hiyo ndoto ya baba yake kuwa halisi na kilichomsukuma mungu ilikuwa ni kwa ajili ya furaha yake mwenyewe na mapenzi yake mwenyewe ya kuona sisi tunafanana na kristo na kwa manao inamfanya kristo awe kaka mkubwa miongoni mwa ndugu wengi hilo lazima ulielewe ka hiyo ndio sababu ya mungu kukuokoa wewe rafiki sasa hutasikia mafundisho ya na namnaii sehemu nyingi wengi wanakwambia kwamba umeokolewa huende mbinguni lakini pamoja na kwamba umeokolea huende mbinguni huna uhakika wa kwenda mbinguni kwa sababu inategemeana na mungu anakuonaje dakika ya mwisho mungu anaweza anaezaakukataa na maana ukristo watu wameingiwa na mkanganyiko lakini biblia inaonyesha wazi kabisa kwamba mungu kwa, ma, kwa furaha yake mwenyewe kwa mapenzi yake mwenyewe aliamua mimi na wewe tuwe wana familia katika familia yake tufanane na kaka yetu mkubwa ambaye ni kristo ili kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi sasa mzaliwa wa kwanza ni kristo na nilishasema huko nyuma tena na nitasema tena kwa kifupi mzaliwa wako wa kwanza sio huyo uliozaliwa naye tumbo moja kwa mmamaako ama naye katika umetoka kwenye kiuno kimoja cha baba yako wa mwilini mzali wako wa kwanza ni kristo na kama una ndugu yako ambaye unasema ni mzalia wa kwanza kwenye familia yenu na ana matatizo mhubirieni njili aokoke akiokoka hilo tatizo linaisha kristo ndo anakuwa mzaliwa wenu wa kwanza very simple sasa utaongea sana huko turudi kwenye pointi yetu kwa hiyo mungu anasema ili sasa mimi na wewe tuweze kumfanania kristo ilikuwa ni lazima tuhesabiwe haki haki ni nini haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe na mungu anataka uweje mungu anataka wewe ufanane na, na kristo kwa hiyo mungu anavyotangaza kwamba wewe ni mwenye haki maanaake ni kwamba anasema wewe unafanana na kristo na kwa kuwa unafanana na kristo na kristo alitukuzwa ndio maana na mungu naye anakutukuza wewe kao sio tu kwamba wewe umefanana na kristo lakini pia na wewe umetukuzwa kama ambavyo kristo ametukuzwa sijui na, na, na, na, na kidogo ili iingie sasa niseme kitu hichi mpango wa uokovu ni mpango wa mungu sio mpango wa mwanadamu mpango wa wokovu ni mpango wa mungu sio mpango wa dini fulani mpango wa wokovu ni mpango wa mungu sio mpango wa dhehebu fulani mpango wa wokovu ni mpango wa mungu sio mpango wa huduma fulani mpango wa wokovu ni mpango wa mungu sio mpango wa kiongozi fulani ni mpango wa mungu na kama mpango wa uokovu ni mpango wa mungu maanake ni kwamba mimi na wewe tunatakiwa tufuate utaratibu ambao mungu ameuweka tusome maelezo ambayo mungu ameyatoa tuelewe kile ambacho mungu amesema kuhusiana na uookovu na bibilia anatoonyesha wazi kwamba sababu ya mungu kutuokoa ni ili mimi na wewe tufanane na kristo tunapofanana kristo inasababisha familia ya mungu iongezeke na mungu amefanya hivyo kwa furaha yake mwenyewe na kwa mapenzi yake mwenyewe na kwa sababu hiyo kwa kuwa sisi sasa tunafaidi matunda ya huo mpango wa mungu ndio maana sisi tunafurahi anayeweka masharti ndani ya nyumba ni baba mwenye nyumba sio watoto <laughs> sijui lini wa kristo litatuingia hili na sijui lini, lini, lini viongozi wetu litawaingia kichwani kwamba anayeweka mpango anaeweka utaratibu ni mwenye nyumba ambaye ni nani ni mungu sio sisi sasa nikuulize swali kama ili mimi na wewe tufanane na kristo inabidi tuhesabiwe haki tutangazwe kuwa ni wenye haki naomba ni kuulizia swali rafiki kati ya mimi na wewe nani anajua nani anafahamu <coughs> kristo anavyofanana je unadhani kwamba ni sisi ndo tunafahamu kristo anavyofanana ama ni mungu ambaye ni baba na kristo ndiye anafa, anafahamu mwanaye anavyofanana anayetaka sisi tufanane na kristo ninani ni sisi binadamu ndo tumeamua tunataka kufanana na kristo ama ni mungu muumba wa mbingu na nchi ndo ameamua kwamba nataka hawa binadamu wafanane na kristo kama ni mungu ndiye aliyeamua kwamba sisi binadamu tufanane na kristo anayeweza kutufanya sisi tumfanania kristo ninani ni huyu anayemfahamu kristo anavyofanana ama ni sisi ambao hatujui kristo anafananaje najibu jibu nalifahamu anayeweza kufanya wewe umfananie kristo ni yule ambaye tayari anafahamu kristo anavyofanana wewe ambaye ufahamu kristo anavyofanana huwezi ukajifanya uka mwenyewe kufanana na kristo ndio maana wewe unachojua una, una, unamjua adamu ndio maana mafundisho karibu yote kwenye makanisa yote yako bise yakiwasababisha ya watu wanajaribu kuimprove tabia wanajaribu kupvwanajaribu kuboresha tabia nzuri ya adamu baadala ya kuwafanya watu wamfananie kristo wafikiri kama kristo wazungumze kama kristo na watende kama kristo wakobize kuwafanya watu kuboresha kumboresha adamu adamu ambaye alitakiwa afe kwa sababu kumbuka kitu kimoja rafiki yesu kristo alivyokuja hapa duniani alikuja kama adamu wa mwisho aitwi adamu wa pili anaitwa adamu wa mwisho naenda kasoma wa korinto w kwanza5 kwanza msar5 na alivokufa maana yake ni kwamba ni adamu wa mwisho alikuwa anaekufa kristo anavyofufuka afufuki kama adamu tena anafufuka kama anasema biblia nasema mtu wa pili hajafufuka kama adamu kwa nini kwa sababu adamu ilikuwa ni lazima afya adamu aliishia pale msalabani kwao sisi wote tulioibuka sasa hivi tuliomwamini yesu kristo tuliompokea yesu kristo sisi sio hatufanani na adamu tunafanana na kristo mtu wa pili ndio anasema mtu wa kwanza atoka katika udongo na sura yake wale nanichukua sura ya wale walio wa udongo lakini mtu wa pili anasema mtu wa kwanza anatoka katika udongo asili yake ni ya udongo mtu wa pili yaani kristo anatoka mbinguni na asili yake ni ya mbinguni na mimi nawewe tuliozaliwa mara ya pili tumezaliwa mara ya pili tunafanana na kristo ambaye asili yake ni ya mbinguni tunafanana na mtu wa pili sio mtu wa kwanza kristo alikuja yes kama adamu wa mwisho na kama adamu wa mwisho akafa pale msalabani kama adamu tena kwa hiyo kizazi cha adamu kinaenda kinaedakkisha na kizazi cha kristo kinaenda kikiongezeka sasa wee unanisikiliza ni wanani ni kizazi cha adamu kizazi cha kristo kama unataka leo hii kuwa kizazi cha kristo kumfanania kristo fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu nimesikia habari njema ninaamini ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki naakiri kwa kinywa changu ya kuwa wwe ni bwana ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu naukabidhi mkononi roho mtakatifu ambako ni salama ana uwezo wa kutunza mpaka siku hile ya bwana tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia kupitiaatsap au kutuandikia ujumbe mfupu wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 78522 au6 t5 2i4 bil nitarudia 678 9 tano 6 mbiln mbili, mbili, mbili au 6fui67atatu tano 2in mbil umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayoubechal ya mwalimu uru magadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242 I a city,