vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli maombi ni njia mojawapo ya sisi kama binadamu kutumia mamlaka yetu kumruhusu mungu aja atende kazi katika, katika maisha yetu makatia ulimwengu wa damu na nyama umbuka amesema utakalolifunga duniani litafungwa mbinguni na utakalolifungulia duniani litafunguliwa mbinguni kwa hio maanake ni kwamba mimi hapa kwa duniani katika mwili mimi ndio nina ol nina udhibiti waninikitokee na nini nikishitokee wote pale ulipo rafiki, nina ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama kama kama huu analengo, na kujenga, na kujenga, na na lengo la kujenga kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze uweze uweze kufika katika cheo cha kimo, cha kimo wa kristo kristo kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kuzungumza uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo tunaendelea na somo letu linalosema mamlaka ya mkristo leo nataka tuhitimishe sio kwa sababu vya kuzungumza vimekwisha lakini kwa kipindi hichi tu, nataka tuhitimishie hapa siku ya leo alafu nyakati za huko mbeleni tutapanua tena lakini kabla ya kumalizia tu ni kwamba ataka ujue kwamba mamlaka umepewa ili wewe uitumie usipoitumia maana yake ni kwamba unazuia ufalme wa mungu kutenda kazi kwa niaba yako kwa leo tataka nikuonyeshe waziwazi jinsi ambavyo ni muhimu sana kwakokutubia mamlaka hii kama mkristo kumbuka mafundisho haya yanapatikana katika, katika uh, youtube yanapatikana katika google Podcast, Apple Podcast, na kote tunapatikana kwa, kwa jina la mwalimu ruma gadi kufika pale b lakini pia utakapoangalia ama kusikiliza sau kushea pamoja na kulaiki lakini pia kama ungependa, ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya telegram kuna grupu linaita mwanafunzi wa kristo na unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba 79t5 s b4 bl 7 b4 bl nawe utaunganishwa kumbuka telegram inafanya kazi kama vile ambavyo whatsapp na kwa wale ambao mko kwenye magrupu ya whatsapp kumbuka ikifika tarehe moja mwezi wa tano tunafunga hatutaposti mafundisho tena katika haya magrupu tutaendelea kuposti mafundisho katika eh, telegram kwa hiyo fanya utaratibu wakuama fanya utaratibu wa kuamia telegram tukutane telegram baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekua ukisikiliza kila siku na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli lakini pia asante kwa ajili ya kuenda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza pia namshukuru mungu kwa ajili yako wewe amba umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya ambaye umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa ili watu wasiokua na uwezo na waweze kufikiwa kwa nasema asante sana neema amani wawezkufikiwa kapesi nama asan a emaamani dla mungu linatimia hapa duniani baada ya kusema hayo basi rafiki nataka twende moja kwa moja kwenye somo letu nataka twende kwenye matayo kumi na sita mstari ule wa kumi na nane na wa kumi na tisa tumalizie tulianzia hapo nataka tumalizie kwa kuangalia hapo kwaho tuliona baada ya petro kupata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu kwa maana hiyo basi mwanawtukaa natakupa mamlaka sasa kuna vitu kadhaa of course kumbuka swali la bwana yesu ilikuwa ni kwamba watu wanasema kuwa mwana wa adamu kwa ni nani petro anasema kwamba wewe ndiwe kristo mwana wa mungu kwa hiyo akasema petro nami ngalo ma yesu akajibu akamwambia heri wewe simoni bariona kwa kuwa mwili nadamu avikufunulia hili bali baba yangu aliye mbinguni alafu anasema nami nakuambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya kuzimu haitalishinda nami nitakupa wewe funguo za ufalme wa mbinguni na lolote utakalolifunga duniani litakuwa limefungwa mbinguni na lolote utakalolifungua duniani litakuwa limefunguliwa mbinguni sasa nataka tuende tuangalie mambo machache hapa kumbuka nilikwambia ninapopata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu maanayake ni kwamba mimi azaliwa bara ya pili nakua ni kanisa na, na kanisa ni mwili wa kristo na mwili wa kristo unaingia unaingiakubatizwa kwa roho mtakatifu ama amarnd nbatizakua seu ya mwili wa kristo na kwa nabatiza kamtakatf aa na uwezo hii mamlaka yangu sasa leo nataka tuangalie mambo ma, mawili mawili makubwa kwamba namna ambayo tunaweza kuachilia wakinsema hivi anasema nami nakuambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya wa kuziba italishinda nami nitakupa wewe funguo za ufalme wa mbinguni na nikakwambia kwamba funguo za ufalme wa mbinguni ama funguo za ufalme wa mungu ni mamlaka ambao tukizungumza siku chache skuchachezopitahz na lolote utakalolifunga duniani litakuwa limefungwa mbinguni na lolote duniani litakuwa limefunguliwa mbinguni sasa vitu viwili nataka hapa kitu cha kwanza tuliona kwenye yakobo anasema mungu mungu mpingeni shetani ama na mungu, mpinge shetani naye naye atakukimbia ama na mpinge kwa maana hiyo basi mamlaka hii lazima iongoze na uo kwamba hii mamlaka inatumika kupinga kazi za shetani na kuruhusu kazi za mungu hilo ni jambo la kwanza ambalo nataka ulijue lakini kumbuka wakati bwana yesu anazungumza na mitume kwa habari ya maombi katika matayo sita mtaraule wa tisa na wa kumi anasema mnaposali salini hivi baba yetu uliye mbinguni jina lako lichukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama alivyotimizwa kule mbinguni kwa sababu hiyo basi mamlaka hii tuliyoipewa tunaitumia kwa kuhakikisha kile ambacho kinaruhusiwa mbinguni ndicho kinaruhusiwa hapa duniani na kile ambacho hakiruhusiwi mbinguni basi hakiruhusiwi hapa duniani na nitakapofanya maamuzi kwa kukubaliana na mungu kwamba hichi kitu hakiruhusiwi hapa duniani maanaake ni kwamba mfalme wa mungu utaniunga mkono kwa asilimia mia moja ndo maana anasema mtiini mungu mpingeni shetani naye atawakimbia ko lazima nianze kwa kuangalia kuangaliaok okay, yesu anasemaje bwana yesu anasema, yes, anasema kwamba ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwa hapa duniani kama ilivyo kule mbinguni kwa lugha nyingine hali ya duniani inatakiwa ifuatishe hali ilivyo mbinguni mbinguni hakuna maskini kwao duniani hakutakiwa kuwa na maskini mbinguni hakuna wagonjwa kwa o inamaana na duniani hakutakiwa kuwa na wagonjwa mbinguni hakuna kwa laaniwa, ni kwamba waliolaaniwamaanaake i ambaduninataiwa mbinguni hakuna wagonjwa na katalika, na wagonjwe kwa hiyo kwahiyo maana bado tana taratibuule kwamba mtiini mungu mpingeni shetani naye atawakimbia huko palepale nilisema niliweke hilo kwanza jambo la pili ambalo takiwa likusaidie sasa katika kuamua nini kinaruhusiwa pa duniani na nini akiruhusiwa duniani ni yohana yohana yohana umdyoayoa johana mlango wa kumi mstari wa kumi <coughs> mwanaesu anasema hivi anasema uh, mwivi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu mimi nalikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao pele kwaho mwanaesu anasema of course, mwivi yapa, na mwivi hapa tunafahamu alikuwa anazungumzia viongozi wa dini lakini tunajua anatenda kazi chini ya imbilisi kwa wakati ule kwao tunema ni shetani kama ambavyo vmeeleka kwa ujumla kwamba shetani kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu ama kuiba kuua na kuharibu lakini kazi ya yesu ni kutoa uzima kwa hiyo ina maana naweza anaweza huu mstari kupima je hili ninaloliona hili ninalolipitia je linaiba linaua linaharibu ama linanipa uzima kwa mfano mtu akiwa ni mgonjwa tunafahamu mambo kadhaa kitu cha kwanza ule ugonjwa unafanya nini unamwibia hafya yake lakini pia ule ugonjwa unafanya nini unaaribu afya ya huyu mtu lakini ule ugonjwa pia ukiendelea usipodhibitiwa utasababisha mauti kwauo ugonjwa unatoka wapi kwa shetani kwnatak natakiwa nitumie mamlaka niliopewa kupitia jina la yesu kristo kufukuza huo ugonjwa tunakenda sawasawa lakini tunafahamu kwa mfano madeni madeni yanafanya nini madeni kazi yake nikuiba wanakuibiaje unaibiwa kwa riba ambao unatozwa inapunguza iongezi lakini pia madeni yanaharibu maisha unakna sawasawa lakini pia usipokuwa mwangalifu na madeni inaishia we kufilisika biashara yako kufa maisha yako kuharibika ulikuwa una nyumba utapoteza ulikuwa una gari utapoteza na katalika, na kadhalika nkadalikadalika kwao inatokea wapi kwao ni mfumo ambao hatutakia tutumiesi wana wa mungu saa sijasema kwamba kukopa ni dhambi sneleo vibaya ila sio nzuri unafahamu mwenyewe sasa o tunaoa tukachukua maeneo mengi sana kwa hiyo ili kujua kutumia mamlaka tuliopewa ufalme wa mbinguni natakiwa nitumie yohana kumikumi chochote ntakachokiona nikiangalia je kinaiba kuchinja na kuharibu ama kinaleta uzima kama kinaiba kuchinja na kuharibu ni cha kupinga kama kinaleta uzima ni cha kuruhusu tunakwenda sawasawa kao mpingeni kubaliana na mungu mpinge shetani na atawakimbia kwa sababu hiyo natakiwa ni niwe nini nina ufahamu sahihi wa nini ambacho kinakubalika mbinguni na ili niweze kupata ufahamu sahihi natakiwa nisome neno lakini njia ambayo ningeweza kupa ni shotkati nyepesi kabisa ulitakiwa uangalie maisha ya yesu kristo kwa sababu yesu kristo ndo amekuja kumfunua baba yesu kristo ndo amekuja kutujulisha mungu yukoje na mapenzi yake yakoje kwao kwa kuangalia maisha ya yesu kristo napata picha kamili kipi kinakubalika na kipi akikubaliki kwa mfano tunaona kwenye matendo ya mitumbe 1 h8 anatambia kwamba yesu aliponya watu wote kwa nini anasema kwa sababu mungu alikuwa pamoja naye kwenye matao tunaona aliponya magonjwa yote na madhaifu ya kila aina basi tunafikia hitimisho kwamba ni mapenzi ya mungu watu wote wapone magonjwa yote na madhaifu ya kila aina na kwa sababu hiyo nikienda nikakutana na mtu yeyote ambaye ni mgonjwa ana ugonjwa wowote ama udhaifu wote ninakua nina uhakika kwamba ninauweza wakutumia mamlaka yangu nikazungumza na huo ugonjwa nikazungumza na huo udhaifu nikauamuru uondoke katika maisha huyo mtu na kwa a hakika kwamba lazima mbingu lazima ufalme wa mungu utaunga mkono tunavona sawa sawa kwaio nitaka utumie hicho kama kipimo sasa niongee ni, ni, ni pointi kidogo kuhusu maombi hapa maombi ni njia mojawapo ya sisi kama binadamu kutumia mamlaka yetu kumruhusu mungu aja atende kazi katika maisha yetu katika ulimwengu wa damu na nyama kumbuka amesema utakalolifunga duniani litafungwa mbinguni na utakalolifungulia duniani litafunguliwa mbinguni kwa kwahio maanaake ni kwamba mimi hapa kwa duniani katika mwili mimi ndio nina kol nina udhibiti wa nini kitokee na nini kisitokee na kwa bahati mbaya sana wakristo wengi hawajafundishwa hili watu wengi wana matatizo na changamoto wanamlilia mungu sasa hivi ili hali mungu aliwapa mamlaka kupitia jina la yesu kristo na akakwambia tumia hiyo mamlaka utakaloliruhusu duniani mimi nitaliruhusu utakalolikataa duniani mimi nitalikataa amekupa huo uhuru k wewe ndio unayoongoza mbingu sio, sio, si, wewe unasubiria mbingu iingilie kati mbingu inasubiria wewe utoe maamuzi kumbuka tuliona pia mamlaka ni kwa ajili ya kufanya maamuzi kwao mbingwa anasubiria wewe utoe maamuzi wewe unafanya maamuzi gani kuhusu hayo magonjwa na maradhi ambayo yamegubika familia yako wewe unaamua nini kuhusu hilo lindi la umaskini ambalo limekamata familia yenu limekamata ukoo wenu wewe maamuzi yako yakoje sasa ukienda kwenye neno ukaangalia utaona kwamba yesu alikuwa masikini sisi tuwe matajiri wapili, nane, wa korinto wapili 8 mstari ule wa tis kwa sababu hiyo basi ni mapenzi ya mungu sisi tukae katika maisha ya utele maisha ya utajiri kwa hiyo umasikini ni dhambi umaskini haitoki kwa mungu umaskini ni laana umaskini i kitu kibaya kao unatumiaje mamlaka yako sa katika maombi ili kuhakikisha kwamba huo umaskini unaondoka katika familia yenu na utajiri unaanza kudhirika kwa sababu yesu kristo taa ameshauli pia kumbuka chochote ambacho kinapinga na kuzuia kusudi la mungu lisidhihirike kupitia maisha yako huyo ni adui huyo ni shetani na biblia inasemaje kubaliana na mungu mpinge shetani naye atawakimbia kwa hiyo njia mojawapo ilikuwa ni hiyo kwamba maombi ni ni ni ni ni ni, ni, ni, ni njia mojawapo ya wewe kutumia mamlaka uliopewa kuruhusu ufalme wa mungu utende kazi kwa niaba yako ndio maana mungu anajua tunayoyahitaji kabla atijamwomba lakini bado anasema tumwombe kwa nini anataka tumwombe kwa sababu tunapoomba tunatumia mamlaka hiyo kumruhusu yeye aingie kazini na kufanya kile ambacho amekusudia kufanya bila sisi kumruhusu kwa kutumia mamlaka ambayo ametupa kupitia jina la yesu inakuwa ni vigumu sana kwake kuingia kazini ijuka unanipata una rafiki hapo k hilo la muhimu sana uka, ukaelewa lakini pia tuea tupige hatua nyingine ungaweza ukatumia mamlaka yako katika maombi pia kwa kupatana na mwingine tende kwenye matayo matayo kumi na nane matayo kumi na nane na tuanze mstari ule wa kumi na nn mstari wa kumi na nan mpaka wa isirini matayo kumi na nane mstari wa kumi na nane mpaka wa ishirini anasema amin nawaambieni yoyote e, mtakayoyafunga duniani yatakuwa yamefungwa mbinguni na yoyote mtakayoyafungua duniani yatakuwa yamefunguliwa mbinguni tena na waambia ya kwamba wawili wenu watakapopatana duniani katika jambo lolote watakaloliomba watafanyiwa na baba yangu aliye mbinguni kwa sababu walipo wawili watatu wamekusanyika kwa jina langu nami nipo papo hapo kati yao k okay. kwa ho bwanaweza anasema tuna uwezo wa kupatana watu wawili tukaamua kufunga jambo hapa duniani tukilifunga hilo jambo litakuwa limefungwa mbinguni ama tukaamua kulifungulia jambo hapa duniani tukilifungulia hilo jambo litakuwa limefunguliwa mbinguni kwa lugha nyingine tuna uwezo wa kupatana nkusema tunaruhusu kitu fulani na tunakataa kitu fulani na mbingu itatuunga mkono mungu muumba wa mbingu na nchi atatuunga mkono ndicho ambacho wanaa nakisema hapa ka anasema wawili wenu watakapopatana juu ya jambo lolote wakiwa wapy wakiwa duniani wakamwomba baba afanye unatumia mamlaka yako hapo anasema mtafanyiwa alafu anasema kwa sababu gani kwa sababu walipo wawili watatu wamekusanyika kwa jina langu wat, wat, na mimi nipo katikati yao kwa hiyo tukatumia maombi ya mapatano katika kutekeleza ama kutumia mamlaka yetu kupitia maombi ya mapatano tunaweza tukatumia mamlaka yetu kama wakristo kwa kupitia maombi ya mapatano sasa kumbuka kitu hichi tunapopatana watu wawili vitu kadhaa nivielezee hapa shida nimeona watu wengine wanasema maombi amapatano alafu anaomba wote wanaomba kwa wakati mmoja huko moja o oupatano ukiwa naongea na na utakuwa unanisikiliza wala nitakuwa nini ni maombi kwa kwanza jadili, sema, okay tunataka kufanya nini ajadita tunataka kitu hichi kwa mfano kuna tatizo labda limetokea labda nini labda sisi ni wazazi na wazazi tumeenda kwamba sasa mtoto wetu anatakiwa arudi shule na kwa maana hiyo walisema shule wikiii tuipolipa ada ya watoto ni kwamba iama oatarudishwa nyumbani na sisi hela yetu tunaoitegemea tutaipata baada ya wiki mbili tufanye nini tunaamua ko ni, tufan tuaa maombi ya maombpatano kwamba mtoto hatarudishwa nyumbani mpaka ile ela kuwa shule kweli kweli okay tunakubaliana kwao tunakabatana mikono kwao tunasema hichi ndicho mbacho tunapatana kwamba tunaomba kibali cha upendeleo kutoka kwa mungu kwamba mtoto asirudishwe nyumbani mpaka siku takapopata hela ya kulipa hiyo ada yake kwao inamana takamatana mkono na huyo ambaye tunapatana naye sasa tumesha jadili tumekubaliana kwahiyo mmoja wetu lazima awe ndio atakayeomba mgine atasikiliza kwao laba amechaguliwa ei aombe hiyo ei ataomba atasema baba katika jina la yesu kristo ninapatana na bii tukiwa hapa duniani kama neno lako linavyosema tunaomba kibali chako cha upendeleo kiwe juu ya mtoto wetu si kwamba asirudishwe nyumbani aendelee na masomo yake mpaka pale ambapo tutapata hela ambapo ni wiki mbili kutoka sasa baba asante kwa kuwa umetusikia asante pia kwa ajili ya malaika ambao wanaingia kazini na kuhakikisha kwamba masomo ya mtoto hayasumbuliwi na ile fedha inafika kwa wakati tunaamini tumepokea amen alafu na bia anasema nini amen sasa hapa ni maombi a mapatano amefanyika kumbuka watu wangapi wamepatana hapa rafiki watu wangapi unasema wawili sio wawili ni watu watatu kwa nini kwa sababu anayesu anasema walipo wawili watatu wamekusanyika kwa jina langu na mimi nipo hapo katikati yao kwa kuwa tumepatana watu hawa wawili wamepatana kupitia jina la yesu maanaake ni kwamba na bwana yesu mwenyewe amekuwa ni mshiriki wa yale maombi yamepopatana sasa angaliya kitu hichi amachosomea mstari wa ishirini nisome mstari wa kumi na tisa na wa ishirini alafu nione kwenye kaa kuna biblia moja labda bibilia ya habari njema kaa imepatia imepatia imepatia mepatietita mepatia hapana wajapatia wote uh, tunaona wametumia neno ambalo kwa hiyo anasema, anasema tena nawaambia ya kwamba wawili wenu watakapopatana duniani katika jambo lolote watakaloliomba watafanyiwa na baba yangu waliye mbinguni kwa kuwa ama unaweza ukaondoa neno kwa kuwa ukaa kwa, kwa, kwa sababu kwa sababu Walipo wawili, walipo wawili watatu wamekusanyika kwa jina langu nami nipo hapo katikati yao kwahiyo maombi yetu ya mapatano ama mamlaka yetu tunayoachilia kupitia maombi ya mapatano tunauhakika itafanya kazi kwa sababu yesu kristo ni sehemu ya yale mapatano yeye ndio anayebeba dhamana ya yale mapatano kwa hiyo pamoja na kwamba tumepatana tegemeo letu liko kwa yesu kristo aliyekuwa sehemu ya yale mapatano tegemeo letu haliko kwenye imani yetu tegemeo letu haliko kwenye maombi yetu ya kupatana ingawaje imani yetu na maombi ya kupatana ni sehemu ya mchakato tegemeo letu liko kwenye ushiriki wa bwana yesu katika yale maombi sasa ili hilo tulilopatana lisitokee ili hilo tulilopatana lisitokee maanake ni kwamba lazima tuje tukusanyike tena wote watatu maanake ai na b pamoja na bwana yesu alafu tukubaliane kwamba yale mapatano tunayavunja la kwamba hamjeia kukusanyika tena maanake kwanii maombi ya mapatano ni mazuri kwa sababu shaka sio rahisi wasumbue maana ake ni kwamba hata wewe ukiingia kwenye shaka ei hey, na bii naye akaingia kwenye shaka uzuri ni kwamba yesu kristo ni sehemu ya mapatano yeye haingii kwenye shaka kwahio mna uhakika wa kupata matokeo hata wewe a ukiingia kwenye kutokuamini kuamini na bii naye akaingia kwenye kutokuamini uzuri ni kwamba yesu kristo ambaye ni sehemu ya hayo mapatano yeye haingii kwenye kutokuamini ndio ndomana nikasema kwamba tunamtegemea yesu kristo o nisema ni nikupe haya mambo mawili kwamba uweze kujua moja unaweza ukaachilia mamlaka yako kaa mkristo kwa kutoa matamko na kuzungumza na tatizo lako ukiwa mwenyewe ama mbili unaweza ukatafuta mpendwa mwingine basi mkaamua kufanya maombi ya mapatano yote hii ni, ni, ni sehemu mojawapo ya kutumia mamlaka yako kudhibiti hali ulionayo kwa hiyo maana nini sasa maana yake ni kwamba mbingu inakusubiria wewe uchukue hatua utumie hiyo mamlaka ulionayo na kila mkristo kila mtu alizolewa mara ya pili mamlaka inafanya kazi kwa niaba yako una uwezo wa kuitumia wakati wwote mahali popote bwana yesu amesema mkipatana baba atafanya wewe mwenyewe ukiambia mlima ngooka mlima lazima ung'ooke ka swali linakuja moja wewe unasubiri nini kutumia mamlaka wewe unasubiri nini kutumia hi mamlaka kwa hiyo nataka tu, tu, tufanye maombi sasa kwa ajili ya watu wote ambao ni wagonjwa watu wote ambao mna vifungo watu wote ambao mna changamoto nataka tutumie hii mamlaka na nataka mimi na wewe tupatane tunapatana nini tunapatana kwamba wewe umeshambuliwa na adui lakini tupatane kwamba kwa, kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe ulipona na kwa maana hiyo sasa tunafukuza huo ugonjwa tunafukuza hilo tatizo lisikae katika mwili wako tunakwenda sawasawa ko nataka kufanya hivyo koo sogea kwenye redio yako sogea kwenye simu yako tia mkono kwenye kifua kamata hiyo simu alafu mimi nitaomba katika jina la yesu kristo baba asante kwa sababu ya uaminifu wako asante kwa kuwa, kwa kupigwa kwa yesu kristo ndugu anayenesikiliza alipona na kwa sababu hiyo yuko huru kutoka katika ugonjwa ambao ibilisi anajaribu kumpa yuko huru kutoka katika udhaifu ambao ibilisi anajaribu kumpa na kwa sababu hiyo katika jina la yesu kristo wewe ugonjwa wewe udhaifu wewe roho ya mateso ninazungumza na wewe ninakuamuru katika jina la yesu kristo wa nazareti fungasha virago vyako vyote ondoka na, na, na, na, na dalili zako zote ondoka na maumivu yako yote katika jina la yesu kristo wa nazareti fungasha uondoke fungasha uondoke kuna, kuna, kuna ndugu nanisikiliza kuna wakati nyuma kwenye sehemu ya shingo kupanda kuja kwenye kisogo chini eh, medula vizuri kuna wakati wakati unasikia kitu kinapanda kinapanda kama kinatembea kikipanda kikiingia kinakuletea shida na unokua, unapata kizunguzungu kibaya so, mwingine unaanguka katika jina la yesu kristo wa nazareth namna na hii hilo tatizo linakoma uha wakai a ktuaana atembeaaanda a iianda in aa sha a naang a a kuna kuna ndugu unanisikiliza kwenye tumbo lako huo unapata gesi kali sana na hiyo gesi wakati mwingine inapanda yenyewe mpaka inakuja kwenye koromeo unacheua lakini sengee inakua kama inaku, inakusababisha unakata hewa yani kupumua inakuwa ni shida na ndani unasikia maumivu unasikia kama unapasuka navozungumza na wewe hapo ndani yako na ilo tatizo linaondoka ilo limekutesa kwa muda wa miaka mitano umeshaangaika umekula dawa za kila aina kuna wakati na sindano pia lakini imeshindikana na kuhakikishia ilo tatio limeksha uko ukanzias nataka wewe ule, ule maombi haya anza kufanya kile ambacho uliuezi kufanya Alafu u- endelea kumshukuru mungu kwa ajili ya uponyaji wako endelea kukubaliana na mungu unapokubaliana na mungu kwa kumshukuru kumbuka unampinga shetani lazima naye akimbie alafu tuandikie tutumie ushuhuda wako tueleze bwana amefanya nini tueleze kile ambacho bwana amekufanyia kumbuka amahoeufayaunapotoa ushuhuda ukiona bado una ukionaunasi unaogopa kutoa ushuhuda jua bado haujashawishika kwamba umepona na kwa nano kwenye shaka na kwenye shaka utashindwa kupokea nguvu ya kudhihirisha uponyaji wako lakini unapotoa ushuhuda anake ni kwamba umeshawishika ungekuwa ujashawishika usingetoa ushuhuda kwao tunasubiria ushuhuda wako nataka kusikia taj jina moja mojausea mi naitwa fulani niko sehemu fulani mungu amenitendea hichi mungu ameniponya na hichi alafu tufurai pamoja na wewe jina langu naitwa huruma gadi tumefika mwisho wa kipindi chetu yesu ni kristo na bwana watu wengi waliosoma kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri wanakiri na kushuhudia kwamba maisha yao yamebadilika nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yangu kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri kutivu, kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima huumu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema sasa umesikia matunda ya kumiliki kitabu cha nguvu ya ukiri unasubiri nini kumiliki nakala yako mwenyewe piga simu namba 764 5242 au 673 tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili itarudia sifuri saba sit nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili kununua kitabu hiki cha nguvu ya ukiri mekuwa akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubsbe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 Sano se, ki so se borili, ne bili. Hao se, pori, psi, a saba. Sako, sanosi, ki so se borili, ne bili.