vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli nianze kuomba na mtu nanisikiliza na ni mmama umekuwa unatamani upate mtaji wa shilingi lakisb l50 kwa ajili ya biashara ya kuku eh, shilingi laki7 navoz navyozungumza hivi una nguvu ya mungu inaingia ndani mwako na sio tu nguvu ya mungu inaingia ndani mwako sasa hivi tayari malaika ametumwa na mungu anakwenda kuzungumza na mtu sahihi ambaye atawasiliana na wewe na utapata hiyo ena popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa huruma gadi ni nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia <coughs> ametuandalia kmbk mafundisho ya yanakuja kwako kila siku na kama huu na lengo la kujenga imani ili wa kwa kwa lugha kuna mchango moja krist aaako k wanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Um, tunaendelea na somo letu na leo ni siku yetu ya mwisho tunafunga somo letu naasema jinsi ya kufikiri kama mbarikio wa bwana na ninatarajia hapo mbeleni basi nitafanya maombi kwa ajili ya watu wote haswa wale watu ambao wanasema mimi nimekuwa kwenye mkwamo nimekuwa natafuta kazi lakini sipati mimi nimekuwa naanzisha biashara lakini inakufa leo nataka nikuletea habari njema nataka nikuhakikishie kwa uhakika uliopitiliza kwamba huo mkwamo umefikia mwisho na kwamba nakuhakikishia utaomba kazi na nautapata utafanya biashaatafanikiwa na kwa, kwa sababu neno la mungu ni halisi sio tu lakini pia nitafanya na maombi, na, na, YouTube, na, podcast, Spotify, na, na na maombi kila kumbuka katika katika youtube yanapatikana google podcast pamoja apple kote kwa jina la mwalimu ukifika m ntakuelewesha faomfuat mojaaot ka jiala mwalimuum kifiia tangaliauskilaaamoaauh kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya sa sauti katika mtandao wa kijamii wa telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge katika namba 789524b 824 b nawe utaunganishwa shukrankwa ajili ya wote ambao mkisikiliza na mungu sana kwa, kwa, na kwa, na pia mungu kwa ambao mkifanya maombi za injili kwa injili kwa injili ya kwa pamoja mkichangia kupeleka mekua kiskiliza nanu aifnya mbuyanua pamoja tunabalisha maisha yawatu na mana kweli kipindi ambacho kinakufundisha wewe ufikiri kama kristo na kama umekuwa umekua kufikiri kama adamu basi unaweza ukafikia mambo hapa yakuletea mkanganyiko ma ugumu kioo enye nipe mda aakikisha kwamba utapata mabadiliko kabisa a stai baada ya kusema hayo ataund na somo nimesema leo tunamalizia sasa <clears throat> nizungumze mambo machache twende tuka mithali kumi hmbli inasema baraka ya bwana hutajirisha wala hachanganyi huzuni nayo na inatajirishaje basi ukisoma kwenye mwanzo soreo mwanzo kumbukumbu latrati 8n n uuu atrati nn k nn anasema hivi anasema um, bali utamkumbuka bwana mungu wako maana ndiye akupae nguvu za kupata utajiri ili alifanya imara agano lake alilowapia baba zako kama hivi leo sasa kumbuka kufuatana wagalatia t wewe ni mzao wa abrahamu na kwa maanahiyo mungu aliingia agano na abrahamu na kwa kuwa mungu aliingia agano na abraham akasema popote atakapomkuta mzao wa abrahamu katika kumbariki atambariki na katika kumzidisha atamzidisha na kwa kuwa wewe ni mzao wa abrahamu basi mungu amekupa nguvu ya kupata utajiri na hiyo nguvu ya kupata utajiri iko ndani yako wewe na hiyo nguvu inafanya kazi sasa hivi hedha unatambua ama utambui huo ni ukweli sasa tukaona pia katika waefeso tat ishni kwamba hii nguvu ya mungu iliyoko ndani mwetu inatenda kazi kwa kadiri ya nini ya kufikiri kwetu na kuzungumza kwetu kwamba anasema mungu anaweza kufanya mambo ya ajabu mno kuliko tuyaombayo au tuyawazayo kwa kadiri ya nguvu itendayo kazi ndani yetu na hii nguvu katika mktadha wa baraka ni nguvu ya kupata utajiri na kwa sababu hiyo kuna sababu ya kuwa masikini kabisa sasaoja nikupigie stori hii niya zamani kidogo sikiataikumbuka vizuri lakini hivyo hivyo miaka mingi iliyopita nikamsikia bishop david oyedepo anazungumza kwamba alikuwa akifundisha somo la ustawi prosperity prosperityko kwao nigeria na kwa muda wa miaka tisa hakuwa na kitu chochote cha kuonyesha hakuwa na matokeo yoyote ambayo yangeweza kuonyesha kwamba kweli mapenzi ya mungu juu ya mkristo ni kubarikiwa kwao baada ya kuchoshwa akaamua siku moja kuchukua bibilia akachukua kitabu cha kenneth copeland akachukua na kitabu cha gloria copeland mtu na mke wake hao Eh, naai kimoja kitu cha namna hiyo na kingine kinaitwa laws of prosperity kanuni za ustawi na kwamba mapenzi ya mungu juu yako ni wewe ustawi kwaio akachukuao vitabu viwili pamoja na bibilia akaenda akachukua chumba kwenye hoteli akaingia kwenye maombi ya siku tatu na amekusudia asikie kutoka kwa mungu kuhusiana na swala zima la ustawi kwaio akapiga maombi anasema nahani siku ya tatu kama sikosei akapata ufunuo kwamba mungu akazungumza naye kupitia huu mstari wa kumbukumbu la surati 8n k bali utamkumbuka bwana muungu wako maana ndiye akupaye nguvu za kupata utajiri ili alifanye imara agano lake alilowapa baba zako kama hivi leo kwahio akafurahi sana akagundua kwamba swala la utajiri ni swala la agano mungu ameingia agano kututajirisha kwa hiyo akasema yes akarukaruka akafurahi kweli kweli anasema akatoka kwenye kordo akaanza kuambia watu sitakaa niwe maskini tena sitakaa niwe maskini tena sita, sita akaanza kutangaza akasema ndo imetoka namna hiyo kwa hiyo nakumbuka kwa miaka mingi nikawa natafuta kujua huyu mzee aliona ni nini huyu mzee ni ni aliona nini nahani nimemsikia anazungumza hiyo mwaka elfu mbili na tisa nikamsikia anazungumza tena lfu mbili na kumi ko nikaanza kutafuta huyu mzee aliona nini bishop aliona nini hapa kwao nikaa na maswali kwelikweli mwaka elfu mbili na kumi na mbili nadhani sikumbuki miezi ya mwishoni mwishoni nikawa nimekwenda mbea kufanya semina na nikiwa mbea ikawa asubuhi tu nimeamka alafu nasikiliza mafundisho ya mtumishi moja anaitwa kwa wale wanamfahamu na alikuwa anazungumza nadhani kanuni za ulimwengu wa war jinsi nafanya kazi spiritual laws. wakati namsikiliza akasoma mstari mstari akapita akaambia unataka kujua kitu ambacho ambacho david david alikiona unataka kujua kitu ambacho david Kambia, yes, kujua kitu ningependa na miaka mingi sana natamani kujua akanyambia nitakufundisha wa kuuliza swali akanyiuliza aka nguvu ya uponyaji unayo hauna nikawambia ninayo akaniambia okay A, ukikutana na mgonjwa alafu usimwekee mkono ama usimtamkie uponyaji atapona ama hatapona nikamwambia hatapona okay kama ambavyo nguvu ya uponyaji ili itende kazi ni lazima iachiliwe kwa kuweka mkono ama kwa kutamka vivyo hivyo na nguvu ya kupata utajiri lazima iachiliwe kwa kufanya kazi na mikono yako ama kwa kutamka ntarudia tena kama ambavyo nguvu ya uponyaji ili ifanye kazi inabidi iachiliwe juu ya mgonjwa kwa mikono ama kwa kutamka vivyo hivyo na nguvu ya kupata utajiri inabidi iachiliwe kwa kufanya kazi na mikono yako ama kwa kutamka unakuenda sawasawa ndio maana bibilia inazungumzia kubarikiwa kwa kazi ya mikono yako sasa maana yake nini nianze na ile la kazi ya mikono maana yake ni kwamba unapokuwa una, unafanya kazi maanaake ni kwamba kama vile ambavyo ningechukua mikono yangu nikaweka juu ya mgonjwa na hiyo nguvu ya mungu ikatembea juu ya mgonjwa maanaake napokwenda kuanza kufanya kazi fulani inaweza ikawa ni kazi ya shamba inaweza ikawa ni kazi ya kuuza dukani inaweza ikawa ni kazi ya kuandika inaweza ikawa ni kazi yoyote labda nafanya kazi chochote kile kwa kuwa mimi ni mbarikiwa wa bwana na kwa kuwa nguvu ya kupata utajiri utajiriko ndani mwangu nikifanya nikiwa conscious of this nikiwa natambua kwamba nguvu ya kupata utajiri nayo na kwamba navyonyoosha mkono sakufanya kazi naiachilie hiyo nguvu ndo hiyo nguvu ya otajiri, ya kupata utajiri zanazofanya kazi sii aa mwenye leo nirudiegoja nirudie <laughs> iko hivi mgonjwa amekuja mbele yako wewe una nguvu ya uponyaji usipoweka mikono juu ya huyu mgonjwa huyu mgonjwa waponi ama mgonjwa amekuja mbele yako usipotamka uponyaji juu yake huyu mgonjwa waponi ili huyu mgonjwa aweze kupona lazima uweke mikono yako juu yake ama uweke mkono ya wako juu yake tuko sawasawa na nguvu ya kupata utajiri ambayo tayari iko ndani mwako kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya hii nguvu inaachiliwa kupitia kazi ya mikono yako kao nitakapofanya kazi yoyote nikiwa natambua nikiwa nikiwakama nasema nakwenda kufanya hii kazi kwa sababu mimi ni mbarikio wa bwana na kwamba nnapoingia kufanya hii kazi naachilia nguvu ya kupata utajiri kwenye hicho kitu hiyo nguvu ina fl inaanza kutiririka na kuingia kwenye kile kitu okay okmoja nikupe mfano chukulia mimi na biashara yangu ya kukaanga mandazi ama na biashara yangu ya kukaanga samaki ama na biashara yangu nauza dagaa je ninapoanza kukaanga haya mandazi kwa ajili ya kwenda kuyauza wakati mikono yangu inakanda unga je moyoni mwangu ninaamini kwamba ninapokanda uunga naachilia nguvu ya kupata utajiri kwenye uunga ama nakanda kanda tu maanake ningekuwa nakanda unga nasema mimi ni mbarikiwa wa bwana na navyokanda unga naachilia nguvu ya kupata utajiri kwenye unga ge hayo maandazi atakayotoka watu wakianza kula wanaanza kuambiana lakini pia navyoanza kutengeneza hayo maandazi roho mtakatifu ataanza kunipa aidia mpya vikorombwezo vya kuingiza kwenye hayo maandazi ili watu wa kila wayaone a tofauti lakini sio hivyo tu labdasasa nimesha kanga mandazi yangu Nayachukua sasa nakwenda sokoni nachukua ndoo yangu ambayo nimeweka mandazi hapo nachukua na kigoda changu si nakwenda kwenye kijiwe changu pale je naamini na kwamba na, kila kitu naachilia nguvu ya kupata utajiri utaji naenda kupanga pale sokoni ama kupanga pale barazani kwangu ama kupanga sehemu ambayo na je naona kwamba ni nguvu ya kupata utajiri nguu kwenye hiyo ama aii nafanya biashara ya kuchoma mahindi je napokwenda kununua napotoka sasa je naamini kwamba naenda katika nguvu ya utajiri na kwamba navyofika kuchagua kwa, na kwa sababu ya nguvu ya utajiri nitapata mahindi ambayo ni sahihi na yale mahindi navyoyachoma na kuyaandaa je naamini navyoyashika na mkono wangu naachilia nguvu ya kupata utajiri ambao itasababisha watu wanunue kwa wingi itasababisha watu waambiane je ninavyokwenda kufungua duka langu asubuhi je ninaamini kwamba ninavofungua makomeo ya duka kwamba nnavoanza kushika ile milango kwamba naachilia nguvu ya kupata utajiri na kwa manao duka zima linajaa nguvu ya kupata utajiri nje kwangu kunagubikwa nahiyi nguvu ya kupata utajiri na hii nguvu inaanza kuvuta wateja je naamini hivyo ama nashikashika tu lazima uanze kufanya namna hiyo tukotawa sasa inaweza ikawa kazi nyingine yote kwamba kazi yoyote utakayoifanya fanya ukikusudia moyoni mwako kwamba napochukua hatua kufanya hii kazi leo naamini naachilia nguvu ya kupata utajiri inaingia kwenye kazi inaingia kwenye hii biashara inaweza ikawa ni saluni inaweza ikawa ni kinyozi ama ya kusuka inaweza ikawa ni kusuka mikeka inaweza ikawa unauza mayai unauza chochote kile unafanya unavoenda shambani kulima je unaamini kwamba jembe lako na kulima unaachilia nguvu ya kupata utajiri kwenye ile ardhi na kwamba baraka ya bwana nakajua ile ardhi ama unalimalima tu Tuliachilo hapo kumbuka aliniambia hii nguvu inaachiliwa kwa mikono ama inaachiliwa kwa kusema sasa alivyoniambia kwa kusema kwa, kwa nilikuwa kwenye similar. nikawa excited sana nikafurahi sana kwa sababu nimeona saunafnuo kwaho nikaamua kufanya maombi kuijaribu kama kweli hichi nchokisikia ni sahii sasa ni siku nyingi kidogo lakini nakumbuka kama nadhani nikasema oja niijaribu nikasema katika jina la yesu kristo baba asante kwa kwakuwa umenipa nguvu ya kupata utajiri sasa hivi naachilia nguvu ya kupata utajiri iende na kusababisha shilingi laki tatu ziweze kunijilia sasa hivi baba asante naamini imepokea shilingi lakitatu asante pia kwa ajili ya malaika ambao wanakwenda kuingia kazini kushirikiana na hii nguvu ya kupata utajiri na kuaisha hiyo fedha inafika kwa wakati alafu baada hapo nikaanza kunena kwa lugha sali zima nena kwa lugha kwa lugha wakati anena kwa lugha kwenye yangu nini naona kwamba naachilia nguvu ya kupata utaji ana usababisha shilingi ije nikafanya maombi yangu pale aomang pa baadaye nikatoka ngia kwenye ukumbi ambao enda kufanya em nikafanya semina alafu uh, ndugu mmoja akatokeza akanipa shilingi lakimbili nikakamata nikaweka mfukoni kama nakumbuka vizuri ama sikumbuki liingia kwenye simu sikumbuki vizuri no, e, si, el iliingia kwenye simu ni stoiya siku nyingi dogo lakini nachokikumbuka kikubwa ni hichi tukiwa tumepumzika tuko lanchi akaja mama mmoja ni nesi kutoka mbea amea mbeataa rfa ya mbea akasema mimi hunijui mimi ni nesi hospitali pale ya, ya, ya, ya, ya rufaa pambea mungu ameniagiza nikuletei shilingi laki lakimoja ko nimechomoka kazini mara moja moja nimekuja hapa ya kuletea shilingi laki nikaipokea kaii ni ni, nini kahia akasema sihitaji chochote nilielekezwa na mungu nimetimiza mungu akubariki ae kaondoka kwahio nikarudi hotelini na shilingi lakitatu kwa maana ya kwamba ya kwenye simu na hiyo nioipata h nikaemainafanya kazi ka promotion iblngine kutaka shilingi lakisita kabla ya emna kuisha ili niondoke mzito mzito kidogo na nikafanya utaratibu ule ule wa mwanzo naja ikaja shilingi mpaka sasa nikuulize aotoke ukiwa shida ya fedha unafanya nini unafanya nini okay tuchukulie wewe unahitaji kazi unahitaji kazi unahitaji kuajiriwa tuko sawasawa na baraka ya bwana utajirisha na hii nguvu ya kupata utajiri kwa ndani mwako unaombaje ili hiyo kazi iweze kuja ili wewe uweze kupata kazi manake lazima uachilie hii nguvu manake wewe unamwangalia mungu akuletee kazi na mungu anakuangalia wewe utumie hiyo nguvu ya kupata utajiri ulioko ndani mwako ili usababishe kazi ikujie kwao unafanyaje ungefanya namna hivi ungesema baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya upendo wako kwangu asante kwa, kwa, kwa maana mimi ni mbarikiwo wa bwana na umenyita mimi niwe baraka ninaamini kabisa kuna ofisi ambayo umekusudia mimi niwe baraka hivyo katika jina la yesu kristo baba naamini kwamba kazi ipo napokea kazi labda ya uhasibu katika kampuni ambao umeiandaa kazi ya uhasibu mshahara shilingi milioni tatu kila mwezi na kwa sababu hiyo naachilia nguvu ya kuleta utajiri ikasababishe mimi kukutana na hiyo kazi sasa hivi baba asante kwa ajili ya malaika ambao wanaingia kazini pia na kusaidia mimi kuweza kukutana na hiyo kazi alafu unaanza kulenda kwa lugha a kwa luga dgani nena kwa lugha mpaka upate uhakikisho ndani mwako kwamba hicho kitu kimekuwa kwamba nguvu ulioiachilia ya kupata utajiri imeachiliwa nguvu ya kutosha ambayo itasababisha hiyo kazi nayo ukutaninayo hivyo ukafanyahivola ikavuka wiki moja ujapata kazi. Impossible. Lazima upate kazi lazima labda hauna wateja una biashara yako hauna wateja unasema wateja wanipitii kwa nini usiachilie hiyo nguvu ya kupata utajiri yene ikasababisha wateja kuja kamba baba asante mimi ni mbarikiwa wa bwana kwa sababu ya kile ambacho yesu i amekifanya asanteumenibariki kwa baraka zote za rohoni nawe umenifanya mimi kuwa baraka sasa hivi ninaamini biashara ambayo umenipa ni baraka kwa watu wengine hivyo baba nashukuru kwa ajili ya nguvu ya kupata utajiri ambao umeweka darimangu nguvu ambayo naiachilia hivi iende ikasababishe wateja kuja nguvu ambayo sasa hivi ambao naiachilia sai labda unauza shilingi mbili tu na wewe kiu yako likuwa ni kuuza shilingi laki tano kwao nawambia baba asante naachilia nguvu ya kupata utajiri ambao sio tu kwamba inasababisha wateja kuja lakini pia inaniwezeshami kufanya mauzo ya shilingi laki lakitano kila siku katika jina la yesu kristo baba asante kwa ajili ya malaika ambao wanashirikiana na hii nguvu pia ili haya niliyoytamka yaweze kutimia alafu unaanza kunenda kwa lugha lazima utauza laki tano lazima utauza laki lakitano lazima, lazima lazima lazima kwa sababu hii nguvu haiwezi kurudi bure ni nguvu ya mungu ni nguvu iliyo juu ya vitu vyote nadhai nimetoa mifano ya kutosha sana kwa wenye biashara nimezungumza kwa wenye kazi imezunguznaemaai sijui kitu chakufanya nani ingia mbele za mungu muulize <laughs> yakobo moja tano anasema mtu akwenu umepungukiwa na hekima omba mwambie baba natamani kufanya biashara lakini sijui nifanye biashara gani na neno nimesema nije niombe hekima kwako na kwakokoo nakuja mbele zako nikiomba unipe mwongozo wa biashara ambayo natakiwa kuifanya naamini pia unavonyelekeza hiyo biashara pia unanyelekeza na mali pakupata mtaji halakwanza kunena kwa lugha unavonena kwa lugha amini kwamba hiyo hekima inateremshwa inatoka rohoni mwako inakuja kwenye ufahamu wako wa kawaida nena kwa lugha unaweza ukapata maelekezo wakati huo unanena kwa lugha ama unaweza uaja ukapata maelekezo umesha kunenda kwa lugha labda nusu saa ama sali zima umekaa umepumzika labda unaangalia mpira ama unaangalia tamthilia najua unaangalia unaangaliatamilsid m uangali tamthilia wakati unaangalia tamthilia idea ikaja pu theni baba wako amekujibu huna sababu ya kukaa bila kazi huna sababu ya kukaa bila biashara huna huna huna huna kumbuka nguvu ya kupata utajiri na baraka ya bwana ukiizidisha na sifuri unapata sifuri ko kama haufanyi kitu chochote kama haujishughulishi na kitu chochote hii baraka haiwezi kuleta matokeo lazima uwe una kitu ambacho unakifanya nadhani umenyeleanachokizungumza sasa inawezekana wee sema mwalimu nianzishie basi <laughs> kwahio nataka niombe kwa ajili yako wewe ambaye umesema natafuta kazi imekuwa inasumbua ama biashara inasumbua kwa namna yoyote ile nataka nianze kuomba na niombe sasa hivi actually nianze kuomba na mtu nanisikiliza na ni mmama umekuwa unatamani upate mtaji wa shilingi lakisaba na elfu hamsini kwa ajili ya biashara ya kuku na, kama naona na, na, na, kama ni kuku wa mayai zaidi eh, shilingi lakisaba na hamsini elfu nnavozungumzasasa sasa hivi kuna nguvu ya mungu inaingia ndani mwako na sio tu nguvu ya mungu inaingia ndani mwako sasa hivi tayari malaika ametumwa na mungu anakwenda kuzungumza na mtu sahihi ambaye atawasiliana na wewe na utapata hiyo hela kwaho unatakiwa ufanya kwa nini unatakiwa mwambie baba asante kwa shilingi lakisabana h elu na, na amii nimepokea ni ya kwangu alafu anza mipango ya huo mradi wako wa kuku kwa wale wote ambao mnataka mnatafuta kazi sasa sijui kama ndo una vyeti vyeti vyako vko karibu kama haviko karibu okay. sio tatizo sio tatizo weka mkono wako kifuani ama tafuta karatasi yote yako baba katika jina la yesu kristo naomba kwa ajili ya huyu ndugu asante kwa maana wewe ndiye uliyemfungulia milango ya elimu ukasimama naye katika elimu ya msingi ukasimama naye katika elimu ya sekondari na umesimama naye pia katika elimu ya chuo na ulisimama naye ili awe na kazi ya kufanya kwa sababu yeye umemwita awe baraka hivyo katika jina la yesu kristo wa nazaret asante kwa ajili ya mlango wa kazi ambayo umemfungulia mlango mkubwa wa kufaa sana zaidi ya yote baba kwa mamlaka ulionipa ninambariki leo hii ninambariki ninampatia kazi ndugu katika jina la yesu kristo be employed ninakubariki leo hii na kazi ya mshahara mzuri itakayokufurahisha itakayokidhi aja ya moyowako katika jina la yesu kristo is done Is done, is done. kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya sema amen kubwa sasa nigeukie kwa wewe ambae una biashara unasema inasuasua inasinzia ojatuombe juu ya biashara yako unaweza ukatia mkono wako kwenye kifua unaweza ukatia kwenye leseni ya biashara yako unaweza ukachukua chochote kile ambacho kinawakilisha biashara yako atika mkono hapo tuombe baba katika jina la yesu kristo asante kwa maana kila mtu uliyemwita mbaraka wako ulikuja juu yake na hiyo baraka ilisababisha kazi yoyote aliyokuwa anaifanya istawi na kufanikiwa sana hivyo katika jina la yesu kristo wa nazaret kwa kuwa mbaraka wako huko juu ya huyu ndugu natamka pia kwamba mbaraka wako huko juu ya biashara yake mbaraka wako huko juu ya kazi ya mikono yake na hivyo nasema kuanzia sasa hivi hakuna kitu chochote ambacho kinaweza kuzuia baraka ya bwana katika maisha ya huyu ndugu baraka ya abraham isilete ustawi na maongezeko baba anabariki biashara yake nasema biashara yake imebarikiwa baraka biashara yake inazalisha kwa wingi biashara yake inajaza vitu na naela na manoti biashara yake inatiisha katika hilo eneo na biashara yake inatawala katika hilo eneo hakuna muuzaji mwingine nambari moja zaidi ya yeye katika jina la yesu kristo wa nataamka na kiwango kile ambacho alikuwa anataka kukiuza kila siku nakizidisha mara tatu katika jina la yesu kristo wa nazareth baba tunasema asante ka ajili ya wa uaminifu wako tunasema asante kwa ajili ya upendo wako asante kwa ajili ya wako asante kwa kuwa unajishughulisha sana na watu wako asante kwa kuwa umetupa mamlaka pamoja na nguvu ya kuamuru na kusababisha yale tunayotaka yaweze kutimia baba nasema asante tumefurahi kuwa pamoja na wewe katika somo hili umetupitisha vizuri sana tumelisikia tumeliona naomba na, na, kwa ajili ya neema kwa ajili ya kila mmoja neema ya kutendea kazi haya ambayo tumejifunza neema ya kuelewa neema ya kukua neema ya kustawi na neema ya kufanikiwa katika mambo yote a tangu siku ya kwanza mpaka ya mwisho na hujatoa maisha kwa bwana yesu ili ufaidi yote nilioazungumza katika somuili lazima utoe maisha kwa yesu fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu nimesikia habari njema ninaamini kuwa wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ili uondoe dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu wakuwa wewe ni bwana nakukaribisha katika ya maisha yangu unyongoze nimiwezeshe amen rafiki ongera kwa ao mambo mafupi tumefikia mwisho basi kutane kesho mda nakati kama huu jinanai naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna o vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalewa kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765 miamalma sifurisaba nan tisa tano smimi ama pesa sifuri sita saba tatu tano smi nitarudia mpesa namba sfurisabasit tano smi anamba ssbttigoesa Στις φορές είστε στα βασάφη μου. umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 5 24b au 675242