vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa natn wa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ukitaka kumjua yesu kristo ambaye ni mwana wa mungu pekee ambaye anaweza kukufunulia na kukujulisha hilo ni baba yaani mungu baba na ukitaka kumjua mungu baba pekee ambaye anaweza kukufundisha na kukujulisha hilo ni mungu mwana ambaye ni yesu kristo kwa hiyo mimi na wewe kujaribu kumjua mungu na kutaka kujenga uhusiano wetu na mungu kwa kusikiliza binadamu wengine ambao hawajapata taarifa zao kutoka kwa yesu kristo opote pale uliorafiki ina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia neema jina langu kwamba kuungana nami kwa mara tena kile ambacho kumbuka vpindi ya nema na kweli jinalangu nai ninafurah na yes na na kama huu na lengo la kujenga imani yako ili uweze kukua na cheo cha wa umewezakuunganaa maa yingin uul hoandaigo en ushyo kama kmakristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri basi utaamini vizuri na ukiamini vizuri utapata matokeo mazuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri kama kristo na ili naili kufikiri kama kristo inabidi uwe mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo tuna letu linalosema nguvu ya ukiri na tulikuwa tumeanza kuchambua katika kipindi kilichopita jinsi ambavyo mimi na wewe tumeumbwa katika mfano na sura ya mungu na kwa sababu hiyo basi tunatakiwa tupate matokeo kama ya mungu kwa lugha nyingine mimi na wewe ni waumbaji ko leo nitaendeleza wazo hilo tutaendelea kulichambua alafu mambo yatakaa vizuri kumbuka tu kwamba tunapatikana pia katika youtube katika katika google podcast youtbe katikaog katikaaa nafy k tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale usisahau kusubscribe lakini pia utakapoangalia amakusikiliza basi usiache kulike pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti pia tuna linaiawaafuni li wakrist linapatikana katikaaliouaafanya kazi nyuma hatutaposti mafundisho wala hatutageuka nakifika msimamo maana tumeanza kuona mitandao ya kijam afowameanakufungia watsha na kwenye facebook pia wameaza kufungia watumishi na kwa maanaho ni wajibu wetu basi kuakikisha kwamba tunapata mtandao ambao ni, ni, ni salama zaidi ili kuleta mafundisho kristo ya kristo yaweze kuwafikia watu wengi kwa hiyo kama haujaenda kwenye telegram fanya maamuzi ya kwenye telegram kuanzia tarehe moja kupata mafundisho kwa njia ya, ya baada ya kusema hayo namshukuru mungu kwa ajili ya wote ambao mekua mkishiriki kwa namna moja ama nyingine katika ya auaisakamamafundishoyakrist yanafikia watu watu wengi zaidi na maisha ya asante kwanza watuwngi zkulta maado maishayawatuafndshoas baada ya kusema hayo basi nataka tupige hatua kumbuka tulipoanzia tulianza kwenye wahibrania mlango watatu ambako anazungumzia uh, bwana yesu kama uh, mtume na kuhani mkuu wa maungamo yetu na usisahau neno ungamo tafsiri hii ama neno ungamo ambaoema ni ukiri tafsiri yake sahihi ni kamba katika mtazamo wa bibilia nasagano uh, so jipya maanaake ni kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu amesema hasasa kuhusiana na kristo na kazi ya kristo kwa homologia ama kwa kuzungumza katika hali kamilifua ristaii wwe uwz kupat matokeatakw laiaananwao kuuaeufaya aia aaaa iibwa m mbwa mfno katika hali ya kukubaliana na ili mimi na wewe tuweze kupata na mungu mungu mungu kwa nini ni muhimu? Ni muhimu kwa ni sababu moja inamruhusu yesu kristo kama kuhani mkuu aweze kufanya kazi yake lakini mbili na kubwa zaidi kwamba katika mfano na sura ya maana hiyo basi mungu alitarajia kwamba maneno takayazungumza wewe yawe ni maneno yanayokubaliana na yeye kwa sababu mmeumbwa katika mfano na sura ya mungu na kwa maana hiyo basi mungu alikuumba ama aliniumba mimi ili kwa ajili ya kusudi fulani kwa ajili ya kusudi fulani liweze kutimia na ilo kusudi hivi liliweze kutimia ambalo ni kusudi la mungu lazima basi tuanze kuyazungumza yale mambo ambayo mungu ameyakusudia kwa hiyo tukaenda tukaangalia mwanzo twende tena mwanzo moja ishia sit anasema mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambaacho juu ya nchi kwa hiyo tukasema kama nimeumbwa mwanadamu ameumbwa katika mfano na sura ya mungu kitu ambacho linatakiwa kujiuliza ni kwamba ok uelewa wangu kuhusu mungu ukoje ani muhimu sana na nikakwambia kuna kanuni inaitwa kanuni ya kutajwa mara ya kwanza katika bibilia ya kutumika kwa mara ya kwanza unapokuwa kwanzanapokua msomajiwa biblia onataka ama tuka, kipindi kilichopita tuangalie mungu anapoanza kujifunua na kujidhihirisha kwetu anajidhihirisha kama nani kwa sababu kwa bahati mbaya picha iliyoko kwenye kanisa na mtazamo ulioko kwenye akili ya watu wengi kuhusiana na mungu wanamfikiria mungu zaidi kama mhukumu mtoa waadhabu kuliko namna nyingine yyote wengi wanaweza wasiseme waziwazi lakini huo ndio ukweli na sisi watumishi ambao tumekaa tukifundisha watu neno la mungu wa anaawatushwaahabaun hatujawasaidia sana kwa sababu kwasabau zetu nyingi jumbe zetu nyingi tunapofundisha nakuziwasilisha tuna mungu ni mungu mwenye asira, ni mungu watu, mungu mungu mwenye ni ambaye ambaye anakamia watu watu watu kuadhibu zaidi zaidi kuliko kuonyesha kuwaumiza watu zaidi kuliko kuonyesha kuonyesha upendo kuwaumiza wema Do-do kazi ambayo tumekuwa usiku na mchana. na mchana tunafanya tunafanya hivyo tunafanya hivyo sio kwa sababu ametutuma kwa sababu tuna maslahi yetu binafsi kwamba suachana mambo fulani fulani tunayataka na haswa tukiwa tunataka kudhibiti kukontol watu watu wafuate kile ambacho tunataka basi tunamtumia huyu mungu tunamgeuza kuwa ni mkatili kugeuza kuwa tunamfanya anakua nyangau fulani hivi mbele ya watu pasipo kujijua e, si. lakini bibilia ndio sehemu sahihi ya kumjua mungu ndio sehemu sahihi ya kuweza kumwelewa mungu kwahiyo anasema mungu anasema akasema natufanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawal kwo manake mungu baba anazungumza na mungu mwana na anazungumza na mungu roha mtakatifu wanasema tufanye mtu kwa mfano wetu na sura yetu alafu tuwape mamlaka ya kutawala sasa nikakwambia kwa sababu hiyo basi lazima ni nijue kwamba mungu anapojifunua kwa mara ya kwanza anajifunua kama nani na labda kabla ya kenda kukuonyesha hapo niweke ni kitu kimoja siku yoyote utakapotaka kujua kuhusu mungu utakapotaka kumwelewa mungu haswa wewe uliyezaliwa mara ya pili wewe ambaye umeingia katika uhusiano na mungu kupitia agano la bwana na mwokozi wetu yesu kristo wewe unatakiwa ujifunze kuhusu mungu kutokea kwa yesu kristo labda nitumie hii hapa kuweka kitu sawa kidogo kabla ya kuendelea na ilo wazo iikua nalisema alafu tutalirudia hilo wazo kwa, moja kwa moja nataka tuende kwenye matayo maasaingine ni muhimu hivi vitu sawa hivi kwa sababu mtazamo na picha yetu kuhusiana na mungu inakuwa ina, ina, ina shida unajua wakati, wakati mungu ananiagiza ana, ana, ana, ana kuanza kufanya kazi yake kati ya vitu vya kwanza kabisa aliniambia akaniambia nenda kawaambie watu wangu nenda kawafundishe nenda kawaonyeshe kawadhihirishie waziwazi kwamba mimi mungu ni mungu niliye mwema ni baba niliyejaa upendo na ni rafiki niliye mwaminifu akasema ukiweza kuwaonyesha hayo mambo matatu na watu wakakubaliana kwa maana ya kuamini na ku anza kuishi maisha yao katika ufahamu huo akanambia utakuwa umefanya kazi yangu kwa ukamilifu akanambia picha walionayo watu kuhusu mim picha walionayo ni kwamba mimi ni, ni jaji ni mhukumu nimekaa kwenye kiti pale kazi yangu ni kuhukumu watu wa, wa, wa, watu wanaona kwamba niko kinyume nao zaidi kuliko kuwa upande wao ndo maana likitokea janga lolote katika jamii kitu cha kwanza cawanzaa mungu amempiga mungu amemfanyia fah mtu anaenda anakunywa pombe ana anapitiliza ana, ana, ana figo na maini yanaungua na zile pombe kali alafu anasema mungu amemchapa mungu amemchapa kwa sababu alikataa kuacha pombe kwao mambo yote mabaya na haijasaidia sana kwa wale wanaojua wanaojua sheria unaposoma sheria ukienda mahakamani kuna vitu vingine wanasema acts of god kwamba ni matendo ya mungu kwamba labda imetokea mafuriko um, yakasomba nyumba wanasema hayo ni acts of god matendo ya mungu ama imetokea radi imepiga mahali nyumba imeungua wanasema acts of god kwa hiyo mungu amesingiziwa vitu vingi sana sasa ukitaka kumwelewa mungu ili uweze kufika mbali katika uhusiano wako na mungu lakini pia katika wewe kuishi maisha ambayo mungu aliekusudia uyaishi hapa ni vyema ukajifunza kuhusu mungu kutoka kwa bwana wetu yesu kristo ukitaka kujua sifa na tabia ya mungu ni vyema ukaenda ukajifunza kutokea kwa bada wetu yesu kristo nataka tende kwenye matayo kumi na moja uh, mstari wa ihi7aba huyu ni bwana yesu anaongea anasema akasema nimekabidhiwa vyote na baba yangu wala hakuna amjuae mwana ila baba wala hakuna amjuae baba ila mwana na yeyote ambaye mwana apenda kumfunulia kwa, kwa, kwa lugha nyingine anasema wewe ukitaka kumjua yesu kristo ambaye ni mwana wa mungu pekee ambaye anaweza kukufunulia na kukujulisha hilo ni baba yan mungu baba na ukitaka kumjua mungu baba pekee ambaye anaweza kukufundisha na kukujulisha hilo ni mungu mwana ambaye ni yesu kristo kwao anasema hakuna mtu mwingine anayemjua mungu baba isipokuwa mungu mwana na yeyote ambaye mungu mwana ataamua kumfunulia na kumjulisha jinsi baba alivyo kwa hiyo mimi na wewe kujaribu kumjua mungu na kutaka kujenga uhusiano wetu na mungu kwa kusikiliza binadamu wengine ambao hawajapata taarifa zao kutoka kwa yesu kristo lazima uingie vichakani lazima upate ufahamu usiokuwa sahihi kwa hiyo hilo la kuzingatia sana na watu wengi hawajajua na kwa bahati mbaya leo hii nizungumze kidogo a tunapiga stori tu hapa si kipindi chetu bwana umenikaribisha nyumbani kwako tunakaa tunapiga stori tunazungumza tumeachia watu wasiomjua mungu watueleze kuhusu mungu na ndio maana watumishi wengi naweza nkadiriki kusema asilimia tisina tisa labda na point hawamjui mungu na ndio maana mafundisho yao yote yamejikita kwenye agano la kale hawathubutu kwenda kwenye agano jipya na wakizungumza na kufundisha hawazungumzi na kufundisha kumwelezea mungu kama vile ambavyo bwana yesu kristo alimfunua kwa mfano tuende nikuonyeshe mfano mmoja mdogo kumbuka bwanayesu anasema hakuna mtu anayemjua baba isipokuwa mungu mwana na yeyote ambaye mungu mwana anaamua kumfunulia ama kumfunulia kumjulisha na kwa sababu hiyo basi unaweza ukaangalia mifano nakumbuka sehemu nyingine bwana yesu akasema kwamba ukiniona mimi umemwona baba ukiniona mimi umemuona baba na hiyo ni kwenye yohana yu, yu, kumi na 4n ukasoma msaraule wa, wa, wa, wa tisa pale sasa tunafahamu kuna matukio fulani fulani ambayo alitokeza na bwana yesu akashughulikanayo kao ukiangalia jinsi ambapo bwanayesu alishughulika na matukio itakupa picha sahihi ya mungu ni nane siku zote hakikisha kwamba unafanya hivyo hasa baada ya kusema nadhani imetosha hayoani ule kwenye mwanzo o kwenye mwanzo alikuwa anasema kwamba natufanye mtu kwa mfano wetu na sura yetu tuwape mamlaka ya kutawala na kwa mandeo, kama nimeumbwa katika sura na mfano wa mungu basi nataka kumjua huyu mung koje nafanana naye kwenye eneo lipi ama katika mambo yepi na kati ya jambo mojawapo ambalo nalo tunapata kwamba wakati anaumba aliumba kwa kusema kwao mwanzo mlango wa kwanza mstari wa kwanza tena tusome mpaka mstari wa tatu anasema hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi nayo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza lilikuwa juu ya uso wa vilindi vya maji roho ya mungu ikatulia juu ya uso wa maji Tatu. mungu akasema iwe nuru ikawa nuru mungu akaiona nuru ya kuwa ni njema mungu akatenga nuru na giza mungu akaliita nuru mchana na giza akaliita usiku ikawa jioni ikawa asubuhi siku moja ama siku ya kwanza atee taratibu angalia anasema mungu aliumba o mstari wa kwanza kabisa kabisanasema hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi kwao tunapata picha rafiki kwamba mungu ni mungu muumbaji hiyo ndio sifa ya kwanza hu kusema hivi kwamba mungu anajifunua na kujidirisha kwetu kwamba yeye ni mungu mchapakazi mungu muumbaji na bibilia inatufunulia kwamba huyu mungu sio tu kwamba ni muumbaji na sio tu kwamba ni mungu mchapakazi lakini anachapa hii kazi anafanya hii kazi kwa niaba ya mwanadamu maanake ukisoma stori nzima ya uumbaji katika mwanzo mlango wa kwanza unaona aliumba kila kitu baadae wa mwisho kabisa kuja kumuumba ni mwanadamu na kwa maana hiyo tunaweza tukathubutu kusema kwa ujasiri wote kabisa kwamba mungu aliumba hii dunia kwa ajili ya mwanadamu na kwa maana hiyo kila kitu alichokuwa anakifanya alikuwa anakifanya kwa ajili ya mwanadamu na kwa maana hiyo kila kitu ambacho kimeumbwa na mungu kimeumbwa ili kiweze kumtumikia mwanadamu Jika, kama utakumbuka tunasoma kwenye utabaoma enye m anasema nazishuhudiza mbingu na nchi kwamba nimeweka amaleiea kwa uzima na mauti baraka na, na, na, na, na, na, na, na, laana. uzima matiaaguuzia maanae ikwamba kakua uumbaji wote umeumbwa kwa ajili ya kumhudumia mwanadam mungu anaoshirikisha uumbaji kwamba chochote ambacho mwanadamu atachagua hakikisha hakikisha mnampatia nataka uone hiyo picha oaophaafi kao tangu mwanzo mungu anadhihirishwa kama mungu muumbaji lakini pia mbili tunapata picha kwamba ni mungu mchapakazi na tatu kwamba huyu mungu anafanya yote haya kwa niaba ya mwanadamu mungu siku zote amekuwa upande wa mwanadamu hajawahi kuwa kinyume na mwanadamu hili nataka lieleweke kabisa mapema usipolelewa hivyo utakuwa na ujasiri katika ukiri wako utakapokuwa ukizungumza utakuwa una shaka siku zote hutakuwa na ujasiri na uhakika kuwa hichi inachokisema lazima kitokee kwa sababu unaweza ukasema vipi kama mungu ko kinyume na mimi lakini nataka nikuonyesha kwamba tangu mwanzo mungu alivyomuumba mwanadamu hajawahi kuwa kinyume na mwanadamu na ndio maana sababu ya kumtuma yesu kristo akaja akafa msalabani kwa ajili ya wanadamu wote ni uthibitisho tosha kabisa kwa wale ambao walikuwa wanashaka kwamba mungu munguo kwa kinyume na okay. tuzungumze jambo kidogo kwa kwa mfano sababu tunapigapiga mambo mengi lakini sio mbaya ili wazo la kwamba mungu haiko kinyume na kidogoanoaoosazoakamba uu oiueawaadamumbaweye zawanzo mlango watatu wa adamu ameasi amekula matunda ambayo mungu amemwagiza asili tunaenda sawasawa na baada ya kula mungu anakuja kuzungumza naye anamuliza huko wapi adamu anasema nimesikia sauti yako nikajificha mungu nani amekwambia je umekula ale matunda uull matundalkuagizausiale huo ni wa ma adamu akasema huyo mwanamke ulnipa awe pamoja nami ndiye alenipa matunda ya mti huo ia <coughs> kumi natatu bwana mungu akamwambia mwanamke nini ninumelifanya sasa e, kumbuka ule mstara wa inasaba agal taraa saba akamwambia adamu kwa kuwa umesikiliza sauti ya mke wako ukala matunda ya mti ambao nalikuagiza nikisema usiale ardhi imelaaniwa kwa ajili yako hajasema nimelaani ardhi anasema wewe adamu umesababisha ardhi ilaaniwe k sio mungu alielaani ardhi ila ni mwanadamu ndiye aliesababisha ardhi ikalaaniwa nini kwa matendo yake kwamba ameleta dhambi katika dunia kumbuka ukisoma kwenye warumi mlango wa tano msa kuibil anasema kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni kwao kitendo cha damu kuruhusu dhambi ikaingia ulimwenguni automatikali akawa ameleta laana juu ya ardhi kwao sio mungu alileta kitu lakini una kitu k ataka ukione hapa mbele anasema mstari wa shi namoja anasema bwana mungu akawafanyia adamu na mkewe mavazi ya ngozi akawavika pamoja na kwamba adamu na mke wake wamemwasi mungu wamekwenda kinyume na wakakaidi maagizo ya mungu bado tunaona mungu akiwahudumia bado tunaona mungu akiwavalisha bado tunaona mungu akiwalinda na kuwatunza sikoa nanyelea nichikizungumza aaiialiaodoa kenye aliwaondoa ili wasije wakale matunda ya yammti wa, mtu wa, mtu wa, mtu wa uzima wakaishi milele katika hali ya dhambi ndio sababu ya kuwaondoa lakini bado unaona alikuwa na mahusiano nao nao pamoja na kwamba hakuwa kinyume sasa hilo ni la muhimu sana ukalielewa anyway tumepiga kwa hiyo tukirudi kwenye mlango wa kwanza kwa nasema, mungu anajifunua kama mungu muumbaji mungu mchapakazi na tunaona tunaposoa kwanzia ule mstari wa tatu kwamba aliumba kwa kutumia maneno aliumba kwa kutumia maneno angalia mstari wa tatu mwanzo moja tatu mungu akasema iwe nuru ikawa nuru mungu akasema iwe nuru ikawa nuru sasa kumbuka kitu nilikwambia jana jana tulisoma ama kipindi kilichopita tulisoma kwenye isaya 55 na kwenye isaya 5 kwanzia ule mstara wa 111 tukaona mungu anasema neno lolote linalotoka katika kinywa chake halitamrudia bure ni lazima litimize mapenzi yake yote na lifanikiwe katika mambo yale yote aliyolituma ya kwao hapa anasema naiwe nuru ikawa nuru alafu anasema mungu akaiona nuru yakuwa ni njema kwa hiyo unasema ukisema inakuwa ikiwa unaiona kwahio kabla ya kuona kile ambacho umekisema lazima kile kitu kiwe kwanza sasa eni taratibu wewe umeumbwa katika mfano na sura ya mungu mungu alivyosema ikawa alafu akaona kwa hiyo maanayake ni kwamba na wewe ukisema inakuwa na lazima utaona tunaelewana sasa shida iliyoko nataka na, na, na, kuingiza wazo kidogo hapa ambalo tutalichambua zaidi kipindi kinachokuja lakini niseme kitu hichi kumbuka yohana n ishna4n mungu ni roho na watesalonike wa kwanza tao shina tatu inasema kwamba mimi na wewe ni roho tuna nafsi na tunakaa ndani ya mwili na yakobo 2 inasema kwamba mwili pasipo roho mwili umekufa ko we, namana wewe halisi na mimi halisi ni roho kwa kama vile ambavyo mungu ni roho na mimi nawewe pia ni roho lakini shida iko hapa ama mimi nawewe tunakaa ndani ya mwili sasa kumbuka e anavosema afu inakuwa fu anaona huo mchakato wote apo tunaoelezwa ni katika roho, ni katika rohoni ama ulimwengu wa roho sasa shida ni kwamba mimi na wewe hatuoni namna pekee tunaweza tukaona kwenye ulimwengu wa roho ni kwa kutumia neno ama roho mtakatifu macho sasa kumbuka tukirudi kwenye mwanzo mlango wa, wa tatu bibilia inasema hivi baada ya damu na eva kula kula matunda tuo sawasawa anasema mstari ule wa saba wa, anasema wa, wa, wa, wa, wa, wa. wakafumbuliwa macho wote wawili wakajijua kuwa wauchi wakashona majani ya mtini wakajifanyia nguo sasa naleta wazo tu sina uthibitisho sana kwao sij ukanihukumu nachoamini adamu na eva kabla ya kula matunda ya mtu wa mema na mabaya walikuwa wanaona zaidi rohoni kuliko kuona mwilini yaani ilikuwa ni nyepesi kwao wao kuona rohoni kuliko kuona mwilini kama vile ambavyo sasa hivi ni nyepesi zaidi sisi kuona mwilini kuliko kuona rohoni ndio maana anasema wakafumbuliwa macho wote wawili haina maana biblia jatuambia kwamba walikuwa uh-uh. Haa, walikuwa wanaona wanatembea ndio maana kuona tunda vipofuwalikua kaona nini ko, nini kilitokea maanaake ni kwamba naamini walikuwa wana uwezo wa kuona rohoni zaidi kuliko kuona mwilini kumbuka mungu ni roho na wao pia ni roho lakini baada ya kufanya wasi inavyoonekana macho yao yakafunguliwa wakaanza kuona mwilini zaidi kuliko kuona rohoni kwaho mungu anavyosema na iwe nuru alafu anasema ikawa akaona nuru yakuwa ni njema vyote hivo mchakato wote huu ulikuwa ni rohoni na kwa maana hyo mimi na wewe tungekuwa tumefumbuliwa macho sasa hivi tunapotamka jambo tungekua tunaona jinsi ambavyo hicho kitu kinaumbwa katika ulimwengu wa roho alafu baadaye ndo kinakuja kutokea katika ulimwengu wa damu na nyama na tungetambua hilo tungeanza kuwa makini sana na ukiri na kile ambacho tunakisema na ndio maana nasisitiza habari ya yaweo kujifunza na kuelewa nguvu ya maneno yako nguvu ya ukiri wako maisha ulionayo sasa hivi ni matokeo ya yale ambayo umeyazungumza jana wiki iliyopita mwaka uliopita na miaka kadhaa iliyopita kwa lugha nyingine chochote ambacho unakiona katika mazingira yako sasa hivi ni kwa sababu ya kuzungumza kwako chochote ambacho unakifanyia kazi sasa hivi ni matokeo ya kuzungumza kwako ni matokeo ya maneno yako na hutakaa uwe na maisha mazuri na uwe na maisha ambayo mungu alikusudia mpaka siku utakapojifunza kutumia kinywa chako na kuzungumza maneno ambayo yanakubaliana na kile ambacho mungu amekisema hilo ni la muhimu sana kwa maana gani wewe na mimi tumeumbwa katika mfano na sura ya mungu na kila ambacho tunakizungumza tunakitamka tunapomaliza kukitamka kinaumbika katika ulimwengu wa roho kinakuwa ni halisi katika ulimwengu wa roho na muda si mrefu kinakuja kutokeza katika damu na nyama kwa sababu kwasababu bimstari watatu anasema kwa imani tofahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno la mungu hata vitu vinavyoonekana vikatokana na vitu visivyoonekana sasa hilo tutalijadili katika kipindi kinachokuja lakini nikuambie kama hujapata nakala ya kitabu chako cha nguvu ya ukiri ni ku, si chonde, chonde tafuta nakala yako ni muhimu ili uweze kuielewa kile usichokijua kinakuua rafiki kinachokuletea shida na mateso kiko chini ya pua yako ni huo mdomo wako ukiurekebisha mdomo wako umerekebisha maisha yako yaobo akasema mtu anaeweza kurekebisha ulimi wake anaweza kudhibiti ulimi wake basi ameweza kudhibiti ul... nani mwili wake wote maisha yake yote na wewe kinachokutesa ni hicho kilichoko chini ya pua yako na ukitaka kuweka marekebisho akikisha umepata kitabu cha nguvu ya ukiri sasa ukiri muhimu kuliko wote ni ukiri wa kumpokea yesu kristo maanake ukimpokea unapata uzima wa milele na unakuwa na uhusiano na mungu kwao fanya maombi yafuatayo kama hujafanya hivyo sema bwana yesu ninaamini kuwa wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ili uondoe hambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa wwe ni bwana kwa maombi ayo mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho mda na wakati kama huu jina langu inaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu hurumagadi chini ya uongozi wa roha mtakatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhiirika katika damu na nyama katika mwundi wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishughudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri ovhukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka wako wa upendwo shilingi lfu ishirini t kwa kupiga simu namba 7645242 au 7895242 au 67522 nitarudia sifuri saba sita nne mia tano mia mbili arobainna mbili au sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobaina mbili au sifuri sita saba tatu mia tano mia mbili arobaina mbili makuwa kusikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu mwalimuhurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube chane ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 764 t5 24 b au 667 ta 242