vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kupitia neema yake yesu kristo alikuwa masikini ili sisi tupate kuwa matajiri kwa umasikini wake na kwa sababu hiyo kama mimi sasa hivi ninasema kwamba nnashirikiana na mungu ambaye ni nuru lakini wakati huo nimekubali kuishi katika umasikini nafikiri kama masikini nazungumza kama masikini na natenda kama masikini basi maana yake ni kwamba mimi nainaenda katika giza na kwa maanao anasema mimi ni mwongo pale ulipo tleuliporafiki inakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yes bwanawetu is ametuandalia tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku sikumdana wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako ili uweze l na kufika katika cheo cha wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kim kama kristo kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini kama kama kama utafikiri vizuri uta vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya ya na na na kufikiri vizuri, ni kufikiri kama kristo na uwezo kama kristo kristo na kristo na na fuatilia, wa kristo kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa mafundisho kupitia vipindi vya neema kweli leo tunaanza somo jipya lenye kichwa kinachosema a, mtendaji neno makini ama mtendaji neno aliye makini na kuna mambo machache ambayo nataka kushirikisha kama utayazingatia kama utayapokea kama utayatunza kwenye moyo kama utayafanyia kazi basi nauhakika kabisa maisha yako yatabadilika kwa kiasi kikubwa sana ambako yatakushangaza sio wewe tu lakini pia hata na wale ambao wanakuzunguka yatawashangaza kabisa baada ya kusema hayo basi na ya, pia, na YouTube, ya, na, na, na, na mafundisho haya pale pia, usisa, uba, tukulike, pa unyana, na, kama ungependa kupata mafundisho haya, Telegram, na kwa njia ya Telegram, kazi unaweza ikukumbshafoaat atfn aai nawe utaunganishwa snitoe shukrani za dhati kwa ajili kwa mungu kwa ajili waajiliya kaowewe ambao ukisikiliza na kwa wengine uamasishagiuslpind ya neemana kweli lakini pia nimshukuru mungu kwa ajili yako umekuwa yaowembfnya kwa maombi kwaajiliya wasklzaji w pind a emaa kweli ya timu yangu na pia nitoe shuurani za dhati kabisa kwa mungu kwaajili ya kao wewe ambao mefanya maamuzi ya kuwa yaa kwa ya njili kwa njili ya ya injili njia redio na na na na tunaona kabisa mchango wako na wako na na kwa na kristo, na na na wako uaminifu unasababisha pia maeneo mengine katika katika ama ukatoka tafadhali siku tatu naamini zinamtosha mtakatifu kuleta mageuzi ndani angow furahia na kuyaruhusu ruhusu yalete mabadiliko katika maisha yako baada ya kusema hayo basi nataka twende moja kwa moja kama tuanze stkaa so, ilivyosema hapo awali tunaanza somo jipya somo ambalo linakichwa um, kwa moja kwa moja wa, wa kwanza mstari watano, wa wa wa wa wa wa wa wa hadi waraka waraka kwanza kwanza kwanza yohana yohana mlango mlango mstari mstari watano ad lwasabao mitatu tukamaliza maisha yako atakua amebadilika kwa kiasi kikubwa kabisa mzee yohana anasema hivi waraka wa kwanza wa yohana mlango wa kwanzamsar watano anasema na hii ndio habari tulioisikia kwake kwake nani maanayake anasema hii ndio habari tuliosikia kwake ukutoka kwa bwana yesu kutoka kwa bwana yesu anasema, na hii ndio habari tulioisikia kwake ama kutoka kwake na kuihubiri kwenu ya kwamba mungu ni nuru wala giza lolote hamna ndani yake tukisema ya kwamba twashirikiana naye tena tukienenda gizani twasema uongo wala hatufanyi iliyo kweli bali tukienenda nuruni kama yeye alivyo katika nuru twashirikiana sisi kwa sisi na damu yake yesu mwana wake yatusafisha dhambi yote sasa ni hii mistari mitatu ambayo anataka tuizungumze ambayo inatuhusu sisi kama watakatifu sasa najua wengi mkishasoma kafuka ule mstari wa saba mtakimbilia na mstari wa nane tukisema kwamba hatuna dhambi tuajidanganya wala kwenda hivyo ndani mwetu ya huo mstara autuhusu sisi wa kristo unahusu watu ambao wamekataa kumwamini yesu kristo unahusu watu ambao wanasema kuwa wao hawana dhambi na kwa maana yao hawahitaji kumpokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yao na hivyo hawana sababu ya kuzaliwa mara ya pili sasa sisi tujikite mstari wa tano mpaka wa saba kwa hiyo nitasoma tena taratibu alafu tuanza kupiga mambo anasema na hii ndiyo habari tuliyoishikia kwake yn yani kutoka kwa bwana yesu na kuihubiri kwenu ya kwamba mungu ni nuru wala giza lolote hamna ndani yake anasema tukisema ya kwamba twashirikiana naye ni kushirikiana na mungu tena tukienenda gizani twasema uongo wala hatuifanyi iliyo kweli wala hatuifanyi iliyo kweli bali tukienenda nuruni kama yeye alivyo katika nuru tuashirikiana sisi kwa sisi na damu yake yesu mwanawake atusafisha dhambi yote sasa kichwa cha hili somo kimezaliwa kutoka kwenye ule mstari wa sita ambapo anasema tukisema ya kwamba naye twashirikiananaye tuwashirikiana na, yani na mungu mungu ambaye ni nuru alafu anasema tena tukienenda gizani anasema twasema uongo wala hatu, hatuifanyi iliyo kweli wala hatuifanyi iliyo kweli hajasema wala hatusemi kweli anasema wala hatuifanyi iliyo kweli ama wala hatutendi iliyo kweli kwao hajasema wala hatusemi uongo moja tuangalie e, tafsiri nyingine anasema nini a, kwa mfano bibilia ya, ya neno anasema kama tukisema kwamba twashirikiana naye yani mungu huku tukienenda gizani twasema uongo wala hatutendi kweli wala hatutendi lililo kweli sawa mstari ule wa kwenye bibilia tafsiri ya kusema kwa urahisi tku anasema kwa hiyo kama tukisema kuwa tunashirikiana na mungu lakini tukaendelea kuishi katika giza tunakuwa ni waongo tusioifuata kweli anasaa tukiendelea kuifuata giza tunakuwa ni waongo tusioifuata kweli kwa hiyo anazungumzia suala la mimi na wewe kutenda kweli kufanya kweli anasema kama sitendi kweli maana yake mimi ni mwongo nikiwa natenda kweli basi maanayake mimi niko katika ushirika na mungu sasa kumbuka kweli ninini kweli ni kristo lakini kweli nini watakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli kwa hiyo hiyo ni yohana kwa kwao anasema basi kwamba mimi nikiwa mtendaji wa neno maana ni kwamba mimi nashirikiana na mungu ambaye ni nuru kama mimi sio mtendaji wa kweli maanake ni kwamba naenenda gizani siui kama ina, ina, inaanza kuja kuja kwa hiyo tuna tuna pointi hapa nataka tuzizungumze kama ilivyokueleza kichwa cha somo kimetokana na hilo neno kutenda kweli nakumbuka neno la mungu ndiyo kweli kristo ndio kweli yote tunaipata katika yesu kristo okay sena tukaangalia sehemu moja waefeso mlango wa nn waefeso mlango wa nne alafu msarul wa 2h1 waefeso4 21 ama tuanze hivi moja tuanze tuanze mstari ule wa, wa kumi na nazle no, ishiri na moja kwanza straight anasema ikiwa mlimsikia mkafundishwa katika yeye kama kweli ilivyo katika yesu kwa hiyo yesu kristo ndio kweli kumbuka pia yohana kumi na 4 mstari wa sita anasema mimi ndio njia kweli na uzima kwa hiyo kweli siku zote inapatikana katika yesu kristo ukitaka kujua kweli nini inabidi umwangalie yesu kristo na usikilize yesu kristo amezungumza nini kwa anavyozungumza basi maana yake ni kwamba kama kuenenda kwangu na maisha yangu ya kila siku hayakubaliani haya haya- haya hayaenendi kama ambavyo kristo ametuonyesha kama ambavyo kristo ametufundisha na kama ambavyo kristo amekwisha kufanya kwa ajili yetu then maanayake ni kwamba naenenda katika giza unakuenda sawa sasa baada ya kusema hayo machache turudi tena kwenye raka wa kwanza yohana najua ni utangulizi unaweza kaona sababu jamaa anaelekea wapi usijali napoelekea we relax kwaao anasema na hii ndio habari tulioisikia kwake uliosika ta kwa, kwa yesu kristo nakumbuka kweli yote inapatikana katika nani katika yesu kristo nakuhiubiri kwenu ya kwamba mungu ni nuru mungu ni nuru wala giza lolote hamna ndani yake kwayo ndani ya mungu hakuna giza ndani ya mungu hakuna giza hilo tuleke sawa kwansa tukisema ya kwamba tuwashirikiana na mungu tena tukienenda gizani tuwasema uongo wala hatuifanyi iliyo kweli kwa kwahiyo maanake kufanya kweli ama kutenda kweli ni kuendesha maisha yetu na kufanya maamuzi kwa kukubaliana na kweli ya mungu moja nikupe mfano ili tuweze kuelewana kwa mfano neno la mungu linasema kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo sisi tulipona hiyo ndio kweli ya mungu kwamba yesu kristo aliyachukua madhaifu yetu pamoja na magonjwa yetu hiyo ndio kweli ya mungu mistario miwili nimetoka kwenye petro 2 na kwenye matayo 8 kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nawewe tulipona na yesu kristo alichukua magonjwa yetu na madhaifu yetu kwa sababu hiyo mimi kama mkristo kristo mtula mara ya pili ntakapoamuakundea katika magonjwa kukaa chini ya magonjwa kuendelea ku, ku, kuwa na magonjwa yakawa ni ya maisha yangu na wala sichukui hatua yoyote ya kusimama na kusababisha hilo neno la mungu liweze kuwa halisi ili niweze kutembea katika huo uponyaji ambao ni wa kwangu kwa sababu ya kile ambacho kr amekifanya basi bibilia inasema kwamba sitendi iliyokweli kwa nini kwa sababu nimekubaliana na ugonjwa ambao ni giza inaanza kuja kuja ama kwa mfano bibilia inasema wazi kabisa kwamba kupitia yesu kristo kwa mfano ile wa wa, wa, wa, wa pili kristowafano wa apl nasema yesu kristo kupitia neema yake yesu kristo alikuwa masikini ili sisi tupate kuwa matajiri kwa umasikini wake na kwa sababu hiyo kama mimi hivi ninasema kwamba nashirikiana na mungu ambaye ni nuru lakini wakati huo nimekubali kuishi katika umasikini nafikiri kama masikini nazungumza kama masikini, na natenda kama masikini basi maana yake ni kwamba mimi nanenda katika giza na kwa mnaonasema mimi ni mwongo na kwa maana hiyo sishirikiani na mungu ambaye ni nuru kwa sababu mungu yeye ni nuru na ndani yake hakuna giza lolote kwa haiwezekani nikadai kwamba nina uhusiano na mungu aliye hai ambaye ni nuru na wakati huo mii nikawa nanenda katika giza anasema maisha yangu yanakuwa ni usanii nakua naishi maisha ya uongo nagneoakupigatuo nasema lazima uu mwangalifu kama unasema una uhusiano na mungu na kwa maana hiyo basi unatakiwa uenen, utende uwe mtendaji wa kweli ama uenende katika kweli kwa lugha nyingine ile kweli ambayo umeisikia ile kweli ambayo umejifunza lazima uiruhusu ibadilishe kufikiri kwako na ikishabadilisha kufikiri kwako ni dhahiri itabadilisha kuzungumza kwako na kuzungumza kwako ama kusema kwako kukibadilika ni dhahiri pia kutenda kwako ama kufanya kwako maamuzi kutabadilika na kwa maana yo utaanza kukubaliana na hiyo kweli ambayo umeisikia na kujifunza na kumbuka kweli yote iko ndani ya yesu sio nje ya yesu yesu kristo ndio kipimo cha kweli yetu yeye ndiyo njia kweli na uzima mtu haji kwa baba isipokuwa kwa njia ya ye, ye, yesu kristo yayesukist lazima niangalie kile ambacho yesu kristo alinyonyesha na kile ambacho yesu kristo alikifanya kwa niaba yangu na kwa maneno nikubaliane nacho na nianze kufanya maamuzi niruhusu kwamba ibadilishe kufikiri kwangu ibadilishe kuzungumza kwangu na kutenda kwangu nikifanya hivyo manake nitakuwa naenenda katika nuru na kwa maneno nitakapodai kwamba nina uhusiano na mungu ina ushirika na mungu nitakuwa nafanya kweli lakini kama si hivyo ndani kuna shida sasa kumbuka tunavozungumzia habara ya kwenda kwenye nuru maana yake ni kutembea katika neno tuangalia kwenye zaburi ya mia moja kumi na tisa kama sikosei nadhani mstari wamstari wa mimoa tan zaburi a mia m k a ti mstariwa mia oja na tano, tisa, na tano. Uh, tutafika tu relax mambo ni mazuri oja ni kuambia shida ya wakristo wengi sio kwa sababu hawajasikia neno vya kutosha shida ya wakristo wengi wamesikia neno sana lakini hawatendi neno neno the word of god hawafanyii kazi neno la mungu sasa angalia anasema neno lako ni taa ya miguu yangu na mwanga wa njia yangu neno lako ni taa ya miguu yangu na mwanga wa njia yangu yangu kwa kwa hiyo lugha nyingine kama maamuzi msingi wake sio neno la mungu, Mungu, basi maanaake ni kwamba mimi naenenda katika giza kama maamuzi yangu msingi wake ni neno la mungu maanayake basi mimi naenenda katika nuru sasa kumbuka katika mtazamo wagnjipya katika mtazamo wa gano jipya eh? anasema kweli iko ndani ya yesu kristo kweli imebebwa ime, ime, ime na yesu kristo pamoja na yale ambayo yesu kristo aliyafanya kwa ajili yetu satukiwa so, anasema neno ni taa ya miguu lakini pia ni mwanga wa njia kwao kama maamuzi unayoyafanya nanaendesha maisha yangu kila siku pasipokutegemea neno la mungu maana yake ni kwamba naenenda katika giza na kwa maana hiyo kama naenenda katika giza sina uhalali wa kudai kwamba nina ushirika na mungu okay angalia zaburi anasema hivi kwamba kufafanusha maneno yako kwa tia nuru na kumfahamisha mjinga sasa kufafanushwa kiswahlaa kigum kiogo tuangali enye daftiri semaasema kuingia kwa maneno yako kunaleta nuru kunampa mjinga ufahamu kwa kingo anasema the entrance of your word eh? anasema the entrance of your words gives light it gives understanding to the simple kwa hiyo maana yake ni kwamba kila mara ndani ya neno la mungu kunayo nuru na hiyo nuru iliyoko ndani ya neno la mungu lazima iwe imefafanuliwa inapofafanuliwa inaachilia nuru na hiyo nuru maanaake ni kwamba inaondoa giza lakini pia inamsababisha mjinga awe na ufahamu na kwa maana hiyo basi kama mimi sijalielewa neno la mungu na sijaruhusu liliete nuru katika maisha yangu sio tu kwamba nitakuwa naenenda katika giza lakini pia nitakuwa naenenda katika ujinga na hamna adui aliye mkubwa na mbaya kama ujinga maana napendaga kitu ambacho mwalimu nyerere alisema huko nyuma wakati hata tunasoma nyumaktitunasomashlmsigi tulifundishwa tunao maadui watatu makubwa ujinga maradhi na umaskini ujinga maradhi na umaskini na katika kujadili neno hili nataka mambo na matatu ujinga ujinga ujinga maradhi na na umaskini, kwa na ujinga na umaskini. Ujinga ni katika hilituuaaoatatuunmarahiaask oanguaua tunapoleta nuru ya neno la mungu mungu kupitia kristo ni ni kwamba kwamba nuru nuru nuru inapoingia tunaanza katika ujinga, katika katika katika tunatoka tunatoka ujinga giza na sabwe, sasa, na na kwa sasa tutembee kutembea unafanya ushirika na mungu ambaye ni nuru na kwa anu ma lazima magonjwa ama maradhi pamoja na umaskini yaweze kuondoka kumbuka bwanaeza sema utaijua kweli na hiyo kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru hauyi huru kwa kuekewa mikono naweza nikauekea mikono sasa hivi nikafukuza pepo nikafukuza ugonjwa ulionao lakini kama huna ufahamu na hauna uelewa jinsi ambavyo ufalmu wa mungu unatenda kazi maana yake ni kwamba huo ugonjwa na huyo pepo atakurudia tena ndio maana ni muhimu sana kuwa na ufahamu kuwa na uelewa kutoka katika neno la mungu sasa kumbuka kule anasema tukienenda katika jiza tunasema uongo wala hatuitendi iliyo kweli sasa niweke pointi moja hapa katika maisha a agano jipya kuna tofauti namna tunavyoishi agano jipya na kuishi agano la kale kwenye agano jipya sisi ni watendaji wa neno kwenye agano la kale tulikuwa tu, wameambiwa watii neno tofauti kubwa sana kwa sababu kwenye agano jipya bibilia iko wazi kabisa kwamba mimi nawewe tuliozaliwa mara ya pili tayari ni watii si tulipotia imani yetu kwa yesu kristo maanaake tumeingia katika utii wa imani na kwa manao bibilia inasema kwamba sisi ni watoto watiifu angalia a wa kwanza mlango ule wa kwanza na mstari ul wa4 petro wa kwanza mlango wa kwanza na mstari wa kann anasema hivi kama watoto wa kutii msijifananishe na tamaa zenu za kwanza za ujinga wenu bali kama yeye aliye waita alivyo mtakatifu ninyi nanyi iweni watakatifu katika mwenendo wenu wote kwa maana imeandikwa mtakuwa watakatifu kwa kuwa mimi ni mtakatifu ataojatuone mstara wa kumi na nn anasemaja anasema, anasema, kenye tafsiri ya neno tuonamekaa vizuri anasema kama watoto watiifu msifuate tamaa zenu mbaya wakati mlipoishi kwa ujinga unaona hiyo nakumbuka ujinga maana yake ni kwa sababu hakuna ufahamu na ufahamu siku zote unaambatana na, na nuru kwao ujinga ni giza ujinga ni giza ujingani kutokuwa na, na ufahamu kwao bibilia inasema wazi rafiki kwamba mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili maisha yetu katika gano jipya tayari sisi ni watoto watiifu na nandio maana ikakuambia katika agano jipya sisi tumekuwa watendaji wa neno katika agano la kale walikuwa wanaambia watii kwanza ndo watapata sisi tayari tumekusha kupata na kwa kwamana tunatakiwa tuchukue lile neno tulitendee kazi tulifanyie kazi tunapolitendea kazi na kulifanyia kazi inasababisha tuingie kwenye fellowship kwenye ushirika na mungu ambaye ni nuru na kwa maana kwamaana tunaanza kushiriki na kufaidi matunda ya kile ambacho mungu amekifanya kupitia bwana wetu yesu kristo unakuenda sawa rafiki kwa hiyo maana yake ni kwamba kusikia neno na kulielewa ni jambo jema lakini pia natakiwa nichukue hatua na nianze kuenenda na kufanya sawa sawa na ilo neno ambalo linasema kwao mimi nakuwa ninapractice the word of god ninafanyia kazi maneno ya mungu anafanyia kazi neno la mungu na ninapofanyia kazi neno la mungu ni, na ni lamungu ni mi nyingine ninaanza kupata matokeo ya mungu kwa sababu hilo neno ambalo ambalo nalifanyia kazi ni neno li ambalo neno neno neno hapo mwanzo ilikuwa kwa mungu neno mungu ambao hilo neno ni mungu mwenyewe na kwa nofanya na na na maamuzi nakuenenda nakutenda saaa linavyosema lazima niwe na matokeo kama ya mungu sababu kwamba sasa hivi matokeo ulionayo hayafananii mungu ni kwa sababu wewe unadhani kwamba uko kwenye ushirika na mungu na bibilia nasema unasema uongo kwa sababu wewe bado unaenenda katika giza kunenda katika giza nini nikumbushe tena kuenenda katika giza maanaake ni kufanya maamuzi pasipo kutegemea ama kuliangalia neno la mungu kwa sababu neno la mungu ambae ni kristo ndani mwake ndo kuna kweli na hiyo kweli ninapoifanyia kazi ni kwamba iamaaasha nde katika nuru na katika nuru na katika uru aaondakatikaa mimi niko katika, katika ushirika na huyu mungu ambaye ni nuru ambaye ndani mwake hamna giza lolote kwa ukasema una na mungu umekumbatia magonjwa ukasema una uhusiano na mungu ukasmaahusiana umekumbatia umaskini haiwezekani kwamba ukasema una uhusiano na mungu umekumbatia usiku aakasmaunahusiannanaaumbatia usi akaaaamaeo anakupiga ya nakuyonga yanakutesa yanakufanyia michezo mchafu alafunasema kamba mimi na, na mungu no unajua kwa nini mapepa nakutesa? yanakutesa yanakutesa sababu kazi neno la mungu ungekuwa unajuakaini kweli unafanya kweli ungepata matokeo ya mungu sababu kwamba haupati matokeo ya mungu unapata matokeo mnguunapata kazi za shetani zaidi maanake ni kwamba hautendi neno la mungu hautendi iliyo kweli na kwa maana hiyo unapodai kama una unaushirika na mungu kweli si, na rafiki sasa najua ni lugha ngumu sana nasema sasa itakuwaji hapo sasa kumbuka usije ukajisikia vibaa ukasema kamba nakushtumu sikushutumu nachosema htu ni kwamba inawezekana wewe sahivi unachukua una juhudi zote kabisa kutoka katika magonjwa kwenye umaskini na changamoto ilizonazo safi kabisa una, unafanya hivyo kwa kuwa mtendaji wa neno lakini kuna wengine wamemua kukumbatia ndo wamefika eh? nilikuwa naongea na mtangazaji mmoja kwenye television station maarufu hapa tanzania wananioji alafu akaa anasema kuumwa ni ibada ndivyo anavoamini ndivo alivoaminishwa alvu na alivofundishwa kwao unapoumwa ni ibada unamfanyia mungu ibada kwa magonjwa nikamuliza unaenda hospitali basi kama kuumwa ni bada kwani unakatisha hiyo ibada kwa kwenda hospitali of alikosa jibu kwa hiyo turudie tena mungu ni nuru ndani yake hakuna giza lolote na kwa maana manao nikisema nashirikiana na mungu ambaye ni nuru na wakati huo mimi nikawa nanenda gizani kwa maana ya nakumbatia maisha ambayo yamegubikwa na kazi za ibilisi ambayo yamegubikwa na dhambi ilioletwa na adamu then bibilia inasema kwamba mimi, mimi nasema uongo na siitendi kweli ka kweli tumepewa ili tuitende na sisi katika agano jipya ni watendaji wa neno katika agano la kale walikuwa wameambiwa ni watii tii kwanza neno ndo upate matokeo katika agano jipya n sisi ni watendaji kwa sababu bili nasema ssisi ni watoto watiifu wa mungu sisi ni watoto watiifu wa mungu hamna sehemu yeyote kwenye bibilia ambayo inakwambia kwamba uende ukatii neno la mungu kwa maana ya katika agano jipya tayari ulivozaliwa mara ya pili maanake ulitii utii wa imani kwa kumpokea yesu na kwa umezaliwa mara ya pili ukiwa mtoto mtiifu na sasa hivi kwenye swala swala la la la neno sio kutii ni la wewe kutenda kufanyia sasaivi naoanye ala laneno i ala awekutii aa awekutndaufanyia kao a nuru inakuja katika maisha yako na na na na na na ukisema na na ushirika mungu mungu unakuwa unakuwa umesema kweli lakini na na na kabla ya ya ya yesu kristo kuzaliwa mara mara pili pili ni mtoto mtiifu lakini kabla ya hapo lut ni mwasi kwa ufanya ya yafuatayo mpokea yesu kristo ili uwe mtoto mtiifu wa mungu sema bwana yesu nimesikia habari njema naamini ya kuwa wewe ni mwana wa mungu ulichukua dhambi zangu zote pale msalabani na kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakini kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hao maombe mafupi kabisa naukaribisha katika familia ya mungu na kabidhi mkononi mwaroho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gari na, na usisahau kwamba yesu ni kristo na bwana kama unatafakari kuwa pata mwalimu huruma gadi na kumuunga mkono kwa kusapoti vipindi hivi vya neema na kweli piga7au simu namba 7 au au sifuri 789 a 242 mapato yote yatatumika kulipia gharama za maandalizi na urushuaji wa vipindi vya neema na kweli kupitia redio na televishen k ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechael ya mwalimu rumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nale kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 76522au 78922 i si a