vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli yesu alishhulika na dhambi yangu na mimi napotia imani kwake napewa zawadi ya haki kwa hiyo haki ni zawadi dhambi niliipata kwa sababu ya kosa la adamu na haki naipata kwa sababu ya utiu wa kristo kwayo imani yangu lazima ielekee kwo kama tunakutanika jumapili na kilichotukutanisha ni kwa sababu tunajiamini jina la yesu kufuatana na na na luka 24 mstari ule wa 49 mpaka7 maana yake ni kwamba dhambi yangu imeondolewa kufuatana na matendo ya mitume kumi mstari wa 42 hadi 43 maana yake ni kumamini jina la yesu dhambi yangu imeondolewa popote pale ulipo rafiki nakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kwa mara nyingine tena uza uslza kile ambachowy nta umbuka tu kwama vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako ku kila siku muda na wakati kama uuknaakwani lakini pia kaa unanisikiliza kupitiakupitiapamoja naa mafundishoyanakua kila siu um, kumbuka kwamba mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makhususi kwa ajili ya kujenga imani ya msikilizaji ili aweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine tumetengeneza mafundisho haya katika namna ambayo yataimarisha imani yako kwa kwakupatia maarifa ya mwana wa mungu ili wewe ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo na hivyo uweze kupata matokeo kama ya kristo hivyo basi siku ya leo tunaendelea na somo letu linalosema uh, neema ya kustawi neema ya kustawi na tumekisha kuangalia mambo mengi mazuri kumbuka leo pia ni siku yetu ya, ya, ya kufanya maombi kwa ajili ya wagonjwa kwa hiyo kama una mgonjwa mahali popote apa basi akae tayari kabisa hapo mwishoni tutafanya maombi kwa ajili yake lakini pia leo ni siku yetu pia ya kutoa sadaka yetu ya kushukuru kwa ajili ya kile ambacho tumejifunza na kusikia wiki nzima lzima tujenge utaratibu bwaaweu angia asema wape watu fusa waniabudu kwa matoleo yao kwa hiyo nakupa fursa siku ya leo ya kuabudu mungu kwa matoleo yako sasa kabla tujafika huko nataa kuhitimisha letu tulikuwa tunaangalia neema ya kustawi na tukaona kwamba mapenzi ya mungu juu ya maisha ya mtu mara ya pili ni huyu mtu alilea mara ya pili afanikiwe na kustawi sana ukisoma waraka watatu wa yohana mlango ule wa kwanza na wa pili asema mpenzi naomba ufanikiwe na kustawi katika mambo yote na kuwa na afya kama vile kama vile nini kama vile nafsi yako inavyofanikiwa na kustawi kwa hiyo hayo ndio mapenzi ya mungu juu ya maisha ya mtu aliyetolewa mara ya pili sasa tukajiuliza kwa nini basi kama hayo ndio mapenzi ya mungu juu ya mtu aliezolewa mara ya pili kwamba mtu aliezolewa mara ya pili astawi na kufanikiwa katika maeneo yote ya maisha yake na kuwa na afya kwa nini basi mambo hayako hivyo katika maisha ya kila siku ya watu wengi waliozolewa mara ya pili na sababu tulioangalia tuliona moja kwa moja ni kwa sababu niende kwenye pointi moja kwa moja kwenye wagalatia n kwamba ni kwa sababu watu wamekataa neema unapokataa neema ya mungu maana ake ni kwamba umekataa kuishi kwa imani na unapokataa kuishi kwa imani mbadala wake ni kuishi kwa matendo ya sheria kumbuka nilikwambia kwamba kuna haki za aina mbili mbele za mungu kuna moja kuna haki ya mungu inayopatikana kwa imani yako iliyo kwa yesu kristo na kuna haki ya kibinadamu inayopatikana kupitia matendo ya sheria kwa maneno mengine ya musa na nakwa maanaiya wagalatia 54 anasema mmetengwa na kristo ninyi mtakao kuhesabiwa haki kwa sheria ama amri kumi ama torati mmeanguka na kutoka katika hali ya neema kwa maneno mengine ninapoikataa neema ya mungu mnapokataa kutia imani neema, katika neema ya mungu natengwa na kristo sasa usisahau rafiki waefeso 28 anasema mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo ni zawadi kutoka kwa mungu haikutokana na nafsi zenu nabada tukasome maak tukiongea tiviwa tuaenza wasinyelewe taende waefeso mbili nane aefeso mbili nane adi tutaenda diule mstari wa, wa, wa tisa sasa anatumbia viteknolojia hivinao vinanizengua vina pooke okay. waefeso mbili mstari wa nane hadi tisa anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa ama zawadi ya mungu wala si kwa matendo imazungumzia matendo ya sheria mtu awai yote asije akajisifu kwa hio anasema uokovu wetu tumeupata kwa mchanganyiko wa neema na imani kwa hio anasema uokovu ni zawadi kwa hiyo mimi na wewe tumeokolewa kwa neema na imani na kwa maana hiyo basi paulo akasema kwakuwa tumeokolewa kwa neema na imani kwenye wakolosai aosa angalia paulo au anavosema anasema basi kama mlivyompokea kristo yesu manake uokovu ni kumpokea yesu kristo kama mlivyompokea kristo yesu bwana enendeni vivyo hivyo katika yeye wenye shina na wenye kujengwa katika yeye mmefanywa imara kwa imani kama mlivyofundishwa mkizidi kutoa shukrani k eidha maisha yangu nitaishi kwa imani ama ntaishi kwa matendo ya sheria matendo ya sheria maana yake ni kutegemea mwenendo wangu na tabia yangu kupata uhalali mbele za mungu na maisha ya imani ni kutegemea matendo na mwenendo wa yesu kristo mimi kupata uhalali mbele za mungu ndio maana haki kwa imani ama haki kwa matendo ya sheria sasa baada ya kusema hayo tuende kwenye wagalatia wagalatia tutaanza mstari le mlango watatu nitaanza mstari ule wa, wa saba He, anasema fahamuni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimuhubiri abraham habari jema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa na nikakwambia katika vipindi vilivyopita utaratibu ambao mungu ameweka kwa ajili ya watu wa mataifa mataifa ni watu ambao sio wayahudi sio waibrania sio waisraeli kwa jinsi ya mwilini mm-hmm utaratibu alioweka mungu kwa ajili ya hao watu kupata haki mbele zake na haki nikuwa kama vile mungu anataka uwe haki nikuwa na uhusiano na mungu sia na dosari yoyote njia pekee aliweka ni imani imani kwa nani imani kwa yesu kristo na neema yake kao unapokataa neema mane umemkataa kristo na kwa maana hiyo ee uweziukawa na haki mbele za mungu sasa mstari wa ti ga navosema basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu alikuwa mwenye imani kwa maana wale wote walio matendo ya wa sheria wako chini ya laana kwao anasema kama naendesha maisha yangu kwa imani niko katika baraka kama naendesha maisha yangu kwa matendo ya sheria niko chini ya laana sasa swali linakuja nitajuaje kama niko kwenye imani ama niko kwenye sheria niko kwenye matendo ya wa sheria warumi tatu ishirini bibilia inasema kwamba kutambua dhambi huja kwa njia ya wa sheria wa, wa, warumi Ta, warumi nne kumi na tano inasema kwamba sheria ndio isababishayo makosa na sheria ndio inayofanya hasira na warumi tano kumi na tatu inasema pasipo sheria dhambi haihesabiwi kwao kinachofanya nijue hii ni dhambi na kinachonifanya mimi nivunje sheria nikosee ni sheria yenyewe na kinachosababisha hilo kosa nihesabiwe dhidi yangu ni sheria yenyewe o kama na tabia ya kuomba rehema na utakaso kila dakika kabla ya kulala usiku nikiamka asubuhi kabla ya kuanza maombi yangu nikienda kwenye mkusanyiko wa takatifu mkanisani mtakuomba utakaso na rehema inaonyesha bado mimi naishi chini ya sheria inaonyesha bado sina imani kwenye kazi kamilifu ya msalaba wa yesu kristo na kwa sababu hiyo mimi niwamatendo ya wa sheria na kwa kuwa mimi ni wamatendo a wa uko kwenye sheria ama uko kwenye imani julize je kama akama kabla ya kulala usiku lazima uombe msamaa wa dhambi zakoutubu wewe uko chini ya sheria wewe ni wamatendo ya sheria kama ukiamka asubuhi kitu cha kwanza kabla kufanya kitu inabidi uombe msama, rehema maombi ya utakaso utubu ewe uko chini ya sheria kama kumbukanazunguma kwa mtu alizaliwa mara ya pili kama umeenda kwenye mkusanyiko wa ibada zenu ama a unaanza kakuomba utakaso maombi mmba rehema kwamba wewe ni mwenye dhambi kwanini kwa, kwa sababu wewe uko kwenye kutokoamii kwa nini bibilia iko wazi kabisa inasema hivi imani yangu kwa yesu kristo kristok okay. <laughs> sasaya kupita huko yohana moja ishiina tisa yohana mbatizaji anamwona yesu anakuja sema tazama mwana kuondo wa mungu aichukuae dhambi ya ulimwengu kwahio dhambi ilichukuliwa na yesu moja mbili ukienda kwenye waraka wa kwanza wa petro mlango wa pili mstari wa isha4 anasema kwamba yesu pale msalabani alichukua dhambi zetu tu, alisababishwa tukaifia dhambi a alichukua ambi zetu pale si katika haki kwaho maanaake nini wakorintho wa pili mlango wa a mstari wa moja, nasema yeye asiyjua dhambi mungu alimfanya kuwa dhambi ili sisi haki ya mungu katika yeye kwaho mwanaake nini yesu alishughulika na dhambi yangu na mimi napotia imani kwake napewa zawadi ya haki kwa hiyo haki ni zawadi dhambi niliipata kwa sababu ya kosa la adamu na haki naipata kwa sababu ya utii wa kristo kwayo imani yangu lazima ielekee kwa, yesu. kwa yesu hiyo kama tunakutanika jumapili na kilichotukutanisha ni kwa sababu tunaliamini jina la yesu kufuatana na na na na na na, na, na, na luka 4 mstari ule wa 46 mpaka7 maana yake ni kwamba dzambi yangu imeondolewa kufuatana na matendo ya mitume kumi mstari wa 42had4 maana yake nikimwamini jina la yesu dhambi yangu imeondolewa kwa hiyo kufuatana pia na, na, na, na matendo yamiume a mlango wa pili ukaenda kuanzia mstari pale ni kwamba jina la yesu dhambi ara m j kama tunakutanika jumapili tunaliamini jina la yesu ni kwamba dhambi yetu imeondolewa lakini tukianza kuomba msamaha wa dhambi tena tukasema zakuwaza kwa kutenda maanake ni kwamba hatuamini kama jina la yesu limeondoa dhambi yetu na, na katika bibilianasema katia aum kila tendo lisilola imani ni dhambi na ndio maana sasa nijione andiomaana aa ana sababu nimeamua kuishi maisha yangu chini ya sheria ningeamua kuishi maisha yangu chini ya imani singekuwa na hiyo hali ningekuwa najiona najiona ni mwenye haki lakini kwa kwa kwa kuwa nimeamua kuishi kuishi maisha yangu chini chini chini ya ya ya ya ya sheria sheria dhambi dhambi ndio maana mtu akija akaniambia kwamba zangu zimeondolewa kwa sababu sababu kumwamini yesu na kwa sabu, mimi naishi nimekataa ya neema ya mungu nimekataa kuishi kwa imani rafiki na ndio maana sasa nakaa naomba rehema na utakaso kila siku na kwamba wale wote walio chini chini ya ya sheria wako huna namna unaweza abinama am walwot wal hinia ha waochini yaaama naeza kua mpaka umetumia sheria na kama unatumia sheria sheria ni kwamba uko chini ya na na na na kwa sababu yu, anasema angalia mstari wa na wa wa wa wa basi walio waimani pamoja sheiaohiiaha wali waman bakaoaa kwa maana wale wote walio wmatendo wa ya wa sheria wako chini ya lana ko kile kitu ambacho unadhania nadhania kinakutakasa unajka chini yaatenginenahania si, kwamba kufanya maombi ya rehema yatakusafisha hayakusafishi ayakusafishi ojankuoneche kitu si, ma, uki, uki, haki yoyote unayotafuta nje ya imani ni kwamba ni matatizo matatizoaaateikwaishisaa e, na ngapi stina nne isaya 64 na msarulo wa sita angalia bibilia inavyosema inasema kwa maana sisi sote tumekuwa kama mtu aliye mchafu na matendo yetu yote ya haki maombi arehema na utakaso matendo yetu yote ya haki kila kitu nachofannajaribu kumpendeza mungu matendo yote ya, yani kupata uhalali mbele za kupata haki anasema na matendo yetu yote ya haki yamekuwa kama nguo iliyotiwa unajisi sisi sote tunanyauka kama majani asma anasema matendo, matendo yetu yote ya haki yamekuwa kama nguo iliyotiwa uaitnotya a ble za mngu u ay maobiya amanautakaso mbele za mungu ni unajisi kwa hayo tia imani yako kwa yesu kristo unasema sasa mwalimu vipi nikikosea ukikosea mwambie mungu baba samani hapo hapo usipige kambi nilizungumza kipindi kilichopita mtoto wake akikukosea akikuomba msamaa una nini unamsamea hapo hapo ikiwa e ulie muovu unaweza kumsamea mtoto wako hapo hapo je si zaidi sana baba wa mbinguni alisema samee saba mara sabini ama saba mara saba katika siku moja kwaho ukikosea mwambie baba hapo hapo samani ukimwambia samani anakwambia poa unaendelea na maisha usipige kambi wacha kuwa na ufahamu wa dhambi kuwa na ufahamu wa dhambi ni kuishi chini ya sheria na ukiishi chini ya sheria anasema uko chini ya laana kwa hiyo hutakauone mafanikio hutaka uone ustawi nikakupa kenye kumumu lara nikakuoesha kwanzia mstari wa ka mpaka mstari wa na nane, kuna laana za kutosha niakwambia nenda kasomi nakuakikishia kila changamoto nayoipitia sasahivi imeandikwa kwenye uuua wanzia had sasa namna pekee unaweza kutoka ni kwaee kugeukia neema a yesu kristo na ndio maana anasema ngalipamstari wah Ah, jen tede tende wakigoja okay. tuanze tisa tena alafu tende mpaka kumi na moja wa galatia tatu nitaanza mstari wa tisa tena mpaka ule wa, wa, wa, wa, wa kumi wa na nne anasema basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abraham aliokuwa mwenye imani kwaio nikiwa chini ya imani nitaishi maisha ya baraka ustawi na mafanikio lakini kwa maana wale wote walio wa matendo ya sheria ama wanaishi chini yakupata amri kumi wako chini ya laana maana imeandikwa amelaaniwa kila mtu asiyedumu katika yote yaliyoandikwa katika kitabu cha torati ayafanye kumi na moja ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu katika sheria ka anasema uwezi ukahesabiwa haki mbele za mungu kupitia sheria kwa sababu gani kwa sababu mwenye haki anatakiwa kuishi kwa nini kwa imani nbil na torati haikuja kwa nini kwa imani kwa watu akijaribu kuishi kwa kufuata torati sheria amri kumi haikuja kwa imani kwa ho automati kale bada tukaa kwenye dhambi maanaake haikuja kwa imani anasema bali ayatendaye hayo ataishi katika hayo kumi na tatu kristo alitukomboa kutoka katika laana ya torati kwa kuwa alifanywa laana kwa ajili yetu maana imeandikwa amelaaniwa kila mtu juu ya mti ili kwamba baraka ya yaabraham iwasikilie mataifa katika yesu kristo tupate kupokea hadi ya roho mtakatifu kwa njia nini kwa njia ya imani kaoanasema ntakaporudisha imani yangu kwa yesu kristo nimekombolewa laana ya torati lana za kwamba aua imekombolewa kuoatiaama anamanishakambasheria yote kwa ujumla ake ni lana. kwa hiyo ntakapotia imani yangu kwa yesu kristo anasema nakombolewa kutoa katika hii laana kwayo yale matatizo yote ya kutoka kwenye kuuula tarati ishiri na nane mstare wa kumi na tano mpaka wa sitina nane kwa ombi moja tu kwa maamuzi tu ya kugeukia neema a yesu kristo naondolea kwenye yale matatizo yote kwaiyo nataka nikupe fursa rafiki acana na a msa di kwenye ni ni lana, Yesu ya neema kwenye baraka mafanikio kama uko tayari ambayo fanya maombi I don't care ni magonjo, ni marati, vifungo mani kwaaawwa nimesikia habari njema ninatubu na kugeuka ninabadilisha mtizamo maisha yangu ya wokovu yamekuwa yakitegemea sheria torati amri kumi kutafuta uhalali mbele zako leo nimejua kwamba nilikuwa katika makosa nageuka nageukea neema yako leo hii bwana yesu napokea neema yako natia imani yangu kwako wewe natia na imani yangu kwenye neema yako naomba neema yako iniwezeshe niishi maisha ya baraka ustawi na mafanikio asante kwa maana laana zote zilizokuwa zikitenda kazi katika maisha yangu kwa sababu ya mi kukumbatia sheria zinaondoka sasa hivi katika jina la yesu kristo sasa niko huru natembea katika upya wa uzima nimeunganika na kristo na neema yake inaniwezesha amen rafika umefanya maombi ongera sana kwanzia leo hii kaambalina trati ruhusua yesukist wakuongoze yetu ya matoleo kwa kuwa umeamua kugeokea neema njia nzuri ya kupokea nma nikuachilia imani yako umeshafanya maombi yako lakini njia nyingine ni hii twende wa Alafu sadaka yako ili akii ia ingi ialail a mano lwati aau alwasita anasema lakini nasema neno hili apandae haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kila mtu na atende kama alivyokusudia maoni mwake si kwa uzuni wala si kwa lazima maana mungu umpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunjufu na mungu aweza kuwajeza kila neema kwa wingi ili ninyi mpate kuwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana katika kila kazi kila kitendo jema kwao njia moja hapo pia ya kupokea neema yako leo hii umefanya maombi tachukua hatua hivi sadaka yako ya shukrani leii nataka uielekeze kwenye kupokea neema kutoka kwa mungu kwa kwahio unapotoa sema mungu natoa sadaka yangu ya shukurani sawasawa sawa na wakorinto wapili mlango wa tisa mstari wa nn naamini kwamba kwa sadaka hii naachilia imani yangu itakuwa imentoa kwenye torati na imenyingiza kwenye neema na neema yako itanipa utoshelevu katika maeneo yote siku zote nitakuwa na riziki za kila namna nami na, na, na, na, na, nitazidi sana katika kila kazi njema hivyo ndivyo ambavyo utatoa sadaka yako kama umekusudia kutoa alafu utaona mabadiliko atakaotokea sasa usisahau kuniandikia nieleze nini kimetokea katika maisha yako maake ndani ya wiki moja utaona mabadiliko makubwa ambayo hukutarajia kwa wale wenye changamoto za madeni utaona jinsi ambavyo kama ulikuwa umekapa kwa watu binafsi kila mtu ataanza kuata kpa achana achan naledeni bwana achannaledeni bana achan bwana bana na kwenye wale waliochukua kwenye taasisi supernatural utaanza kupata fedha na utaanza kulipa madeni yako utatoka kama ulikuwa sina changamoto siju kwenye chakula kinasub yani nategemea testmon usikae na ushuuda usikae nao kimya nakumbuka mama mmoja ishamba sio mama mmoja watu wengi nsha wafundishaga hii habari ya neema ambayo nimekufundisha walipogeuka akawachatorageukia neema matokeo yaliotokea katika maishao ni amazing ya kushangaza kwao najua na wewe utapata matokeo ya kushangaza kwao usiache kututumia ushuhuda wako tushirikishe tufurahi pamoja na wewe kwa sababu neema ya yesu kristo ni halisi dawa pekee ama nini uhakika pekee wa kukaa katika maisha ya mafanikio na ustawi ni neema ya yesu kristo naongera sana wa kuigeukia sasa inawezekawa naneskiliza nasema mi na changamoto ya afya kwa hiyo inakuwaje leo hii tunataka tukutoe pia kwa sababu neema ya yesu kristo imekuja ili tufanye wote tuweze kufuzu tuweze kukwalifyi si neema ya yesu kristo inasema hivi hakuna naloweza kulifanya ili nistahili kuponywa wala hakuna naloweza kulifanya ili nisistahili kuponywa ntarudia tena neema yesu kristu inasema hivi hakuna jambo lolote ninaloweza kulifanya ili nistahili kuponywa wala hakuna jambo lolote ninaloweza kulifanya ili nisistahili kuponywa mungu ananiponya kwa sababu ya neema yake neema yake inanipatia mimi kitu chema ambacho sikustahili na wewe leo hii utapata uponyaji wako hata kama unasema imani yako iko duni hata kama hatakma imani yako iko dhaifu unasema imani yako haina nguvu yesu kristo leo hii kwa kuwa umeamua kugeukia neema yesu es ehi anakuponya na anakuponya kwa sababu ya kile ambacho alikifanya msalabani sio kwa sababu ya ihote ulichokifanya sio kwa sababu ya kufunga kwako sio kwa sababu ya kukesha kwako sio kwa sababu ya kutoa kwako n ni kwa sababu ya neema yake na kile ambacho alifanya msalabani kwa leo nataka na uhakika kamba ntakapouingia kuomba utapokea uponyaji wako kwao nataka utie mkono mahali pale ambapo panauma ama tia wako kwenye kifua kama unaweza ama a kwenye kichwa ama shika hicho chombo kama uwezi naanye asaiskila uwe fanya maamuzi maamuziama mtumishi atakapoomba naamini kwamba ntapokea uponyaji wangu nitaomba sasa hivi na kazi itaanza kwa yako baba katika jina la yesu kristo asante wanu a ananisikiliza baba na vunja na kuharibu vifungo vyote vya ibilisi kongwa zote ambazo ibilisi ametia ndani ya huyu mtu na ndani ya nafsi yake katika jina la yesu kristo navysambaratisha sasa hivi baba naamuru kuharibika kazi zote za ibilisi katika mwili wa huyu ndugu kila aina ya ugonjwa na aina ya maradhi ambayo imemshikilia baba nasema haina uwalali juu yake kwa sababu ya kazi ya msalaba ya yesu kristo katika jina la yesu kristo ninaamuru vifungo vyote kuondoka sasa hivi kongwa zote kuondoka sasa hivi magonjwa yote na maradhi yote kuondoka sasahivi baba katika jina la yesu kristo kwa wale ambao wanahitaji creative wanahitajimal sasahivi baba naachilia muujiza katika viungo vyao katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna ndugu unanisikiliza wamekwambia kwenye mapafu kuna shida a wamekuonyesha picha unavoangalia picha ya X-ray, katika mapafu yako especially pafu la kushoto limelika kuanzia juu limeanza kulika limekwenda mpaka linaingia ndani nateremka kipande kikubwa sana kimelika na wamekuambia kwamba ukiangalia unaona ni kitu kama maziwa hivi nakwambia hivi ilo tatizo linaondoka sahi katika jina la yesu kristo krist wanazaret ilo pafu sasahivi ilo pafu ssahivi linarudinakuwa sawa sawasawa vuta pumzi wa nguvu ndani achilia vuta pumzi tena achilia vuta pumzi tena katika jina la yesu kristo niandikie na hata yale maumivu ulikuwa wanasia kwenye kifua yameondoka vile vichomi uliwa navisa chini ambavo nao vimeondoka katika jina la yesu kristo wa nazareth yeu s aa jia a kuna ndugu nanisikiliza shingo yako inakusumbua shingo yako inakusumbua kiasi kwamba hata kuizungusha inakuwa ni ngumu kwa sababu ya pingili oko nyuma ya shingo lakini pia hii shingo huwa inavimba wakati mwingine especially upande wa kulia katika jina kataamba inafura hivi alafu baada ya siku btatu inarudi tena inakuwa kawaida katika jina la yesu yis hicho kifungwa nakifungua nafukuza hiyo kazi ya iblisi naiaribu katika jina la yesu kristo na kus free katika jina la yesu kristo wa wanaaret katika jina la yesu krist wa nazareth nazaret yes. Yes. kuna ndugu nanisikiliza unapokojoa unapata shida sana na mkojo wako saingine unachanganyikana na damu a ni na mwanaume nachanganikana na damu pamoja na usaa katika jina la yesu kristo ilo tatizo linaondoka sasa hivi katika jina la yesu risilo tatizo linaondoka sasa sasahivi yes yes unapokea uhuru wako unapokea uzima wako katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna ndugu unanisikiliza kinywa chako kinatoa harufu mbaya kali sana n yani mwanaume ni mwanaume huko mweusi hapa katika jina la yesu kristo hiyo hali hilo ni shambulizi h ni amekaa o ndani sahivi inaondoka in sasa hivi umeanza kucheua hiyo kucheua ndio kwamba wanachapa mwendo hivo utakapomaliza kucheua tu naiyo haliarufumbayarufukali imeondoka katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna ndugu nanisikiliza kila ukipata hela ukiweka mfukoni ukilala ukiamka asubuhi unakuta hamna zimepotea zote sio sio mke wako anaekuibia sio watoto wako katika jina la yesu kristo ni adu anachkua hizol hiyo tatizo linakma sasahii katika jina la yesu yesu yesu kristo kristo leo tiaela ukiamka kesho utazikuta ziko hakuna hata mmoja anaweza kugusa katika katika katika jina jina jina la la la wa nazareth ukisoma unapata usingizi unasinzia unasinzia ama ukikaa una hiyo hali inaondoka yesukris tialaukiamka ks tazkutao il aag om kaata singaskisaasiz ina a is naondoka natoeassama kile ambacho unakuwa kufanya kama lako usiogope wewe kwamba mungu mungu amekusikia anza anza anza kumshukuru anza kumsifu anza kumtukuza tuandikie tueleze uko wapi bwana nini tupe ushuhuda ushuhuda ushuhuda ushuhuda unapotoa unajenga wengine umefanya kazi ya kueneza ufalme wa tena wako tukasoma tukawaambia watu aoao ugo a hda unaotoa usdauajenga wea ua fhda nae itenda n ukiusuuda wao uoauawambia wat ai naenge an tunataka kusikia kutoka kwako kwa. basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kama unatafakari kuwa patna mwalimu huruma gadi na kumuunga mkono kwa kusapoti vipindi hivi vya neema na kweli piga simu namba 7667 au au au au 789 5 242 mapato yote yatatumika kulipia gharama za maandalizi na urushuaji wa vipindi vya neema na kweli kupitia redio na television umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache youtube channel ya mwalimu urumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nagle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya ibilisi tupigie simu namba 76522 au 78922 Αου στιφούρι σίτα σάβα τάτου, θα νοστιφούρι στιφούρι μπίλι,