vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli uweza wa kujungu ama uwezo wa mungu umetupatia vitu vyo vinavyohusiana na uzima na utaua lakini unasema mbona sivyoni katika maisha ya ya kila siku kwa maana katika damu na nyama huvyoni kwa sababu huo ukweli uko hivyo rohoni mwako kwao unahitaji nafsi yako ikubaliane na huo ukweli nafsi yako ikikubaliana na huo ukweli theni huo ukweli utaanza kudhirika katika mwili wako na hivyo katika mazingira yako pote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami umepata wasa kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu anataka kusema nawe Aa, kumbuka tu kwamba mafundisho ya kristo ni mafundisho ambayo yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako uwewe nanisikiliza ili uweze kukua na kukua katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa ma, maneno mengine imani yako iimarike ufike mahali uwe na maarifa kama alionayo yesu kristo mwana wa mungu ili ufikiri kama yeye uzungumze kama yeye na kutenda kama yeye kumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na kwa sababu hiyo basi mafundisho kweri, ya neema na kweli yanatengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako ili ushirika wako na uhusiano wako na mwenendo wako na mungu uwe ni mwenendo ambao unampendeza siku zote Ah, kumbuka kwamba kufikiri kwako kuna mchangow moja kwa moja katika kuamini kwako na kuamini kwako kunachangia moja kwa kwamoa ktkupata matokeo ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya uktenda matokeo mabaya lakini ukifikiri vizuri utami vzra ukiam vizuri utatenda vizuri na vizuri matokeo mazuri vztenda ili uwezi kupata matokeo mazuri katika maisha yako badilisha namna unavofikiri na, na kubadilisha namanavyofikiri na nikufikiri kama Christo sasa kama kufikiri kwako kunakupa matunda sasa hivi na kuamini kwako kunakupa matunda yale ambayo unayataka na yale ambayo anakubaliana na kweli ya mungu endelea nako lakini kama haupati matokeo basi labda utegesikio usikilize kile ambacho roho wa yesu kristo iko tayari kusema nawe kupita vipindivya neema na kweli um, tuko na somo letu nalosema neema ya ustawi na tunaangalia mambo kadhaa um, kumbuka kiu yangu na kiu ya bwana yesu na shauku ya mungu mumba wa mbingu na nchi ni wewe ustawi na ufanikio katika maeneo yote kwamba ana shauku kubwa ana kiu kubwa ya kuona kwamba wewe unaishi katika maisha ambayo yeye aliyakusudia kabla ya kuwekwa mizingi ya ulimwengu na ukisoma warumi nt anakwambia kwamba kabla ya kuwekwa mzingi ya ulimwengu alikuchagua wewe upanani na yesu kristo kwa hiyo kwa maneno mengine kile ambacho mungu anatamani ama mungu anatamani mwanawe yesu kristo a- awe nacho ndicho ambacho anatamani wewe nacho vile ambavyo anataka ama alikusudia yesu kristo awe ndivo alavyokusudia weuwe kwa hiyo ili uweze kujua basi alikusudia nini ni vyema ukapita katika neno lake ukaanza kusikiliza ukaacha yeye mwenyewe akakuelezea si, najua oja kitu rafiki oja niingize ka pointi fulani hapa kai nilikwambia hivi mtizamo wako kuhusu mungu utaamua wewe uishi maisha ya namna gani kama mtizamo wako kuhusu mungu ni mtizamo kwamba mungu ana asira na wewe ana chuki na wewe mungu uko kinyume na wewe ameweka masharti mazito mno kwamba lazima uyatimize yote ukishayatimiza ndio, ndio, ndio utaweza kupata kile ambacho anataka kukupa ndeni maisha yako atakuwa magumu lakini kama utaamua kubadilisha mtizamo wako sawasawa na neno la mungu linavyosema ukaona kwamba mungu ni mungu aliye mwema ni baba aliyejaa upendo na ni rafiki aliye mwaminifu ndeni maisha yako yatabadilika na ndio maana njia nyepesi na nzuri ya haraka na ya pekee ya, peke, ya kujifunza kwa uhakika kuhusu mungu ni kupitia bwana wetu yesu kristo mpaka siku nitakapoanza kumwelewa mungu kama baba maisha yako bado ataendelea kuwa ni maisha ya, ya kusag maisha yenye maangaiko na masumbufu sha kit atutaendelea na somoletu tuende kwenye matayo matayo moja. matayo nmo alafu tutaanza mstari ule kama wa ishna ngapik stari kmaw5 matayo 5 anasema hivi wakati ule yesu akajibu akasema nakushukuru baba bwana wa mbingu na nchi kwa kuwa mambo haya uliwaficha wenye hekima na akili ukawafunulia watoto wa changa hapa alikuwa akizungumza na mafarisayo na masadukayo anasema nam baba kwa kuwa ndivyo ilivyopendeza mbele zako hsaba akasema nimekabidhiwa vyote na baba yangu huu ni bwana yesu anaongea sasa naomba vizuri sana savizuri anachosema aema akasema aka nimekabidhiwa vyote na baba yangu wala hakuna amjuae mwana ila baba wala hakuna amjuae baba ila mwana na yeyote ambaye mwana apenda kumfunulia kumfunuliaanaoema aka akasema nimekabidhiwa vyote na baba yangu wala hakuna amjuae mwana ila baba wala hakuna amjuae baba ila mwana na, na yote ambayo mwana apenda kumfunulia kwa maneno mengine bwana yesu anasema kwamba huwezi ukamwelewa mungu kama baba isipokuwa tu kupitia yeye yesu kristo ambaye ni mungu mwana na wala huwezi ukamwelewa mwana isipokuwa tu umefunuliwa na baba sasa shida ya watu wengi na haso wakristo tumetaka kumjua mungu nje ya yesu kristo na kwa maana hiyo tumeenda kwa manabii wa agano la kale tukajaribu kujua mungu alivyo na matokeo yake tumetoka na mtizamo kwamba huyu mungu ni mkali kama pilipili huyu mungu dakika yoyote anapita na wewe huyu mungu ataki mchezo huyu mungu si na kwa sababu ya kufundishwa vibaya kwa miaka mingi ndio maana watu wengi wanapomtafakari mungu kwenye agano la kale hata ningekuuliza leo hii waliona alikuwa ni mungu katili ni mungu muuaji mungu anayadhibu watu mungu ambaye ni mkali kama pilipili pili. lakini ak ukisoma agano la kale ukiwa umetulia utaona mara ambazo mungu alionyesha rehema alionyesha huruma alionyesha wema wake kwa wana wa israeli ni, ni mara nyingi zaidi kuliko mara ambazo aliwapiga lakini hili u atulioni kwa sababu tunavoubiriwa tunahubiriwa kwa kuingiziwa hofu sasa biblia inasema yesu anasema ina hakuna mtu anaweza kumwelewa mungu kama baba isipokuwa amefunduliwa na mwana na kwa maana hiyo basi kama hautamfanya maamuzi ya kujifunza na kumjua mungu kutokea ama kupitia yesu kristo utapata shida mojash na mstari mwingine mmoja eh, w- w- w- seba, kwa mingine mmojasha wa wili watatujambo w- wa huthibitika waebrania mlango wa kwanza waebrania mlango wa kwanza alafu nitaanza msarla wa kwanza mpaka tangalia apaa wapili watatu palea wa mlango wa, wa kwanza mpaka pawapili watatu anasema mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika eh, manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi mwisho wa siku hizi amesema na sisi katika mwana aliyemweka kuwa mrithi wa yote tena kwa yeye aliufanya ulimwengu sasa nitarudia tena ule mstari wa piliaanza no, na wapili ta mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi kao anasema zamani mungu alizungumza na watu kupitia manabii kwa njia nyingi na katika sehemu nyingi anasema mwisho wa siku hizi amesema na sisi katika mwana aliyemweka kuwa mrithi wa yote tena kwa yeye aliufanya ulimwengu kwa anasema zamani mungu alisema na watu kupitia manabii lakini siku hizi mungu anasema kupitia mwana kivipi kupitia roho wake alioko ndani mwetu na ndio maana ukitaka kumjua mungu na kumwelewa uwezi ukaelewa uwema wa mungu ukamwelewa mungu kama baba na naukamwelewa kama rafiki mwaminifu usipojifunza kupitia yesu kristo aa kupitia roho wa yesu kristo na ndicho kitu ambacho nataka kukuletea hicho kwa hiyo ndio maana lazima mtizamo wako ubadilike na ndio maana nikakwambia ukisoma kuna wakati manabi walisema mambo haya kwa mfano ikuonyesha yeremia iht msari wa 1inamoja anasema kwamba mungu anasema mwenyewe huyu ni mungu anasema kupitia kinywa cha manabii sio nabii anamtafsiri lakini ni mungu mwenyewe anasema kupitia kinywa cha nabii yeremia anasema kwamba anasema najua mawazo ni mawazi hayo ni mawazo ya nini ya ustawi ma, afanikio mawazo ya kuwapa mema labda tukasoma tena tukumbusha wengine wanajiunga kwa mara ya kwanza wakusikia kipindi kile e, yeremia uh, mlango ule wa shi natisa na mstari ule, ule wa kumi na moja haleluya yeremia 9 mstarwa anasema hivi anasema maana nayajua mawazo ninayowawazia ninyi asema bwana ni mawazo ya amani wala si ya mabaya kuwapa ninyi tumaini siku zenu za mwisho kwao anasema mawazo ninawawazia ninyi ni mawazo ya nini ya mema wala si mawazo, mawazo ya amani nikokwambia amani ni shalom nothing missing nothing broken hakuna kilichopungua hakuna kilichoharibika na kwa maana hiyo hayo ndio mawazo ya mungu juu yako saa tukaenda tukaangalia kwenye kwenye oe, waraka wa tatu wa yohana na e, ina mlango mmoja tu msarula wa pili anasema mpenzi naomba ufanikiwe katika mambo yote na kuwa na afya yako kama vile nafsi yako ifanikiwavyo tukaongezea na tafsiri nyingine ya kwenye neno tukapata sentensi inayosema namna hii mpenzi naomba ufanikiwe na kustawi katika mambo yote na kuwa na hacha yako kama vile nafsi yako inavyofanikiwa na kustawi na kipindi kilichopita nikawa nakuonyesha kwamba e, anasema ustawi na mafanikio katika maisha ya mwanadamu ama maisha ya mtu ya mkristo ya, ya, unategemeana na ustawi na mafanikio katika na, nafsi ya huyu ndugu haaanasema afya yako ustawi na mafanikio katika maeneo yote ya maisha yako inategemeana na ustawi na mafanikio katika nafsi yako na nikakwambia kipindi kilichopita kwamba mtu fuatana na watesaloniki w kanz ni roho ana nafsi na anakaa ndani ya mwili mtu ni roho ana nafsi na anakaa ndani ya mwili na nikakwambia roho inazaliwa mara ya pili lakini nafsi inaokolewa tarudia tena roho inazaliwa mara ya pili nafsi inaokolewa na nikakwambia kwa kuwa mtu ni roho ana nafsi anakaa ndani ya mwili then roho inapokuwa imezaliwa mara ya pili roho yako ina kila kitu infacti kwenye roho yako anayeishi ni kristo ni kristo ndiyo anayeishi na kristo amekamilika ana kila kitu kwa hiyo kwenye roho yako wewe una kila kitu na nanilikupa mfano nkakuonyesha kwenye waefeso moja tatu anasema umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni leo nataka nikuonyeshe mstari mngine unaonyesha kwamba una kila kitu twende kwenye petro, petro wa pili mlango wa kwanza na mstawilo wa tatu anasema hivi kwa kuwa uweza wake wa uungu yaani uweza wa mungu wa uungu umetukirimia vitu vyote vipasavyo uzima na utaua kwa kumjua yeye yani mungu aliyetuita kwa utukufu wake na wema wake mwenyewe sasa angalia kitu hichi anachosema ndio ndomana lika anasitiza habari yawee kumjua mungu anasema kwa kuwa uweza wake wa, u, wa uungu umetukirimia vitu vyote vipasavyo uzima na utaua kwa kumjua yeye kwa hiyo kwa maneno mengine kwa kadri unavyomjua mungu ndivyo uweza wake wa kiungu unavyosababisha vitu vyote vinavyohusiana na uzima na utaua kutenda kazi katika maisha yako Isi? kwa hiyo hivi vitu vyote ulivyopata vinavyohusiana na uzima pamoja na utaua utaanza kuvifaidi nguvu ya mungu itaanza kuvidirisha sawasawa na wewe kumjua yeye dmanambia mpaka utakapofika mahali umwelewe mungu kama mungu aliyemwema baba aliyejaa upendo na rafiki aliye mwaminifu maisha yako yatakuwa ni maisha ya maangaiko yatakuwa ni maisha ya a asa anasema uweza wa kiungu ama uwezo wa mungu umetupatia vitu vyote vinavyohusiana na uzima na utaua lakini unasema mbona sivyoni katika maisha yau ya kila siku kwa maana katika dabu na nyama huvyoni kwa sababu huo ukweli huko hivyo rohoni mwako kwaho unahitaji nafsi yako ikubaliane na huo ukweli nafsi yako ikubaliana na huo ukweli hen huo ukweli utaanza kudhirika katika mwili wako na hivyo katika mazingira yako na nikakwambia somo lilopita kwamba sasa nafsi yako inatakiwa ukisoma kweli ya vile ambavyo mungu amekufanya we katika roho ukikubaliana na hiyo kweli ukipokea hiyo kweli sipoikatau maa wengine wanapinga tu lakini ukiipokea anasema ikiingia ndani ya, ya moyo wako inauezoa nafsi yako yakobo sinarudia kwa sababu hatuna haraka rafiki lengo ni wewe uelewe hatuna mahali tunawai sawa anasema yakobo 121 kwa hiyo wekeeni mbali uchafu wote na ubaya uzidio na kupokea kwa upole neno lile lililopandwa ndani liwezalo kuziokoa nafsi zenu liwezalo kuziokoa nafsi zenu sasa najua bibilia kiswahili imeandikwa roho lakini kipindi kilichopita nilikusomea kwenye bibilia ya kiingereza tukaona anasema able to save your souls. soul ni nafsi kwahio nkakwambia ili neno unapolipokea katika n- moyo wako maanake neno linaenda moyoni moja kwa moja ndipo si, ambapo mwanaiu alituambia kwenye stori ya mpanzi ukisoma hedha kwenye matayo kumi na tatu ama ukasoma marko nne ama luka nane anasema mpanzi anapopanda mbegu mbegu ni neno la mungu ili neno linaenda kwenye moyo moja kwa moja kwa hyo yakobo anasema kwamba nitakaposikia kweli kumbuka bwana yesu alisema katika yohana nhb utaijua kweli na kweli ulioijua ndio itakayokuweka huru maanaake ni kwamba na kweli inatokana na neno la mungu watakase kwa ile kweli naneno lako ndio kweli kwa hiyo unapopokea neno la mungu ili neno la mungu ambalo ndio kweli yenyewe linakwenda ndani ya moyo wako sasa unapokuwa umekubalia nalo katika moyo wako anasema lina uwezo wa kuokoa nafsi yako katika hilo eneo kwa hiyo kwa mfano <coughs> inaweza ikawa labda uh, uh, umeaminishwa kwa mfano mfanoa uh, niupe mfano mdogo nikupe mfano mdogo tu um, mwaka efb9 katika kusoma neno nikaja nikajua kwamba uh, kwa kuwa mimi hivi ninaye kristo ndani yangu na niko ndani ya kristo kwa kuwa yesu kristo amekuwa bwana na mwokozi wa maisha yangu wagalatia t h9 inasema kwamba mimi nimekuwa mzao Abraham wa abrahamu na mrithi wa ahadi ambayo mungu alimpa kwa hiyo baada ya kujua kwamba mimi ni mzao wa abrahamu then nikawa nasoma bibilia kakuta mungu anamwambia abrahamu hivi kwamba atakayekubariki nitambariki na atakayekulaani nitamlaani okay? baadaye nikawa nasoma kuhusu taifa la israel ambao ni wazao wa abrahamu hiyo nikaanza kujua kwamba chochote ambacho mungu anawatendea wema wowote ambao anawatendea israel maanake ni kwamba yuko tayari kunitendea mimi nikaenda kwenye hesabu mstari wa mstariwa nikakuta balaam aliambiwa awalaani israeli na mfalme anaitwa balak kusoma kwenye kitabu cha hesabu wa mlangowa b nb anasema hivi <coughs> hakuna uganga a hakuna uganga juu ya yakobo wala hakuna ulozi juu ya israeli kwa kapan wngine hakuna uganga wala uchawi unaweza kufanya kazi juu ya nani juu ya israeli u kwa, kwa, kwa, kwa sababu israeli ni mzao wa abraham kwa hyo nilivyojua hivyo nikakubaliana na huo ukweli nikajua kuanzia siku hiyo hakuna mchawi wa aina yoyote wala mganga wa aina yoyote ambaye anaweza akaniloga ni nips haiwezekani na mfakti ukisoma stori hiyo hiyo ukienda kwenye nehemia mlango wa kumi na tatu mstari wa pili nehemia anasema kwamba balaam alipojaribu kuwa israel mungu akageuza laana yake kawa baraka ndio maana ndomaana lenawaambia wachawi na waganga wa kienyeji wakitaka kuniloga basi waloge kubwakubwa siloge ndogodogo ndogo hailipi waloge kubwa kubwa, slogan, ndogo, ndogo, ndogo, ndogo, hainipi, waloge kubwa, kubwa. kwa nini kwa sababu laana kubwa kubwa na uchawi mkubwa mkubakubwa anaofanya mungu anaugeuza unakuwa baraka o wakinlaani kikubwa akasema hatakawe na nyumba hata hatakaawe tajiri basi mungu anageuza na nyumba saa tajiri si kwao mtu anayejitambua ambaye amepokea kweli ya mungu katika nafsi yake haogopi tena wachau wala haogopi tena waganga wa kienyeji si ndio maana nipeleke mahali popote nawambia mimi nikienda nikakanyaga kwenye nyumba ya mganga wa kienyeji vibuyu vyote vinakufa kwa nini kwa sababu ya kuipokea kweli ya yesu kristo ndani ya moyo wangu o na ukipokea kweli yesu kristo ndani ya moyo wako maisha yako yanakenda hatua nyingine kabisa sasa nikakuoyesha kwamba anasema ukipokea hili neno ndani ya moyo wako lina uwezo aokoa aa mimi nimewekwa huru niko free hakuna chauchawi wala kuna chaulozi juu ya maisha yangu kwa kwa kwa nini sababu nimepokea kweli nimekubali kwamba ni mzao wa wa kuwa yesu bwana aini s impokeakubam i ma aa ouonesha eneatik a anasema hilo neno ukishalipokea angalao athesalonika wa kwanza 2il1 anasema hivi kwa sababu hiyo sisi nasi tunamshukuru mungu bila kukoma kwa kuwa mlipolipata lile neno la ujumbe la mungu mlilolisikia kwetu mlilipokea si kama neno la mwanadamu bali kama neno la mungu na ndivyo lilivyo kwelikweli litendalo kazi pia ndani yenu ninyi mnaoamini kwao anasema ukipokea hili neno linaanza kutenda kazi neno la mungu haliendi kulala ndani mwako likifika linaanza kutenda kazi waebrania waebrania mstari wa hadi hadi nikakuonyeshamarhaa amonyesha kitu anasema maana neno la mungu li hai kwao neno la mungu lilolipokea ndani ya moyo wako li hai tena lina nguvu anasema tena lina ukali kuliko upanga uwao wwote ukatao kuwili tena la choma hata kuzigawanya nafsi naroho, na roho na viungo na mafuta yaliomo ndani yake tena liijepesi kuyatambua mawazo na makusudio ya moyo wala hakuna kiumbe kisichokuwa wazi mbele zake hakuna kiumbe kisichokuwa wazi mbele zake lakini vitu vyote vi utupu na kufunuliwa machoni pake yeye aliye na mambo yetu kwao anasema unapolipokea neno la mungu ndani ya moyo wako ili neno linaanza kutenda kazi kwanza linagawanyisha nafsi yako na roho yako hata roho yako iko safi haina shida kwaho linakagua kwenye nafsi yako kama kuna kifungo cha aina yoyote kama kuna kizuizi cha aina yoyote hili neno la mungu ambalo li hai ambalo ni kali kuliko upanga ukata u kuwili linafika huko linaanza kunyofoa na kuondoa a matatizo alafu anasema pia hili neno linapokua limeingia ndani ya moyo wako hakuna kiumbe chochote kinachoweza kujificha kwa hili neno kwao kama kuna pepo yuko ndani ya nafsi yako ama kama kuna pepo yuko ndani ya mwili wako haijalishi mjifichawap hili neno la mungu linakwenda linaingia linapekenyua linamsakanya mpaka linampata kumbuka li, li hai anasema ni mikali zaidi ya upanga ukata ukuili linatenganisha linaenda pa natenganisha lina angalia nasema anapenda kwelikweli anasema tena lina nguvu tena lina ukali kuliko upanga uwao wote ukatao kuwili tena lachoma hata kuzigawanya nafsi na roho yani linachoma moto linagawanya nafsi na roho asaa na viungo na mafuta yaliyomo ndani yake tena liijepesi kuyatambua mawazo na makusudio ya moyo Yani hamna mbele ya haaktjfihambhlieno ma wala hakuna kiumbe kisichokuwa wazi mbele zake Kwa, hakuna pepo anaeweza kujificha kama unataka kufunguliwa nafsi kama unataka kukombolea ukombozi wa kweli kabisa kama unataka uhuru kutoka kwenye kifungo cha aina yoyote unatakiwa ulipokee neno la mungu katika moyo wako okee jinsi anavyofanya kazi naom isaya t5 mstara wa kumi na moja alafu mambo anakaa vizuri kabisa anasema hivi haleluya anasema naipatapa mstara wa, kumna, moje, sari, wa kumna, moje, anasema namna hii anasema ndivyo litakavyokuwa neno langu litokavyo katika kinyo, litokalo katika kinywa changu halitanirudia bure bali litatimiza mapenzi yangu nalo litafanikiwa katika mambo yale nilolituma kao kama amelituma neno lije liwe ulinzi kwako kama amelituma neno lije likustawisha na kukufanikisha anasema hili neno halimrudii bure huyu ni mungu anazungumza hili neno alimrudii bure bali litatimiza mapenzi yake lazima litimize mapenzi yake nalo litafanikiwa katika mambo yale alilolituma unajua ukilipokea neno rafiki wakati huo umelala usiku hili neno kutokea ndani ya mwe wako lenyewe linapiga kazi linahakikisha linatimiza mapenzi ya mungu linahakikisha linafanikiwa katika yale mambo ambayo mungu amelituma kwa hiyo we ukiwa umelala neno linafanya kazi ukiwa macho kama sasa hivi unanisikiliza neno linafanya kazi maadamtu umelipokea katika moyo wako ndio maana tunasikiliza sana watu waweze kupokea neno la mungu katika moyo wao hiyo si, ndio njia pekee na ya kweli na ya kudumu ya kuleta mabadiliko katika maisha yako kama unataka ustawi na mafanikio ya kweli lazima ujifunze kuruhusu neno la mungu lije ndani ya moyo wako ulipe nafasi litende kazi liokoe nafsi yako lihakikishe ya kwamba nafsi yako inafanikiwa na kustawi <laughs> na ili neno ni kweli ya mungu na kweli ni yesu kristo na yesu kristo alileta neema na kweli kwa hiyo kwaio maana mungu anakopa neema yake ya kukusaidia ili hiyo kweli aliyoizungumza iweze kuleta matunda ambayo anatatiwa hiyo una uhuru wa kuchagua uendelee kuvuja jasho uendelee kupigana uendele kuna si, watu wanafanya maombi ya wanasema maombi ya vita wanapigana usikukucha wanamka wanapigana mapepo usiku kucha wanaomba wanakatakata wanavunja alafu wakilala wananyongwa wanavurugwa tena usiku huo kwa sababu gani wamekataa kupokea neno la mungu neno la mungu linasema bwana asipoulinda mji yeyaulindaakesha bure ungeweza ukaamua kuingia kwenye imani ukapokea kusema mungu wewe ni ulizi wangu wewe ni ngao yangu na sabau yangu kubwa sana usiku usikuu napoingia aalala na kama mtoto mdogo nikijua ikia ulinziwangu naulinzia familia yangu anooi kwa na kwamba hakuna kinyamkera wala kirbot anaweza kunigusa kwa sababu asaau wewebana peke ao nio ijua alama ukifanya namna hiyo na unaishi safi kabisa mashambulizi yanakoma hapo hapo kwa sababu gani umelipokea ashambuliaaoumipokea neno kaokoa nafsi yako ibilisi yaoi ana maali pa anzishia mashambulizi tena kwa sababu nafsi yako iko huru katika ile eneo hilo kwa anasema afya yako ustawi wako mafanikio yako unategemeana na nafsi yako inavyofanikiwa pamoja na kustawi na muda umetuishia rafiki tupate maumziko mafupi zikirudi amalivia watu wengi waliosoma kitabu cha mwalimu uruma gadi cha nguvu ya ukiri wanakiri na kushuhudia kwamba maisha yao yamebadilika kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kuziirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwa kirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri postivu, kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema kama umenisikiliza unasema aai nataka aya maisha ya ushindi kabisa ambayo amna uganga wala uchawi juu ya maisha yangu nasema nataka ya maisha nataka maisha maisha bi ya ushindi siku zote yenye na mafanikio hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo kama t mabwaa wa maisha yako hivyo fanya maombi yafuatayo pamoja nami na hakikisha katika vilindi vya wako sema mungu wa mbinguni nimesikia njema ninaamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu aikufaalabaiaondoe abi zanu i ua eye ai kwa akinwa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya a maombe mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu roho wa kulinde, yesu kristo akulinde roho wa yesu kristo akukuze na kufundisha kupitia neno la neema yake ufanikiwe ukuwe na kufika katika cheo cha kimo chatumifa amen usisahau kutuandikia usisahau kutuambie tusimame pamoja na wewe tuombe pamoja na wewe basi mpaka hapo tumefika mwisho rafiki jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na wakisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayoutubechanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764522 au 78922 Au se fore si