vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa kuwa wewe unamwamini yesu kristo nguvu ya mungu nguvu ya ufufuo iko ndani mwako sasa hivi inatenda kazi sasa hivi na inatenda kazi kwa niaba yako ka anasema hii nguvu ya ufufuo ambayo inatenda kazi ndani mwako anasema inatenda kazi kwa viwango vile ambavyo ilitenda kazi wakati inamchomoa bwana yesu kutoka kaburini na kumpaisha na kumpeleka mkono wa kuuma wa mungu baba yaani kwa mara ya kwanza hii nguvu ilionekana katika viwango vyake kamilifu pale ambapo ysuks ifukuliwa ppote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wao unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine tufike mahali tuweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri basi utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa wa kristo na mwanafunzi wa kristo anaskiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu lenye kichwa kinachosema jinsi ya kufikiri uh, kama mbarikiwa na uh, leo tunataka tuendelee kama ukufanikiwa kusikiliza vipindi vitatu vilivyopita nitakushauri uweze kufanya hivyo na kama ulivisikiliza nitakushauri uweze kurudia tena na tena na tena kwa maana m- mambo mengi ya msingi nimeyazungumza pale ambao ukiaelewa yatabadilisha maisha yako moja kwa moja very powerful teaching hmm. uh, nikumbushe tu kwamba tunapatikana katika katikayutbe katika Podcast, Podcast nay kote kwa jina la mwalimu rumagadi ukifika pale susibe lakini pia utakapoangalia makusikiliza ustahau kulike pamoja na kushea na kama ungependa kupata pia mafundisho haya kwa njia y sauti katika mtandao wa kijamii e, basi tunapatikana katika telegram kuna groupu linaitwa mwanafunzi wa kristo kwa wale wasiojua tegam inafanya kazi kama whasapp unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba s78 t a bl n mbili sfisb t a s b 4 mbil naweuzaungwa nitoe shukurani za dhati kabisa kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kuhamasisha wengine kusikiliza vipindi vya neema na kweli wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya usikizaji ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kuangumia pamoja na timu yangu na wewe ambaye umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio kwamba umedhihirisha kwa vitendo kabisa kwamba wewe ni mbarikiwa wa bwana kwamba unampenda mungu na kwamba kiu na shauku yako ni kuona ufalme wa mungu unaeneya dunia nzima asante sana kwa kukubali na kukubaliana kile ambacho bwana wetu yesukrist alisema kwa nyote kabisa anasema neema na amani ya yesu yesurist izidisho katika maisha yenu mzidi kustawi sana mwe na riziki za kila namna na utosherevu siku zote ili mzidi sana katika kila kazi njema baada ya kusema hayo pia nikukaribishe wewe ambao naiza kwa mara kwanza, ya kwanza mafundisho yake livyosema hapo awali tunalenga k- kufundishwa kufikiri kama kristo na sio kama adamu mafundisho mengi yaliyoeko yanafundisha kufikiri kama adamu o kama ulifundishwa kufikiri kama adamu unapoanza kuskiriza mafundisho yataleta mgongano kidogo usikasirika kwa zima redio ama ukaaa kwenye grupu tupe nafasi baada mda, tatu, na ya muda siku mbili tatu utakuwa umeelewa nae utaanza ufurahia mafundisho haya basi <coughs> baada ya kusema hayo nataka tuupige hatua kumbuka kama nilivyosema uh, kichwa cha somo kinasema jinsi ya kufikiri kama mbarikiwa ni jambo moja ya kusoma kwenye neno la mungu ukakuta kwamba linasema umebarikiwa ni jambo jingine kuweza kuishi katika matokeo ya hicho ambacho neno la mungu limesema na wakristo wengi hiyo nti sehemu ambayo wanakwamia na kama unakumbuka tulikuwa tumesoma kwenye waefeso mlango wa kwanza na mstari ule wa tatu ambapo anasema atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliye tubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho uh, sasa actually napenda uh, kwenye naomba nisome kwenye lugha ya, ya kiingereza a Ya, ya, ya, ya new king James version alafu ta tafsiriitueze kupata kitu fulani pale anasema uh, be kwamba uh, atukuzwa mabarikiwe uh, mungu na baba wetu yesu kristo alafu anasema who has blessed us with every spiritual blessing ambaye ametubariki sasa kwenye kiswahili anasema kwa baraka zote lakini naamini kabisa tafsiri sahii ilikuwa ni hii anasema who has blessed us with every spiritual blessing blessing moja sio blessings sasa nafahamu kuna tafsiri ngine za bibilia kwenye luga ya kinga zimetafsiri neno blessing baraka ikasema blessings ndo maana kwenye kisai akasema baraka zote lakini kimsingi baraka ni moja tu so ni baraka ya bwana ambayo hiyo baraka ya bwana ndo inaitwa baraka ya abraham every spiritual maana yake ni kwamba hiyo baraka inatenda kazi katika eneo lolote ukipele kwenye uponyaji itafanya kazi ukipeleka kwenye uchumi itafanya kazi ukipeleka kwenye ulinzi itafanya kazi ukipeleka kwenye ustawi itafanya kazi ukipeleka kwenye mafanikio itafanya kazi mahali popote ambapo utaipeleka itafanya kazi kumbuka baraka ni uwezesho baraka ni ni uwezesho uwezesho wa araitafanya zfama mungu ametubariki labda tafsiilaimepata wote ee... naona wanasema baraka zote ee... okay, bado zotekbado shida iko pale pale naona wote wanasema baraka zote lakini tafsiri sio sahihi ni ilitakiwa iwe ni kila baraka katika ulimwengu wa roho maanake ni baraka ni moja tu ambayo ni baraka ya bwana ama baraka ya abraham sasa baada ya kusema hayo kumbuka anasema kwamba tumebarikiwa na hii ni katika rohoni ama katika ulimwengu wa roho na nikakwambia narudia tena kidogo ilituendelee mtu ni roho ana nafsi ana kandani ya mwili mungu naye ni roho kwa hiyo mungu ambaye ni roho anakubariki wewe mwanadamu ambaye ni roho ndio maana baraka hii iko rohoni lakini ili baraka itoke rohoni ije kuleta matokeo katika mwili damu na nyama lazima nafsi yako ambako ndo kuna akili ama fikra kuna maamuzi na hisia ishiriki kuruhusu kukubaliana na hivyo ulivyo rohoni ili hicho kitu kiweze kutokeza katika damu na nyama nizungumza mengi lakini pia tukaenda tukaangalia waefeso ta ish wafe ih na tulimalizia nayo kipindi kilichopita kawa nakumbuka anasema basi atukuzwe yeye awezae kufanya mambo ya ajabu mno na naapa namzungumzia mungu kwa, kwa sema, basi atukuzwe mungu awezae kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote tuyaombayo au tuyawazayo kuliko yote tuyasemayo m ama tuyawazayo kwa kadiri ya nguvu nguvu itendayo kazi ndani yetu kwahio anasema kunayo nguvu ya mungu ndani ya kila mkristo hii nguvu iko ndani ya kila mkristo na hii nguvu inatenda kazi kwa kadiria kwa hio anasema mungu anafanya na kuleta matokeo na kuleta majibu na kufanya mambo katika maisha yetu kwa kadiri anasema mungu anao uwezo wa kufanya mambo ya ajabu mno kuliko ambayo tumeyaomba kwa kusema ama tunayaomba kwa kuwaza na anasema anafanya hivyo kwa kadiri kutegemeana na nguvu yake ambayo inatenda kazi ndani mwetu kutegemeana na according t eh, sawasawa na kwa kadiri ya kwa lugha nyingine hii nguvu ya mungu iko ndani mwetu sasa ja <coughs> tufanue kumbuka tunazungumzia kufikiri kana kwa hiyo unaona anasema basi atukuzwe e, e, yeye yani atukuzwe mungu awezae kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote tuyaombayo au tuyawazayo sasa nataka tupige kambi kwenye neno kuwaza na hata hilo neno kuomba ukisoma kwenye lugha ya kiunani kigiriki tafsiri yake yes ask, kuomba, ivyo, kudemand, sijiu, etawani, ina swala la as kuomba hivyo ina swala la kudmand siju kusaili naaaakudai lakini pia inamaanisha ina, ina pia swala la maanaake ni shauku matamanio kwaho anasema huyu mungu ana uwezo wa kufanya mambo ya ajabu mno kuliko mambo ambayo tunayatamani ama tunayawaza lakini anasema kufanya hayo mambo inategemeana na hiyo nguvu ya mungu iliyoko ndani mwetu kwa kadiri ya nguvu ya mungu iliyoko ndani mwetu tunakonda sawasawa sasa kuna vitu vya kuzungumza hapa moja um, nitafuti engo ya, ku, ya kutokeak okay. sasa <coughs> anasema kwa kadiri ya nguvu itendayo kazi nataka tuangalie hii nguvu kidogo tuko sawasawa na hii nguvu tukienda kwenye mlango wa kwanza wa efeso mlango wa kwanza alafu kwa sababu ya kuokoa muda niruhusu tu nisome ni kwanzia mstari hule wa kumi na nane hadi wa kumi na tisa na ishirini lakini naomba nisome kwenye ta, bibilia tafsiri ya habari njema bibilia tafsiri ya habari njema naona wamekamata hilo wazo vizuri labda kuliko, uh, kuliko tafsiri nyingine za kiswahili anasema namwomba mungu aifunue mioyo yenu iweze kuuona mwanga wake mpate kutambua lile tumaini alilowaichieni na utukufu mkuu wa zawadi alizowawekea watu wake aas ar19 mpate kutambua jinsi uwezo wake yaani hiyo ni nguvu ya mungu uwezo wake ulivyo mkuu mno kwa ajili yetu sisi tunaoamini kwaio anasema hii nguvu ya mungu ni kuu mno na hii nguvu iko kwa ajili yetu sisi tunaoamini alafu anasema uwezo huo yaani hiyo nguvu unaofanya kazi ndani yetu unaofanya kazi ndani yetu kwayo namaana sio tu kwamba hiyo nguvu iko ndani yetu sisi na sio tu kwamba hiyo nguvu iko kwa ajili yetu sisi lakini pia hiyo nguvu inafanya kazi sasa hivi hapo wewe ulipo nguvu ya mungu iko ndani mwako inatenda kazi edha unatambua ama utambui haijalishi ukweli ni kwamba hiyo nguvu kwa kuwa wewe unamwamini yesu kristo hiyo nguvu ya mungu iko ndani yako sasa hivi inatenda kazi sasa hivi na inatenda kazi kwa niaba yako tarudia tena kwa kuwa wewe unamwamini yesu kristo nguvu ya mungu nguvu ya ufufuo iko ndani mwako sasa hivi inatenda kazi sasa hivi na inatenda kazi kwa niaba yako kwaiyo anasema mpate kutambua jinsi uwezo wake ulivyo mkuu mno kwa ajili yetu sisi tunaoamini uwezo huo yaani hiyo nguvu uwezo huo unaofanya kazi ndani yetu ni sawa na nguvu ile kuu mno aliyomfufua nayo kristo kutoka katika wafu akamketisha upande wake wa kulia mbinguni kwaho anasema hii nguvu ya ufufuo ambayo inatenda kazi ndani mwako anasema inatenda kazi kwa viwango vile vile ambavyo ilitenda kazi wakati inamchomoa bwana yesu kutoka kaburini na kumpaisha na kumpeleka mkono wa kuuma wa mungu baba Ha, kwa lugha nyingine ni nguvu ambayo haikuwahi kuonekana katika uumbaji wa na wala haitakai yani, yani kwa mara ya kwanza hii nguvu ilionekana katika viwango vyake kamilifu pale ambapo yesu kristo alifufuliwa kwa sababu hii nguvu ilibidi mshinde ibilisi ilibidi ishinde kuzimu ilibidi ishinde mauti ilibidi ishinde magonjwa ilibidi ishinde umaskini ishinde kila aina ya takataka ambayo ilikuwa imesababishwa na uwasi wa adamu na kwa mna kumpa yesu kristo ushindi na kumweka mkono wa, wa mungu baba katika nafasi ya mamlaka nguvu io hiyo, hiyo ndio iko ndani mwako kwa hiyo sasa ukiwa na hilo kichwani ndio <coughs> maana kwenye uefeso tat a anavyosema kwamba atukuzwe mungu eh? moja nisome saa kwenye bibilia habari njemo ya uefeso tt 2 anasema hivi kwake yeye ambaye kwa nguvu yake ifanyayo kazi ndani yetu aweza kufanya mambo makuu zaidi ya yale tuwezayo kuomba au kufikiria sasa angalia kitu hichi kwa hio ina maana basi hii nguvu inatenda kazi masaa ishirini na manne edha ninajua ama sijui iko ndani mwangu lakini hii nguvu utendaji kazi wake basi lazima pia uipeleke ipatiwe maelekezo kao unaipatia maelekezo kwa mdomo wako kusema kwenye maombi ama unaipatia maelekezo kwa kufikiri kwako kwao chochote ambacho utakuwa unakifikiria ndani ya akili yako kumbuka nilikufundisha kwamba wazo likipelekwa kwenye moyo alafu akili yako ikalikubali kwamba hilo wazo ni sahihi heni moyo unaanza mchakato wa kusababisha ilo wazo liweze kudhiirika katika damu na nyama na linadhiirikaji basi nii nguvu ya ufufuo ambayo tayari iko ndani mwako inatenda kazi ndo inachukua hilo wazo ama hiyo picha na kuhakikisha hilo wazo linadhiirika katika damu na nyama kwaho ndio maana kufikiri kwako ni kwa muhimu mno sasa ngoja nikuambia kitu kimoja sasa nataka niizungumze kwa upole na kwa upendo kabisa lakini sijuu kama umewahi kugundua kitu rafiki kwa mfano kama ni umaskini umaskini wa mtu aliokoka ni mbaya kuliko umaskini wa mtu a kawaida kwa nini kwa sababu huyu maskini kwa kuwa anafikiri kama maskini nguvu inayodhihirisha hiyo picha uko kufikiri kwake ni nguvu ile ile iliyomfufua yesu kristo kwa hiyo inamaana hua umaskini unatoka ukiwa katika viwango vya hali ya juu ndio maana watu waliokoka hua wanachapika wanapigika wanateseka kuliko hata watu ambao hawajaokoka kwa sababu gani kwa sababu wengi wameokoka alafu wakakataa kubadilisha kufikiri kwao na kwa kuwa hii nguvu inatenda kazi masaa ishmanne ab wengineja nikueleweshe kwa wale ambao mna nyumba ambazo zina umeme zina umeme electricity ngoja nikwambie kitu kimoja tanesco alichofanya wamefunga waya wakaleta umeme mpaka kwenye nyumba yako ama kwenye chumba chako umeme ulivoingia kwenye nyumba yako ama kwenye chumba chako wewe unaufanyia nini huo umeme sio maamuzi ya tanesco ni maamuzi ya kwako wewe wewe ndo natakiwa uipe kazi huo umeme kwahio ukienda kwenye soketi ukutani ama ukaenda kwenye soketi pale mahali ambapo unachomeka balbu ukasema hapa hamna umeme my friend ukitumbukiza vidole ndo tajua kwamba umeme hupo na unafanya kazi kwa hiyo manaake wewe ndo una wajibu wa kupangia kazi hii nguvu ifanye nini sasa na kwa mwanadamu pia mungu ameleta nguvu ya ufufuo ambayo ni nguvu iliyokuu mno kuliko hata nguvu ya umeme na hii nguvu iko iko on iko hot iko, iko inatenda kazi umeme upo hii nguvu iko ndani mwako inatenda ndanimwako natenda nasema lakini sasa unapoanza kufikiria ukifikiria kitu fulani then hii nguvu inaingia kazini na hicho kitu kinadhirika ukifikiria kwa mfano ukifikiria uponyaji ukaona kua umepona wewe ni mzima ama hautakaa uweze kuumwa hii nguvu ya ufufuo ndani mwako inaingia kazini na kuhakikisha kwamba uponyaji wako unadhirika ama inahakikisha kwamba kwamba ndio maana wengine nasema siwezi wao unairika a sio ma ni mbwembwe ni kwa sababu nafahamu kanuni za ulimwengu wa roho kwa sababu najua kunayo nguvu ndani mwangu na hii nguvu inatenda kazi kwa kadiri ya vile ambavyo na, na inaweza ikafanya mambo ya ajabu mno kuliko mambo ambayo nayasma kwa kinywa changu ama mambo ambayo nayafikiria kwao ndio maana pia nachunga sana kufikiri kwangu na nachunga sana kuzungumza kwangu siu nakenda sawasawa rafiki kwa hiyo hii nguvu iko ndani mwangu kwa hiyo inafanya kazi vipi sawasawa na kusema kwangu maombi na sawasawa na kufikiri kwangu sasa ni kuulize wee unafikirije kwahio namana kama weo unafikiri kama maskini maana yake ni kwamba hii nguvu itadhirisha umaskini wako kama we unafikiri kama tajiri hii nguvu itadhirisha utajiri wako kama ma unafikiria kama mtu alielaaniwa hii nguvu kwamba amba aira katika maisha yako ndio maana wakristo walikoka ambao wanazunguka kwenda kwenye makanisa wamefundishwa kwamba wanatakiwa awanataki ukombozi kwamba wao kizazi wanalaanakizai chatau a chan hawawezi kuchomoka kwenye hiyo hali kwa eye kwa sababu kwa kufikiri kwao wanafikiri kama mtu alilaniwa na wanazungumza kama mtu alilaniwa. na kwa ma lilaan ao nguvu ya ufufu ambao ni nguvu kubwa mno hakuna nguvu yoyote inaweza kushindana na hii nguvu kuleta udhihirisho wa hicho ambacho wanakifikiri kukizungumza ambacho nini ni, ni lana. I, in, inaanza kuja rafiki kama kitu kilivyo cha, cha muhimu mno sasa <coughs> kwa no lazima nichunge ni kuzungumza kwangu kwa lugha nyingine katika mchakato wa mimi kuanza kufikiri kama mtu alibarikiwa lazima nifanye maamuzi ya kukubaliana na kile ambacho mungu amesema na kwa maana hiyo nianze kufikiri kwa kukubaliana baada ya kufikiri kama maskini nianze kufikiri kama tajiri baada kufikiri kama mtu alielaaniwa nianze kufikiri kama mtu aliyebarikiwa theni nikifanya hivyo maanaake ni kwamba hii nguvu haitatenda kazi kinyume na mimi hii nguvu itatenda kazi kwa niaba yangu kama ambavyo mungu alikusudia kwa sababu kazi ya hii nguvu ni kuleta udhihirisho wa kile ambacho yesu kristo amekusha kukifanya pale msalabani ndio kazi ya hii nguvu ndo maana alianza kwenye uh, uh, feso mlango wa kwanza wawanzma umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni umewezeshwa kwa uwezo wote wa kiungu kwa maana hiyo swala la kufanikiwa ni lazima na swala la kustawi ni lazima o lazima ufikiri namna hiyo o alianza kukuambia hivyo kwenye mlango wa kwanza alafu kwenye mlango wa tatu anaendelea kukumegea masaaugani kwa sababu gani kwa sababu unayo nguvu ya ufufuo ambayo iko ndani mwako na hii nguvu ya ufufuo kazi yake ni kuleta udhihirisho wa yale unayoyasema katika maombi yako na yale unayoyafikiria katika akili yako sasa kumbuka kwenye kitabu cha nguvu ya ukiri nilifundisha nikasema kwamba watu wengi hawajui kwamba maneno yetu ya kila siku mbele za mungu ni maombi kama ujapata kitabu cha nguvu ya ukiri tafuta nilifundisha hilo kwaho namna maneno yako unayozungumza mbele za mungu ni maombi kama uaii kaangalie bwana yesu alizungumza na mtini akasema tangu leo watu wasipate matunda kutoka kwao tena mtini ukanyauka alafu kushangaa kushanga wake anazungumzia habari ya maombi kwa hiyo maana yakei mazungumzo yako ya kila siku ni maombi na hayo maneno yako yanaungwa mkono na hii nguvu ya ufufuo ilioo ndani mwako na kufikiri kwako kunaungwa mkono na nguvu ya ufufuo ndani mwako na hii nguvu ya ufufuo ni nguvu ile ile ambayo ni nguvu kuu mno ambayo ilitumika kumfufua yesu kristo kumtoa kwenye mauti kumtoa kwenye kaburi kumtoa kuzimu na kumpandisha na kumkatisha mungu baba hiyo ndio nguvu ambayo iko nyuma ya maneno yako o ndio ambayo iko nyuma ya kufikiri kwako kwa hiyo ndo maana lazima ufikiri vizuri ndo maana tuko bize tunafundisha usiku na mchana wa kristo wafikiri kama kristo maana yake usipofikiri kama kristo hiyo nguvu ambayo iliwekwa ndani mwako hiyo baraka itageuka iwe laana angalia tena ezuguza anait anasema 2 kwenye tafsiri ya, ya, ya, ya, ya kusoma kwa urahisi tku anasema tukiwa na nguvu za mungu zinazotenda kazi ndani yetu anaweza kufanya zaidi zaidi ya kila kitu tunachoweza kuomba au kufikiri kwahio ina maana chochote ambacho utakuwa unamuomba mungu hatumii nguvu nyingine yoyote zaidi ya nguvu iliyoko mwako chochote ambacho utakuwa una na kukitamani hatumii nguvu nyingine yoyote zaidi ya hii nguvu ilioko ndani mwako sasa hii nguvu ni nguvu ya namna gani kumbuka tunapata ukienda saunazungumzia habari ya baraka sasa nitapita sehemu mistari miwili haraka haraka Uh, labda niseme hivi kusudi la baraka nini kusudi la baraka tunalipata katika mwanzo moja ishina nane kwamba kusudi la baraka tunasema ni kuzalisha kuzidisha kutiisha kujaza na kutawala hilio ndo kusudi yaani huo ndo mwongozo wa utendajikazi wa baraka baraka inapoingia mahali popote inasababisha kuzalisha kuzidisha kujaza kutiisha na kutawala tunakwenda sawasawa kwa maana hiyo basi baraka itakapokuja katika maisha yako inaanza kufanya kazi tomatikali lakini pia tunaposoma kwa sababu muda uniruhusu nitagusia rakarakaiiacho ntakuonyesha pia tunaona pia kazi ya baraka ni kumilikisha alafu kutajirisha kutawala tuko sawasawa ama ningeweza kusema hivi kuzalisha kumilikisha kutajirisha kutawala mambo manne ambao kipindi kijacho nitakupa mistari sasa baada ya kusema kusema hivyo maana ake ni kwamba hii baraka sasa ili iweze kumilikisha ili iweze kuku tajirisha ili uweze kutawala nakumbuka tunazungumzia eneo la baraka ukisoma bibilia ndo mambo ambayo unayaona pia wakati abrahamu mungu anamtokea abrahamu ana mazungumzo anayozungumza na abrahamu unamuona ambao utakuwa taifa kubwa jina lako litakuwa kubwa woo utakuwa baraka na tunaona haya mambo manne kwamba kuzalisha e, kumilikisha kutajirisha pamoja na kutawala haya mambo manne tunayaona sana yakijirudiarudia na ambayo tutaangalia katika kipindi kinachokuja ko kama huo ndio utaratibu na kama huo ndio mwenendo inafafanyikaje basi hayo mambo inafanyika kwa kitu kinachoitwa nguvu ya kupata utajiri ambao ndio nguvu hii kwa hii nguvu ya ufufuo ilioko radi mwetu unapofikiri kama mtu alibarikiwa inageuka inakuwa ni nguvu ya kupata utajiri ndio nguvu ambayo sasa inazungumzwa katika kumbukumbu la torati Uh, torati umumu latrati ulara88 angalia anavyosema anasema hivi anasema uh, bali utamkumbuka bwana mungu wako maana ndiye akupae nguvu za kupata utajiri ili alifanye imara agano uh, lake alilowapa baba zako kama hivi leo sikia kwenye bibilia ya habari njema anavyosema huo mstari habari njema anasema hivi anasema uh, kumbukeni kwamba mwenyezi mungu mungu wenu ndiye awapae uwezo wa kupata utajiri ndio awapae nguvu ya kupata utajiri Atafanya, anafanya hivyo ili kuimarisha agano alilolifanya na baba zenu mpaka leo kwa hiyo anasema mungu amekupa nguvu ya kupata utajiri kwa sababu ni mwaminifu katika gado lake na hii nguvu sio nguvu ya ugali sio ile guvu naaii na hii ni nguvu ya kiungu supernatural power ni nguvu ambayo kama mungu mwenyewe angekuja katika damu na nyama na akawa anafanya oyake niiyo nguvu yake, yake ndio ingetumika ndo nguvu hiyo ambayo inatumika ndani mwako na nguvu hii ni nguvu ile ile iliyotumika kumfufua kristo kutoka katika wafu sasa baada ya kusema hayo turudi malizia tena kwenye wafeso tatu ishirini alafu itakuwa metoweka mahali pazuri pa kuingia kwenye mambo super, super, dupa kwenye kipindi kinachokuja wafeso tat ish anasema hivi Aa, anasema basi atukuze yeye awezae kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote tuyaombayo au tuyawazayo kwa kadiri kwa kadiri ya nguvu itendayo kazi ndani yetu kwa kadiri hiyo neno kwa kadiri according to naomba ni kuingizia wazo kwamba ni sawasawa na imani kwa kiwango kile kile cha imani kwa kadiri kiwango cha imani kwa hiyo imani ndiyo inayoingiza hii nguvu ya mungu kazini So maana unapofikiri unapofikiri na ili imani yako iweze kuingia kazini lazima wewe umeshawishika kabisa kuhusiana na hicho kitu ambacho mungu amekisema na kushawishika kunafanyika katika akili kama ambavyo hila tuliona kwenye kilichopita inafanyika katika kufikiri kwamba ufikiri zanat kujlindana zote za mungu mpate nini kujilinda na hila za yule adui ni kwamba hila zinafanyika kwenye akili na kushawishika kunafanyika kwenye akili unapokuwa umeshawishika katika kufikiri kwako inasababisha imani yako iingie kazini na hii imani nasababisha hii nguvu ya mungu iingie kazini kwa hiyo utakapokuwa umeshawishika kabisa kwamba wewe ni masikini hutakaa ufanikiwe hutakaa utoke kimaisha basi maanaake ni kwamba imani yako ambayo tayari unao ni zawadi ina inaingia ina, ina kazini na inaamsha nguvu ya mungu kuhakikisha kwamba wewe unaendelea kuwa masikini wa kutupwa mpaka siku nakufa ndomaana naanza kensema ukifikiri vibaya <laughs> utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na ukipata matokeo mazuri maisha yako atamletea mungu utukufu na utaja shukrani na furaha lakini kama utafikiri vibaya ni hautaamini vibaya na ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utatenda ukitenda utapata matokeo mabaya na ukipata matokeo mabaya utaishia kumlalamikia mungu kwamba mbona umeniacha wakati mungu hajakuacha amekupa kila kitu jina langu huruma na naitahurumagadi yesu kristo ni bwana Tut tan peso, muda de patiga mou. mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7645 mbii nn mbili ama artelmane sfuri 7aba 8an 9isa tano furifuri mbili nn mbili ama tigopesa sifuri 6ita saba tatu tano furifuri mbili n mbili itarudia mpesa namba 7a6n ta 62in bi aatelmane namba 78 9 ta624 2i tigo pesa namba 6673au ta6242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645 24 bl au 67t524 bl