vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mwanadamu ni roho ambayo ana nafsi na huyu mwanadamu anaishi ndani ya mwili kwa hiyo kwa maneno mengine mwanadamu ana sehemu tatu ni roho ni nafsi ni mwili tuk sawa ko wewe ni roho una nafsi na roho na afsi wewe na nafsi yako mnaishi ndani ya mwili tukasaa rafiki mnaishi ndani ya mwili nao ustawi na mafanikio katika maisha yako rafiki unategemeana na ustawi na mafanikio ya nafsi yako pote pale ulipo rafiki inakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami na kwamba una shauku ya kusikia kile ambacho bwana yesu anataka kusema nasi katika kipindi kipindihichi cha leo Ah, kumbuka tu kwamba mafundisho ya neema na kweli mafundisho ambayo ametengenezwa makhususi kwa ajili ya kujenga imani yako uwewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine kwamba ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyofanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo vipindi hivi vya neema na kweli kumbuka ni kwa ajili ya wanafunzi wa kristo hivyo kama wewe ni mwanafunzi wa kristo basi vipindi hivi ni kwa ajili yako ama kama wewe unataka kuwa mwanafunzi wa kristo basi vipindi hivi ni kwa ajili yako lakini pia inawezekana sio mwanafunzi wa kristo wala sio mwanafunzi wa musa lakini eh, una, una ya kujua kuuakumwelewa mungu na kwa kwa kina basi vipindi hivi pia ni kwa ajili yako um, asante nakuelewaipha wa na ya wale wote ambao wamekuwa wakishiriki kupeleka habari na kuhabarisha wengine habari ya mafundisho yanema na kweli unapofanya hivo unafanya kazi iliyo njema asante pia najua kuna watu ambao a, vipindi vya neema na kweli sana vimekuwa kampani yao kwamba vinawatoa vina kwenye mkwama waliokuwepo na kwamba wanakwenda kwenye uwanda mwingine msiache kutuombea msiache kufanya maombi juu ya vipindi vya neema na kweli msiache kufanya maombi juu ya kwangu mimi pia nasisi pia tunawaombea nikiwa nauhakika kwamba kwa kuombeana basi sote tutaweza kupiga hatua na kufikia kwenye kile kiwango ambacho mungu alikuwa amekusudia Uh, tunaendelea na somo letu linalosema kwamba uh, neema ya kustawi neema ya kustawi na tumeshaangalia mambo kadha wakadha na leo ni, ni kipindi chetu cha tatu na nataka nikumbshe kidogoaundl mstari tuliosimamia ni yeremia yule yeremia wa mlango yeealeealang ambayo anasema maana nayajua mawazo ninayoyawazia ninyi asema bwana ni mawazo ya amani wala si a mabaya kuwapa ninyi tumaini siku zenu za mwisho nikambia neno lile amani ni neno la kiibrania linalosema shalom na sho nao maanaake ni kwamba hakuna kilichopungua wala hakuna kilichoharibika lakini pia tukisoma uh, mstari huo kutoka kwenye tafsiri ya bibilia ya neno anasema hivi kwa maana ninajua mipango nilionayo kwa ajili yenu asema bwana ni mipango ya kuwafanikisha na wala si ya kuwadhuru ni mipango ya kuwapa tumaini katika siku zijazo o mungu anasema kwamba mipango aliyonayo juu yako rafiki ni mipango ya kukufanikisha sio mipango ya kukudhuru kwa hiyo usikubali mtu yeyote akakwambia kwamba unapitia ali ngumu unapitia siju mnaita mapito kwa sababu tu mungu anataka kuupa utukufu mkubwa zaidi huo ni uongo kutoka kwenye shimo la kuzimu that is the the deception from the pit of hell usikubali mtu yeyote akakuvisha hiyo sumu Isi, mungu mungu amjaribu mtu na maovu mungu amjaribu mtu na mabaya unatakiwa maovuajaribu aobayatakulijua loafiabko nbuoesha kitu sasa bila ku, ku, ku, mbali tende kwenye kitu kwenye, kwenye yakobo enye yaobo watu wanazungumza alafuawatafakari kile ambacho anazungumza na shida ni kwamba sa nyingine nasi tunapokea tu mambo bila, bila bila bila kutafakari kile ambacho tumekisikia e, ukienda kwenye yakobo mlango wa kwanza msariw kiati anasema hivi a uh, kidoomsara wa kumi na mbili sorry yakobo mlango wa kwanza msara wa kumi na mbili anasema hivi heri mtu astahimilie majaribu kwa sababu akiisha kukubaliwa ataipokea taji ya uzima bwana alio wa haidia wa mpendao saa kumi natatu anasema hivi mtu ajaribiwapo asiseme ninajaribiwa na mungu maana mungu hawezi kujaribiwa na maovu wala yeye mwenyewe hamjaribu mtu kwahio majaribu unayoyapitia hayatoke kwa mungu majaribu unayoyapitia hayatoke kwa mungu neno linasema wazi kabisa kwamba mungu hajaribiwi na maovu wala hawezi kumjaribu mtu na maovu anakweza kinachokulisababisha huo ujaribiwe ni nini Asa, lakini kila mmoja hujaribiwa na tamaa yake mwenyewe huku akivutwa na kudanganywa asa, kinachokuingiza kwenye majaribu ni tamaa yako mfano mdogo sasa naomba saele vibaya sio kwamba labda ama nina na kushutu, ama ninakukandamiza nakuhukumu no kwa mfano wengi mlioko kwenye madeni sasa hivi kwenye madeni sio kwa sababu mungu alikuwa anawajaribu kilichofanya kwenye madeni e ya tamaa si ulikaa nakakuleta ukapiga hesabu ukaona nikichukua mkopo seem fulani nikifanya hivi hivi hivi nikizungusha itakuja hikizungusha taioni mojaenonioabe moja la mtumba nikizungusha atmaksfiaa shilingi kwa nikizungusha mwezi naweza lakitano shilingi si ukapiga tamaa yako funge, ukada, ukakopa na wengine unasema lakini m nilienda kuchukua ada ya mtoto na ada ya nini bado ni tamaa ilikusukuma maanake ulikuwa una uwezo wa kusimamia neno la mungu na kuingia kwenye maombi mungu akupe hiyo fedha lakini ukaamua kwenda kwa njia nyepesi ukaamua kuchukua badaaya kusimama kwenye imani mpaka fedha yako hiji ukatafuta ya kwenda kukopa kwa sababu kusimama kwenye imani imani yako ilipokuwa inajaribiwa kaa mona fedha zinakawia ukaona hii ni ngumu sana ukaamua kupiga nakwenda kukopa kwao wote kwa wot, ajalishi umeingia kwenye, kwenye madeni kwa namna gani unasema ni mazingira aijalishi si, ulivutwa na tamaa yako mwenyewe ukaacha kuangalia na kusmamia neno la mungu ndo ukaenda kule ao habari ya majaribu subali uuambia aa nu akujaribu si, ni tamaa yako ilikusababishia na blisi akatumia hiyo fursa na katika matatizo aa nakungiza kt anasema mawazo mungu amba anakuwazia azo yalioea o i mawazo ya ustawimawazo ya mafanikio tuende kwenye waraka watatu wa yohana araka watatu wa yohana mlango wa kwanza mstari ulo wa pili anasema hivi mpenzi naomba ufanikiwe katika mambo yote na kuwa na afya yako kama vile roho yako ifanikiwavyo sasa nilikuonyesha hapa kama vile roho yako ifanikiwa. neno sio roho neno ni ustawi labda nisome ni, ni tu kwenye lugha ya kiingereza tena tusome nkjv ili, ili tuweze kuenda sababu anasema hivi beloved I pray that you may prosper in all things And be in health just as your soul prospers kwahyo anasema kwamba ninaomba kwamba ufanikiwe ama ustawi katika mambo yote na kuwa na afya kama vile nafsi yako inavyostawi sasa tukichukua tukichukua tukirekebisha na tukaongeza tungesoma hivi mpenzi naomba ufanikiwe alafunaongealokusta mpenzi naomba ufanikiwe na kustawi katika mambo yote na kuwa na afya yako kama vile nafsi yako ifanikiwavyo sasa nataka uone kitu kimoja rafiki kwamba kama vile nafsi yako ifanikiwavyo na kustawi kwamba ustawi na mafanikio katika maisha yako na wewe kuwa na afya njema vinategemeana anasema kama vile kama vile kwa maneno mengine kiwango cha ustawi wa nafsi yako kiwango cha mafanikio cha nafsi yako ndio kitaamue uwe na mafanikio ya kiasi gani katika maisha yako ya kila siku kwa maneno mengine ustawi na mafanikio unaanza katika nafsi yako sasa kumbuka nafsi yako iko ndani mwako nafsi iko ndani mwako kwa hiyo kitakachoamua ama kinachoamua ustawi na mafanikio uwe mkubwa kiasi gani katika maisha yako ya kila siku kwa nje inategemea na hali yako ya ustawi na mafanikio ndani na kitu pekee ambacho kinaweza kwenda ndani mwako na kukuletea mabadiliko ni neno la mungu uwatakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli ndio maana unaona kusoma msadula wa pili na watatu sikia anavyosema mzee yohana anasema mpenzi naomba ufanikiwe na kustawi katika mambo yote na kuwa na afya yako kama vile nafsi yako ifanikiwavyo na kustawi maana nalifurahi mno walipokuja ndugu na kuishuhudia kweli yako kama uendavyo katika kweli kama uendavyo katika kweli ne sina furaha iliyokuu kuliko hii kusikia ya kwamba watoto wangu wanakwenda katika kweli kwa hio anasema huyu gayo alikuwa anaenenda katika kweli na nilikwambia katika vipindi livyopita kwamba bwanayesi anasema nawe utaijua kweli na hiyo kweli itakuweka huru nikakwambia kwamba kama kuna eneo ambalo umekwama hauna uhuru hauna ustawi hauna mafanikio hauna matokeo e, haufurahii ni kwa sababu haujaijua kweli na haujaijua kweli kwa sababu haujaamua kuwa mwanafunzi wa kristo na haujawa mwanafunzi wa kristo kwa sababu umekataa kukaa katika kweli ya kristo ama umekataa kukaa katika neno lake na umekataa kukaa katika neno lake kwa sababu haujaamua kumwamini yesu kristo kwahio hatua ya kwanza kabisa unamwamini yesu kristo ukimwamini yesu kristo unafanya maamuzi kwamba chochote ambacho yesu kristo amekisema kupitia neno lake utakubaliana nacho na kitendo cha hiyo kukubaliana na neno la kristo itakusababisha uwe mwanafunzi wa kristo na unapokuwa mwanafunzi wa kristo sa inatengeneza mazingira ya wewe kuanza kuijua kweli na hiyo kweli utakayoijua itakuweka huru uwezi ukaijua kweli kama ho sio mwanafunzi wa kristo huwezi ndo utaratibu anasa liouweka na ndio maana tunafanya vipindi vya neema nak nas ba tumelenga kuzungumza na wanafunzi wa kristo ko kama wewe unanisikiliza alafu unaelewa kile ambacho nazungumza ni kwa sababu e ni mwanafunzi wa kristo kama wee unanisikiliza alafu uelewi umebinjua mdomo umenuna ni kwa sababu e sio mwanafunzi wa kristo ni mpaka utakapokuwa mwanafunzi wa kristo wa ndio utaweza kuielewa kweli na kuipokea kweli sasa anasema hapa kwamba ustawi na mafanikio katika maisha yako rafiki unategemeana na ustawi na mafanikio ya nafsi yako alafu pia anasema afya yako kuwa njema inategemeana na hali ya nafsi yako kwahiyo nafsi ni sehemu muhimu sana sasa kumbuka tupit harakaraka tukienda kwenye watesalonike e, wa, wa, wa kwanza mlango watano watesaonik wa kwanza mlango watano alafu mstariul wa tatu. wa kwanza mlango wa wa shintatu watniw anz mlangowtashtau anasema hivi mungu wa amani mwenyewe awatakase kabisa kwa manana mengine mungu wa shalom nothing missing, nothing missing broken hakuna kilichopungua hakuna kilichoharibika eh. kwao nasema mungu wa amani mwenyewe awatakase kabisa nanye nafsi zenu na roho zenu na miili yenu muhifadhiwe mwe kamili bila lawama wakati wa kuja kwake bwana wetu yesu kristo kwao anasema nini anasema mwanadamu ni roho ambayo ana nafsi na huyu mwanadamu anaishi ndani ya mwili kwa hiyo kwa maneno mengine mwanadamu ana sehemu tatu ni roho ni nafsi ni mwili tuko tukosawa kwao wewe ni roho una nafsi na m- roho na nafsi wewe na nafsi yako mnaishi ndani ya mwili tuko sawa rafiki mnaishi ndani ya mwili nao kwa sababu hiyo kule kwenye yohana anasema kwamba kufanikiwa kwako na kustawi kwako kunategemeana na mafanikio ya nafsi yako sasa namba unisikilize ulipozaliwa mara ya pili rafiki maanake ni kwamba roho yako ndiyo iliozaliwa mara ya pili roho inazaliwa mara ya pili nafsi inaokolewa nitarudia tena roho inazaliwa mara ya pili nafsi inaokolewa kwa hiyo wewe ulivyozaliwa mara ya pili kwenye roho yako wewe ulizaliwa mara ya pili unafanana na yesu kristo warumi t wewe unafanana wewe nit yani, ni ni unafanana na yesu kristo kwa hiyo roho yako haina tatizo lolote isipokuwa sasa umepewa kazi ya kuhakikisha kwamba nafsi yako una, una kwa nafsi ni ya muhimu si uhalisia ulioko kwenye roho yako hauwezi hivi si, okay, kweli ya mungu non, uzima wa mungu uzima wa mungu ama chochote zawadi yoyote ambao mungu amekupa inaanzia kwenye roho yako alafu inapicha inaingia kwenye nafsi alafu ikitoka kwenye nafsi ndo inaenda kwenye mwili na nikizungumzia mwili nazungumza maisha yako ya nje unayoyaona mazingira yako kwa hiyo katika roho yako wewe unafanana na yesu kristo wewe huko safi kabisa hauna tatizo lolote si, kwa mfano kwa mfano nikuonyeshe twende twende twende waefeso mlango wa kwanza mstari wa tatuaefeso mlano kaza mstare watatu anasema hivi atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kwa hiyo rafiki anasema kwamba watu, mtu aliyezaliwa mara ya pili amebarikiwa kwa baraka zote za rohoni kwa hiyo roho yako haina upungufu wa kitu chochote lakini hizo baraka wewe unahitaji kuziona katika maisha yako katika mazingira yako katika damu na nyama tunasema ili hizo baraka zionekane katika damu na nyama ni lazima zipite katika nafsi yako nafsi yako ndo inaruhusu ama kukataa kilichoo katika roho yako kije katika mwili kwaiyo nafsi yako ni kama swichi ya taa ndio inaruhusu ama inakataa sasa kule kwenye waraka wa tatu wa yohana anasema mpenzi naomba ufanikiwe na kustawi katika maeneo yote na kuwa na afya kama nafsi yako inavyostawi na kufanikiwa kwa hiyo ustawi na mafanikio unaanza kwanza kwenye nafsi kama ustawi na mafanikio haupo kwenye nafsi theni huo ustawi na mafanikio hauwezi ukadhihirika katika damu na nyama hauwezi ukadhihirika katika mazingira yako kama kama kwenye nafsi yako hakujapokea uponyaji bado kama nafsi yako haina afya eni hiyo afya haiwezi kudhiirika katika damu na nyama ndicho anachosema sasa nafsi nafsi nafsi ambayo imekwambia ni kama swichi ya, ya taa ambayo inaruhusu kilichoo kwenye roho kuja katika mwili ama inazuia kilich enye roho kuja katika mwili ndio maana bibilia ikasema kwamba lazima ufanywe upya lazima uibadilishe namna inavyofikiri na mafundisho haya neema na kweli basi yamejikita katika kusaidia wewe ubalisha namna unavyofikiri sasa kwenye nafsi yako kumbuka mtu ni roho ana nafsi anakaa ndani ya mwili kwenye nafsi yako nafsi ina maeneo matatu ama ina, ina sehemu tatu nafsi yako nafsi ina sehemu tatu nafsi ina kitu nasema akili mind ama kufikiri fikra kuna fikra ama akili alafu ina hisia alafu ina maamuzi kwa hiyo kwenye nafsi yako kuna fikra au tunaita akili alafu kuna hisia alafu kuna maamuzi tuko sawa rafiki kwa hiyo ili mabadiliko yaanze kuonekana katika maisha yako ya kila siku lazima tubadilishe kufikiri kwako ili unapobadilisha kufikiri kwako na hisia zako zinabadilika na hisia zikibadilika heni maamuzi yako yatakuwa tofauti sitai kuingia sana kwenye huko tutakuja kuangalia huko mbele jinsi ya mambo anayofanya kazi ila itosha tu kujua kwamba chochote ulichokipokea katika roho yako na roho yako umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni haiwezi kudhihirika katika damu na nyama mpaka nafsi yako nayo imekubaliana na jinsi ulivyo katika roho yako ndio maana sasa ili uwe kujua umekuwa nini ama roho yako ikoje unahitaji kwenda kwenye neno la mungu neno la mungu ndo linalokueleza kwamba kwenye roho yako ukoje ili nafsi yako ikikubaliana na hiyo kweli nafsi yako inawekwa huru kwanza nafsi yako ikiwekwa huru ndeni hiyo kweli inaathirika katika mwili wako okay. t nkakuonyesha tuende kwenye yakobo sasa nirudie tena kusema kitu unaposikia ninakosoa bibilia ya kiswahili nasema labda tafsiri imekuwa sio nzuri tafsiri imekuwa mbaya nataka ujue kwamba bibilia haikuandikwa kwa kiswahili <laughs> si mungu wakati anazungumza akuzungumza wa kwa kiswahili bibilia agano la kale iliandikwa kwa lugha ya kibrania ki na kiarmenia na bibilia katika agano jipya imeandikwa kwa lugha ya kigiriki ama kiyunani na hivyo sisi tafsiri yetu ya kiswahili tumeitoa kwenye bibilia za kiingereza kwayo inamaana imetoka kwenye kibrania ki, ki, ki, ikaja kwenye kiingereza kiingereza ndio kaja kwenye kiswahili ama imetoka kwenye kigiriki ama kiunani alafu ikaja kwenye kiingereza kwenye kiingereza alafueye kaja kwenye kiswhili kwao na kadri unavoendelea kutafsiri sa nyingine maana inaenda ikichuja na kiswahili chetu ni cha kwazimazima maneno tuliosoma habari ya kiswahili shuleni twende nikakcha kwenye yakobo mlango wa kwanza msari ule wa hm kumbuka nimekwambia hali ilivyo rohoni mwako kwa maana baada ya kuzolewa mara ya pili haiwezi kadhirika mwilini mpaka nafsi yako imeokoka ime ama imeokolewa ime a imebadilika yakobo anasema hivi kwa hiyo wekeni mbali uchafu wote na ubaya uzidio na kupokea kwa upole neno lile lililopandwa ndani liwezalo kuziokoa roho zenu sasa hii tafsiri pia anavyosema roho zenu tafsiri ni mbovu kumbuka roho inazaliwa mara ya pili kinachookolewa dinafsi nikisoma kwenye lugha ya kiingereza sikia anavyosema anasema vinasoma king james version anasema therefore lay aside all filthness and overflow of wickedness and receive with mekness the implanted word which is able to serve your souls which is able to save your souls. kwa hiyo kwa lugha nyingine anasema hivi kwa hiyo wekeeni mbali uchafu wote na ubaya uzidio na kupokea kwa upole neno lile lililopandwa ndani liwezalo kuziokoa nafsi zenu anasema ninaposikia neno la mungu nikaliruhusu likaingia ndani ya moyo wangu nikalipokea hilo neno nilolipokea ndani ya moyo wangu sasa hilo neno ndio linalookoa nafsi yangu tuko sawa sawa rafikis e si. kwa mano mengine nimeisikia kweli napoisikia kweli nikaipokea kwa hiyo kwa mfano anasema tumeangalia e, waefeso moja tatu anasema mmebarikiwa kwa baraka zote za rohoni kwa hiyo kwa mano mengine mimi nimebarikiwa wa, na kila kitu baada ya kuzaliwa mara ya pili nimezaliwa nimebarikiwa ninapokubaliana na huo ukweli nikaruhusu hilo neno likakaa katika moyo wangu kumbuka neno linaenda moja kwa moja katika moyo anasema napolipokea hilo neno hilo neno sasa linaokoa nafsi yangu maana yake nini linaakisha ya kwamba hizo baraka zote inizozipata nazo pia zinaingia katika nafsi yangu hizo baraka zikiingia katika nafsi yangu maanake ni kwamba ni dhahiri sasa nafsi yangu na roho yangu vinafanana vinakubaliana hivyo kwa kuwa vinakubaliana sasa hivi then automatikali hizo baraka zitaanza kudhihirika katika mwili yan damu na nyama sasa ngoja nikuonyeshe neno likiingia katika moyo wako nini kinatokea tende kwenye wathesalonike wa kwanza mlango wapili wathesalonike wa kwanza mlango wa pili atesaloniki wa kwanza mlango wa pili msara wa 1ui natatu anasema hivi kwa sababu hiyo sisi nasi tunamshukuru mungu bila kukoma kwa kuwa mlipopata lile neno la ujumbe la mungu mlilolisikia kwetu mlilipokea si kama neno la wanadamu bali kama neno la mungu na ndivyo ndivyoli lilivyo kweli, kweli litendalo kazi pia ndani yenu ninyi mnaoamini kwayo anasema lile neno lolisikia mkalipokea hilo neno linatenda kazi ndani mwenu hilo neno natenda kazi ndani mwenu kfanya nini ndio linalokoa nafsi yako rafiki sasa kumbuka neno la mungu nasema watakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli kwao ulipopokea neno la mungu maanake umepokea kweli ya mungu na hiyo kweli ndio itakayofungua nafsi yako Si, kufunguliwa kuliko kwa kweli ni kule kunakofanyika kupitia neno na nguvu ya roho mtakatifu kutumia nguvu ya roho mtakatifu tu bila kutumia kweli ya kristo kweli ya neno neni huyu mtu atarudi kwenye vifungo tena tuko sawa sasa ansema hili neno linatenda kazi ndani mwako sasa angalia kwenye kwenye waibrania nne mstar bi anavyotwambia wahibrania mlango wa nne mstari wa kumi na mbili mpaka waktatu anasema maana neno la mungu lihai, li hai tena lina nguvu tena lina ukali kuliko upanga wao wote ukataa ukuili tena la choma hata kuzigawanya nafsi na roho na viungo na mafuta yaliomo ndani yake tena lijepesi kuyatambua mawazo na makusudio ya moyo wala hakuna kiumbe kisichokuwa wazi mbele zake mbele ya neno hili lakini vitu vyote vi utupu na kufunuliwa machoni pake yeye aliye na mambo yetu kw anasema neno ambayo ni kweli ya mungu kweli ya kristo ni kama upanga ukatao yani ni zaidi ya upanga ukatao kuili anasa hili neno lina uwezo wa kuingia ndani mwako rafiki likapekenya na ku na kutafuta na kuangalia kila aina ya pepo na aina ya kifungo kilichoko katika eneo hilo kama umepokea neno epokea na ustawi na mafanikio then neno linaingia ndani mwako linapita linagawanya roho na nafsi linagawanya mafuta na nyama na mifupa linaanza kutafuta kama kuna pepo wa aina yoyote ameingia humo ndani kama sijui kuna laana kuna nuksi kuna kitu gani kndani ili neno linasekenya anasema hakuna kitu linachoweza kujificha mbele ya hili neno kwa linatafuta mpaka linapata likipata kwa kuwa ni, ni, ni kali zaidi ya upanga ukataa kuili linachinja chinja, chinja. linakatakata hicho kiini cha hilo tatizo na nguvu ya roho mtakatifu inafika hapo ina flash kwa hiyo nafsi yako inawekwa huru katika hilo eneo sasa nafsi yako inavyokuwa huru maanaake ni kwamba anasema sasa nafsi yako kufanikiwa kwako na kustawi kwako kunategemeana na nafsi yako inavyofanikiwa na kustawi kwao namna ya kufanya nafsi yako ifanikiwe na kustawi ni kupitia kupokea neno ambalo ni kweli ya kristo tunakanda sawasawa unapopokea kweli lazima unafanikiwa ndomana tukasema kwamba unaweza ukastai kupitia neema na kweli ama ukatafuta kustai kupitia juhudi binafsi na ukipitia juhudi binafsi lazima uk- ukwame mafanikio na ustawi wa kweli ni kuruhusu neno la neema na kweli ya kristo kuingia katika nafsi yako na kukuweka huru na kufanikisha na kustawisha nafsi yako na muda mda umetuishiraku watu wengi waliosoma kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri wanakiri na kushuhudia kwamba maisha yao yamebadilika niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukiri jambo moja ilivyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukiri mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukiri mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yao kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnaktakiwa kukiri kutivu, kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema sasa umesikia matunda ya kumiliki kitabu cha nguvu ya ukiri unasubiri nini kumiliki nakala yako mwenyewe piga simu namba 764 5242 au 673 tano sui sri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili n mbil itarudia sfui sabast n tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano siuri sifuri mbili bi kununua kitabu hiki cha nguvu ya ukiri rafiki baada ya hayo mapumziko mafupi kama ungependa kumpokea yesu ili nafsi yako na weye iweze kuwa huru basi sema yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa akafufuka kwa ajili yangu lakini kwa kinywa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu naokaribisha katika maisha yangu uwe bwana na wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu yesu ni bwana na mokozi wa maisha yako sasa hivi naye kupitia roho mtakatifu roho wake pamoja na neema yake hatakulinda na kuimarisha ili uweze kupata urithi miongoni mwa watakatifu walio katika nuru tuandikie tujulishe mahali ulipo tufurahi pamoja na wewe ili tuweze kufanya pia maombi kwa ajili yako mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo wakisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayouubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na nakugo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242