vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kumetika mahali una ripoti mbili una, una ripoti mbi. ya kwanza ni ya daktari inasema kwamba kwa sababu ya ugonjwa wa abc ulionao kuna miezi mitatu yaa kuishi na ripoti ya mungu inasema hautakufa bali utaishi kwa sababu yesu alichukua magonjwa yako na madhaifi yako hmm. kwa hiyo unakubaliana na ripoti hivi unafanya maamuzi kwa ripoti hivi ripoti ya daktari ama ripoti ya popote pale ulipo rafiki ni na kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ili uweze kukua nakufia katika cheo cha kimo cha tumlifuwa kristo vya neema na zakf Um, tunaendelea na somo letu linalosema uh, mtendaji makini wa neno ama mtendaji neno aliye makini na tumekuwa tukiangalia mambo kadha wa kadha na leo nataka tusogeze tena tupige hatua ili tunapofika mwisho wa mfululizo wa somo hili uwe ujuzi wako kwa kufanyia kazi neno na kusababisha neno litende kazi kwa niaba yako na kukupa matokeo yale ambayo mungu alikusudia na wewe mwenyewe unataka iwe ni kazi rahisi kabisa lakini kama na katika, YouTube, katika Podcast, Apple Podcast na Spotify, kwa jina la pale subscribe. lakini pia utakapoangalia ungependa kupata mafundisho haya ya, ya, ya, ya Telegram, kwa njia ya unaweza mfupi tu niunge nawe wn 2 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi ni mshukuru mungu kwa ajili yakako wewe ambao umekuwa ukisikiliza ukifuatilia na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza mafundisho ya kristo hakika umethibitisha kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo ni nani ni mtu yeyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo pia nimshukuru mungu kwa ajili yako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wapindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunasema asante sana kwa maombi yako na mwisho kwanza mungu mungu kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa ajili yako yako umefanya maamuzi ya ya ya ya ya ya wa wa wa vya neema neema na na na kweli kwamba kwamba kwamba kwamba kwamba kila kila mwezi injili na kwa kwamba injili inafikia watu wengi zaidi kwa njia redio hakika unathibitisha kwa vitendo ni umeelewa umekuwa tajiri sababu sababu sababu umaskini wa kristo hiyo sana kila njima, sana kwa kwanza, sana katika kazi njema iko juu maisha kama mara karibu shukugu aajiiyaeziitndolwas ikii na kuamini kwako usikasirike nipe fursa nawe naamini utaelewa na, na kufurahia baada ya kusema hayo basi tende kwenye waraka wa, wa kwanza wa yohana mlango wa kwanza mstari ule wa tano <coughs> mstari ule wa mpaka mstari waa anasema na hii ndio habari tulioisikia kwake uia kutoka kwa kristo yani na kuihubiri kwenu ya kwamba mungu ni nuru wala giza lolote hamna ndani yake tukisema ya kwamba twashirikiana naye tena tukienenda gizani twasema uongo wala hatuifanyi iliyo kweli tukiua nastiza vipindi yopita neno wala hatuifanyi iliyo kweli hajasema wala hatusemi iliyo aa ausemi iliokeli fanyi iliyo kweli bali tukienenda nuruni kama yeye alivyo katika nuru tuashirikiana sisi kwa sisi na damu yake yesu eh, mwanawake yatusafisha dhambi yote sasa kuenenda kwenye nuru tungeweza kuitafsiri mara mbili katika namna mbili namna ya kwanza ni hii hapa tena nikakuonyeshe kwenye uh, injili ya yohana mlango ule wa nane na mstari, ule, uh, mstari wa kumi na mbili bwana basi yesu akawaambia tena akasema mimi ndimi nuru ya ulimwengu yeye anifuatae hata kwenda gizani kamwe bali atakuwa na nuru ya uzima kwaho bwaa anasema unapomfuata yeye hutakaa uende gizani utakuwa una nuru ya uzima kwa hiyo kwa lugha nyingine kwa kuwa unamwamini yesu kristo basi maanaake ni kwamba unatembea katika nuru ya uzima sasa maana yake nii hili ukienda kwenye waraka wa kwanza wa yohana na mlango wa pili na a, mstari ule wa tusome mstari wa ngapi e, mstari wa tano mpaka wa, wa sita utapata kitu pale mstari wa tano mpaka wa sita waraka kwanza yohana mbili tano hadi sita anasema hivi lakini yeye aishikae yeye alishikae neno lake katika huyo upendo wa mungu umekamilika kweli kweli katika hili twajua ya kuwa tumo ndani yake sita yeye asemaye ya kuwa anakaa ndani yake imempasa kuenenda mwenyewe vilevile vile kama yeye alivyoenenda kwa hiyo ku, ku, kumfuata kristo anasema hutaenda gizani kwa lugha nyingine ni wewe kuenenda sawasawa na yesu kristo alivyokuwa akienenda hapa duniani sasa hapa inazugumzia yes, inazungumzia tabia yake mbele ya mungu na mbele ya wanadamu lakini pia inazungumzia kazi ambazo alikuwa akizifanya kwa wanadamu kwa sababu alikuwa ametumwa na mungu ambaye ni baba yake kwamba wanasema habari za yesu wa nazareti jinsi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akaenda huko na huko akitenda kazi njema na kuponya wote walioonewa na ibilisi kwa sababu mungu alikuwa pamoja naye kwao hiyo ilikuwa ni njia ya kwanza ya kuenenda katika nuru njia ya pili ya kuenenda katika nuru kama nilivyoeleza kumbuka angalole tuutena waraka kwanza yohana moja mstari ule wa sita anasema hivi tukisema ya kwamba twashirikiana naye tena tukienenda gizani twasema uongo wala hatuifanyi iliyo kweli bali tukienenda nuruni kwa hiyo kuenenda nuruni ni kutenda kweli kuenenda nuruni ni kufanyia kazi neno kutokufanyia kazi neno maanaake ni kutembea katika giza tutakana sawasawa nitarudia tena kuenenda nuruni maanaake ni kufanyia kazi neno ni kuwa mtendaji wa neno unapokuwa mtendaji wa neno maanaake ni kwamba wewe unaenenda katika nuru lakini kama hautendi neno maanaake ni kwamba wewe unaenenda katika giza na kama alivyosema kipindi kilichopita wakristo wengi sana wako kwenye giza pamoja na kwamba wanadhani wako katika nuru kwa lugha nyingine wamejifunza kweli wamekaa kwenye makanisa wamekaamea kwenye redio kama hivi ama kwenye mitandao ya kijamii amefundishwa kitu amepata ufunuo amekisikia amekielewa lakini hachukui hatua na kufanya marekebisho katika kufikiri kwake kuzungumza kwake na kutenda kwake ili kukubaliana na kile ambacho neno limesema kwa hiyo wengi wanasema mimi namwamini mungu lakini sipati matokeo ukizungumza naye ukaanza kumdadisi mwisho wa siku utakuta kwamba huyu mtu amekuwa ni msikiaji msahaulifu na wala sio msikiaji aliye mtendaji wa neno sasa haya mambo ni mepesi sana nasijui kwanini watu hawayaoni kwao nikiwa niki mtendaji wa neno kutenda neno maanake ni kufanya maamuzi kwa kukubaliana na kile ambacho mungu amesema na ninapofanya maamuzi kwa kukubaliana kile ambacho mungu amesema hiyo ndiyo maana halisi ya kuamini kuamini kwa moyo ni kufanya maamuzi kwa kukubaliana na kutegemea neno la mungu kwa lugha nyingine nasemak okay. nina jambo hili limetokea okay. twende taratibu twende nikupe mfano labda tutaweza kuelewana twende kwenye uh, warumi warumi mlango wa kumi ntarudiarudia haya mambo mpaka yaweze kukaasa nyingine hatuna sababu ya kukimbia kimbia sana kukimbiakimbia sanataj funo mpya unahitaji kutumia hicho ambacho tayari umejifunza umekijua sikia kenye warumi na mstari mstari wa sita. Warumi wa warumi anasema hivi lakini si wote walioitii ile habari njema maana maanaisa asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu k anasema nini anasema hivi kwamba kama mimi nimeamini nitatii nita kwa kuchukua hatua nitachukua hatua tuko sawa kanasema si wote walioitii hili habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliyeziamini habari ya zetu kwa lugha nyingine kwenye maisha ya kila siku kwenye changamoto zako za kila siku utakapokwenda kwenye neno la mungu haswa agano jipya utakutana na habari njema ya jibu ama ufumbuzi wa changamoto yako sasa unapokutana na habari njema ama na ufumbuzi wa changamoto yako unafanya maamuzi gani kwa sababu anasema sio wote walioziamini habari zetu actually kwa kwa kiingereza kiingereza anasema not all uh, ya kwenye, king kwenye uh, new king James Version, anasema, but they have not all obeyed the gospel maana injili for isaiah a anasema lord who has believed enyeotewalioiti njilian bwana ni nani aliyeamini taarifa zetu ripoti yetu kwa hiyo unaweza ukawa umekwenda ume hospitali ume na ulipofika hospitali daktari akakufanyia vipimo baada ya daktari kufanya vipimo akakupatia ripoti yake akasema tumechukua vipimo kwako tumeangalia na tumekuta tatizo lilonalo ni moja mbili tatu ama ugonjwa ulionao ni abc na huu ugonjwa abc hauna dawa na kwa sababu hiyo baada ya miezi miwili ama baada ya miezi mitatu utakuwa tayari umeshaaga dunia utakuwa umekufa utakuwa umelala na kwa maana hiyo nenda kaweke mambo yako vizuri kwa sababu hakuna dawa hakuna namna nyingine yyote tunaweza kukusaidia sasa hiyo ni taarifa hiyo ni ripoti uliopewa na daktari hiyo ni ripoti uliopewa na daktari sasa unarudi nyumbani kwako unaanza kutafakari labda kwa bahati nzuri unakutana na mafundisho kama hivi ya na kweli ama anakuja ndugu anakuja kukusalimia na unamwelezea labda ulishaelezea kila mtu kwamba nimeambiwa na miezi mitatu ya kuishi kwanini nina ugonjwa unaoitwa abc na nimeambiwa ugonjwa hauna dawa na kwa maana hiyo nijiandae tu kuondoka umeshapigia simu na na marafiki unakufa anakuja ndugu ndugu anakusikiliza Anakusema, nimesikia habari zako kwanza nikupe pole lakini lakini anakuuliza umekubaliana na daktari sasa sa nyingine ni nyepesi sana tunavyoambiwaanii usiende hospitali nyingine kujaribu nyinginekujaribuusna hemain wa hiyo watu wanakubali kwa moyo haraka sana lakini kwamba lakinikanini usiende wow, kwenye neno la mungu mungali unguana themanini hiyo watu wengi hawafanye sababu wao sio watendaji wa neno na kwa maana hiyo ulipopata hiyo ripoti angalia sasa ulipopata ripoti ya daktari kwamba una miezi mitatu ya kuishi maanayake ni kwamba wewe unaenenda katika giza kwa sababu umekubaliana na ripoti ya daktari kumbuka giza na mauti ni kitu kimoja kwao daktari amekwambia baada ya ame miezi mitatu unaondoka na umesha um, kwanza uopewe taarifa uliogopa hofu ikakukamata uzuni ikakushika ukakata tamaa ukawaeleza ndugu zako na inawezekana ndugu zako ndugu jamaa na marafiki nao ni mbumbumbu kama we ulivyombumbumbu kuhusiana na neno la mungu kwao na wao wamekubaliana wanalia pamoja na wewe hiyo ni taarifa ya hospitali na hiyo taarifa ya hospitali kwa kuwa inazungumzia mauti maana yake ni kwamba inakusababisha wewe uenende katika giza sasa kumbuka mungu ni nuru wala hakuna giza lolote ndani yake kao anakuja huyu ndugu kusalimia Sa, nimesikia habari yaliyokupata ya nimesikia ripoti ya daktari ambayo umepewa na pole sana kwanza nianzie kwa hilo lakini je umeshajaribu kuangalia mungu anasema nini unasema maana yake nini anakwambia ngoja nikuonyeshe kwao anaanza kushirikisha neno kwamba yesu kristo alikuja akafanya moja mojabltakao anakwambia ndugu hebu twende kwenye zaburi ya 8 na ambapo ni unabii unaozungumzia maisha ya agano jipya kwaho mnaondoka mnasafiri katika neno akenda mpaa kenye zaburiya na alafu mstari wa 1 ko anakusomea anasema sitakufa bali nitaishi nami nitayasimulia matendo ya bwana ok swali linakuja kwa nini sitakufa kwa sababu ukisoma pale juu mstari wa 15 anasema sauti ya furaha na uokovu imo hemani mwao wenye haki mwenye haki nnani mwenye haki ni mtu yeyote aliyezaliwa mara ya pili mwenye haki ni mtu yoyote ambaye amempokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yake kwa hiyo hii inakuzungumzia wewe kwa hiyo anasema sauti ya furaha na wokovu imo hemani mwao wenye haki mkono wa kuume wa bwana hutenda makuu mkono wa kuume wa bwana umetukuzwa mkono wa kuume wa bwana hutenda makuu sitakufa bali nitaishi nami nitayasimulia matendo ya mungu munguk okay. kwa hiyo tunapata ufunuo kwamba unajua nini kwamba mkono wa bwana kazi yake ni kutenda makuu na kwa kuwa mimi ni mwenye haki mkono wa bwana umekuja ili uniletee uokovu na habari ya furaha kuu habari ya furaha kuu na uokovu yangu inasema, inasema nini inasema kwamba sitakufa bali nitaishi swali je unakubaliana na ripoti hipi ya daktari aliyesema utakufa baada tatu, ya miezi mitatu ama unakubaliana na ripoti ya bibilia neno la mungu linasema kwamba hautakufa bali utaishi na kusimulia eh, matendo makuu ya bwana tuko okay. sawasawa sitakufa bali nitaishi nami nitaasimulia matendo ya bwana nitasimulia kile ambacho mkono wa bwana umefanya wewe unakubaliana na ripoti ipi wakati bado haujashawishika umekaa sema okay, sasa nakusikia nawaza na emasa neno no inasema sitakufa nipe uthibitisho mwingine anasema hivi a kwenye matayo, matayo mlango wa matayo mlango wa inazungumza mambo ambayo alikuwa amezungumza katika mlango wa nazungumza mamo ayolia ameza katmlano ai amaaa maayo hadi anaosa anasema hivi hata kulipokuwa jioni wakamletea wengi wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa hawawezi akawaponya wote waliokuwa hawawezi tuko sawa wote waliokuwa hawawezi hakuponya wachache hajaponya baadhi lakini ameponya wote waliokuwa hawawezi biblia ya anasema hivi <coughs> jioni ile wakamletea watu wengi waliopagawa na pepo wachafu naye akawatoa wale pepo wachafu kwa neno lake na kuwaponya wagonjwa wote na kuwaponya wagonjwa wote kwa nini aliwaponya wagonjwa wote kwa nini yesu kristo aliponya wagonjwa wote mstari mstara17 anasema ili litimie lile neno lilonenwa na nabii isaya akisema mwenyewe aliutwa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu kao maana yake nini maana yake anasema kwamba yesu alipokuwa akiponya watu na aliponya awatu wote waliomwendea ilikuwa ni kuthibitisha kwamba amechukua magonjwa na madhaifu ya watu kwa hiyo na leo hii namna pekee anaweza kukuthibitishia kwamba amechukua ugonjwa wako na udhaifu wako ni kwa yeye kukuponya maana ni kwamba ukienda kwa yesu alafu yesu asikuponye maanayake inasema kwamba hakuchukua magonjwa yako wala hakuchukua madhaifu yako na kwa maneno inasema mungu ni mwongo inasema na yesu ni mwongo tunakuena saa kwa hiyo ko naanza kuelewa kwanini sitakufa bali nitaishi sitakufa nitaishi kwa sababu yesu kristo amechukua magonjwa yangu na madhaifu yangu na ndio maana leo hii ninauhakika kabisa wa mimi kupona ninauhakika kabisa wa mimi kutembea katika afya ninauhakika kabisa wa kutembea katika uzima ambao nitakiwa n- niwe nao sasa mpaka hapo hizo ni taarifa kumbuka ujafanya maamuzi bado ko sasa umefika mahali una, una, una ripoti mbili una ripoti ya kwanza ni ya daktari inasema kwamba kwa sababu ya ugonjwa wa abc ulio nao una miezi mitatu tu ya, ya kuishi na ripoti ya mungu inasema hautakufa bali utaishi kwa sababu yesu alichukua magonjwa yako na madhaifu yako mm-hmm. kwa hiyo unakubaliana na ripoti hipi unafanya maamuzi kwa ripoti hipi ripoti ya daktari ama ripoti ya iso. sasa shida zilionayo kwa wapendwa waliokoa ka kushasema hivyo eh, vierere vya kilokole vinanyenyuka ndani eh, ni ripoti ya mungu ripu, bila kutafakari wanazungumza nini hasa nataka tuende taratibu kwenye mchakato huu ili uone jinsi ambavyo tunapata matokeo ko kama nakubaliana na ripoti ya mungu maana ni kwamba ama kile ambacho mungu amesema kwenye neno lake kitu cha kwanza hilo neno ama hicho alichokisima mungu kitaathiri kufikiri kwangu kutabadilisha kufikiri kwangu kumbuka nilivyopewa ripoti na daktari kwamba ntakufa nta, baada ya miezi mitatu maana ni kwamba tayari nilishaanza kufikiria mazishi yangu yatakuwaje tayari nilishawaza kuwaza picha gani waweke juu ya jeneza langu kwamba nataka ifaaneje tunaknda sawasawa na tayari ulisheamua kwamba watanizika sehemu fulani kwaho mda wote uliokuwa ukilala kitandani unawaza hayo mambo lakini sasa umeletewa taarifa kwamba hautakufa bali utaishi kwa nini kwa sababu yesu kristo amechukua magonjwa yako na madhaifu yako maana yake sasa una choic kwao nachofanya nini nasemaok okay. mungu daktari amesema nina miezi mitatu ya kuishi kwa sababu ya ugonjwa wa abc nilionao lakini neno lako linasema kwamba mimi sitakufa bali nitaishi kwa sababu yesu kristo alichukua madhaifu yangu na magonjwa yangu nachagua kukubaliana na kile ambacho wee umesema katika neno lako nakubaliana na ripoti yako kwa hiyo nasema leo hii katika jina la yesu kristo wa nazareth mimi sitakufa bali nitaishi ili nisimulie matendo yako makuu sitakufa bali nitaishi kwa kuwa yesu kristo amechukua magonjwa yangu na madhaifi yangu na kama amechukua magonjwa yangu na madhaifa yangu maana yake ni kwamba mimi niko huru kutoka katika ugonjwa wa abc abc katika jina la yesu kristo wa nazareth ninakuamuru ondoka katika mwili wangu ondoka katika maisha yangu sasa hivi huna uwalali wala sababu yeyote yakuwa katika mwili wangu fungasha ondoka sasa hivi na naposema hivyo ninatarajia nini ninatarajia kwamba yesu kristo ni lazima athibitishe neno lake lazima athibitishe kwamba kweli alichukua magonjwa yangu na madhaifu yangu kwa kudhihirisha uponyaji kwenye mwili wangu sasa hiyo ni hatua taratibu ko kufikiri kwangu kumebadilika na nimechukua hatua lakini nsikiliza mwanzo nilipokuwa nikipiga picha za namna mahali nitakapozikwa na aina yajeneza na watoto wangu itakuwaje na nani achukue nini nabadilisha naanza kutengeneza picha mpya ndani ya akili yangu kumbuka sitakufa bali nitaishi kwao kama nitaishi naanza kuwaza mipango ya miezi sita mwaka mmoja miaka mm, miwili miaka mitatu kutoka sasa kama nilikuwa nimeajiriwa ma, ni kwenye ofisi sio tu kwamba naanza kujiona nimerudi ofisini lakini pia naanza kuona jinsi ambavyo napandishwa cheo ofisini labda nilikuwa ni msaidizi wa mweka hazina sasa hivi naona kwamba nimekwenda masomoni nimeongeza ujuzi nimechukua kozi fupi ya miezi mitatu nimepata kile cheti na kwa kwasabauos ananyiitaanasema kuanzia le mweka hazina kwa sababu hazina amestafu ama mkazia amepata kazi sehemu nyingine kwa kwa amepata nyingine, hatuna tkuaj mtu mwingine tunauanisha pa hizo ni inawezekana kitandani kila ni picha ni picha za mimi kuishi a ambazo nazitengeneza nazitengenezaakanza asubuhi kaona nimetoka nimeenda nimeenda bafuni nimeoga nimevaa nguo safi nimetoka nimetoka nimetoka nimepanda gari nimekwenda nimefika nime na flani, na fulani nimekaa kwenye yangu nimeangalia kazi ambazo ziko mbele siku hiyo naziona naona nime toka, nime chakula chana, na flani, na flani, na flani, chetwa, machu, chakula cha mchana tumeenda chetu ambacho tunapenda tunapiga nimeendaa imeoga ima ngusafaainafaima enye ang imeangalia kai mbaoo ml anaaa aanafayaa lazima na ofisi natoka ofii naenda napanda gari narudi nyumbani nyumbani mali, mkate, na na choklet, na choklet, narudi nyumbani nyumbani kabla na napita mkate walitaka na pipi pipi narudi nikirudi nawapa yumbai aytaua kawaotaymdyumbaawaaa baadae akaawkwachaeziwaawaaiyan jna unavoanza kubalisha kufikiri hivyo ukaanza kuona unaishi ni kwamba umekubaliana na neno am uaasaa a itafika siku namwita flanim flani, tulisema tufanye ile biashara mimi napendekezas ezl ano ni mwezi wa labda mwezi mfano. Tu laba, mwezi mfano hivi ni nn nataka tuanze yetu tarehe moja mwezi watis oapendekezaaamtafute jamaa ka atakuangalia kama umechanganyikiwa sasa kumbuka wewe unaenenda katika nuru na yeye kufikiri kwake bado anaeenda katika giza giza ni, ni ripoti ya daktari ambayo amesema utakufa kwo anakuangalia wewe kama marehebu mtarajiwa na wewe unajiangalia kama mfanyabiashara aliyestawi mtarajiwa kwa, ma, tofauti manake ni kwamba lile neno la mungu ile ripoti ya mungu imebadilisha kufikiri kwako k kwa kufikiri kwako ufikiri tena kama mtu anayekufa unafikiri kama mtu ambaye ataishi hata, ambaye hatakufa baada bada ataishi tunakwanda sawa sawa ko unaanza kuwa na mipango iliovuka miezi mitatu tunaanza kwenda sawa sawa ko unaanza kuzungumza hivyo koo unamshukuru mungu baba asante kwa maana sitakufa bali nitaishi kwa kupigwa kwa yesu kristo mii nilipona asante kwa maana yesu alichukua madhaifu yangu na magonjwa yangu na kwa sababu mimi niko huru kutoka katika abc abc katika jina la yesu kristo a nazaret huna sababu yeyote una uhalali okaa katika mwili wangu unaondoka na unaondoka sasa hivi kwa hiyo hayo ndiyo ndaanakuwa maombi yako ndanakuwa matamko yako kila siku mpaka gani mpaka wakati ambapo uponyaji wako utadhihirika snayekzungumza si so hiyo ndo namna ya kuenenda katika neno hiyo ndo namna ya kuenenda katika nuru unazungumza kwa kukubaliana na neno la mungu unafanya maamuzi kwa kukubaliana na neno la mungu na unaenenda na na neno la mungu kama inawezekana unatoka kitandani tena unatokatad na nguvu labda kama toka kaangalie kuku ad nalfya vitu vidogo vidogo unavyoweza kwa sababu mtu aliye mzimanaa angefanyaj angefanya hay nazeanananisikiliza nauna changamoto ya afya tunataka tuombe sasa hivi kwa ajili yako <clears throat> katika jina la yesu kristo wa nazareth baba asante kwa maana yesu kristo alichukua madhaifu na magonjwa ya huyu ndugu na kwa sababu hiyo yuko huru kutoka katika mashambulizi ya doi wewe ugonjwa ninakuamuru fungasha ondoka katika maisha ya huyu ndugu ssahivi katika jina la yesu kristo wa nazareti unaondoka na wala haurudi tena naamuru uzima kuanzia kwenye otosi mpaka kwenye unyawe katika jina la yesu kristo wa nazareti baba asante kwa ajili ya uponyaji wa huyu ndugu asante kwa ajili ya afya yake nalitukuza kulibariki jina lako rafiki tukutane kesho jina langu inaitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana ama unatafakari kuwa patnamwalimu huruma gadi na kumuunga mkono kwa kusapoti vipindi hivi vyeneema na kweli piga simu simnamba 767 au au au au 789 a 22 mapato yote yatatumika kulipia gharama za maandalizi na urushwaji wa vipindi vya neema na kweli kupitia redio na television mekuwa akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nag kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 76522 au 789242 i si for i sita sabatatu tano si for si for in bili nemili