vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli yesu ambaye ni neno akafanyika kuwa mwili amejaa neema na kweli alafu anasema katika ule mstari wa kumi na sita kwa kuwa katika utimilifu wake yaani yesu kristo sisi sote tulipokea na neema juu ya neema kumi na saba kwa kuwa sorati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo kwa hiyo mafanikio na ustawi tutapata kupitia neema na kweli ama unaweza ukatafuta kupitia sorati ya musa uamuzi ni wa kwango rafiki pote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami leo ni siku tena nyingine njema ambayo bwana ametujalia nami naamini kuna mambo mazuri ambayo tunaenda kuyasikiliza ambayo atatusaidia yatatujenga yatatuimarisha kumbuka tu kwamba vipindi vya neema na kweli vimetengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumlivu wa kristo kwa lugha nyingine ka kupatia maarifa yatakaokufanya ufikiri kama mwana wa mungu ili wewe uweze kuzungumza na kutenda kama mwana wa mungu yaani yesu kristo zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na kwa sababu hiyo basi tumejikita katika kuimarisha imani yako wewe ili maisha yako ya kila siku yawe ni maisha ambayo yanampendeza mungu Uh, tuko na somo jipya ambalo tulianza katika kipindi kilichopita linaitwa uh, neema ya kustawi neema ya kustawi na tumeangalia mambo mengi tu mazuri na leo hii tutaendelea kuangalia lakini zingatia kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo fanya maamuzi amua kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo um, uh, asante kwa ajili ya wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kusikiliza vipindi vya neema na kweli wengine kufuatilia kwa njia ya facebook kufuatilia kwenye youtube pamoja na podcast kazi yenu ni njema mnadhihirisha kwa vitendo kwamba kweli ninyi ni wanafunzi wa kristo na mimi nina furaha sana na tukiendelea kwa kazi hii basi tuna uwezo wa kuleta mageuzi makubwa sana katika kanisa la tanzania na nchi ya tanzania kwa ujumla kwa maana ustawi wa watu siku zote ndio kiini na nini uh, uh, mapenzi ya mungu juu ya watu wake kwa sababu binadamu mungu ndiye aliwaumba hawajaumba na chochote na mtu mngine yoyote balaeumbwa na mungu hivo asanteni sana kwa kazi yenu iliyo njema na kwa pamoja tunaleta tofauti katika jamii yetu uh, asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakituma shshuhuda kwa yale ambayo mambo ambayo bwana yesu amewatendea kupitia vipindi hivi vya neema na kweli shughuda zenu ni njema zinatia moyo zinatujenga sisi wenyewe ambao tunawahudumia lakini pia tunavyowashirikisha na wengine pia nao wanafurahi na wale wengine ambao wamekuwa ni wa vipindi vya neema na kweli ambao wanasapoti vipindi vya neema na kweli kwa fedha nao wanapopata taarifa nzuri kama hizo za watu waliokoka watu waliopona inawatia moyo inawafurahisha basi hakika shauku yao ya kuendelea kusapoti vipindi vya neema na kweli inaongezeka na hivyo kueneza ufalme wa mungu basi moja kwa moja tuende kwenye somo letu somo letu linaitwa neema ya kustawi neema ya kustawi na jana tulianza kwa kusimamia kusoma mstari wa e, yeremia 29, mstari 9msta yeremia 91 ambao anasema maana nayajua mawazo ninayoawazia ni, ni ninyi asema bwana ni mawazo ya amani wala si ya mabaya kuwapa ninyi tumaini siku zenu za mwisho nikakwambia neno anavyosema mawazo ya amani neno amani ni neno la kibrania linalosema shalom halom maanaake ni kwamba kwa kiingereza kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa wanasema ni peace chii ho inamaanisha kwamba hakuna kilichopungua wala hakuna kilichoharibika kwahio mawazo ya mungu juu ya kwako kwa weu unayenisikiliza ni kwamba mungu anasema nataka uwe na maisha ambayo hayaja ungukiwa na kitu chochote wala maisha ambayo hamna kitu chochote kilichoharibika tuko sawasawa na nasema sio mawazo ya maovu unapopitia changamoto unapopitia mambo mabaya umepitia makandamizo umepitia adono maisha yako amekuwa duni chakula kinakusumbua sijui fedha zinakusumbua sijui sio mungu nakupitisha sio mungu anayekupitisha unapita huko kwa sababu kuna maarifa hujayapata na mawazo ya mungu ni wewe uwe katika maisha ya ustawi ukisoma kwenye tafsiri ya neno biblia ya tafsiri ya neno sikia anavyosema kuhusu huo mstari a yeremia 911 anasema hivi haleluya anasema kwa maana ninajua mipango niliyonayo kwa ajili yenu asema bwana ni mipango ya kuwafanikisha na wala si ya kuwadhuru ni mipango ya kuwapa tubaini katika siku zijazo kwa anasema mungu anasema mawazo leonayo, ni ama mipango nilionayo ni mipango ya kuwafanikisha mipango ya kuwafanikisha mungu rafiki anataka wewe u, u, u, ufanikiwe mungu anataka wewe ustawi sasa tupige hatua leo hii tuende kwenye, kwenye waraka wa pili wa yohana tuone hayo mawazo ambayo mungu anatuwazia ama hiyo mipango ambayo mungu ametengeneza waraka watatu wa yohana eh, mlango wa kwanza infact ina mlango mmoja tu waraka wa tatu eh, uh, wa yohana mlango wa kwanza ntaanza mserulo wa kwanza hadi wa pili anasema mzee kwa gayo mpenzi ni mpendae katika kweli kwa manno mengine salamu kwamba ameandika barua anasema salamu mzee kwa gayo mpenzi mm? ni katika kweli angalia mstari wa pili anavyosema anasema hivi mpenzi naomba ufanikiwe katika mambo yote na kuwa na afya yako kama vile roho yako naifanikiwavyo nitarudia tena mpenzi naomba ufanikiwe katika mambo yote na kuwa na afya yako kama vile roho yako ifanikiwavyo sasa kuna kitu nataka tukirekebishe kidogo hapa ili neno anaposema roho yako tafsiri wameikosea sio roho ni nafsi na ntakusomea kwenye lugha ya kiingereza ili usikia anavyosema anavyo e, kwenye lugha ya kiingereza nikisoma kwamfanoanasema hivi beloved i pray that you may prosper in all things and be in health just as yoursoul oses kwahio badala ya neno roho kata apoandika neno nafsi sawa lakini pia anaposema ufanikiwe E, tafsiri nyingine napenda wametafsiri wao wa wanasema, wanasema ustawi e? wanasema ustawi kwa mfano apo nimekusomea nuk, kwenye newking am yapo anasema ustawi moja tuangalie kwenye niv anasema nini anasema tuyachevah kaio anasema mpenzi naomba ufanikiwe ninaomba ustawi kwao turudi pale anasema mpenzi naomba ufanikiwe na kustawi katika mambo yote na na afya yako kama vile nafsi yako ifanikiwavyo na kustawi i nimechanganya mambo ma, maneno mawili hapo kufanikiwa na kustawi maanake ndo tafsiri nyingi za bibilia hasa za kiingereza hilo neno kufanikiwa na kustawi kwao nitarudia tena kwaio mawazo anayokuwazia mungu mawazo ambayo mungu anayo juu yako rafiki ni mawazo haya anasema anataka wewe ufanikiwe ufanikiwe na kustawi katika mambo yote na kuwa na afya yako kama vile nafsi yako inavyofanikiwa na kustawi sijui <laughs> kaa unaskia chikita nacikizungumza rafiki na eh? sasa nita nita n- n- <laughs> nitarudi hapo sasa nitasoma mstari wa pili mpaka ule mstari wan mstari wa pili mpaka wa anasema hivi mpenzi naomba ufanikiwe na kustawi katika mambo yote na kuwa na afya yako kama vile nafsi yako ifanikiwavyo na kustawi tatu maana nalifurahi mno walipokuja ndugu na kuishuhudia kweli yako kama uendavyo katika kweli sina furaha iliyo kuu kuliko hii husikia ya kwamba watoto wangu wanakwenda katika kweli si, anasema gayo kitakachokufanya wewe ufanikiwe na kustawi katika maeneo yote ya maisha yako na kuwa na afya kama vile nafsi yako inavyofanikiwa na kustawi ni kwa sababu ya mmoja wewe kuijua kweli na mbili kuenenda katika hiyo kweli ndicho ambacho anamwambia hapa anasema kilichonifurahisha mpaka natamka haya mapenzi ya mungu juu ya maisha yako ni kwa sababu nimesikia wewe umeipokea kweli kweli iko ndani mwako kwamba wewe unaijua kweli na kwamba unaenenda katika hiyo kweli sasa kabla ya kuanza kuchambua hichi hapa nataka turudi tu mahali kidogo t tukaangalia wh kuhusu kweli kelilftarudi hapa tene kwenye injili ya yohana mlango wa nane yohana hadi yoh 8o 8 anasema hivi bwana yesu anasema basi yesu akawaambia wale wayahudi wali mwamini ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kwelikweli kweli. tena mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru sasa ule mstari wa helahina mbili kuna tafsiri kidogo haijawekwa vizuri anaposema tena mtaifahamu kweli neno pale sio kufahamu neno sahihi liitakiwa kujua kwamba tena mtaijua kweli nayo hiyo kweli itawaweka huru sasa unasema mwalimu gani kati ya kufahamu kweli na kuijua kweli si, neno linavyotumika kujua kwenye kwenye mtizamo wa kibrania nina maana eh, ya ndani zaidi ina maana ya ndani ya kina maana ake ni kujua ni kaa vile anasema adamu akamjua eva ama abrahamu akamjua sara si, kwahio sio swala la juujuu tu maana ni kwamba wewe unaijua kweli na kweli na kujua wewe na kwa pamoja mnakuwa na mwingiliano kati ya wewe na kweli kweli na kuingilia wewe na wewe unaiingilia kweli kwahio mnaunganika mnakuwa kitu kimoja kwa kanawengine wanasema kwa lugha ya kigiatua unakua nas truth kwamba unakuwa una mwingiliano na hiyo kweli kwamba kweli inakufu, inakujua na woo unaijua kama vile ambavyo anasema abrahamu akamjua sara ama adamu akamjua eva sasa angalia anavyosema bwana yesu anasema basi bwana yesu akawaambia wale wayahudi waliomwamini leo hii tuga kusema kwamba anazungumza na watu wote ambao wamemwamini watu wote ambao wamemkiri kuwa bwana na makozo wa maisha yao anasema ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru Sasa kumbuka katika yohana s7b bwanaza asema watakase kwa ile kweli neno lako ndio kweli hasa angalia kitu hichi anasema hivi haleluya anasema namna hii anasema kwamba ni kweli niliyoijua na kweli ambayo nimeiruhusu katika maisha yangu ikanijua ndiyo kweli ambayo itaniweka huru kwa hiyo rafiki kama una eneo lolote katika maisha yako umekwama maana yake ni kwamba kuna kweli haujaijua na ndio maana vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kwa kila siku ili kukuletea i kweli ili wewe uwezi kuijua hii kweli anasema mtaijua kweli na hiyo kweli ulioijua ndio itakayokuweka huru kwa hiyo tungeweza kwenda kinyume nyume tukasema hivi kama kuna eneo ambalo mimi sijawekwa huru ni kwa sababu sijaijua kweli na sababu iliyonifanya mimi nisiijue kweli ni kwa sababu sijawa mwanafunzi wa kristo bado na sababu ilionifanya mimi nisiwe mwanafunzi wa kristo ni kwa sababu nimekataa kukaa katika neno la kristo na kwa maana hiyo nimekataa kukaa katika neno la kristo ni kwa sababu nimekataa kumwamini yesu sijui kawa naonajisi mteririko anavyoenda rafiki ja <laughs> nirudie tena kama kuna eneo sina uhuru labda anasumbuliwa na madeni labda anasumbuliwa na magonjwa labda anasumbuliwa na maradhi labda anasumbuliwa na umaskini labda siu nasumbuliwa na laana anasema bwanayesu anasema sababu haujawa uhuru ni kwa sababu haujaijua kweli na kilichosababisha huo usijue kweli ni kwa sababu umekataa kuwa mwanafunzi wa kristo na kilichokufanya ukatae kuwa mwanafunzi wa kristo ni kwa sababu umekataa kukaa katika kweli uekataa kukaa katika neno la kristo na nkilichokufanya ukata katika neno la kristo ni kwa sababu umekataa kumwamini na ndio maana mafundisho yayo anema na kweli yanasema yanakusaidia wewe huwe mwanafunzi wa kristo ili nini ili uweze kuijua kweli na uwezekuwa huru kwa hiyo kuombewa tu rafiki haitoshi wewe usipojua kweli huwezi ukatoka kwenyewa si pepo atafukuzwa ataondoka utajisikia huru masaa ama siku mbili tatu alafu atarudi tena kwa nini? kwa sababu bwanaez alisema uksoba kwenye matayo kumi na mbili na kwenye, kwenye luka kumi na moja bwanaez anasema pepo mchafu anapomtoka mtu anakwenda na kutafuta mahali palipo pakavu akikosa anasema nitarudi kwenye nyumba yangu ya zamani alafu anasema akija akakuta imesafishwa imekuwa safi iko tupu anakwenda anachukua wenzake walio wabayawenzake saba, saba walio wabaya kuliko yeye alafu wanakuja wote kwa pamoja wanakaa ndani ya huyu mtu bwana wezi anasema hali ya huyu mtu inakuwa mbaya kuliko ilivyokuwa hapo mwanzo robana nasikitika sana napoona umachi wa watu unakimbilia kwenda kwenye kwenye uh, makanisa ma mikutano kwa mfano mimi tuko dareislamu hapa na hapa dare slam tunakwenda kwa, kwa, kwa eh, tu, watumishi wanatesa kwa wakati <laughs> kwa hio wsahivi utakuta labda ni mtumishi fulani nitumie laba mtumishi eh, ndo anaonekana na upako kwa hiyo wanakwenda watu wa kila aina na wanachotafuta ni kwamba waombewe wafukuzwe pepo wafukuzwe nini problem ni kwamba hawa watu wanakwenda labda wanaambea wanafukuzwa pepo ama wanapewa maji sijuu ya kwenda kunywa ama wanapewa mafuta ya kwenda kujipaka ama wanaambia wanakanyaga mafuta na kadhalika yote ni njema yote ni katika kusaidia watu siju kanyeleo vibaya lakini shida ni kwamba hawa watu pepo linaondoka lakini baada ya hapo hawa watu hawakae chini wafundishwe <laughs> na matokeo yake ni kwamba hawa watu wakishaondoka pale kweli pepo ameondoka lakini huyo pepo alivyoondoka fuataaisom mstarisoa mstarihi wateginesema naju jamaa bwana kama ana, ana, ana, ana, ana, ana, tunga hapo siko hapa kutunga tende ten, ten kwenye, kwenye matayo kumina, matayo kumi na mbili matayo kumi naba sikia bwana anavyosema anasema pepo mchafu amtokapo mtu hupitia mahali pasipo maji akitafuta mahali pa kupumzika asipate alafu husema nitarudi nyumbani kwangu nilikotoka hata akija aiona tupu imefagiwa na kupambwa mara huenda akachukua pamoja naye pepo wengine saba walio waovu kuliko yeye mwenyewe nao huingia na kukaa humo na mtu yule hali yake ya mwisho huwa mbaya kuliko ya kwanza ndivyo itakavyokuwa kwa, kwa kizazi hiki kilicho kibaya ik unaona hiyo <laughs> sentensi rafiki kwamba anazungumza pepo akitoka anakwenda anatafuta mchikavu ama sehemu isiokuwa na maji alafu akikosa aki anasema nitarudi kule nilikotoka alafu anda anachukua wenzake wanakuja hali ya huyu mtu inakuwa mbaya kuliko ilivyokuwa mwanzo kwa hiyo manake nini nazungumza kwamba watu wanaokimbilia kj mikutano dareslam tunaona wakinamama kibawe wamevaa na madela wako na kanga zao wanakwenda kwenye mikutano lakini kwa bahati mbaya sana na hawa watumishi watu ukweli sa nyingine hawaambii watu kwamba ukitaka kuendelea kuwa huru ni muhimu ukampokea yesu kristo kama bwana na naakozi wa maisha yako usipompokea yesu kristo na usipopokea kweli yake ndani mwako kweli unaipokea naimu, kweli unaipokeakweli kumbuka yesu anasema mimi ndio njia kweli na uzima yoaa kwa mimi ndio njia kweli na uzima mtuaja wa njia mii kao tunavozungumzia kweli tunazungumza pia kumpokea yesu katika sura ya hiyo kweli kwahio kama ujapokea hiyo kweli maanaake ni kwamba pale panakuwa tupu kwao huyu pepo ataenda atakusanya wenzake wabaya saba watarudi piga picha hii kama mtu alikuwa na mapepo mia eh? <laughs> afu mapepo ma yakatoka yakaenda nchi kavu kavu yakakosa kwa kwa mfano marko hiyo jamaa alikuwa alikuwa na mapepo mapepo zaidi zaidi legion ya ya naona fuatana maelezo sehemu aka kwenye nyumba za zamani iko tupu ili tena kutafuta washikaji zao saba saba saba saba kwa hiyo kama mapepo wa sabasaba, ina ngatu, mapepo inakuwa <laughs> na unakuwa e kwa hiyo aao nini unatakiwa uijue kweli ndio maana kule yohana mbatizaji eh sorry yo, tume yohana anamwambia ten kwenye waraka watatu wa yohana eh, waraka watatu wa yohana anasema mpenzi eh, mlango wa kwanza ule mstare wa pili anasema mpenzi naomba ufanikiwe na kustawi katika mambo yote na kuwa na afya yako kama vile nafsi yako inavyo inavyofanikiwa na kustawi maana nalifurahi mno alipokuja ndugu na kuishuhudia kweli yako kama uendavyo katika kweli sina furaha iliyokuu kuliko hii kusikia ya kwamba watoto wangu wanakwenda katika kweli kwelikwaio si, natakiwa uijue knasema usikimbilie tu kwenda kuombea rafiki kaombewe lakini hakikisha pia unaijua kweli kuhusiana na hilo eneo linalokusumbua maana hapa tunafundishana sasa tunavofundishana pengine nasema nataka takewa kono mkono utaekewa kama nataka ikukewe mkono, mkono nji a arusha kwenye mn utakula upaka wakutosha lakini na kweli pia lazima uweze kuipokea kwa sababu kweli ndio itakaosababisha mafanikio na ustawi kutenda kazi ndanimwetu sasa kumbuka kweli ateme yenyewe hii kweli haitembei yenyewe kweli napaha mwenzake sidio keli napaha mwenzake napacha mwenzake nnani ten yohana moja kumi na saba nikonyeshe injili ya yohana mlango wa kwanza mstare wa kumi na saba anasema ivii amaandonazi mstare wa kumi na nne kuanza alafu taroka tanda wa kumi na anasema e, mstari wa kumi na nne ansema anasema hivi naye neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona utukufu wake utukufu kama wa mwana pekee atokaye kwa baba amejaa neema na kweli kwa iyo anasema yesu ambaye ni neno akafanyika kuwa mwili amejaa neema na kweli alafu anasema katika ulo mstari wa kumi na sita kwa kuwa katika utimilifu wake yan yesu kristo sisi sote tulipokea na neema juu ya neema kumi na saba kwa kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo kwa hiyo mafanikio na ustawi tutapata kupitia neema na kweli ama unaweza ukatafuta kupitia torati ya musa uamuzi ni wa kwako rafiki kumbuka yohana anawambia gayo kwamba nataka naomba ufanikiwe na kustawi katika maeneo yote na kuwa na afya kama nafsi yako inavofaanini inavyofanikiwa na kustawi sasa anamwambia hivyo kwa sababu amesikia gayo anaenenda katika kweli lakini kweli haienende yenyewe kweli nanenda na neema kwa hiyo na neema tunafahamu yohana moj17bpanasema torati ilikuja kwa mkono wa musa bali neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo kwahio neema na kweli huwa vinaenda sambamba siku zote uwezi ukachukua neema bila kuchukua kweli na uwezi ukachukua kweli bila kuchukua neema kwa sababu kweli ya mungu iko juu mno ili uweze kuishi n wa hiyo kweli unahitaji kuwezeshwa na neema kwa hiyo uamuzi ni wakwako ustawi wako na mafanikio yako vinaweza vikaja kupitia neema na kweli ama ukaamua kutafuta ustawi na mafanikio kupitia juhudi binafsi ama kupitia matendo ya sheria ambayo natokana na torati ya musa kumbuka maisha ya neema na kweli tunayaishi kwa imani maisha ya torati tunayaishi kwa juhudi binafsi kwamba nafanya natumia nguvu zangu na msuli wangu bila kumtegemea roho wa mungu sasa uamuzi ni wakwako unataka kipi unataka kumtegemea roho wa mungu kwa maana ya maisha ya neema kupitia imani ama unataka kufanya juhudi binafsi msuli binafsi kupitia, nini. kupitia neema torati ya musa kwa uamuzi ni auzini rafiki lakini mawazo anayokuwazia mungu ni kwamba anataka wewe ufanikiwe na kustawi katika maeneo yote ya maisha yako na kuwa na afya kama vile ambavyo nafsi yako inafanikiwa na kustawi kwa sababu gani kwa sababu umeamua kukaa katika neema na kweli tuko sawa rafiki hayo ndo mapenzi ya mungu juu ya maisha yako hayo ndo mawazo ya mungu juu ya maisha yako sasa uamuzi ni wa unaamua nini kuishi chini ya torati ama kuishi chini ya neema uamuzi ni wa kuishi chini ya torati utumie juhudi binafsi uvuje jasho na msuli ama kuishi chini ya neema utumie imani na kurisi kila kitu kilicho cha kwako kwa sababu ya kumpokea yesu kristo uamuzi ni wa na muda umekuishia rafiki watu wengi waliosoma kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri wanakiri na kushuhudia kwamba maisha yao yamebadilika niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukiri jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yao kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwatirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri v hukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema sasa umesikia matunda ya kumiliki kitabu cha nguvu ya ukiri unasubiri nini kumiliki nakala yako mwenyewe piga simu namba 7645242 au 67 tan sifuri siuri bi bl au sfui saba cha nguvu ya ukiri baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki na kama umenisikiliza ukasema ala kumbe mawazo ya mungu juu ya maisha yangu ni mimi ni fanikiwe na kustawi katika maeneo yote ya maisha yangu na kuwa na afya kama nafsi yangu inavyofanikiwa na kustawi unasema mimi nataka hayo maisha hatua ya kwanza kabisa kama nilivyokuonyesha unaweza kupitia haya maisha ukapata kupitia neema na kweli lakini neema na kweli unaipata kupitia yesu kristo ko hatua ya kwanza ni kumkaribisha yesu kristo awe bwana na wa maisha yako hivyo fanya maombi ya katika yafuataata ka ya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kwa moyo wangu wote yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili mimi niokoke na dhambi zangu ziondolewe kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki nakini kwa kinywa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji muwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi nakupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo ili tufurahi pamoja na wewe lakini pia tuweze kukaa katika maombi kwa ajili yako wewe roho wa yesu kristo akulinde neema yake kukuze mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa la urumagadi na yesu ni kristo ko wakisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayutubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 a uscire fuori si sa sa baciato fuori si fuori in in lì