vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mshahara wa dhambi ni mauti na mauti inaambatana na laana inaambatana na magonjwa inaambatana na maradhi inaambatana na asara inaambatana na, na kila kitu kwa hiyo damu ya yesu kristo inasababisha madhara yote ya dhambi yasituguse sio ya kwa sababu ya tabia yako njema sasa kwa sababu hiyo inakutengenezea wewe uhuru wa kumshukuru mungu ambaye vale ni baba yako wa kumfurahia na kwa manano inakupatia uweza kwa neema ya mungu uweze kutembea katika tabia njema wote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pindu vya neema na kweli jina langu naita la huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako w unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kama kama kristo na kama kristo uweze kuzungumza na kutenda kmaristukuzugaktnaarist kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa kwa ukifikiri vibaya utaamini utaamini vibaya lakini kama kama kama utafikiri vizuri vizuri vizuri vizuri ni ni dhahiri hivyo basi fanya maamuzi ya ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri, na kufikiri kristo, na kufikiri kristo, kristo, na, na puatilia, kristo kristo kristo kristo kuwa wa wa anasikiliza mafundisho kristo kupitia vzi ta neema na kweli naendelea na uchambuzi wa kitabu cha feso tumekuwa tunakwenda taratibu kwa sababu kuna mambo mengi ya msingi ambayo lazima tuekee msingi na kwa ao tukienda papara papara tu kuna vitu tutaviacha ataeleweka na kwa maana hiyo tutashindwa kufikia lile lengo ambalo mtakatifu amekusudia kwa hiyo mvumilivu lakini pia jifunze katika ya kujituma aio kua mmilivu ai ajfunz hal yakujtumauatten sauak tukifika mwisho wa uchambuzi wa kitabu cha ktaua utakuwa umebadilisha maisha yako kwa kiasi kikubwa sana kumbuka pia tunapatikana katika youtube tunapatikana katikatunapatikana at kote tunapatikana kwa jina la gadi utakapofika na kuangalia ama kusikiliza usiache kuik pamoja na kusha na kama ungependa kupata mafundisho ao kwanjianaia um, wanafunzi wakristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge namba nama 722 na utaunganishwa ni mshukuru mungu kwa ajili ya kwako kwa wewe ambaye umekuwa ukifanya ukisikiliza uh, na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya <coughs> vipindi vya neema na kweli ama mafundisho ya kristokpitia vipindi vya neema na kweli asante pia kwakoewe ambao mekua kifanya maombikwaajili alzainnashk ia kwaajili kuwaimarisha uendelee kuwapa ndlkuaa katika maeneo yote ya maisha yenu kwa sababu ninyi hakika ni rafiki wa mungu baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na kama nas kwa mara ya kwanza karibu sana karibu katika mafundisho wa kristo kuwa huru kabisa kabisa kabisa a kufikiri kwako baada ya kusema hayo ttupiga hatua kipindi kilichopita tulikuwa tumegusia habari ya wa, msamaha wa dhambi eh, kuna vitu kadhaa nataka tuvikazie lakini tuvikaziakini kusoma tena waefeso mlango wa, wa kwanza, mstari kwanzaawa tatu mpaka wa wasaba tena anasema atukuzwe mungu baba mwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani ya kikristo kama vile alivyotuchagua katika yeye kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionaatia mbele zake katika pendo tano kwa kuwa alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo sawasawa na uradhi wa mapenzi yake na, as, na usifiwe utukufu wa neema yake ambayo ametuneemesha katika huyo mpendwa katika yeye huyo yani kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu mmsamaha ya dhambi sawasawa sawa na wingi wa neema yake sasa kuna vitu kadha tulivizungumzapa kipindi kilichopita nataka tuvikazie kidogo kumbuka rafiki kumbuka swala zima kusudi zima la mungu kumwokoa mwanadamu ni ili mwanadamu awe mwanae mwana anayefanana na kristo hilo ndio lengkumbuka kipaumbele cha mungu ni uhusiano sio kitu kingine ni uhusiano wa baba na mwana hiyo ndio kiu hiyo ndio shauku nikupe picha hii kwamba kumbuka tuna mungu ni mmoja lakini pia anajifunua ama anajidihirisha ama anatenda katika nafsi tatu tofauti kwa maana ya kwamba ama nisee kama unamungu baba una mungu mwana na una mungu, mungu roho mtakatifu na nikupe picha hii kidogo kwamba kabla ya kila kitu kuumbwa kumbuka mungu ni wa milele hana mwanzo hana mwisho kwa huyu mungu ambaye sasahili ni baba yetu alikuwa anaye mwana ambaye ni kristo na kwa maana hiyo huyu mungu ambaye ni baba alikuwa anafanya ushirika na mwanaye kristo ambaye ni mungu na wanafanya huo ushirika katika roho mtakatifu ambaye ni mungu kwao unao hawa watatu wakiwa katika uhusiano uhusiano wa mungu baba na mungu mwana ambao ushirika ule ile na communion inafanyika katika roho mtakatifu na mungu baba kwa utashi wake na kwa furaha yake na mapenzi yake mwenyewe akaamua kwamba nataka kupanua familia hii ili pendo inaloshea ninaloshiriki na mwanangu huu uzima haya maisha inayoshiriki na mwanangu nataka nipanue wigo niongeze watoto wengine wengi ili huyu mwanangu awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi aasa kwao mungu akamuumba mwanadamu ili aweze kuingia awe sehemu ya uhusiano wa baba na mwana unaofanyika katika roho ambao umekuepo milele yote usilisahau hilo ao anapomuumba adamu pale bustani ya eden alikuwa anamuumba adamu katika ngali n natufanye mtu kwa katika nini mfano na sura yetu ili watawale kwao maanaake nii maanake ni kwamba an, anama natufanye te maanake ni, ni mungu baba anazungumza na mungu mwana anazungumza na mungu r mtakatifu kwa hao watatu wamekaa wanafanya mazungumzo haya na kwamanao mwanadamu anaumbwa ili aingie ashiriki katika uzima ama uhai ule ambao baba alikuwa nao ule uzima ambao baba amempatia mwana ama ule uzima isemej maisha life kwamba kushare life and love Kush, ili aweze kushiriki maisha ya mwana inakuwa ngumu kuelezea okay. uk baba ana pendo ambalo analimimina kwa mwana baba ana maisha fulani ambayo amempatia mwana ama anamshirikisha mwana kwao mungu akataka baba akataka sisi tushiriki maisha yale yale na pendo lile lile ambalo kristo amekuwa akilifaidi milele yote tuko saasaa kwa huyo mpango wa kuumbwa mwanadamu ni wa mungu na mwanadamu anavyoumbwa analikoroga adamu na eva wanaasi na kwa maana hiyo wanavuruga mpango wa mungu kwa hiyo mungu inabidi aje na mpango mwingine mpango nambari mbili ama mbadala kwa ajili ya kurekebisha hilo tatizo ili kusudi lake lile lile la kuingiza wanadamu wawe wana kwake ili ili ili aweze kuwashirikisha pendo lile alilonalo kwa, kwa mwanaye kristo ili aweze kuwashirikisha uzima ule alionao anamshirikisha mwanae kristo ili uzima huo huo na si tuweze kushiriki kwaho mpango wa okovu ilikuwa ni kwamba mungu anataka kumfanya mwanadamu awe mwanaye na mwanae ambaye anafanana na kristo mwana anayefanana na kristo hilo usilisahau hilo usilisa ndiomaana bibilia nazungumzia ambao tutaona mbele katika mlango wa nne kwenye efeso kwamba anataka tukue na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili tuweze kushiriki vizuri katika hi katika communion katika huu ushirika ilo usilisau rafiki kwa hiyo kabla hujafikiria kitu chochote unapomfikiria mungu na unaofikiria hbadi ya watu ku kafikiria uhusiano wa baba na mwana hicho ndo kilele hilo kilele hilo, hilo, hilo, hilo ndio kusudi ndo kilele la kusudi ya mungu sasa baada ya kusema hayo tukaona kwamba kwa sababu hiyo basi kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu mungu akaamua alafu akatuchagua tufanane na kristo na ili tufanane na kristo akatangaza kwamba sisi ni wenye haki yaani wote wanaomwamini yesu kristo ni wenye haki watakatifu hatuna atia mawaa wala lawama mbele zake na kwa sababu hiyo tuna tunafuzu kushiriki kwenye hayo maisha ambayo yeye mungu baba amekuwa akiyaishi na mungu mwana katika roho mtakatifu ndio maana wkusoka kwenye wagalatia 4 anasema kwa kuwa sasa mmekuwa wana mungu amemtuma roho wa mwanae mioyoni mwetu aliae aba yani baba na kama ni hivyo ninyi sio watumwa tena bali ninyi ni wana na wana ambao ni uarithi wa mungu hiyo ndo imekwaga ndoto ndo maono ambayo amekuwa ndani ya mungu na kwa bahati mbaya kanisa alijaelewa bado na kwa bahati mbaya zaidi watumishi wengi wanaojiita watumishi wa bwana yesu hawana hata aidia na ndio maana kanisa limekuwa liko duni linanyanyaswa lina, lina so na ibilisi linanyanyaswa lina so na dunia hii kwa sababu hawajijui wao ni wakina nani hawajui wako katika nafasi gani hawajui wao wamerithi nini baada ya kuokoka hawajielewi kabisa na ni kwa sababu tumepindua tukadhania kwamba mpango wa wokovu ni mpango uliowasisiwa na dini zetu mpango uliowasisiwa na madhehebu yetu mpango uliowasisiwa na viongozi wetu no infacti nitakwambia kitu kimoja kitakushoko mpango wa wokovu wala chimbuko lake sio yesu chimbuko lake ni mungu baba yesu kristo kama mwana akaja kutekeleza huo mpango wa mungu baba akishirikiana na roho mtakatifu si. lazima ulielewe hilo si. moja niele kidogo nitafunga mdomo ogotafaomepeleka viwango vya juu wengine nasema nini vyajuu e, e, wenaaadaaengine kwenye kufundisha tunapata shida kuna vitu vingi sana rafiki anaafi nimekaanavyo kwa sababu kila nikiangalia nikiangalia kanisa naona bado nina mambo ii ambao mungu amenifundisha amenionyesha tangu mwaka na nimeshindwa kuwashirikisha kuwashirikisha hata watu ambao kwenye ibada moja bado bado nikiwaangalia naona kuass <laughs> mpango wa okovu chimbuko la okovu wetu ni mungu baba mpango huo wa okovu ukatekelezwa kupitia mwanaye ambaye ni kristo na sasa hivi kupitia roho mtakatifu tunapata fursa ya kufurahia huo mpango wa okovu na hayo matunda ya wokovu yaliyotekelezwa na mungu mwana sasa baada ya kusema hayo najia nimeongea mengi sana akii siyo mbaya angalola mstari wa saba anadasoma mstari wa tan na wasita mpaka wasaba sor waefeso motapaka saba anasema kwa kuwa mungu alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo sawasawa na uradhi wa mapenzi yake na usifio utukufu wa neema yake ambayo ametuneemesha katika huyo mpendwa katika yeye huyo kwa damu yake tunao ukombozi wetu masamaha ya dhambi sawasaa na wingi wa neema yake sasa asanimoja kitu kituingine kimoja hapa rafiki ili uweze kunyelewa tofauti kati ya ukristo na imani nyingine iko hapa kwenye ukristo tunaamini kwamba mungu muumba wa mbingu na nchi kupitia mwanaye ambaye ni kristo ametufanya sisi kuwa wana ndomaana tunamwita baba nenda kwenye imani nyingine hawasugutu kumwita mungu baba hawasubutu kabisa kabisa kabisa kabisa kama siju kuliwaza meao rafiki haiwezekani oh, unamuhitaja baba kwa nini wanasema sisi ni viumbe tumeumbwa ambayo ni kweli na kwamba mungu hajaumbwa mungu sio kiumbe ambayo ni kweli na ukishazungumza habari ya kuwa mungu ni baba pingamizi la kwanza wanaolinyenyua wanasema kama mungu ni baba mke wake ni nani na shida kwenye mchakato wao wa kufikiri huko hapa na wakisemaga namna hiyo huwa nawauliza okay kwani mungu ili apate mtoto ni lazima afanye ngono adamu alipatikanaje tunafahamu imani karibu kama tatu zinakubaliana kabisa kwamba mungu alifinyanga alimuumba mwanadamu kama aliweza kumuumba mwanadamu kutokea kwenye mavumbi ya ardhi kwa nini unaona ni ngumu sana mungu ana uwezo wa kuumba mwanadamu katika tumbo la mtu kwa hiyo pingamizi hao la kwanza huwadiilo kwamba mke wake na mungu ni nani na mimi jibu langu ni kwamba mungu hahitaji mwanamke ama hahitaji nini hahitaji mke ili kuumba ana uwezo wa kuumba mtoto kama alivyofanya kwa kristo akaingiza ndani ya tumbo la, la, la, la mariamu kwao mimi nawewe tunavyosema kwamba mungu ni baba angalia angalila mstari wa, wa, wa, wa tano anasema kwa kuwa alitangulia kutochagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo sawasawa na uradhi wa mapenzi yake hilo ni kubwa mno rafiki sijui kaa amewai kuliwaza hilo si mungu hakumtoa mwanawake wapekee amwage damu yake ili anunue watumwa alitoa damu ya mwanae ili atununue tuwe wana na nantaelelea utaratibu mpaka tuweze kuelewana hiyo ndio tofauti kati ya ukristo ama imani ya kikristo na imani nyingine imani nyingine hawathubuti kumwita mungu baba hawawezi wao wanaona ni kufuru blashemi kwa hiyo sii tunavyosewa kwamba mungu ni baba yetu wanatushangaa sasa kwa nini alifanya alifaahilo iliweze kufanyikana agasaba anasema katika yeye huyo huyo nani kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu na masamaha ya dhambi sawasawa na wingi wa neema yake kwa hiyo kupitia damu yake tunao nini ondoleo la dhambi sawasawa na wingi wa neema yake hasa ngoja oja kwa vitendo hichi kitu nini kimeendelea damu sehemu nzuri ambayo amaonaeza ikatupa picha tukaelewa na labda itakusaidia tuende kwenye kutoka mlango wa kumi kutoka mlango wa kumi alafu nitakushirikisha mambo machache pale M- sor mlango wa kumi na mbili kutoka mlango wa kumi na mbili siku ile ambayo wana wa israel wanatakiwa kutoka misri hasa kwa sababu ya kuokoa muda nitaanza kusoma ule mstari wa tano uh, sawa mpaka ule wa saba alafu nitaruka ntaenda kusoma ule mstari wa kumi na mbili kwa hiyo tunasoma kutoka mlango wa kumi na mbili mstari wa tano mpaka wa saba alafu tunaruka tunaenda ule mstari wa kumi na mbili kwao musa anatoa maelekezo kwa taifa la israeli kama ambavyo ameelekezwa na mungu anawaambia hivi mwanakondoo wenu atakuwa hana, hi, hana ila mume wa mwaka mmoja mtamtwa katika kondoo au katika mbuzi kwa anasema huyu kondoo hatakiwe kuwa na ila yoyote hatakiwe kuwa na mawaa hatakiw kuwa na kasoro yoyote sita anasema nanyi mtamweka hata siku ya kumi na nne ya mwezi uleule ule, na kusanyiko lote la mkutano wa israeli watamchinja jioni kwao anasema huyu kondoo ama huyu mbuzi atachinjwa jioni b anasema nao watatwaa baadhi ya damu yake na kuitia katika miimo miwili na katika kizingiti cha juu katika zile nyumba watakazo mla ataratibu rafiki kwa hiyo kwenye mlango nataka upiga picha mlango wa nyumba yako anasema chukua hii damu iweke pembeni ya mlango yani frame ya mlango kwa pembeni sawa eh, maeneo la katikati alafu juu ya mlango pia unapoishia knapaka damu juu ya mlango alafu wangapi mnaanza kuona ni picha ya msalaba hiyo anasema weka damu juu ya mimo kwenye kizingiti na kwenye mihimo mhimo mihimo maanaake ni pembeni mwa mlango lakini pia na juu Amba picha picha kondoo ambaye hana ila ambaye hana kasoro ama huyo mbuzi ambaye hana ila hana kasoro damu yake mtaichukua mtaiweka kwenye kizingiti na kwenye miimo miimok okay. alafu tuende ule mstari wa kumi na mbili Ana, ama, anasema maana nitapita kati ya nchi ya misri usiku huo nami nitawapiga wazaliwa wa kwanza wote katika nchi ya misri wa mwanadamu na wanyama nami nitafanya hukumu juu ya miungu yote ya misri mimi ndimi bwana na ile damu itakuwa ishara kwenu katika zile nyumba mtakazo kuwamo nami nitakapoiona ile damu nitapita juu yenu lisiwapate pigo lolote likawaharibu nitakapopiga nchi ya misri anasema na siku hii itakuwa ukumbusho kwenu nanyi mtaifanya iwe sikukuu kwa bwana mtaifanya iwe sikukuu katika vizazi vyenu vyote kwa amri ya milele na hii inaitwa siku ya pasaka taratibu naomba unisikilize unyelewe kwahuo mungu anasema hivi ninaleta mapigo ama ninaleta pigo katika nchi yote ya misri sasa kumbuka israeli ni watu wa mungu wako misri kwaho anasema naleta pigo juu ya misri mzaliwa wa kwanza wa mwanadamu na mzaliwa wa kwanza wa wanyama wote nawaua waua taratibu tusikilizaji wote nawaua sasa kumbuka amewaambia israeli wapake damu juu ya kizingiti na kwenye mihimo ya mlango kwa hiyo mungu anasema wakati ninapita kuua mzaliwa wa kwanza wa binadamu na mzaliwa wa kwanza wa wanyama nitakapoona damu katika kizingiti cha mlango na mihimo ya mlango hiyo nyumba nitaruka sitaachilia pigo langu kwenye hiyo nyumba tuko sawa sawa kwa lugha nyingine israel hawakupona kwa sababu wao ni waisraeli walipona pigo la mungu kwa sababu wameweka damu ya kondoo juu ya kizingiti cha mlango na kwenye miimo ya mlango hakusema kwamba ambao mtakuwa mnaimani ndio sitawapiga no amesema nachoangalia mimi ni damu na leo hii katika agano jipya anasema kwamba mungu anatusamehe dhambi zetu kwa damu ya yesu kristo saasaa na wingi wa neema yake kwa hiyo kupitia neema yake kaamua kwamba akatoa damu ya yesu kristo na wewe ukiwa umempokea yesu kristo maanayake ni kwamba mungu anaangalia hiyo damu hiyo damu inanena mema juu yako na kwa maana hiyo mungu anakupita mapigo ya mungu yanapita kumbuka mshahara wa dhambi ni mauti kwa hiyo mauti inakuruka kwa sababu ya nini kwa sababu ya damu sio kwa sababu ya tabia njema alivokuwa anapita misri kuua wazaliwa wa kwanza wa binadamu na wanyama hakuwa hakuwa ni aliamua kwamba napita juu ya nchi yote kwaho kama kuna muisraeli siku hiyo alikataa maagizo ya musa hakuweka damu juu ya kizingiti cha mlango na kwenye mhimo maana yake ni kwamba alipitiwa na kama inawezekana kuna misri alinong'onezwa na jirani yake ambaye ni muisraeli kwamba ao hebu tia damu kwenye, kwenye kizingiti cha mlao na kwenye mwhimo nakuhakikishia pia mungu aliruka kwa sababu alichokuwa anaangalia alikuwa anaangalia damu hata leo hii wa kristo tumeshindwa kuelewa kwamba mungu anaangalia damu ya yesu kristo linapokuja kwenye suala lazima la dhambi anaangalia damu ya mwanaye ni damu ya mwanaye ndo inamfanya aweze kutangaza kwamba mimi ni mwenye haki ama wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawa wala lawama ni damu ya mwanae sio tabia yako njema sio zaburi yako ya hamsina moja sio maombi yako ya rehema sio maombi yako ya utakaso no thank you ni damu ya mwanaye kama ilivyokuwa kule misri kilichofanya akaruka zile nyumba asiuwe wazaliwa wa kwanza wa binadamu na wamifugo ilikuwa ni damu aliyokuta kwenye vizingiti vya mlango sio kwa sababu waliokuwa ndani ya nyumba walikuwa wana tabia nzuri sio kwa sababu waliokuwa ndani ya nyumba alikuwa anastahili no alikuwa anaangalia damu damu ndo ilikuwa ishara kwake kwamba huyu anastahili kusamehewa huyu anastahili kuishi ambaye hana damu kifo ambaye ana damu anaishi kwao kigezo kilikuwa ni damu na leo hii kigezo cha kusimama mbele za mungu tukiwa wenye haki tukiwa watakatifu tukiwa hatuna hatia mawao wala lawama ni damu ya yesu kristo sio kitu kingine chochote na ndio maana bibilia inasema kwamba katika waraka wa wakorinto wa kwanza mlango wa watano mstari wa saba kwamba yesu kristo ni pasaka wetu hmm? angalia akorinto wa, wa kwanza ta saba anasema basi jisafisheni mkatoe ile chachu ya kale mpate kuwa donge jipya kama vile mlivyo hamkutiwa chachu kwa maana pasaka wetu amekwisha kutolewa kuwa sadaka yaani kristo kwao kristo ndio pasaka wetu kwao kristo ndiye anayesababisha mshahara wa dhambi ambayo ni mauti kwamba hayo mapigo yasije kwetu hayo mapigo yaruke hiyo mauti ituruke hayo magonjwa na maradhi yaturuke huo umaskini uruke nyumba zetu hayo magonjwa huo hiyo laana kila kazi mbaya ya ibilisi ina, isi, ama kila kila mshahara wa dhambi wadambi mshahara wa dhambi ni mauti na mauti inaambatana ina na laana inaambatana na magonjwa inaambatana ina na maradhi inaambatana na asara inambatana na kila kitu kwa hiyo damu ya yesu kristo inasababisha madhara yote ya dhambi yasituguse sio kwa sababu ya tabia ya yako njema sasa kwa sababu hiyo inakutengenezea wewe uhuru wa kumshukuru mungu ambaye ni baba yako wa kumfurahia na kwa maanao inakupatia uwezoasa kwa neema ya mungu uweze kutembea katika tabia njema kumbuka aonavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo ukijiona kuwa wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna maw wala lawama mbele za mungu ndivyo utakavyoenenda katika maisha yako ya kila siku ukijiona kuwa ee umebarikiwa ndivyo maisha yako ataka lakini kama utajiona kuwa wewe ni mwenye dhambi kwamba wewe ni mchafu kwamba wewe unalaana kwamba wewe haustahili ndivyo maisha yako ya nje nayo atakavokuwa kwa sababu aonavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo na mungu ametangaza kwamba kwa sababu ya damu ya yesu kristo sio kwa sababu ya tabia yako njema kwamba wewe sasa hivi ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawa wala lawama kubaliana na huo ukweli hen hayo maisha ya haki na utakatifu kutokuwa na lawama wala mawa yataanza kudhihirika katika maisha yako unakubali kwanza ndio udhihirisho unafuata baadaye usitafute udhihirisho kwanza alafu ndio ukubali jina langu naitwa uruma gadi yesu wana bwana wanafunzi wa kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri injili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupu kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajie jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 78522 au btatu tano sfurifuri mbili nn mbili nitarudia sfuri7aa8an 9i mbili nn mbili au sfuri6ita7aba tatu tano fuifuri mbilinn mbili, mbili. umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayouubechal ya mwalimu uru magadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 Ausi au sita saba tatu se sifuri sifuri