vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kilele cha uokovu wetu mungu wa kusudi lake alituita tuwe wana wana ambao wanafanana na yesu kristo aliyefufuka aliyeshinda mauti ambaye sasa hivi ana mwili wa utukufu mwili ambao hauwezi kufa wala hauko chini ya mauti na sisi tumeitwa basi ili tupate miili ya ambayo haitakufa wala haitaharibika lakini hilo liweze kutimia mungu akatupa wa roho wake ndani mwetu na huyu roho ndiye anayeuisha miili yetu iliyo katika hali ya kufa pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pindi yakeli jlan lengo imani yako lugha nyingine ufike kuen kumaisha manyaouzuufho kmo h tmluais fikir kwa kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na, na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli uh, tuko katika uchambuzi wa kitabu cha waefeso fs tuoatiaule mlango wa kwanza kuna mambo mengi mazuri tumeyazungumza na leo tena tunapiga hatua lakini kabla yakupiga hatua nikukumbushe pia anapatikana katika nikumbushe tmafundishoa pa napatikana titaaapatkana a jina la mwalimu gadi ukifika pale kuutakapoangalia fundisho lolote usiache kuik pamoja nakushea kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna yakuna inaita mwanafunzi wa kristo e, unaweza ukatutumia ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba 2 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi rafiki ni kusu ma nimshukuru mungu kwa ajili ya kako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi wa kristo na unahamasisha wengine waweze kumsikiliza mafundishoayo kil itapo leo karibu sana nasema ongera sanasanasananakushukuru kwaajili ya hilo na hilo pia na, pia na wa kabisa wewe maombi na wewe maombi ninakushukuru ndelekulifanya hia ma jili ya kristo iweze kusoka mbele na kubadilisha maisha ya watu kama unasikliza kwa mara ya kwanza karibu najua nindoo mtakatifu ndio amekuleta uweze kukutaa na mafundisho haya akiwa na lengo la kufanya ukua na kufika katika cheo cha kima cha utumilifu wa kristo ukkuta mafundisho yao tofauti kidogo na vile ulivyozoea usijali ndivyo mafundisho ya kristo yalivyo tunamfundisha mtu afikiri kama kristo ili hali mafundisho mengi mengine anafundisha mtu ndele ufikiriaaadamu hivyo tupe siku tatu ambazo naamini mtakatifu anaweza kushughulika na, na, ku, na ufahamu wako na moyo wako na kisha ukaweza kuelewa mafundisho ya kristo nawe uka yafurahia baada ya kusema hayo basi nataka tupige hatua tuendelee na somo letu kumbuka nilikuwa nimezungumza habari ya miili yetu kuvalishwa kutokufa na kutokuharibika kama ambavo paulo alikuwa ameeleza katika uefeso mlango wa kwanza na nisoma la wa kumi, mpaka wa kumi na nane, alafu, kitu kidogo yani kuleta madaraka ya ya wakati mkamilifu e, atavijumlisha vitu vyote katika katika vya vya mbinguni na duniani ye, yeye ndani yake yake sisi nasi nasi tulifanywa urithi tukichaguliwa tangu awali saa, saa, na lake mambo yote kwa shauri la mapenzi yake. Na, si katika huyo tupate kuwa sifa ya utukufu wake sisi kumwekea tit uwtks nanye pia katika huyu mmekwisha kulisikia neno la kweli habari njema za uokovu wenu tena mmekwisha kumwamini yeye na kutiwa muhuri na roho yule wa ahadi aliye mtakatifu ndiye aliye arabuni ya urithi wetu ili kuleta ukombozi wa milki yake kuwa sifa ya utukufu wake okay, niseme, n, n, niseme kitu hichi uh, kwamba uh, uh, um, nilikueleza kwamba uokovu unaozungumziwa hapa ni uokovu wa miili yetu kipindi kilichopita nijaribu kupiisha kwenye mistari na nikakuonyesha kwamba tumeitwa na mungu ili tufanane na kristo aliyefufukak okay? kwaio nataka twende kwenye warumi nane halafu ttaenda kwenye wakorinto ntakuonyesha kitu warumi nane na mstari tena tuusome mpaka mstarilwa 9 tna tuusomempa a anasema hivi maana wale aliowajua tangu asili ali wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye yeye kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na mzaliwa wa kwanza kutoka waliokufa na wale aliowachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia nini haki na wale, wale aliohesabia haki hao akawatukuza kwa hiyo ili mimi na wewe tuweze kufanana na kristo tumfananie kristo aliyefufuka ama kristo aliyeshinda mauti maanaake ni kwamba mungu alituhesabia haki na baada ya kutoa hesabi yake akatutukuza kwaho kwa dakika kwa chache nataka tufuatilie swala la haki tuone lina uhusiano gani na miili yetu kukombolewa ama miili yetu kutolewa katika uharibifu na kuingizwa katika kutokuharibika kutokuaribika kutola katika hali ya kufa hali na kuingizwa katika hali ya kutokufa moja kwa moja nataka twende kwenye wakorinto wa tano. <coughs> kwanza mlangowaka alafu tutasoma kuanzia mstari wa kumi na mbili wa korinto wa kwanza mlango wa kunt5 mstari wa kumi na mbili uh, mtume paulo anasema hivi basi ikiwa kristo anahubiriwa ya kwamba amefufuka kutoka katika wafu mbona baadhi yenu husema kwamba hakuna kiama ya wafu kwao anasema kwamba kuna watu wanapinga kwamba wafu hawafufuliwi hamna kiama ya wafu Sasa kumbuka kitu kimoja uh, ukifuatilia kwenye historia ya taifa la israel um, kulikuwa kuna makundi mawili makubwa ulikuwa una kundi la mafarisayo na ulikuwa una kundi la masadukayo kundi la mafarisayo ungeweza kasema kama vile leo hii ndio kama watu waliokoka watu wa kiroho makanisa ya kiroho na masadukayo wao walikuwa ni ni, ni, ni, ni wayahudi na wako kwenye dini ya kiyahudi lakini wana misimamo yao kwa hiyo mafarisayo walikuwa wanakubali kwamba kiama ya wafu ipo masadukayo walikuwa hawakubali mafarisayo walikuwa wanakubali ulimwengu wa roho hupo na malaika wapo na mapepo yapo lakini masadukayo walikuwa wanasema hivyo vitu havipo wanakenda sawasawa ndio maana hata kwa wakati mmoja masadukayo wakamfuata bwana yesu kwenda kumjaribu wakamwambia kwamba kuna mwanamke aliolewa mwanaume akafa akaolewa mwanaume akafa akaolewa mwanaume akafa mwisho akawa ameolewa na wanaume saba wakamuuliza kwenye kiama ya wafu watakuwa mke wa nani na yote hilo swali lilikuwa limetengenezwa ni kwa sababu wanapinga kwamba hakuna kiama ya wafu sasa paulo anakuja anasema anasema sisi tunamuhubiri yesu kristo kwamba amefufuka alafu tunasikia baadhi yenu mnasema kwamba hakuna kiama ya wafu kwahio anasema basi ikiwa kristo anahubiriwa ya kwamba amefufuka katika wafu mbona baadhi yenu husema kwamba hamna kiama ya wafu kumi na anasema lakini kama hakuna kiama ya wafu kristo naye hakufufuka tena kama kristo akufufuka basi kuhubiri kwetu ni bure na imani yetu ni bure tuko sawasawa mpaka hapo rafiki kwao unaweza ukaanza kupata picha kwamba tulivoitwa kufanana na kristo tunaitwa kufanana na kristo aliyefufuka kumi na tano kwa anama kumi na nn anasema kama kristo akufufuka basi kuhubiri kwetu ni bure na imani yenu ni bure kwa nini kwa sababu msingi wa imani yetu sisi wa kristo ni kufufuka kwa yesu kristo ntarudia tena msingi wa imani yetu sisi wa kristo ni kufufuka kwa yesu kristo kngoja nipozi hapa nikupeleke sehemu mbili tofauti alafu tutarudi hapa sehemu ya kwanza ambayo ningependa kukupeleka <coughs> ni, nianzie kwenye sehemu ambayo tumeizoea kwenye warumi kumi warumi kumi ntaanza mstari wa tisa hadi wakum warumi kum mstari wa tisa hadi wakumi anasema hivi kwa sababu ukimkiri yesu kwa kinywa chako ya kuwa ni bwana na kuamini moyoni mwako ya kuwa mungu alimfufua kutoka katika wafu utaokoka alafu anasema kumi kwa maana kwa moyo ama kwa sababu kwa moyo mtu huamini hata kupata haki na kwa kinywa ukiri hata kupata uokovu sasa turudi pale mstari wa tisa mstari wa tisa anasema ukimkiri yesu kwa kinywa chako ya ni bwana na ukiamini moyoni mwako ya kuwa mungu alimfufua kutoka katika wafu utaokoka kwao ili mtu aweze kuokoka lazima aamini mambo mawili jambo la kwanza aamini kwamba mungu alimfufua yesu kristo kutoka katika wafu anapoamini kwamba mungu alimfufua yesu kristo kutoka katika wafu ndo anapata haki na anapomkiri yesu kristo kwa kinywa chake kwamba sasa yesu amefufuka na yesu ni bwana anapata uokovu M- umuonaa mchakato rafiki mmoja naamini kwa moyo nakubali katika moyo wangu kwamba ni kweli mungu alimfufua yesu kristo kutoka katika wafu nikifanya hivyo napatiwa haki nitakapomkiri kuwa yesu ni bwana napata uokovu tunaenda sawa sasa nikiwa iliko hapo hivyo twende kwenye warumi mlango wa nne warumi mlango wanne ana, anazungumzia habari za abraham na jinsi ambavyo alimwaminia mungu alafu akaweza kupata ahadi ile kwa kupitia imani uh, kwa hiyo nianze mstari wa hi kwa sababu namzungumzia abraham taapaa mtariwa mstari wa tano. warumi rumi 42 anasema kwa hiyo ilihesabiwa kwake kuwa ni haki kwake nani abraham walakini haikuandikwa kwa ajili yake tu kwamba ilihesabiwa kwake bali na kwa ajili yetu sisi mtakaohesabiwa vivyo hivyo sisi tunaomwamini yeye tunaomwamini yeye aliyemfufua yesu bwana wetu katika wafu sisi tunaomwamini yeye aliyemfufua bwana wetu yesu kutoka katika wafu anasema ambaye huyu yesu alitolewa kwa ajili ya makosa yetu na kufufuliwa ili mpate kuhesabiwa haki yesu alitolewa kwa ajili ya dhambi zetu alitolewa kwa sababu ya makosa yetu kwa lugha nyingine anasema yesu alikufa pale msalabani kwa sababu ya dhambi zetu dhambi yako wewe na dhambi yangu mimi ndio iliyomuua yesu kristo pale msalabani kwa hiyo mshahara wa dhambi ni mauti k alipokufa pale msalabani yesu kristo alikuwa analipia dhambi zetu tunakwanda sawasawa sasa hilo ni jambo moja lakini anasema Kufa kwa yo kufa kwake ilikuwa ni kulipia dhambi zetu kulipia deni letu anasema kufufuka kwake ni kwa ajili ya sisi kuhesabiwa hati kwa lugha nyingine yesu kristo alipokufa pale msalabani mbele za mungu dhambi zilikuwa zimeondoka lakini kama asingefufuka maana yake ni kwamba mimi na wewe tusingekaa tuwe na haki mbele za mungu sasa kumbuka haki ni kuwa kama vile mungu anataka tuwe haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro yoyote haki ni uwezo wa kusimama mbele za mungu pasipokuwa na hatia pasipokuwa na uduni wa aina yoyote unakwenda sawa sawa kwa hiyo anasema kitendo cha yesu kristo kufa msalabani ilikuwa ni kulipia dhambi zetu kulipia makosa yetu lakini kitendo cha yeye kufufuka ilikuwa ni ili sisi tuwe wenye haki ko haki inapatikana kwa yesu kristo kufufuka tunakwenda sawa sawa rafiki ndio maana anasema ukiamini kwa moyo wako kwamba mungu alimfufua yesu kristo kutoka katika wafu utapata haki utahesabiwa haki na ukikiri kwa kinywa chako ya kuwa yesu ni bwana utaokolewa kwa hiyo msingi wa imani yetu wa kristo ni kufufuka kwa yesu kristo sasa dhambi kuwa imeondolewa haina maana kwamba unarudishiwa katika uhusiano nawakristo wengi sana wanachanganya hivo vitu viwili hapa mfano anaopenda kuutoani huu ni kama una rafiki yako alafu akakutapeli hela akakuibia hela ukamkamata ukampeleka polisi ukamweka ndani alafu rafiki yako mwingine akaja kukusihi umwachilie yule jamaa kwao tuchukulie rafiki yako anaitwa jonas ndio amekutapeli ukamuweka ndani jonas akampigia simu jeorji jeorji akaja kukusii wewe umwachilie jonas bwana mbona umemweka jonas ndani unasema jonas amenitapeli milioni kumi anakwambia mwachilie unasema simwachilii nng'o baadae anakwambia vipi kama hiyo milioni kumi ikilipwa unasema ikilipwa namtoa sina shida kwa hiyo georji anatengeneza utaratibu mnakwenda polisi analipa ile milioni kumi kwaho unachukua milioni yako kumi unatia kwenye begi jonas anaachiliwa unakwenda sawasawa lakini mnavyotoka pale nje wee unakata na njia yako na jnas nay anakata kwao jorji anakuita anasema njonjojo sasa mshikaneni mikono ambao ushikane mikono na nani Lakin si Rasema, ya, mepata, lakini sihelako umeshapata nasema hela yangu nimepata lakini sitaki uhusiano na huyu jonas amenteasanasitaki kabisa uhusiano naye kwa hiyo kitendo cha bwana yesu kufa msalabani akamwaga damu yake akalipia dhambi zetu haina maana uhusiano na mungu ulikuwa umerudi yesi deni limelipwa bado kila mtu anaeza kupita na njia yake lakini bado ilibidi kufuka kwake sasa alete upatanisho kati ya sisi na mungu ndomaana biblia sasa tumepewa huduma ya upatanisho kwa hiyo jeorji anachofanya anakusii sasa anazungumza na wewe mpaka moyo wako unarejea alafu mnakamatana mikono na jonas unasema uke basi ameisha tusahau yote yaliyopita tufanye kana kwamba hukuwahi kunitapeli kana kwamba hukuwahi kunirusha tena na ndicho ambacho haki navyotufanya sisi mbele za mungu kwamba dhambi imeondolewa haki inakufanya wewe mbele za mungu kana kwamba hukuwahi kufanya dhambi hata siku moja hukuwahi kumkosea mungu hata siku moja na hilo limewezekana kwa sababu ya kufufuka kwa yesu kristo nakuenda sawasawa na kwa, kwa maana hiyo sasa hiyo haki ndio inatupatia sisi nini uzima kwa hiyo nataka tuende sasa kwenye wakorinth wa kwanza tena kul tutuo mlangol5 tulikuwa kwenye mstara wa kmina bil pale Ehe, anasema hivi ntaanza tena sema basi ikiwa kristo anahubiriwa ya kwamba amefufuka kutoka katika wafu mbona baadhi yenu husema kwamba hakuna kiama ya wafu kumi na tatu lakini kama hakuna kiama ya wafu kristo naye hakufufuka tena kama kristo hakufufuka basi kuhubiri kwetu ni bure na imani yenu ni bure ndio ndoma kambia kwamba msingi wa imani yetu ni kufufuka kwa nani kwa yesu kristo 5 anasema naam na sisi tumeonekana kuwa mashahidi wa uongo wa mungu kwa maana tulimshuhudia mungu ya kuwa alimfufua kristo ambaye hakumfufua ikiwa wafu hawafufuliwi maana kama wafu hawafufuliwi kristo naye hakufufuka na kama kristo hakufufuka imani yenu ni bure mgalimo katika dhambi zenu kwa kwaio anasema kama kristo hakufufuka ninyi bado mko katika dhambi ndo baana nikakwambia msingi wa ukristo ni kufufuka kwa yesu kristo sasa kumi na nane wanasema hivi na hapo wao nao waliolala katika kristo aana waliokufa wamepotea kama katika maisha haya tu tumemtumaini kristo sisi tu maskini kuliko watu wote maana ake nini kama katika maisha haya tumemtumainia kristo na kwamba kristo akufufuka basi tumeliwa lakini lakini sasa kristo amefufuka atujaliwa una watu anamamstariabaa wa wa no. lakini sasa rist amefufuka kutoka katika wafu limbuko lao waliolalaa wali wali maana kwa kuwa mauti ililetwa na mtu ambaye ni nani adamu kadhalika na kiama ya wafu ililetwa na mtu ambaye ni nani kristo ishiri na mbili kwa kuwa kama katika adamu wote wanakufa kadhalika na katika kristo wote wanauwishwa ishina tatu lakini kila mmoja mahali pake limbuko ni kristo baadaye walio wake kristo atakapokuja ishina4n hapo ndipo mwisho atakapompa mungu baba ufalme wake atakapoibatilisha utawala wote na mamlaka yote na nguvu a maana sharti nani kristo amiliki yeye hata awaweke maadui wake wote chini ya miguu yake ih 6 adui wa mwisho atakayebatilishwa ni mauti sasa anavyosema adui wa mwisho atakayebatilishwa ni mauti hamaanishi kwa maana ya muda atamaanisha kwa maana ya cheo tuko sawasawa sawa anasema7 kwa kuwa alivitiisha vitu vyote chini ya miguu yake lakini atakaposema vyote vimetiishwa ni dhahiri ya kuwa yeye aliyemtiishia vitu vyote hayuma yaani mungu basi vitu vyote vikiisha kutiishwa chini yake chini, anani, chini ya kristo ndipo mwana mwenyewe naye atatiishwa chini yake yeye aliyemtiishia vitu vyote ili kwamba mungu awe yote katika yote kwa lugha nyingine anasema kwamba mungu ametiisha vitu vyote chini ya kristo sasa kumbuka sisi ni mwili wa kristo kristo amekwisha kushinda mauti kwa hiyo anayesubiriwa kushinda mauti ni mimi na wewe na ndio maana mungu akatupa roho mtakatifu ndani mwetu kama arabuni kama garantii ya kwamba miili yetu itashinda mauti itavaa kutokufa na kutokuharibika tunaelewana sasa anasema niokoe muda twende kwenye mstari wa uh, ngapi 35 hapana ntapoteza mda mmoja turuke tutanisamie kwanzia msaro nazungumzia habari ya miili mihililabda okay. una kwani kwa nini anasema lakini labda mtu anatasema wafufuliwaje wafu nao huja kwa mwili gani paulo anasema ewe mpumbavu uipandayo haiuhiki isipokufa nayo uipandayo huipandi mwili ule utakaokuwa ila chembe tupu ikiwa ni ya ngano au nyingineyo lakini mungu huipa mwili kama apendavyo na kila mbegu mwili wake nyama yote si nyama moja ila nyingine ni ya wanadamu nyingine ni ya hayawani nyingine ya ndege nyingine ya samaki tena kuna miili ya mbinguni na miili ya duniani lakini fahari yake ile ya mbinguni ni mbali na fahari yake ile ya duniani ni mbali kuna fahari moja ya jua na fahari nyingine ya mwezi na fahari nyingine ya nyota maana iko tofauti ya fahari hata hata kati ya nyota na nyota kadhalika na kiama ya wafu hupandwa katika uharibifu yaani mwili hupandwa katika uharibifu hufufuliwa katika kutokuharibika hii huwa tunaiskia kwenye mazishi hupandwa katika uharibifu hufufuliwa katika kutokuharibika wote huwa tunasema kwenye mazishi ahisiju kama tuanatafakari tunaongea nini alafu 3 anasema hupandwa katika aibu hufufuliwa katika fahari hupandwa katika udhaifu hufufuliwa katika nguvu hupandwa mwili wa asili hufufuliwa mwili wa roho ama body mwili ambao yesu kristo alipofufuka alikuja akasimama katikati ya wanafunzi wake akawambia nishikenishikeni roho haina nyama na mifupa haina mwili na mifupa kma liyonavyo nishikeni mjue kamba ni mimi alafu baada ya hapo akasema nipeni samaki na mkate akapewa akala kuonyesha kwamba hakuwa roho lakini ilikuwa ni mwili osema ufufuliwa mwili wa roho wengine huwa wanachangani wana, wana, wana, wana hapa na kuna ndugu walikuwa rafiki zangu sana watumishi katika bwana siku hizi hata kwa skuhiziawatak asauya ta sasa moja na kwenye kwenye kwenye kwenye kingiria anasema maanaake ni mwili wa rohoni maanake ni kwamba mwili wa utukufu anasema okay. ikiwa huko mwili wa asili na wa roho pia uko a kuna mwili wa asili na mwili wa roho ndio ambao yesu kristo nao, tumito, yesu kristo alikuwa Ar- nao alipofufuka hilo kumbuka tumeita tufanane na ambaoa anasema ndivyo ilivoandikwa mtu wakwanza adamu akawa nafsi iliyo hai adamu wa mwisho ni roho yenye kuisha lakini hautangulii ule wa roho bali waroho wa l waail baadaa ul wa roho mtu wakwanza atoka, wa wa atoka mbinguni ata nhi i waudongo tapl a ndivyo walivo walio wa mbinguni na kama tulivoichukua sura ya yule wa udongo kadhalika tuaichukua sura yake yeye aliye wa mbinguni amsini ndugu zangu nisemayo ni haya ya kuwa nyama na damu haziwezi kuurithi ufalme wa mungu wala uharibifu kurithi kuto kuharibika angalieni nawaambia ninyi siri hatutalala sote ama hatutakufa sote sio watu watuwot watakaokufa watu wanaosema kina nafsi taunja mauti huu mstari unaofanyia nini paulo anasema hatutalala sote anasema angalieni nawaambia ninyi siri hatutalala sote lakini sote tutabadilika kwa dakika moja kufumba na kufumbua wakati wa parapanda ya mwisho maana parapanda italia na wafu watafufuliwa wasiwe na uharibifu nasi tulio hai tuta badilika a wafu wanafufuliwa watoke katika uharibifu na sisi tulio hai tunabadilishwa maana sharti huu uharibikao uvae kutokuharibika nao huo wakufa uvae kutokufa kufa anasema ni lazima lazima mwili uharibikao uvae kutokuharibika na mwili unaokufa uvae kutokufa basi huu uharibikao utakapovaa kutokuharibika na huu na huu wa kufa utakapovaa kutokufa hapo ndipo litakapokuwa lile neno lililoandikwa mauti imemezwa kwa kushinda kuwapi ee mauti kushinda kwako uwapi ee mauti uchungu wako uchungu wa mauti ni dhambi na nguvu za dhambi ni torati lakini mungu naashukuriwe atupae kushinda kwa bwana wetu yesu kristo kao rafiki kilele cha uokovu wetu mungu kusudi lake alituita tuwe wana wana ambao wanafanana na yesu kristo aliyefufuka aliyeshinda mauti ambaye sasa hivi ana mwili wa utukufu mwili ambao hauwezi kufa wala hauko chini ya mauti na sisi tumeitwa basi ili tupate miili ya ambayo haita al haita haribika lakini hilo liweze kutimia mungu akatupa wa roho wake ndani mwetu na huyu roho ndiye anayeuisha miili yetu iliyo katika hali ya kufa na kwamba kristo atakapokuja kufumba na kufumbua miili iliyoharibika itavaa kutokuaribika na miili iliyopatikana na kufa itavaa kuto kufa na kwa maana hiyo tutakuwa tumeshinda juu ya kushinda na yesu kristo atamkabidhi baba yake ufalme na kisha kutakuwa kuna mungu mmoja baba mmoja familia moja, na kwa tutaimba na kushangilia milele amina na amina sasa ili uweze kushiriki utamu wa maisha yao toa maisha yako kwa yesu kristo leo yoaye risto leofanayafuata sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao na kwamba alikufa msalabani ili iliaondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi nio ni mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho basi jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo a mwana nafunzi wa kristo je unafahamu kuwa ushuhuda wako ni sehemu muhimu sana ya kuhubiri njili ya kristo na je unajua kwamba ushuhuda wako unamletea mungu utukufu na pia ushuhuda wako unatumika kuwajenga wengine tujulishe kwa kujirekodi kupitia whatsapp au kutuandikia ujumbe mfupi wa kile ambacho mungu amekufanyia kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tutajia jina lako la kwanza tu mahali ulipo na kile ambacho bwana yesu amekutendea kisha tuma kwa namba 7852 au6 35242 nitarudia 789 t5 242l au 6673u t5242 wekwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayouubecha ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vyabilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 au Sepuris Sita Sabah