vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake watu tunafahamu maisha yote ya yesu kristo alikuja hapa kwa ajili ya kufanya hii kazi yaani kristo ambaye ni mwana wa mungu alikuwa mwili alivaa mwili alikuwa mwili alipata mwili ili kuja kutupatanisha na kuturudisha sisi kwa mungu na kwa maana hiyo hata pale msalabani ambapo kristo alichukua dhambi zetu zote bado mungu alikuwa ndani ya kristo wote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho Christo, gana, ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naita uruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchavu moja, kwa moja, kwa moja katika kuamini kwa kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi hivo maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri nakufii vizuriufimarisnima kristo, na kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristanaskiliza na ya kristo kupitia vipindi vya neema na yaem tunaendelea nasomoletu inalosema huduma ya upatanisho najua jana nimegusa kitu ambacho kwa wengine imekuwa ni kigumu kidogo lakini ukweli ndio huo mungu hajawai kuwa adui ya mwanadamu hata siku moja mwanadamu siku zote ndo amekuwa adui wa, wa mungu na ndio maana mungu akamtoa pekee akamtoawanaawaekee lakutupatanisa uturudisha sisi, sisi kuondoa uadui ndani akili zetu kama mrefu kumbuka tu mafundisho yanapatikana katika uaduituosamrefumka mafundishonapatikana at usisahau lakini pia pamoja um, kama kama mafundisho kwa njia ya ya sauti kuna grupu, wa kristo tunapatikana katika telegram ukaungwa, 0799, 5102, 0799, 5102, 0799, 5102, unge, telegram telegram unaweza ukaungwa namba ni ujumbe inafanya kazi kwamba tayari umesha eh, pakua eh, telegram kwanza kabla uafaya ujumbe kumbuka kuanzia tarehe moja mwezi wa tano hatutaposti tena mafundisho katika magrupu ya whatsapp kwahio kaambukwa kwenye whatsapp ondoka amia telegram baada ya kusema hayo basi Uh, nataka tupige hatua mungu mungu mungu kwa, yako we, amba mungu na kwa lakini zaidi ya ambacho namshukuru maombi wako injili uh, za kupeleka iuwaaot kiwafnsaahao kwa upendo mkubwa zaidi nasema asante sana neema oa aema a mania waasto izidishwe katika maisha yenu nii nyote ambao mmejitoa katika eneo lolote lile ambalo la kazi ya mungu kwa kwa wageni karibuni sana kwamba kwamba mnaweza kuungana nasi moja moja na kumbuka tuliona uh, watakatifu wameitwa kufanya kazi upatanishontkwamitwakufanya kai aha a aaihoapili a s hai e eh, ili tunakizungumza jana moja kwa moja bila potisaa wakati anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale amepita tazara na mapya kumi na nane lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabia makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho sasa kumbuka jana nilikuwa najaribu kuonyesha vitu vichache na nitazungumza vitu vichache apatendelee ili tuweze anasema mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake wapi tunafahamu maisha yote ya yesu kristo alikuja hapa kwa ajili ya kufanya hii kazi yaani kristo ambaye ni mwana wa mungu alikuwa mwili alivaa mwili alikuwa mwili alipata mwili ili kuja kutupatanisha na kuturudisha sisi kwa mungu na kwa maana hiyo hata pale msalabani ambako kristo alichukua dhambi zetu zote bado mungu alikuwa ndani ya kristo na sa nyingine wa kristo mnasahau kwamba yesu kristo ni mungu na kama alichukua dhambi nikuonyesha unajua vitu vingine niguse kidogo tu <tis> alafu <tis> nitaiachia hapo kil nakizungumza jana ama mtakiweza kweli wapenda naweza msikiweze okay moja ni ache siende na ngumu sana tuee wenye hstori ya mwana mpotevu niliaidi kuizungumza jana ao nataka kuwafundisha wakristo lafu <laughs> naangalia naona wasija wakashinda kuelewak twende kwenye luka mlango wa kumi na tano mstari wa kumi na moja anasema hivi aka huyu ni bwanawesu wanaongea akasema mtu mmoja alikuwa na wana wawili yule mdogo akamwambia babaye baba nipe sehemu ya mali inayoniangukia akawagawia vitu, vya, vitu, vitu vyake hata baada ya siku si nyingi yule mdogo akakusanya vyote akasafiri kwenda nchi ya mbali akatapanya mali zake huko kwa maisha ya washirati ama rayota i maisha ya anasa alipokuwa amekwisha tumia vyote njaa kuu iliingia nchi ile yeye naye akaanza kuhitaji akaenda akashikamana na mwenyeji mmoja wa nchi ile naye akampeleka shambani naye alimpeleka shambani kwake kulisha nguruwe akawa akitamani kujishibisha kwa maganda waliokula ngurue wala hapana mtu aliyempa kitu anasema alipozingatia moyoni mwake alisema ni watumishi wangapi wa baba yangu wanakula chakula na kusaza na mimi hapa nina kwa njaa nitaondoka nitakwenda kwa baba yangu na kumwambia baba nimekosa juu ya mbingu na mbele yako sistahili kuitwa mwana wako tena nifanye kama mmoja wa watumishi wako akaondoka akaenda kwa babaye alipokuwa angali mbali baba yake alimwona akamwonea huruma akaenda mbio baba akaenda mbio baba akamfata mbio akamwangukia shingoni akambusu sana akambusu sana akambusu sana yule mwana akamwambia baba nimekosa juu ya mbingu na mbele yako sistahili kuitwa mwana wako tena lakini baba aliwaambia watumishi wake lileteni upesi vazi lililo bora mkamvike mcieni napete kidoleni na viatu miguuni anasema e, mleteni ndama yule aliyenona mkamchinje nasi tule na kufurahi kwa kuwa kwa sababu huyu mwanangu alikuwa amekufa naye amefufuka alikuwa amepotea naye ameonekana wakaanza kushangilia satetaratibu sa huyu bwana mdogo ndiye aliyefanya maamuzi ya kuondoka kwa baba yake na kwenda na hamsini zake tunakwenda sa sawasawa na alipokwenda na hamsini zake akaishi maisha ya anasa akafilisika baada ya kufilisika akawa amepata kibarua cha kulisha ngurue lakini hata chakula kilikuwa hakipatikani ko akafanya maamuzi moyoni mwake akasema nitarudi kwa baba yangu nikamtakewadhi baba yangu nikamwambia nimekukosea nimekosea mbingu na nchi mbele yako na, na anasema alipokuwa akirudi baba yake alimuona kwa mbali akamwonea huruma baba yake akapiga mbio kumfata mtoto na alipofika kwa mtoto akaanza kumbusu sana tni taratibu je kitendo cha baba kupiga mbio na kumfata mwanaye na kufika pale na kuanza kumbusu angalia hata wakati mtoto anaomba msamaha baba hajasikiliza yale maneno anafuraha mno mno mno amepata mtoto wake na kwa maana hiyo anasema kaleteni lile vazi kaleteni lile vazi kaleteni mveleshenivazi mvelsheni pe pointi yangu ni nini aliyemwasi mwingine ni mtoto ndo aliyemwacha baba yake sio baba aliyemwacha mtoto baba siku zote alikuwa anashauku mwanaye arudi nyumbani tena ndio maana mwanaye alivyorudi baba akafanya furaha na hiyo picha hiyo tunapewa pia na bwana yesu kwenye ile storilya nrudi nyuma tuene ulemstari wa nn luka 158 anasema au kuna mwanamke gani sioo gojaestari wa mbele kidogo uh, uh, stori ya uh nso no, turudi nyuma kidogo taisamee eh, tuanze mstari wa kwanza luka 15 mstari wa kwanza mpaka mstari wa saba nataka nikupe picha rafiki uone kitu hapa anasema hivi basi watoza ushuru wote na wenye dhambi walikuwa wakimkaribia wamsikilize wakimkaribia nani yesu wamsikilize mafarisayo na waandishi wakanungunika viongozi wa dini wa wakati huo wakanungunika wakisema mtu huyu huwakaribisha wenye dhambi tena hula nao akawaambia mfano huu akisema ni nani kwenu mwenye kondoo mia akipotewa na mmojawapo asiyewaacha wale tisini na kenda nyikani aende akamtafute yule aliyepotea hata amwone naye akiisha kumwona humweka mabegani pake akifurahi na afikapo nyumbani kwake huwaita rafiki zake na jirani zake akawaambia furahini pamoja nami kwa kuwa nimekwisha kumpata kondo uwangu waliyepotea na waambia vivyo hivyo kutakuwa na furaha mbinguni kwa ajili ya mwenye dhambi mmoja atubuye kuliko kwa ajili ya wenye haki tisini na kenda ambao hawana haja ya kutubu hiyo bwana yesu anatwambia nini anasema mtu anapopotea anapoingia kwenye dhambi anapoingia kwenye uwasi anapoamua kumwacha mungu na kwenda na hamsini zake anasema yeye kama mchungaji mwema anamfuatilia huyu mtu anamfukuzia huyu mtu mpaka ampate hiyo ni picha tofauti kabisa na picha ilio kwenye kanisa mbele za yesu na baba yake mtu anapofanya dhambi anapokengeuka na kuanza kwenda kwenye njia isiyofaa anatupa picha kwamba mungu kupitia yesu kristo anamfukuzia huyu mtu ili kumrudisha kwenye kanisa mtu akifanya makosa akafanya dhambi tunamfukuza alafu tunasema sisi watumishi ni wawakilishi wa yesu yesu yupi bosi wako mwenyewe wa, anamfukuzia yule mtu mwenye dhambi ili amrejeshe wewe unamfukuza hivi uoni unapishana na bosi wako siku unapofukuza mshirika aliefanya makosa aliefanya dhambi ukamfukuza aondoke kanisani kwako ndio siku ambao pia ulimfukuza na yesu maanaake anapotoka yule bwana yesu naye anatoka naye kwenda kumfata na kumbembeleza amrejeshe inamaana mungu anaunga mkono dhambi hapana laasha maana alimtoa mwanawake wapekee akafa akamwaga damu yake ili dhambi za watu wote ziondoke sasa tumepewa huduma ya upatanisho kwa dini? kwa nini sababu mwanadamu ndiye kwanini asaabu mwanada d na kipindi kueleza mungu hajawaikua kinyume cha mwanadamu hata siku moja pamoja na kwamba mwanadamu ndiye mungu pamoja na kwamba mwanadamu amekuwa kinyume waliomuua yesu pale mtalabani ni wanadamu wale mafarisayo wale viongozi wa dini makuhani walikuwa wanajua kabisa kwamba yesu ni mwana wa mungu kwa hiyo kama ni mwana wa mungu manaake ni mungu lakini bado walimuua mungu walimua na mikono ya watu wnye asira kumbuka yesu ni mwana wa mungu kumbuka yesu ni mungu sisahau hilo yesu ni mwanadamu kwa kuasilimia miamoja lakini pia ni mungu mia moja. kwa asilimia kaasilimia miamoj kwao manake kwamba pale msalabani ndio chuki ya wanadamu dhidi ya mungu wao dhidi ya muumba wao ilipodhirika walimuua na kumsulubisha pasipo huruma yyot sisi binadamu ndo tumekuwa tuko kwenye uadui na mungu sio mungu sikiliza mstari huu najua ni shoko kwako kusikia hiyo <laughs> okay. tuende kwenye, kwenye wakolosai ntakupa mfano mistari miwili vifungu viwili wakolosai mlango wa kwanza inazungumzia habari za yesu nitasoma mstari wa kumi na tano alafu nitaruka nitaenda mstari wa kumi na tisa naye yaani kristo ni mfano wa mungu asiyeonekana ndio maana bwana yesu akasema ukiniona mimi umemwona baba ukiniona mimi umemwona baba okay. mstari wa19 anasema kwa kuwa katika yeye yeye nani kristo ilipendeza utimilifu wote wa nani wa mungu ukae na kwa yeye yeye nani kristo kuvipatanisha vitu vyote na nafsi yake kwao mungu kupitia kristo alipatanisha vitu vyote na nafsi yake mwenyewe kumbuka tuna huduma ya upatanisho tuko sawa anasema na kwa yeye kuvipatanisha vitu vyote na nafsi yake akiisha kufanya amani kwa damu ya msalaba nani wa kristo kwa yeye kristo ikiwa ni vitu vyote vilivyo juu ya nchi au vilivyo mbinguni shna moja na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarikishwa tena adui katika nia zenu kwa matendo yenu mabaya amewapatanisha sasa katika mwili wa nyama yake kwa kufa kwake ili awalete ninyi mbele zake watakatifu wasio na mawa wala lawama sas ta1 na wa hb nasoma kwenye bibilia tuone biblia neno inasemaje na bibilia habari njema nasemaje anasema hapo kwanza mlikuwa mmetengana na mungu naona hiyo mlikuwa mmetengana na mungu na mlikuwa maadui zake kwa sababu ya fikira zenu mlikuwa maadui zake kwa sababu ya fikira zenu na matendo yenu maovu bibilia habari njema anasema hivi hapo kwanza nyinyi pia mlikuwa mbali na mungu na mlikuwa maadui zake kwa sababu ya fikira zenu na matendo yenu maovu kwa hiyo ina maana uadui na mungu ni kwenye kufikiri na urafiki na mungu ni kwenye kufikiri kwa hiyo anasema uadui wetu na mungu ulikuwa ulikuwauko wapi kwenye kufikiri kwetu kwa kwakuwa kufikiri kwetu kulikuwa uko kinyume na mungu hata na matendo yetu pia yakafuata kufikiri kwetu kumbuka huwezi ukafanya kitu bila kufikiri inaanza kwenye wazo kwanza halafu ninafuata kitendo kwaho anasema ni uadui uadui ulikuwa kwenye kufikiri uwadui ulikuaeye kufi adui a mft u sawasawa aaubukadhambi ni uwasi atendae dhambi afanya uasi waraka kwanza uwasiaraa wanzat ina maana mwanadamu ndiye alikua ametengeneza uadui kwenye fikra ndio maana kwa mfano fira thw o yesu kristo akaja kupitia mwili wake akaja kutupatanisha na mungu kuturudisha kwa mungu kuondoa ule uadui uliokuwa ndani yetu kumbuka yesu sio tu kwamba yeye ni mungu lakini pia ni mwanadamu okay. mmoja hapo mwanadamuo tuende kwenye timotheo wa kwanza timotheo wa kwanza mlango wa pili na tuaze mstari wa tano ama tunaze mstari wa tatu mpaka wa tano ama wa sita kwanini timotheo wa pili na timotheo wa kwanza sore mlango wa pili mstari wa tatu mpaka ule wa sita anasema hii ni nzuri zrhili ni nzuri nalo na la kubalika mbele za mungu mokozi wetuoozetmungu mwokozi wetu, wetu, wetu. ambaye hutaka watu wote waokolewe na kupata kujua yaliyo kweli kwa hio anasema mungu anataka watu wote waokolewe na watu wote wapate kuijua iliyo kweli tano kwa sababu mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na wanadamu ni mmoja mwanadamu kristo yesu ambaye alijitoa mwenyewe kuwa ukombozi kwa ajili ya wote utakaoshuhudiwa kwa majira yake ama ulioshuhudiwa kwa majira yake naomba nisome mstari wa tano na wa sita kwenye bibilia ya neno tuskia anasemaji anasema hivi kwa maana kuna mungu mmoja na mpatanishi mmoja kati ya mungu na wanadamu yaani mwanadamu kristo yesu aliyejitoa mwenyewe kuwa fidia kwa ajili ya wanadamu wote jambo hili lilishuhudiwa kwa wakati wake ufaao sasa anataka, kuna kitu nataka ukione hapa rafiki anasema kwanza anasema mungu anataka watu wote waokolewe alafu mbili anasema anataka watu wote wafikie ujuzi wa kweli alafu anasema mungu ni mmoja halafu anasema mpatanishi kati ya mungu na mwanadamu okay moja nisome vizuri anasema kwa maana kuna mungu mmoja na mpatanishi mmoja kati ya mungu na wanadamu yaani yani, mwanadamu anza ee tafsiri ya kawaida kwanza kuna kitu kinapita kichwani usame hivyo ilivyo kwa sababu mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na wanadamu ni mmoja mwanadamu kristo yesu tuko sawa sasa nataka uone kitu hichi anasema mpatanishi kati ya mungu na wanadamu ni nani ni mwanadamu kwa maana kuna mungu mmoja na mpatanishi mmoja kati ya mungu na wanadamu yaani mwanadamu kristo yesu aliyejitoa mwenyewe kuwa fidia kwa ajili ya wanadamu wote jambo hili lilishuhudiwa kwa wakati okay, wake wakeokteni taratibu anasema mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na mwanadamu ni mmoja mwanadamu hajasema kwa bahati mbaya mwanadamu kristo yesu kwa nini roho mtakatifu kwa njia ya paulo asisitize neno mmwanadamu kwa nini asitize neno mwanadamu ni kwa sababu kumbuka yesu ama yesu kristo ama kristo yesu ana asili mbili ndani ya mtu mmoja two in one person yeye ni mungu kuasilimia mia moja lakini pia ni mwanadamu kuasilimia mia moja lakini mungu ni mmoja kwa hiyo anasema mpatanishi kati ya mungu na mwanadamu huyu mungu ambaye ni mmoja pamoja a kaa tunasema mungu baba mungu mwana mungu roho mtakatifu mungu ni mmoja mpatanishi kati ya mungu ambaye ni mmoja na mwanadamu ama na wanadamu ni mwanadamu mmoja sio wawili mwanadamu mmoja kristo yesu sasa pata picha hii sisi tulikuwa adui na mungu katika fikira zetu binadamu ndio waliomkataa mungu kwa hiyo kristo ambaye ni mwana wa mungu akaja akawa incarnated akachukua mwili akavaa mwili wa kibinadamu na yeye kama mwanadamu sasa anachukua hatua ama initiatives kwa lugha ya kiingereza ya kuturudisha kwa mungu maanaake mwanadamu mmoja ambaye anaitwa adamu ndiye aliyeasi akawaondoa wanadamu wote kutoka kwa mungu na adamu wa mwisho ambaye ni kristo ndiye anayekuja na kuturudisha kwa mungu sasa adamu alituondoaje kwa mungu ukisoma warumi hadi warum anasema kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na kwa dhambi hiyo mauti kwa kwaho namaana adamu alileta dhambi ulimwenguni na hiyo dhambi ndliosababisha ndio iliyotutenga sisi na mungu ndio ilioficha uso wa mungu kutoka kwetu sio mungu alijificha dhambi ilituwekea giza ilituwekea kiza ilituekea ukuta ili ili ka ili utaji ikazuia sisi kumuona mungu uso lakini pia ikatuzuia ikatuzu napozungumza tukashindwa kuwakilisha uja zetu kwa mungu na hiyo dhambi ikasababisha sisi sasa tumkatae mungu yesu kristo anakuja kama mwanadamu kuturudisha kwa mungu kwa niaba ya mungu kama ambavyo adamu kwa niaba ya wanadamu alituondoa kwa mungu kristo anakuja kwa niaba ya wanadamu aturudishe kwa mungu kwa hiyo anachofanya nini kitu cha kwanza inabidi aondoe dhambi na adamu yohana injili ya yohana mlango wa kwanza msara 9 na anavyoondoa hiyo dhambi sasa inafungua mlango kwa sisi binadamu kupitia yesu kristo kurudishwa kwa mungu sisi ndio tumerudishwa kwa mungu ndonsma mpatanishi ni mmoja wandampatanishi ni mmoja mwanadamu okay. moja n- angalia anasema kwa maana kuna mungu mmoja na mpatanishi mmoja kati ya mungu na wanadamu yaani mwanadamu kristo yesu kwa hiyo ina maana upatanishi pamoja na kwamba mungu ndiye aliyeusababisha lakini ilikuwa unabidi utekelezwe na mwanadamu na mwanadamu ndiye aliyemwasi akamkimbia mungu kama yule mwana mpotevu alivyokimbia akaondoka kwa baba yake baadaye akaamua kurudi ndivo ambavyo nafiri tuliondoka kwa mungu na kwa njia ya yesu kristo alivyokuja akavaa mwili kama mwanadamu yeye ndiye ameturudisha kwa mungu ametupatanisha kwa mungu ndio maana anasema mpatanishi mmoja mwanadamu mwanadamu kristo yesu adamu alituondoa binadamu wote kutoka kwa mungu akatusababisha tuwe waasi kristo kwa utii wake amesababisha binadamu wote turudishwe kwa mungu tupatanishwe na mungu kama yeye kama mwakilishi wetu si ukiwa tuna, tuna timu ya mpira wa miguu alafu tanzania ikashinda labda tunacheza mpira siu na nchi gani whatever labda tunacheza mpira labda na nigeria alafu lese mbwana samata akafunga goli mbwana samata anapofunga goli na mwisho wa, wa mchezo ikawa tanzania moja nigeria sifuri hatutasema kwamba bwana samata ameshinda nigeria tunasemaje tanzania imeshinda nini nigeria na watanzania wote tutafurahi tukizunguka mdan sema tumeshinda leo hii tumeshinda goli moja tumewafunga nigeria ok wulikuwepo uwanjani ukicheza hapana kwa sababu gani walikuwepo watu wakutuwakilisha na goli lile lilofungwa ilikua ni goli la watanzania wote ushindi yesu Christ, ushindi wa watu wote ushindi ushindi yesu yesu yesu na na kitendo cha yesu yake, sabu, na kitendo cha cha kurudi kupatanishwa baba baba yake yake yake yake kwa wote, uduma, ya kwa yon, no kwenye kwenye. Akanya, gizaletu, etu, nisho, kwa sababu alichukua zetu zetu alipofufuka akarudi mbele za kupokelewa wanadamu tumepokelewa hiyo huduma ya upatanisho ndo tulikuwa kwenye kwetu akaingia giza letu ndani mwetu akatupatanisha watanzaniawotushindi lpatahiwaot kitndo ha uutshwaatuou uaaaih mungu hana bifu na mtu yeyote mungu hana chuki na mtu yeyote sasa tuwapelekee watu habari wa njema kwamba tayari yesu ameshatupatanisha na mungu kwamba si binadamu hakuna gepu tena hakuna kinachotutenga tena ile dhambi iliyokuwa imetutenga na mungu imeondolewa na yesu kristo pale msalabani mwanadamu yeyote ana uhuru unanisikiliza leo hii kama ulikuwa uimugu akutakuanakupenda upeo na uthibitisho ni yesu fanya maombi yafuatayo tengeneza uhusiano wako leo hii sema bwana yesu naamini kuwa wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka mimi niwe mwenye haki na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na makozi wa maisha yangu asante kwa mwana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki na nakupa ongera karibu katika familia ya mungu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa uruma gadi na yesu ni kristo na bwana watu wengi waliosoma kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri wanakiri na kushuhudia kwamba maisha yao yamebadilika niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukiri jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yao kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri positive, kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mizima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema sasa umesikia matunda ya kumiliki kitabu cha nguvu ya ukiri unasubiri nini kumiliki nakala yako mwenyewe piga simu namba 7645242 au 67 tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili itarudia sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili kununua kitabu hiki cha nguvu ya ukiri wakisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katika youtube youtubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naogle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vyebilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 a uscire fuori si sa sabba sa tu fuori si fuori in me li e me li