vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli neno la mungu linapofafanuliwa neno la mungu linapofundishwa na watu wakapata ufahamu watu wakapata uelewa inasababisha giza linaondoka lakini wakati giza linaondoka anasema pia na ufahamu unaingia yo ujinga unaambatana na giza kwa sababu hiyo basi ni muhimu sana ninapokuwa nina changamoto ya eneo lolote niende nikaanze kutafakari neno la mungu nikaangalie mungu anasema nini kwa sababu neno la mungu i ndio taa ya miguu yangu na mwanga wa njia yangu kama sijui upande upaneupe kama nina changamoto na hiyo changamoto ona kioni nitatokaje popote pale ulipo rafiki ninakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nema na kweli jina langu naitwa huruma gadi inafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu yesu kristo ametuandalia kumbuka mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uweo unanisikiliza ili uweze kukua na kufia katika cheo cha kimo cha wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kama kama kuzungumza maalifkufikirkafik na kama kufikiri kufikiri kwako kwako kuna mchango moja moja kwa katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo maamuzi ya ya kuwa mwanafunzi wa kristo, na wa anasikiliza mafundisho mchangomo neema na kweli tunaendelea na somo letu inalosema mtendaji neno makini ama mtendaji wa neno aliye makini na tunaangalia mambo kadhaa leo nataka tupige hatua eh, ni kuonyesha namna ya kunenda ama kutendea kazi neno katika eneo eh, ambalo najua linasumbua watu wengi sana ni almost kila nikila takua tuna tumeongeza maarifa kumbuka kipindi kilichopita tuliangalia habari ya uponyaji na leo nataka tuangalia eneo lingine eneo gani hilo subiri mda mrefu nitakwambia Uh, kumbuka uh, mafundisho hayo pia yanapatikana ya katika youtube yanapatikana katika google podcast apple podcast na spotify kote kwa jina la mwalimu ruumagari ukifika pale subscribe lakini pia utakapoangalia makusikiliza so usahau ku kwa kwa kwa kwa na kushere. kama ungependa kupata njia ya sauti kupitia telegram na kwa ujua, telegram wale inafanya kazi exactly kama inafanya kazi kuna uh, wa ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba uh, na utaunganishwa kwa mungu oautansa kwa kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo hakika umethibitisha kwamba ue ni mwanafunzi wa kristo kwa sababu mwanafunzi wa kristo anakubaliana na kusaidia kusambaza kile ambacho kristo amesema nakufundisha lakini pia namshukuru mungu kwa ajiliyakaow mna z apin aaakuae najitambua akwa we unaenenda katika neema izilio na ndobana umekuwa mkarimu sana kwa hiyo nasema hakika neema bwanayetu yesukrist andele kutenda kazi pamoja nawe roho mtakatifu wakufungulia vyanzo vipya na mianya mipya ili uzidi kustawi na kutemdea watu mmema kama ambavyo wanafanya baada ya kusema hayo basi ni na nawee uli mgeni karibu najua utafurahia tuendelee na somo sungoletu moja kwa moja Uh, ntasoma e, waraka wkwanza yohana mlango wa Johana, kwanza mstari wa tano na wasita tuko fukozi na wasaba anasema na hii ndiyo habari tulioisikia kwake na kuihubiri kwenu ya kwamba mungu ni nuru wala giza lolote hamna ndani yake tukisema ya kwamba twashirikiana naye tena tukienenda gizani twasema uongo wala hatufanyi iliyo kweli twasema uongo wala hatufanyi iliyo kweli ebali tukienenda nuruni kama yeye alivyo katika nuru twashirikiana sisi kwa sisi na damu yake yesu mwanawake yatusafisha dhambi yote kumbuka kipindi kilichopita tulikuwa tunaangalia habari yanasema wala hatufanyi iliyo kweli ama hatutendi kweli na nikakwambia ku kenenda katika nuru ni kutenda neno la mungu na kuenenda katika giza ni kuto kutenda neno la mungu kwa hiyo watu wote ambao wanaenenda kwenye ambao sio watendaji wa neno la mungu maanaake ni kwamba wanaenenda katika giza sasa kumbuka tuliona zaburi ya miamo kumi ti mstari wa mia at 5 anasema aa, aa, neno la mungu ni taa ya miguu yangu na mwangaza wa njia zangu na kwa maana hiyo basi ninapokuwa nina changamoto yoyote katika maisha yangu maanaake ni kwamba ntakiwa nikatafute mungu anasema nini ninapoona mungu anasema anasemanini maanake nafungua ndio maana <coughs> napenda zaburia a mjakiatis tutasoma mistari yote miwili yotemiwilibtmtari wamianatanataia mia wa na thelahini alafu mambo yanakaa vizuri anasema hivi um, anasema mia na tano kama nilivyokutajia hapo mwanza hoja tuusome tututie macho sio mbaya anasema hivi um, neno lako ni taa ya miguu yangu na mwanga wa njia yangu kwa lugha nyingine kama hautaki kujikwaa kama hautaki e, kupotea njia lazima ufuate neno la mungu neno la mungu sio tu kwamba linakumulikia kwenye njia ambayo unapita lakini pia linamulika ili miguu yako usitumbukie kwenye shimo ama usijikwae kwenye jiwe ama usitegewe na kitu chochote kama hautaki kuanguka maanaake ni kwamba lazima ujifunze kufanya maamuzi kwa kukubaliana na kile ambacho mungu amesema katika neno lake tuko sawa eh? lakini mstari wa mia na hiyo hiyohiyo zaburi ya a kts anasema uh, kufafanusha maneno yako kwa kwachia nuru na kumfahamisha mjinga e, kwa lugha ya oaani neno nanasemaje tafsiri nasema kuingia kwa maneno yako kunaleta nuru kunampa mjinga ufahamu biblia vaieasa maelezo ya mafundisho yako huleta mwanga huwapa akili watu wasiojua kitu maelezo ya mafundisho yako huleta mwanga huwapa akili watu wasiojua kitu kwa ne, kwenye newkinae nasema the entrance of your words gives light it gives understanding to the simple kwa hio unaweza ukaona kabisa ujinga unaenda sambamba na giza ujinga unakuana samama na giza kwa sababu hapa anasema neno la mungu linapofafanuliwa neno la mungu linapofundishwa na watu wakapata ufahamu watu wakapata uelewa inasababisha giza linaondoka lakini wakati giza linaondoka anasema pia na ufahamu unaingia kwa hiyo ujinga unaambatana na giza nna saasaa ufahamu unaambatana na nuru na kwa sababu hiyo basi ni muhimu sana ninapokuwa nina changamoto ya eneo lolote niende nikaanze kutafakari neno la mungu nikaangalie mungu anasema nini kwa sababu neno la mungu i ndio taa ya miguu yangu na mwanga wa njia yangu kama sijui nielekea upande upi kama nina changamoto na hiyo changamoto changamotona sioni nitatokajetokaje ni muhimu ukarudi katika neno la mungu neno la mungu linasema nini hmm aena sasa na utakapokuta kile ambacho neno la mungu linasema lazima uchukue hatua na kufanyia kazi kile ambacho neno la mungu linasema sasa nili, nilifundisha uh, tukaangalia tuka nataka turudi tena pale tukumbushe tena twende kwenye luka 6 najua tuliangalia anika vipindi vile vilivyopita lakini nawiwa ndani ya moyo wangu kwamba turudi tena pale tukaangalie mambo machache msa luka asu66 p tasoma tena alafu tuta ang- jikumbusha mambo machache tena anasema na anasemauyu ni bwana yesu anaongeanama na kwa nini mnaniita bwana bwana walakini hamyatendi nisemayo kila mtu ajae kwangu na kuyasikia maneno yangu na kuyatenda kwho kuna mambo matatu aparafiki kuna kwenda kwa yesu mmoja alafu mbili kumsikiliza alafu tatu kufanyia kazi hicho alichokisema kitu nafiki, kwa hiyo anasema kila mtu ajae kwangu na kuyasikia maneno yangu na kuyatenda nitawaonyesha mfano wake anasema mfano wake ni mtu ajengaye nyumba na kuchimba chini sana na kuweka msingi juu ya mwamba na kulipokuja gharika mto uliishukia nyumba ile kwa nguvu usiweze kuitikisa <coughs> anasema kwa kuwa imejengwa vizuri alafu anasema a9 lakini yule aliyesikia ila hakutenda mfano wake ni mtu aliyejenga nyumba juu ya ardhi pasipokuwa na msingi mto ukaishukia kwa nguvu uka, uh, uka, uh, ikaanguka mara na maangamizi yake nyumba ile yakawa makubwa sa taratibu kwao anazungumza waliojenga juu ya mwamba ni wale ambao moja wamekwenda kwa yesu mbili wakasikiliza kile ambacho amekisema na tatu wakafanyia kazi wakatenda kile ambacho amekisema waliojenga juu ya mchanga ni wale ambao mmoja wamekwenda kwa yesu mbili wakasikia kile ambacho yesu anasema tatu hawakutenda kile ambacho yesu anasema kwa hiyo tofauti ya aliyejenga juu ya mwamba na aliyejenga juu ya mchanga maanake ni kwamba aliyejenga juu ya mwamba sio tu kwamba amesikia lakini baada ya kusikia ametenda kwao mmoja amekwenda kufanya ushirika na bwana yesu akiwa mbele ya bwana yesu sasa ntaeleza muda sio mrefu bwana yesu akazungumza bwana yesu alivyozungumza ama alivyosema huyu bwana akasikia alivyosikia akafanya maamuzi ya kutendea kazi hicho ambacho bwana yesu amesema wa kwenye mchanga naye amekwenda amesikia lakini hakufanya maamuzi ya kutendea kazi hicho alichokisikia tunakwenda saa <coughs> <Sorry. coughs> sia naiatguzarafiki kwa hiyo basi sasa nataka uone kitu kimoja <coughs> nyumba iliyoko juu ya, ya mwamba na nyumba iliyoko juu ya mchanga vyote viko kwenye mazingira yanafanana vyote <coughs> maana yake ni kwamba yote imepigwa na mvua mafuriko yalivyokuja mto ukashukia nyumba zote mbili sasa <coughs> sa nyingine huu wanaona kama watu hawaelewi hapa wanaona kama vile nyumba iliyoko juu ya mwamba haijaguswa na dhuruba nyumba iliyoko juu ya mchanga ndio imeguswa na dhuruba dhoruba mafuriko lakini ukweli ni kwamba nyumba zote hizi mbili zimekutana na mazingira yanayofanana zote mbili mazingira yanayofanana tofauti ni kwamba moja ikasimama nyingine ikaanguka iliyosimama ilisimama kwa sababu msingi wake ni imara iliyoanguka ilianguka kwa sababu msingi wake sio wa imara kwa nini kwa sababu msingi wake ni juu ya mchanga na hii nyingine msingi wake ni juu ya mwamba na ili nyumba yako iwe juu ya msingi wa mwamba lazima uwe mtendaji wa neno na ili nyumba yako iwe juu ya msingi wa mchanga lazima uwe ni msikiaji asiokuwa mtendaji wa neno kwa hiyo wengi ambao mnasema mnamlilia mungu awasaidie kwenye eneo moja eneo jingine so, langu ni moja tu je kuna hatua tatu za kufuata na ukifuata haya mambo matatu haijalishi unakutana na dhoruba ya namna gani haijalishi unekutana na tatizo kubwa namna gani haijalishi unakutana na haijalish changamoto kubwa namna gani haijalishi mafuriko yamekuja makubwa namna gani kama unafanya ya mambo matatu jambo la kwanza unatenga muda kukaa kumsikiliza yesu unafanya ushirika na yesu kivipi kaa kwenye neno lake lakini wakati mngine tenga mda ingia anza kumfanyia bwana ibada anza kumwabudu anza kumsifu anza kumtukuza kaa mbele zake ukitulia wewe na yeye unamsikiliza na hilo jambo aa ni la muhimu sana goa tukangalia sehemu moja hapa sababu tuko kwenye luka na kwenye luka mlango wa kumi ngapi mstari wa <coughs> wa mstaria wa... 38 anasema ikawa katika kuenenda kwao aliingia katika kijiji kimoja mwanamke mmoja jina lake martha akamkaribisha nyumbani kwake naye alikuwa na umbu lake aitwaye mariamu aliyeketi miguuni pake yesu akisikiliza maneno yake unaona hiyo kitu rafiki kwamba mariamu alikuwa akiketi miguuni pake yesu akisikiliza maneno ya yesu alafu anasema hivi lakini marta alikuwa akihangaika kwa utumishi mwingi akihangaika kwa utumishi mwingi na hapa nizungumze na watumishi kidogo maake tunajifunza hapa najua na watumishi nao wanasikiliza mtumishi wa bwana yesu unatenga muda kiasi gani kukaa miguuni pa yesu na kusikiliza maneno yake How much time do you una, una muda kiasi gani wa kukaa mbele zake maanake kama hautengi muda wa kutosha kukaa mbele za bwana yesu na kumsikiliza ni mwanzo wa matatizo katika utumishi wako ni mwanzo wa kuanza kuona utumishi ni mgumu sijui kama nanesikiliza umewai kuona hivi umewai kuona kuna watumishi wengine wamekauka wamechoka yaani ukimuona mpaka huyu amewezaji kuwa mchungaji alafu mbaya zaidi hata mke wake amwambii pia ama mme wake amwambii pia kwamba ndugu <laughs> jinsi unavyoonekana wala humwakilishi yesu lakini kwa nini wanakuwa hivyo ni kwa sababu mtumishi huyu hatengi muda kwenda kukaa miguuni pa yesu na kusikiliza maneno yake wako kama martha wana utumishi mwingi anasema lakini martha alikuwa akiangaika kwa utumishi mwingi akamwendea akamwendeani bwana yesu akasema bwana huoni vibaya hivyo ndugu yangu alivyoniacha nitumi, nitumike peke yangu basi mwambie anisaidie bwana akajibu akamwambia martha martha unasumbuka na kufadhaika kwa ajili ya vitu vingi lakini kinachotakiwa kitu kimoja tu na mariamu amelichagua fungu lililo jema ambalo hataondolewa anasema kitendo cha mariamu kuamua kukaa miguuni pa yesu na kusikiliza maneno ya yesu hiyo kitu hakitaondoka hata siku moja saa taratibu kumbuka marta alikuwa bize ana utumishi mwingi kwa ajili y nani alikuwa anamtumikia bwana yesu kama ambavyo kuna watu wengi le wako bize wanamtumikia mungu wanamtumikia bwana yesu wako biz muda wa kukaa mbele za bwana hawaupati muda wa kukaa kwenye maombi kufanya ushirika na bwana kufanya na bwana yesu fanya na mungu hawana wako bizebbz bize, bize, bize. utakuta ee ni kiongozi wa maombi utakuta e ni mwalimu wa kwaya utakuta ee ni mwombezi mzaniaji utakuta ini ni, ni, ni mwinjilisi maarufu yaani e, vitu vyote anafanya eyesi lakini mwanaswo anasemaji neno umoja tu hmm? angalia wao alimojibu <laughs> anasema bwana akajibu akamwambia marta marta unasumbuka na kufadhaika kwa ajili ya vitu vingi lakini kinatakiwa kitu kimoja tu na mariamu amechagua fungu lilojema koo kipaumbele chako rafiki ni wewe kufanya ushirika na mungu kufanya ushirika na bwana yesu kupitia roho mtakatifu kwa kuhakikisha unakaa miguni pake na kusikiliza sasa haitoshi kwa hiyo kumbuka kule kwenye luka sta alikuwa anasema wamekuja kwangu wakanisikiliza na baada ya kunisikiliza wakachukua hatua na kufanyia kazi hicho ambacho wamekisikia kutoka kwangu haya ndio maisha yetu yanatakiwa yawe hivyo sasa mwingine anasema kwamba mimi nikienda kukaa miguni payesusa sijui namna kusikia sauti ya mungu kitu cha kwanza hicho unachokisema wewe unasema ni uongo si kweli kwa sababu gani kwa sababu bwana yesu alisema wazi kabisa kwamba kondo wake Tuende kwenye yohana yohana tukizungumza tu mtu mwingine akasema kwamba mbona unadanganya tunde bwana yesu hdan kondoo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua na wanifuata kwa awanifuata anasema wazi kabisa wewe utakapokwenda kuingia kwenye chumba chako cha siri unapokwenda kwenye maombi umeamka asubuhi alfajiri mapema ama usiku kabla ya kulala umeamua kukaa ama mchana umepata break, umeamua kuingia mahali kukaa kuka na bwana utakapoingia mbele zake ukaanza kumshukuru ukaanza kumsifu ukaanza kumtukuza ukaanza kumwabudu anasema wewe wa kusikia sauti yake na nikuthibitishie kitu kusikia sauti yake unadhani hicho kinachokusukuma ukaingia kwenye maombinii ni sauti yake anasema sa, ondo wangu wanaisikia sauti yangu nao a wanaifaanasma eh, kondo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wananifuata kilichokufanya wewe na kuingia kwenye maombi uchkuatua nakuanza kumsemesha ni kwa kwasabau yeye kuzungumza na nawewe kunadhani ni kitu gani kile ambacho kinakuamisha usiku sema omba mwanangu ingia uombe najua huwa uombagi unaamishwa lakini <laughs> lakini ni, ni sauti ya mchungaji mwema kwa hio wote kabisa kufuatana na maelezo ya bwana yesu tuna uwezo wa kusikia sauti yake na anasema tuna uwezo wa kumfuata tuna uwezo wa kutenda kile ambacho amesema ndio maana ya kumfuata kumfuata mana yake ni kufanyia kile ambacho amesema na kumbuka anasema ukimfuata hutaenenda gizani kwa sababani yeye ni neno kwa hiyo ukifanya maamuzi kwa kukubaliana na neno la mungu maana ake ni kwamba umemfuata yesu kristo na ka maanao hautaenda gizani sasa tuweke tu, tu, mambo vizuri sasa kwa hiyo <coughs> nyumba zote mbili moja ikwa kwenye mwamba nyingine ika kwenye mchanga maana yake ni hii rafiki kwanza tunatakiwa tutengeneze utaratibu na utamaduni kitu ambacho ni cha muhimu na fungu lililojema ambalo ni kukaa miguni pa yesu na kusikiliza maneno yake lakini haitoshi tu kukaa miguni pake na kusikiliza maneno yake pia tunatakiwa tufanyie kazi hicho ambacho amekisema sasa ninaweza saingie nikafanya maamuzi sawasawa sawa na neno la mungu lilivyosema na mazingira yangu yakawa bado yanaonyesha kuna dhuruba kumbuka anasema mtu ukaishukia ile nyumba ukaipiga ilikuwa kwenye mwamba anasema ikasimama haikuanguka ilikuwa kwenye mchanga anasema ikaanguka na anguko lake lilikuwa kuu kwa lugha nyingine kama nimefanya maamuzi sawasawa na neno la mungu lilivyosema mazingira yangu yanapoanza kwenda tofauti na kile ambacho neno la mungu limesema hainibabaishi hainisumbui yes dhoruba no itakuwa inapiga mto utakuwa unapiga kelele zitakuwa ni nyingi ofu inaweza ikanyanyuka panic zikanyanyuka lakini nasema no nimefanya maamuzi kwa kukubaliana na neno la mungu na kwa sababu hiyo haya yote yanayonisonga na kunisumbua najua yatapita kwa sababu mimi nimejenga nyumba yangu kwenye mwamba ulio imara kwao sibadilishi mawazo Yesu, neno limesema sitakufa nitaishi kwa sababu yesu kristo alichukua madhaifu yangu na magonjwa yangu kwa sababu hiyo najua sitakufa na kwa maana huo ndio msimamo wangu hata kama ali imebadilika vipi hata kama ali imekuwa nini kwa hiyo hata kama ilikuwa na umwa alafu ali imebadilika gafla waliunizunguka wamepni unawaambia msiogope sitakufa nitaishi kwa sababu yesu alichukua magonjwa yangu na madhaifu yangu hamna haja ya kupni hii hali isiwatishe mimi niko salama kwa sababu yesu kristo alichukua magonjwa yangu na madhaifu yangu kwao sitakufa nitaishi nitaishimsiwe na wasiwasi msio na wasiwasi tu wala msipige simu za uzuni wala msipeleke taarifa ambazo sizo kwa sababu mungu ni halisi na yesu kristo ni halisi ameniambia sitakufa bali nitaishi kwa sababu alichukua madhaifu yangu na magonjwa rafiki akzungumzarafikikwao naweka msimamo hivyo ndivyo ambavyo ataa tuendeshe maisha yetu sasa nikifanya hivyo hali inaweza ikaonekana mbaya inawezekana nikawa nimechukuliwa kabisa nimekimbizwa mpaka na hospitali lakini ges hafi mtu kwa nini kwa sababu nimekubaliana na neno msingi wangu ni neno la mungu kwao kumbuka msingi kumbuka neno linaloleta na matokeo sio lile ambalo nimelisikia ni lile neno ambalo nimelisikia na nikachukua hatua ya kufanya maamuzi sawasaa na hilo neno lilivyosema watu wengi wanadania kwamba neno la mungu ndio ufumbuzi no no ni wewe kufanya maamuzi kuenenda sawasawa na ilo neno livosema kuenenda katika hiyo kweli kumbuka anasema utaijua kweli na hiyo kweli itakuweka huru kwao sio swala la kusikia neno tu sio swala la kusikia kweli tu no ni, ki, ni swala la wewe kufanya maamuzi kwa kukubaliana na neno la mungu ama kukubaliana na kweli ya mungu hiyo ndio itakayosababisha changamoto zote zipite kwao kama wewe umefanya maamuzi katika eneo lolote la maisha yako kwa kukubaliana na neno la mungu na ukajua kabisa kilichokufanya ukafanya yayo maamuzi ni neno la mungu huna sababu ya kupanic huna sababu ya kuwa na wasiwasi huna sababu ya kuwa na hofu kelele zinaweza zikawa ni nyingi vishindo wenyewe wambie mafuriko yanavyopita my friend ni vishindo maana ake sio tu kwamba yale maji anapiga kelele kuna magogo yamebebwa huko kuna mayo yamebebwa huko kuna vitu vimebebwa huko na yale maji anapyopiga katika nyumba unasikia kabisa nyumba ikitikisika lakini gaswt anasema kwa kuwa umefanyia kazi neno langu hauanguki na kwa maana a nimeshayaona haya unasimama kwenye neno na kila kitu kinachokuzunguka kinazungumza tofauti watu wanaokuzunguka wanazungumza tofauti na neno ulivyosema akili yako wo mwenyewe inazungumza tofauti na neno ulivyosema milango yako mitano ya fahamu inazungumza tofauti na neno ulivyosema lakini unatia msimamo unasema mungu amesema hivi nakubaliana na mungu huu ndio ukweli hichi ndicho ambacho nakubaliana nacho ha, hivi vingine vyote ni macho haijalishi nini kinatokea baba asante kwa maana neno lako ni kweli umesema sitakufa bali nitaishi nisimulie ema wako umesema yesu yesuis amechukua magonjwa yangu na maaf anu wasababu ho nina uhakika wa kuishi nialibariki jina lako ninakutukuza aijalishi unatia msimamo natia inakuwa ni kali mpaka machoz yanatokatia esh moja mwaka, fubila, kumura, Nkambia, baba mazingira yangu kila kitu kitukiaamb nashindwa kila kitu kinanyambia sitafanikiwa kila kitu kinaniambia kwamba hii changamoto inanidhamisha lakini neno lako linasema No. Sema, lakini na lakini neno lako linasema akini nenolao liamana lako linasema kwamba bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu neno lako linasema kwamba hutamnyima mtu ktu kilichochema yule ambaye anakutafuta na mimi niko kwenye maombi hapa nikiwa mbele za uso wako na yesu kristo ni mchungaji wangu o kwa najua kwamba nitashinda na mimi ni mshindi zaidi ya kushinda kwa sababu neno lako limesema unaweka msimamo rafiki unaweka msimamo haukubaliani na mazingira unatia msimamo wako Guess what, baada ya fupi unashangaa changamoto inaanza kuyeyuka moja baada ya nyingine baadaya nashangaa mambo ya pili dhoruba imeisha nyumba yako bado imesimama lakini ukibadilisha mawazo ukaanza kuzungumza kinyume na neno ukaanza kutenda kinyume na neno unafungua matatizo na hatua ya kwanza ya kuona matokeo ya ya neno neno ni kukubaliana na habari habari njema njema kama bwana maisha yako fanya maombi sema yesu nimesikia lako kwamba neno lako, Kwa lako ni thabiti ninaamini kwamba ulikufa msalabani ili uondoe dhambi zangu zote na kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwaokozi wa maisha yangu kwa hayo maombe mafupi kabisa nakaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho mda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana ama unatafakari kuwa patnamwalimu huruma gadi na kumuunga mkono kwa kusapoti vipindi hivi vyeneema na kweli piga simu simnamba 767 au au au au 789 a 22 mapato yote yatatumika kulipia gharama za maandalizi na urushwaji wa vipindi vya neema na kweli kupitia redio na television mekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nag kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 76522 au 78922 i si for i sita sabatatu tano si for si for in bili nemili