vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli anavyozungumzia ngome anvita tu ii va damu na nyama katika zetu i za damu na nyama bali, bali zina uwezo katika mungu anazungumzia kwamba hizi silaha zote zinafanya kazi katika mawazo yako ko vita vyetu viko katika kufikiri kwa hiyo alichokuwa anamaanisha ni kwamba katika ulimwengu wa roho shetani atakuja kutuletea mawazo na mungu naye atakuja kutuletea mawazo uzuri mawazo ya mungu tunapata katika bibilia ambalo nia neno lake popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nani kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwako kwa kila siku munda ana wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unaonisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifuwa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kama kristo, uweze kutenda kama, uweze kama na na kwako mchango wa wa moja katika kuamini ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini utafikiri vizuri vizuri basi vizuri na vizuri maamuzi ya mwanafunzi mafundisho kupitia vipindi na kweli tunaanza somo jipya lenye kichwa kinachosema jinsi ya kufikiri kama mbarikiwa jinsi ya kufikiri kama mbarikiwa naamini kabisa wakristo wengi sasa wanajua kwamba wao wamebarikiwa lakini hawaoni uhalisia wa hayo maisha ya baraka katika maisha yao ya kila siku na shida iko kwenye kufikiri kwao na ndicho ambacho nataka tukizungumze katika somo hili ambalo naamini mpaka kufika mwisho litakuwa limekupeleka katika uwanda mwingine kabisa na kuweza kuishi katika viwango mungu kabla uza kush na na kwa jina la gadi. ukifika pale usisahau pia utakapoangalia mtandao mtandao wa wa kijamii kijamii basi kuna kijami unaoitwa telegram mwalimuumagai ukifi uatnuusikuwn fup tukasema niunge nawe ukaungwa namba ni 795 2 b 792 2 nawe utaungwa kumbuka telegram ni mtandao wa kijamii kama ambavyo uh, whatsapp ilivyo inatenda kazi exact kama whatsapp lakini telegram ni salama zaidi telegram ina wigo mpana zaidi baada ya kusema hayo basi tuendelee na somo letu nikushukuru pia namshukuru mungu mungukwaajiliya kao wewe ambaomkuamasisha wengine maombi ya kwangu na na somaletu, pia, na timu pamoja wasikilizaji neema wwefanya umekuwa mbauaukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio kila, kila, kila mwezi nasema asante sana nyote kabisa neema na amani ya yesu amaniya izidishwe kwenu na pendo la mungu lifurike katika maisha yenu na kama kwa lio ambaowaikuoaaauaama aaamara yakwanzanaukarbsha katika mafundisho ya kristo tunakufundisha kufikiri kama kristo na wala kama adamu shida na matatizo ulionayo katika ukristo wako ni kwa sababu unafikiri kama adamu na wala kama kmadamu hivyo utakapotusikiliza kuna vitu tsumbuaultea shida lakini hiyo ni uthibitisho unafikiri kama kama adamu sio redio yako tupe fursa na tu mafundisho baada ya kusema hayo basi nianze moja kwa moja na somo letu kamanivyosema somo linaitwa jinsi ya kufikiri kama mbarikiwa jinsi ya kufikiri kama mbarikiwa na yako mengi mambo mengi ya kimsingi ambayo tutayazungumza naamini kabisa ukiyazingatia kwa moyo ukayatafakari ukayaruhusu yakatengeneza mizizi ndani ya moyo wako alafu ukaanza kuenenda sawasawa na hicho ambacho umekipokea maisha yako yatabadilika kabisa kwa nini kwa sababu neno la mungu ni uhakika neno la mungu ni halisi siu a ayenachokizungumza rafiki hayo ndio mambo ambayo nataka sasa ni tuyazungumsasa tuweke utangulizi mzuri kwanza nikumbushe ni tu kidogo jinsi ambavyo neno la mungu linavyofanya kazi kumbuka changamoto yoyote unayoipitia ni kwa sababu una ktndhiv okay, mwanadamu ni roho ana nafsi na anakaa ndani ya mwili watesalonike wa kwanza ta ishitatu ndivo ambavyo natuambia kwamba mwanadamu ni roho ana nafsi naye anakaa ndani ya mwili sasa ulipozaliwa mara ya pili ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa ukiwa mkamilifu umezaliwa ukiwa unafanana na kristo na in infakti bibilia inasema tende kwenye, kwenye waefeso mlango wa kwanza msarulo wa tatu. anasema atukuzwe mungu baba wa mwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo sasa kwa nini mungu amekubariki kwa baraka zote za rohoni ama kwa lugha nyingine anasema wewe rohoni umebarikiwa kwa baraka zote Kweo, kwa hiyo kwa lugha nyingine taratibu hapa <laughs> ni utangulizi naweka na, weka, na nao vizuri tu kwa hiyo kufuatana na neno la mungu mimi nawewe especially si ambao tumezaliwa mara ya pili anasema tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni kwa nini kwanininasema haswhasa si tuliozaliwa mara ya pili kwa sababu sii tunajitambua wengine hawajajitambua bado ndio maana hawajampokea siku bwana skuobwanamoza maisha yao sasa taratibu sasa nimekwambia wathesalonike wa kwanza mlango wa tano mstari wa ishirini na tatu inatuonyesha wazi kwamba mwanadamu ni roho ana nafsi naye anakaa ndani ya mwili nelez taratibu roho yako wewe rafiki ndiyo ambayo inahusiana na mungu ndiyo ambayo inawasiliana na mungu masaa ishirini na manne ndiyo ambayo imekuwa kitu kimoja na mungu kupitia yesu kristo tuko tukosawsawa kwa, kwa sababu gani yohana 44 bwana yesu anatuambia kwamba mungu ni roho kwa, kwa kuwa mungu ni roho anapowasiliana na wewe anawasiliana na roho yako na kwa maana hiyo chochote ambacho anakifanya anakufanyia kwenye roho yako kwanza tuko sawasawa sawa. sasa ili hicho ambacho umekipata katika roho yako kiweze kudhihirika katika damu na nyama kiweze kudhihirika katika mwili wako ni lazima nafsi yako ambayo tungesema ndio inayounganisha roho yako na mwili wako ni lazima nafsi yako ikubaliane na hicho kitu sasa kwenye nafsi yako kuna walau mambo matatu tuyazungumze tambayo amezoeleka nafundisha hivyo hivyo kwamba kuna akili yako ama fikra zako ama kufikiri kwako alafu kuna hisia zako alafu kuna maamuzi yako hayo yako kwenye nafsi yako na kwa maana hiyo basi chochote ambacho mungu amekufanyia ukitaka kujua amefanya nini ndio maana unaenda kwenye neno bwana yesu alisema maneno ni ni roho tena ni uzima yohana kwa hiyo mungu amekubariki kwa baraka zote za rohoni wapi katika roho yako lakini uhalisia wa hicho alichokifanya katika roho yako ama katika ulimwengu wa roho ili kiweze kuonekana katika damu na nyama ili kiweze kudhihirika katika damu na nyama ni sharti nafsi yako ikubaliane na hicho ambacho mungu amekifanya katika roho yako ama katika ulimwengu wa roho bila wewe kukubali haiwezi kudhihirika katika damu na nyama bila wewe kufanya maamuzi ya kushiriki kwenye hicho ambacho mungu amekifanya haiwezi kudhihirika katika damu na nyama tunakwena vizuri rafiki ndio maana amba hili ni somo la muhimu kwelikweli na haya tutakayojifunza hapa unaweza ukayatumia katika eneo lolote la maisha yako tuko sawasawa tunazungumzia habari ya baraka hapa ambayo kwenye baraka of course, kuna uponyaji kuna, kuna, kuna, kuna kufunguliwa kuna amambo ya uchumi kuna mambo ya mahusiano kuna kila kitu hmo baraka imekamata kila kitu uk sawasawa eh. sasa swali linakuja kwa nini mungu anibariki katika roho wakati mimi ninahitaji haya hiyo baraka ningeifurahia zaidi ingekuja katika damu na nyama roho yangu haina shida shida ni kwenye mwili mwilik okay. sasa kumbuka limekwambia mwanadamu ni roho ana nafsi naye anakaa ndani ya mwili teakakuonyeshe so, kwenye yakobo mlango wa pili yakobo mlango wa pili na mstari ule wa ishirini na sita anasema hivi maana kama vile mwili pasipo roho umekufa vivyo hivyo na imani pasipo matendo imekufa kwa anasema mwili, mwili pasipo roho umekufa mwili pasipo roho umekufa mwili pasipo roho umekufa mwili pasipo roho umekufa kwa lugha nyingine kinachotia uzima kinachotia uhai mwili wako ni roho yako na kwa maana hiyo basi tungeweza tukasema kwa ujasiri wote kabisa kwamba wewe halisi ni roho yako mwili wako sio wewe na ukitaka kujua namaanisha nini angalia ukiwa umekasirika huo unawambiaje wazu hivyo unanijua mimi nitakufanya kitu mbaya wewe hivyo unanijua o ni juu wakati anakuangalia anakuona inawezekana mnasoma darasa moja inawezekana mnafanya kazi sehemu moja inawezekana mnafanya biashara sehemu moja kwanini unamwambia mwenzio hunijui sababu kiukweli ni, ni kwamba ki umekasirika na anayezungumza ni ule niule mtuwako wandani unasmahihi nachoona nj hi ni hewa tu tuzgza mwili pasipo roho mwili umekufa piga picha hii sijui kama kma unaenisikiliza umewahi kugusa maiti sijui kama umewahi kugusa maiti kama ungekuwa umewahi kugusa maiti ama basi utakuwa umewahi kusikia maiti huwa ni ya baridi maiti huwa ni ya baridi na hishu ni kwamba roho inapotoka ndani ya ule mwili ule mwili unapoa kwa hiyo inamaana kinachotia joto kwenye ule mwili nini ni roho yako siu kananyelewa rafiki roho yako ikitoka kwenye mwili mwili wote unakuwa baridi. na sio tu kwamba mwili unakuwa baridi, mwili wote unakakamaa viungo vinakakamaa vinakaamaa kinachosababisha mwili wako uweze kufanya kazi ni roho yako na kwa maana hiyo basi kusema mwili wako ni kama vile mavazi unayovaa kwa lugha nyingine mwili ni vazi ambalo linakuruhusu uhusu uweze kuishi hapa duniani kwa hiyo roho yako ndio inayowasiliana na mungu ambaye ni roho na mwili wako ndio unakuwezesha wewe kuwasiliana na ulimwengu wa damu na nyama ndio unakuwezesha wewe kuishi katika ulimwengu wa damu na nyama na nafsi yako kazi yake ni kuunganisha hizi sehemu mbili inaunganisha roho yako na mwili wako zgz ndio maana pia hata unavyoangalia takza kitu kitakushangaza kidogo lakini ni ukweli unavyoangalia kiukweli kabisa hauangalii kwa macho unaangalia kwa kutumia akili si. macho ni chombo ambacho unakitumia kuangalilia lakini kinachoangalia ni akili yako akili yako na upande ule ambao akili yako itaamua kuelekea ndipo na macho yako ataelekea kwanini macho yako yanaelekea kule kwa sababu akili yako kuna kitu inataka kuona si, sijui kaaunanyelea nachokizungumza kwa hiyo wewe unaangalia kwa kutumia akili na hiyo akili yako iko ndani ya nafsi yako kwa hiyo nitarudia tena roho yako ndiyo inayowasiliana na mungu ambaye ni roho na yale ambayo mungu anayazungumza ili uweze kuyatumia katika maisha yako ya kila siku nafsi yako inahitajika kwa sababu nafsi yako ndio yenye maamuzi ya kukubali hayo ambayo mungu anasema ama kukataa lakini pia wakati huo nafsi yako ndo yenye maamuzi ya kukubaliana na hicho ambacho mwili unasema ama kukataa kwa hiyo kwa lugha nyingine nafsi yako ni ya muhimu sana na kwenye nafsi yako ndipo kufikiri kwako kulipo na tunachotaa tukizungumze katika somo hili basi tunafanyaje fanyaje sasa ili kuweza kuleta marekebisho katika kufikiri kwetu ili tuweze kufikiri katika hali ya kukubaliana na vile ambavyo tuko tayari katika ulimwengu wa roho kwa sababu kufuatana na bibilia anasema sisi tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni kwa nini kwa sababu wakorintho wa pili t5 17 anasema kwamba mimi na wewe tumekuwa viumbe vipya na vitu vyote vitu vya kale vimepita vimeondoka na vitu vyote tulivyonavyo navyo sahivi ni vipya na vitu vyote vinatokana na mungu msaro la 1unnan kao kama kila kitu nilicho nacho hivi kinatokana na mungu na kwa man namana nina maisha ya mbinguni tayari ndani ya roho yangu sasa nafanyaje fanyaje basi hayo maisha ya mbinguni ambayo tayari ninayo ndani ya roho yangu yaweze kutokeza katika ulimwengu wa damu na nyama ndipo hapo umuhimu wa kubadilisha kufikiri unapokuja ndo maana rafiki kila navyoanza vipindi nasema kwamba ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo kwa nini kwanininakuambia kufiki vizui kufikiri kama kristo kwa sababu rafiki wewe umeumbwa katika sura na mfano wa yesu kristo warumi it mpaka h nasema kwamba wewe ulichaguliwa na mungu na mungu akaamua ufanane na kristo ili kristo awe mzaliwa wa kwanza w miongoni mwa ndugu wengi kwa hio kufikiri kwako basi kunatakiwa kukubaliane na vile kristo alivyo na hilo ndio jambo ambalo tunataka tulizungumze leo hii tukiliweka sawa ukanielewa maana yake utapiga hatua maaaye kumbuka ukisoma yohana 15 bwa anasema pasipo mimi ninyi hamuwezi kufanya neno lolote kwa nini kwa sababu bwa anasema mimi ni mzabibu na ninyi ni matawi kwa nini tawi siku zote linapokea kutoka kwenye shina hali ya tawi inaamuliwa na hali ya shina ilivyo kwa hiyo ina maana tunavyosema kufikiri kama mbarikiwa wa bwana maanaake ni kwamba wewe umebarikiwa kwa baraka zote lakini je unajitambua je unatambua hilo kwa hiyo vita kubwa tulionayo na changamoto kubwa tulionayo katika maisha yetu ya ukristo na katika kuishi katika uhalisia wa kile ambacho bwana wetu wskriso anakifanya ziko katika akili sio sehemu nyingine yote hatuna, hatuna vita na mashetani wala hatuna vita na mapepo unasema lakini mbona amesema kenye bibilia t tukasomamai tukate z tukate mzizi wa hapa tuanze na wapi wapituanze <laughs> na mistari miwili ama nianze na nini moja mm. nianze na waefeso sit alafu tarudi utaenda kwenye, kwenye, kwenye waorinto panniwaorino wa pili kumi nadhani waefeso mlango wa sita mstari wa wakumi tutasoma mpaka wakn b wa efeso waefeso t 1 hadi mbil angalia anavyosema anasema hatimaye mzidi kuwa hodari katika bwana na katika uwezo wa nguvu zake 1ina moja anasema vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani mwone kitu rafiki anazungumzia mpate kuweza kuzipinga hila za shetani eh? angalia nanie anavyosema uh, bibliabibilia ya, ya, ya, ya, ya, ya biblia bari njema anasema vaeni silaha anazowapeni mungu mpate kuzipinga mbinu mbaya za ibilisi alafu uh, wengine wote wanasema hila ko hila maana yake nini hila sijuu kaa kama a kusikia mtu anasnaema fulani ana hila kwelikweli ana hila sana ha, yule ana hila manake nini maanake ana utapeli ana ujanja ambao anaufanya na hila inafanyikia wapi hila inafanyikia kichwani kwa mfano mtu anakuja anakwambia ana edha nina na biashara ama nina shida imetokea kw ananahii biashara hapa nimepata laini hii nimeambiwa kwamba nikichukua mzigo sehemu fulani wa shilingi lakitatu alafu nikaupeleka nikichukua a mzigo wa shilingi lakitatu alafu nikapeleka b nitapewa shilingi milioni moja kwa nitakuwa limetengeneza faida ya shilingi lakisaba lakini shida nilionayo sasahivi ni kwamba na shilingi lakimbili nimepungukiwa na laki ukinipa ndani ya siku tatu anakueleza jinsi faida lakimoja kkinipa na hii skutaussfa ikifunguka vizuri nitakushirikisha na wewe uweze kutia mtaji hapo ili mambo mamoohfa lakini katika hii laki unayonipa ndakurunishia, ndakurunishia, na shilingi laki moja na faida. Hesabu, unangia kingi, unangia dani, shilingi faida unapiga hesabu unaingia unaingia kingi ndani unachukua unampa siku tatu zinapita wiki mwezi miezi miwili miezi mitatu hela yao aiona angerudisha asule mbayakutarudishaishaafaida a shilingi mbaya yani, mbaya lakimoja na hamsini aipiga ksawsh hila ujanja ko hila ni ujanja kwa hiyo anavosema vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani manake ni kwamba ibilisi anacheza na akili zetu angalia nalianasema vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani kwa maana kushindana sisi juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka juu ya wakuu wa gizahili juu ya majeshi ya pepo wabaya katika ulimwengu wa roho mwanaake ii anasema kwa sababu hiyo vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kushindana siku ya wovu na mkiisha kuyashinda kwahiyo inamaana katika ulimwengu wa roho nilikuwa nafundisha dhani somo liliopita nikaanza kusema mawazo yako yako katika ulimwengu wa roho kwa hiyo ibilisi atakuletea mawazo ndio maana kwenye kitabu cha nguvu ya ukiri niliandika kwamba ni kuna sehemu nilifundisha kuonyesha mawazo mawazo yetu sisianatoka wapi kama haujui mawazo yako yanatokea wapi utapata shida sana manae ibilisi atatumia kichwa chako kuwaza kurushia wazo chaokuuushia azo ni iwewe ama mungu atatumia wazo kulitumbukiza ndani ya chako kwamba hilo ni wazo lako na kwa hiyo sio mungu anazungumza na na kwa vyote. kwa vyote sababu ya kutakuelewa kwamba huko kwenye kufikiri na kufikiri ama mawazo haya ya katika nafsi yako so, taratibu ko nikuambia kwamba tunazungumzia hila twende kwenye wakorintho wa pili mlango wa kumi najaribu kuweka tu msingi siku ya leo msadula watatu anasema hivi maana ingawa tunaenenda katika mwili hatufanyi vita kwa jinsi ya mwili maana silaha za vita vyetu si za mwili bali zina uwezo katika mungu hata kuangusha ngome hata ngali nasema tukiangusha mawazo na kila kitu kilichoinuka kijiinwacho juu ya elimu ya mungu na tukiteka nyara kila fikra zipate kumtii kristo kwahio unaona anazungumzia fikra unaona anazungumzia mawazo unaona anazungumzia elimu ya mungu kwa hiyo anavyozungumzia ngome aniatu si va damu na nyama bali yama baisilaha zetu si za damu na nyama bali zina uwezo katika mungu anazungumzia kwamba hizi silaha zote zinafanya kazi katika mawazo yako k vita vyetu viko katika kufikiri na hiyo mnayofanya makanisani usiku mnakaa mnaanza kupiga shetani huyu mnapiga mnakatakata mnapasua isi... <coughs> haleluya niseme tu hivyo <coughs> yaani haileti matunda nanyiye mnafahamu kwa hiyo alichokuwa anamaanisha ni kwamba katika ulimwengu wa roho shetani atakuja kutuletea mawazo na mungu naye atakuja kutuletea mawazo uzuri mawazo ya mungu tunapata katika bibilia ambalo ni neno lake shetani hana bibilia wala hana kitabu wala hana sehemu yote naeza kuchuku kwao analeta mishale hile sasa akikuletea lile wazo alafu ukakubaliana nalo Then, hilo wazo ambalo liko katika ulimwengu wa roho litadhiirika katika damu na nyama mungu naye akikuletea wazo ukakubaliana nalo hilo wazo ambalo liko katika ulimwengu wa roho ukikubaliana nalo hilo wazo litadhihirika katika damu na nyama kwa hiyo hatua ya kwanza kabisa ya namna ya, ku, ya kufikiri kama mbarikiwa wa bwana ulitakiwa utambue kwamba wewe ni roho una nafsi unakaa ndani ya mwili na kwamba wewe kama roho kufuatana na waefeso moja tatu umekwisha kubarikiwa kwa baraka zote za rohoni huna upungufu wa aina yoyote na kwa maana hiyo kuzungumza kwako unatakiwa uzungumze ukitokea kwenye nafasi yako ya rohoni kwa sababu wewe halisi ni roho mgoja nikuulize swali shati lapo linavyochanika ama, ama gauni inavyochanika hivi huo unasema kwamba nimechanika unasema shati limechanika ama nguo imechanika kao mwili wako pia unapopata shida wanasema mwili unaumwa una hiyo sio lugha sahii utakiwa useme kwamba mkono wangu umepata shida na maumivu kwenye mkono nina maumivu kwenye kichwa nina maumivu kwenye tumbo si. kwa sababu wewe halisi ni roho wewe hauwezi kuumwa wala hautakaa umwe kwa sababu wewe umeumbwa katika sura na mfano wa mungu wewe unafanana na kristo wewe umekuwa kitu kimoja na kristo kristo hawezi kuumwa kwa na taina hauwezi kuumwa sasa nitakapokubaliana na huo ukweli kwenye nafsi yangu ambako ndo kuna kufikiri kwangu na kuna maamuzi yangu na kuna hisia zangu basi huo ukweli sasa ambao huko rohoni mwangu utaanza kudhihirika katika damu na nyama kwa sababu nafsi yangu ni kama swichi nafsi yangu ni kama swichi ya taa ndo inayoruhusu ama inakataza ko hatua ya kwanza kabisa ya kuweza kufikiri kama mbarikio wa bwana ni kujua kwamba wewe ni roho na kufuatana na neno wewe umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni kwo unatakiwa ufanye mazungumzo yako na ufanye maamuzi yako ukitokea katika uhalisia ulionao rohoni sio katika mwili tarudia tena unatakiwa ukubaliane na ufanye maamuzi ukitokea katika uhalisia ulionao rohoni na sio katika mwili na uhalisia ulionao rohoni unaupata wapi unaupata katika neno la mungu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya na ndio maana ili uweze kuishi maisha ya ushindi itabidi upige kambi sana kusoma agano jipya uwezi kulielewa agano la kale kama ujaelewa agano jipya kwanza lazima uelewe kile ambacho kristo amekifanya na lazima uelewe kuunganikana kwako na kristo kulileta nini ili uanze kuzungumza na kufanya maamuzi ukitokea kwenye nafasi hiyo ndio utaweza kupata matokeo ya mtu alibarikiwa bila hivyo utakuwa unazungumza ukitokea mwilini badala ya kutokea rohoni na paulo akaonya akasema mtu wa mwilini hawezi kupokea mambo ya rohoni lakini mtu wa rohoni anapokea mambo ya rohoni kwa sababu anatafsiriwa natafsiriwa ama nafasiriwa na mambo ya rohoni kwa hiyo ni hatua ya kwanza kabisa jambo la muhimu kabisa nimalizia maalizia kusema ili uweze kufikiri kama mbarikio wa bwana unatakiwa ukubaliane na kuanza kuzungumza na uhalisia ulionao rohoni kwa sababu wewe ni roho una nafsi na unakaa ndani ya mwili na ili uweze kujua hali yako ilivyo rohoni unatakiwa usome agano jipya jina langu naitwa uruma gadi umbuka yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huo mwalimu uruma gadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe kwa na nakala kwa nini kwa majina naitwa evet gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni jinsi gani utumie maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapata kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapata kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta adilishe maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka yako wa upendo shilingi elfu ishirini t kwa kupiga simu namba sifuri sabasita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nn mbili au sifuri sitasaba tatu tano sifurisfuri bili bili nitarudia sifuri sabasita nne mia tano mia mbili arobaina mbili au sifuri saba nan tisa mia tano mia mbili aroana mbili au sifuri sitasabatatu mia tano mia mbii abili kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764524 2 au 667 5242