vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na nap wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sababu kwamba hata mapepo yanawatii ni kwa sababu mimi nimewapa ninyi mamlaka na hiyo mamlaka iko katika jina langu ndio maana mlipotaja jina langu kwa nina mamlaka mapepo ya katii magonjwa ya katii maradhi ya katiisiukananyelea namza na kao hishu hapa haikuwa mamlaka ya wanafunzi ilikuwa ni mamlaka ya yesu kristo je unatambua hilo kwamba unapotumia jina la yesu unatumia ni mamlaka ya yesu kristo na wala sio mamlaka yako popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka kwa huu, ya kwako kwako kwako kila siku na lengo la na wow, sikiliza, ili uweze na wa kwa ufike kwa fiki, kuna wa moja, kwa moja kwa vibaya bkamafunisho akriso aakwao k noao wa mwanafunzi wa kristo na kwamaana hiyo mwanafunzi wa kristo anaskiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo vipindi vya emaa kweli tunaendelea na somo letu linalosema mamlaka ya mkristo hii ni sehemu yetu ya pili ama wiki yetu ya pili na kama haukufanikiwa kusikiliza wiki ile ya kwanza nitakusihi uweze kufanya namna hiyo na, na hata kipindi kilichopita ambacho ni kipindi cha jana kama ujasikiliza ni muhimu ukaenda kusikiliza kwa maana nilielezea jinsi ambavyo mamlaka inatenda kazi na leo tutaendelea tutaongezea nataka tuangalie sasa mamlaka hiyo hiyo ya yesu kristo kupitia jina lake na usikose mwanaake ni kitu cha muhimu sana lakini kabla ya kuendelea tu nikukumbushe kwamba eh, tunapatikana pia katika youtube katika google podcast oglecas nafy kote tunapatikana kwa jili la mwalimu uruma gadi ukifika pale subscribe utakapoangalia ama kusikiliza usisahau kulike pamoja na kushea kama ungependa kpata mafundisho haya kwa njia ya telegram kuna grpu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba 9222 nawe utaunganishwa manzi tarehe 1mwezi wa watan hatutaposti tena mafundisho katika atia tutakua tuna atika na tu ni kwa sababu za kiusalama zaidi na kwa maanahio kama haujaamia kwenye telegram fanya utaratibu huo kumbuka telegram inafanya kazi kama whatsapp inavyofanya kazi havina tofauti baada ya kusema hayo basi nitoe Ni shukrani za dhati kwa mungu kwaajili yawe mbaksklz kfanya maombwpaaam yanuw m uku kiangia fnssfnsa Tuko tofauti katika kufikiri kwako ama kuamini kwako jua basi unatakiwa urekebishe kama kristo na ili uezekufanya hivotafadhaliia kunisikiliza badala ya kuzima kuzimaei ma ukatoka mtakatifu anaweza wakushuhrika na wewe na kisha ukafurahia mafundisho ya kristo baada ya kusema hayo basi kumbuka tuko katika 16, na nataka matayokmi nasit wa a na nakuminatis tena alafu tupige hatua anasema bwana yesu anaongea baada ya petro kupata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu bwana yesu anasema nami nakuambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya kuzimu haitalishinda wala milango ya yak gu za ufalme wa mbinguni na lolote takalolifunga duniani litakuwa limefungwa mbinguni na lolote takalolifungua duniani litakuwa limefunguliwa mbinguni kwao anasema kwakuwa umepata ufunuo kwamba mimi yesu mwana wa adamu ndiye kristo mwana wa mungu nitakupa funguo za ufalme wa mbinguni ama funguo za ufalme wa mungu na kwa maana hiyo hizo funguo utatumia kufunga na kufungua kuruhusu na kukataza vitu visitokea hapa duniani sasa hili alilitimiza kwa kati gani alilitimiza baada ya kufufuka na kwa maana hiyo nataka twende kwenye matayo ish uh, nan mstari ule wa kumi na sita tutaanza pale anasema mpaka wa k anasema na wale wanafunzi kumi na mmoja wakaenda galilaya mpaka mlima ule aliyowaagiza yesu nao walipomwona walimsujudia lakini baadhi yao waliona shaka yesu akaja kwao akasema nao akawaambia nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani mstari wa kt basi enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi mkiwabatiza kwa jina la baba nila mwana la roho mtakatifu na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi na tazama mimi nipo pamoja nanyi siku zote hata ukamilifu wa daharik okay, kwahio tunaona baada ya mwanawesi kufufuka anasema kwamba nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani basi enendeni kwa hiyo nachotaka ukione hapa kwamba anatutuma tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi lakini tunakwenda chini ya mamlaka yake sasa kumbuka kipindi kilichopita tulijifunza tukaona kwamba ninapopewa mamlaka napewa mamlaka ili kule ninakokwenda ama ili wale ambao nasimama mbele zao waweze kuniheshimu tuko sawasawa ndio maana tukawa tunaangalia kwamba mtu anapochaguliwa kuwa rahisi hata kama alikuwa ni rafiki yako alikuwa ni mshikaji wako baada ya yeye kula kiapo akakaa kwenye kiti cha urahisi ukienda ofisini kwake ama ukikutana naye ama mkipigiana simu hu- huongee naye kishikaji tena unaongea na muheshimiwa rahisi kwa nini kwa sababu ile ofisi inasababisha apate heshima fulani heshima inayoendana na ile ofisi kwanini kwa, kwa sababu ile ofisi ina mamlaka na kwa ama mamlaka anayokua nayo huyu ndugu anakuwa na mamlaka yanayoendana na ile ofisi sijui kama unanielewa una, una kuna nchi moja inaitwa uh, ukra iko nadhani ulaya mashariki katika hnchi rahis aliyoko sasahivi uh, jina lake vizuri eanihenko ama si kitugan anaitwa parashenkojinao magumu kidogo lakini huyu bwana alikuwa ni mchekeshaji alikuwa ni mtu anaita wa wamian komedi, na kwa maana hiyo akaamua tu katika hali ya kichekesho kichekesho na utani utani akaamua kugombania nafasi ya urahisi unajua kilichotokea <laughs> alivyogombania akapata ushindi wa kishindo kwao akawa rahis wa nchi sasa baada ya kuwa rahisi huwezi kwenda kwake tena ukazaniaa kwa a mchekeshaji mchekeshajia unaenda kwa mwheshimiwa rahisi kwa hiyo ghafla akatoka kwenye hali ya kuangaliwa kama komedia ni mchekeshaji na sasa hivi anaheshima heshima ambayo mwanzo alikuwa anaheshima kama mchekeshaji maarufu katika ile nchi lakini baada ya kuwa rais wa nchi sasa hivi ana heshima inayotokana na ofisi ya raisi ambayo yeye anaketi ndani yake ama ameijaza tunakwenda sawasawa sasa ni muhimu ukalielewa hili wakristo wengi sana hawaelewi hichi kitu na kwa kuwa hawaelewi hili inapofika kwenye suala la mamlaka walionayo mamlaka waliopewa kwa sababu ya wao kuwa ndani ya kristo kwa sababu ya wao kuzaliwa mara ya pili wanakanganyikiwa wanashindwa kuelewa wengine wanadhania kwamba mamlaka hiyo inafanya kazi kwa sababu ya kufunga wengine wanadhani mamlaka inafanya kazi kwa sababu ya kwenda kwenye mkesha wengine wanadhani mamlaka inafanya kazi kwa sababu ya waokuwa watakatifu sana na kadhalika kadhalika na kadhalikkakkdlika na wanasahau kwamba mamlaka inatokana na ofisi ambayo mtu amewekwa ama mamlaka inatokana ama inatenda kazi kutegemeana na ofisi ambayo mtu amewekwa ama ofisi ambayo imemtuma huyo mtu kwa mfano mimi ni raia wa kawaida kabisa lakini ikitokea sasa hivi mwheshimiwa raisi akanituma nikafanye kazi fulani labda kwenye wilaya fulani niende nikamwakilishi ama nikatekeleze jukumu fulani nitakapofika pale maanake ni kwamba nimekwenda kwa niaba ya mheshimiwa rahisi na kwa maana hiyo nikifika pale viongozi wote wa ile wilaya na hata watu wa kawaida watakapojua kwamba nimekuja kwa sababu nimetumwa na mwheshimiwa rahisi heshima watakayonipa ni heshima ile ile ambayo wangempa mweshimiwa raisi kwa lugha nyingine wataogoka kunikorofisha kwa namna yoyote ile kwa sababu wanajua mweshimiwa raisi aliyenituma akijua kwamba waliniwekea mizengwe kasheshe kwao sijui kama kuja, kuja shida ni kwamba haya mambo tumeyatoa katika maisha yetu ya kila siku na kwa maana hiyo tunashindwa kuyaelewa ilihali bwana yesu alikuwa yuko bihe kabisa wakati anafundisha anajaribu kuchukua kweli za rohoni alafu analeta mifano ya kila siku ili tuweze kuelewa ufalm wa mungu naofanya kazi ndio maana kipindi kilichopita wakati tunasoma stori ya yule akida akida ama yule jemedari alipoenda kwa bwana yesu kwa ajili ya mfanyakazi wake anasema mimi nami ni mtu nilioko chini ya mamlaka nina askari chini yangu nikimwambia huyu nenda anaenda nikimwambia huyu njoo ana njoo ninawafanyakazi nikimwambia huyu fanya hivi anafanya kwao na wewe sema neno tu kwa sababu najua wewe yesu uko chini ya mamlaka kwao sasa hapa anakuja kwenye matao ar yesu akaja kwao akasema nao akawambia nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani basi nendeni kwao anasema mamlaka yote sasa hivi ya mbinguni duniani ukichanganya na kitabu cha wafilipi mlango ule wa pili utaona pia na kuzimu kwao mamlaka sehemu zote tatu mbinguni duniani na kuzimu bwana yesu anasema ni nayo mimi kwa sababu hiyo nendeni siju kawananyelewa kwa sababu hiyo nendeni nendeni na hii mamlaka ambayo ni ya kwangu ko kwa kama ninakwenda katika mamlaka ya jina la yesu maanaake ni kwamba huko nnakokwenda kwa lazima wajue kwamba nimetumwa tanani na yesu kristo kwaiyo ninakuja katika mamlaka ya yesu kristo na kwa maana hiyo wataniheshimu kwa sababu ya mamlaka mka sababu ya mamlaka ya yule aliyenituma najaribu kua taratibu tuweze kuelewana kuelewanaok okay goja tukamvoesha kitu sehemu okay, um, kuna vitu vingi vya kuzungumza sana hapa lakini ngoja nianzie kama mwisho alafu tutarudi huku mwanzo tena twende kwenye luka mlango wa tisa taanza mstari ule wa kwanza alafu tutasoma mstari mstariluka tisa mstari ule wa kwanza mpaka ule wa Sita. luka 9 msar wa kwanza mpaka ule wa lakini naomba uniruhusu nisome kutoka kwenye bibilia ya tafsiri ya nadhani ya neno itakuwa imekaa vizuri tafsiri ya neno anasema hivi yesu kisha akawaita wale kumi na wawili pamoja akawapa mamlaka na uwezo wa kutoa pepo wachafu wote na kuponya magonjwa yote sawa kwao anasema tofauti sana kicatofauti okay. <laughs> sana san anasema akawaita wale kumi na wawili akawapa uwezo na mamlaka juu ya pepo wote na kuponya maradhi ofukozi yote sawa alafu anasema akawatuma wautangaze ufalme wa mungu na kuponya wagonjwa satn taratibu kwa hawa ndugu mitume kumi na wawili wamepewa mamlaka pamoja na nguvu uwezo wa kutoa pepo na kuponya magonjwa yote alafu anawatuma waende wakatangaze habari za ufalme wa mungu alafu anaambia wakati mnatangaza akisheni pia mnaponya wagonjwa tuko sawasawa ok sikia kiswaheli cha kawaida ndani nimeandikwa akawaita wale tenashara akawapa uwezo na mamlaka juu ya pepo wote na kuponya maradhi akawatuma wautangaze ufalme wa mungu na kupooza wagonjwa na kuponya wagonjwa kwa hiyo inamaana ile mamlaka na ile nguvu wamepewa kwa kazi maalum na kazi hiyo ni, ni kazi ya kutangaza ufalme wa mungu na wanaambiwa wanapoenda kutangaza ufalme wa mungu lazima iambatane na wao kuponya wagonjwa na kufukuza mapepo kwa hiyo mamlaka waliopewa na nguvu waliopewa ilikuwa ni kwa kazi maalum asaangalia hii anasema msara um, wa tatu akawaambia msichukue kitu kwa safari yenu fimbo wala mkoba wala mkate e, wala fedha wala mmoja wenu asiwe na kanzu mbili na nyumba yeyote mtakayoingia kaeni humo mpaka mtoke mjini na wale wasiowakaribisha mtokapo katika mji huo yakunguteni mavumbi ya mguni mwenu kuwa ushuhuda juu yao sita wakaenda wakazunguka katika vijiji wakihubiri injili injili yaani ni ya ufalme wa mungu na kupoza ama na kuponya watu kila mahali na kuponya watu kila mahali na kuponya watu kila kao walienda sasa nataka uone kitu hichi hii mamlaka waliopewa pamoja na nguvu ilikuwa ni kwa ajili ya kutangaza habari njema za ufalme wa mungu na kuponya magonjwa na kufukuza mapepo kwayo kila mamlaka tunayopewa ina kazi yake na ina mipaka yake yakek okay. niache ache sasa mlango wa kumi mlango wa kumi anasema kwa zila mstara wa kwanza anasema basi baada ya hayo bwana aliweka na wengine sabini akawatuma wawili wawili wamtangulie kwenda kila mahali na kila mahali alipokusudia kwenda mwenyewe kao mpaka hapa tunaona tulikuwa tunaye yesu ndo anafanya hii kazi bwana yesu anafanya hii kazi lakini akatuma wanafunzi kumi na wawili ama mitume alafu baadae anaongeza sabini kwa hio inamaana jumla sahivi tunanatu kama themanini na tatu wanafanya hii kazi okay kwanza basi baada ya hayo bwana aliweka na wengine sabini akawatuma wawili wawili wamtangulie kwenda kila mji na kila mahali alipokusudia kwenda mwenyewe mbili akawaambia mavuno ni mengi lakini watendakazi wachache basi bwana wa mavuno apeleke watendakazi katika mavuno yake asa enendeni angalieni nawatuma kama wanakuondoo kati ya mbwamwitu msichukue mfuko wala mkoba wala viatu wala msimwamkie mtu njiani na nyumba yoyote mtakayoingia semeni kwanza amani iwemo nyumbani humu na akiwamo mwana wa amani amani yenu itawakalia la hayumo amani yenu e, itarudi kwenu saba basi kaeni katika nyumba hiyo hiyo mkila na kunywa vya kwao maana mtenda kazi amestahili kupewa ujira wake msihamehame kutoka nyumba hii kwenda nyumba hii na mji woyote mtakaoingia wakiwakaribisheni vileni vyakula viwekwavyo mbele yenu waponyeni wagonjwa waliomo waambieni ufalme wa mungu ume, wakari, umekaribia ama umefika kwa unaona kazi niilil awa na, sabini nao wamepewa mamlaka pamoja na nguvu wamewambia na wao waende wakatangaza habari njema za ufalme wa mungu wakaponye wagonjwa pamoja na kufukuza mapepo Tukosawasa rafiki sasa turuke kwa ajili ya kuokoa muda nataka twende kwenye mstari ule wa enyemtal na nkianzia mstari wa kumn sita e, mstari wa, sita, wa, wa Iyo, Iyo, luka, kumi na sita alafu tutasoma mpaka mstari wa kumi na tisa hiyo hiyo luka k s hadi kina tisa kwao ile story inaendelea bado maelekezo anasema anawambia hivi wale, wale sabini awasikilizae ninyi anisikiliza mimi naye awakatae ninyi anikataa mimi naye anikatae mimi amkataa yeye aliye nituma ko unaona lile swala tulolizungumza jana la mamlaka kwamba yule aska anasema kwamba mimi ni mtu nilioko chini ya mamlaka na kwa manao nina watu chini yangu kwa hiyo inamaana nina wakubwa juu yangu nikakwambia ni muhimu sana ulielewe hilo na kwa bahati mbaya watu wengi sana wanataka kutembea katika mamlaka lakini bado hawajamkubali na kumruhusu yesu kristo awe ana mamlaka juu ya maisha yao wengine mnanisikiliza sasa hivi mamlaka mnazozitambua ni mamlaka ya madhehebu yenu na mamlaka ya viongozi wenu kuliko hata mamlaka ya yesu kristo ikitokea mahali maagizo ya bwana wetu yesu kristo yamekinzana na maagizo ya viongozi wenu mko randi mumkatae yesu mkubaliani na viongozi wenu alafu wakati huo ukienda kuombea wagonjwa ama ukiwa na changamoto unataka uombe kwa kutumia jina la yesu utum jina la mchungaji wako sasa nikisema pia tatizo lingine maana kuna makanisa mengine pia wanasema mungu wa fulani mungu wa fulani mungu wa fulani okay ni nzuri lakini atuka kwenye agano la kale <laughs> kwenye agano la kale ndouana mungu wa elia mungu wa elisha mungu wa musa mungu wa nani katika garo jipya tunae mwanaume jina lake anaitwa yesu kwa kwao tuna kwa, kwa mungu bwana wetu mungu na baba bwana wetu yesu kristo bwanawetuyesrit ndivomituma lia akiandika sasa mwingine anasema nikaomba kwa jina la mungu wa fulani mungu wa fulani anatisha huyo fulani akukufia msalabani unasema ilifanya kazi nakukisha kufanya kazi kilichotokea tu ni kwamba ulianza kwa jina la yesu hukuwa na muda wa kusubiria uone jina la yesu kuleta matokeo kwa kwao ukaswichi aigi ataja mungu wa fulani kwa sababu ya hofu na panic na kua mungu i mwingi wa, wa rehema akakusaidia nikuulize huyo unayemwaminia kuliko yesu lini alitoa uhai wake kwa ajili yako I- ilo dhehebu ama hiyo taasisi unayoiamini kuliko yesu na jina lake lini ilishatoa uhai wake kwa ajili yako sasa siseemi kwamba usiwaheshimu viongozi wako maadamu wanachokizungumza kinakubaliana na kile ambacho bwana yesu ameagiza wa watii waheshimu bibilia inasema tuziheshimu mamlaka zilizowekwa Soma, warumi somawarumi kwao sio ukaonyelewa vibaya lakini nachokataa mimi ni pale ambapo unakuta kweli ya mungu kweli ya kristo iko wazi kabisa inapingana na kile ambacho unaambiwa na hao wanaokuzunguka alafu unachagua kuungana na wale wanaokuzunguka badada ya ku, kuungana na yesu kristo hilo ni tatizo alafu mwisho wa siku unategemea ukatumie jina hilo hilo la yesu likupe matokeo litakupaje wakati mwheshimu kwaiyo ndicho anachosema hpa anasema awasikilizae ninyi anisikiliza e ani mimi naye awakatae ninyi anikataa mimi kwa lugha nyingine mtu akikusikiliza wewe maana yake anisikiliza mimi akikupokea wewe maana amenipokea mimi akikukataa wewe maana amenikataa mimi na kwa maana hiyo kama ningeenda nikafika mahali kwa pepo nikasema pepo katika jina la yesu kristo toka pepo akisema sitaki manaake anamkatalia nani anamkatalia yesu sio ananikatalia mimi na kama anamkatalia yesu manake anamkatalianni anamkatalia mungumumba wa mbingu na nchi ilo lazima uanze kulizoesha katika akili yako rafiki ishu sio wewe ishu ni huyu aliye kutuma angalia waaanavosema awasikilizae ninyi anisikiliza ani mimi naye awakatae ninyi anikataa mimi alafu anasema naye anikatae mimi amkataa yeye aliyenituma nituma k wewe umetumwa na nani rafiki mimi nawewe tumetumwa na yesu kristo k mtu yeyote anapokataa kutusikiliza mtu yeyote anapokataa kutupokea ni kwamba anamkataa huyu aliyetutuma ndivyo mamlaka anavofanya kazi sasa angalia mada17b anasema ndipo wale sabini waliporudi kwa furaha wakisema bwana hata pepo wanatutii kwa jina lako bwana hata pepo wanatutii kwa jina lako bwana hata pepo wanatutii kwa jina lako okay. mapepo yanawatii nani yanawatii mitume yanawatii wanafunzi kwa sababu ya nini kwa sababu wametumia jina la yesu nataka liingia lio kichwani sikiliza mapepo yanawatii wale waliotumwa kwa sababu ya mamlaka ya huyo aliyetuma mapepo yanawatii wale waliotumwa kwa sababu ya mamlaka ya huyo aliyewatuma nitarudia tena mapepo pamoja na magonjwa pamoja na maradhi pamoja na machangamoto mbalimbali zzilitii hawa wanafunzi hawa sabini kwa sababu ya kwa sababu ya mamlaka ya huyo aliyewatuma aliyekuwa amewatuma nani yesu kristo usipolielewa hili kutumia jina la yesu kristo utakuwa nalitumia kama vile irizi na jina la yesu sio irizi unatakiwa uelewe kwa nini linafanya kazi kwaio anasema mapepo yanatutii kwa jina lako kwa lugha nyingine mamlaka ya jina la yesu yesuoja okay. nisome mstari huu huu alafu tuende tusome mpaka, mpaka wa kumi na tisa ama nitasoma mstari wa kumina saba na wa kumi na tisa alafu nisome kwene bibili habari njema mstarihula wa kumisb na kua ti nasoma kwenye bibilia habari njema anasema baadaye wale sabini na wawili walirudi wamejaa furaha wakisema bwana hata pepo wametutii tulipo litaja jina lako sikia hiyo kitu tulipo litaja jina lako kumi na tisa bwana wesu anawambia nam nimewapeni uwezo ni mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na uwezo juu ya nguvu zote za yule adui hakuna kitu chochote kitakacho wadhuru kwenye biblia anena anasema hivi wale sabini mnasoa a ksab na kuina tis wale sabini na wawili wakarudi kwa furaha na kusema sasa najua kwenye biblia nyingine wanasema sabini wengine wanasema sabini na wawili sawa ko sipata shida kuta sabn sab na wawili haina shida anasema wale sabini na wawili wakarudi kwa furaha na kusema bwana hata pepo wachafu wanatutii kwa jina lako hata pepo wachafu maanaake nini sio tu kwamba magonjwa yamewatii lakini hata pepo wachafu kwao namana kwa, kwa wanafunzi hawa kwao pepo ilikuwa ni ishu kutoa pepo ilikuwa ni ngumu kutgn kwenye akili yao kwaio ndomana anashansem ta eo nmana magonjwa yameondoka maradhi yameondoka lakini pia na hata pepo kwa anasema wale sabin na wawili wakarudi kwa furaha na kusema bwana hata pepo wachafu wanatutii kwa jina lako alafu t9ba anawambia hivi tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na juu ya nguvu zote za adui wala hakuna kitu chochote kitakacho wazuru. kwa lugha nyingine ba anasema so sababu kwamba hata mapepo yanawatii ni kwa sababu mimi nimewapa ninyi mamlaka na hiyo mamlaka iko katika jina langu ndio maana mlipotaja jina langu kwa kuwa nina mamlaka mapepo ya katii magonjwa ya katii maradhi ya katii siueamza ko ishu hapa haikuwa mamlaka ya wanafunzi ilikuwa ni mamlaka ya yesu kristo je unatambua hilo kwamba unapotumia jina la yesu unatumia ni mamlaka ya yesu kristo na wala sio mamlaka yako ma ya kuna wengine mnadhania kwamba jina la yesu kristo linafanya kazi kwa sababu umefunga jina la yesu kristo linafanya kazi kwa sababu usipoelewa hili wewe kutumia mamlaka yako kama mkristo utakuwa unapata shida sana lakini utakapolelewa hili kwamba kila mara ninapotaja ninapotumia jina la yesu maanaake ni kwamba natumia mamlaka ya yesu inaweka tofauti kubwa sana na kwenye kuamini senge tunapata shida watu mnaangaika kutafuta naamini jina la yesu naamini jina la yesu amini... no no no no no hilo ni swali mbovu sio swali sahihi hilo sio swali sahihi na kama unajiuliza hivyo ndio maana unapata shida ukitumia jina la yesu aupati matokeo sawasawa ko ulitakiwa ujiulize swali gani swali sahihi la kujiuliza ni hili shida ni kwamba muda umeisha kwao nataka tufanye maombi lafu tutaendelea kesho kwao ni kama hujampokea yesu kristo maanake ni kwamba ukitaka kutumia mamlaka ya utafaidi zaidi ukiwa umeshampokea kwao fanya mambo yafuatayo sema bwana yesu ninaamini ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki ninakiri kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu ninakukaribisha katika maisha yangu ninataka nifurahie ushirika na wewe nifurahie mamlaka ulionipa amen rafiki ninakukaribisha katika familia ya mungu ninaukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu inaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana watu wengi waliosoma kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri wanakiri na kushuhudia kwamba maisha yao yamebadilika niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi Kwayo, misene, kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yangu kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri kutivu, kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima huumu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema sasa umesikia matunda ya kumiliki kitabu cha nguvu ya ukiri unasubiri nini kumiliki nakala yako mwenyewe piga simu namba 764 5242 au 673 tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili itarudia sifuri saba sit nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili kununua kitabu hiki cha nguvu ya ukiri mekuwa akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubsbe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 Sano se, ki so se borili, ne bili. Hao se, pori, psi, a saba. Sako, sanosi, ki so se borili, ne bili.